หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ภาคเหนือ ครั้งที่ 62 ระดับมัธยมศึกษา
ณ สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จังหวัดเชียงใหม่
ระหว่าง วันที่ 21-23 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2555

[ ทั้งหมด   19 พ.ย. 2555   20 พ.ย. 2555   21 พ.ย. 2555   22 พ.ย. 2555   23 พ.ย. 2555   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000272 การอ่าน ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์ (พ) ชั้น 4 ห้อง พ.402-403 (2 ห้อง) 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
2 000273 การอ่าน ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ พ.402-403 (2 ห้อง) ชั้น 4 ห้อง พ.404-405 (2 ห้อง) 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
3 000274 เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์ (พ) ชั้น 3 ห้อง พ.302-303 (2 ห้อง) 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
4 000275 เรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์ (พ) ชั้น 3 ห้อง พ.304-305 (2 ห้อง) 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
5 000276 ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์ (พ) ชั้น 1,2 ห้อง ลานกิจกรรม (เวที 1) 23 พ.ย. 2555 09.00
6 000277 ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์ (พ) ชั้น 1,2 ห้อง ลานกิจกรรม (เวที 2) 23 พ.ย. 2555 09.00
7 000278 สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ห้องประชุม อ.จุลเทพ ชั้น 1 ห้อง ห้องอัฒจันทร์ 22 พ.ย. 2555 09.00
8 000279 สุนทรพจน์ ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ห้องประชุม อ.จุลเทพ ชั้น 1 ห้อง ห้องอัฒจันทร์ 23 พ.ย. 2555 09.00
9 000280 แต่งบทร้อยกรอง(กาพย์ยานี ๑๑ ) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารจุลเทพ (จ) ชั้น 3 ห้อง จ. 301-304 (4 ห้อง) 23 พ.ย. 2555 09.00
10 000281 แต่งบทร้อยกรอง(อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ ) ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารจุลเทพ (จ) ชั้น 2,3 ห้อง จ. 204-205,305-306 (4 ห้อง) 23 พ.ย. 2555 09.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000282 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารสีฟ้า ห้อง ม.2/10 22 พ.ย. 2555 13.00-16.00
2 000283 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารสีฟ้า ห้อง ม.2/10 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
3 000284 โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย โรงยิมเนเซียม 22 พ.ย. 2555 08.00-18.00
4 000285 โครงงานคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย โรงยิมเนเซียม 23 พ.ย. 2555 08.00-18.00
5 000286 สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคาร 100 ปี สถาบันแฮรีส ห้อง E-Classroom 22 พ.ย. 2555 09.00-16.00
6 000287 สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคาร 100 ปี สถาบันแฮรีส ห้อง E-Classroom 23 พ.ย. 2555 09.00-16.00
7 000288 คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารร่มเกล้า ห้อง ห้องโสตฯ 22 พ.ย. 2555 13.00-16.00
8 000289 คิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารร่มเกล้า ห้อง ห้องโสตฯ 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000290 อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สอบข้อเขียนและตอบปัญหาสดใช้ห้องประชุมโบสถ์ Lab ใช้ระเบียง หน้าห้องอาคาร 7 22 พ.ย. 2555 09.00-16.00
2 000291 อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ ห้องประชุมโบสถ์ Lab ใช้ระเบียง หน้าห้องอาคาร 7 23 พ.ย. 2555 09.00-16.00
3 000292 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สนามบาส และทางเดินหน้า อาคาร 7 22 พ.ย. 2555 09.00-16.00
4 000293 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สนามบาส และทางเดินหน้า อาคาร 7 23 พ.ย. 2555 09.00-16.00
5 000294 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สนามบาส และทางเดินหน้าอาคาร 7 22 พ.ย. 2555 09.00-16.00
6 000295 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สนามบาสและทางเดินหน้าอาคาร 7 23 พ.ย. 2555 09.00-16.00
7 000296 Science Show ม.1-ม.3 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ ห้องโถงชั้นล่าง อาคาร 4 22 พ.ย. 2555 09.00-16.00
8 000297 Science Show ม.4-ม.6 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ ห้องโถงชั้นล่าง อาคาร 4 23 พ.ย. 2555 09.00-16.00
9 000298 ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สนามฟุตซอล หน้าอาคาร 4 22 พ.ย. 2555 09.00-16.00
10 000299 ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สนามฟุตซอล หน้าอาคาร 4 23 พ.ย. 2555 09.00-16.00
11 000325 เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 19 พ.ย. 2555 09.00-16.00
12 000326 เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ อาคารพลศึกษา มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ 19 พ.ย. 2555 09.00-16.00
13 000327 เครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุ ประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ สนามฟุตบอล 2 (อยู่หน้าสนามยิงปืน) 22 พ.ย. 2555 09.00-16.00
14 000328 อากาศยานบังคับด้วยวิทยุประเภทความคิดสร้างสรรค์ (Fantasy Flying) ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ สนามฟุตบอล 2 (อยู่หน้าสนามยิงปืน) 22 พ.ย. 2555 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000300 เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารกิตติบุตร ห้อง ก402-409 เว้น ก 406 22 พ.ย. 2555 09.00
2 000301 เพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารกิตติบุตร ห้อง ก302-309 เว้น ก 306 23 พ.ย. 2555 09.00
3 000302 โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เต้นท์ 9 เต้นท์ 22 พ.ย. 2555 09.00
4 000303 โครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ใต้ถุนอาคารกิตติบุตร 23 พ.ย. 2555 09.00
5 000304 ภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารจุลเทพ ห้อง จ 102 23 พ.ย. 2555 09.00
6 000305 ละครคุณธรรม ม.1-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เวทีคุณธรรม 3 (แข่งขันระหว่างวันที่ 21-23 พ.ย. 2555) 21 พ.ย. 2555
ลำดับที่ 1 - 15

22 พ.ย. 2555
ลำดับที่ 16 - 30

23 พ.ย. 2555
ลำดับที่ 31 - 44
09.00
7 000306 ละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เวทีประวัติศาสตร์ 3 (แข่งขันระหว่างวันที่ 21-23 พ.ย. 2555) 21 พ.ย. 2555
ลำดับที่ 1 - 15

22 พ.ย. 2555
ลำดับที่ 16 - 30

23 พ.ย. 2555
ลำดับที่ 31 - 44
09.00
8 000307 เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารกิตติบุตร ห้อง ก401 22 พ.ย. 2555 09.00
9 000308 เล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารกิตติบุตร ห้อง ก402 23 พ.ย. 2555 09.00
10 000309 มารยาทไทย ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารกิตติบุตร ห้อง ก102 22 พ.ย. 2555 09.00
11 000310 มารยาทไทย ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารกิตติบุตร ห้อง ก101 23 พ.ย. 2555 09.00
12 000311 สวดมนต์แปล ม.1-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารช่างยนต์ 3 ชั้น 4 23 พ.ย. 2555 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000031 แอโรบิก ม.1-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 23 พ.ย. 2555 09.00
2 000033 โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 23 พ.ย. 2555 09.00
3 000034 โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 23 พ.ย. 2555 09.00
4 000035 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารบัทเลอร์ ห้อง ม.1/1-ม.1/2 23 พ.ย. 2555 09.00
5 000036 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารบัทเลอร์ ห้อง ม.1/3-ม.1/4 23 พ.ย. 2555 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000043 ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม ห้องประชุมพลศึกษา ชั้น 2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
2 000044 ศิลป์สร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม ห้องประชุมพลศึกษา ชั้น 2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
3 000045 วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 202-204 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
4 000046 วาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 202-204 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
5 000047 เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 313-315 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
6 000048 เขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 313-315 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
7 000049 เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 313-315 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
8 000050 เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม ิอาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 313-315 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
9 000052 การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม เต้นท์หน้าห้องนาฏศิลป์ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
10 000054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221-223 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
11 000055 วาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221-223 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
12 000057 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม เต้นท์สนามตะกร้อ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
13 000058 ประติมากรรมลอยตัว ม.4-ม.6 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม เต้นท์สนามตะกร้อ 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
14 000116 ขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที อาคาร 1 22 พ.ย. 2555 09.00
15 000117 ขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที อาคาร 1 23 พ.ย. 2555 09.00
16 000065 เดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 427 ห้องเตรียม 426 22 พ.ย. 2555 09.00
17 000066 เดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 427 ห้องเตรียม 426 23 พ.ย. 2555 09.00
18 000067 เดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 ห้องเตรียม 424 22 พ.ย. 2555 09.00
19 000068 เดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 ห้องเตรียม 424 23 พ.ย. 2555 09.00
20 000069 เดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 ห้องเตรียม 422 22 พ.ย. 2555 09.00
21 000070 เดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 ห้องเตรียม 422 23 พ.ย. 2555 09.00
22 000071 เดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 ห้องเตรียม 431 22 พ.ย. 2555 09.00
23 000072 เดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 ห้องเตรียม 431 23 พ.ย. 2555 09.00
24 000087 เดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 ห้องเตรียม 434 22 พ.ย. 2555 09.00
25 000088 เดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 ห้องเตรียม 434 23 พ.ย. 2555 09.00
26 000094 เดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435 ห้องเตรียม 436 22 พ.ย. 2555 09.00
27 000095 เดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435 ห้องเตรียม 436 23 พ.ย. 2555 09.00
28 000098 เดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 233 ห้องเตรียม 234 22 พ.ย. 2555 09.00
29 000099 เดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 233 ห้องเตรียม 234 23 พ.ย. 2555 09.00
30 000105 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 235 ห้องเตรียม 236 22 พ.ย. 2555 09.00
31 000106 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 235 ห้องเตรียม 236 23 พ.ย. 2555 09.00
32 000109 เดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 237 ห้องเตรียม 238 22 พ.ย. 2555 09.00
33 000110 เดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 237 ห้องเตรียม 238 23 พ.ย. 2555 09.00
34 000120 วงดนตรีไทยวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีใหญ่ 2 22 พ.ย. 2555 09.00
35 000124 วงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดียว ม.1-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวที หน้าเสาธง 22 พ.ย. 2555 09.00
36 000128 วงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวที หน้าเสาธง 23 พ.ย. 2555 09.00
37 000129 วงอังกะลุง ม.1-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีใหญ่ 2 23 พ.ย. 2555 09.00
38 000135 วงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีใหญ่ 1 22 พ.ย. 2555 16.00
39 000136 วงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีใหญ่ 1 20 พ.ย. 2555
ลำดับที่ 1 - 13

21 พ.ย. 2555
ลำดับที่ 14 - 38
15.00
40 000138 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 1 22 พ.ย. 2555 09.00
41 000139 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 1 23 พ.ย. 2555 09.00
42 000140 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 2 22 พ.ย. 2555 09.00
43 000141 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 2 23 พ.ย. 2555 09.00
44 000156 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 3 22 พ.ย. 2555 09.00
45 000157 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 3 23 พ.ย. 2555 09.00
46 000158 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 4 22 พ.ย. 2555 09.00
47 000159 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 4 23 พ.ย. 2555 09.00
48 000611 ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 5 22 พ.ย. 2555 09.00
49 000612 ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 5 23 พ.ย. 2555 09.00
50 000160 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 7 22 พ.ย. 2555 09.00
51 000161 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 7 23 พ.ย. 2555 09.00
52 000613 ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 6 22 พ.ย. 2555 09.00
53 000614 ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 6 23 พ.ย. 2555 09.00
54 000270 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 8 22 พ.ย. 2555 09.00
55 000271 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีเล็ก 8 23 พ.ย. 2555 09.00
56 000258 ประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีใหญ่ 3 22 พ.ย. 2555 09.00
57 000259 ประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ เวทีใญ่ 3 23 พ.ย. 2555 09.00
58 000260 แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที สนามบาส 22 พ.ย. 2555 09.00
59 000261 แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที สนามบาส 23 พ.ย. 2555 09.00
60 000262 แข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที อาคาร 2 22 พ.ย. 2555 09.00
61 000263 แข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที อาคาร 2 23 พ.ย. 2555 09.00
62 000264 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที อาคาร 4 22 พ.ย. 2555 09.00
63 000265 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที อาคาร 4 23 พ.ย. 2555 09.00
64 000266 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที หอประชุม 22 พ.ย. 2555 09.00
65 000267 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที หอประชุม 23 พ.ย. 2555 09.00
66 000268 แข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที ห้องดนตรีพื้นเมือง 22 พ.ย. 2555 09.00
67 000269 แข่งขันมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที ห้องสมุด 22 พ.ย. 2555 09.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต้นท์ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
2 000039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต้นท์ 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
3 000603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต้นท์ 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
4 000062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต้นท์ 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
5 000056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต๊นท์ 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
6 000604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต๊นท์ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
7 000605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต้นท์ 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
8 000079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต้นท์ 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
9 000606 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต๊นท์ 23 พ.ย. 2555 09.00-11.00
10 000084 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต๊นท์ 23 พ.ย. 2555 09.00-11.00
11 000607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต้นท์ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
12 000100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต้นท์ 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
13 000608 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต้นท์ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
14 000108 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต้นท์ 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
15 000609 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทเส้น) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต้นท์ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
16 000115 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทเส้น) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต้นท์ 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
17 000610 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต๊นท์ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
18 000123 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เชียงใหม่ 8 เต๊นท์ 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
19 000040 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์ ชั้น 1 ห้อง พ.101-พ.102 23 พ.ย. 2555 09.00-14.00
20 000053 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารทิพยมณฑล ห้อง ท.105-ท.106 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
21 000063 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารทิพยมณฑล ห้อง ท.101-ท.102 ท.107-ท.108 23 พ.ย. 2555 09.00-14.00
22 000064 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์ ห้อง พ.104-พ.105 23 พ.ย. 2555 09.00-14.00
23 000080 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์ ห้อง พ.103,พ.106 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
24 000089 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารทิพยมณฑล ชั้น 2 ห้อง ท.206,ท.301 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
25 000104 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารทิพยมณฑล ชั้น 3 ห้อง ท.301,ท.302 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
26 000114 การสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารทิพยมณฑล ชั้น 3 ห้อง ท.301,ท.302 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
27 000121 การเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารทิพยมณฑล ชั้น 1 ห้อง ท.103-ท.104 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
28 000125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ที่จอดรถข้างโรงยีม 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
29 000126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ที่จอดรถข้างโรงยิม 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
30 000134 การตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารทิพยมณฑล ชั้น 1 ห้อง (ท.101-ท.102) , (ท.107-ท.108) 22 พ.ย. 2555 09.00-14.00
31 000137 การค้นหาอัจฉริยะไอทีคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ โรงยิมเนเซียม 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
32 000142 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันกำแพง หอประชุม 22 พ.ย. 2555 07.30-17.30
33 000143 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนสันกำแพง หอประชุม 23 พ.ย. 2555 07.30-17.30
34 000163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันกำแพง ใต้ถุนอาคาร 5 22 พ.ย. 2555 07.30-17.30
35 000166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนสันกำแพง ใต้ถุนอาคาร 5 23 พ.ย. 2555 07.30-17.30
36 000169 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 โรงเรียนสันกำแพง โรงยิมฟุตซอล 23 พ.ย. 2555 07.30-17.30
37 000173 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันกำแพง โรงยิมฟุตซอล 21 พ.ย. 2555 07.30-17.30
38 000176 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสันกำแพง โรงยิมฟุตซอล 22 พ.ย. 2555 07.30-17.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000312 Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.2/12 22 พ.ย. 2555 08.30-17.00
2 000313 Impromptu Speech ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.2/11 23 พ.ย. 2555 08.30-17.00
3 000314 Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/2 22 พ.ย. 2555 08.30-17.00
4 000315 Spelling Bee ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/3 23 พ.ย. 2555 08.30-17.00
5 000316 Story Telling ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/4 22 พ.ย. 2555 08.30-17.00
6 000317 Story Telling ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/1 23 พ.ย. 2555 08.30-17.00
7 000318 Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ชั้น ม.3/6 22 พ.ย. 2555 08.30-17.00
8 000319 Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/4 23 พ.ย. 2555 08.30-17.00
9 000320 การพูดภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/5 23 พ.ย. 2555 08.30-17.00
10 000321 ละครสั้นภาษาอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย โรงละคร 22 พ.ย. 2555
ลำดับที่ 1 - 21

23 พ.ย. 2555
ลำดับที่ 22 - 44
08.30-17.00
11 000322 ละครสั้นภาษาอังกฤษ ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/7 22 พ.ย. 2555
ลำดับที่ 1 - 21

23 พ.ย. 2555
ลำดับที่ 22 - 44
08.30-17.00
12 000323 การพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/12 22 พ.ย. 2555 08.30-17.00
13 000324 การพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/13 23 พ.ย. 2555 08.30-17.00
14 000329 การพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/10 22 พ.ย. 2555 08.30-17.00
15 000601 การพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/11 23 พ.ย. 2555 08.30-17.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000191 การจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย สนามเทนนิส 23 พ.ย. 2555 09.00
2 000192 การสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย สนามฟุตบอล 22 พ.ย. 2555 09.00
3 000198 สภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารสีฟ้า ชั้น 1 ห้อง ม.2/6 23 พ.ย. 2555 09.00
4 000199 สภานักเรียน ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารสีฟ้า ชั้น 1 ห้อง ม.2/7 23 พ.ย. 2555 09.00
5 000202 นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารสีฟ้า ชั้น 1 ห้อง ม.2/8 23 พ.ย. 2555 09.00
6 000203 นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนปรินส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารสีฟ้า ชั้น 1 ห้อง ม.2/9 23 พ.ย. 2555 09.00
7 000206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย หอระชุมเฉลิมพระเีกียรติ 22 พ.ย. 2555 09.00
8 000207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย หอประชุมเฉลิมพระเีกียรติ 23 พ.ย. 2555 09.00
9 000330 Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232-235 23 พ.ย. 2555 09.00
10 000331 Cross word ม.4-ม.6 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236-238 23 พ.ย. 2555 09.00
11 000332 A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 322-323 23 พ.ย. 2555 09.00
12 000333 A Math ม.4-ม.6 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 326-327 23 พ.ย. 2555 09.00
13 000334 คำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย ห้องสมุด 23 พ.ย. 2555 09.00
14 000335 คำคม ม.4-ม.6 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย ลานหน้าห้องสมุด 23 พ.ย. 2555 09.00
15 000336 ซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 132-133 23 พ.ย. 2555 09.00
16 000337 ซูโดกุ ม.4-ม.6 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134-135 23 พ.ย. 2555 09.00

หมวดหมู่ : การศึกษาพิเศษ(โรงเรียนเรียนร่วม)

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000164 การประกวดเล่านิทาน ประเภท ออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 22 พ.ย. 2555 09.00
2 000148 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 22 พ.ย. 2555 09.00
3 000152 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 22 พ.ย. 2555 09.00-00.00
4 000615 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 22 พ.ย. 2555 09.00
5 000154 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 22 พ.ย. 2555 09.00
6 000151 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 23 พ.ย. 2555 09.00
7 000165 การประกวดเล่านิทาน ประเภท ออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 23 พ.ย. 2555 09.00
8 000149 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 23 พ.ย. 2555 09.00
9 000616 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 23 พ.ย. 2555 09.00
10 000155 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 23 พ.ย. 2555 09.00
11 000174 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234,235 22 พ.ย. 2555 09.00
12 000170 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234,235 22 พ.ย. 2555 09.00
13 000177 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234,235 22 พ.ย. 2555 09.00
14 000182 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท ออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234,235 22 พ.ย. 2555 09.00
15 000179 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234,235 22 พ.ย. 2555 09.00
16 000186 การประกวดหนังสือ เล่มเล็ก ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 1 ห้อง 123-126 22 พ.ย. 2555 09.00
17 000187 การประกวดหนังสือ เล่มเล็ก ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 123-126 23 พ.ย. 2555 09.00
18 000215 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 22 พ.ย. 2555 09.00
19 000218 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 22 พ.ย. 2555 09.00
20 000221 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 22 พ.ย. 2555 09.00
21 000231 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท ออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 22 พ.ย. 2555 09.00
22 000226 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 22 พ.ย. 2555 09.00
23 000229 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 22 พ.ย. 2555 09.00
24 000227 การแข่งขันศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 23 พ.ย. 2555 09.00
25 000230 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 23 พ.ย. 2555 09.00
26 000216 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 23 พ.ย. 2555 09.00
27 000219 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 23 พ.ย. 2555 09.00
28 000222 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 23 พ.ย. 2555 09.00
29 000232 การแข่งขันศาสตร์คณิต ประเภท ออทิสติก ในชีวิตประจำวัน ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 23 พ.ย. 2555 09.00
30 000130 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีลานเพลงบุญ 22 พ.ย. 2555 09.00
31 000133 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้อง ห้องจริยธรรม 23 พ.ย. 2555 09.00
32 000131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้อง ห้องจริยธรรม 23 พ.ย. 2555 09.00
33 000127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้อง ห้องจริยธรรม 23 พ.ย. 2555 09.00
34 000132 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้อง ห้องจริยธรรม 23 พ.ย. 2555 09.00
35 000248 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีลานเพลงบุญ 22 พ.ย. 2555 09.00
36 000257 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท ออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม สนามโรงเรียน เต้นท์ 4 หลังเป็นที่พัก 23 พ.ย. 2555 09.00
37 000255 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีลานเพลงบุญ 22 พ.ย. 2555 09.00
38 000251 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีลานเพลงบุญ 22 พ.ย. 2555 09.00
39 000256 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีลานเพลงบุญ 22 พ.ย. 2555 09.00
40 000254 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีลานเพลงบุญ 22 พ.ย. 2555 09.00
41 000146 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
42 000145 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
43 000147 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
44 000144 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
45 000617 การแข่งขันทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
46 000168 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
47 000162 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
48 000167 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
49 000172 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
50 000181 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
51 000185 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
52 000188 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
53 000189 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
54 000184 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
55 000190 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
56 000618 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
57 000193 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
58 000196 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
59 000194 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
60 000197 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้ออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
61 000195 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
62 000201 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
63 000204 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
64 000200 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
65 000205 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
66 000208 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 221 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
67 000213 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 221 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
68 000209 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 221 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
69 000214 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 221 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
70 000212 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 221 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
71 000217 การแข่งขันสร้าง Webpage ด้วย โปรแกรม คอมพิวเตอร์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 221 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
72 000224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
73 000225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
74 000228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
75 000220 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
76 000223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
77 000233 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
78 000236 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
79 000234 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
80 000237 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
81 000235 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 23 พ.ย. 2555 09.00-13.00
82 000025 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 223-226 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
83 000027 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 223-226 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
84 000238 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 223-226 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
85 000021 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 223-226 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
86 000029 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 223-226 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
87 000028 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 223-226 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
88 000022 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 223-226 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
89 000030 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 223-226 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
90 000026 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 223-226 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
91 000020 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 223-226 23 พ.ย. 2555 09.00-12.00
92 000042 การประกวดรำไทยประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง นาฏศิลป์ 23 พ.ย. 2555 09.00
93 000038 การประกวดรำไทยประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง นาฏศิลป์ 23 พ.ย. 2555 09.00
94 000041 การประกวดรำไทยประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง นาฏศิลป์ 23 พ.ย. 2555 09.00
95 000037 การประกวดรำไทยประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง นาฏศิลป์ 23 พ.ย. 2555 09.00
96 000078 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องประชุม 22 พ.ย. 2555 09.00
97 000051 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องประชุม 22 พ.ย. 2555 09.00
98 000081 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องประชุม 22 พ.ย. 2555 09.00
99 000059 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องประชุม 22 พ.ย. 2555 09.00
100 000075 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องประชุม 22 พ.ย. 2555 09.00
101 000096 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 3 ห้อง โสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2555 09.00
102 000102 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทออทิสติก ม.1-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 3 ห้อง โสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2555 09.00
103 000092 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 3 ห้อง โสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2555 09.00
104 000619 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 3 ห้อง โสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2555 09.00
105 000090 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 3 ห้อง โสตทัศนศึกษา 23 พ.ย. 2555 09.00

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทบุคลากรในสถานศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000701 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
2 000702 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
3 000703 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
4 000704 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
5 000705 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
6 000706 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
7 000707 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
8 000708 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
9 000709 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
10 000710 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
11 000711 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
12 000712 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
13 000713 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
14 000714 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
15 000715 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
16 000716 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
17 000717 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
18 000718 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
19 000719 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
20 000720 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
21 000721 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
22 000722 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
23 000723 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
24 000724 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
25 000725 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ บูรณาการ
-
26 000726 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ
-
27 000727 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ
-
28 000728 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ แนะแนว
-
29 000729 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ แนะแนว
-
30 000730 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว
-
31 000731 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
32 000732 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
33 000733 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
34 000734 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
35 000735 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
36 000736 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
37 000737 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
38 000738 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
39 000739 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
40 000740 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
41 000741 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
42 000742 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
43 000743 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
44 000744 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
45 000745 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
46 000746 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
47 000747 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
48 000748 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
49 000749 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
50 000750 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
51 000751 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
52 000752 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
53 000753 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
54 000754 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
55 000755 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
56 000756 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
57 000757 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
58 000758 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
59 000759 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
60 000760 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
61 000761 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ บูรณาการ
-
62 000762 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ
-
63 000763 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ
-
64 000764 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ แนะแนว
-
65 000765 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ แนะแนว
-
66 000766 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว
-
67 000767 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
68 000768 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
69 000769 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
70 000770 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
71 000771 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
72 000772 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
73 000773 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
74 000774 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
75 000775 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
76 000776 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
77 000777 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
78 000778 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
79 000779 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
80 000780 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
81 000781 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
82 000782 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
83 000783 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
84 000784 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
85 000785 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
86 000786 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
87 000787 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
88 000788 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
89 000789 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
90 000790 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
91 000816 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สถานศึกษา
-

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทสถานศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000791 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
2 000792 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
3 000793 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
4 000794 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
5 000795 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
6 000796 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
7 000797 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
8 000798 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
9 000799 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทบุคลากรในเขตพื้นที่การศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000800 ลูกจ้างยอดเยียมของเขตพื้นที่การศึกษา
-
2 000801 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
3 000802 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
4 000803 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-
5 000804 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
6 000805 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
7 000806 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-
8 000807 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
9 000808 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
10 000809 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-
11 000810 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
12 000811 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
13 000812 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-
14 000817 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
15 000818 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
16 000819 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทเขตพื้นที่การศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000813 เขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
2 000814 เขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
3 000815 เขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]