สรุปผลการแข่งขันของเขตพื้นที่
สพป. พระนครศรีอยุธยา เขต 1

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับเขตประถมศึกษา ครั้งที่ ๖๒
ณ โรงเรียนประตูชัย และโรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
ระหว่าง วันที่ ๑๓-๑๕ เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. ๒๕๕๕

ลำดับ หมวดหมู่ รายการ คะแนน เหรียญ อันดับ โรงเรียน นักเรียน ครู
1 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงพรกนก  ไวยธนต์
 
1. นางพุทธชาติ  บุบผา
 
2 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดกลางคลองสระบัว 1. เด็กหญิงอภิศรา  ขันขาว
 
1. นางจงจิต  กสิพันธ์
 
3 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดท้าวอู่ทอง 1. เด็กหญิงจารุวรรณ   บัวริคาน
 
1. นางปารณีย์  พานทอง
 
4 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 85 ทอง 4 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงศิวพร  เพ็งผล
 
1. นางนพวรรณ  แก้วแหวน
 
5 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 82 ทอง 5 โรงเรียนวัดโคกมะยม 1. เด็กชายภานุเดช  อินมณี
 
1. นายสุชาติ  คงสมจิตร์
 
6 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 81 ทอง 6 โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) 1. เด็กหญิงปุณณมาส  พุดศรี
 
1. นางสุวรรณา  กฤตติกานนท์
 
7 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 79 เงิน 7 โรงเรียนวัดอุทการาม 1. เด็กหญิงกมลวรรณ  สุดสงวน
 
1. นางสาวศรัญญา  ผาเบ้า
 
8 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 78 เงิน 8 โรงเรียนวัดลาดทราย 1. เด็กหญิงอัญมณี  แสงสอง
 
1. นางสุวัฒนา  รัตนกาล
 
9 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 77 เงิน 9 โรงเรียนวัดแค 1. เด็กหญิงวริสรา  ปิ่นรัตน์
 
1. นางสุชีรา  เอกผล
 
10 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 77 เงิน 9 โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กหญิงธนพร  มีพร้อม
 
1. นางจุฬาลักษณ์  น้อยไพโรจน์
 
11 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 76 เงิน 11 โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กหญิงสุภาภรณ์  บุญน้อม
 
1. นายสุวรรณ  มูลดี
 
12 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 76 เงิน 11 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงธันวรัตม์  เอมอิ่ม
 
1. นางนฤมล  นวลแสง
 
13 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 76 เงิน 11 โรงเรียนวัดอุโลม (วิสูตรอนุสรณ์) 1. เด็กหญิงจิราพร  จำศีล
 
1. นายทองอยู่  ฟุ้งสุข
 
14 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 76 เงิน 11 โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กหญิงจิรภิญญา  แสงอุทัย
 
1. นางสุรีรัตน์  พรหมมา
 
15 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 75 เงิน 15 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กชายยุทธเกียรติ  สง่าศรี
 
1. นางปราณี  แก้วพาณิชย์
 
16 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 75 เงิน 15 โรงเรียนอิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ 1. เด็กชายทัฐชวิน  วันเอเลาะ
 
1. นางสุภัทรา  ฮานาฟี
 
17 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 74 เงิน 17 โรงเรียนวัดไทรงาม 1. เด็กหญิงนุสรา  หาเรือนสาร
 
1. นายเรวัศ  รุ่งอนันต์
 
18 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 73 เงิน 18 โรงเรียนวัดวังแดงเหนือ 1. เด็กหญิงรวิวรรณ  ชาเรณู
 
1. นางสาวภัทมน  พันธุมิตร
 
19 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 70 เงิน 19 โรงเรียนเทศบาลวัดตองปุโบราณคณิตสรณ์ 1. เด็กหญิงณัฐชยา   มีชูเวช
 
1. นางศรีจันทร์  ศิริบรรลือหาญ
 
20 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 65 ทองแดง 20 โรงเรียนวัดตลาด 1. เด็กหญิงมลลัดดา  มะลิแย้ม
 
1. นางนันทา  กิจกล้า
 
21 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 65 ทองแดง 20 โรงเรียนวัดกระโจมทอง 1. เด็กหญิงอรกนก  ฉาบเพ็ชร
 
1. นางเพลินศิริ  ชอบธรรม
 
22 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดตะโหนด (ประชารักษ์เวสสถิต์วิทยา) 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  กนิษฐายนต์
 
1. นางสาวลัคนา  สุขขะ
 
23 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดเทพอุปการามฯ 1. เด็กหญิงสุภัตรา  เจริญศิลป์
 
1. นางสุภาณี   กิจสุทธิ
 
24 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 77 เงิน ชนะเลิศ โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กหญิงชนัญชิตา  เขียวอ่อน
 
1. นางพวงรัตน์  ถุงสุวรรณ
 
25 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 72 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กหญิงพรรณพร  ดุมไพร
 
1. นางกาญจนา  จิตตสุโภ
 
26 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 67 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงณิชากานต์  กลั่นใสสุข
 
1. นางประนอม  คล้ายรักษ์
 
27 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 66 ทองแดง 4 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงจุฑามาศ  อ่างทอง
 
1. นางพจนารถ  บัณฑิตเขียน
 
28 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 65 ทองแดง 5 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงช่อทิพย์  อุรา
 
1. นางทัศนีย์  รุ่งอนันต์
 
29 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 59 เข้าร่วม 6 โรงเรียนวัดท่าตอเลิศบุญยงค์วิทยา 1. เด็กหญิงธิภาภรณ์  ทรัพย์ประสงค์
 
1. นางบังอร  เกษมสิน
 
30 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 57 เข้าร่วม 7 โรงเรียนวัดเกาะเลิ่ง 1. เด็กหญิงปฐมวรรณ  ประลองกิจ
 
1. นางมณฑา  ผลมะพลับ
 
31 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 56 เข้าร่วม 8 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงอริสา  ปราบวิไล
 
1. นางอารีวรรณ  ช่วยพัฒน์
 
32 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 55 เข้าร่วม 9 โรงเรียนวัดลาดทราย 1. เด็กหญิงกัญญ์วรา  สระทองแก่น
 
1. นายวีระพงษ์  ภู่เงิน
 
33 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 54 เข้าร่วม 10 โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กหญิงชลธิชา  คงสุโข
 
1. นางสาววรรณี  แสนยาเจริญกุล
 
34 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 53 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงสุพิชชา  เรืองศิริ
 
1. นางอุไร  มณีโชติ
 
35 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 52 เข้าร่วม 12 โรงเรียนวัดแค 1. เด็กชายธีรวิชญ์  เปี่ยมฤกษ์
 
1. นายวีระชัย  ทองปลั่ง
 
36 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 51 เข้าร่วม 13 โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงพิมลพัทธ์  สีนวลผ่อง
 
1. นางสาวอัจฉราพร  กรึงไกร
 
37 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 46 เข้าร่วม 14 โรงเรียนวัดโคกมะยม 1. เด็กหญิงณัฐธิดา  คำซาว
 
1. นางสวาท  เอี่ยมสำอางค์
 
38 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 40 เข้าร่วม 15 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กหญิงกมลวรรณ  วงศ์วิจิตร
 
1. นางสมใจ  ผดุงสุข
 
39 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 40 เข้าร่วม 15 โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงรุ่งทิพย์  กัญหาชาลี
 
1. นางอุไร  งามโรจน์
 
40 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 40 เข้าร่วม 15 โรงเรียนวัดทำใหม่ 1. เด็กหญิงอาตีกะฮ์  หะยีอุเซน
 
1. นางแคทรียาภรณ์  อินทิพย์
 
41 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 35 เข้าร่วม 18 โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. เด็กหญิงวันวิสา  ร้องทรัพย์
 
1. นายณัฏฐภัทร์  กฤติธีพงศ์สุภา
 
42 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 35 เข้าร่วม 18 โรงเรียนวัดวงษ์สวรรค์ 1. เด็กหญิงศิริรัตน์  โพยนอก
 
1. นางวาสนา  แพทย์รักษ์
 
43 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดสฎางค์ 1. เด็กหญิงปัญญารัตน์   ผ่องมณี
 
1. นางอรุณ  รีหอม
 
44 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดเทพอุปการามฯ 1. เด็กหญิงรัตนาวดี  แสนสุข
 
1. นางสงบ  กองกมล
 
45 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนเทศบาลชุมชนป้อมเพชร 1. เด็กหญิงสุชาวดี  ภากาชาติ
 
1. นางละเอียด  ผาสุข
 
46 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงมัลลิกา  ธนูแก้ว
 
1. นางสาวจำรัส  ศรีบัวบาน
 
47 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 64 ทองแดง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กหญิงสุพรรษา  ทำนาเมือง
 
1. นางสาวพิมลพร  ลบบำรุง
 
48 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 53 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงณัชชา  นาคศิริ
 
1. นางสาวสรารัตน์  โคตรแพง
 
49 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 53 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดท่าตอเลิศบุญยงค์วิทยา 1. นางสาวพิมพ์วิภา  คำทัศน์
 
1. นางบังอร  เกษมสิน
 
50 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 50 เข้าร่วม 4 โรงเรียนอิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ 1. เด็กหญิงญาซามัน  ศรีประจักษ์
 
1. นางอนงค์  ขันธวิธิ
 
51 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 50 เข้าร่วม 4 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงมาฆะ  มะโน
 
1. นางสาววิจิตรา  อินทสุวรรณ์
 
52 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 49 เข้าร่วม 6 โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงสุนิษา  คราายนนท์
 
1. นางวรารัตน์   โคตรสมบัติ
 
53 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 47 เข้าร่วม 7 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงศรสวรรค์  สุขเกษม
 
1. นางสาวศิรินภาวรรณ  ทุมคำ
 
54 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 47 เข้าร่วม 7 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงวณิชชากร  ทับเอี่ยม
 
1. นางสาวเพียงขวัญ  สาทสินธุ์
 
55 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 44 เข้าร่วม 9 โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงธนานันท์  เลาะฟอ
 
1. นางสาวสุดา  กระโห้ทอง
 
56 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 44 เข้าร่วม 9 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงกนกวรรณ   น้อยนาฝาย
 
1. นางศุภนิจ   เชาว์ประสิทธิ์
 
57 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 43 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กหญิงสมฤทัย  เริงใจ
 
1. นางศศิธร  เรืองชัย
 
58 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 41 เข้าร่วม 12 โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. เด็กหญิงชลธิชา  ภาคีชง
 
1. นางสมรัก  มะสีพันธ์
 
59 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 41 เข้าร่วม 12 โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กหญิงอารยา  วิลัยหงส์
 
1. นางสาวอำนวย  ภาคาจิตร์
 
60 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 41 เข้าร่วม 12 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กหญิงอุบลวรรณ  เฟื้องวงษ์
 
1. นางอุบล  คงสมจิตร์
 
61 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 39 เข้าร่วม 15 โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กหญิงวีราวัลย์  ดุงสูงเนิน
 
1. นางสมบุญ  ยศรสิงห์
 
62 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 37 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดวังแดงเหนือ 1. เด็กชายอนันต์  คุณสารสถิต
 
1. นางสาวกรรณิการ์  ยิ้มละม้าย
 
63 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 37 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กชายกฤษธานนท์  บุพศิริ
 
1. นางศรีนวล  ขอพร
 
64 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 30 เข้าร่วม 18 โรงเรียนบ้านข่อยโทน 1. เด็กชายอำนาต  เส็งมิ
 
1. นางเกตุมณี  ผลจันทร์
 
65 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 26 เข้าร่วม 19 โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กหญิงพลชา  อดุลย์ชัยประสาร
 
1. นางจินตนา  สุมังคละกุล
 
66 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวังน้อยวิทยาภูมิ 1. เด็กชายธีรเดช  ชัยสีดา
 
1. นางสาวนิมิตรา  บุญสมบัติ
 
67 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดพรานนก 1. เด็กชายกฤษฎา  พุดซ้อน
 
1. นางชูศรี  ก้อนทอง
 
68 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กหญิงพรรณพร  นานิล
 
1. นางปราจิณ  สุขผิว
 
69 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดหันตรา 1. เด็กชายธาราวรรษ  สังข์ป่า
 
1. นางอมรา  ประไพพงษ์
 
70 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงสุพัตรา  ชาญอุไร
 
1. นางประเทือง  ศรีโชติ
 
71 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ  ศรีสวัสดิ์
 
1. นางสาวภัสรา  สงวนผิว
 
72 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 77 เงิน 4 โรงเรียนชุมชนโคกม่วงเผอิญศรีภูธรอุปภัมภ์ 1. เด็กหญิงรักษิตา  นักทำนา
 
1. นางสาวมาลี  เฉลิมวัย
 
73 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 74 เงิน 5 โรงเรียนวัดมณฑลประสิทธิ์ (อาจธวัชประชานุกูล) 1. เด็กชายจักรพงษ์  คงถิ่นฐาน
 
1. นางสุนันทา  ฉุยฉาย
 
74 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 73 เงิน 6 โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงดาราวรรณ  วาณิชย์ปฏิยุทธ์
 
1. นางสุพิน  นิ่มอนงค์
 
75 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 73 เงิน 6 โรงเรียนวัดสามเรือน 1. เด็กหญิงเพ็ญนภา  บวบนิล
 
1. นางสาวพัฒนา  พูลสวัสดิ์
 
76 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนวัดจอมเกษ 1. เด็กชายนันทวัฒ  แม้นพยัคฆ์
 
1. นางปลื้มจิต   กิจฉวี
 
77 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 9 โรงเรียนวัดตะโหนด (ประชารักษ์เวสสถิต์วิทยา) 1. เด็กหญิงนภัสวรรณ  โพนสี
 
1. นางสาวปนัดดา  ปิ่นแก้ว
 
78 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 9 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กหญิงกรกนก  งามสมโภชน์
 
1. นางอุบล  คงสมจิตร์
 
79 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 9 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงน้ำฝน  ทองแท้
 
1. นางวิภา  ทองเกษร
 
80 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 67 ทองแดง 12 โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กหญิงกชามาส  มั่งไม้วัฒนา
 
1. นางสมมาศ  อันทชัย
 
81 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 66 ทองแดง 13 โรงเรียนวัดโตนดเตี้ย 1. เด็กหญิงอารยา  พักโพธิ์เย็น
 
1. นางสุกัญญา  สุขหลาย
 
82 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 66 ทองแดง 13 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงอารยา  เธียรฤกษ์
 
1. นางอัมพร  กระแสร์นุช
 
83 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 65 ทองแดง 15 โรงเรียนประถมสาธิต มรภ.อยุธยา 1. เด็กหญิงพิมพวีร์  สร้อยทรัพย์
 
 
84 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 65 ทองแดง 15 โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กหญิงสถิติยาพร  สถิตย์วงษ์
 
1. นางพูนผล  มูลดี
 
85 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 65 ทองแดง 15 โรงเรียนวัดแค 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  แย้มพจน์
 
1. นางสุชีรา  เอกผล
 
86 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 65 ทองแดง 15 โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. เด็กหญิงอัสราภา  ทับถวิล
 
1. นายณัฏฐภัทร์  กฤติธีพงศ์สุภา
 
87 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 65 ทองแดง 15 โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม (เจียนวิทยาคาร) 1. เด็กหญิงลภัสรดา  ตรีอุโภชน์
 
1. นางสาวศิริวรรณ  สังข์ประไพ
 
88 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 64 ทองแดง 20 โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กหญิงอภิญญา  เผือดผ่อง
 
1. นางจุฬาลักษณ์  น้อยไพโรจน์
 
89 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 63 ทองแดง 21 โรงเรียนประชาศึกษา 1. เด็กหญิงวศินี  นนทภักดี
 
1. นางสาวเกษสุดา  ปัดทำ
 
90 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 62 ทองแดง 22 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กหญิงนงนภัส  เฉลิมถิ่น
 
1. นางพิศมัย  กิณเรศ
 
91 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงพิมลวรรณ   ผลเวช
 
1. นางอุไร  งามโรจน์
 
92 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนเทศบาลสรรพสามิตบำรุง 1. เด็กหญิงรัตนาวดี  ปรางค์สมจิตร
 
1. นางสาววิจิตรา  ญาณพิทักษ์
 
93 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 88 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดสามเรือน 1. เด็กหญิงอัญชลิตา  จันตรีสุคนธ์
 
1. นางสาวพัฒนา  พูลสวัสดิ์
 
94 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กหญิงกัญญรัตน์  สุขเกษม
 
1. นางสุกุมา  ทรัพย์ทิพย์
 
95 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดบ้านแถว "ตุรงค์เรืองประชานุสรณ์" 1. เด็กหญิงกรกนก  เทพอิสสระเดช
 
1. นางทิศารัศม์  ปภานันวรเศรษฐ์
 
96 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 81 ทอง 4 โรงเรียนวัดเสาธงเก่า (ถึงสุขประชาสรรค์) 1. เด็กหญิงศิริพรรณ  สัมพันธ์พานิช
 
1. นายจำลอง  ดำขำ
 
97 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 81 ทอง 4 โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กหญิงแพรวไพลิน  สมดัง
 
1. นางมานิส  ลำดับศรี
 
98 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 80 ทอง 6 โรงเรียนวัดยมนาตามธรรม 1. เด็กหญิงบุษบา  งามบุญชื่น
 
1. นางสาววลัยพร  เปรมประคิน
 
99 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 78 เงิน 7 โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กหญิงศิริพร  บัวหลาด
 
1. นางสาวจินดา  พลีรักษ์
 
100 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 78 เงิน 7 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกมลวรรณ  ศิริล้วน
 
1. นางประมวล  ศรีขวัญใจ
 
101 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 77 เงิน 9 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงนภัสสร  ศรีสุพรรณ
 
1. นางสาวจงจิตร  เลิศวัฒนาพร
 
102 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 75 เงิน 10 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงณัชชา  เชาว์ไวย์
 
1. นางทัศนีย์  ปักเหนือ
 
103 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 75 เงิน 10 โรงเรียนชุมชนวัดสำพะเนียง (แร่ผดุงวิทยา) 1. เด็กหญิงนันทวรรณ  อภิวรรณ
 
1. นางวาสนา  ผดุงรส
 
104 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 75 เงิน 10 โรงเรียนประถมสาธิต มรภ.อยุธยา 1. เด็กหญิงณัชกมล  วิภาดาพรพงษ์
 
 
105 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 70 เงิน 13 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กหญิงลลิตา  ดีนิยม
 
1. นางปราณี  สุขนพกิจ
 
106 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 14 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงนันทิชา  เขี้ยวแก้ว
 
1. นางมณี  ราตรีโชติ
 
107 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 66 ทองแดง 15 โรงเรียนวัดมเหยงค์ 1. เด็กชายกันตภณ  ประสงค์เงิน
 
1. นางสุนี  กรึงไกร
 
108 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 65 ทองแดง 16 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กหญิงวรัญญา  บุตราช
 
1. นางพิศมัย  กิณเรศ
 
109 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 64 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดกระโจมทอง 1. เด็กหญิงเพรชรัตน์  อินตา
 
1. นางเพลินศิริ  ชอบธรรม
 
110 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 64 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดจําปา(อ.อุทัย) 1. เด็กหญิงชุลีตา  งามบุญฤทธิ์
 
1. นางพัชรี  ผาสุขรูป
 
111 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 64 ทองแดง 17 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงธนพร  ขันธกมล
 
1. นายดิเรก  มากผาสุข
 
112 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 64 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงจรัญญา  รื่นเริง
 
1. นางอุไร  มณีโชติ
 
113 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 63 ทองแดง 21 โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงสุทธิกานต์  สำราญจิตร
 
1. นางสาวอัจฉราพร  กรึงไกร
 
114 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 63 ทองแดง 21 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงสุทัศสา  วินัยกิจ
 
1. นางอัญชลี  เจริญมั่นคง
 
115 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 63 ทองแดง 21 โรงเรียนวัดนางชี 1. เด็กหญิงสร้อยทิพย์  งามนิมิตร
 
1. นายเดชา  มีสมยุทธ์
 
116 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กชายมงคล  ภิรัมย์
 
1. นางสาวอำนวย  ภาคาจิตร์
 
117 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงณัฐชยา  ทองคำ
 
1. นายบุญเอิบ  สุขรัตนี
 
118 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กหญิงณัฐชากร  เรืองอุไร
 
1. นางสมบุญ  ยศรสิงห์
 
119 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 76 เงิน 4 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงจารุจิต  บุญบำเพ็ญ
 
1. นางสาวละเีอียด  ราตรีโชติ
 
120 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 76 เงิน 4 โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กหญิงกวินทรา  จุลเกษร
 
1. นางจินตนา  สุมังคละกุล
 
121 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 75 เงิน 6 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายนราธิป  ฤทธิเดช
 
1. นายพัสวี  จริตธรรม
 
122 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 72 เงิน 7 โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กหญิงขนิษฐา  ผ่านสำแดง
 
1. นางปราจิณ  สุขผิว
 
123 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 71 เงิน 8 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงกัลยาทรรศน์  บุญยัง
 
1. นางเพ็ญศรี  เทียนดี
 
124 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 70 เงิน 9 โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงณัฎฐา  เหมาทอง
 
1. นางวรารัตน์  โคตรสมบัติ
 
125 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 69 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดมณฑลประสิทธิ์ (อาจธวัชประชานุกูล) 1. เด็กหญิงสุรารักษ์  สุพรรณดี
 
1. นางเพ็ญนภา  ศรีเรือง
 
126 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 69 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กหญิงสุพรรษา  ทำนาเมิอง
 
1. นางสาวพิมลพร  ลบบำรุง
 
127 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 69 ทองแดง 10 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงนภัสรสรา  นาคโต
 
1. นางสาวเพียงขวัญ  สาทสินธุ์
 
128 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 69 ทองแดง 10 โรงเรียนอิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ 1. เด็กหญิงดิญานะห์  ขันธชัย
 
1. นางอนงค์  ขันธวิธิ
 
129 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 68 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กหญิงธิดารัตน์  กังวล
 
1. นายนิพนธ์  ฤทธิโชค
 
130 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 68 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กหญิงพรไพลิน  ตะวันเที่ยง
 
1. นางอุบล  คงสมจิตร์
 
131 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 68 ทองแดง 14 โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง 1. เด็กหญิงพรรณภา  ไกรเพชร
 
1. นางณปภัช  ศรีสิงห์
 
132 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 68 ทองแดง 14 โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กหญิงสุกัญญา  บัวศรี
 
1. นางสาวธัญมน  แสงแก้วมณี
 
133 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 67 ทองแดง 18 โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. เด็กหญิงวันทนา  แซ่ย่าง
 
1. นางสมรัก  มะสีพันธ์
 
134 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 67 ทองแดง 18 โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงฟัรฮาน  ขันธชัย
 
1. นางสาวสุดา  กระโห้ทอง
 
135 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 67 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงอินทุอร  สุวรรณ
 
1. นางสาวอำนวย  แสงทอง
 
136 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 66 ทองแดง 21 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ 1. เด็กหญิงอมรรัตน์  เรืองศรี
 
1. นางสุดา  สุขวิเศษ
 
137 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 66 ทองแดง 21 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงกรรณิการ์  วรโพด
 
1. นางศุภนิจ   เชาว์ประสิทธิ์
 
138 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 64 ทองแดง 23 โรงเรียนวัดท่าตอเลิศบุญยงค์วิทยา 1. เด็กหญิงศิริพร  แจ่มแก้ว
 
1. นางบังอร  เกษมสิน
 
139 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 63 ทองแดง 24 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงนุชนาถ  พูลสมบัติ
 
1. นางสาวศิรินภาวรรณ  ทุมคำ
 
140 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 63 ทองแดง 24 โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กหญิงนนฐณัฐดา  แสงจันทร์
 
1. นางศศิธร  เรืองชัย
 
141 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 62 ทองแดง 26 โรงเรียนวัดศิวาราม 1. เด็กหญิงสุจิราพร  โกมล
 
1. นางสาวปตินญา  ตรีเกษม
 
142 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 61 ทองแดง 27 โรงเรียนวัดพรานนก 1. เด็กชายชัยชนะ  จันทร์มณี
 
1. นางชูศรี  ก้อนทอง
 
143 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 60 ทองแดง 28 โรงเรียนบ้านข่อยโทน 1. เด็กหญิงกิตติธารา  กระแสสิน
 
1. นางเกตุมณี  ผลจันทร์
 
144 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 60 ทองแดง 28 โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กหญิงวัชรี  จำนงค์ศาสตร์
 
1. นางสาวบุปผา  สิงหฬ
 
145 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 60 ทองแดง 28 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงวรรณวิสา  แนบกลาง
 
1. นางศรีนวล  ขอพร
 
146 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 60 ทองแดง 28 โรงเรียนจรูญกิมลี้กิจจาทรอนุสรณ์ 1. เด็กหญิงสำรวย  โปร่งจังหวัด
 
1. นางสาวศุภุลักษณ์  ศุภศิริ
 
147 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 60 ทองแดง 28 โรงเรียนวัดอุทัย (เชาวนวิทยา) 1. เด็กหญิงวันนา  ชุ่มสีดา
 
1. นางวรรณพร  ธรรมปัญญา
 
148 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวังน้อยวิทยาภูมิ 1. เด็กหญิงอรุโณทัย  สาเหมือน
 
1. นางสาวนิมิตรา  บุญสมบัติ
 
149 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงจิราพร  ชมทอง
 
1. นายอิศราวัฒน์  รักนุช
 
150 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงลดาวัลย์  เรืองภู่
 
1. นางสาวศรีอัมพร  เอี่ยมนภา
 
151 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดค่าย (เล็กจุฬาประชานุสรณ์) 1. เด็กหญิงจิรนันท์  นุชอินทร์
 
1. นางปัญจาภรณ์  แข็งงาน
 
152 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดโตนดเตี้ย 1. เด็กหญิงชนัญพร  พิกุลขาว
 
1. นางสาวชุติมา  นรานุต
 
153 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กหญิงวรรณษา  สิงห์เพ็ง
 
1. นางเนืองนิตย์  วงศ์ศรีกุล
 
154 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 82 ทอง 5 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายพาทิศ  สงเคราะห์
 
1. นางพุทธชาติ  บุบผา
 
155 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 82 ทอง 5 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงวีสวัสด์  เจริญผล
 
1. นางพัฒนา  สว่างเดือน
 
156 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 82 ทอง 5 โรงเรียนวัดไก่เตี้ย 1. เด็กหญิงศศิวิมล  ชมวะนา
 
1. นางสาวพรพิมล  แก้วมา
 
157 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 81 ทอง 8 โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กหญิงณัฐชา  งามชื่น
 
1. นางไพลิน  ไชยวงศ์
 
158 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 81 ทอง 8 โรงเรียนประชาศึกษา 1. เด็กหญิงวันวิสา  สุวรรณโชติ
 
1. นางจินดาพร  ภูพิทักษ์
 
159 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 81 ทอง 8 โรงเรียนวัดตลาด 1. เด็กหญิงวรกมล  โอฬารธนากร
 
1. นางสุกัญญา  พูลอุดร
 
160 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 81 ทอง 8 โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กหญิงอัมพร   บุญวงษ์
 
1. นางรุ่งรัชนี  จันทะเคียน
 
161 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 78 เงิน 12 โรงเรียนวังน้อยวิทยาภูมิ 1. เด็กหญิงพิชณิญ์ภา  ไชยมงคล
 
1. นางสาวศิริสุข  อ่ำสกุล
 
162 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 78 เงิน 12 โรงเรียนวัดทองทรงธรรม (สามัคคีนฤมิต) 1. เด็กหญิงกัลยรัตน์  รอดศิริ
 
1. นางฉวีวรรณ  สุภสุข
 
163 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 74 เงิน 14 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงพรรณพัชร  เพิกอาภรณ์
 
1. นางศศิธร  จันทร์หอม
 
164 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 73 เงิน 15 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กชายสุรพงษ์  ช้างสาร
 
1. นางสาวศิริรัตน์  เรืองฉาย
 
165 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 72 เงิน 16 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงปาริชาติ  ลาภเกิน
 
1. นางทัศนีย์  รุ่งอนันต์
 
166 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 69 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กชายอดิศักดิ์  สุวรรณกลาง
 
1. นางสุภีร์  พิมพา
 
167 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 66 ทองแดง 18 โรงเรียนเทศบาลวัดป่าโค 1. เด็กหญิงจิดาภา  พึ่งพันธ์
 
1. นางสีนวล  วิรุณพันธ์
 
168 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงจณิสตา  วงษ์ทน
 
1. นางวนัสนันท์  คงมณี
 
169 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กชายณัฐวัฒน์  โต๊ะมุข
 
1. นางอัมพร  กระแสร์นุช
 
170 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงพรทิพย์  ผลโภชน์
 
1. นางอุไร  งามโรจน์
 
171 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดดอนพุดซา 1. เด็กชายรพีภัทร  มะคนมอญ
 
1. นายอาภากร  ศุภเลิศ
 
172 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดหนองบัว 1. เด็กหญิงนภาภรณ์  พุ่มทอง
 
1. นางธนาภร  หยวกทอง
 
173 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงดวงกมล  แจ้งสว่าง
 
1. นางมาลี  เกรียงไกรวณิช
 
174 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงอภัทชา  บรรลือทรัพย์
 
1. นางสาวจงจิตร  เลิศวัฒนาพร
 
175 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดทองทรงธรรม (สามัคคีนฤมิต) 1. เด็กหญิงกุลนันท์  โพธิสวัสดิ์
 
1. นางอุบล  คมขำ
 
176 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดจําปา(อ.อุทัย) 1. เด็กหญิงอรัญญา  นามบุตร
 
1. นางพัชรี  ผาสุขรูป
 
177 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 80 ทอง 5 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงชญานิศ  ภาคสุข
 
1. นางมานิตย์  ภาคสุข
 
178 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 80 ทอง 5 โรงเรียนวัดกุฎีประสิทธิ์ 1. เด็กหญิงอรพรรณ  พิพิช
 
1. นางสาวฐิตาภรณ์  บุตรรัตน์
 
179 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 79 เงิน 7 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กหญิงปัทมา  อินทร์จันทร์
 
1. นางสาวภาณุมาศ  ตรีนิตย์
 
180 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 78 เงิน 8 โรงเรียนวัดตลาด 1. เด็กชายวรากร  แถบทอง
 
1. นางนงลักษณ์  สังข์มงคล
 
181 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 75 เงิน 9 โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กหญิงอรนุช  สำรวมจิตร์
 
1. นางอุไร  จันทราวุฒิ
 
182 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 74 เงิน 10 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงชนิกา  ลักษณ์สุวิมล
 
1. นางกาญจนา  กิจสมโภชน์
 
183 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 72 เงิน 11 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงสิริพนิดา  ลับแสง
 
1. นางทัศนีย์  รุ่งอนันต์
 
184 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 12 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กหญิงวิไล  ทองระย้า
 
1. นางปราณี  สุขนพกิจ
 
185 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 12 โรงเรียนประชาศึกษา 1. เด็กหญิงศิริวิภา  ดีวัน
 
1. นางสาวปริศนา  ภู่ระหงษ์
 
186 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 66 ทองแดง 14 โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงพรรณธิภา  พิมเดช
 
1. นางอุไร  งามโรจน์
 
187 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดไก่เตี้ย 1. เด็กหญิงเบญจรัตน์  ควรศักดิ์
 
1. นางจรินทร์  จำปาทิพย์
 
188 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) 1. เด็กหญิงกัลยรัตน์  พรรณกระวี
 
1. นางวิรัตน์  นาคเรือง
 
189 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดกลางคลองสระบัว 1. เด็กหญิงชลนิภา  ธารีเกษม
 
1. นางจงจิต  กสิพันธ์
 
190 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงปิยฉัตร  โคตเถร
 
1. นางฉวีวรรณ  แสงดอกไม้
 
191 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กหญิงพรณภา  บุญโญ
 
1. นางมานิส  ลำดับศรี
 
192 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนเทศบาลชุมชนป้อมเพชร 1. เด็กหญิงพิมรพัฒน์  บับภาเอก
 
1. นางสาวเอมอร  ประเสริฐศิลป์
 
193 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดปรีดาราม 1. เด็กหญิงธัญวรัตน์  พิมพ์โคกแฝก
 
1. นางศรีประไพ  บุญเสนา
 
194 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงธัญยธร  ทรัพย์ประเสริฐดี
 
1. นางเพียงเดือน  เหมือนประสาท
 
195 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 70 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงดาน่า  แสงทอง
 
1. นางสาวสุดา  กระโห้ทอง
 
196 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงใยแก้ว  ยะวงษ์
 
1. นางสาววันดี  ถีระแก้ว
 
197 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กหญิงสมฤทัย  เริงใจ
 
1. นางศศิธร  เรืองชัย
 
198 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กหญิงลลิตา  สืบสุข
 
1. นางสมบุญ  ยศรสิงห์
 
199 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กหญิงอนันดา  คลีดิษฐ์
 
1. นางนันทนา  เตชะนนท์
 
200 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงพลอยไพลิน  รวยสันเทียะ
 
1. นางสาวสรารัตน์  โคตรแพง
 
201 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กหญิงศรัณยา  กายจนาลักษณ์
 
1. นางสาวอำนวย  ภาคาจิตร์
 
202 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงอภิญญา  ทองระยับ
 
1. นางวรารัตน์  โคตรสมบัติ
 
203 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายนลธกานต์  สุขมณี
 
1. นางสาวอำนวย  แสงทอง
 
204 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กหญิงนริศรา  รื่นไวย์
 
1. นางอุบล  คงสมจิตร์
 
205 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กหญิงนารีรัตน์  อินทสร
 
1. นางจีรนันท์  มณฑาทิพย์
 
206 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กหญิงณัฐริกา  กล่ำตา
 
1. นางสาววัชนันท์  เพ่งสุข
 
207 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดอุทัย (เชาวนวิทยา) 1. เด็กหญิงวรรณิชา  กรีวิเวก
 
1. นางวรรณพร  ธรรมปัญญา
 
208 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนอิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ 1. เด็กหญิงพิมพ์ลดา  มะหะมาน
 
1. นางอนงค์  ขันธวิธิ
 
209 ภาษาไทย ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. เด็กชายดนัย  บุญทัพชัย
 
1. นายชาลี  ตรีจักร์
 
210 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 81 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) 1. เด็กชายชานนท์  ทรัพย์เอนก
 
1. นางพรรัตน์  เวียงพลออม
 
211 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนอิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ 1. เด็กหญิงนิชมน  วันเอเลาะ
 
1. นางวลีรัตน์  เซ็นเสถียร
 
212 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 68 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงอาธิติญา  เกษมเนตร
 
1. นางสาววิจิตรา  อินทสุวรรณ์
 
213 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 64 ทองแดง 4 โรงเรียนวัดพุทไธศวรรย์ 1. เด็กหญิงไวยนันท์  เพชรนุ่ม
 
1. นางสุดา  สุขจำรัส
 
214 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กชายปฏิพล  เนื่องละออง
 
1. นางสาวอำนวย  ภาคาจิตร์
 
215 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงสุภาภรณ์  ครายานนท์
 
1. นางวรารัตน์  โคตรสมบัติ
 
216 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงณัฐธิดา  เกิดเนตร
2. เด็กชายวรพล  สุดลาภา
 
1. นายดิเรก  มากผาสุข
2. นางประนอม  คล้ายรักษ์
 
217 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง 1. เด็กหญิงกาญจนา  จิตโสภา
2. เด็กหญิงน้ำทิพย์  แจ้งผล
 
1. นางสาวกัลยา  พรมรัตน์
2. นางสาวฉวี  ศรีกล่ำ
 
218 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเปรมฤทัย 1. เด็กหญิงณัฐกมล  เหลืออ้น
2. เด็กหญิงพัทธ์ธีรา  เหรียญทอง
 
1. นางสาวกวิตา  วงศ์ถิรมงคล
2. นางลาวัลย์  แป้นอ่ำ
 
219 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 76 เงิน 4 โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงภัทรวิไล  แก้วเนตร
2. เด็กหญิงไพลิน  เกตุชัยสง
 
1. นางสาวอัจฉราพร  กรึงไกร
 
220 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 75 เงิน 5 โรงเรียนประถมสาธิต มรภ.อยุธยา 1. เด็กหญิงพิชามญช์  ทรงลำเจียก
2. เด็กหญิงสุภางค์  เมืองหมุด
 
1. นางสาวชลสรณ์  จันทร์เสาร์
2. นางอัจฉรา  ทรัพย์ฉัตร์
 
221 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 73 เงิน 6 โรงเรียนเทศบาลวัดเขียน 1. เด็กหญิงกรกนก  ยุกติรัตน์
2. เด็กหญิงจุฑามาศ  อินทร์เนตร
 
1. นางสาวหรรษลักษณ์  ผานิตเศรษฐกร
 
222 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 72 เงิน 7 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงภัทรกันย์  ดวงประสาท
2. เด็กหญิงอนัญญา  กลิ่นหอม
 
1. นางนงเยาว์  แจ่มจำรัส
2. นายประยูร  สำราญชื่นจิต
 
223 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 71 เงิน 8 โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กหญิงศรัญรัตน์  เฉลิมวัฒน์
2. เด็กชายอดิศร  ลายกระบิล
 
1. นางสาวพัชราพร  เพ็ชรักษ์
2. นางอุไร  จันทราวุฒิ
 
224 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 67 ทองแดง 9 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กหญิงภัสสร  ตะเพียนทอง
2. เด็กหญิงสุปรียา  พงษ์ดี
 
1. นายชาลี  แก้วเจริญ
2. นางสาวสมใจ  ผดุงสุข
 
225 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 66 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงนภัสรา  อาจศึกษา
2. เด็กหญิงอาทิตยา  ชูผกา
 
1. นางเพ็ญศรี  เทียนดี
 
226 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 66 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดเสาธงเก่า (ถึงสุขประชาสรรค์) 1. เด็กหญิงวิภาดา  มอญเกิดแก้ว
2. เด็กชายวุฒิพงษ์  ผลลำใย
 
1. นายจำลอง  ดำขำ
2. นายพีระ  เหมือนประสาท
 
227 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 66 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กหญิงฐิติพร  ภู่สุคนธ์
2. เด็กหญิงปนัดดา  สีลาพล
 
1. นายนิพนธ์  ฤทธิโชค
 
228 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 65 ทองแดง 13 โรงเรียนวัดกลางคลองสระบัว 1. เด็กหญิงจุฑามาศ  สวัสดี
2. เด็กหญิงอภัสรา  ขันธสาลี
 
1. นายมานพ  สุขเกษม
2. นางเทียนทอง  สว่างเมฆ
 
229 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 65 ทองแดง 13 โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กหญิงพจนารถ  โพธิจร
2. เด็กหญิงพรชนก  ช่วยพิทักษ์
 
1. นางวันเพ็ญ  ไทยคณา
2. นางสาวสมทรัพย์  พึ่งกุศล
 
230 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 64 ทองแดง 15 โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กหญิงรจนา  คงคำ
2. เด็กหญิงเกษแก้ว  ทิมรอด
 
1. นางชินณเพ็ญ  ศรีขวัญ
2. นางสาวบุปผา  สิงหฬ
 
231 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 64 ทองแดง 15 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงนฤมล  พลาวงศ์
2. เด็กหญิงบุณฑวรรณ  สุขกาย
 
1. นางสุพัตรา  จิตตะยโศธร
 
232 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 63 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงณัฐณิชา  ไกรทอง
2. เด็กหญิงปณิตา  งามสมทรง
 
1. นางวิภา  ทองเกษร
2. นางอุไร  มณีโชติ
 
233 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 63 ทองแดง 17 โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กหญิงฉัตรมณี  นันเอี่ยม
2. เด็กหญิงพิมพ์ชนก  วรจันทร์
 
1. นายพัฒนา  น้อยไพโรจน์
 
234 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 63 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงนิลาวัลย์  วันชูเสริม
2. เด็กหญิงปิยฉัตร  โคตเถร
 
1. นางฉวีวรรณ  แสงดอกไม้
2. นางพรทิพย์   เลือดน้ำชล
 
235 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 61 ทองแดง 20 โรงเรียนบ้านคู้คด 1. เด็กหญิงมัทนา  หามนตรี
2. เด็กชายวัชรพงษ์  งามบุญแถม
 
1. นางจิรกานต์  สุขเพ็ชร
 
236 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงนิยตา  แสงศรี
2. เด็กหญิงเสาวลักษณ์  ม่วงไม้
 
1. นายบุญเอิบ  สุขรัตนี
2. นางสาวบุษบา  บัณฑิตย์
 
237 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายอดิเทพ  แสงนวล
2. เด็กชายเดชณรงค์  เจริญเนตร
 
1. นางสาวละเีอียด  ราตรีโชติ
2. นางเพียงเดือน  เหมือนประสาท
 
238 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงณัฐริณี  บุญยม
2. เด็กหญิงวริศรา  ปูแยะ
 
1. นางสาวสุดา  กระโห้ทอง
 
239 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 84 ทอง 4 โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กชายพงษ์วัฒน์  โสดา
2. เด็กหญิงเจนจิรา  พุ่มเจริญ
 
1. นางปราจิณ  สุขผิว
2. นายเจริญ  พรหมนิมิตร์
 
240 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 79 เงิน 5 โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง 1. เด็กหญิงปภัสสร  บุญสมจิตร์
2. เด็กหญิงภัทรนันท์  ชมภูหอม
 
1. นางสาวฉวี  ศรีกล่ำ
2. นางณปภัช  ศรีสิงห์
 
241 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 78 เงิน 6 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงชลธิชา  มาถาวร
2. เด็กชายศิโยน  สุจิตตกุล
 
1. นางสาวศิรินภาวรรณ  ทุมคำ
 
242 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 76 เงิน 7 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  น้อยนาฝาย
2. เด็กหญิงวันวิสาข์  สารสุข
 
1. นางสาววิภาดา  พิณประเสริฐ
2. นางศุภนิจ   เชาว์ประสิทธิ์
 
243 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 74 เงิน 8 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงปิยะณัฐ  อ่อนสำอาง
2. เด็กหญิงอรอนงค์  นนท์จันทร์
 
1. นางสาวอำนวย  แสงทอง
 
244 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 68 ทองแดง 9 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กชายกฤชดากร  วายุโรจน์
2. เด็กหญิงพิมพ์ใจ  นาคใหม่
 
1. นางเพ็ญศรี  เทียนดี
 
245 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 67 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กหญิงนันทิดา  หากะวี
2. เด็กหญิงสุนิสา  แก้วประเสริฐ
 
1. นายนิพนธ์  ฤทธิโชค
 
246 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 65 ทองแดง 11 โรงเรียนจรูญกิมลี้กิจจาทรอนุสรณ์ 1. เด็กหญิงณัฐภรณ์  บุญนุกูล
2. เด็กชายสุธี  เฉลิมญาติ
 
1. นางสาวปริศนา  ประสงค์
2. นางสาวศุภลักษณ์  ศุภศิริ
 
247 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 64 ทองแดง 12 โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กหญิงธัญญาภรณ์  คำแก้ว
2. เด็กหญิงโสรญา  วิจารจิตร
 
1. นางสาวบุปผา  สิงหฬ
2. นายอัมพร  พุ่มวันเพ็ญ
 
248 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 63 ทองแดง 13 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  เอี่ยมตระกูล
2. เด็กหญิงชวาพร  หวังวิมาน
 
1. นายโสภณ  จิตตะยโศธร
 
249 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 62 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กหญิงปณัฐดา  รัศมี
2. เด็กหญิงพาขวัญ  คงสมพรต
 
1. นางอุบล  คงสมจิตร์
2. นางสาวเพ็ญพักตร์  ยามสุข
 
250 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนอิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ 1. เด็กหญิงนฤมล  ประดับญาติ
2. เด็กหญิงฮนูฟ  ไวยรูป
 
1. นางวลีรัตน์  เซ็นเสถียร
2. นางอนงค์  ขันธวิธิ
 
251 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดพรานนก 1. เด็กหญิงกฤษณา  สิงห์ประเริฐ
2. เด็กหญิงรัตน์ติกา  คงสมจรูญ
 
1. นางชูศรี  ก้อนทอง
2. นางธัญญมน  โกมินทร์
 
252 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดพุทไธศวรรย์ 1. เด็กหญิงศิริฉัตร  บริบูรณ์
2. เด็กหญิงอทิตติยา  ตรีวิเชียร
 
1. นางสุดา  สุขจำรัส
 
253 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงศิรภัสสร  สิมบุตร์
2. เด็กหญิงอรอนงค์  ลาภเกิน
 
1. นายอิศราวัฒน์  รักนุช
 
254 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดวังแดงเหนือ 1. เด็กหญิงนิตยา  เอี่ยมครุฑ
2. เด็กหญิงเมทินี  เนตร์พลตรี
 
1. นางสาวกรรณิการ์  ยิ้มละม้าย
2. นางอัญชลี  สายสุวรรณ
 
255 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงปณิภา  ฟักแก้ว
2. เด็กหญิงสุนิษา  มั่นคง
 
1. นางฉวีวรรณ  แสงดอกไม้
2. นางสาวสรารัตน์  โคตรแพง
 
256 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กหญิงอารยา  วิลัยหงส์
2. นางสาวอุษา  นะวะทิตย์
 
1. นางสาวอำนวย  ภาคาจิตร์
 
257 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงวิไลพร  พุ่มร่มไทรย์
2. เด็กหญิงสิตานันท์  นาคเรือง
 
1. นางวรารัตน์  โคตรสมบัติ
 
258 ภาษาไทย แต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดศิวาราม 1. เด็กหญิงรัตนากร  ธัมรูปา
2. เด็กหญิงเบญญทิพย์  ใหม่จันทร์ดี
 
1. นางสาวปตินญา  ตรีเกษม
 
259 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 82 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายปรมี  ปิยกิตติยา
 
1. นางสาวจันทิมา  เดชเพิ่มสุข
 
260 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 61 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายเพชรายุธ  จำเนียรเงิน
 
1. นางประนอม  ทรัพย์มีชัย
 
261 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 49 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวังน้อยวิทยาภูมิ 1. เด็กชายวุฒิชัย  ไตรศัพย์
 
1. นางสาวทัดดาว  รัตนชาติ
 
262 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 47 เข้าร่วม 4 โรงเรียนวัดโพธิ์ทอง (วาสนานุกูล) 1. เด็กหญิงจิราพร  ศรีทองอ่อน
 
1. นางสุนทรี  สักการะ
 
263 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 46 เข้าร่วม 5 โรงเรียนประถมสาธิต มรภ.อยุธยา 1. เด็กหญิงพรรณพัชร  บุญศิริตระกูล
 
1. นางบุสญา  อิ่มแก้ว
 
264 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 45 เข้าร่วม 6 โรงเรียนวัดอุโลม (วิสูตรอนุสรณ์) 1. เด็กหญิงดารารักษ์  เปี่ยมคุณ
 
1. นายทองอยู่  ฟุ้งสุข
 
265 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 42 เข้าร่วม 7 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงรุ่งฟ้า  บุญชูช่วย
 
1. นางกนกพร  มีสมศักดิ์
 
266 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 38 เข้าร่วม 8 โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กหญิงวรัญญา  ศรีจันทร์
 
1. นางนภาภรณ์  เนียมหอม
 
267 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 38 เข้าร่วม 8 โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กหญิงเบ็ญจพร  โสรีกุล
 
1. นางอมร  แพทย์นาดี
 
268 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 33 เข้าร่วม 10 โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงปานัท  เชื้ออ่อน
 
1. นางสาวศิริภรณ์  เม่นมั่น
 
269 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 33 เข้าร่วม 10 โรงเรียนวัดบ้านแถว "ตุรงค์เรืองประชานุสรณ์" 1. เด็กชายธนกร  จันทร์ปาน
 
1. นางแสวง  เรือนจำรูณ
 
270 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 32 เข้าร่วม 12 โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กหญิงศิริพร  ประดิษฐ์เขียน
 
1. นายปัญญา  สุริยะแสง
 
271 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 31 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านคู้คด 1. เด็กชายนัฏวุฒิ  คงสมบูรณ์
 
1. นายอำคา  แดงนกขุ่ม
 
272 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 27 เข้าร่วม 14 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กชายชนาธิป  ฤกษ์ดี
 
1. นางสุกานดา  นวนไทย
 
273 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 26 เข้าร่วม 15 โรงเรียนวัดกระโจมทอง 1. เด็กหญิงชมพูนุช  อินตา
 
1. นางรัตนา  ผลหมู่
 
274 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 19 เข้าร่วม 16 โรงเรียนเทศบาลวัดตองปุโบราณคณิตสรณ์ 1. เด็กชายออมสิน  แสดงพจน์
 
1. นางมาลิณี  ชมภูวิเศษ
 
275 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 19 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดหนองเครือบุญ 1. เด็กชายสหรัฐ  กันภัย
 
1. นางสาวกันยุมา  กสิกิจ
 
276 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 16 เข้าร่วม 18 โรงเรียนวัดจําปา(อ.อุทัย) 1. เด็กชายภูวดล  ศรีบุญเลิศ
 
1. นายประคอง  สมยา
 
277 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 15 เข้าร่วม 19 โรงเรียนวัดดอกไม้ 1. เด็กหญิงกรณิศ  งามนิมิตร
 
1. นายพยอม  สายัณต์
 
278 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 15 เข้าร่วม 19 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กชายสหรัถ  เย็นสนิท
 
1. นางพัฒนา  สว่างเดือน
 
279 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 11 เข้าร่วม 21 โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กชายอนุชิต  เปรมผลับ
 
1. นางสมพิศ  ชาตินันท์
 
280 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 9 เข้าร่วม 22 โรงเรียนวัดลาย (ทวีปัญญา) 1. เด็กชายหาญ  โฉมหาญ
 
1. นายดนัย  เนกขัมม์
 
281 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 96 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงปัณฑา  มงคลประทุมรัตน์
 
1. นางปรัศนี  สุวรรณสถิตย์
 
282 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนจิระศาสตร์วิทยา 1. เด็กชายปัณฑ์ชนิต  เจริญสุธิกุล
 
1. นางปราณี  ประวาลพฤกษ์
 
283 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประถมสาธิต มรภ.อยุธยา 1. เด็กหญิงวับวาม  เอี่ยมสุเมธ
 
1. นางบุสญา  อิ่มแก้ว
 
284 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 52 เข้าร่วม 4 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกัญญาวีร์  สราคำ
 
1. นางนฤมล  ภัทรวังฟ้า
 
285 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 40 เข้าร่วม 5 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กหญิงวริศรา  คงศรี
 
1. นางปราณี  สุขนพกิจ
 
286 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 37 เข้าร่วม 6 โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงชาริณี  เครือวัลย์
 
1. นางสาวรศินา  ช้างเนียม
 
287 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 29 เข้าร่วม 7 โรงเรียนวัดกลางคลองสระบัว 1. เด็กหญิงทัศนียาพร  ฤทธิ์นาคา
 
1. นายเอกพล  พันธุ์โชติ
 
288 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 25 เข้าร่วม 8 โรงเรียนวัดมาบพระจันทร์ 1. เด็กหญิงแพรวา  ประดับมุข
 
1. นายสายัณห์  ส่งกลิ่น
 
289 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 24 เข้าร่วม 9 โรงเรียนวัดปรีดาราม 1. เด็กหญิงบัณฑิตา  บัวบุตร
 
1. นายสมชาย  รักซ้อน
 
290 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 23 เข้าร่วม 10 โรงเรียนวัดไก่ 1. เด็กหญิงจิราพร  ระโหฐาน
 
1. นายเสน่ห์  โพธิ์กระจ่าง
 
291 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 22 เข้าร่วม 11 โรงเรียนจรูญกิมลี้กิจจาทรอนุสรณ์ 1. เด็กหญิงวรรณิษา  เจรียมสกุล
 
1. นายสมโภชน์  ฉุยฉาย
 
292 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 21 เข้าร่วม 12 โรงเรียนวัดบ้านแถว "ตุรงค์เรืองประชานุสรณ์" 1. เด็กชายพีรภัทร  จันทร์ปาน
 
1. นายประยงค์  เสระแสง
 
293 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 21 เข้าร่วม 12 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงอภิญญา  ศรีจันทร์
 
1. นางสาวกฤตย์ภัสสร  สาขา
 
294 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 18 เข้าร่วม 14 โรงเรียนเชาวน์วัศ 1. เด็กหญิงวราภรณ์  ชัยภูธร
 
1. นางสาวกนกวรรณ  สุ่มพ่วง
 
295 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 18 เข้าร่วม 14 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กชายธีระยุทธ  ทาขุนทด
 
1. นางอุทัยวรรณ  โล่ห์ทอง
 
296 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 18 เข้าร่วม 14 โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กชายธนกฤต  ไชติคะ
 
1. นายปัญญา  สุริยะแสง
 
297 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 18 เข้าร่วม 14 โรงเรียนชุมชนวัดสำพะเนียง (แร่ผดุงวิทยา) 1. เด็กชายกฤษกร  ประสมทอง
 
1. นางวาสนา  ผดุงรส
 
298 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 16 เข้าร่วม 18 โรงเรียนวัดกระโจมทอง 1. เด็กชายชัชพล  พิมสวัสดิ์
 
1. นางรัตนา  ผลหมู่
 
299 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 16 เข้าร่วม 18 โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กชายพชรพล  พาคำ
 
1. นางมานิส  ลำดับศรี
 
300 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 15 เข้าร่วม 20 โรงเรียนเทศบาลวัดรัตนไชย 1. เด็กชายกิตติกาณต์  นวลจันทร์
 
1. นางอรพรรณ  นมขุนทด
 
301 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 12 เข้าร่วม 21 โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กหญิงวรรณิภา  วงษ์สุวรรณ
 
1. นายพูลศักดิ์  พุทธวิบูลย์
 
302 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 11 เข้าร่วม 22 โรงเรียนวัดผดุงธรรม 1. เด็กหญิงถาวร  คงเจริญ
 
1. นางสาวลัดดาวัลย์  สิงห์ประเสริฐ
 
303 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 6 เข้าร่วม 23 โรงเรียนวัดพรานนก 1. เด็กชายธรรมนูญ  ภุมมา
 
1. นางสาววิภา  ส่งกลิ่น
 
304 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 38 เข้าร่วม ชนะเลิศ โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กหญิงจินดารัตน์  แสงอุทัย
 
1. นางสาวสุปราณี  สังสะกุล
 
305 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 35 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงศลียา  อันสุพรรณ
 
1. นางสาววัฒนา  เชื้อสุวรรณ์
 
306 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 30 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กหญิงมุทิตา  ใจถวิล
 
1. นางสาวชาลินี  ทองใบ
 
307 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 21 เข้าร่วม 4 โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กชายธีรดนย์  พึ่งพักดี
 
1. นายทองดี  ทองทา
 
308 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 20 เข้าร่วม 5 โรงเรียนประตูชัย 1. นางสาวกุสุมา  โพธิ์ขาว
 
1. นางพินิจนารถ  ลำดวน
 
309 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 19 เข้าร่วม 6 โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. เด็กชายประเสริฐ  วิเศษชัย
 
1. นางสาวประภาพร  เพชรดีคาย
 
310 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 19 เข้าร่วม 6 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กชายสหรัฐ  ลารุณ
 
1. นางสาวภัทรา  เสตบุตร
 
311 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 18 เข้าร่วม 8 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กหญิงอารยา  ม่วงไหม
 
1. นางพจนารถ  เหมือนสิงห์
 
312 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 18 เข้าร่วม 8 โรงเรียนสุดินสหราษฎร์ 1. เด็กหญิงสุทธิสา  สมานเชื้อ
 
1. นายเสรี  ตั้งเจริญ
 
313 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 18 เข้าร่วม 8 โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงณัฎฐา  เหมทอง
 
1. นางจุฑามาศ  วสุรัตต์
 
314 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 16 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กชายทานตะวัน  ช่างเงิน
 
1. นางสาวธัญญาศิริ  บุญทา
 
315 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 14 เข้าร่วม 12 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายทรงพล  ดอกพรม
 
1. นางรังรอง  สมบุญ
 
316 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 14 เข้าร่วม 12 โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กหญิงจันทิมา  รุ่งเช้า
 
1. นางกานดา  พูลทรัพย์
 
317 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 14 เข้าร่วม 12 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงอาทิตยา  กุมแก้ว
 
1. นางศิริลักษณ์  สุขสาสนี
 
318 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 13 เข้าร่วม 15 โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. เด็กหญิงพิมพา  แซ่จ๊ะ
 
1. นายวันชัย  สามิภักดิ์
 
319 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 12 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงวนิดา  แทนสีดา
 
1. นายณฐดนย์   เย็นใจมา
 
320 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 11 เข้าร่วม 17 โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กหญิงวรรณภา  ฟักขำ
 
1. นายพูลศักดิ์  พุทธวิบูลย์
 
321 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 9 เข้าร่วม 18 โรงเรียนวัดพรานนก 1. เด็กชายชัยพฤกษ์  ขำมี
 
1. นางสาววิภา  ส่งกลิ่น
 
322 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านข่อยโทน    
323 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดอุทัย (เชาวนวิทยา) 1. เด็กหญิงศิริกัญญา  จันทร์อ่อน
 
1. นางสาวรัตนาภรณ์  โฉมมิตร
 
324 คณิตศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ  มณีมูล
 
1. นางปิยฉัตร  พิมพาพรหม
 
325 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงรสิตา  ศิริมงคล
2. เด็กหญิงวิภาวนีย์  ขวัญตา
3. เด็กหญิงวิลาสินี  ยมรักษ์
 
1. นางชลิดา  สุขเกษม
2. นางวันทนา  เวชการ
 
326 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายราเชนทร์  พาลีขันธ์
2. เด็กชายวิทวัส  ชูแสง
3. เด็กหญิงอารยา  พลีบัตร
 
1. นายวุฒิชัย  แข่งขัน
2. นางเยาวลักษณ์  พุกพันธุ์
 
327 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) 1. เด็กหญิงธีรดา  พึ่งดาบส
2. เด็กหญิงนภัสวรรณ  แก้วโยธา
3. เด็กหญิงปัทมา  บ้านกรด
 
1. นางธณัญญา  โพธิ์ศรี
2. นางสาวราตรี  นกอินทรีย์
 
328 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 74 เงิน 4 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กหญิงรินลนี  อินทร์ประเสริฐ
2. เด็กชายอดิศักดิ์  คงสมลาภ
3. เด็กหญิงเจนจิรา  ภาคณี
 
1. นางสาวกิติยาภรณ์  พุงไธสง
 
329 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 73 เงิน 5 โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กหญิงกฤติมา  พิณสามสาย
2. เด็กหญิงชลธิชา  สัมฤทธิ์
3. เด็กหญิงณิชารีย์  สุดจิตร
 
1. นางสาวประจง  หลิ่มโตประเสริฐ
 
330 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 72 เงิน 6 โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กชายกิตติศักดิ์  ใบมณฑา
2. เด็กหญิงณัฐริมา  ศิลานิล
3. เด็กหญิงเนรัญชลา  อรุณสุวรรณกร
 
1. นางสาวฐิติกาญจน์  ชูเนตร
2. นางสาวหยาดพิรุณ  รอตเสวก
 
331 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 69 ทองแดง 7 โรงเรียนวัดกลางคลองสระบัว 1. เด็กหญิงธันยกานต์  เกตุขาว
2. เด็กหญิงภาวิสา  เศวตพันธ์
3. เด็กหญิงศิริพร   ศิริกุล
 
1. นางสาวณัฐชา  มังกะลัง
2. นายมานพ  สุขเกษม
 
332 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 69 ทองแดง 7 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงกันยารัตน์  อ่างแก้ว
2. เด็กหญิงกุลธิดา  ทองดี
3. เด็กหญิงวราภรณ์  อ่างแก้ว
 
1. นางสาวจงจิตร  เลิศวัฒนาพร
2. นางพูลทิพย์  ทัพไทย
 
333 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 69 ทองแดง 7 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกุลธิดา  ทับอุ่นญาติ
2. เด็กหญิงศศิกานต์  ศรีนาคล้วน
3. เด็กหญิงสุพรรณษา  กิจปลื้ม
 
1. นางจิราภรณ์  แก้วมณี
2. นายวีระยุทธ  ยอดมะลิ
 
334 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 69 ทองแดง 7 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ 1. เด็กชายพุฒิเมธ  ขันธนิเทศ
2. เด็กชายศิวกานต์  หาญเนืองนิตย์
3. เด็กชายอยุธยา  ขันธวิญญู
 
1. นางหรรษกานต์  ภาโนมัย
 
335 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 68 ทองแดง 11 โรงเรียนวัดมเหยงค์ 1. เด็กหญิงชดากานต์  ภักดี
2. เด็กหญิงนิชากร  อ่วมพ้อง
3. เด็กหญิงอัญธิกา  บุรีรักษ์
 
1. นางสาววันเพ็ญ  จำปีพรม
2. นายสุขเกษม  รัชนีกร
 
336 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 68 ทองแดง 11 โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) 1. เด็กหญิงณัตติณี  หงษ์ทองคำ
2. เด็กหญิงธิติพร  เฉลยกิจ
3. เด็กหญิงสิรินธร  นาเมือง
 
1. นางรสสุคนธ์  ใยบัว
2. นางลัดดา  รัตนธารากร
 
337 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 13 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงน้ำทิพย์  วงเวียน
2. เด็กหญิงปาณิสรา  ฮวดบำรุง
3. เด็กหญิงพัชราภรณ์  เพ็ชรน้อย
 
1. นางสาวธนาภรณ์  กุุมภีพงษ์
2. นางบุญปลูก  ประกอบมี
 
338 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 66 ทองแดง 14 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายธนา  แสงอรุณรัตน์
2. เด็กชายนนทวัช  อยู่ดี
3. เด็กหญิงปาริชาติ  สุวรรณเจริญ
 
1. นางบุษรินทร์  วุฒิพิศาล
2. นายไพบูลย์  วีระสัย
 
339 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 62 ทองแดง 15 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงพัชราวรรณ  พุ่มทอง
2. เด็กหญิงพัชรีพร  แก้วหานาม
3. เด็กชายโภคิน  เดชพงษ์
 
1. นางจันทร์พิมล  จันทร์ยก
2. นางวีณา  เชื้อสิงห์
 
340 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 57 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงจารุนันท์  ยิ้มแย้ม
2. เด็กหญิงจุฑารัตน์  อินทร์สุข
3. เด็กหญิงวณิชา  เจริญขำ
 
1. นางสาวกฤตย์ภัสสร  สาขา
2. นางพยุงศรี  กระจ่างวงศ์
 
341 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 56 เข้าร่วม 17 โรงเรียนดำรงค์วิทยา 1. เด็กชายณัฐชนน  พบหิรัญ
2. เด็กชายบูรพา  มหาชัย
3. เด็กหญิงอรชพร  ลาพรหัมมา
 
1. นางลออ  ดีเฉย
 
342 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กชายกิตติพศ  ผลทิพย์
2. เด็กชายนำโชด  ติ่งสุข
3. เด็กหญิงเมธิกานต์  ปามา
 
1. นางสาวกรรณิการ์  พวงทอง
 
343 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนมุสลิมบำรุง    
344 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนสิทธิพยากรณ์ 1. เด็กหญิงดลยา  ทวีคูณ
2. เด็กชายพรประทาน  บุญปถัมภ์
3. เด็กชายเทพประทาน  บุญปถัมภ์
 
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงคันธารัตน์  อยู่สะอาด
2. นายชัชวาลย์  ระดาฤทธิ์
 
345 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดพุทไธศวรรย์ 1. เด็กหญิงกิติการณ์  กิตติวินิชนันท์
2. เด็กหญิงกิติรัตน์  กิตติวินิชนันท์
3. เด็กหญิงปนัทดา  บุญรักษ์
 
1. นายสนธยา  รื่นภาคเพ็ชร
 
346 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนยอแซฟอยุธยา    
347 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดศิวาราม 1. เด็กหญิงภัควดี  ฤทธิ์หิรัญ
2. เด็กหญิงรสริน  มูลภูเขียว
3. เด็กหญิงศิริลักษณ์  ชูเกิด
 
1. นางกาญจนะ  พุดซ้อน
2. นางสาววิมล  ชื่นอุรา
 
348 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 87 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กหญิงมิรัณตรี  รอดเปรม
2. เด็กหญิงสโรชา  ยมบ้านกล้วย
3. เด็กหญิงอรนุช  พลีขันธ์
 
1. นางสาววาสนา  ไกรสอน
 
349 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กหญิงจันทกานต์  นาดี
2. เด็กหญิงดวงจันทร์  เสนานุช
3. เด็กหญิงภัทราวดี  เหรียญแจ้ง
 
1. นางกานดา  พูลทรัพย์
 
350 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กหญิงนนทกร  งามคณะ
2. เด็กหญิงนัฐชา  คงสมพรต
3. เด็กหญิงนิสากร  หมื่นปราบ
 
1. นางสาวพจนารถ  เสียงสาว
2. นางสุกานดา  นวนไทย
 
351 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 84 ทอง 4 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงลักษิกา  ปานฟัก
2. เด็กหญิงลัดดา  เอื้อเฟื้อ
3. เด็กหญิงวาศิณี  ขันธพร
 
1. นางสาวจิราภรณ์  บูชา
2. นางสาวมรกต  วงษ์เนตร
 
352 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 78 เงิน 5 โรงเรียนประตูชัย 1. นางสาวศิริรักษ์  ศิริฉาย
2. นางสาวสายรุ้ง  เฉียบแหลม
3. นางสาวอภิสรา  ตั้งประเสริฐ
 
1. นางพินิจนารถ  ลำดวน
2. นางสาวสุมาพร  เลาะฟอ
 
353 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 78 เงิน 5 โรงเรียนวัดราษฎร์บำเพ็ญ (กริ่ง - สง่า ศิษย์อุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงกิติยา  ตั๊ดสุนทร
2. นางสาวรัตวรรณ  ไวยมยุรี
3. เด็กหญิงอนุสรา  ตะเคียนโต
 
1. นางสาวจุฬาลักษณ์  ขันธบุตร
2. นายทวี  ศรีนวลนัด
 
354 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 77 เงิน 7 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงชนกานต์  แสงสุวรรณ์
2. เด็กหญิงนันทนัช  ศุภกา
3. เด็กหญิงศิริรัตน์ดา  ทิมา
 
1. นายดิเรก  วรชัยสวัสดิ์
2. นางสาวภัทรา  เสตบุตร
 
355 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 75 เงิน 8 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงฤดีรัตน์  มีสมงาม
2. เด็กหญิงวิลาวัลย์  คงเจริญถิ่น
3. เด็กหญิงเกตุวดี  มีแสง
 
1. นางรังรอง  สมบุญ
 
356 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงจุติมา  เกิดทอง
2. เด็กหญิงทัดดาว  กองวัสกุลณี
3. เด็กหญิงเยาวพา  ครายานนท์
 
1. นางจุฑามาศ  วสุรัตต์
 
357 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) 1. เด็กชายกิตติกรณ์  คำปาน
2. เด็กหญิงณัฐชนก  ลมเชย
3. เด็กหญิงรสสุคนธ์  ทองไพบูรณ์
 
1. นางสาวนพวรรณ  จุ้ยเจริญ
 
358 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. นางสาวณัฐวดี  เพ็ชรประจำ
2. เด็กหญิงวรรณนภา  สีมันตะ
3. เด็กหญิงสาลินี  เพ็ชรบัว
 
1. นางนุชนาฏ  พุ่มฉัตร
2. นางสาวสุปราณี  เกตุวุฒิ
 
359 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงจีรพรรณ  พรรณนิยม
2. เด็กหญิงปิยาพัชร  ศรีไพบูลย์
3. เด็กหญิงศศิวิมล  เกษโกมล
 
1. นางสาววัฒนา  เชื้อสุวรรณ์
 
360 คณิตศาสตร์ การประกวดโครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดศิวาราม 1. เด็กหญิงน้ำเพชร  ทองใบ
2. เด็กชายรุ่งโรจน์  สรั่งบิน
3. เด็กหญิงวรรณวิสา  เข็มทอง
 
1. นางกาญจนะ  พุดซ้อน
2. นางสาววิมล  ชื่นอุรา
 
361 คณิตศาสตร์ การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 91.5 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายพลฤทธิ์  สิงห์เหม
2. เด็กหญิงสุพัตรา  ลำมะเดช
 
1. นางเบ็ญจมาศ  วรรณสุข
 
362 คณิตศาสตร์ การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายกิตติธัช  พัดทอง
2. เด็กหญิงโชติมา  วาริพินทุุ
 
1. นางสาวสุกมล  ไกรวารีย์
2. นางสาวอ้อมฤดี  แช่มอุบล
 
363 คณิตศาสตร์ การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายนพคุณ  นาคยศ
2. เด็กหญิงนุชรี  แววบุตร
 
1. นางบุษรินทร์  วุฒิพิศาล
2. นายไพบูลย์  วีระสัย
 
364 คณิตศาสตร์ การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 81 ทอง 4 โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กชายณภัทร  ทรัพย์อัมพร
2. เด็กชายวรากร  วัฒนกาล
 
1. นายคเณศ  แสงจันทร์
 
365 คณิตศาสตร์ การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 66 ทองแดง 5 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กชายพุฒิพงศ์  แสงทอง
2. เด็กชายภูตะวัน  รัตนพันธ์
 
1. นางดลภัคษร   แสงฉวาง
2. นางอรฤทัย  สุมาลุย์
 
366 คณิตศาสตร์ การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 62 ทองแดง 6 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กชายธีรพงษ์  เฟื่องอาวรณ์
2. เด็กชายสุรศักดิ์  ลิ่มเงิน
 
1. นางสาวธัญญารัตน์  ผลหมู่
2. นางสาวภาณุมาศ  ตรีนิตย์
 
367 คณิตศาสตร์ การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 60 ทองแดง 7 โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) 1. เด็กหญิงกิตติภา  งามประกอบ
2. เด็กหญิงสุรารักษ์  นิลขันธ์
 
1. นางสาวจุฑารัตน์  ทูขุนทด
2. นางรสสุคนธ์  ใยบัว
 
368 คณิตศาสตร์ การแข่งขันสร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 60 ทองแดง 7 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงนราพร  เหล็กศักดิ์
2. เด็กหญิงสุภาภรณ์  เหมือนแตง
 
1. นายกิตติศักดิ์  มีพ่วง
2. นางสาวสมหมาย  น้อยแก้ว
 
369 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กชายนันทวัฒน์  ฤทธิ์รอด
2. เด็กหญิงยุวดี  คำสอน
 
1. นางสาวศืรกรานต์  อ่อนจีระ
 
370 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 71 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายธีรเดช  บุญดา
2. เด็กชายวราวุฒิ  ชูชัย
 
1. นางรังรอง  สมบุญ
2. นางวนิดา  อัตตพงษ์ศักดิ์
 
371 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประตูชัย 1. นางสาวกุลภัสสรณ์  สาเหม
2. นางสาวเฟื่องฟ้า  สิงห์ปั้น
 
1. นางพินิจนารถ  ลำดวน
2. นางสาวสุมาพร  เลาะฟอ
 
372 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 45 เข้าร่วม 4 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายพันทวี  มติวิวัฒน์
2. เด็กชายเกรียงศักดิ์  สุทธิรักษ์
 
1. นายภคภัณฑ์  สร้างตนเอง
 
373 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 23 เข้าร่วม 5 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กชายจเร  อานามนารถ
2. เด็กชายณัฐพงศ์  กิจจารักษ์
 
1. นายกิตติศักดิ์  มีพ่วง
2. นางสาวปิยนันท์  แววนิลานนท์
 
374 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 18 เข้าร่วม 6 โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. เด็กชายชูศ้กดิ์  ขลิบเงิน
2. เด็กชายธีรวุฒิ  รักทรง
 
1. นางสาวฉวีวรรณ  ส้มแก้ว
2. นางสาวประภาพร  เพชรดีคาย
 
375 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 56 เข้าร่วม ชนะเลิศ โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กหญิงกรพินธ์  จันทราวุฒิ
 
1. นางนิตยา  จันทราวุฒิ
 
376 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 26 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายธนกฤต  หอมจีน
 
1. นางสาวเบญาพร  นรสิงห์
 
377 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 22 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประถมสาธิต มรภ.อยุธยา 1. เด็กหญิงอร  ทองยิ่ง
 
1. นางสาวนริสรา  เจริญผล
 
378 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 22 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กชายธนพัฒน์  อยู่เย็น
 
1. นางสาวธัญญารัตน์  ผลหมู่
 
379 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 16 เข้าร่วม 5 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายมงคล  วัน
 
1. นางปัทมา  ศรีตรรกยานันท์
 
380 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 16 เข้าร่วม 5 โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กหญิงรัตติกร  ประเสริฐวงษ์
 
1. นางรุ่งรัชนี  จันทะเคียน
 
381 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 16 เข้าร่วม 5 โรงเรียนวัดโพธิ์ทอง (วาสนานุกูล) 1. เด็กชายธนภูมิ  ขันธมาลัย
 
1. นางสุนทรี  สักการะ
 
382 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 12 เข้าร่วม 8 โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงวริศรา  ภาคสุข
 
1. นางสาวชนิดา  สุนทรสุข
 
383 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 10 เข้าร่วม 9 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กชายรัตนกร  หวังวีระ
 
1. นางกนกพร  มีสมศักดิ์
 
384 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 6 เข้าร่วม 10 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กชายสุภนัย  ดนตรี
 
1. นางปราณี  สุขนพกิจ
 
385 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 6 เข้าร่วม 10 โรงเรียนวัดดอนกลาง 1. เด็กชายนพพล  จุดตา
 
1. นายเสน่ห์  พบพาน
 
386 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 6 เข้าร่วม 10 โรงเรียนวัดดอนพุดซา 1. เด็กชายรพีภัทร  มะคนมอญ
 
1. นายอาภากร  ศุภเลิศ
 
387 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 6 เข้าร่วม 10 โรงเรียนวัดประมุง (แจ่มราษฎร์รังสรรค์) 1. เด็กหญิงธัญญาตา  สิงห์สุวรรณ
 
1. นางสาวนงนุช  แสงจักร
 
388 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 6 เข้าร่วม 10 โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. เด็กชายอรรถพร  ไทคณา
 
1. นางณัฐกานต์  ชูก้าน
 
389 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 4 เข้าร่วม 15 โรงเรียนวัดค่าย (เล็กจุฬาประชานุสรณ์) 1. เด็กชายภูษิต  พูลปลื้ม
 
1. นายสมโภชน์  เจริญจิตร
 
390 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 4 เข้าร่วม 15 โรงเรียนวัดนางชี 1. เด็กหญิงมานิตา  บุญส่ง
 
1. นางสาวลดาวัลย์  ชูกลิ่น
 
391 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 2 เข้าร่วม 17 โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กชายคฑาธัช  ทองศรี
 
1. นางธัญญโชติ  ชูเนตร
 
392 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 2 เข้าร่วม 17 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กชายวิริยะ  ศรีโชติ
 
1. นางอัมพร  กระแสร์นุช
 
393 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 2 เข้าร่วม 17 โรงเรียนสุวพรรณสนิทวงศ์พิทยา 1. เด็กหญิงกิ่งกาญจน์  แซ่เฮ้ง
 
1. นางสาวชลดา  บัวสี
 
394 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 1 เข้าร่วม 20 โรงเรียนวัดโพธิ์เอน 1. เด็กหญิงชญาดา  บัวบุตร
 
1. นางสาวรุ่งอรุณ  สิงห์โตแก้ว
 
395 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 1 เข้าร่วม 20 โรงเรียนบ้านกะทุ่มลาย 1. เด็กหญิงณัฐชยา   ไวยครุฑธา
 
1. นางสาวภัศรา  หมีเขียว
 
396 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 1 เข้าร่วม 20 โรงเรียนเทศบาลชุมชนป้อมเพชร 1. เด็กชายธนวัต  โชคบำรุง
 
1. นางนันทา  รักษาสกุล
 
397 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.1-ป.3 1 เข้าร่วม 20 โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กหญิงอลิสรา  เต๊ะเบ๊ะบ๋า
 
1. นางบังอรรัตน์  อยู่สะอาด
 
398 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 70 เงิน ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายธีระภัทร   ไพจิตจินดา
 
1. นายธีระวัฒน์  สุขีสาร
 
399 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 68 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กหญิงสุพัตรา  อินทโชติ
 
1. นางมาริน  หมายสุข
 
400 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 50 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กชายณัฐกานต์  วัฒนกูล
 
1. นางนิตยา  จันทราวุฒิ
 
401 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 32 เข้าร่วม 4 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กชายอภิสิทธิ์  ทองประเสริฐ
 
1. นายสาธิต  สุธาอรรถ
 
402 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 32 เข้าร่วม 4 โรงเรียนเปรมฤทัย 1. เด็กชาย ธีรดนย์   ชินนาพันธ์
 
1. นางอรอุมา   มะโนคำ
 
403 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 26 เข้าร่วม 6 โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กชายพฤฒิพงศ์  มณฑาทิพย์
 
1. นายพูลศักดิ์  พุทธวิบูลย์
 
404 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 22 เข้าร่วม 7 โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. เด็กหญิงปัทมาพร  ฤทธิ์เอนก
 
1. นางสาวฉวีวรรณ  ส้มแก้ว
 
405 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 22 เข้าร่วม 7 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงปิยวดี  มีเสถียร
 
1. นางสาวจินดา  เทียมมณี
 
406 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 18 เข้าร่วม 9 โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กชายปกรณ์เกียรติ  นุกูลวงษ์
 
1. นายทองดี  ทองทา
 
407 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 16 เข้าร่วม 10 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายณัฐพันธ์  โสภานะ
 
1. นางสาวเกษร  ศรีทอง
 
408 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 14 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กหญิงพิชญาภา  มังกรแก้ว
 
1. นายปรีดา  สุขนพกิจ
 
409 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 14 เข้าร่วม 11 โรงเรียนประถมสาธิต มรภ.อยุธยา 1. เด็กหญิงรษยา  โพธิอาศน์
 
 
410 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 12 เข้าร่วม 13 โรงเรียนวัดหัวคุ้ง 1. เด็กชายวันชัย  โชติญาณ
 
1. นางสาวนิตย์ติญา  โสภา
 
411 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 12 เข้าร่วม 13 โรงเรียนวังน้อยวิทยาภูมิ 1. เด็กหญิงศุภิสรา  ทองแบบ
 
1. นางรวีวรรณ  ลี้เจริญ
 
412 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 12 เข้าร่วม 13 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงบุญญารัสมิ์  จันทรรักษ์
 
1. นายจำลอง  น่วมนุ่ม
 
413 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 10 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กหญิงศุณัฐชา  คงไพศาล
 
1. นายจักรพงษ์  สิทธิ์น้อย
 
414 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 10 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงบุสสดี  อินทร์พยัคฆ์
 
1. นางอุทัยวรรณ  โล่ห์ทอง
 
415 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 10 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดบ้านแถว "ตุรงค์เรืองประชานุสรณ์" 1. เด็กหญิงธตรฐ  สว่างจิต
 
1. นางทิศารัศม์  ปภานันวรเศรษฐ์
 
416 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 6 เข้าร่วม 19 โรงเรียนวัดโพธิ์ทอง (วาสนานุกูล) 1. เด็กชายอิทธิพล  อินต๊ะ
 
1. นางศิริลักษณ์  มาศสถิตย์
 
417 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 4 เข้าร่วม 20 โรงเรียนวัดเสาธงเก่า (ถึงสุขประชาสรรค์) 1. เด็กชายวราวุฒิ  พรมดี
 
1. นายจำลอง  ดำขำ
 
418 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 2 เข้าร่วม 21 โรงเรียนเทศบาลวัดเขียน 1. เด็กชายธนานัน  สวัสดี
 
1. นายชาตรี  มีสมบูรณ์
 
419 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 2 เข้าร่วม 21 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงอทิตยา  ชูผกา
 
1. นายภิญโญ  แย้มศรี
 
420 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 2 เข้าร่วม 21 โรงเรียนวัดโตนดเตี้ย 1. เด็กหญิงอริษา  คิดเข่ม
 
1. นางบุญรอด  มหามนตรี
 
421 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 1 เข้าร่วม 24 โรงเรียนสุวพรรณสนิทวงศ์พิทยา 1. เด็กหญิงมะปราง  ภูษาจันทร์
 
1. นางสาวชลดา  บัวสี
 
422 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดตะโหนด (ประชารักษ์เวสสถิต์วิทยา) 1. เด็กหญิงกมลรักษ์  มณฑาทิพย์
 
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงสุพัตรา  พานแก้ว
 
423 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดบ้านดาบ 1. เด็กชายพีรพงศ์  มารอด
 
1. นางวงศ์รวี  มีศิริ
 
424 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 78 เงิน ชนะเลิศ โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กชายวุฒิชัย  เพ็ชรกระจ่าง
 
1. นางมาริน  หมายสุข
 
425 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 36 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กหญิงสุพรรษา  จำปี
 
1. นายทองดี  ทองทา
 
426 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 36 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายพีระ  กฤษดี
 
1. นางศิริลักษณ์  สุขสาสนี
 
427 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 32 เข้าร่วม 4 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กชายอลงกรณ์  บังบัวบาน
 
1. นางสาวภัทรา  เสตบุตร
 
428 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 30 เข้าร่วม 5 โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กชายสุรเชษฐ์  ผาสุก
 
1. นายจักรพงษ์  สิทธิ์น้อย
 
429 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 30 เข้าร่วม 5 โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. เด็กหญิงพัชรัตน์  ฉันชื่น
 
1. นางสาวประภาพร  เพชรดีคาย
 
430 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 28 เข้าร่วม 7 โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงนาตาชา  ปั้นไล้
 
1. นางสาววัฒนา  เชื้อสุวรรณ์
 
431 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 28 เข้าร่วม 7 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงสกุลรัตน์  ดีแท้
 
1. นางสาวศิรกรานต์  อ่อนจีระ
 
432 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 26 เข้าร่วม 9 โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) 1. เด็กชายไกรวิชญ์  ขำพร้อม
 
1. นางสาวจุฑารัตน์  ทูขุนทด
 
433 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 24 เข้าร่วม 10 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กชายนันทวัฒน์  นามเสาร์
 
1. นางสาวธัญญาศิริ  บุญทา
 
434 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 14 เข้าร่วม 11 โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กหญิงศิริวรรณ  มะโนแจ่ม
 
1. นางวารี  หามนตรี
 
435 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 14 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดดอนพุดซา 1. นายณรงค์ศักดิ์  ภู่ดาษ
 
1. นางสาวเอมอร  ผาสุขพันธ์
 
436 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 14 เข้าร่วม 11 โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายปิยะ  ผูกพันธ์
 
1. นางสาววาสนา  ไกรสอน
 
437 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 8 เข้าร่วม 14 โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงอภิญญา  ทองระยับ
 
1. นางจุฑามาศ  วสุรัตต์
 
438 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 6 เข้าร่วม 15 โรงเรียนสุดินสหราษฎร์ 1. เด็กหญิงชลรดา  การทรัพย์
 
1. นายเสรี  ตั้งเจริญ
 
439 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 4 เข้าร่วม 16 โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. เด็กชายจักราชัย  ทรงเจริญกุล
 
1. นายวันชัย  สามิภักดิ์
 
440 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 4 เข้าร่วม 16 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กหญิงประภัสสร  สีทาแก
 
1. นางพจนารถ  เหมือนสิงห์
 
441 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 4 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดอุทัย (เชาวนวิทยา) 1. เด็กหญิงวรรณิชา  กรีวิเวก
 
1. นางสาวรัตนาภรณ์  โฉมมิตร
 
442 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 4 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ  มณีมูล
 
1. นางปิยฉัตร  พิมพาพรหม
 
443 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 4 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กชายวสันต์  ศรีวิไลสมอุดม
 
1. นางสาวสุปราณี  เกตุวุฒิ
 
444 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 4 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ 1. เด็กชายณัฐนนท์  มีชนะ
 
1. นางสาวชื่นกมล  ประสาตร์
 
445 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 2 เข้าร่วม 22 โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กชายภานุพงษ์  ศรีสุวรรณ
 
1. นางกานดา  พูลทรัพย์
 
446 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 2 เข้าร่วม 22 โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กชายอนุวัฒน์  นพรัตน์
 
1. นายพูลศักดิ์  พุทธบูลย์
 
447 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 2 เข้าร่วม 22 โรงเรียนวัดศิวาราม 1. เด็กหญิงอัจฉรา  รวงกลิ้ง
 
1. นางสาววิมล  ชื่นอุรา
 
448 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 1 เข้าร่วม 25 โรงเรียนประตูชัย 1. นางสาวชุติมา  สิงห์ปั้น
 
1. นางสาวสุมาพร  เลาะฟอ
 
449 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 1 เข้าร่วม 25 โรงเรียนวัดบางเดื่อ 1. เด็กหญิงภัทรภรณ์  อดทน
 
1. นางบังอร  จันทร์ศักดิ์
 
450 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงพัชราภรณ์  ทองพันธ์
 
1. นายณฐดนย์   เย็นใจมา
 
451 คณิตศาสตร์ การแข่งขันคณิตคิดเร็ว ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านข่อยโทน 1. เด็กชายนวพล  วงษ์น้อย
 
1. นางประภา  พันธ์รักษ์
 
452 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 87 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงกัลยณัช  วงศ์สุกรรม
2. เด็กหญิงธนิสธร  ศรีรัตนภิญโญ
3. เด็กชายพิชญุตม์  บุญเลิศนิรันดร์
 
1. นางวาสนา  สุดใจประภารัตน์
2. นายศุภรัตน์  ทิพยะพร
 
453 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายฏิัวัตต์  มีเมธี
2. เด็กชายบุณยวีร์  ขาวบริสุทธิ์
3. เด็กหญิงศศิมาภรณ์  เทียนมงคล
 
1. นางบุญตา  ราชวงษ์
2. นางสุจินาฏ  ภักดีรักษ์
 
454 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 71.5 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนจิระศาสตร์วิทยา 1. เด็กหญิงกัลยกร  ภาคาหาญ
2. เด็กชายธนนนท์  สวนแก้วมณี
3. เด็กหญิงพิมพ์ฟ้า  อินทร์อนันต์
 
1. นางกัลยกร  เถื่อนแอ้น
 
455 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 70 เงิน 4 โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กหญิงกรรณิตา  คงวิชัย
2. เด็กชายภูรินทร์  สายยศ
3. เด็กหญิงมุฑิตา  คงแสงศักดิ์
 
1. นางเนตรนรินทร์  วงศ์พันธ์
 
456 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 70 เงิน 4 โรงเรียนวัดจําปา(อ.อุทัย) 1. เด็กหญิงปภัสสร  วงค์งาม
2. เด็กชายพัสกร  ตรีพิพัฒน์
3. เด็กชายอธิวัฒน์  พัชรเดชนิธิพงษ์
 
1. นางสุรีย์  สุขประเสริฐ
 
457 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 67.5 ทองแดง 6 โรงเรียนวัดประมุง (แจ่มราษฎร์รังสรรค์) 1. เด็กหญิงชลธิชา  อินเภา
2. เด็กหญิงพรรณวษา  พุ่มพฤกษ์
3. เด็กหญิงเกษแก้ว  แย้มนาม
 
1. นายมนู  ผดุงรส
2. นางสมคิด  ผดุงรส
 
458 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 65 ทองแดง 7 โรงเรียนเทศบาลวัดเขียน 1. เด็กหญิงจันทิมา  เจ๊กมะเริง
2. เด็กหญิงณัฐภรณ์  รอบคอบ
3. เด็กชายปวริศร  ศรีรัตนกูล
 
1. นางนุชณี  ศรีรัตนกูล
 
459 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 62 ทองแดง 8 โรงเรียนวัดผดุงธรรม 1. เด็กชายชนะศักดิ์  ดีมงคล
2. เด็กชายปัญญาพล  ดีแสวง
3. เด็กหญิงผกากรอง  สุขฉลวย
 
1. นางสาวจุฑามาส   นาแซง
 
460 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 60.5 ทองแดง 9 โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. เด็กหญิงพัชราภา  พัวสมบัติเจริญ
2. เด็กหญิงสมฤดี  เนื่องปฐม
3. เด็กชายสิริพงษ์  ชื่นชอบ
 
1. นางสาวฉวีวรรณ  ส้มแก้ว
2. นายประเสริฐ  ผลเกตุ
 
461 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 60 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดไก่เตี้ย (วิทยสุนทร) 1. เด็กชายฉัตรชัย  เอกทัศน์
2. เด็กชายมนัส  ขันธมะ
3. เด็กหญิงสุนิชา  พิมพระลัย
 
1. นางเสวย  กล่ำประเสริฐ
2. นางแสงเดือน  แจ้งเขว้า
 
462 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 1 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดปรีดาราม 1. เด็กหญิงปรางวลัย  สว่างเมฆ
2. เด็กชายศัจกร  โลหะทัศน์
3. เด็กหญิงเยาวลักษณ์  อู๊ดเอม
 
1. นายบรรจง  สาหร่าย
 
463 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 1 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดกุฎีประสิทธิ์ 1. เด็กหญิงณัฐริกา  ธำรงกิตติพร
2. เด็กหญิงสุธิตา  คำสี
3. เด็กหญิงอนุสรา  ศรีสุรักษ์
 
1. นางสาวพจมาน  บุญหล้า
2. นายสุเวช  ชวดรัมย์
 
464 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 1 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กชายพรชัย  นาข้าวเบา
2. เด็กหญิงพิชชาภา  ทิพย์วงศ์
3. เด็กหญิงสายทอง  สุขเจริญ
 
1. นางสุมณฑา  เชาว์ตระกูล
2. นางสาวอัญชลี  ธีระสาสน์
 
465 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 1 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดทุ่งมน 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  เอกสุวรรณ
2. เด็กชายธนภูมิ  สารรุก
3. เด็กหญิงวาสนา  พลสมัคร
 
1. นางบรรจบ  เกาะแก้ว
2. นายสมชาย  พูลเจริญ
 
466 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 1 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดละมุด (ร.ส.พ.ราษฎร์บํารุง) 1. เด็กหญิงกิตติชนก  เสือไพร
2. เด็กหญิงณัฐฑฌา  คำเปรม
3. เด็กชายสิริพงษ์  และมัด
 
1. นายธนฤทธิ์  ไกรทอง
2. นางสาวสุกัญญา   เกตุบุดดา
 
467 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 1 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดนางชี 1. เด็กหญิงกัญญารัตน์  ศรีสงคราม
2. เด็กหญิงฐิติกาญจน์  ตรีณาวงษ์
3. เด็กชายพุฒิพงษ์  พบร่มเย็น
 
1. นางสาวลดาวัลย์  ชูกลิ่น
2. นายเดชา  มีสมยุทธ์
 
468 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 1 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กหญิงมนต์ทิวา  มะวังนุทูล
2. เด็กชายวรัญญู  ทองปรุง
3. เด็กหญิงสุภาภรณ์  สุกใส
 
1. นางบุญรัตน์  ลครชัย
2. นางสุจิตรา  คงสมปราชญ์
 
469 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 1 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กหญิงกุญญารัตน์  เชียงก๋า
2. เด็กหญิงนภาพร  บริพันธ์
3. เด็กหญิงปิยฉัตร  สาลีผล
 
1. นางสาวณัฐกมล  สุกุมลนันทน์
2. นางสาวนางขนิษฐา  จิระกาล
 
470 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 1 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงรัตติกาล  เรืองนิมิตร
2. เด็กหญิงวนิสา  กล้าหาญ
3. เด็กหญิงอโนชา  สะแกคุ้ม
 
1. นางสาวลักษิกา  พลายเพ็ชร์
2. นายเจษฎา  สุโน
 
471 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 1 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงนาตาชัย  คำตุ้ม
2. เด็กชายสถาพร  บุญมา
3. เด็กชายอาทิตย์  ผลเวช
 
1. นางสาวสมใจ  หมายเจริญ
 
472 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กชายณัฐพล  บุญรอด
2. เด็กหญิงณัฐวรรณ  ชวดน้อย
3. เด็กหญิงศิตาพร  ช่วยท้าว
 
1. นายตระกูล  นามวงษา
 
473 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 74 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงทัดดาว  กองวัสกุลณี
2. เด็กหญิงบัณฑิญา  ผลชล
3. เด็กหญิงสุภาพร  ครายานนท์
 
1. นางสาวสมใจ  หมายเจริญ
 
474 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 72 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงทิวากร  บุญเกิด
2. เด็กหญิงวนิดา  แทนสีดา
3. เด็กหญิงเนติยา  เหลือโกศล
 
1. นางสาวชุติณัชชา  ทับเวช
2. นางธนภรณ์   ภูโอบ
 
475 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 58 เข้าร่วม 4 โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กหญิงชลธิชา  จีนรำ
2. เด็กชายรัตนพล  โรจนีย์
3. เด็กหญิงสุมณฑา  กล้วยน้ำ
 
1. นางเรไร  เจริญสุข
 
476 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 55 เข้าร่วม 5 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กชายธีรภัทร์  กัลยา
2. เด็กชายวีระศักดิ์  กลิ่นตลบ
3. เด็กหญิงอทิตยา  มีสัตย์
 
1. นางสาวกรณิศ  สุวรรณไตรย์
 
477 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 53 เข้าร่วม 6 โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กหญิงชลธิษา  จุลวรรณ์
2. เด็กหญิงพรรณพร  นานิล
3. เด็กชายสุรัชร์  ชำนาญกลาง
 
1. นายสมจิตร์  มีน้อย
 
478 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 52 เข้าร่วม 7 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  ณ บางช้าง
2. เด็กหญิงชญานิษฐ์  ยอดดำเนิน
3. เด็กหญิงพรวิมล  ชอบใจ
 
1. นางชนิดา  วงค์เพ็ชร
2. นางสาวเสาวภา  หนุหล้า
 
479 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 52 เข้าร่วม 7 โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กหญิงสายธาร  ยาวิสัย
2. เด็กหญิงสุพัตรา  ดวงสี
3. เด็กหญิงอารยา  ยาวิสัย
 
1. นางนงลักษณ์  จันทรประเสริฐ
 
480 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 48 เข้าร่วม 9 โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กหญิงกัลยรัตน์  มณีขำ
2. เด็กหญิงปวีณา  มะหะหมัด
3. เด็กหญิงอารียา  รอดเปรม
 
1. นางสาวขวัญใจ  บุญสมบัติ
 
481 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 39 เข้าร่วม 10 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กชายธวัชชัย  ดามาตย์
2. เด็กหญิงนภาพร  ปลอดฤทธิ์
3. เด็กหญิงอุษา  คำมูล
 
1. นางสาวกมลทิพย์  พูลสมบัติ
 
482 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 39 เข้าร่วม 10 โรงเรียนวัดมณฑลประสิทธิ์ (อาจธวัชประชานุกูล) 1. เด็กหญิงจิตตา  แก้วเสถียร
2. นายยุทธนา  ยีนเสียง
3. เด็กหญิงเจษฏางค์  โค้วฮวด
 
1. นายคารม  สอระพิมพ์
 
483 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันอัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านข่อยโทน 1. เด็กหญิงจันทมาศ  เทียมสัมฤทธิ์
2. เด็กหญิงจันทวรรณ  เนียมน้ำเพชร
3. เด็กหญิงแพร  ทองนิล
 
1. นายพงศกร  พันธ์พาณิช
2. นางสาวอริสสา  บุญช่วย
 
484 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงพรพรัตน์  ศุภฤกษ์
2. เด็กหญิงมัสยา  หุตามัย
3. เด็กหญิงศิริพร  คล้ายประยูร
 
1. นางขวัญชีวา  ศิริโชติ
2. นางสาวมาลา  ภาคาทิน
 
485 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กหญิงกฤติมา  พิณสามสาย
2. เด็กหญิงนริศรา  สัมฤทธิ์
3. เด็กหญิงศศิกานต์  บุตรศรี
 
1. นางรัตนา  บุศราคำ
2. นางวิภา  ผลบุญ
 
486 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงปนัดดา  ปัญจะมาตย์
2. เด็กหญิงวริศรา  เฉื่อยฉ่ำ
3. เด็กหญิงศศิวิมล  วุฒิเขตร์
 
1. นางสาวอัญชลี  ธีระสาสน์
2. นางเจริญ  พระโพธิ์
 
487 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนมุสลิมบำรุง 1. เด็กชายกิตติพร  ยิ้มเยื้อน
2. เด็กหญิงอัสมี่  มากเลย์
3. เด็กหญิงอารียา  สุขศรี
 
1. นางสาวนิตยา  เดชเล
2. นางสาวพิณญาดา  บุตรกันหา
 
488 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 78 เงิน 5 โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กชายธีรภัทร  แรงจบ
2. เด็กหญิงพัชรพร  บัวหลวง
3. เด็กชายไพรัตน์  นิ่มน้อย
 
1. นางสาววิลาวัลย์  ศรีบุศกร
 
489 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 77 เงิน 6 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงธนัชพร  เปล่งพานิช
2. เด็กชายนิติพงศ์  อู่อรุณ
3. เด็กหญิงปาลีรัตน์  จั่นใบเล็ก
 
1. นางฉลอง  วงษ์พรหม
 
490 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 76 เงิน 7 โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงนุชจรินทร์   สงวนจิตต์
2. เด็กชายอานนท์  ฉุนหอม
3. เด็กหญิงอโรชา  สำราญอยู่
 
1. นางสาววิจิตรา  สุพรรณฝ่าย
2. นางสาวเบญจมาพร  แสงจันทร์
 
491 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 72 เงิน 8 โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กหญิงพรรณชิภา  คงวิชัย
2. เด็กหญิงสุนัตตา  พรมทอง
3. เด็กหญิงสุนันทา  จิตแจ่มใส
 
1. นางเนตรนรินทร์  วงศ์พันธ์
 
492 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 65 ทองแดง 9 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กชายฉัตรชัย  ทับทิมเลิศ
2. เด็กหญิงฐิติมา  พรมมิน
3. เด็กหญิงณัฐฐาพร  ยอดเมือง
 
1. นางปราณี  พูนพิพัฒน์
2. นางสาวรุ่งทิพย์  กาศจักร์
 
493 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 65 ทองแดง 9 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงปนิดา  บัวลอย
2. เด็กหญิงภริตา  สุวนิธิ
3. เด็กหญิงเวธินี  นวลเนตร
 
1. นางสาวพิราภรณ์  สุดาโต
2. นางสาวศิริมนัส  ขันทนิตย์
 
494 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 64 ทองแดง 11 โรงเรียนวัดจําปา(อ.อุทัย) 1. เด็กหญิงธัญชนก  เครือชารี
2. เด็กหญิงนันทกา  ควรเฉลย
3. เด็กชายสุภัคพงษ์  น้อยทอง
 
1. นางสุรีย์  สุขประเสริฐ
 
495 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 61 ทองแดง 12 โรงเรียนดำรงค์วิทยา 1. เด็กชายธีระพัฒน์  ชูทอง
2. เด็กหญิงภาชินี  รื่นภาคเพ็ชร
3. เด็กหญิงโสรยา  เจียมกิจศิริกุล
 
1. นางลัดดา  คงคาอำนวยสุข
 
496 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 61 ทองแดง 12 โรงเรียนวัดลาดทราย 1. เด็กหญิงวัชราภรณ์  ศรีฟุก
2. เด็กชายอัจฉริยนันท์  ไวยกสิกรณ์
3. เด็กหญิงอัญญิกา  ดาศรี
 
1. นางสุกัญญา  วงศ์ษา
2. นางโอภา  ศุขเสงี่ยม
 
497 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 61 ทองแดง 12 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กหญิงนัฐนรี  รารามมนัส
2. เด็กหญิงศศิธร  สุโอสถ
3. เด็กชายสิริวัฒน์  ลาภชัย
 
1. นางจำรูญศรี  ฤทธิ์บัณฑิตย์
2. นายชาญยุทธ์  รื่นเวช
 
498 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 60 ทองแดง 15 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงกรรณิการ์  หยวกทอง
2. เด็กหญิงบิว  จันทโชติ
3. เด็กหญิงยุพา  สิงห์โต
 
1. นางสาวปิยนันท์   แวววนิลานนท์
2. นางสาวสมหมาย  น้อยแก้ว
 
499 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 60 ทองแดง 15 โรงเรียนเทศบาลวัดป่าโค 1. เด็กชายณภัทร  ตรีอุบล
2. เด็กชายวันรวย  สิงห์สุรีย์
3. เด็กชายเดชบดินทร์  พึ่งพันธ์
 
1. นางสาวพนิดา  สังฆรักษ์
 
500 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดประมุง (แจ่มราษฎร์รังสรรค์) 1. เด็กหญิงชลธิชา  อินเภา
2. เด็กหญิงนพเก้า  เอี่ยมประมูล
3. เด็กหญิงศุจินทรา  เชื้อเมืองพราน
 
1. นายมนู  ผดุงรส
2. นางสมคิด  ผดุงรส
 
501 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 80 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงจิรธิกาล  กองรัก
2. เด็กหญิงนิสรีน  ขันธเดช
3. เด็กหญิงยลลดา  ไกรทัต
 
1. นางการีมา  วันเอเลาะ
2. นางอนูร  อ่อนหวาน
 
502 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงชวัลรักษณ์  สุทธิลักษณ์
2. เด็กหญิงธรรมรัตน์  ทวีธรรมถาวร
3. เด็กหญิงวิกันดา  มงคลแสง
 
1. นางสาวบุณฑริก  รักนุช
 
503 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กหญิงศศินา  ยิ้มละมัย
2. เด็กหญิงเจนจิรา  กลีบจันทร์
3. เด็กหญิงแพรวพิไล  แก้วกัณหา
 
1. นางเนตรนรินทร์  วงศ์พันธ์
 
504 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงธิติมาพร  โนรินทร
2. เด็กชายปริญญา  ไชยสีหา
3. เด็กหญิงสโรชา  แก้วแกมทอง
 
1. นางสาวปิยนันท์  แววนิลานนท์
2. นางพัฒนา  สว่างเดือน
 
505 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 74 เงิน 5 โรงเรียนวัดราษฎร์บำเพ็ญ (กริ่ง - สง่า ศิษย์อุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงนาตยา  ปลอดฤทธิ์
2. เด็กชายพรเทพ  ตะเอ้กา
3. เด็กหญิงแสงเดือน  หมื่นสงค์
 
1. นางจารุวัณณ์  คงสุข
2. นางสาวปริยาภัทร  ศรีทอง
 
506 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 74 เงิน 5 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงทิชากร   รื่นศิลป์
2. เด็กชายธนภูมิ  มณีโชติ
3. เด็กหญิงมนัสนันท์  ทรัพย์พืช
 
1. นายมานะ  ทรงอยู่
2. นางสาวเสาวภา  หนุหล้า
 
507 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 72 เงิน 7 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กหญิงดารุณี  พิมพ์สอน
2. เด็กหญิงวราลักษ์  นาคเจือ
3. เด็กหญิงอรอุษา  งามฤทธิ์
 
1. นางสาวกรณิศ  สุวรรณไตรย์
 
508 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 70 เงิน 8 โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กชายจอมพล  รู้จัก
2. เด็กชายธีรภัทร  โต้ตอบ
3. เด็กชายนพดล  สุวรรณ
 
1. นางนงลักษณ์  จันทรประเสริฐ
 
509 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 70 เงิน 8 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงกนกพลอย  น้ำแก้ว
2. เด็กชายณัฐวุฒิ  ชูแก้วฟ้า
3. เด็กหญิงปรียานุช  เฮงพลอย
 
1. นางกิตติมา  วาปีทะ
 
510 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 68 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กชายทานตะวัน  โชคทรัพย์เจริญ
2. เด็กหญิงปิยะดา  เทศทองดี
3. เด็กหญิงปิ่นมณี  บุติพันคา
 
1. นางสาวละมัยศรี  พลที
2. นายสุมิตร   สีมาพล
 
511 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 67 ทองแดง 11 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงณัฐสุดา  ถึงแก้ว
2. เด็กหญิงนันธิชา  กองเกิด
3. เด็กหญิงศิริลักษณ์  อินทร์ไพร
 
1. นางสาววนิชยา  กาญจนากร
2. นางแสงเดือน  สิทธิศักดิ์
 
512 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนจรูญกิมลี้กิจจาทรอนุสรณ์ 1. เด็กชายศิริธร  ทองประเสริฐ
2. เด็กชายเลอสรรค์  ภาคเพียร
3. เด็กชายเอกชัย  คำอ่อง
 
1. นายนฤพงษ์  พิมพ์ทอง
2. นายสมโภชน์  ฉุยฉาย
 
513 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กหญิงจุฬาลักษณ์  เกศะบุตร
2. เด็กชายนิรัติศัย  หากระวี
3. เด็กหญิงรุ่งนภา  กระจับเผือก
 
1. นางปราณี  พูนพิพัฒน์
2. นางสาวลำพันธ์  ลาภทวี
 
514 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. นางสาวจุไรพร  มุงธิราช
2. เด็กชายวิทวัส  กับสงวน
3. นางสาวอนุสรา  เสขุนทด
 
1. นายนิพนธ์  ชื่นขำ
2. นางนุชนาฏ  พุ่มฉัตร
 
515 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 82.75 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กหญิงจิตวิสุทธิ์  ธรรมรักษา
2. เด็กหญิงณัฐณิชา  ประสงค์พันธ์
3. เด็กชายอาคเนย์  ผูกชรา
 
1. นางรัตนา  บุศราคำ
2. นายไพล๊อต  บุศราคำ
 
516 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 70.75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กชายปุญชรัตน์  บุญส่ง
2. เด็กชายภูมินทร์  รัมมะบุตร
3. เด็กชายวุฒิพงษ์  เสมสายัณห์
 
1. นางการีมา  วันเอเลาะ
2. นางสาวปัทมา  ลาวงษา
 
517 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 68.33 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายกฤษฎา  มะศรีพันธ์
2. เด็กชายณภัทร  ลักษณะโยธิน
3. เด็กหญิงเชิญขวัญ  นัยทรัพย์
 
1. นายชัยวัฒน์  แพรดำ
2. นางมณีรัตน์  แพรดำ
 
518 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 67.25 ทองแดง 4 โรงเรียนวัดลาดทราย 1. เด็กชายธนบดี  พรมสุภา
2. เด็กชายอมลณัฐ  กิฬาโภชน์
3. เด็กชายเจษฎาภรณ์  บุตรตะแวง
 
1. นางสุกัญญา  วงศ์ษา
2. นางโอภา  ศุขเสงี่ยม
 
519 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 64.5 ทองแดง 5 โรงเรียนวัดทองทรงธรรม (สามัคคีนฤมิต) 1. เด็กชายนพพล  ประสงค์นิล
2. เด็กชายวัชรพงษ์  ฉิมพงษ์
3. เด็กชายอินทัช  วารีร้อย
 
1. นายวินัย  เนื้อเย็น
2. นายวิวัฒน์  นิลศิริ
 
520 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 63 ทองแดง 6 โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กชายทรงวุธ  จำศีล
2. เด็กหญิงรักษณารี  เกิดเที่ยง
3. เด็กหญิงอินทิรา  ก้อนทอง
 
1. นางสาวศันสนีย์  แสงพันธ์
2. นางสาวอุไรพร  เติมสุข
 
521 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 43 เข้าร่วม 7 โรงเรียนเปรมฤทัย 1. เด็กชายชินภัทร  ชูเจริญ
2. เด็กหญิงธมลวรรณ  ลองแก้ว
3. เด็กหญิงพิชามญชุ์  หัตถเสรีพงษ์
 
1. นางสาวกาญจนา  หอยสกุล
2. นางสาวพรรณรัตน์  ศรีเมือง
 
522 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 42 เข้าร่วม 8 โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กหญิงภารวี  เฉลยภพ
2. เด็กหญิงวรรณิสา  เทศถมยา
3. เด็กหญิงโสภิดา  เหลืองสีดา
 
1. นายสิริวัชร  หมื่นหน้า
 
523 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดประมุง (แจ่มราษฎร์รังสรรค์) 1. เด็กหญิงปิยธิดา  ใจกล้า
2. เด็กหญิงพรนภา  ชูฝาอบ
3. เด็กชายวรวุฒิ  ใยสำลี
 
1. นายมนู  ผดุงรส
2. นางสมคิด  ผดุงรส
 
524 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงปิยธิดา  ขานพิษ
2. เด็กหญิงสุพัตรา  ด้วงคำจันทร์
3. เด็กหญิงสุมิตรา  สีหาบุญมาก
 
1. นางสาวอัจฉรา   เฉลียวศิลป์
 
525 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงกรรณิการ์  ฉายแสง
2. เด็กชายขวัญเมือง  โชตินอก
3. เด็กชายธนากานต์  ชมสมบูรณ์
 
1. นางสาวกมลทิพย์  พูลสมบัติ
 
526 วิทยาศาสตร์ การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดพุทไธศวรรย์ 1. เด็กชายฌาณัฐ  ขันธสิทธิ์
2. เด็กชายนัฐพงษ์  ฉายแสง
3. เด็กชายเอกรัตน์  เกิดสวัสดิ์
 
1. นายเอกพงศ์  ศรีแสนยงค์
 
527 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 93 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กชายณัฐพงษ์  ศรีด่อน
2. เด็กชายสุภกินห์  พงษ์ฉาย
3. เด็กชายเจษฎา  กันเสงี่ยม
 
1. นางรัตนา  บุศราคำ
2. นายไพล๊อต  บุศราคำ
 
528 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 89.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กชายชัชวาล  ไชยมงคล
2. เด็กชายพิเชษฐ์ชัย  ชัยเนตร
3. เด็กชายภัทรพงษ์  สุคันธพฤกษ์
 
1. นางสาววิลาวัลย์  ศรีบุศกร
 
529 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 86.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดประมุง (แจ่มราษฎร์รังสรรค์) 1. เด็กหญิงนิลลาดา  เครือคุ้มญาติ
2. เด็กหญิงศุจินทรา  เชื้อเมืองงาม
3. เด็กหญิงสิริกรานต์  คนงาม
 
1. นายมนู  ผดุงรส
2. นางสมคิด  ผดุงรส
 
530 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 85.8 ทอง 4 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายนัฐพงษ์  แก้วกระแส
2. เด็กหญิงอรพรรณ  ไกลที่พึ่ง
3. เด็กชายอิศรเรศ  ปัดโคทานัง
 
1. นางสาวกัลยา  กาละมูล
2. นางสาวมาลี  หล่อประเสริฐ
 
531 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 85.8 ทอง 4 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กชายณัฐวัฒน์  นรดี
2. เด็กชายธีรพงศ์  ผลาผล
3. เด็กชายธีระนนท์  ไชยวุธ
 
1. นางสาวลำพันธ์  ลาภทวี
2. นายไมตรี  พรมภักดี
 
532 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 85 ทอง 6 โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) 1. เด็กหญิงกชพรรณ  กันเกตุ
2. เด็กหญิงชลธิชา  ม่วงรอดภัย
3. เด็กหญิงสุภาพร  สิงห์ทอง
 
1. นางสาวนพวรรณ  จุ้ยเจริญ
2. นางสาววริศรา   หิรัญชาติ
 
533 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 84.6 ทอง 7 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายคณานนท์  บุญนาค
2. เด็กหญิงธัญญลักษณ์  ศรีนวลจันทร์
3. เด็กหญิงนัฐพร  เหมือนวงษ์ญาติ
 
1. นางบุศรินทร์  รังศรัณย์
2. นางมณีรัตน์  แพรดำ
 
534 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 83.6 ทอง 8 โรงเรียนวัดจําปา(อ.อุทัย) 1. เด็กหญิงนิศารัตน์  ว่องไว
2. เด็กหญิงปิยธิดา  อินทไชย
3. เด็กหญิงศิริดารัตน์  แสงสุวรรณ์
 
1. นางสุรีย์  สุขประเสริฐ
 
535 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 83.6 ทอง 8 โรงเรียนประชาศึกษา 1. เด็กหญิงณิชกานต์  ดอกกุหลาบ
2. เด็กหญิงปัญญาวัฒน์  บำรุงพงศ์ตระกูล
3. เด็กหญิงสลิลทิพย์  ยุกตานนท์
 
1. นางสาวนิศากร  ปั้นเสถียร
2. นางสาวมณีรัตน์  เนียรประดิษฐ
 
536 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 78.4 เงิน 10 โรงเรียนเทศบาลสรรพสามิตบำรุง 1. เด็กหญิงพัชรินทร์  จันทร์พุ่ม
2. เด็กหญิงรัตนากร  ปรางค์สมจิตร
3. เด็กหญิงอภิรดี  จิตต์ผ่องใส
 
1. นางสายพิณ  แซ่ลิ้ว
 
537 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 75.6 เงิน 11 โรงเรียนประชาสามัคคี 1. เด็กหญิงนริศรา  อินทรบาง
2. เด็กชายปกรณ์  สิทธิโห
3. เด็กชายเกียรติยศ  ศรสวรรค์
 
1. นางวัลลภา  ศรสวรรค์
2. นางสาวเกษมวนัส  ศรสวรรค์
 
538 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 74.2 เงิน 12 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงบิว  จันทโชติ
2. เด็กหญิงพัชราภา  พัฒนจันทร์
3. เด็กหญิงศิริพร  ศุภไพบูลย์
 
1. นางสาวปิยนันท์  แววนิลานนท์
2. นางพัฒนา  สว่างเดือน
 
539 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 72 เงิน 13 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายธนายุทธ  จริงเจริญ
2. เด็กชายนพดล  เกียรติศิริ
3. เด็กชายนัฐพงศ์  พัวพัน
 
1. นางสาวอรลักษิกา  นาวี
 
540 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนชุมชนวัดสำพะเนียง (แร่ผดุงวิทยา) 1. เด็กหญิงบุษกร  เรืองวัฒกี
2. เด็กหญิงศศิวิมล  บุญภา
3. เด็กหญิงอรญา  ยี่หร่า
 
1. นายลภัส  กองแสวง
2. นางวาสนา  ผดุงรส
 
541 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดตาลเอน (โศถนชนูปถัมภ์) 1. เด็กชายพีรพล  ดีมารยาท
2. เด็กชายอัษฎา  พูลปิติ
3. เด็กชายแม็ก  ศรีสะอาด
 
1. นางกนกวรรณ  สระรักษ์
2. นางสาวอารีรัตน์  สุขมะโน
 
542 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงภูตะวัน  รักธรรม
2. เด็กหญิงรติยา  บุญชู
3. เด็กชายสุพจน์  สีทองอ่อน
 
1. นางอุทัยวรรณ  โล่ห์ทอง
2. นายเอกชัย  พงษ์อารี
 
543 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 92.99 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายกิตติโชค  เทียบเทียม
2. เด็กหญิงรุ่งอรุณรัตน์  บุญคุ้มฉิม
3. เด็กหญิงวนิดา   อบรมศิลป์
 
1. นางสาวกัลยา  กาละมูล
2. นางสาวอัจฉรา  เฉลียวศิลป์
 
544 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 89.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงชลธิชา  อันชนะโสภิณ
2. เด็กหญิงชาตรีวุฒิ  ขันธวิญญู
3. เด็กหญิงนิสารัตน์  ไวยวาสา
 
1. นางจรินทร์ทิพย์  ประสพศรีสุรัตน์
2. นางสาวศิวภรณ์  จีนกระจัน
 
545 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กชายฐิติพงศ์  กำลังเสือ
2. เด็กหญิงสราวุฒิ  สาระวัน
3. เด็กหญิงสิวลี  คงสมพักตร
 
1. นางสาวลำพันธ์  ลาภทวี
2. นายไมตรี  พรมภักดี
 
546 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงกนกวรรณ   ขันธอารี
2. เด็กหญิงน้ำฝน   ศุภไพบูลย์
3. เด็กหญิงปาริชาติ   เพิ่มทรัพย์
 
1. นางนฤมล  นวลแสง
2. นางสาวปิยนันท์  แววนิลานนท์
 
547 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 87.66 ทอง 5 โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กชายนรินทร์  ลายสังข์
2. เด็กชายภานุวัฒน์  นภากร
3. เด็กชายอธิวัฒน์   กระโห้ทอง
 
1. นางการีมา  วันเอเลาะ
2. นางอนูร  อ่อนหวาน
 
548 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 87.64 ทอง 6 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายธนพล  สฤษดิกุล
2. เด็กชายศุภกานต์  ปรุงสุข
3. เด็กชายเกียรติศักดิ์  จุติกิติร์เดชา
 
1. นางชนิดา  วงค์เพ็ชร
2. นางสาวเสาวภา  หนุหล้า
 
549 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 87.31 ทอง 7 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายกิตติภพ  หิรัญมาศ
2. เด็กหญิงพนิตสุภา  กฤตปิติ
3. เด็กหญิงศศิธร  บุญคุ้ม
 
1. นางกิตติมา  วาปีทะ
 
550 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 86.31 ทอง 8 โรงเรียนวัดศิวาราม 1. เด็กหญิงณัฐริกา  นาคศิริ
2. เด็กหญิงดวงดาว  สดใส
3. เด็กหญิงพัทมน  โอสถ
 
1. นางพศิกา  วัฒนะ
 
551 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 84.65 ทอง 9 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กชายธีระพงศ์  วิโรจน์
2. เด็กชายพรเทพ  เที่ยงประถม
3. เด็กหญิงศิโยน  สุจริตตกุล
 
1. นางสาวกมลทิพย์  พูลสมบัติ
 
552 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 84.64 ทอง 10 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กชายณัณฐวัฒน์  วิชาผา
2. เด็กชายสุคนธ์  เวชขยัน
3. เด็กชายอนันต์  ดวงสุวรรณ์
 
1. นางสาวกรณิศ  สุวรรณไตรย์
 
553 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 84.5 ทอง 11 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงกนกภรณ์  ใหม่เอี่ยม
2. เด็กหญิงจรรยวรรณ  ใจจิตต์
3. เด็กหญิงสุวันธิดา  สมเชื้อ
 
1. นางสาวละมัยศรี  พลที
2. นายสุมิตร   สีมาพล
 
554 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 83.32 ทอง 12 โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กหญิงจินดารัตน์  แสงอุทัย
2. เด็กหญิงจิรประภา  ทันนิเทศ
3. เด็กหญิงสุดารัตน์  ไพราม
 
1. นางสมควร  คงมี
2. นายเสนาะ  ตั้งทรัพย์
 
555 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 81.66 ทอง 13 โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงการเกด  เกิดพร้อม
2. เด็กหญิงวรรัตน์  ดีสถาน
3. เด็กหญิงอรอนงค์  ลาภเกิน
 
1. นางสาวบุณฑริก  รักนุช
 
556 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 80.32 ทอง 14 โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) 1. เด็กหญิงกาญจนา  ใจดี
2. เด็กชายนิภาพร  วงษ์ปิ่น
3. เด็กหญิงพรรัตน์  จำกัดภัย
 
1. นายปีติพล  ศรีสิงห์
2. นางสาววริศรา  หิรัญชาติ
 
557 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 74.65 เงิน 15 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กชายธนายุ  ปรางแฉ่ง
2. เด็กหญิงลัดดา  สุปะเพียร
3. เด็กหญิงวราลักษณ์  บุญปกครอง
 
1. นางสาววนิชญา  กาญจนากร
2. นางแสงเดือน  สิทธิศักดิ์
 
558 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กหญิงจันทิมา  รุ่งเช้า
2. เด็กหญิงปวีณ์นุช  สุดสนอง
3. เด็กชายวินัย  วรรคแป้น
 
1. นางนงลักษณ์  จันทรประเสริฐ
 
559 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนจรูญกิมลี้กิจจาทรอนุสรณ์ 1. เด็กชายจิริพัฒน์  ช้างจันทร์
2. เด็กชายวัชพล  จันทระ
3. เด็กชายวิทยา  เมฆหมอก
 
1. นายนฤพงษ์  พิมพ์ทอง
2. นายสมโภชน์  ฉุยฉาย
 
560 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนอิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ 1. เด็กหญิงพิมพ์ลดา  มะหะมาน
2. เด็กหญิงอัสมา  เอื่ยมใจรักษ์
3. เด็กหญิงฮนูฟ  ไวยรูป
 
1. นางพัฒนา  สาสะกุล
 
561 วิทยาศาสตร์ การแข่งขัน การแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กหญิงปิยพร  หาไมตรี
2. เด็กชายสหัสวรรษ  แหล่ทอง
3. เด็กชายสุรพล  สืบสงัด
 
1. นางเรไร  เจริญสุข
 
562 วิทยาศาสตร์ การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 65 ทองแดง ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงชุติมา  ปิยะสิงห์
2. เด็กหญิงมาฆะ  มะโน
 
1. นายมานะ  ทรงอยู่
 
563 วิทยาศาสตร์ การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนสุดินสหราษฎร์ 1. เด็กชายทวีศักดิ์  ทับทวี
2. เด็กชายปัญญา  เย็นภูเขา
 
1. นายณรงค์  นงนุช
2. นายเสรี  ตั้งเจริญ
 
564 วิทยาศาสตร์ การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 84 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเปรมฤทัย 1. เด็กชาย ธีรดนย์  หงษ์ทอง
2. เด็กชายสิรภพ  แสงโชคานนท์
 
1. นางสาวกาญจนา  หอยสกุล
2. นางสาวพรรณรัตน์  ศรีเมือง
 
565 วิทยาศาสตร์ การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กหญิงชุติมา  คล้ายดำ
2. เด็กหญิงธัญสุดา  สุภารส
 
1. นายนรินทร์  แสงพรรณ์
2. นางสาวศันสนีย์  แสงพันธ์
 
566 วิทยาศาสตร์ การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 64 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดกระโจมทอง 1. เด็กชายจิตธกานต์  มุสิกิจ
2. เด็กชายพัทรพล  คำกังวาฬ
 
1. นางศิริวรรณ  พรหมกสิกร
2. นางเพลินศิริ  ชอบธรรม
 
567 วิทยาศาสตร์ การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ 1. เด็กชายธราวุฒิ  ทรัพย์ถนอม
2. เด็กชายศรายุทธ  ผาสุขเนตร
 
1. นางสาวกิตติมา  มากเลาะเลย์
2. นางนรินพิไล  ไผ่พูล
 
568 วิทยาศาสตร์ การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดกะสังข์ (พิศิษฎ์นวการอุปถัมภ์) 1. เด็กชายณัฐพงศ์  ธนะโชติ
2. เด็กชายธนพงษ์  แสบงบาล
 
1. นายปราโมทย์  เนตรสังข์
 
569 วิทยาศาสตร์ การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดประมุง (แจ่มราษฎร์รังสรรค์) 1. เด็กชายวัฒนพงษ์  ศรีเมือง
2. เด็กชายอิทธิพล  แย้มฤดู
 
1. นายมนู  ผดุงรส
2. นางสมคิด  ผดุงรส
 
570 วิทยาศาสตร์ การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ 1. เด็กชายกีรติ  ชุมชาติ
2. เด็กชายธีรพล  คงสมชึพ
 
1. นางวรนุช  พุฒิมณี
2. นายอรรณพ  พุฒิมณี
 
571 วิทยาศาสตร์ การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดห้วยจระเข้ (เกตุอร่ามอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงประภัสรา  เพ็ชรักษ์
2. เด็กชายพงศ์กร  แย้มยิ้ม
 
1. นายบุญเลิศ  เพชรมณี
2. นางสาวปวัลลดา  เนียมนิยม
 
572 วิทยาศาสตร์ การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนศิริเสนาวิทยา 1. เด็กชายประกาศิต  ใจแก้ว
2. เด็กชายศักรินทร์  สุจริตชีวะ
 
1. นายเรณู  โพธะศรี
 
573 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 100 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กชายภาณุวัฒน์  ความคุ้นเคย
2. เด็กชายสมชาย  ธาดา
 
1. นายปัญญา  สุริยะแสง
2. นายสุเทพ  ลาไม้
 
574 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 97.03 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กชายรพีภัทร  อิ่มอรุณ
2. เด็กชายอานัด  หาวุฒิ
 
1. นางแสงเดือน  เนื่องอย่างศรี
 
575 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 91.65 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดโตนดเตี้ย 1. เด็กชายธนชัย  พวงแก้ว
2. เด็กชายนัส  โลโสดา
 
1. นายวิทยา  จุฑาธัชชัย
 
576 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 85.53 ทอง 4 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กชายนที  ดำดี
2. เด็กชายเปรม  จิตรนิยม
 
1. นางปราณี  พูนพิพัฒน์
2. นางสาวรุ่งทิพย์  กาศจักร์
 
577 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 82 ทอง 5 โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม (เจียนวิทยาคาร) 1. เด็กชายนันทวัฒน์  อยู่สบาย
2. เด็กชายเพิ่มพูล  กาญจนโพธิ์
 
1. นายชัชพิสิฐพงษ์  ธาดาสุขเกษม
 
578 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 76.81 เงิน 6 โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) 1. เด็กชายธนภัทร  เกตุเปี่ยม
2. เด็กชายอนันต์  โพธิษา
 
1. นายศิริศักดิ์  ศรีษะคำ
 
579 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 73.1 เงิน 7 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายกันตภณ  กลิ่นมาลี
2. เด็กชายชาญชัย  รุ่งเรือง
 
1. นายวัชระ  จงสุขสวัสดิ์
2. นางสาวศิริมนัส  ขันธนิตย์
 
580 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 67.16 ทองแดง 8 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายสมยศ  ตันติคชาภรณ์
2. เด็กชายสุธี  สวัสดิ์สุข
 
1. นางวิไลวรรณ  โตสูง
2. นางสาวเจียมจิตร  คุ้มครองญาติ
 
581 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 64.38 ทองแดง 9 โรงเรียนวัดจอมเกษ 1. เด็กชายกรเทพ  ภู่เจริญ
2. เด็กชายพิพัฒน์  แสงสินชัย
 
1. นางปลื้มจิต   กิจฉวี
 
582 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 63.82 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดบางเพลิง (คงสกุลมากอุทิศ) 1. เด็กชายปราการ  เยต๊ะ
2. เด็กชายวัชพล  อาจฟัก
 
1. นางสาวจินตนา   ทองใบ
2. นางรุ่งนภา  ขยัน
 
583 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 61.41 ทองแดง 11 โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ 1. เด็กชายณัฐพงษ์  ยอดแก้ว
2. เด็กชายสาธิต  คงสมนึก
 
1. นางวรนุช  พุฒิมณี
2. นายอรรณพ  พุฒิมณี
 
584 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 50.09 เข้าร่วม 12 โรงเรียนวัดหนองบัว 1. เด็กชายถิรวัฒน์  บุญรักษา
2. เด็กชายสิทธิพงษ์  สินสถาน
 
1. นางธนาภร  หยวกทอง
2. นายอุทัย  แสงชาติ
 
585 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 47.31 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ 1. เด็กหญิงณัฐนิชา  เรืองสุข
2. เด็กชายนครินทร์  จำปา
 
1. นางสาวจินตนา  มะหมัดซอและห์
2. นางสาวศิริพร  คำมาก
 
586 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 44.53 เข้าร่วม 14 โรงเรียนวัดประมุง (แจ่มราษฎร์รังสรรค์) 1. เด็กชายณัฐชัย  แย้มนาม
2. เด็กชายวัชรสันต์  พุทธอินศร
 
1. นางสาวนวพร  โพนหลวง
2. นายสมพงษ์  อินทร์สุวรรณ์
 
587 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 43.23 เข้าร่วม 15 โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายรชานน  รุ่งเรือง
2. เด็กชายอนุวัฒน์  เนตร์สว่าง
 
1. นายธนศักดิ์  ดิษยรักษ์
 
588 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 41.74 เข้าร่วม 16 โรงเรียนประชาผดุงวิทย์ (ฟ้อน ฟุ้ง อุทิศ) 1. เด็กชายภูสิทธิ์  เกตุแก้ว
2. เด็กชายอมรเทพ  โมทะนี
 
1. นายวุฒิ  เดชฟุ้ง
2. นางสาวสุวิมล  อินทร
 
589 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 41 เข้าร่วม 17 โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กชายธีระวุฒิ   ผดุงรัตน์
2. เด็กชายศักดิ์ดา  แตงสี
 
1. นางสาวหทัยรัตน์  นิลคูหา
2. นายไพรินทร์  รุ่งเรืองวงค์
 
590 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 39.33 เข้าร่วม 18 โรงเรียนวัดลาย (ทวีปัญญา) 1. เด็กชายชัยชนะ  ทองอร่าม
2. เด็กชายปิยะวัฒน์  กิตินาม
 
1. นางสาวจันทิมา  แย้มหน้ามล
2. นายดนัย  เนกขัมม์
 
591 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดพุทไธศวรรย์ 1. เด็กชายวีรชน  บุญแย้ม
2. เด็กชายสุภาพ  ศุกร์เกตุ
 
1. นายเอกพงศ์  ศรีแสนยงค์
 
592 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 94.57 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กชายจิรายุ  ดำเนินทรัพย์
2. เด็กชายณัชพล  สาแก้ว
 
1. นางสาวจิรปรียา  รอตเสวก
2. นายนันท์พิพัฒน์  รอตเสวก
 
593 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 87.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงกฤษดา  โกมล
2. เด็กชายอนันตชัย  ถ้ำทอง
 
1. นางสาวกัลยา  กาละมูล
2. นางสาวมาลี  หล่อประเสริฐ
 
594 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 86.19 ทอง 4 โรงเรียนวัดบางเพลิง (คงสกุลมากอุทิศ) 1. เด็กหญิงณัชกานต์  เยต๊ะ
2. เด็กหญิงฟ้าใส  เชอมือ
 
1. นางรุ่งนภา  ขยัน
2. นายสุรินทร์  แก้วเจริญ
 
595 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 78.22 เงิน 5 โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กชายพรนรินทร์  ขำทับน้ำ
2. เด็กชายวิรัตน์  สุกมี
 
1. นายสมาน  ทองนพ
 
596 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 75.25 เงิน 6 โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายดาว  เฉลยรักษ์
2. เด็กชายสุธิพร  โพธิ์งาม
 
1. นายไพบูลย์  บ่างสุวรรณ์
 
597 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 74.05 เงิน 7 โรงเรียนวัดประมุง (แจ่มราษฎร์รังสรรค์) 1. เด็กชายนิธิพัฒน์  ไพรัตน์
2. เด็กชายวุฒินันท์  ส้มน่วม
 
1. นายมนู  ผดุงรส
2. นางสมคิด  ผดุงรส
 
598 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 66.3 ทองแดง 8 โรงเรียนวัดทุ่งมน 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  ศรีหมาตร
2. เด็กชายธนชัย  มูลหล้า
 
1. นายสมชาย  พูลเจริญ
2. นายเศวต  วันรักชาติ
 
599 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 65.56 ทองแดง 9 โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ 1. เด็กชายธีรพล  คงสมชีพ
2. เด็กชายศักดา  ทิงาเครือ
 
1. นางวรนุช  พุฒิมณี
2. นายอรรณพ  พุฒิมณี
 
600 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 65.33 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กชายนพดล  ทองดี
2. เด็กชายวรรธนะ  ดวงประโคน
 
1. นางสาวสุพรรษา  พลารักษ์
2. นางสาวสุภานัน  สีไพร
 
601 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 63.13 ทองแดง 11 โรงเรียนวัดกุฎีประสิทธิ์ 1. เด็กชายณัฐวัฒน์  เนียมอิน
2. เด็กชายอาทร  อาจดวงดี
 
1. นางสาวพจมาน  บุญหล้า
2. นายสุเวช  ชวดรัมย์
 
602 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 62.51 ทองแดง 12 โรงเรียนวัดจอมเกษ 1. เด็กหญิงวัลภค  สิงหฬ
2. เด็กชายสงกรานต์  กลัดทอง
 
1. นางนงนุช  เจริญจิตร
 
603 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 57.54 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านข่อยโทน 1. เด็กชายภูวนาท  ฟักคำ
2. เด็กชายศราวุฒิ  ชื่นหทัย
 
1. นายพงศกร  พันธุ์พาณิชย์
2. นางสาวลัดดาวัลย์  อินที
 
604 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 56.34 เข้าร่วม 14 โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ 1. เด็กชายธราวุฒิ  ทรัพย์ถนอม
2. เด็กชายศรายุทธ  ผาสุขเนตร
 
1. นางนรินพิไล  ไผ่พูล
 
605 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 56.22 เข้าร่วม 15 โรงเรียนวัดสฎางค์ 1. เด็กชายกฤษณะ  ศรีบรรยงค์
2. เด็กชายศตคุณ  เชียงทอง
 
1. นายชวลิต   ถิตย์กุล
2. นางอรนุช  พืชกมุท
 
606 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 50.35 เข้าร่วม 16 โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) 1. เด็กชายธนากร  บุญมี
2. เด็กชายธนารัตน์  ใหม่เอี่ยม
 
1. นายศิริศักดิ์  ศรีษะคำ
2. นายสุทธิชัย   บุญรอด
 
607 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 47.26 เข้าร่วม 17 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กชายจิรวัฒน์  รักสนิท
2. เด็กชายปฐมพงศ์  กรีถาวร
 
1. นางสาวกมลทิพย์  พูลสมบัติ
 
608 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 36.37 เข้าร่วม 18 โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กชายธีรพงษ์  ตรีคงคา
2. เด็กชายวรากร  บุญแจ่ม
 
1. นายกมล  ศรีหามงคล
2. นายไพล๊อต  บุศราคำ
 
609 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 97 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดโพธิ์ทอง 1. เด็กชายอุดม  เกษี
2. เด็กชายเนติพงษ์  พิมพ์แบบบัว
 
1. นายวัชรินทร์  ปุณณวิสุทธิ์
 
610 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 95.32 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดจอมเกษ 1. เด็กชายณัฐพงศ์  แสงอุรัย
2. เด็กชายโสภณ  ประสงค์สุวรรณ
 
1. นางนงนุช  เจริญจิตร
 
611 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 94.15 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กชายติณณภพ  โชติช่วง
2. เด็กชายธนพล  บุราณเศรษฐ์
 
1. นายสาธิต  สุธาอรรถ
2. นายสุพจน์  ผ่องถ้อย
 
612 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 89.48 ทอง 4 โรงเรียนวัดกุฎีประสิทธิ์ 1. เด็กชายวิรัตน์  อ่อนลา
2. เด็กชายสุรชัย  มะลิซ้อน
 
1. นางสาวพจมาน  บุญหล้า
2. นายสุเวช  ชวดรัมย์
 
613 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 87.73 ทอง 5 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายชาญ  โอริส
2. เด็กชายณัฐนนท์  ศรีมงคล
 
1. นางจันทร์จิรา  อิ่มสุวรรณ
2. นายวัชระ  จงสุขสวัสดิ์
 
614 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 86.89 ทอง 6 โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กชายรังสิมันตุ์  กีตา
2. เด็กชายอรรถพล  วิเศษชัย
 
1. นายบำรุงชาติ  สาระบูรณ์
2. นายประพจน์  ลิมปศิริสุวรรณ
 
615 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 85.07 ทอง 7 โรงเรียนวัดไก่จ้น (ชลประทานอุปถัมภ์) 1. เด็กชายธนายุทธ  นพคุณ
2. เด็กชายรัตนชัย  ไชยชาญ
 
1. นายสมศักดิ์ศรี  เหมือนทรัพย์
2. นางเต็มใจ  มณีโชติ
 
616 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 82.9 ทอง 8 โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กชายกฤษฎา  สุขสมสิน
2. เด็กชายวีระศักดิ์  เจริญสวัสดิ์
 
1. นางสาวสุพรรษา  พลารักษ์
2. นางสาวสุภานัน  สีไพร
 
617 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 82.5 ทอง 9 โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กชายฐาปกรณ์  ทองอร่าม
2. เด็กชายอัครพันธ์  เดชเกศรินทร์
 
1. นายสมาน  ทองนพ
 
618 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 76.28 เงิน 10 โรงเรียนวัดประมุง (แจ่มราษฎร์รังสรรค์) 1. เด็กชายจิรายุ  เกษมจิตร
2. เด็กชายธีระภัทร  ศิลปชัย
 
1. นายมนู  ผดุงรส
2. นางสมคิด  ผดุงรส
 
619 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 75.19 เงิน 11 โรงเรียนประชาผดุงวิทย์ (ฟ้อน ฟุ้ง อุทิศ) 1. เด็กชายรชต  มะลิวรรณ์
2. เด็กชายวีระพันธ์  รัตนพันธ์
 
1. นายกรีฑา  แก้วโชติ
2. นายสมนึก  อ่อนจีระ
 
620 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 73.79 เงิน 12 โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายสิทธิพร  โพธิ์งาม
2. เด็กชายเจตริน  ขันธรักษ์
 
1. นายไพบูลย์  บ่างสุวรรณ์
 
621 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 67.43 ทองแดง 13 โรงเรียนวัดทุ่งมน 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  ศรีหมาตร
2. เด็กชายธีรเทพ  ณะวุฒิ
 
1. นายสมชาย  พูลเจริญ
2. นายเศวต  วันรักชาติ
 
622 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 67.03 ทองแดง 14 โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) 1. เด็กชายกฤษณะ  ชมชื่น
2. เด็กชายณัฐวุฒิ  อุ่นจิตร
 
1. นายศิริศักดิ์  ศรีษะคำ
2. นายสุทธิชัย  บุญรอด
 
623 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 65.4 ทองแดง 15 โรงเรียนวัดสฎางค์ 1. เด็กชายธนา  ปิยมิตร์
2. เด็กชายอนุชา  ทัศนะ
 
1. นายชวลิต  ถิตย์กุล
2. นางอรนุช  พืชกมุท
 
624 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 62.65 ทองแดง 16 โรงเรียนวัดกลางคลองสระบัว 1. เด็กชายชนันพัฒน์  ฤทธิ์นาคา
2. เด็กชายชลนที  ใจจาน
 
1. นางสาวณัฐชา  มังกะลัง
2. นางสาวสุทธารัตน์  มงคลลาภ
 
625 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 58.69 เข้าร่วม 17 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายวรลภย์  สุวรรณลาย
2. เด็กชายศรันย์  สุวรรณพงศ์
 
1. นายศุภรัตน์  ทิพยะพร
 
626 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 55.43 เข้าร่วม 18 โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กชายปริพัฒน์  พรมหอม
2. เด็กชายสุริยันต์  ทองนรินทร์
 
1. นางสาวจิรปรียา  รอตเสวก
2. นายนันท์พิพัฒน์  รอตเสวก
 
627 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 50.8 เข้าร่วม 19 โรงเรียนวัดสามเรือน 1. เด็กชายภูรินทร์  แจ้งธรรม
2. เด็กชายอลงกรณ์  นูนศิริ
 
1. นายชัยวัฒน์  งามศิริ
2. นางสาวพัฒนา  พูลสวัสดิ์
 
628 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 49.49 เข้าร่วม 20 โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กชายกรวิชญ์  ผดุงกาย
2. เด็กชายปัณณทัต  ด้วงทอง
 
1. นายสิริวัชร  หมื่นหน้า
 
629 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านกะทุ่มลาย 1. เด็กชายกิตติชัย  ชาลีนพ
2. เด็กชายธนภัทร  ชูกลิ่น
 
1. นางสาวพรเพ็ญ  อิ่มเอิบ
2. นางสาวภัศรา  หมีเขียว
 
630 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กชายจักรพันธ์  สุจจะธารี
2. เด็กชายลักษณวงศ์  ตงธิ
 
1. นางสาวณัฐกมล  สุกุุมลนันทน์
2. นายมานพ  ควรรวม
 
631 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนประชาสามัคคี 1. เด็กชายปกรณ์  สิทธิโห
2. เด็กชายประสิทธิ์  อรุณบุญลือ
 
1. นางวัลลภา  ศรสวรรค์
2. นายเกษมสันต์  ศรสวรรค์
 
632 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กชายธารทอง  ช่างหล่อ
2. เด็กชายเทพศิลป์  เมธีพงษ์
 
1. นางสาวกมลทิพย์  พูลสมบัติ
 
633 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 96.16 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายปารุต  จันทรอารีย์
2. เด็กชายวรเชษฐ์  เพชรสมุทร
 
1. นายไพบูลย์  บ่างสุวรรณ์
 
634 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 76 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กชายณัฐพล  ทองพันธ์
2. เด็กชายอนุสรณ์   โถมสันเทียะ
 
1. นายณฐดนย์   เย็นใจมา
 
635 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 39.26 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ 1. เด็กชายชนพัฒน์  เจียมตน
2. เด็กชายสมชาย  ทองวีวงศ์
 
1. นางสาวรัชฎา  เพิ่มวิลัย
 
636 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 26.4 เข้าร่วม 4 โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กชายกฤติพงศ์  จำแนกวงษ์
2. เด็กชายธวัชชัย  โพ้งสกุล
 
1. นางศิริลักษณ์  จันฤๅไชย
2. นางสาวสุภานัน  สีไพร
 
637 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 25.76 เข้าร่วม 5 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายณรงค์ศักดิ์  สุขจิตร
2. เด็กชายปฏิมา  รื่นยศ
 
1. นางสาวกัลยา  กาละมูล
2. นางสาวอัจฉรา  เฉลียวศิลป์
 
638 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 95.26 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กหญิงวารี  พลีรักษ์
2. เด็กชายอธิป  ขันธวิธิ
 
1. นายไพบูลย์  บ่างสุวรรณ์
 
639 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 52.44 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กชายวรวิช  บุญยัง
2. เด็กชายวรวิทย์  แสงอุไร
 
1. นายณฐดนย์   เย็นใจมา
 
640 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 37.33 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. เด็กชายทรงสิทธิ์  ศักดิ์เจริญชัยกุล
2. เด็กชายอัศนัย  แซ่มัว
 
1. นายชาลี  ตรีจักร์
2. นายเสถียร  สามิภักดิ์
 
641 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 37.18 เข้าร่วม 4 โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กชายกฤษณะ  พิมจันทร์
2. เด็กชายบารมี  ช่วยพิทักษ์
 
1. นางศิริลักษณ์  จันฤๅไชย
2. นางสาวสุภานัน  สีไพร
 
642 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 35.75 เข้าร่วม 5 โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กชายชานนท์  ไกรทัต
2. เด็กชายมารุต  ประดับทอง
 
1. นางการีมา  วันเอเลาะ
2. นางอนูร  อ่อนหวาน
 
643 วิทยาศาสตร์ การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 25.66 เข้าร่วม 6 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายรัชชานนท์  เสนาพร
2. เด็กชายอภิสิทธิ์  แพรสี
 
1. นางสาวกัลยา  กาละมูล
2. นางสาวอัจฉรา  เฉลียวศิลป์
 
644 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดตูม 1. เด็กหญิงกฤษณา  เจริญสุข
2. เด็กชายพิทักษ์พงศ์  จูลิ่ม
3. เด็กหญิงสาริกา  มานิล
4. เด็กหญิงสุพิชชญา  ตรีมงคล
5. เด็กชายอัตถกรณ์  สิมบิดา
 
1. นางวิไลวรรณ  คำสมาน
2. นางสุรีย์  เกลาเทียน
 
645 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กหญิงณัชชา  รักษาจิตร์
2. เด็กหญิงปาจรีย์  คงษร
3. เด็กชายพงศธร  อิศรางกูร
4. เด็กหญิงรุ่งนภา  ชื่นตา
5. เด็กชายวุฒินันท์  องอาจ
 
1. นางสิริรัตน์  นันทะกูล
2. นางสาวสุธาสินีย์  ดิษฐแย้ม
 
646 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงชาลิษา  กระจกเหลี่ยม
2. เด็กหญิงณัฐวดี  คำวัด
3. เด็กหญิงธารทิพย์  หอมทอง
4. เด็กหญิงประภัสสร  ธรรมกีรติ
5. เด็กหญิงภษิตา  สายสมาน
 
1. นางลัดดา  ปริยัติฆรพันธ์
 
647 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 74 เงิน 4 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงจิดาภา  วิสุทธิธรรม
2. เด็กหญิงนิชาภัส  เสียงพงศ์พรรณ
3. เด็กหญิงสุมินตรา  งามสนิท
4. เด็กหญิงหัทยา  ขุนสอาด
5. เด็กหญิงอมินตะญา  ขันธศักดิ์
 
1. นายสมทรง  กระจกรูป
 
648 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 71 เงิน 5 โรงเรียนวัดดอนพุดซา 1. เด็กหญิงธิดารัตน์  เฟื่องฟูรัตน์
2. เด็กหญิงธิดารัตน์  บุญท้วม
3. เด็กหญิงปรียนันท์  ภาคสาร
4. เด็กหญิงสโรชา  ผาสุขขัน
5. เด็กหญิงแพรพรรณ  กองรัมย์
 
1. นางชนกพร  นาคทรัพย์
2. นางสาวศิริรัตน์   สีเหลือง
 
649 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 70 เงิน 6 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงขนิษฐา  คิดพินิจ
2. เด็กหญิงปนัดดา  ผลสวัสดิ
3. เด็กหญิงมนัสวี  ตรีนิมิตร
4. เด็กหญิงมุฑิตา  คะเนมา
5. เด็กชายศิวัช  บุตรดี
 
1. นางปราณี  แก้วพาณิชย์
2. นางมลิวรรณ  ใจซื่อ
 
650 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 70 เงิน 6 โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กหญิงจิรัชญา  อุทัยธรรม
2. เด็กหญิงชลธิชา  ป้องกัน
3. เด็กหญิงณิชาภัทร  เหลืองศรีดา
4. เด็กหญิงมนัชญา  หาชนะ
5. เด็กหญิงอธิติยา  ลิ้มมาลัย
 
1. นางสาวจิราภรณ์  พรหมสิทธิ์
 
651 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 60 ทองแดง 8 โรงเรียนพรพินิตพิทยาคาร 1. เด็กหญิงกรรธิมา  กันวิชา
2. เด็กหญิงณัฐกานต์  จิตกระจ่าง
3. เด็กหญิงณัฐพร  ศรีบุญนาค
4. เด็กหญิงปิยภัทร  เกศธรรมรัตน์
5. เด็กหญิงรัชนก  คงกล่อม
 
1. นางกิตติยา  ศิริแพทย์
2. นางแน่งน้อย  โพธิ์ศรี
 
652 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กหญิงมนัสนันท์  ใสบาล
 
1. นางวิภา  รอดทุกข์
 
653 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 83 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงกนกอร  กลิ่นจันทร์
2. เด็กหญิงณิรนันท์  ไทยประยูร
3. เด็กหญิงนิสาชล  แช่มฉาย
4. เด็กหญิงสุทธิดา  จิตรเหิม
5. เด็กหญิงอรวรรณ  โบวิเชียร
 
1. นางฉวีวรรณ  แสงดอกไม้
2. นางพิกุล  ห่อทอง
 
654 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกันติชา  ดาวดวงน้อย
2. เด็กหญิงณพัตรา  สังม์มุรินทร์
3. เด็กหญิงมานิตา  ใยสำลี
4. เด็กหญิงรุ่งอรุณ  รอดวิเศษ
5. เด็กหญิงอาริษา  สุขสาลี
 
1. นางสาวสุทธิวรรณ  สุขโข
 
655 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 76 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดกะสังข์ (พิศิษฎ์นวการอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ  วงษ์เจริญ
2. เด็กหญิงพรนภารัตน์   ศรีสุข
3. เด็กหญิงลาวัลย์  สอาดพงษ์
4. เด็กหญิงวนิดา  สุนันทา
5. เด็กหญิงวิไลภรณ์  นาคแดง
 
1. นางนงลักษณ์  ดีวงษา
2. นางยุรี  ฉ่ำแสง
 
656 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 74 เงิน 4 โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กหญิงณัฐสุดา  เปียทอง
2. เด็กชายปัญญาวิทย์  เสาวรส
3. เด็กชายภานุพงษ์  เข็มอนุสุข
4. เด็กหญิงภูรินี  ละสะโอสถ
5. เด็กหญิงเมทิกา  เกษสังข์
 
1. นางสาวประภาศรี  เพ็งสุข
 
657 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 73 เงิน 5 โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กชายกรรชัย  ภาคีสันต์
2. เด็กหญิงนันทิยา  พรมวัฒน์
3. เด็กหญิงวรรณา  การดี
4. เด็กชายวิทวัส  หาไมตรี
5. เด็กหญิงสุญาพร  อุดมทรัพย์
 
1. นางชญาดา  กลิ่นจันทร์
2. นางวิภา  ผลบุญ
 
658 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 73 เงิน 5 โรงเรียนวัดไก่เตี้ย (วิทยสุนทร) 1. เด็กหญิงกชนันท์  เกิดโลภา
2. เด็กหญิงกานดา  นันชวโรจน์
3. เด็กหญิงชลณิชา  ไวยนาค
4. เด็กหญิงวันวิสา  เผือกพันมุข
5. เด็กหญิงวาริน  ศิริล้วน
 
1. นางยุพิน  ขันธฤกษ์
2. นางเสวย  กล่ำประเสริฐ
 
659 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 73 เงิน 5 โรงเรียนประชาผดุงวิทย์ (ฟ้อน ฟุ้ง อุทิศ) 1. เด็กหญิงกันติยา  จำปาพงษ์
2. เด็กหญิงธันย์ชนก  มะลิวรรณ์
3. เด็กหญิงปภัชญา  อภิรัตนอำภา
4. เด็กชายวีระพันธ์  รังบุรี
5. เด็กหญิงอัญมณี  เดชดำรงค์
 
1. นายกรีฑา  แก้วโชติ
2. นางสำรวย  พันธุรัตน์
 
660 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 72 เงิน 8 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงกนกรักษ์  เขียวขจี
2. เด็กหญิงบุญญิศา  อรรถสมุทร์
3. เด็กหญิงปภัสสรา  แก้วจุมพฏ
4. เด็กหญิงพิชามญธุ์  เตียวติ
5. เด็กหญิงแพรทอง  หล้าก่ำ
 
1. นางลัดดา  ปริยัติฆรพันธ์
 
661 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 71 เงิน 9 โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) 1. เด็กหญิงกมลวรรณ  เทียนหอม
2. เด็กหญิงณิชาภัทร  วงศ์ดี
3. เด็กหญิงทิพย์วนัน  ปัญญาแก้ว
4. เด็กหญิงนันทิชา  เจริญผล
5. เด็กหญิงอินทิรา  แซ่ย่าง
 
1. นางสาวณัฐกาญจน์  นุชประเสริฐ
 
662 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 71 เงิน 9 โรงเรียนวัดตูม 1. เด็กหญิงชุติมณฑน์  สุขนนท์
2. เด็กหญิงธัญญารัตน์  พัดชา
3. เด็กหญิงมินตา  แก้วเขียว
4. เด็กหญิงสิริลักษณ์  มีสมยุทธ์
5. เด็กหญิงสุธิตา  พัดทอง
 
1. นางวิไลวรรณ  คำสมาน
2. นางสุรีย์  เกลาเทียน
 
663 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 70 เงิน 11 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงธิดา  วิราพันธ์
2. เด็กหญิงนพวรรณ  แจ่มแจ้ง
3. เด็กหญิงพรสุวรรณ  ดวงวรรณะ
4. เด็กหญิงวชิราวดี  จันทร์งาม
5. เด็กหญิงศุภัทรา  ศิลปสิทธิ์
 
1. นางมยุรี  ตะปะสา
2. นางรัสรินทร์  ธนาวัฒน์เดชานนท์
 
664 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 68 ทองแดง 12 โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กหญิงกชกร  ชื่นแสงเนตร
2. เด็กหญิงจินดารัตน์  ปรีชารัตน์
3. เด็กหญิงชลธิชา  เมืองสง่า
4. เด็กหญิงชลธิชา  สมสวย
5. เด็กหญิงมินตรา  ชอบจิต
 
1. นางนงลักษณ์  แก้วประเสริฐ
2. นายสมบูรณ์  วรรณมุข
 
665 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 66 ทองแดง 13 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงฐิตินันท์  อ่อนสันเทียะ
2. เด็กหญิงณัชาวรรณ  สมนุช
3. เด็กหญิงพรณิภา  เวชทัพ
4. เด็กหญิงพรรษพัชษา  สุรพิตร
5. เด็กหญิงโศภิษฐา  จิตรเนื่อง
 
1. นายรุ่งโรจน์  ยุวัฒนา
 
666 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดราษฎร์บำเพ็ญ (กริ่ง - สง่า ศิษย์อุปถัมภ์) 1. นางสาวกิตติญาภรณ์  จันทร์สุภา
2. เด็กหญิงกิติวรรณ  ขันธสร
3. นางสาวธนนันท์  สุจริต
4. เด็กหญิงวิไลวรรณ  ขำวิลัย
5. เด็กหญิงอัญชลี  ศรีคำ
 
1. นางมยุรา  สัมมาคาม
2. นายสมเกียรติ  สุริยนต์
 
667 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 76 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กหญิงธัญรัตน์  ลมเชย
2. เด็กหญิงศุภลักษณ์  ภักดีเตล็บ
3. เด็กหญิงสิริรัตน์  ขันธวิธิ
4. เด็กหญิงอัสมา  สุนทร
5. เด็กหญิงฮันเซาะฮ์  นาชะวี
 
1. นางสิฎฐารัตน์  สายันต์
2. นายสุวัฒน์  มุขชาติ
 
668 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงชลชิษา  ไตรพจน์
2. เด็กหญิงมลภัคน์  โพธิ์ขวาง
3. เด็กหญิงศริญญา  รักษ์สุวรรณา
4. เด็กหญิงอนุชลิดา  ตรวจนอก
5. เด็กหญิงอาทิตยา  วงษ์สถิต
 
1. นางสาวสุมาลี  ศรีสมาน
2. นายไพรัตน์  เวชการ
 
669 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 72 เงิน 4 โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) 1. เด็กชายภานุวัฒน์  เอี่ยมกลีบ
2. เด็กหญิงรุ่งนภา  กล่อมเกลี้ยง
3. เด็กชายเกียรตินุสรณ์  ผดุงสุข
4. เด็กหญิงเสาวลักษณ์  อองภา
5. เด็กชายเอกพงศ์  หงษ์ทองคำ
 
1. นางพรรัตน์  เวียงพลออม
 
670 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 68 ทองแดง 5 โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงชนันดา  ไทยซื่อ
2. เด็กหญิงชมพูนุท  แสนดี
3. เด็กหญิงวราภรณ์  ขันธิเนตร
4. เด็กหญิงสุพรรษา  โอ๊ะดำ
5. เด็กหญิงสโรชา  ไทยซื่อ
 
1. นางยุวรรณดา  มงคลแสง
 
671 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 84 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงทัตพิชา  อ่วมภักดี
2. เด็กหญิงธนวรรณ  มะโนมาน
3. เด็กหญิงรัญชิดา  สุมาลกันต์
4. เด็กหญิงวริศรา  อารีวงษ์
5. เด็กหญิงเปมิกา  ศรีพุฒตาล
 
1. นางมาริสา  วงศ์สุกรรม
2. นางวรรณี  สงวนทรัพย์
 
672 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงกุลณัฐ  ไชยนา
2. เด็กหญิงณัฐณิชา  ชื่นบุญ
3. เด็กชายพนาธร  หาดคำ
4. เด็กหญิงมินตรา  คันธจันทร์
5. เด็กหญิงรุ่งฟ้า  บุญชูช่วย
 
1. นางสาวทัศนีย์  จุรินทร
2. นางพูลทิพย์  ทัพไทย
 
673 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกวินธิืดา  กลั่นแตง
2. เด็กชายธนภัทร  พูลเพิ่ม
3. เด็กหญิงธัญยธร  สุดลาภา
4. เด็กหญิงพัชรียา  พรหมเสนา
5. เด็กหญิงอโนทัย  ไตรอุดม
 
1. นางธัญทิพย์  มีลือสาร
2. นางสาวพัชรา  เพ็ชรสูงเนิน
 
674 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  พลพยุห์
2. เด็กหญิงศรีสุดา  สดใส
3. เด็กชายสุพจน์  ปิ่นประเสริฐ
4. เด็กหญิงสุรีพร  โพธิ์งาม
5. เด็กหญิงเมธาวี  รักษาสัตย์
 
1. นางสาวนริศรา  ใบบัว
2. นางวิไลวรรณ  โตสูง
 
675 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 73 เงิน 5 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงกรรณิการ์  ผดุงศักดิ์
2. เด็กหญิงณัฐพร  มหาเทียน
3. เด็กชายภคพล  ผดุงทรง
4. เด็กชายศักย์ริน  เกตุสำอางค์
5. เด็กหญิงศุภิสรา  มูลผาลา
 
1. นางสาวปัทมา  โพธิ์ยั่งยืน
2. นางสาวเกสร  ผดุงศรี
 
676 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 72 เงิน 6 โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กหญิงจันจิรา  พรมกลาง
2. เด็กหญิงชณากานต์  เนื่องอ้น
3. เด็กหญิงธิติมา  วงษ์กฤษณ์
4. เด็กชายนันทวัช  สุดกังวัล
5. เด็กหญิงวรรณษา  อ่อนเม้ย
 
1. นางกชามาส  ชมกุหลาบ
 
677 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 70 เงิน 7 โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) 1. เด็กหญิงกัญญารัตน์  ศรีรักษา
2. เด็กหญิงวิริศรา  รอดบ่วง
3. เด็กชายเจตริน  ดาทิพย์
 
1. นางกิตติยา  นัยพร
2. นางวัลณา  เทพบริสุทธิ์
 
678 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กชายชาญณรงค์  อนันตโฉม
2. เด็กชายนราธิป  สิงห์เถื่อน
3. เด็กหญิงพรชนก  ทองหลาย
 
1. นางรุ่งรัชนี   จันทะเคียน
 
679 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 88 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กหญิงจิตริณี  แก้วใจ
2. เด็กหญิงชลธิชา  สัมฤทธิ์
3. เด็กหญิงณภัทร  เวชธนากร
4. เด็กหญิงณิชารีย์  สุดจิตร์
5. เด็กหญิงนันทิยา  อุดมทรัพย์
 
1. นางสมมาศ  อันทชัย
2. นายไพล๊อต  บุศราคำ
 
680 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) 1. เด็กชายจีรวัฒน์  หัสดี
2. เด็กหญิงนิรัติศัย  ทองเสริม
3. เด็กหญิงศรินญาพร  รุจิคุณ
4. เด็กชายอนพัฒน์  ปิ่นแก้ว
5. เด็กหญิงอรัญญา  หงส์ทอง
 
1. นางสาวณัฐกาญจน์  นุชประเสริฐ
2. นางวิรัตน์  นาคเรือง
 
681 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงน้องนภัส  ชื่นบุญ
2. เด็กชายภูวรินทร์  ธีระวาส
3. เด็กหญิงหยาดนภา  ควรแย้ม
4. เด็กหญิงเบญจพร  พรมอินทร์
5. เด็กหญิงเบญจมาศ  พรมอินทร์
 
1. นางสาวทัศนีย์  จุรินทร
2. นางพจนารถ  บัณฑิตเขียน
 
682 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 83 ทอง 4 โรงเรียนวัดบ้านดาบ 1. เด็กหญิงกัญญาภัค  สาลี
2. เด็กหญิงจิราภรณ์  มีภู่
3. เด็กหญิงปิยะธิดา  สุขสกุล
4. เด็กหญิงศิรินภา  จินาพุก
5. เด็กหญิงสุนิสา  สดับรส
 
1. นางวงศ์รวี  มีศิริ
2. นายสุรชัย  บุญยืนมั่น
 
683 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 82 ทอง 5 โรงเรียนชุมชนโคกม่วงเผอิญศรีภูธรอุปภัมภ์ 1. เด็กหญิงพรรพักษา  วงษ์น้อย
2. เด็กหญิงหทัยรัตน์  น้ำใส
3. เด็กหญิงอติปาณ  คำปลิว
4. เด็กหญิงอทิตยา  มณีย์
5. เด็กหญิงอารยา  วนสินธุ์
 
1. นางกาญจณา  ศรีมงคล
2. นางเพลิน  เอี่ยมวิมังสา
 
684 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 81 ทอง 6 โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม (เจียนวิทยาคาร) 1. เด็กหญิงนฤมล  งามคณะ
2. เด็กหญิงพิมพ์ชนก  แรงกสิกรณ์
3. เด็กหญิงมนัสนันท์  ทองศักดิ์
4. เด็กหญิงมนัสวรรณ  เข็มเพชร
5. เด็กหญิงศิริรักษ์  งามบุญแถม
 
1. นางพเยาว์  ชาตินันท์
2. นางสาวศิริพรรณ  ชาตินันท์
 
685 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 78 เงิน 7 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กหญิงกชพร  อยู่เป็นสุข
2. เด็กหญิงกชมน  คงสัมฤทธิ์
3. เด็กหญิงชุติมา  คงสมรส
4. เด็กหญิงฐิติมา  นิลสุุขม
5. เด็กหญิงณัฐนรี  สยุมพร
 
1. นางสมลักษณ์  แรงกสิวิทย์
 
686 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 77 เงิน 8 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงจารุวรรณ  งามชื่น
2. เด็กหญิงชนิดาภา  สร้อยดอกสุน
3. เด็กหญิงทิตยา  ประสงค์เงิน
4. เด็กหญิงนภัสรา  สุคันธจันทร์
5. เด็กหญิงปวีณ์ญา  พุ่มวันเพ็ญ
 
1. นางธัญทิพย์  มีลือสาร
2. นางสาวพัชรา  เพ็ชรสูงเนิน
 
687 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 76 เงิน 9 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงนภัสร  ตรีนิมิตร์
2. เด็กหญิงน้ำทิพย์  โทบุดดี
3. เด็กหญิงรมิตา  ทับทิมแดง
4. เด็กหญิงวรรณวี  ศรีนา
5. เด็กหญิงสลิลเกตุน์  สาราเอก
 
1. นายประสาร  ห่อทอง
2. นายสุมิตร  สีมาพล
 
688 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 76 เงิน 9 โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กหญิงกุลนันท์  ทองคำ
2. เด็กหญิงฐิติยา  สยองพันธ์
3. เด็กหญิงนัยเนตร  สิงหเสนีย์
4. เด็กชายปรีชา  ช้างพินิจ
5. เด็กหญิงสุชาดา  วิชัย
 
1. นางกาญจนา  คงเดช
2. นางสมร  บุญวัฒน์
 
689 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 76 เงิน 9 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงชนากานต์  ธนูศิลป์
2. เด็กหญิงชนิตา  ธนูศิลป์
3. เด็กหญิงธันยาภัทร์   อยู่โต
4. เด็กหญิงภัทรวรรณ  ทิพย์สูตร
5. เด็กหญิงศิรดา  คงสมแสวง
 
1. นางปาริชาติ  โต๊ะเอี่ยม
 
690 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 75 เงิน 12 โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กชายณัฐพงษ์  ย่วนตรง
2. เด็กชายธนากร  ดาวจรัส
3. เด็กชายปาณิธาร  อิ่มเอิบ
4. เด็กชายพงศกร  ทองพงษ์
5. เด็กชายภูมินทร์  สุวพงษ์
 
1. นางพรทิพย์  ควรรวม
2. นางสาววัชรี  รื่นกมล
 
691 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 75 เงิน 12 โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงจิดาภา  เกษร
2. เด็กหญิงณัฐกานต์  สีคร้าม
3. เด็กหญิงวริศรา  แก้วยศ
4. เด็กชายสิทธิลาภ  เลิศล้วนพานิช
5. เด็กหญิงเนตรชนก  เนตรบางเพรียง
 
1. นางสาวสมบัติ  ศิลปัญจะ
2. นางสุมณฑา  เชาว์ตระกูล
 
692 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 74 เงิน 14 โรงเรียนวัดตะโหนด (ประชารักษ์เวสสถิต์วิทยา) 1. เด็กหญิงทิพย์  ศักดิ์คงเมตตา
2. เด็กหญิงปิยะพร  นันธานี
3. เด็กชายปิยาภรณ์  พลูสุขเสริม
4. เด็กหญิงสุชาดา  บุญเลี้ยง
5. เด็กหญิงอารยา  ขันดี
 
1. นางสาวปนัดดา  ปิ่นแก้ว
2. นางรัชนี  ศรีวิสรณ์
 
693 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 74 เงิน 14 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงกิตติยาพร  เจริญมั่นคง
2. เด็กหญิงธิดาลักษณ์  พลอยกลุ่ม
3. เด็กหญิงฟ้าชล  คงบำรุง
4. เด็กหญิงวิลาสีนี  แฟงผลน้อย
5. เด็กหญิงสุดา  เชียงดี
 
1. นางสาวปัทมา  โพธิ์ยั่งยืน
2. นางสาวเกสร  ผดุงศรี
 
694 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 73 เงิน 16 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงชลธิชา  พยุงวงษ์
2. เด็กหญิงนิรรัตน์ชา  สุขเกษม
3. เด็กชายสราวุธ  สิทธิขวา
4. เด็กหญิงสุพิชชา  เรืองศิริ
5. เด็กชายสุริยา  หนูอ่อน
 
1. นางนงนุช  พูนสุวรรณ
2. นายศิริชัย  พูนสุวรรณ
 
695 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 73 เงิน 16 โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กชายณัฐกฤติ  ภูจ้อย
2. เด็กชายธนดล  โสภารัตน์
3. เด็กชายธีรเดช  ใจดีเฉย
4. เด็กหญิงมณีรัตน์  ประเสริฐศรี
5. เด็กหญิงเนตรนภา  ชุมนุมชาติ
 
1. นางสาวมาดา  คุ้มทุกข์
2. นางสาวศิริพร  รื่นชาญภาค
 
696 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 73 เงิน 16 โรงเรียนสุวพรรณสนิทวงศ์พิทยา 1. เด็กหญิงกฤษณา  ดีมัน
2. เด็กชายกานต์นที  หมุดเพ็ชร
3. เด็กชายชินวัต  งามระลึก
4. เด็กชายธีรภัทร  พุฒซ้อน
5. เด็กหญิงศิริวรรณ  ช้างชู
 
1. นายธันยบูรณ์  คุปตะวาทิน
 
697 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 72 เงิน 19 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กหญิงกมลรัตน์  ร้อยจำปา
2. เด็กหญิงนรีรัตน์  พุทธรักษา
3. เด็กหญิงศิโรรัตน์  ทวีทรัพย์
4. เด็กหญิงสมฤดี  น้อยขำ
5. เด็กหญิงสุภาพร  ปลั่งกลาง
 
1. นางจำรูญศรี  ฤทธิ์บัณฑิตย์
2. นางน้ำอ้อย  เมืองนาคิน
 
698 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 72 เงิน 19 โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กหญิงกิตติยา  โพธิ์สง่า
2. เด็กหญิงชนม์สิริ  คันธจร
3. เด็กหญิงประพิณพร  ปรีชล
4. เด็กหญิงพัชรวรรณ  ทับทิมเทศ
5. เด็กหญิงสิริรัตน์  รักสนิท
 
1. นางสาวจันทนา  แก้วกิจ
2. นายอาคม  กองลี
 
699 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 71 เงิน 21 โรงเรียนวัดหัวคุ้ง 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  จันทร์สุคนธ์
2. เด็กชายชนิศ  คำเสียงใส
3. เด็กหญิงพรรณษา  โนนทิง
4. เด็กหญิงพรวดี  โนนทิง
5. เด็กชายเิอกลักษณ์   สุมานิตย์
 
1. นายสมฤทธิ์  ศรฤทธิ์
2. นางสุนิษา  สัมฤทธิ์
 
700 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนสิทธิพยากรณ์ 1. เด็กหญิงธาราทิพย์  สุขสุศรี
2. เด็กหญิงพรทิพา  คำคง
3. เด็กหญิงอรณิชา  ศรีประยูร
 
1. นางสาวจริยาวดี  ทรัพย์ประเสริฐ
2. นางเพ็ญ  จันทร
 
701 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ 180 1. เด็กชายพงศ์ภรณ์  ผูกชอบ
2. เด็กชายภูวดล  บุตรแก้ว
3. เด็กชายลิขิต  หนูทรัพย์
4. เด็กชายสมศักดิ์  คงสมปราชญ์
5. เด็กชายสุชาติ  คู่ปรึกษา
 
1. นางนพพร  ญาณธรรม
2. นางสาวสังวร  ดวงสีดา
 
702 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงกัลยาณี  กรีกวี
2. เด็กหญิงจารุวรรณ  ขุมเพชร์
3. เด็กหญิงจิตตา  คิดหา
4. เด็กหญิงบุสสดี  อินทร์พยัคฆ์
5. เด็กหญิงวรรณี  คำแก้ว
 
1. นางทัศนีย์  รุ่งอนันต์
2. นางอุทัยวรรณ  โล่ห์ทอง
 
703 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดหนองบัว 1. เด็กชายจิณณวัตร  ชมเชย
2. เด็กหญิงชุติมา  บุญสาคร
3. เด็กหญิงปนัดดา  วิเชียรเทียบ
4. เด็กชายพัทสน  ก้านสีรัตน์
5. เด็กหญิงสุพิชฌา  ศาสตร์สมัย
 
1. นางธนาภร  หยวกทอง
2. นายอุทัย  แสงชาติ
 
704 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 82.98 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กชายจิระวัฒน์  คชวิเชียร
2. เด็กหญิงสมฤทัย  เริงใจ
3. เด็กหญิงอัจฉรา  ธรรมมา
4. เด็กหญิงอัมพิกา  เรือนเพชร
5. เด็กชายอิทธิพัทธฺ  อกปิ่น
 
1. นายชัชวาล  จำแนกวุธ
2. นางณัฐวดี  สีสดเขียว
 
705 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 81.98 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายชโลธร  จอมย้อย
2. เด็กหญิงฐาปนี  พิลาภอนันต์
3. เด็กชายธนวัฒน์  บางหลวง
4. เด็กชายพัชรพงษ์  สามพัน
5. เด็กชายเกรียงศักดิ์  เอราวรรณ
 
1. นายสานนท์  สุขจรูญ
2. นางสาวอภิญญา  เปรมจิตต์
 
706 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 73.98 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงกิ่งกาญจน์  ใจดี
2. เด็กชายจิรายุ  พันธุ์ลำดวน
3. เด็กหญิงรุ่งนภา  หลวงโยธา
4. เด็กชายศิริชัย  จิตรเหิม
5. เด็กหญิงเพ็ญนภา  ชูประดิษฐ
 
1. นายสวย  พูลเจริญ
2. นายสุรเชษฐ  ปานวงษ์
 
707 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 67.28 ทองแดง 4 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายกฤษณะ  เพาะบุญ
2. เด็กหญิงฉัตรฑริกา  ทัดสันเทียะ
3. เด็กชายชัยสุโรจน์  สกุณา
4. เด็กหญิงทัศนวรรณ  จิตอามาต
5. เด็กหญิงภิฌญา  ไตรนุช
 
1. นางสาวยุพา  ขำสง่า
 
708 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 60.97 ทองแดง 5 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกนกรัตน์  ขันธจิตร
2. เด็กหญิงปวัณรัตน์  ปิ่นโต
3. เด็กหญิงพรพัฒน์  บัวสม
4. เด็กหญิงหนึ่งฤทัย  อมรสันต์
5. เด็กหญิงเฟื่องฟ้า  สิงห์ปั้น
 
1. นางสาวสุมาลี  ศรีสมาน
2. นายไพรัตน์  เวชการ
 
709 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนอิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ 1. เด็กหญิงจริยาภรณ์  ขันธศักดิ์
2. เด็กหญิงญาซามิน  ศรีประจักษ์
3. เด็กหญิงณัฐธิดา  ซาเฮาะ
4. เด็กชายพัฒนากร  ไกรกวี
5. เด็กหญิงมุนญาตี  มากเลาะเลย์
 
1. นางสุนีย์  ขันธสนธิ์
 
710 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กชายภัทรพล  ไข่พลาย
2. เด็กหญิงมุกดา  แพบขุนทด
3. เด็กหญิงรัตนาภรณ์   พงษ์แพทย์
4. เด็กหญิงวนิดา   แทนสีดา
5. เด็กหญิงหญิง   คงเพียรธรรม
 
1. นางนภาพร   พลสำราญ
2. นายวิโรจน์   หมีเขียว
 
711 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. นางสาวธวัลพร  ทองแลบ
2. เด็กหญิงปริญดา  สุขสมบุญ
3. นางสาวพัชรินทร์  การผลดี
4. เด็กหญิงศิริลักษณ์  ขันธกร
5. นางสาวอารยา  งามเหลือ
 
1. นางนงลักษณ์  แก้วประเสริฐ
2. นางนุชนาฏ  พุ่มฉัตร
 
712 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 84 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงณัฐริกา  วงพระจันทร์
2. เด็กหญิงนิธิพร  อาสนะ
3. เด็กชายบรรจง  ทองคำ
4. เด็กหญิงวรรณา  ไชยศรีอนันต์
5. เด็กชายวุฒิภัทร  เมืองมูล
 
1. นายคมสัน   พรประสิทธิกุล
2. นายสานนท์  สุขจรูญ
 
713 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดหันตรา 1. เด็กชายฉัตรตรินทร์  ชาตะสาคู
2. เด็กชายบูรพา  กันรัตน์
3. เด็กชายปฐมพร  พรรณโภชน์
4. เด็กชายพงศธร  สัมมาตรี
5. เด็กชายพลกฤต  สุดแสวง
 
1. นางสาวหนึ่งนิจ  สุมาลัย
2. นางสาวอมาวตี  ประไพพงษ์
 
714 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายจุมพล  ภาคพันธุ์
2. เด็กชายศักดิ์ดา  ลาวงษ์ศา
3. เด็กชายสิทธิชัย  มีจิตต์
4. เด็กชายสินธร  กุลเหล็ม
5. เด็กชายสุริยา  ทาเอื้อ
 
1. นางปารณีย์  วรรณบูรณ
2. นางมยุรี  ตะปะสา
 
715 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายกิตติธร  เตชะนนท์
2. เด็กหญิงณัฐณิชา  พุ่มกระจับ
3. เด็กชายนรวิชญ์  ทองสุกดี
4. เด็กหญิงปิยธิดา  มีเสถียร
5. เด็กหญิงวรรษมล  จิตจันทร์
 
1. นางสาวอนรรฆพร  สุพิมพานนท์
 
716 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กหญิงณัฐนา  ชัยชมภู
2. เด็กหญิงบงกชกร  บำรุงจิตร
3. เด็กชายพงศธร  นิลพฤกษ์
4. เด็กชายสิริวัฒน์  มาลัย
5. เด็กหญิงสุชานันท์  ตันสกุล
 
1. นางสาวภัทรมล  รักไมตรี
2. นางสิริรัตน์  นันทะกูล
 
717 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กหญิงณัฐริณีย์  พิมพ์มงคล
2. เด็กหญิงนริศรา  รุ่งเรือง
3. เด็กหญิงนาเดีย  ขันธวิธิ
4. เด็กหญิงยุพา  นาคทองอินทร์
5. เด็กหญิงเกศกนก  บุญคุ้มฉิม
 
1. นายฐานิตย์  เนคมานุรักษ์
 
718 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครคุณธรรม ม.1-ม.6 77 เงิน ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกัญญารัตน์  คำวงษ์
2. เด็กชายจิระศักดิ์  ดงตะไน
3. เด็กหญิงดวงกมล  ประมวลทรัพย์
4. เด็กชายธนพงศ์  มีธรรมยุติ
5. เด็กหญิงธนพร  ผิวขาว
6. เด็กชายธนา  บัวหลวง
7. เด็กชายธนุพล  โพธิ์นอก
8. เด็กชายปิยะวัฒน์  สาเหม
9. เด็กชายพงศกร  ไทยใหม่
10. เด็กชายพลวัต  แจ้งใจ
11. เด็กชายพันยุทธ  แจ้งใจ
12. เด็กชายพัสสน  มะแก้ว
13. เด็กชายวัชรพันธ์  รังรักษ์
14. เด็กหญิงสร้อยทิพย์  มีธรรมยุติ
15. เด็กชายสิทธิธร  สง่าวงษ์
16. เด็กชายสิทธินันท์  ทรัพย์ประเสริฐ
17. เด็กหญิงอินทิรา  เสลานนท์
18. เด็กหญิงเมทินี  สาระนพ
19. เด็กชายโอภาส  ทิพย์สุวรรณ
20. เด็กชายไตรทศ  คชเวก
 
1. นางกชกานต์  ทองแท้
2. นางจุฑาภรณ์  ศิริมงคลพิสิฏฐ์
3. นายมานะ  ทรงอยู่
4. นางสาวละเอียด  ราตรีโชติ
5. นายไพรัตน์  เวชการ
 
719 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครคุณธรรม ป.1-ป.6 81 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายกุลพงศ์  เตชะภมรกุล
2. เด็กหญิงจุฑาทิพย์  เกิดศรี
3. เด็กชายณภัทร  ปิ่นแก้ว
4. เด็กชายณัฐวัฒ  จามรธวัช
5. เด็กชายดนัย  เกิดหิรัญ
6. เด็กชายทิชานนท์  ขันธสนธิ์
7. เด็กชายนพเก้า  พยัคฆ์ศรี
8. เด็กชายนิธิกร  รัตนวราหะ
9. เด็กชายปวีณวัจน์  ศรีเพ็ญ
10. เด็กหญิงพัชรลักษณ์  งามมาก
11. เด็กหญิงพิมลพัฒน์  ผลสุข
12. เด็กชายภาณุวิชญ์  สุขศิริ
13. เด็กหญิงมนภรรธ์สร  จันทโชติ
14. เด็กหญิงมนัสนันท์  เพ็งพูล
15. เด็กชายวทัญญู  นิลวรรณ
16. เด็กหญิงวาสิตา  ร่วมสมัีคร
17. เด็กชายศิระศักดิ์  ขนอนเวช
18. เด็กชายสิทธิกร  มีแสงนิล
19. เด็กชายอนุพงษ์  โรจน์ทินกร
20. เด็กชายเจษฎา  เจริญลาภ
 
1. นางกชกานต์  ทองแท้
2. นางจันจิรา  วิไลวานิช
3. นางมณฑิชา  ทิพยไชย
4. นายศิริพัฒน์  เทศวัตร
5. นางสรชา  อรุณเสถียร
 
720 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครคุณธรรม ป.1-ป.6 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงกนกพร  สดใส
2. เด็กชายฐากร  ศิริกรรณ์
3. เด็กชายณัฐพงษ์  ไกรเพชร
4. เด็กชายณัฐวุฒิ  อู่ไพฑูรย์
5. เด็กชายธานินทร์  อิ่มอารมณ์
6. เด็กชายนพพล  ชุ่มอภัย
7. เด็กหญิงนฤมล  ธรรมสินธ์
8. เด็กหญิงบงกชรัตน์  จิ๋งสง่า
9. เด็กหญิงพัฒนรีย์  สีสิงห์
10. เด็กชายพิสิษฐ์พงศ์  พรหมสมบัติ
11. เด็กชายวัชระ  กายสิทธิ์
12. เด็กหญิงวิชญาพร  พงษ์แพทย์
13. เด็กหญิงศรัณยา  สุขสม
14. เด็กชายศิลา  วงค์คำเกิด
15. เด็กหญิงสุกัญญา  งามบุญชื่น
16. เด็กหญิงเบญจญาภา  มะณีแดง
 
1. นางสาวกฤตย์ภัสสร  สาขา
2. นางธิดาวรรณ  สุนิมิตร
3. นายประสาร  ห่อทอง
4. นายสุมิตร  สีมาพล
5. นายอนุชา  กระจ่างฉาย
 
721 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครคุณธรรม ป.1-ป.6 67 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กชายกิติพงษ์  เฟื่องอารมย์
2. เด็กชายคณาพจน์  สุขแสง
3. เด็กชายจิจารุวัฒน์  มุธาพร
4. เด็กชายณัฐพงษ์  งามสมบุญ
5. เด็กชายธนายุทธ  แก้วภักดี
6. เด็กชายปกรณ์เกียรติ  นุกูลวงษ์
7. เด็กชายพิพัฒน์  ทองสงคราม
8. เด็กชายยุคนธร  สืบสงัด
9. เด็กชายไชยา  พิมบรรเลง
 
1. นางเรไร  เจริญสุข
 
722 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครคุณธรรม ป.1-ป.6 60 ทองแดง 4 โรงเรียนวัดจอมเกษ 1. เด็กชายกณวรรธ์  จันทร์อำรุง
2. เด็กหญิงจิตรประสงค์  ประสงค์สุวรรณ
3. เด็กหญิงชัชฎาภรณ์  นาคปิ่น
4. เด็กหญิงนันทนา  สุขเกษม
5. เด็กชายภาสพงษ์  เกิดสกุล
6. เด็กชายวัชรพล  ชวดชูโต
7. เด็กชายสหรัฐ  เปลื้องทุกข์
8. เด็กหญิงสุจินันท์  บุญดี
9. เด็กหญิงสุภาวดี  เนตรประเสริฐ
10. เด็กชายสุรศักดิ์  หมายชนะ
11. เด็กชายอดิศร  กลีบยี่สุ่น
 
1. นางปลื้มจิต   กิจฉวี
 
723 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 94 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ  สุภาษิต
2. เด็กชายกีรติ  อันทปัญญา
3. เด็กหญิงจุฑาทิพย์  สัพโส
4. เด็กชายธนกร  อู่แก้ว
5. เด็กหญิงนภัสรา  ย้อยเมือง
6. เด็กชายนัฐวัฒน์  หาเรือนจันทร์
7. เด็กชายนันทวัฒน์  ปินธุ
8. เด็กชายปภากร  รัมมะรัตน์
9. เด็กชายปรเมธ  เมธมโนรมย์
10. เด็กหญิงปฤดี   ปานะเจริญ
11. เด็กชายปุณยวีร์  เตชิวงษ์
12. เด็กหญิงพิชญารีย์  เข็มมา
13. เด็กชายภาณุพงษ์  มือขุนทด
14. เด็กชายรัญชน์ลภัส  คาวีสินธุ์
15. เด็กชายวรากร  พาฬิโพธิ์
16. เด็กหญิงวริฏฐา   สายแสงฉาย
17. เด็กหญิงวิมลกาญจน์  ไถ้ทอง
18. เด็กชายสรรพ์เพ็ชร  ปานสุข
19. เด็กชายสิรวัฒน์  ธรรมมุณี
20. เด็กชายอนุชา  สวนสิน
 
1. นางธัญทิพย์  มีลือสาร
2. นางสาวประภาภรณ์  พลรักษ์
3. นางสาวพัชรา  เพ็ชรสูงเนิน
4. นางสุกัญญา  ภาศักดี
 
724 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดกลางคลองสระบัว 1. เด็กหญิงกมลชนก  ธาราพงษ์
2. เด็กหญิงกัญญาณัฐ  สุขเวที
3. เด็กชายครรชิต  ไกาทิพย์
4. เด็กชายชัชวาลย์  ผลไพร
5. เด็กชายธนรัตน์  เกิดปลั่ง
6. เด็กชายธีระวัฒน์  โพธิ์หล้า
7. เด็กชายนันทวัฒน์  จัทรเสนา
8. เด็กหญิงปิยะดา  สิงห์สถิตย์
9. เด็กชายพิเชษ  ไกรทิพย์
10. เด็กหญิงมนภัทร  ปานสมพงษ์
11. เด็กชายวทัญญู   นาคทองอินทร์
12. เด็กชายวราภัทร  สว่างเมฆ
13. เด็กหญิงวาสนา  สุดใจ
14. เด็กหญิงศิรดา  ศรีสุโข
15. เด็กหญิงศิลป์ศิริ  กรอบบาง
16. เด็กชายสหรัฐ  เกิดปลั่ง
17. เด็กชายหนุ่ม  ทองประสิทธิ์
18. เด็กชายอนุชิต  เพียรรักษ์
19. เด็กชายอภิชาต  นึกชอบ
20. เด็กชายเอกรินทร์  ศรีชารส
 
1. นางจงจิต  กสิพันธ์
2. นางสาวณัฐชา  มังกะลัง
3. นางวนิดา  มังกะลัง
4. นางเทียนทอง  สว่างเมฆ
5. นายเอกพล  พันธุ์โชติ
 
725 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 93 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนสิทธิพยากรณ์ 1. เด็กชายธีรภัทร  จันทร
 
1. นางเพ็ญ  จันทร
 
726 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประชาศึกษา 1. เด็กหญิงพรทิพย์  โพไพบูลย์
 
1. นางขวัญเรือน  แก้วมณี
 
727 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดโพธิ์ทอง (วาสนานุกูล) 1. เด็กชายธนพล  โกษะ
 
1. นางสาวดวงฤดี  บุญยืนยง
 
728 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 81 ทอง 4 โรงเรียนวัดตูม 1. เด็กชายวุฒธินันท์  มีสมอรรถ
 
1. นางสุรีย์  เกลาเทียน
 
729 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 79 เงิน 5 โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม (เจียนวิทยาคาร) 1. เด็กชายสุรพศ  งามสมพล
 
1. นางสาวศิริวรรณ  สังข์ประไพ
 
730 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 78 เงิน 6 โรงเรียนวัดโตนดเตี้ย 1. เด็กหญิงเทวิกา  จันทร์เพ็ชร
 
1. นางสาวชุติมา  นรานุต
 
731 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 76 เงิน 7 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงณัฐณิชา  ชื่นบุญ
 
1. นางสาวทัศนีย์  จุรินทร
 
732 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 76 เงิน 7 โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) 1. เด็กหญิงโสภิตนภา  ไชยหงษ์
 
1. นางสาวเจนจิรา  กันหาวาปี
 
733 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 75 เงิน 9 โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กชายอาจณรงค์  เกษมทรง
 
1. นางชญาดา  กลิ่นจันทร์
 
734 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 75 เงิน 9 โรงเรียนวัดกลางคลองสระบัว 1. เด็กชายเดชธร  จิรสุนทรกุล
 
1. นางวนิดา  มังกะลัง
 
735 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 74 เงิน 11 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายทรงพล  ดอกไม้แก้ว
 
1. นางจันจิรา  วิไลวานิช
 
736 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 70 เงิน 12 โรงเรียนวัดแค 1. เด็กชายณัชภัทรพงศ์  ศิริคำสิงห์
 
1. นางสุชีรา  เอกผล
 
737 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 69 ทองแดง 13 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงปิยวรรณ  จำเนียรลาภ
 
1. นางสาวเกสร  ผดุงศรี
 
738 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 69 ทองแดง 13 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กหญิงอภิษฏา  พงศ์ดี
 
1. นางเนตรชนก  จันทร์เพ็ง
 
739 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 67 ทองแดง 15 โรงเรียนวัดปรีดาราม 1. เด็กหญิงบุษสกล  เวชมนัส
 
1. นางสาวสายพิณ  อร่ามพงษ์
 
740 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 66 ทองแดง 16 โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กหญิงภาวนา  นิลคูหา
 
1. นางนวรัตน์  มีกุล
 
741 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 64 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กหญิงฐิติพร  ส้มฉุน
 
1. นายนรินทร์  ดาราน้อย
 
742 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 63 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กชายนนทวัฒน์  ลาโสเล
 
1. นางศศิธร  จันทร์หอม
 
743 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดเสาธงเก่า (ถึงสุขประชาสรรค์) 1. เด็กชายอดิเทพ  คุ้มสมบัติ
 
1. นางวีระวรรณ์  สุขมะโน
 
744 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดดอนประดู่ 1. เด็กหญิงโพธิวรรณ  โพธิ์นอก
 
1. นางสุจินันท์  ยอดมณี
 
745 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กหญิงคัทลียา  ชูเชื้อ
 
1. นางสุภาณี  หอมสิน
 
746 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงศตพร  เวชทัพ
 
1. นางอาภรณ์  อรุณเมือง
 
747 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 84 ทอง 4 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงหยาดนภา  ควรแย้ม
 
1. นางสาวทัศนีย์  จุรินทร
 
748 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 84 ทอง 4 โรงเรียนวัดกลางคลองสระบัว 1. เด็กหญิงวรรณกานต์  คำพระ
 
1. นางวนิดา  มังกะลัง
 
749 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 81 ทอง 6 โรงเรียนวัดละมุด (ร.ส.พ.ราษฎร์บํารุง) 1. เด็กหญิงสาธิณี  อู่ทอง
 
1. นางสาวนาฏยา  เรืองรักเรียน
 
750 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 80 ทอง 7 โรงเรียนวังน้อยวิทยาภูมิ 1. เด็กหญิงสมฤทัย  ชาญไชย
 
1. นายสนิท  ธรรมตา
 
751 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 80 ทอง 7 โรงเรียนวัดใหญ่ (สามไถผาสุขประเสริฐ) 1. เด็กหญิงอารินทร์  นิรภัย
 
1. นายสัญญา  จุลปานนท์
 
752 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 80 ทอง 7 โรงเรียนวัดตูม 1. เด็กหญิงพนิดา  พิมพ์ธารา
 
1. นางวิไลวรรณ  คำสมาน
 
753 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 79 เงิน 10 โรงเรียนเทศบาลวัดเขียน 1. เด็กหญิงวีรวรรณ  บุญประสงค์
 
1. นางสาวนุษบา  สุขญาณกิจ
 
754 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 79 เงิน 10 โรงเรียนกลางคลอง 27 1. เด็กหญิงวลาวัล  ภาคดนตรี
 
1. นางสาวสุจิตรา  จุ่นหัวโทน
 
755 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 78 เงิน 12 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กชายธนิสร  แย้มมาก
 
1. นางสาวภาณุมาศ  ตรีนิตย์
 
756 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 78 เงิน 12 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงธิดารัตน์  บัวขำ
 
1. นางสาวเกสร  ผดุงศรี
 
757 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 77 เงิน 14 โรงเรียนวัดหนองบัว 1. เด็กหญิงกรกฎ  การมาสม
 
1. นายอุทัย  แสงชาติ
 
758 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 77 เงิน 14 โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ 180 1. เด็กชายวัชรพล  คงสุโข
 
1. นางนพพร  ญาณธรรม
 
759 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 77 เงิน 14 โรงเรียนวัดโตนดเตี้ย 1. เด็กหญิงตวงทอง  หวังดี
 
1. นางบุญรอด  มหามนตรี
 
760 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 77 เงิน 14 โรงเรียนวัดเสาธงเก่า (ถึงสุขประชาสรรค์) 1. เด็กหญิงศิรดา  โชติช่วง
 
1. นางวีระวรรณ์  สุขมะโน
 
761 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 76 เงิน 18 โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กหญิงภัทรกันย์  สุขโภชน์
 
1. นางสาวศิริพร  รื่นชาญภาค
 
762 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 75 เงิน 19 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กหญิงศรุตา  ดาษดา
 
1. นางปราณี  สุขนพกิจ
 
763 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 75 เงิน 19 โรงเรียนวัดศรีภวังค์ 1. เด็กชายขวัญประชา  เปี่ยมทอง
 
1. นางสาวจีราภรณ์  สังฆนาค
 
764 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงจิตตา  คิดหา
 
1. นางสุจิตตา  คงคารักษ์
 
765 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงสุมินตรา  โดดจรูญ
 
1. นายสานนท์  สุขจรูญ
 
766 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงวิลาวัลย์  นาคสุข
 
1. นางศุภนิจ   เชาว์ประสิทธิ์
 
767 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กหญิงกาญจนา  บัวหลาด
 
1. นายสมศักดิ์  ฉัตรประยูร
 
768 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 82 ทอง 4 โรงเรียนวัดศิวาราม 1. เด็กหญิงพิมพ์มาดา  สำลี
 
1. นางสายสุณีย์   พุทธงชัย
 
769 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 78 เงิน 5 โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงปฏิญญา  สมัครพันธ์
 
1. นายอารมณ์  ราตรีโชติ
 
770 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 77 เงิน 6 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  อินทสิน
 
1. นายไพรัตน์  เวชการ
 
771 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 74 เงิน 7 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กหญิงชมพูนุช  ไมตรีเวช
 
1. นางสาวจิรฐา  ควรแถลง
 
772 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 72 เงิน 8 โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กหญิงสุรัสดา  ประทุมชมพูมิ
 
1. นางนงลักษณ์  จันทรประเสริฐ
 
773 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 67 ทองแดง 9 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงณัฐชา   สาระจันทร์
 
1. นายวิโรจน์  หมีเขียว
 
774 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 67 ทองแดง 9 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงภัทราภรณ์  จาอาบาล
 
1. นายสรรเสริญ  อรรถเนตร
 
775 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 67 ทองแดง 9 โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กชายกล้า  ประสบเนตร
 
1. นางศิริลักษณ์  จันฤๅไชย
 
776 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 67 ทองแดง 9 โรงเรียนวัดท่าตอเลิศบุญยงค์วิทยา 1. เด็กหญิงมลฤดี  ญาณนาม
 
1. นางสาวอรพินท์  เฉลยทรัพย์
 
777 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนอิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ 1. เด็กชายธนวัฒน์  เลาะวิถี
 
1. นางสุนีย์  ขันธสนธิ์
 
778 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กชายเอกภพ  สานสา
 
1. นางจีรนันท์  มณฑาทิพย์
 
779 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวังน้อยวิทยาภูมิ 1. เด็กชายสาริน  ต้องจิตต์
 
1. นางสาวชนากานต์  คงกะพันธ์
 
780 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงกนกกร  วชิระอัศกร
2. เด็กชายคหบดี  จันทร์กะพ้อ
 
1. นางวรรณี  สงวนทรัพย์
2. นางอัจฉรีย์  คงเจริญเจตต์
 
781 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงลักษิกา  โกภิสูงเนิน
2. เด็กชายอนุศิษฐ์  นามภักดี
 
1. นางธัญทิพย์  มีสื่อสาร
2. นางสาวพัชรา  เพ็ชรสูงเนิน
 
782 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนชุมชนวัดสุเมธ 1. เด็กหญิงดลนภา  รัตนมุณี
2. เด็กชายปกรณ์  แสงประไพย์
 
1. นางอรุณลักษณ์  เฉลิมสถาน
 
783 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 83 ทอง 4 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงกัญญาพัชร  กิจสุวรรณ
2. เด็กชายรัฐศาสตร์  แป้งสุคนธ์
 
1. นางกนกพร  มีสมศักดิ์
2. นางสาวจงจิตร  เลิศวัฒนาพร
 
784 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 82 ทอง 5 โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงปูเป้  แสงดาว
2. เด็กชายสหรัฐ  สังข์สวัสดิ์
 
1. นางมาลี  ค่ำคูณ
2. นางสาวสมบัติ  ศิลปัญจะ
 
785 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 81 ทอง 6 โรงเรียนวัดมณฑลประสิทธิ์ (อาจธวัชประชานุกูล) 1. เด็กชายชินทัช  บุญสวัสดิ์
2. เด็กหญิงสุนิสา  อาวรณ์
 
1. นางสาวนันทวัน  คงมั่น
2. นางสาวรุ้งนภา  สมงาม
 
786 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 80 ทอง 7 โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กชายสิทธิพร  นิ่มน้อย
2. เด็กหญิงเนตรนภา  อาลัยรส
 
1. นางสาวสันทนา  เปี่ยมฤกษ์
2. นางสุมนัส  ศรีมณฑก
 
787 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 78 เงิน 8 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงชนิกานต์  เพชระบูรณิน
2. เด็กชายอนิรุต  อาวรณ์
 
1. นางสาวอทิตยา  ธรรมสินธุ์
2. นางอภิรมณ์  กุลยเกียรติธำรง
 
788 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 78 เงิน 8 โรงเรียนเทศบาลวัดรัตนไชย 1. เด็กชายชานนท์  ขาวฉวี
2. เด็กหญิงฟ้าใส  ชมขุนทด
 
1. นางสาวอารีวัลย์  เนื่องชูจิตต์
 
789 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 77 เงิน 10 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงกันยาภัค  สิงห์อุบล
2. เด็กชายศุภณัฐ  ฤทธิทรง
 
1. นายประเสริฐ  เจริญนาน
2. นางสุจิตตา  คงคารักษ์
 
790 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 77 เงิน 10 โรงเรียนวัดดอนประดู่ 1. เด็กชายนวมิทร์  สมทอง
2. เด็กหญิงยุวดี  พุทธศรีระ
 
1. นางวงเดือน  ต่ายสอาด
2. นางสาวอภิสุดา  สวยลึก
 
791 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 76 เงิน 12 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กชายวุฒิชัย  กุมเงิน
2. เด็กหญิงใบปอ  ตั้งเจริญ
 
1. นางพัชรี  ผ่องถ้อย
2. นางพิศมัย  กิณเรศ
 
792 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 75 เงิน 13 โรงเรียนวัดกลางคลองสระบัว 1. เด็กชายประภัส  เรืองสว่าง
2. เด็กหญิงภัทรธิดา  เกิดผล
 
1. นางสาวพรพรรณ  เฉลิมกาย
2. นางวลัยพร  สำราญชื่นจิต
 
793 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 74 เงิน 14 โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กชายปฏิภาณ  โทนะบุตร
2. เด็กหญิงปรียานุช  มีภาษณี
 
1. นายนรินทร์  ทองประเทศ
2. นายสถาพร  สุขสมสิน
 
794 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 74 เงิน 14 โรงเรียนวัดบ้านดาบ 1. เด็กหญิงจิณณพัต  ดีแสวง
2. เด็กชายภานุวัฒน์   ประทุมถิ่น
 
1. นายบัญชา  กันยาประสิทธิ์
2. นายสุรชัย  บุญยืนมั่น
 
795 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 72 เงิน 16 โรงเรียนประถมสาธิต มรภ.อยุธยา 1. เด็กชายคณิสร  สถิตนันทเดชา
2. เด็กหญิงอลีนตา  ตั้งเจริญสุขวงศ์
 
1. นางสาวรดามณี  สายพัฒนะ
 
796 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 71 เงิน 17 โรงเรียนวัดกระโจมทอง 1. เด็กชายจีรวัฒน์  ยุพาพิน
2. เด็กหญิงพลอยชมพู  อินตา
 
1. นางรัตนา  ผลหมู่
2. นางศิริวรรณ  พรหมกสิกร
 
797 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 70 เงิน 18 โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ 180 1. เด็กหญิงกนกพร  คงสมรส
2. เด็กชายคณิศร  คงอารมย์
 
1. นางสมศรี  พุ่มเกษม
 
798 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 69 ทองแดง 19 โรงเรียนวัดน้อย (วิเชียรสร้อยเกลียวอุปถัมภ์) 1. เด็กชายนราธิป  บุญสาคร
2. เด็กหญิงพัชริดา  พจน์ด้วง
 
1. นางสาวพรรทิพา  ฮวบลอยฟ้า
2. นางอรทิน  ด้วงประยูร
 
799 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 68 ทองแดง 20 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงทิพวรรณ  มีโชคสม
2. เด็กชายพีระพงษ์  พงษ์พิพัฒน์
 
1. นางกาญจนา  จันตะนี
2. นางสาววิภาดา  พิณประเสริฐ
 
800 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 67 ทองแดง 21 โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กชายฆฤต  จารุเสถียร
2. เด็กหญิงจุฑาพร  พรหมอินทร์
 
1. นางบังอรรัตน์  อยู่สะอาด
 
801 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 66 ทองแดง 22 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กชายธีรเดช  บุญทันจันที
2. เด็กหญิงอริสรา  สมตัว
 
1. นางน้ำอ้อย  เมืองนาคิน
2. นางสาวศิรินันต์  เพชรแอน
 
802 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 66 ทองแดง 22 โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กชายวิศรุต  สิทธินาม
2. เด็กหญิงอาทิตยา  กรองทอง
 
1. นางพวงน้อย  จำเนียรกาล
2. นายสมผล  แสงทอง
 
803 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 66 ทองแดง 22 โรงเรียนชุมชนวัดสำพะเนียง (แร่ผดุงวิทยา) 1. เด็กชายทรงพล  อุย
2. เด็กหญิงนฤมล  ดวงประทีป
 
1. นายลภัส  กองแสวง
2. นายอนุกูล  ผดุงรส
 
804 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 93 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงก้านตอง  ลพพึ่งชู
2. เด็กชายปิ่นพงษ์  เรืองระวีนุกิจ
 
1. นางอัจฉรีย์  คงเจริญเขตต์
 
805 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประถมสาธิต มรภ.อยุธยา 1. เด็กหญิงนัชชา  พวงศิริ
2. เด็กชายนัทธวัฒน์  คงเวหน
 
1. นางสาวรดามณี  สายพัฒนะ
 
806 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายณัฐนันท์  คงไพศาล
2. เด็กหญิงวรรณพัชร  ตั้งประเสริฐ
 
1. นางธัญทิพย์  มีสื่อสาร
2. นางสาวพัชรา  เพ็ชรสูงเนิน
 
807 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงภัทฑิรา  ทับทิมทอง
2. เด็กชายภาคิณ  ดรุณดำรงกุล
 
1. นายมณฑพ  สุขเพ็ชรี
2. นายสถาพร  สุขสมสิน
 
808 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กชายกัมปนาท  กังวาฬศัพท์
2. เด็กหญิงชลธิชา  สว่างเมฆ
 
1. นางอุไรวรรณ  อินทวงษ์
2. นางสาวเขมิกา  สาธร
 
809 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 86 ทอง 6 โรงเรียนเทศบาลวัดป่าโค 1. เด็กชายศุภชัย  สิงห์สุรีย์
2. เด็กหญิงสรสวรรค์  จิตรนุเคราะห์
 
1. นางพัชราภรณ์  เสนบุญ
 
810 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 86 ทอง 6 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กชายณภัทร  ปรางค์แก้ว
2. เด็กหญิงสุวนันท์  คิดชอบ
 
1. นางปราณี  สุขนพกิจ
2. นายปรีดา  สุขนพกิจ
 
811 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 85 ทอง 8 โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กชายศุภโชค  ปัทมเศรษฐ
2. เด็กหญิงอรวรรยา  รอดลอย
 
1. นางวรรณา  หมื่นอนันต์
2. นางเจริญ  พระโพธิ์
 
812 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 83 ทอง 9 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงชัชชฎาภรณ์  มิ่งชัย
2. เด็กชายพีรภาส  ส่างสาร
 
1. นางพัชรี  พิมพิลา
 
813 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 83 ทอง 9 โรงเรียนชุมชนวัดสำพะเนียง (แร่ผดุงวิทยา) 1. เด็กหญิงกนกพร  ม่วงฉิ่ง
2. เด็กชายธนัส  พูลกลิ่น
 
1. นางวาสนา  ผดุงรส
2. นายอนุกูล  ผดุงรส
 
814 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 83 ทอง 9 โรงเรียนวัดสามเรือน 1. เด็กชายภาคภูมิ  ชาเรณู
2. เด็กหญิงสุพัตรา  สุวรรณนาค
 
1. นางสาวพัฒนา  พูลสวัสดิ์
2. นางอารมย์  ธรรมวิจารณ์
 
815 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 83 ทอง 9 โรงเรียนวัดท่าตอเลิศบุญยงค์วิทยา 1. เด็กชายธนากร  เสือสืบพันธุ์
2. เด็กหญิงสมฤทัย  สังขรัตน์
 
1. นางสาวสายพา  เฉลยจิตร์
2. นางสาวอรพินท์  เฉลยทรัพย์
 
816 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 82 ทอง 13 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กหญิงธนภรณ์  เฟื่องอาวรณ์
2. เด็กชายธนาวุฒิ  ประกอบกิจ
 
1. นางกรรณิกา  ศุภรัตน์
2. นางขวัญใจ  เบญจะขันธ์
 
817 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 82 ทอง 13 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กชายกฤษณพงษ์  ปู่อารุณ
2. เด็กหญิงสิริวรรณ  เรืองศรี
 
1. นางธิดาวรรณ  สุนิมิตร
2. นายประสาร  ห่อทอง
 
818 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 82 ทอง 13 โรงเรียนวัดมณฑลประสิทธิ์ (อาจธวัชประชานุกูล) 1. เด็กหญิงจินดารัตน์  แก้วเสถียร
2. เด็กชายชินนรัตน์  บุญทา
 
1. นางสาวนันทวัน  คงมั่น
2. นางสาวรุ้งนภา  สมงาม
 
819 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 81 ทอง 16 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กชายกุมภาพันธ์  หาโกสุม
2. เด็กหญิงธนัชชา  ประดิษฐ์กุล
 
1. นายขจร  นรดี
 
820 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 80 ทอง 17 โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ 180 1. เด็กชายพงศ์ภรณ์  ผูกชอบ
2. เด็กหญิงสุภาพร  คงไพรศาล
 
1. นางสมศรี  พุ่มเกษม
 
821 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 80 ทอง 17 โรงเรียนวังน้อยวิทยาภูมิ 1. เด็กชายชรินรัตน์  ศรีอมร
2. เด็กชายอาทิตย์  บุญลือ
 
1. นางสาวธีรนันท์  ป้องกันประเสริฐ
2. นายสนิท  ธรรมตา
 
822 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 80 ทอง 17 โรงเรียนวัดหันตรา 1. เด็กหญิงนริศรา  ดีทรง
2. เด็กชายวิจารณ์  สุระทอง
 
1. นางสาวอมาวตี  ประไพพงษ์
 
823 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 80 ทอง 17 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กชายกิตติพันธ์  คัสกุล
2. เด็กหญิงนภัสสร  ศรีสุพรรณ
 
1. นางกนกพร  มีสมศักดิ์
2. นางสาวจงจิตร  เลิศวัฒนาพร
 
824 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 78 เงิน 21 โรงเรียนบ้านคู้คด 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  งามบุญทรัพย์
2. เด็กชายวัชรินทร์  ตรีวี
 
1. นางจิรกานต์  สุขเพ็ชร
2. นางสาวปิยวรรณ  ประสงค์เงิน
 
825 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 77 เงิน 22 โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กหญิงพรณภา  บุญโญ
2. เด็กชายสุชัจจ์  มั่งมี
 
1. นางพวงน้อย  จำเนียรกาล
2. นายสมผล  แสงทอง
 
826 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 76 เงิน 23 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กชายวีรภัทร  บุตรราช
2. เด็กหญิงอชิรญา  เรืองประกาย
 
1. นางพัชรี  ผ่องถ้อย
2. นางพิศมัย  กิณเรศ
 
827 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 76 เงิน 23 โรงเรียนวัดโคกมะยม 1. เด็กหญิงจิรารัตน์  นามเมือง
2. เด็กชายธนดล  โออ่อน
 
1. นางยุพาพร  รุ่งเรือง
 
828 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 88.33 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ 1. เด็กหญิงบุบผา  จามน้อยพรหม
2. เด็กชายรัชนนท์  ใสสด
 
1. นางสาวกอบกุล  แสงสวาสดิ์
2. นางรัตนา  พุ่มไสว
 
829 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงขจิตมณี  บุญวงศ์
2. เด็กชายธนวัชน์  เชิงขุนทด
 
1. นางพัชรี  พิมพิลา
 
830 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 84.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กชายวสันต์  เสมาทอง
2. เด็กหญิงสุนิสา  แก้วประเสริฐ
 
1. นายนคร  มหาศาล
 
831 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 84.33 ทอง 4 โรงเรียนวังน้อยวิทยาภูมิ 1. เด็กชายจิรวัฒน์  น้อยเกิด
2. เด็กหญิงสริตา  ลาภมาก
 
1. นางสาวธีรนันท์  ป้องกันประเสริฐ
 
832 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 84 ทอง 5 โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง 1. เด็กชายจารุวัฒน์  คาระมาตร์
2. เด็กหญิงสาวิกา  สอาดเอี่ยม
 
1. นางสาวฉวี  ศรีกล่ำ
2. นางปวีณา  ยาจัตุรัส
 
833 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 82.67 ทอง 6 โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงกรชวัลฎา  ชัยภูมิ
2. เด็กชายภาคิน  ผิวอ่อนดี
 
1. นายสถาพร  สุขสมสิน
2. นายเชิดชาย  ตีคลี
 
834 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 81.67 ทอง 7 โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  มานะสุนทร
2. เด็กชายทิตวัน  แก้วใส
 
1. นางนงลักษณ์  แก้วประเสริฐ
2. นางนุชนาฏ  พุ่มฉัตร
 
835 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 81.67 ทอง 7 โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กชายณัฐพล  วงศา
2. เด็กหญิงหนึ่งฤทัย  เกิดหิรัญ
 
1. นางสาวสุนันทา  ดอนผา
 
836 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 81 ทอง 9 โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กหญิงจันทกานต์  นาดี
2. เด็กชายมงคล  ภิรัมย์
 
1. นางนงลักษณ์  จันทรประเสริฐ
 
837 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 80 ทอง 10 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กหญิงสุธิสา  พานคำ
2. เด็กชายอนุรุท  คงสมพักตร
 
1. นางสาวจิรฐา  ควรแถลง
 
838 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 79.33 เงิน 11 โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กหญิงกาญจนา  เทพนม
2. เด็กชายธนวัฒน์  วงษ์เสถียร
 
1. นางจีรนันท์  มณฑาทิพย์
2. นางสาวสิริมาส  ถาวร
 
839 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 79 เงิน 12 โรงเรียนจรูญกิมลี้กิจจาทรอนุสรณ์ 1. เด็กหญิงจิราภา  ใจเพ็ชร
2. เด็กชายพลวัฒน์  รามวงษ์
 
1. นางสาวศุภุลักษณ์  ศุภศิริ
2. นายสมปอง  จูจันทร์
 
840 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 78.67 เงิน 13 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายคฑาวุธ  เกิดมงคล
2. เด็กหญิงมุฑิตา  เทียนงาม
 
1. นายนริส  พรหมสูงวงษ์
 
841 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 78.67 เงิน 13 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายสิทธิพล  พรมอยู่
2. เด็กหญิงเมียวดี  ศรีมงคล
 
1. นายสมคิด  เมธเมธี
 
842 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 78 เงิน 15 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงศิริพร  โพธิ์หล้า
2. เด็กชายอภิสิทธิ์  พรมทา
 
1. นางเนาวรัตน์  ถิระพงษ์
 
843 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 78 เงิน 15 โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กชายชาตินันท์  สุขทอง
2. เด็กหญิงวารินทร์  ชงโค
 
1. นางวารี  หามนตรี
2. นายอัมพร  พุ่มวันเพ็ญ
 
844 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 76.67 เงิน 17 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กชายชนายุทธ  ชื่นจิตต์
2. เด็กหญิงสุรีรัตน์  เพิ่มทรัพย์
 
1. นางกาจนา  จันตะนี
2. นางศุภนิจ   เชาว์ประสิทธิ์
 
845 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 76.67 เงิน 17 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กชายดนุพล  วุฒิเสน
2. เด็กหญิงพัชริดา  เงินงาม
 
1. นางธิดาวรรณ  สุนิมิตร
2. นายสุรเชษฐ  ปานวงษ์
 
846 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 75 เงิน 19 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงกัลยา  งามคณะ
2. เด็กชายเปี่ยมศักดิ์  นุ่มสว่าง
 
1. นายวิโรจน์  หมีเขียว
2. นางสมศรี  รักธรรม
 
847 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 75 เงิน 19 โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. เด็กชายชาตรี  กถาธรรมวุฒิ
2. เด็กหญิงรัตนาภรณ์  แซ่หลอ
 
1. นายชาลี  ตรีจักร์
2. นางสาวบุญรัตน์  ถึงวงศ์
 
848 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 75 เงิน 19 โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กชายธนายุทธ  ดาวจรัส
2. เด็กหญิงนันทิชา  เงินตรา
 
1. นางณัฏฐ์พัชร์  เผือกทอง
2. นางนวรัตน์  มีกุล
 
849 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 74.33 เงิน 22 โรงเรียนวัดมณฑลประสิทธิ์ (อาจธวัชประชานุกูล) 1. เด็กชายกิตติศักดิ์  อิ่มเอิบ
2. เด็กหญิงนฤมล  สืบด้วง
 
1. นางภาสุรี  วินิจฉัยกุล
2. นางสาววัชรี  สีนวล
 
850 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 74 เงิน 23 โรงเรียนวัดวังแดงเหนือ 1. เด็กหญิงดารณีรัตน์  ภู่ระยับ
2. เด็กชายอำนาจ  แผนสูง
 
1. นางสาวกรรณิการ์  ยิ้มละม้าย
2. นางสาวภัทมน  พันธุมิตร
 
851 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 73.33 เงิน 24 โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กหญิงประภัสรา  ไกรรมณ์
2. เด็กชายอภิชัย  สีนากสุก
 
1. นางนันทนา  เตชะนนท์
2. นางอัญชัญ  สุนทรานนท์
 
852 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 72 เงิน 25 โรงเรียนวัดดอนพุดซา 1. เด็กชายภานุวัตร์  พูลมา
2. เด็กหญิงอำพันธ์  อยู่ถาวร
 
1. นายอาทิตย์  ลาภชัย
2. นางสาวเอมอร  ผาสุขพันธ์
 
853 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 70.67 เงิน 26 โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กหญิงจิดาภา  พลอยงาม
2. เด็กชายราชวรินทร์  คงบุตร
 
1. นายประเสริฐ  หนูจ้อย
2. นางสุนัญ  หนูจ้อย
 
854 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 70.33 เงิน 27 โรงเรียนวัดราษฎร์บำเพ็ญ (กริ่ง - สง่า ศิษย์อุปถัมภ์) 1. เด็กชายจิราวุฒิ  โพธิ์ร่มเย็น
2. เด็กหญิงมนัสชนก  เพ็ชรเสือ
 
1. นางมยุรา  สัมมาคาม
 
855 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 69.67 ทองแดง 28 โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. นายกุลวัฒน์  ชูศรี
2. นางสาวสุภาภรณ์  โนนดี
 
1. นายวิเชียร  ทับสิงคลา
2. นายสมพงษ์  ปลั่งสอน
 
856 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 62.67 ทองแดง 29 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายสุรเชษฐ์  ภาคาธรรม
2. เด็กหญิงหนึ่งฤทัย  อมรสันต์
 
1. นางสาวสุมาลี  ศรีสมาน
2. นายไพรัตน์  เวชการ
 
857 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดศิวาราม 1. เด็กหญิงสาวริน  นาคสวัสดิ์
2. เด็กชายอดิศักดิ์  หวังดี
 
1. นางสายสุณีย์   พุทธงชัย
 
858 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ม.1-ม.6 81.5 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงจิราวรรณ  จันทร์ตูม
2. เด็กหญิงณัฐสุดา  ถึงแก้ว
3. เด็กหญิงธิดารัตน์  นิลสุวรรณ
4. เด็กหญิงนันธิชา  ทองเกิด
5. เด็กหญิงปิยสิณี  อู๋สามเรือน
6. เด็กหญิงวณิชชา  หาวิรด
7. เด็กหญิงศิริลักษณ์  อินทร์ไพร
8. เด็กหญิงศุภนุช  สังกะ
9. เด็กหญิงสุรัสวดี  ทองปัญญา
10. เด็กหญิงสโรชา  อุตรักษ์
 
1. นางสาวภัทรา  เสตบุตร
2. นางสาววราพร  ม่วงประถม
3. นางแสงเดือน  สิทธิศักดิ์
 
859 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ม.1-ม.6 75.9 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กหญิงกัญญารัตน์  บุญมี
2. เด็กหญิงจันจิรา  ยานจรัส
3. เด็กหญิงนิตยา  ทองใบ
4. เด็กหญิงบุญพิทักษ์  แก้วสิมมา
5. เด็กหญิงรุจจิรา  น้อยประถม
6. เด็กหญิงวราพร  มาสกุล
7. เด็กหญิงวารินทร์  ชงโค
8. เด็กหญิงศิริวรรณ  มะโนแจ่ม
9. เด็กหญิงอรพรรณ  มะโนแจ่ม
10. เด็กหญิงอรพรรณ  ปาระชาติ
 
1. นางสาวบุปผา  สิงหฬ
2. นางวารี  หามนตรี
3. นายอัมพร  พุ่มวันเพ็ญ
 
860 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ม.1-ม.6 -1 - โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายคณาสิทธิ์  บุญสวัสดิ์
2. เด็กชายชัชชาญ  พิมพ์ประดับ
3. เด็กชายทศวัติ  บุญแท้
4. เด็กหญิงธรัญญา  รานไพร
5. เด็กหญิงนพวรรณ  เสถียรดี
6. เด็กชายพงศ์นรินท์  ขันธเนตร
7. เด็กชายพงศ์นรินท์  แสงเวียงจันทร์
8. เด็กชายภูเบศน์  บุญสรรค์
9. เด็กหญิงอรณิชา  รัตนประวิตร
10. เด็กหญิงอารยา  สัมมาเพ็ชร
 
1. นางสาวสุมาลี  ศรีสมาน
2. นายไพรัตน์  เวชการ
 
861 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ม.1-ม.6 -1 - โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายธนญชัย  ชื่นสมบัติ
2. เด็กชายธีรศักดิ์  กิจสมทร
3. เด็กหญิงนลินี  วรรณสิงห์
4. เด็กชายนัฐพงษ์  สว่างทิตย์
5. เด็กชายประสิทธิ์  สุนันทกุล
6. เด็กชายพลิษฐ์  เบ้าคำ
7. เด็กหญิงมานิตา  ธรรมมะ
8. เด็กหญิงศศิธร  แลเพชร
9. เด็กหญิงสิริภาดา  โพธิ์คำ
10. เด็กหญิงเมธิตา  ขนอนเวช
 
1. นายคมสัน  กระจ่างเย่า
2. นางสาวมยุรี  คล้ายมาก
 
862 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ม.1-ม.6 -1 - โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. เด็กชายจักราชัย  ทรงเจริญกุล
2. เด็กหญิงจิราพร  แซ่ท้าว
3. เด็กหญิงดวงพร  แซ่ย่าง
4. เด็กหญิงนารี  ทรงมีทอง
5. เด็กหญิงนิตยา  แซ่เถา
6. เด็กหญิงปรีฉัตร  กถาธรรมวุฒิ
7. เด็กหญิงปวีณา  แซ่ว่าง
8. เด็กหญิงพิมนภา  สุขสว่างสิทธิ
9. เด็กชายฤทธิพันธ์  ปทุมไพโรจน์
10. เด็กหญิงศิวาพร  แซ่เล้า
 
1. นางสาวบุญรัตน์  ถึงวงศ์
2. นางสมรัก  มะสีพันธ์
3. นางสาวอุราวรรณ  ยาศรี
 
863 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 88.5 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงจุฑามาศ  อ่างทอง
2. เด็กหญิงฐิตาภรณ์  บุญประกอบ
3. เด็กหญิงบุศราคัม  เพิ่มพูลทรัพย์
4. เด็กหญิงพรนภา  มาลีรัตน์
5. เด็กหญิงพีรภรณ์  ยศบุญเรือง
6. เด็กหญิงวรัญญา  สุทธาวาส
7. เด็กหญิงวิไลลักษณ์  สมฤกษ์
8. เด็กหญิงศุภัทฌา  ธงศิลา
9. เด็กหญิงอภัทชา  บรรลือทรัพย์
10. เด็กหญิงเบญจวรรณ  ชูกลิ่น
 
1. นางสาวจงจิตร  เลิศวัฒนาพร
2. นางสาวพัชลีย์  จุลอำพันธ์
3. นางสาวศรีอัมพร  เอี่ยมนภา
 
864 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 79.1 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประชาศึกษา 1. เด็กหญิงกชพร  แก้วพานิช
2. เด็กชายกลชลา  วงศ์มาลา
3. เด็กหญิงกวินธิดา  อ่อนหวาน
4. เด็กหญิงกานต์ชนก  สุขอื่น
5. เด็กหญิงชนิตรา  เสือเปรียว
6. เด็กหญิงมนัสชนก  อุดมกิตติกุล
7. เด็กชายวัฒนานันท์  ประดับลาย
8. เด็กชายวิทวัส  ชัยชนะ
9. เด็กหญิงสุกัญญา  รุ่งเรืองวิรัชกิจ
10. เด็กหญิงสุขทิษา  วีระพงษ์
 
1. นางขวัญเรือน  แก้วมณี
2. นายตะวัน  เอี่ยมสกุล
3. นางวิภาวี  แก่นลา
 
865 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 74.5 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงช่อทิพย์  อุรา
2. เด็กหญิงนันทพร  ส่งศิริพันธ์
3. เด็กหญิงนัยเนตร  สมสวย
4. เด็กหญิงนิรชา  ดีปัญญา
5. เด็กหญิงวนิดา  ฝังแก้ว
6. เด็กหญิงวรรณนภา  นิ่มพิบูลย์
7. เด็กหญิงวิมลรัตน์  กิจแพ
8. เด็กหญิงสิริพนิดา  ลับแสง
9. เด็กหญิงอนัญญา  เรืองบุญธรรม
10. เด็กหญิงอนุสรา  เหล็กไหล
 
1. นายกิตติ  กษิดิศ
2. นางทัศนีย์  รุ่งอนันต์
3. นายประเสริฐ  เจริญนาน
 
866 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 73.4 เงิน 4 โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กหญิงขวัญชนก  ประสงค์ทรัพย์
2. เด็กหญิงจิราภา  เสงี่ยมวงษ์
3. เด็กหญิงจุฑาทิพย์  ชวนเจริญ
4. เด็กหญิงธนันธร  คำแก้ว
5. เด็กหญิงนัฐริกา  เทียนทอง
6. เด็กหญิงปิยรัตน์  ศรีพุ่ม
7. เด็กหญิงสายธาร  สุขทอง
8. เด็กหญิงสุพิชญา  รอดปิ่นทอง
9. เด็กหญิงอนุจารี  แจ่มจิต
10. เด็กหญิงไอรดา  วังหอม
 
1. นางชินณเพ็ญ  ศรีขวัญ
2. นายประวิทย์  พนาวาส
3. นายวีรยุทธ  นิมิตรดี
 
867 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 71.4 เงิน 5 โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กหญิงกรรณิการ์  สีดารัตน์
2. เด็กหญิงจุฑามาศ  แก้วใจ
3. เด็กหญิงณิชาภัทร  ทรงปาญาติ
4. เด็กหญิงทรรศิกา  กระต่ายทอง
5. เด็กหญิงนันทพร  พูนนิกร
6. เด็กหญิงปาลิตา  แสงเศวต
7. เด็กหญิงพรปวีณ์  ฟักเถา
8. เด็กหญิงวรรณวิษา  จันทารักษ์
9. เด็กหญิงสิทธิยาภรณ์  อินทะเสน
10. เด็กหญิงสุขพารัก  พันธุ์น้อย
 
1. นางสาวจันทนา  แก้วกิจ
2. นายอาคม  กองลี
 
868 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 70.5 เงิน 6 โรงเรียนวัดเกาะเลิ่ง 1. เด็กหญิงกาญจนาภรณ์  ดำขำ
2. เด็กชายก่อเกียรติ  เขียวสด
3. เด็กชายนรินทร  ศรีสอาด
4. เด็กหญิงนิตยา  คำเกาะ
5. เด็กหญิงปฐมวรรณ   ประลองกิจ
6. เด็กหญิงพัชรินทร์  บุบผาชาติ
7. เด็กหญิงวรวรรณ  อินทรวิเชียร
8. เด็กชายสรศักดิ์  เนื้อเย็น
9. เด็กหญิงเพ็ญนภา  ชัยเทพ
10. เด็กหญิงเพ็ญพิชา  มาลีร้อย
 
1. นายสุนันท์  รักศิลป์
2. นางสาวเพ็ญประภา  ศรโชติ
 
869 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 66.1 ทองแดง 7 โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กหญิงขวัญชนก  แสงแก้ว
2. เด็กหญิงคีตาภัทร  ทิพย์โภชน์
3. เด็กหญิงจิรายุ  ทริลกรณ์
4. เด็กหญิงปุณยวีร์  กลับทุ่ง
5. เด็กหญิงรัตนาพร  สุขเพลินกิจ
6. เด็กหญิงศิริพร  สว่างอารมย์
7. เด็กหญิงสุจิตตรา  แก้วอินทร์
8. เด็กหญิงอรนุช  สำรวมจิตร
9. เด็กหญิงอรวรรณ  กล่ำการยุทธ
10. เด็กหญิงเบญจศิริ  อยู่พร้อม
 
1. นายประเสริฐ  กรีถาวร
2. นางพรรณราย  จำเพียร
3. นายสินธร  คำเหมือน
 
870 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 65.3 ทองแดง 8 โรงเรียนวัดหนองน้ำส้ม (เจียนวิทยาคาร) 1. เด็กหญิงจันทร์จิรา  บุญภาย
2. เด็กหญิงจุฬาลักษณ์  แรงกสิกรณ์
3. เด็กชายชัยนันท์  วงศ์ไพบูรณ์
4. เด็กหญิงนิชาภา  อ่วมอำ
5. เด็กชายบุญญาชัย  หามาลี
6. เด็กหญิงปาริชาติ  ตรีเกษม
7. เด็กชายพุฒิพงษ์  เบี้ยววงศ์
8. เด็กหญิงมาฆวดี  จันทร์รัสมี
9. เด็กหญิงวาสนา  ยิ้มแย้ม
10. เด็กชายเต้  ไวยจินดา
 
1. นางสาวชรินทิพย์  พูลโภคะ
2. นางพยาว์  ชาิตินันท์
3. นางสาวศิริวรรณ  สังข์ประไพ
 
871 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 54.1 เข้าร่วม 9 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายกฤตภาส  โงวรรณ
2. เด็กชายจาตุรนต์  คุณงาม
3. เด็กหญิงจิดาภา  เจริญสุข
4. เด็กหญิงชนิตา  แดงบำรุง
5. เด็กหญิงฐิติมา  พิณเสนาะ
6. เด็กชายนพอนันต์  คล้ายสังข์
7. เด็กหญิงพรปวี  เข็มขำ
8. เด็กหญิงพรรณภัทร  น่วมเกิด
9. เด็กชายวรรณพงศ์  จันทร์สว่าง
10. เด็กหญิงเยาวภา  เชอมีชา
 
1. นางกาญจนี  โคตรประทุม
2. นางมณฑิชา  ทิพยไชย
 
872 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนเทศบาลชุมชนป้อมเพชร 1. เด็กหญิงชนกนันท์  เริงรักษ์
2. เด็กหญิงณิชาวีร์  จันทรารักษ์
3. เด็กหญิงนรินทิพย์  กีรติวัฒนานุศรน์
4. เด็กหญิงยูมิ  อุเอมุระ
5. เด็กหญิงวราภรณ์  ธีรศิลปะ
6. เด็กหญิงสุปรียา  อุเบกขานนท์
7. เด็กหญิงอทิติยา  เอี่ยมสักขี
8. เด็กหญิงอภิชญา  คูสันเทียะ
9. เด็กหญิงอภิญญา  ดู้ป้อง
10. เด็กหญิงอารีรัตน์  ภาคานาม
 
1. นางสาวเอมอร  ประเสริฐศิลป์
 
873 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดตาลเอน (โศถนชนูปถัมภ์) 1. เด็กชายชาคร  อ่อนเมือง
2. เด็กหญิงนจพรรณ  คำพุ่ม
3. เด็กหญิงปริชาติ  เที่ยงกินนรี
4. เด็กหญิงพิไลพรรณ  แสงทอง
5. เด็กชายศุภนิมิตร  เฉลิมล้น
6. เด็กหญิงสุภิญญา  อาทิตย์เที่ยง
7. เด็กหญิงอนุจิตรา  ไตรจิตร์
8. เด็กชายอัษฎา  พูลปิติ
9. เด็กหญิงเพชรลัดดา  วีระนนท์
10. เด็กชายแม็ก  ศรีสะอาด
 
1. นางกนกวรรณ  สระรักษ์
2. นางสุธิดา  ทับทิมทอง
3. นางสาวอารีรัตน์  สุขมะโน
 
874 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กหญิงกชพร  สุรัตน์
2. เด็กหญิงชนัญธิตา  เขียวอ่อน
3. เด็กหญิงณัฐนันท์  จันทร์สุภา
4. เด็กหญิงดุภิสรา  ศรีศัดดา
5. เด็กหญิงธันยพร  หาไมตรี
6. เด็กหญิงพัณณิตา  วิสูตรสุวรรณ
7. เด็กหญิงวิลาวัลย์  รักษาศักดิ์
8. เด็กหญิงวิไลลักษณ์  คงสมทบ
9. เด็กหญิงอาทิตยา  รัศมี
10. เด็กหญิงเจตนาพร  แสงหิรัญ
 
1. นางชญาดา  กลิ่นจันทร์
2. นางบุบผา  รื่นแดน
3. นางวิภา  ผลบุญ
 
875 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดสฎางค์ 1. เด็กชายกฤษฎา  เพ็ชรรัตน์
2. เด็กชายกฤษณะ  ศรีบรรยงค์
3. เด็กหญิงณัฐณิชา  อนุเดช
4. เด็กชายนฤภัทร์  จันทวรรณ์
5. เด็กหญิงปวีณา  ปัญญากล้า
6. เด็กหญิงปัญญารัตน์  ผ่องมณี
7. เด็กชายศัตคุณ  เชียงทอง
8. เด็กชายอนุชา  ทัศนะ
9. เด็กชายอานันท์  ศิริเดช
10. เด็กชายเสกสรร  ทาสี
 
1. นางสาววรัณญา  พาสุนันท์
2. พระสัมพันธ์  ธมฺมพโล
3. นางอรนุช  พืชกมุท
 
876 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กหญิงกณิศภรณ์  กอบเกื้อชัยพงษ์
2. เด็กหญิงกฤษณวรรณ  แผ่นผา
3. เด็กหญิงทักษพร  บุญถา
4. เด็กหญิงนฤมลชนก  อารีย์
5. เด็กหญิงปิยะธิดา  เหลืองชัยวัฒนา
6. เด็กหญิงพชรวรรณ  โมระนิธิสวัสดิ์
7. เด็กหญิงลักษิกา  แป้นชุมแสง
8. เด็กหญิงวรัญญา  ไตรพรหม
9. เด็กหญิงสิริวิมล  คงบุญวาสน์
10. เด็กหญิงสุพานัน  เสนสุวรรณ
 
1. นางสาวฐิติกาญจน์  ชูเนตร
2. นางธัญญโชติ  ชูเนตร
3. นางสาวสุริยา  เผือกโสภา
 
877 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงกชกร  เนียมพลาง
2. เด็กหญิงชนาพร  สุวรรณ์นาค
3. เด็กหญิงซิสตี้  ปาทาน
4. เด็กหญิงดวงพร  ทองโกมุท
5. เด็กหญิงตวิษา  นุสติ
6. เด็กหญิงธนัชญา  เลี่ยมทอง
7. เด็กหญิงปุณฑริกา  ตองสารี
8. เด็กหญิงพนารัตน์  สว่าง
9. เด็กหญิงพรรณวษา  จุ้ยนุช
10. เด็กหญิงวันเพ็ญ  วิจิตรกุล
11. เด็กหญิงวิสุตา  วสุรัตต์
12. เด็กหญิงอณัญญา  ครเพ็ง
13. เด็กหญิงอภิชญา  เครือวัลย์
14. เด็กหญิงอริศรา  สารบรรณ
15. เด็กหญิงอาทิตยา  กิจสะสม
 
1. นางนิสาชล  อาชีพสุจริต
2. นางปิยาณี  น่วมนุ่ม
3. นางสาวศิริภรณ์  เม่นมั่น
4. นางสุมณฑา  เชาว์ตระกูล
 
878 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงกิตติยาพร  เจริญมั่นคง
2. เด็กหญิงฉัตรวิสา  วรนุช
3. เด็กหญิงณัฐชา  รักษาเพชร์
4. เด็กหญิงธัญญลักษณ์  เฉลยไกร
5. เด็กหญิงธิดารัตน์  บัวขำ
6. เด็กหญิงธิดาลักษณ์  พลอยกลุ่ม
7. เด็กหญิงนฤมล  ใยเทศ
8. เด็กหญิงนันทวรรณ  จำเนียรลาภ
9. เด็กหญิงปวริศา  คาวีวงษ์
10. เด็กหญิงปวีณา  จันทร
11. เด็กหญิงปาริฉัตร  ใยเทศ
12. เด็กหญิงฟ้าชล  คงบำรุง
13. เด็กหญิงวนิชา  อ่ำทิม
14. เด็กหญิงวิลาสินี  แฟงผลน้อย
15. เด็กหญิงสุดา  เชียงดี
 
1. นางสาวปัทมา  โพธิ์ยั่งยืน
2. นางสาวศุภรัตน์  ประเสริฐทรัพย์
3. นางอัญชลี  เจริญมั่นคง
4. นางสาวเกสร  ผดุงศรี
 
879 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กหญิงกชพร  อยู่เป็นสุุข
2. เด็กหญิงกชมน  คงสัมฤทธิ์
3. เด็กหญิงกัญญารัตน์  ไวยธนท์
4. เด็กหญิงชุติมา  คงสมรส
5. เด็กหญิงณัฐนรี  สยุมพร
6. เด็กหญิงธนภรณ์  ชัยเนตร
7. เด็กหญิงปวันรัตน์  ฉุนนะรัตน์
8. เด็กหญิงรัตน์ติกาน  สุขสมโมกข์
9. เด็กหญิงวรกานต์  เพิ่มสวัสดิ์
10. เด็กหญิงสาธิดา  คงเจริญถิ่น
11. เด็กหญิงอมรรัตน์  ภักดีมาตุภูมิ
12. เด็กหญิงอสมา  ทรัพย์วิชา
13. เด็กหญิงเกวลิน  จิตแจ่มใส
14. เด็กหญิงเกศรินทร์  จิตแจ่มใส
15. เด็กหญิงเพ็ญนภา  วนสินธุ์
 
1. นายทรงพล  แสงทอง
2. นางสาวนริญญา  ประสพภักตร์
3. นางสาวลำพันธ์  ลาภทวี
4. นายไมตรี  พรมภักดี
 
880 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 82 ทอง 4 โรงเรียนวัดโตนดเตี้ย 1. เด็กหญิงจิณณพัตร  สวัสดิสุข
2. เด็กหญิงฉัตรชวานี  สิงห์โตน้อย
3. เด็กชายชัยมงคล  แสงซื้อ
4. เด็กหญิงดารณี  จันแจ้ง
5. เด็กหญิงดารินทร์  บัวดารา
6. เด็กหญิงนัทธพร  นามวงษ์
7. เด็กหญิงมันทนากร  พักโพธิ์เย็น
8. เด็กหญิงวรรณภา  ตรียุทธ์
9. เด็กหญิงวิชชุตา  อึ้งเอกนาม
10. เด็กหญิงศุุภลักษณ์  ทานผล
11. เด็กหญิงสุพิชฌาย์  ถุมุท
12. เด็กหญิงอรพินท์  เกิดทรง
13. เด็กชายเดชอนุพันธ์  เล้าอรุณ
14. เด็กหญิงเปรมฤทัย  สถิตสิทธิเวช
15. เด็กหญิงเปรมฤทัย  สถิตสิทธิภาคกุล
 
1. นางกุลนภา  ธนัตนันทเดช
2. นางปนยา  บุญแต่ง
3. นางมณี  ลาภบรรเทิง
 
881 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 81 ทอง 5 โรงเรียนวัดแก้วตา (สมุนพรฉิมประชาสรรค์) 1. เด็กหญิงกุลภรณ์  น้อยจันทร์ไทย
2. เด็กหญิงญาณิกา  สัจจญาติ
3. เด็กหญิงปณิตา  ตั้งประดิษฐ์
4. เด็กหญิงปาณิศา  มั่งมูล
5. เด็กหญิงพรนภา  รุ่งอรุณ
6. เด็กหญิงพรนัชชา  ศรีคร้าม
7. เด็กหญิงพรพิมล  สาพิทักษ์
8. เด็กหญิงพรรณระวี  ศิริบรรจง
9. เด็กหญิงพัชรพร  สำรวล
10. เด็กหญิงพิชชาภา  ประกอบจินดา
11. เด็กหญิงภัทรรินทร์  สายทอง
12. เด็กหญิงรวินนิภา  พึ่งตระกูล
13. เด็กหญิงสีริรัตน์  ประพฤติธรรม
14. เด็กหญิงอินทราอร  ศรีคร้าม
15. เด็กหญิงอิศริยา  วงศ์สา
 
1. นางทัศนีย์  ดีเลิศ
2. นางสาวสุทิน  ศรีทองทา
3. นายสุรพล  ดีเลิศ
4. นายเกษม  จันทร์งาม
 
882 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 81 ทอง 5 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงกมลวรรณ  ใบบัว
2. เด็กหญิงกัณฐิกา  สุทะ
3. เด็กหญิงกุลธิดา  ญาณจรูญ
4. เด็กหญิงจันทิมา  บุญหนัก
5. เด็กหญิงจุฑาพร  ตรีภิรมย์
6. เด็กหญิงจุฑารัตน์  นาคสถิตย์
7. เด็กหญิงธัญญาลักษณ์  สายสุดใจ
8. เด็กหญิงนัทชา  อากาศโสภา
9. เด็กหญิงบุศราคัม  เพิ่มพูลทรัพย์
10. เด็กหญิงปิยรัตน์  ต่างใจ
11. เด็กหญิงสุกัญญา  ควรคำคง
12. เด็กหญิงหทัยชนก  บุญเสนา
13. เด็กหญิงอภัทชา  บรรลือทรัพย์
14. เด็กหญิงอาทิตยา  สิทธิวุฒิ
15. เด็กหญิงเบญจมาศ  พรมอินทร์
 
1. นางกนกพร  มีสมศักดิ์
2. นางปิยวรรณ  ถุงสุวรรณ
3. นางเสาวนีย์  จิตรโสภา
4. นางสาวแอน  สุขะจิระ
 
883 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 80 ทอง 7 โรงเรียนศิริเสนาวิทยา 1. เด็กหญิงชนิดา  สุวรรณประทีป
2. เด็กหญิงณัชชา  สุทธากร
3. เด็กหญิงณัฎฐณิชา  รุ่งศรีวัฒนา
4. เด็กหญิงธมลวรรณ  พงศ์พันธุ์สุข
5. เด็กหญิงธันยพร  ภัทรเจริญสิทธิ์
6. เด็กหญิงนิติพร  มีช่อ
7. เด็กหญิงนิรัชชา  หาเรืองจักร
8. เด็กหญิงปิยะธิดา  เสมวงค์
9. เด็กหญิงพัฒน์นรี  ถีติปริวัตร์
10. เด็กหญิงรุจิรา  บุญมาเสิศ
11. เด็กหญิงวรัชยา  นาคราช
12. เด็กหญิงอวัสดา  ผูกฤทัย
13. เด็กหญิงอาทิตยา  จูนารถ
14. เด็กหญิงอารียา  มณีัแสง
15. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา  สำรวล
 
1. นายดนัย  แสงทับทิม
2. นายศิวพล  ศาสตร์สาระ
3. นางอาภาพร  เศรษฐพงษ์
4. นางสาวอำพร  ไกรเพชร
 
884 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 78 เงิน 8 โรงเรียนเปรมฤทัย 1. เด็กชายกิตติศักดิ์   ปานขุนทด
2. เด็กหญิงณัฐฉวี   ธนะสุชาวิรัตน์
3. เด็กหญิงณัฐนันท์   บุญเกิด
4. เด็กชายณัฐภูมิ   เกิดอนุ
5. เด็กชายปัณณพัฒน์   ส่งสมบูรณ์
6. เด็กหญิงปัทมพร   สายะสิทธิ์
7. เด็กหญิงปารมี   กาญจนวรกุล
8. เด็กหญิงพัชร์พิชา   แก้วบัวดี
9. เด็กหญิงภัทรียา   บุญศิริรัช
10. เด็กหญิงระพีพัฒน์  เอี้ยวสุวรรณ
11. เด็กหญิงลัลนา   แจ้งกระจ่าง
12. เด็กหญิงวรรณวิสา   เฮงมุ้ย
13. เด็กชายวีรสิทธิ์   ปราบพยัคฆ์
14. เด็กหญิงสรัลชนา   จิตต์กระจายแสง
15. เด็กหญิงแพรพลอย   สร้อยมณี
 
1. นางสาวกัญญารัตน์  แพงไตย
2. นายนิโรจน์   กุมภา
3. นายบุรินทร์  ชูสุวรรณ
4. นางสาวเบญจา  ทองเจือ
 
885 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 77 เงิน 9 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงกรรณาณัฐ  อยู่นคร
2. เด็กหญิงกันต์กมล  พุฒิเสถียร
3. เด็กหญิงนัยเนตร  สมสวย
4. เด็กหญิงนิตยา  จันสิงห์
5. เด็กหญิงพรรณิภา  อ่อนทา
6. เด็กหญิงรติยา  บุญชู
7. เด็กหญิงวิมลรัตน์  กิจแพ
8. เด็กหญิงสลิตา  บัวแก้ว
9. เด็กหญิงสลิลทิพย์  พิผ่วนนอก
10. เด็กชายสิทธิพงษ์  พักศาลา
11. เด็กหญิงอนัญญา  เรืองบุญธรรม
12. เด็กหญิงอนุสรา  เหล็กไหล
13. เด็กหญิงอารียา  ดีงาม
14. เด็กหญิงเพลินตา  ดาวใส
15. เด็กหญิงเมทิดา  ประมูลทรัพย์
 
1. นางอรุณี  พงษ์อารี
2. นางอุทัยวรรณ  โล่ห์ทอง
 
886 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 77 เงิน 9 โรงเรียนเชาวน์วัศ 1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ  นิลธร
2. เด็กหญิงจุฑามาศ  ประสวนศรี
3. เด็กหญิงฐิติยากร  แสงขัน
4. เด็กหญิงธนพร  จันทรักษา
5. เด็กหญิงนันทิชา  น้อยพาน
6. เด็กหญิงนาถดารา  ศิริรักวงษา
7. เด็กหญิงปวันรัตน์  นิลขำ
8. เด็กหญิงพรสวรรค์  โพธิ์พันธ์
9. เด็กหญิงพลอย  ภาคาหาญ
10. เด็กหญิงรสสุคนธ์  ชาภักดี
11. เด็กหญิงวราภรณ์  ชัยภูธร
12. เด็กหญิงวาสนา  จันทร์แก้ว
13. เด็กหญิงสุดารัตน์  วงค์แก้ว
14. เด็กหญิงหัตถ์ศลาพร  เทพบริสุทธิ์
15. เด็กหญิงเบญจมาภรณ์  ศรีสุนทร
 
1. นางสาวกนกวรรณ  สุ่มพ่วง
2. นางรุ่งอรุณ  หามนตรี
3. นางสมหมาย  ศิริ
4. นายสุรชัย  แดนตะเคียน
 
887 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 77 เงิน 9 โรงเรียนวัดหันตรา 1. เด็กหญิงกวินทรา  ฉัตรชัย
2. เด็กหญิงจติภรณ์  ธารีรักษ์
3. เด็กชายจิรายุ  ดอกไม้ทอง
4. เด็กหญิงชลธิชา  คงสมแก้ว
5. เด็กหญิงณัฐริตา  คงสมแก้ว
6. เด็กชายธนโชค  อาษาวิเศษ
7. เด็กหญิงพิชญาณิน  สุขลาภ
8. เด็กหญิงวรนุช  สุทธิประทีป
9. เด็กหญิงวิสาขา  สร้อยสังวาลย์
10. เด็กชายวีรพงษ์  หาริชัย
11. เด็กหญิงสนธยา  มณทาสวิน
12. เด็กหญิงสุลักษณา  ชมคำ
13. เด็กหญิงอัมพิกา  โพธิ์สวัสดิ์
14. เด็กหญิงอุสา  แย้มยืนยงค์
15. เด็กหญิงโบว์  มธิปิใข
 
1. นางอมรา  ประไพพงษ์
2. นางสาวอมาวตี  ประไพพงษ์
 
888 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 76 เงิน 12 โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) 1. เด็กชายณัฐวัฒน์  รุจิศักดิ์
2. เด็กชายณัฐวุฒิ  รุจิศักดิ์
3. เด็กชายธนพล  เริงสุชน
4. เด็กชายนพพร  รุจิชีพ
5. เด็กหญิงนภวรรณ  กาลจักร์
6. เด็กหญิงปสุตา  รุ่งสุริยัน
7. เด็กหญิงภัทรรินทร์  ปํญญาถม
8. เด็กหญิงรัตติกาล  เมืองแสน
9. เด็กหญิงสุพรีม  คำสาสินธ์
10. เด็กชายสุรเชษฐ์  หอมชื่น
11. เด็กหญิงอริสา  เฟื่องฟู
12. เด็กชายอัศวิน  เกษตรนพกุล
13. เด็กชายอานนท์  นาคสวัสดิ์
14. เด็กหญิงเดนิสา  ระเวกโสม
15. เด็กหญิงแพรวา  เทียนหอม
 
1. นายราเชนทร์  เฮงสวัสดิ์
2. นางสาวลำยอง  นาคง
3. นางสาวเจนจิรา  กันหาวาปี
 
889 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 75 เงิน 13 โรงเรียนประชาศึกษา 1. เด็กหญิงฐิติพร  เสถียรพันธ์
2. เด็กหญิงณัฐฐาพร  หอมอินทร์
3. เด็กชายตระกูล  สุขตระกูล
4. เด็กหญิงธัญชนก  ตัณฑุลอุดม
5. เด็กหญิงนนทิยา  แพรอ่อน
6. เด็กชายนนน  อินทร์จันทร์
7. เด็กหญิงพัชราภรณ์  หารัญดา
8. เด็กหญิงพิมพ์ลภัส  ไกรเดช
9. เด็กหญิงมัญริกา  เจริญสุข
10. เด็กชายวัชรวุฒิ  งามบุญสืบ
11. เด็กหญิงวิลาวัลย์  วงษ์เพ็ชรเขียว
12. เด็กหญิงศิริลักษณ์  ศรีสมโภชน์
13. เด็กชายศุภาวัฒน์  ทองแสงพราว
14. เด็กหญิงสลิลทิพย์  ยุกตานนท์
15. เด็กหญิงสิริยากร  อุทากร
 
1. นางณัฏฐ์พรรษ์  เดชเจริญ
2. นายประทิน  นากน้ำ
3. นายพรชัย  โมกข์กระแสร์
4. นางอำพร  แสงสุข
 
890 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 73 เงิน 14 โรงเรียนประถมสาธิต มรภ.อยุธยา 1. เด็กหญิงกันติชา  ศิลอาสน์
2. เด็กหญิงชญาดา  รัตนศิลากุล
3. เด็กหญิงชนิภรณ์  แบนจาด
4. เด็กหญิงณัฐธิดา  บัวตูม
5. เด็กหญิงธันย์ชนก  วิไลยุทธ
6. เด็กหญิงนิชากร  กุลวงศ์
7. เด็กหญิงนิชากร  ชุมพล
8. เด็กหญิงพรสุดา  ธิมา
9. เด็กหญิงพันท์นภัส  จันตน
10. เด็กหญิงพันธิตรา  ทองห้อย
11. เด็กหญิงพิชญาภา  ทรัพย์อัมพร
12. เด็กหญิงภูริษญา  อังคมนตรี
13. เด็กหญิงมณปรียา  ชูชวลิต
14. เด็กหญิงวรินทร  กังวาธนโชติ
15. เด็กหญิงแพรพิไล  เนตรงาม
 
1. นางจิตติมา  สุรารักษ์
2. นายสมชาย  สุวรรณะ
3. นางสาวอารีย์  ขอพึ่ง
4. นางเสาวลักษณ์  ประมาณ
 
891 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 72 เงิน 15 โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กหญิงคุนัญญา  น้ำไส
2. เด็กหญิงฐิติรัตน์  ประสาททอง
3. เด็กหญิงณิชาภัทร  พัดทอง
4. เด็กหญิงบงกชกร  บำรุงจิตร
5. เด็กหญิงปิยะพร  ลักขษร
6. เด็กหญิงพรชนก  จันทร์เพ็ญ
7. เด็กหญิงราชาวดี  รุจิรดำรงค์ชัย
8. เด็กหญิงวรวรรณ  อัยราวงศ์
9. เด็กหญิงวรัญญา  ไตรพรหม
10. เด็กหญิงวริณ  กรีโรจนีย์
11. เด็กหญิงวัชราภรณ์  สุขขีสาร
12. เด็กหญิงสิริรัตน์  พยมพฤกษ์
13. เด็กหญิงสุชานาฎ  สุขมัย
14. เด็กหญิงสุธาสีนีย์  ยุพจันทร์
15. เด็กหญิงหนึ่งฤทัย  แสงศรี
 
1. นางสาวดวงพร  พรหมจันทร์
2. นางสาวภัทรมล  รักไมตรี
3. นางสาวศันสนีย์  แสงพันธ์
4. นางสิริรัตน์  นันทะกูล
 
892 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 71 เงิน 16 โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงชมทิศา  บุญโฉม
2. เด็กหญิงชมพูนุท  พระทน
3. เด็กหญิงญาณกร  สุสะสินธิ์
4. เด็กหญิงนฤมล  ดีดำแดง
5. เด็กหญิงนันทิกานต์  มณีขำ
6. เด็กหญิงปรียาภรณ์  กายเพ็ชร์
7. เด็กหญิงพิชญา  วายนต์
8. เด็กหญิงพิชญาภา  หาฤกษ์ดี
9. เด็กหญิงพิยดา  มุขชาติ
10. เด็กหญิงยลลดา  แสงงาม
11. เด็กหญิงวรรณพร  มีบุตรสม
12. เด็กหญิงศิริประภา  ยอดสอน
13. เด็กหญิงอรัญญา  สร้อยอึ้ง
14. เด็กหญิงอริษา  ขันธศักดิ์
15. เด็กหญิงอลิศชา  โนทะเวียน
 
1. นายนพคุณ  คุมพล
 
893 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 71 เงิน 16 โรงเรียนบ้านกะทุ่มลาย 1. เด็กหญิงกนกวรรณ   ไวยพงษ์ศรี
2. เด็กหญิงจารุวรรณ   จันทร์ลอย
3. เด็กหญิงชนาพร   ภู่หลักแก้ว
4. เด็กหญิงณิชาภัทร   ไวยครุทธา
5. เด็กหญิงทิพวัลย์   ไวยบุญญา
6. เด็กหญิงธัญชนก   ชาวน้ำปาด
7. เด็กหญิงนิตยา   อาจมนตรี
8. เด็กหญิงปิยะธิดา    เฉลิมญาติ
9. เด็กหญิงพรวิมล   ไวยพงษ์ศรี
10. เด็กหญิงลีลาวดี   เสิดลี
11. เด็กหญิงสาธิตา   ใจเพ็ชร
12. เด็กหญิงสุภัทรา   พากเพียร
13. เด็กหญิงสุภาพร   โชคการ
14. เด็กชายอนิรุทธิ์   วรรณกัมมิโก
15. เด็กหญิงอมรรัตน์    เย็นใจ
 
1. นางสาวพรเพ็ญ  อิ่มเอิบ
2. นางสาวภัศรา  หมีเขียว
3. นางอรทัย  ไวยบุญญา
4. นางสาวเสาวพัฒน์  สุ่มประเสริฐ
 
894 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 64 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดบางเพลิง (คงสกุลมากอุทิศ) 1. เด็กหญิงญาณิศา  พรไตรรัตน์
2. เด็กหญิงณัฐพร  ทานจิตต์
3. เด็กหญิงดาวิกา  มาเยอะ
4. เด็กหญิงนันธิพร  แต่งตั้ง
5. เด็กหญิงน้ำฝน  ศรีใส
6. เด็กหญิงปาลิตา  ขาวสอาด
7. เด็กหญิงพิมพ์กมล  ศรีใส
8. เด็กหญิงมนชยา  มาเยอะ
9. เด็กหญิงรัชนก  เรืองนิล
10. เด็กหญิงวันวิสา  มาเยอะ
11. เด็กหญิงวินารัตน์  เชอมือ
12. เด็กหญิงศิวพร  มาเยอะ
13. เด็กหญิงสุทธิรักษ์  เยต๊ะ
14. เด็กหญิงสุพรรษา  ทุมสุข
15. เด็กหญิงอชัณญา  พ่อค้าข้าว
 
1. นางสาวจินตนา   ทองใบ
2. นางรุ่งนภา  ขยัน
 
895 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 62 ทองแดง 19 โรงเรียนวัดกลางคลองสระบัว 1. เด็กหญิงกอบทอง  เจือมณี
2. เด็กหญิงจารุวรรณ  เหล็กไหล
3. เด็กชายปธาน   วงษ์สุวรรณ
4. เด็กหญิงภัคจิรา  วงษ์พานิช
5. เด็กหญิงภัทรธิดา  เกิดผล
6. เด็กหญิงภัทรวดี  ต้นสกุล
7. เด็กหญิงภาวิมาศ  เศวตพันธ์
8. เด็กหญิงภูมวารี  เทศสถิตย์
9. เด็กหญิงรัตนา  สายบัวเพ็ชร
10. เด็กหญิงลูกน้ำ  ใจเผื่อแผ่
11. เด็กหญิงวัลลยา  จิตต์สวัสดิ์ไทย
12. เด็กหญิงศศิวิมล  เปี่ยมรอด
13. เด็กหญิงสุพรรษา  สรรเสริญทิม
14. เด็กหญิงสุไพลิน  สิงห์บรรดิษฐ์
15. เด็กหญิงแพรวณภา  ทิมสีคราม
 
1. นางสาวณัฐชา  มังกะลัง
2. นางสาวดวงใจ  บังเกิด
3. นางสาวรพีพรรณ  บุญสอาด
4. นางวลัยพร  สำราญชื่นจิต
 
896 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดอินกัลยา 1. เด็กหญิงกรรณ์ธิมา  พลแก้ว
2. เด็กหญิงกุลสตรี  สีดำ
3. เด็กหญิงชมพูนิกข์  บูชา
4. เด็กหญิงดวงกมล  พิกุลทอง
5. เด็กหญิงดวงฤทัย  สัพโส
6. เด็กหญิงธนัชชา  รู้แบบ
7. เด็กหญิงนริศรา  วาณิชย์ปฏิยุทธ์
8. เด็กหญิงพิชญาภรณ์  เพ็ชรนิล
9. เด็กหญิงมนัสนันท์  แย้มพึ่ง
10. เด็กหญิงมาริสา  บุญรวย
11. เด็กหญิงศรุตา  เปรมศิริ
12. เด็กหญิงสุพรรษา  ทองเปลว
13. เด็กหญิงอรณิชา  ศิริ
14. เด็กหญิงอริสา  ชัยสอน
15. เด็กหญิงอุตรานุช  พัฒศิลป์
 
1. นางสาวจินดา  พรประเสริฐ
2. นางละเอียด  เรืองหิรัญ
3. นายวิชาญ  อินทะโชติ
4. นางสาวสมใจนึก  ใบโพธิ์
 
897 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดเกาะเลิ่ง 1. เด็กชายก้องเกียรติ  เต็มเปี่ยม
2. เด็กชายชลธาร  ช้างแก้ว
3. เด็กชายชานนท์  อรัญเสน
4. เด็กหญิงทิพสกุล  แตงเล็ก
5. เด็กชายธนภัทร  สุขศรี
6. เด็กชายนพดล  ทรงอยู่
7. เด็กหญิงปัญมาศ  สุดา
8. เด็กหญิงวราภรณ์  โห้สมบูรณ์
9. เด็กชายวรุฒ  สมงาม
10. เด็กหญิงวาสนา  ทัดกลิ่น
11. เด็กหญิงสิริยากร  คำอรรถ
12. เด็กหญิงสุชาณัฐ   จรัสเพ็ชร
13. เด็กหญิงอนันตญา  ทัดกลิ่น
14. เด็กชายอรรถพล  หวังดี
15. เด็กชายเกรียงไกร  เซียงฉิน
 
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงรัชฎา  พูลสมบัติ
2. นางโฉมฉาย  ฉิมสง่า
 
898 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดปรีดาราม 1. เด็กหญิงกนกพร  ภู่มะณี
2. เด็กหญิงกัลญา  สุนทรสุข
3. เด็กหญิงฐิติมา  ซื่อสัตย์
4. เด็กหญิงทิพย์ยุภา  คงสมนาม
5. เด็กหญิงธนัชญา  พุฒิเพ็ญ
6. เด็กหญิงปวีรัตน์  ปลีกล่ำ
7. เด็กหญิงพรทิพย์  กัลยาวัฒนเจริญ
8. เด็กหญิงพิยดา  อ่อนละมูล
9. เด็กหญิงภคพร  วัฒนถนอม
10. เด็กหญิงภูริชญา  เรืองสุข
11. เด็กหญิงมุฑิตา  พุ่มพิกุล
12. เด็กหญิงสิริมา  เรืองสุข
13. เด็กหญิงสุกัญญา  หล้าบาง
14. เด็กหญิงเนาวรัตน์  วิมูลชาติ
15. เด็กหญิงเมธาพร  จันทร์หอม
 
1. นางสาวสุดาพร  เมืองสุข
 
899 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กหญิงกมลชนก  สมวัฒน์
2. เด็กหญิงกฤษณา  พวงพิกุล
3. เด็กหญิงจันธิดา  วรวัฒน์
4. เด็กหญิงณัฐชา  เมืองสง่า
5. เด็กหญิงนมินตรา  ดีทะโชติ
6. เด็กหญิงนัฐนรี  เพ็ชรบัว
7. เด็กหญิงพรีมรดา  พูลสำราญ
8. เด็กหญิงพัชรี  ธรรมพรต
9. เด็กหญิงมณีรัตน์  เขียวสวาท
10. เด็กหญิงรัตนา  จันทร์สอน
11. เด็กหญิงสุกัญญา  เกิดกล้า
12. เด็กหญิงสุชาดา  จันทร์สอน
13. เด็กหญิงหนึ่งฤดี  แก้วขาว
14. เด็กหญิงอนุศรา  ฉันทานุสิทธิ์
15. เด็กหญิงอลิชา  สุวรรณกิจ
 
1. นางกัษวรรณ  ชโลธร
2. นางสาวณัฐมนต์  เหลี่ยมพิทักษ์
3. นายสมบูรณ์  วรรณมุข
4. นางโสภา  เดชศรี
 
900 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนประชาสามัคคี 1. เด็กชายกรกฏ  ชมชี
2. เด็กหญิงคีตัญชลี  ไกรทัต
3. เด็กชายชาญณรงค์  ไกรทัต
4. เด็กชายณัฐพล  ดวงแก้ว
5. เด็กชายนรินทร์  สาระสุข
6. เด็กหญิงนริศรา  อินทรบาง
7. เด็กชายนันนิภา  เขียวสะอาด
8. เด็กหญิงบุษรา  กลีบเมฆ
9. เด็กชายประสิทธิ์  อรุณบุญลือ
10. เด็กหญิงวิภาดา  กระโห้ทอง
11. เด็กชายสิทธิโชค  ศรีีสวัสดิ์
12. เด็กหญิงสีวาตี  มงคลทรง
13. เด็กหญิงสุภาพร  วีระวงษ์
14. เด็กหญิงอังคณา  และมาน
15. เด็กชายเกียรติยศ  ศรสวรรค์
 
1. นางวัลลภา  ศรสวรรค์
2. นายสุพจน์  แจ้งเขว้า
3. นางสาวเกษมวนัส  ศรสวรรค์
4. นายเกษมสันต์  ศรสวรรค์
 
901 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ม.1-ม.6 73 เงิน ชนะเลิศ โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. เด็กหญิงชาญวิสา  แซ่เฮ้อ
2. เด็กหญิงนิตยา  แซ่เถา
3. เด็กหญิงปวีณา  แซ่เฮ้อ
4. เด็กหญิงปาต้า  แซ่ลี
5. เด็กหญิงพิมพา  แซ่จ๊ะ
6. เด็กหญิงมยุรี  แซ๋เฮ้อ
7. เด็กหญิงรสนา  แซ่ซ้ง
8. เด็กหญิงวราภรณ์  แซ่เฮ้อ
9. เด็กหญิงศิริพร  เฮอศรเสรีวงศ์
10. เด็กหญิงศิริลักษณ์  แซ่ฟ้า
11. เด็กหญิงศิวาพร  แซ่เล้า
12. เด็กหญิงสุนารี  แซ่ท่อ
13. เด็กหญิงแก้วตา  แซ่ซ้ง
14. เด็กหญิงแสงเดือน  แซ่ว่าง
15. เด็กหญิงแอนนี่  แซ่เฮ้อ
 
1. นายชาลี  ตรีจักร์
2. นางสาวบุญรัตน์  ถึงวงศ์
3. นางสมรัก  มะสีพันธ์
4. นางสาวอุราวรรณ  ยาศรี
 
902 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ม.1-ม.6 -1 - โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงกัญณิกา  กัณหะกาญจนะ
2. เด็กหญิงกาญจนา  เพ็ชรมีรุ้ง
3. เด็กหญิงกาญจนา  รอดสัมฤทธิ์
4. เด็กหญิงณัฐริกา  วงศ์พระจันทร์
5. เด็กหญิงทัศนา  ศรีทอง
6. เด็กหญิงทัศนีย์  ศรีทอง
7. เด็กหญิงนิธิพร  อาสนะ
8. เด็กหญิงบรรจง  ทองคำ
9. เด็กหญิงพัชราภา  ชูสุข
10. เด็กหญิงรัตนวลี  ตรีสิทธิ์
11. เด็กหญิงวรรณา  ไชยศรีอนันต์
12. เด็กหญิงสมฤทัย  ฉิมบ้านไร่
13. เด็กหญิงสร้อยเพชร  เนียมสนิท
14. เด็กหญิงสานฝัน  จงจิตต์
15. เด็กหญิงโชติมนต์  สังข์ผ่อง
 
1. นางรัชนีพรรณ  งามสมโสตร์
2. นางสาวอภิญญา  เปรมจิตต์
3. นายไพรัช  ทันกลาง
 
903 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กชายปรเมศร์  สายบัว
2. เด็กหญิงวรัญญา  เชยนิ่ม
3. เด็กหญิงศุภิสรา  ศรีศักดา
 
1. นางสมมาศ  อันทชัย
2. นายไพล๊อต  บุศราคำ
 
904 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดแก้วตา (สมุนพรฉิมประชาสรรค์) 1. เด็กชายธรรมสรณ์  สุระไกรวน
2. เด็กชายบุญญฤทธิ์  ใครวิชัย
3. เด็กหญิงวิภาวรรณ  อินจันทร์
 
1. นายพรณรงค์  เพ่งสุข
2. นางสาวสุทิน  ศรีทองทา
 
905 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงณัฐชยา  โท้ทอง
2. เด็กหญิงมธุรส  คงเกษม
3. เด็กหญิงอัญชลี  ทองเนื้อแปด
 
1. นายวิฑูรย์  อยู่เรืองเดช
2. นายสุมิต  อัมพะวา
 
906 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 85 ทอง 4 โรงเรียนวัดบ้านดาบ 1. เด็กหญิงนิภาพร  อ่อนน้อม
2. เด็กหญิงน้องพลอย  พันธ์ผูก
3. เด็กหญิงมัณริการ์  หรั่งน้อย
 
1. นางนางวงศ์รวี  มีศิริ
2. นายสุรชัย  บุญยืนมั่น
 
907 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 84 ทอง 5 โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) 1. เด็กหญิงกมลเนตร  ทองประเทือง
2. เด็กหญิงกรรณิการ์  พงษ์จินดา
3. เด็กหญิงสลิลทิพย์  สีเหลือง
 
1. นางสาวบุษยมาศ  ผึ้งหลวง
2. นางเรณู  สีนิล
 
908 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 83 ทอง 6 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงนริศรา  ขาวฉ่อง
2. เด็กหญิงสุธิสา  ภาคเกษี
3. เด็กหญิงสุพรรณิการ์  มาตผาง
 
1. นายสุมิตร   สีมาพล
2. นายอนุชา  กระจ่างฉาย
 
909 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 78 เงิน 7 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงนิรชา  ผาน้อย
2. เด็กหญิงรัตนาภรณ์  ฉัตรมะเลิง
3. เด็กชายสุทธิราช  มีเมธี
 
1. นายกิตพิพัฒน์  ไทยประดิษฐ์
 
910 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 77 เงิน 8 โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  สาครชาติ
2. เด็กหญิงนันทนาภรณ์  บำรุงวงษ์
3. เด็กหญิงพิรดา  โพธิ์แพงพุ่ม
 
1. นางสาวดวงพร  พรหมจันทร์
2. นางสาวอรพรรณ  โทบุราณ
 
911 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 76 เงิน 9 โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กชายชัยณรงค์  บุญเนตร
2. เด็กหญิงเกวลิน  ปิติสม
3. เด็กหญิงเพชรรัตน์  ประเสริฐศรี
 
1. นางสาวพลอยวรรณ  จัดระเบียบ
2. นางสาวมาดา  คุ้มทุกข์
 
912 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 75 เงิน 10 โรงเรียนสุวพรรณสนิทวงศ์พิทยา 1. เด็กหญิงมะปราง  ภูษาจันทร์
2. เด็กหญิงวิภาพร  มุ่งเรียมกลาง
3. เด็กหญิงสิริลักษณ์  เปาคำ
 
1. จ.ส.อ.ธานี  สาระขวัญ
 
913 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงกัญณิกา  กัณหะกาญจนะ
2. เด็กหญิงเมธาภรณ์  เกิดพร้อม
3. เด็กหญิงโชติมนต์  สังข์ผ่อง
 
1. นางสาวอภิญญา  เปรมจิตต์
2. นายไพรัช  ทันกลาง
 
914 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กชายชรินทร์ทร  แพทย์สิทธิ์
2. เด็กหญิงธัญญาพร  เกิดพุฒเปี่ยม
3. เด็กหญิงวรรณิภา  พรหมมา
 
1. นางสาวจุฬาพันธ์  ธูปะเตมีย์
 
915 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดมณฑลประสิทธิ์ (อาจธวัชประชานุกูล) 1. เด็กหญิงสุพรรณ์ภร  ธิปัญญา
2. เด็กหญิงเกวลิน  รื่นแสง
3. เด็กหญิงโชคลดา  สาธิยะมาตย์
 
1. นางเพ็ญนภา  ศรีเรือง
 
916 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 68 ทองแดง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดมณฑลประสิทธิ์ (อาจธวัชประชานุกูล) 1. เด็กหญิงวราภรณ์  เอี่ยมสะอาด
2. เด็กหญิงสุทธิดา  สุขเอี่ยม
 
1. นายธวัชชัย  จันทร์สวัสดิ์
 
917 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 66 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) 1. เด็กหญิงกาญจนา  สิงห์ทอง
2. เด็กหญิงอัจฉราพร  สอนเจริญ
 
1. นายสุทธิชัย  บุญรอด
 
918 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 64 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กหญิงวรัญญา  สูงเนิน
2. เด็กหญิงสุกัญญา  ผิวเผือก
 
1. ว่าที่ร้อยตรีสมชาติ  กุลเทพบัณฑิตย์
 
919 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 62 ทองแดง 4 โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กหญิงธัญสุดา  สุภารส
2. เด็กหญิงสุพรรษา  ไพบูลย์ภิญญาเลิศ
 
1. นายนรินทร์  แสงพรรณ์
2. นางสาวอรพรรณ  โทบุราณ
 
920 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 62 ทองแดง 4 โรงเรียนบ้านคู้คด 1. เด็กชายจตุมงคล  พิทักษ์
2. เด็กชายรัฐภูมิ  โกมล
 
1. นางประหยัด  พวงสมบัติวนิช
2. นายอำคา  แดงนกขุ่ม
 
921 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 59 เข้าร่วม 6 โรงเรียนประชาผดุงวิทย์ (ฟ้อน ฟุ้ง อุทิศ) 1. เด็กชายภาณุพันธุ์  เกตุแก้ว
2. เด็กหญิงสายฝน  ภูลายเลียบ
 
1. นายกรีฑา  แก้วโชติ
2. นายสมนึก  อ่อนจีระ
 
922 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 59 เข้าร่วม 6 โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กชายกิตติภณ  สังวาลย์รััตน์
2. เด็กชายชยุตม์  เผือกผ่อง
 
1. นางสาวอริญญา  สุ่มทรัพย์
 
923 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 59 เข้าร่วม 6 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กหญิงสุธิดา  ศรีมานพ
2. เด็กหญิงอารยา  สมงาม
 
1. นางปราณี  สุขนพกิจ
2. นายปรีดา  สุขนพกิจ
 
924 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 59 เข้าร่วม 6 โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กหญิงกิตติยา  เปี่ยมส้ม
2. เด็กหญิงณัฐวดี  สมพงค์
 
1. นางวิภา  ผลบุญ
2. นางสมมาศ  อันทชัย
 
925 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 59 เข้าร่วม 6 โรงเรียนวัดทำใหม่ 1. เด็กหญิงวราภรณ์  โนรีวงษา
2. เด็กหญิงวิพัณญา  ราชวงษ์
 
1. นายสุนทร  นิ่มนวล
2. นายไชยทัศน์  มีปราชญ์สม
 
926 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 59 เข้าร่วม 6 โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กหญิงจิรัญญา  พงษ์ไทย
2. เด็กหญิงสายทิพย์  สีนาค
 
1. นายชัยรัตน์  เนียมอินทร์
2. นายปัญญา  สังข์มงคล
 
927 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 57 เข้าร่วม 12 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงสุภาวิณี  อยู่สำราญ
2. เด็กหญิงเบญจมาศ  โพธิ์ศรี
 
1. นางนงนุช  ไทยสงคราม
 
928 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 56 เข้าร่วม 13 โรงเรียนวัดโพธิ์ทอง 1. เด็กหญิงตติยา  ขยัน
2. เด็กหญิงรัตนาพร  ไม้แป้น
 
1. นายไพรวรรณ  ใจเสงี่ยม
 
929 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 56 เข้าร่วม 13 โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงพิมลทิพย์  สุขปลั่ง
2. เด็กหญิงรัชนีวรรณ  ภู่บำรุง
 
1. นางสาวรศินา  ช้างเนียม
2. นางสุมณฑา  เชาว์ตระกูล
 
930 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 55 เข้าร่วม 15 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กชายจักรพงษ์  โสดา
2. เด็กชายภานุพงษ์  ยี่ชัย
 
1. นายภิญโญ  แย้มศรี
 
931 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 55 เข้าร่วม 15 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กชายธีรพงศ์  ผลาผล
2. เด็กชายอดิศักดิ์  คงสมลาภ
 
1. นางสาวลำพันธ์  ลาภทวี
2. นายไมตรี  พรมภักดี
 
932 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 54 เข้าร่วม 17 โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กหญิงนริศรา  ทองอ่วม
2. เด็กหญิงอุไรวรรณ  ยี่สุ่นแย้ม
 
1. นางพัทยา  สุขเขตต์
2. นายสุนทร  กลีบโกมุท
 
933 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 54 เข้าร่วม 17 โรงเรียนชุมชนวัดบ้านร่อม 1. เด็กหญิงสุนันทา  สิงห์ทอง
 
1. นางชลัญญา  เทพไท
 
934 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 53 เข้าร่วม 19 โรงเรียนวัดขุนทิพย์ (สาครราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงประภาพร  เจียรสกุล
2. เด็กหญิงสุชาลินี  ทองคำ
 
1. นายสัตยา  สิริเกียรติ
2. นางแววตา  พุ่มแย้ม
 
935 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 53 เข้าร่วม 19 โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. เด็กหญิงกมลชนก  ฉายเนตร
2. เด็กหญิงลูกศร  เหล็กไหล
 
1. นายปรีชา  เผือกกันสี
2. นายวิเชียร  ทับสิงคลา
 
936 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 51 เข้าร่วม 21 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงปวริศา  คาวีวงษ์
2. เด็กชายพีรพัฒน์  เกตุสมพงษ์
 
1. นายจำลอง  น่วมนุ่ม
2. นายสหัส  ทรัพย์ประเสริฐ
 
937 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 38 เข้าร่วม 22 โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) 1. เด็กหญิงจุรเกต  ไชยแสน
2. เด็กหญิงอริสา  สุจริต
 
1. นายกฤษณะ  ฤกษ์ปรีดี
2. นางสาวเจนจิรา  กันหาวาปี
 
938 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 59 เข้าร่วม ชนะเลิศ โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงชลนิชา  แขจอหอ
2. เด็กชายพงศธร  ขุนพิทักษ์
 
1. นายสุริยา  ทองจรัส
2. นายเรืองฤทธิ์  บุตรโชติ
 
939 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 58 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  บุษบา
2. เด็กหญิงวิภา  ขันธรักษ์
 
1. นายนรินทร์  รัมมะบุตร
2. นายสมศักดิ์  เสมสายัณห์
 
940 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 58 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงปนิดา  มุขเขม้น
2. เด็กหญิงเสาวนีย์  ฟื้นอินทร์
 
1. นางนงนุช  ไทยสงคราม
 
941 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 55 เข้าร่วม 4 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงบุษรินทร์  พุ่มเจริญ
2. เด็กชายภูวดล  บุญมาวัตร
 
1. นางสาวสินีนาฏ  ทองวัฒนา
2. นายอนุชา  กระจ่างฉาย
 
942 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 53 เข้าร่วม 5 โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กหญิงนันทิยา  ราชมูลตรี
2. เด็กหญิงอาภาพร  สนใจ
 
1. นายสมศักดิ์  แย้มประดิษฐ์
 
943 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 53 เข้าร่วม 5 โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กหญิงวารี  พลีรักษ์
2. เด็กหญิงอรนุช  พลีขันธ์
 
1. นายไพบูลย์  บ่างสุวรรณ์
 
944 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 52 เข้าร่วม 7 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงศศิธร   แหทอง
2. เด็กชายอดิศักดิ์   เหลืองอร่าม
 
1. นายณฐดนย์   เย็นใจมา
2. นายวิโรจน์   หมีเขียว
 
945 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 50 เข้าร่วม 8 โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กหญิงสุนิสา  แก้วประเสริฐ
2. เด็กหญิงสุมณฑา  กล้วยนำ้้
 
1. นางสาวประทิน  เกษีระคุปต์
 
946 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 49 เข้าร่วม 9 โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กหญิงกมลวรรณ  เรืองอาจ
2. เด็กหญิงสมฤทัย  เริงใจ
 
1. นายปรีดา  ปุณณะเวส
 
947 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 49 เข้าร่วม 9 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กหญิงณัฐสุดา  สยุมพร
2. เด็กหญิงรุ่งนภา  กระจับเผือก
 
1. นายทรงพล  แสงทอง
2. นายไมตรี  พรมภักดี
 
948 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 48 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดมณฑลประสิทธิ์ (อาจธวัชประชานุกูล) 1. เด็กหญิงกชกร  สมศรี
2. เด็กหญิงเบญจา  พึ่งบางกรวย
 
1. นางเพ็ญนภา  ศรีเรือง
 
949 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 48 เข้าร่วม 11 โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กหญิงสุณิสา  อินทสร
2. เด็กชายเอกภพ  สานสา
 
1. นางสาวณัฐกมล  สุุกุมลนันทน์
2. นายมานพ  ควรรวม
 
950 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 47 เข้าร่วม 13 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ 1. เด็กหญิงถิระมน  สระบัว
2. เด็กหญิงแนน  ตามประดิษฐ์
 
1. นายจิตรวุฒิ  ตั้งอยุ่เย็น
 
951 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 46 เข้าร่วม 14 โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) 1. เด็กหญิงดาราวดี  ดิษดี
2. เด็กหญิงศิริลักษ์  คล้ายสุบรรณ
 
1. นายสุทธิชัย  บุญรอด
 
952 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 44 เข้าร่วม 15 โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กชายคมสัน  แป้นชูผล
2. เด็กหญิงภสินี  ทองสระ
 
1. นายนราชัย  บุญกระจ่าง
2. นางสาววลัยพร  วงษ์ทองดี
 
953 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 44 เข้าร่วม 15 โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ  มณีมูล
2. เด็กหญิงสุรางค์คณา  โล่ห์สุวรรณ
 
1. นางปราจิณ  สุขผิว
2. นายเจริญ  พรหมนิมิตร์
 
954 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 44 เข้าร่วม 15 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงกาญจนา  รอดสัมฤทธิ์
2. เด็กหญิงวิภาพร  อาสนะ
 
1. นางสาวอภิญญา  เปรมจิตต์
2. นายไพรัช  ทันกลาง
 
955 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 44 เข้าร่วม 15 โรงเรียนชุมชนวัดโขดเขมาราม 1. เด็กหญิงพรนภา  ชุ่มอินทร์
2. เด็กหญิงศิริวรรณ  ญาณพืช
 
1. นางสมบัติ  ทองคำชู
2. นางสาวเนื้อทอง  ภูยาธร
 
956 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 43 เข้าร่วม 19 โรงเรียนสุดินสหราษฎร์ 1. เด็กหญิงกิติยา  ขันธมะ
2. เด็กหญิงบุษรา  เนื่องบุญมา
 
1. นายจิระ  ชูชื่น
2. นายศุภณัฏฐ์  แย้มประดิษฐ์
 
957 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 42 เข้าร่วม 20 โรงเรียนวัดวังแดงเหนือ 1. นางสาวจารุวรรณ  จุฬารัตน์
2. เด็กชายจิรเดช  เอี่ยมสอาด
 
1. นางสาวกรรณิการ์  ยิ้มละม้าย
2. นายสิทธิชัย  นพรัตน์
 
958 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 40 เข้าร่วม 21 โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) 1. เด็กหญิงสุดารัตน์  พลรักษา
2. เด็กหญิงสุพรรษา  สันประเทียบ
 
1. นายกฤษณะ  ฤกษ์ปรีดี
2. นางสาวเจนจิรา  กันหาวาปี
 
959 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 39 เข้าร่วม 22 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงกนกวรรณ   น้อยนาฝาย
2. เด็กหญิงกรรณิการ์  วรโพด
 
1. นายสันติพงษ์  ประพฤติธรรม
 
960 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 35 เข้าร่วม 23 โรงเรียนวัดราษฎร์บำเพ็ญ (กริ่ง - สง่า ศิษย์อุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงจินดามณี  สัมมาเพ็ชร์
2. เด็กหญิงเมธาวลัย  ทองมูล
 
1. นายเสนีย์  สรรเสริญ
 
961 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 35 เข้าร่วม 23 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กชายกฤชดากร  วายุโรจน์
2. เด็กชายณัฐพล  เอี่ยมประไพ
 
1. นายภิญโญ  แย้มศรี
 
962 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 35 เข้าร่วม 23 โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. เด็กหญิงปวีณา  แซ่เฮ้อ
2. เด็กหญิงรัตนาภรณ์  แซ่หลอ
 
1. นางสมรัก  มะสีพันธ์
2. นางสาวอุราวรรณ  ยาศรี
 
963 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 32 เข้าร่วม 26 โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กหญิงพัชรี  สุภาพ
2. เด็กหญิงมนิศรา  ศรีวิลัย
 
1. นายพิบูล  โพธิ์งาม
 
964 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กหญิงนภสร  อ้วนอินทร์
2. เด็กหญิงวริศรา  อนุเสถียร
3. เด็กหญิงเนตรชนก  เกตุบุตร์
 
1. นายจุมพล  สมภาค
 
965 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กหญิงธิดาพัฒน์  จานโอ
2. เด็กหญิงพิยดา  ม้ามงคล
3. เด็กหญิงอณัศยา  เรืองประกาย
 
1. นายสาธิต  สุธาอรรถ
2. นางเนตรชนก  จันทร์เพ็ง
 
966 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กชายกิตติธัช  พรหมพูล
2. เด็กหญิงณัฐยา  ฤทธิเดช
3. เด็กหญิงดารารัตน์  สินฉาย
 
1. นางสาววนิดา  ภักดีวงษ์
2. นางสาวสมทรัพย์  พึ่งกุศล
 
967 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 84 ทอง 4 โรงเรียนดำรงค์วิทยา 1. เด็กหญิงณัฐนิชา  มหาปราบ
2. เด็กหญิงดลพร  วันดี
3. เด็กหญิงวิรัญญา  มณีโชติ
 
1. นางสาวพรรณิภา  ถิ่นขนอน
 
968 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 84 ทอง 4 โรงเรียนชุมชนวัดสุเมธ 1. เด็กชายธีรภัทร  แก้วมงคล
2. เด็กหญิงฟ้าใส  เฉลิมทอง
3. เด็กหญิงอารีรัตน์  วีระสัย
 
1. นางอรุณลักษณ์  เฉลิมสถาน
 
969 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 83 ทอง 6 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงปุณยาพร  เผือกผ่อง
2. เด็กหญิงสยาพร  ทองอร่าม
3. เด็กชายโอ๊ค  หินอ่อน
 
1. นางสาวนางสาวทัยมน  แก้วโมกุล
2. นางสาวพิมพ์วรรณ  สัมฤทธิกุล
 
970 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 78 เงิน 7 โรงเรียนวัดท้าวอู่ทอง 1. เด็กหญิงทศศิริ  อุบลวัตร
2. เด็กหญิงนริศรา  นัยทรัพย์
3. เด็กหญิงวรรณิษา  กองสงค์
 
1. นางปารณีย์  พานทอง
 
971 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 77 เงิน 8 โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กหญิงจิรัชยา  แสงพระพาย
2. เด็กชายปองพล  แจ้งอรุณ
3. เด็กชายภคิน  กลิ่นจันทร์
 
1. นางปัทมา  เพชรสุข
2. นายสมผล  แสงทอง
 
972 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 76 เงิน 9 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กชายจิรโชติ  แซ่ฉั่ว
2. เด็กชายธนดล  คำสะอาด
3. เด็กชายวันชัย  แก่นทอง
 
1. นางณอร  บุญปกครอง
 
973 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดลาดทราย 1. เด็กหญิงกัญญาวีย์  รักษาซื่อ
2. เด็กหญิงยุวดี  รักษาซื่อ
3. เด็กหญิงวรัญญา  บุญวังทอง
 
1. นางบังอร  เปียทอง
2. นางศิริวรรณ  อยู่สุข
 
974 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 67 ทองแดง 11 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กหญิงกัลยารัตน์  ไพรัตน์
2. เด็กหญิงมนฑราทิพย์  รอดสิน
3. เด็กหญิงวรรณกนก  เรียบเรียง
 
1. นางสาวศิริรัตน์  เรืองฉาย
2. นางสอิ้ง  ธาราทรัพย์
 
975 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 66 ทองแดง 12 โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ 180 1. เด็กชายคณิศร  คงอารมย์
2. เด็กชายธนากร  ศรีเอี่ยมจันทร์
3. เด็กชายประยุทธ  เขียวสวาท
 
1. นายภูเมธ  ธนัตนันทเดช
2. นางสมศรี  พุ่มเกษม
 
976 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 66 ทองแดง 12 โรงเรียนชุมชนวัดบ้านร่อม 1. เด็กชายบัณฑิต  แพรชาย
2. เด็กชายปริพันธ์  ยอดสุข
3. เด็กชายวุฒิฐินันท์  สนามทอง
 
1. นางเอื้อพร  อนุเดช
 
977 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 66 ทองแดง 12 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงธนัชพร  จันทนวงษ์
2. เด็กหญิงฤดี  นารายณ์มี
3. เด็กหญิงสนันตา  จันทะนาม
 
1. นางขวัญรพี  เครือใย
2. นางจันทร์พร  สุวรรณรัก
 
978 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 65 ทองแดง 15 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กชายณัฐพล  เรืองใส
2. เด็กหญิงปนัดดา  ผลสวัสดิ์
3. เด็กหญิงพาฝัน  สอนสุภาพ
 
1. นายปิยะ  โสตรศรีสุข
2. นายวิทยา  นิลเพ็ชร์
 
979 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 64 ทองแดง 16 โรงเรียนตำหนักเพนียด 1. เด็กหญิงยุพาดี  ประทุมเขต
2. เด็กหญิงสิงหา  สามารถ
3. เด็กหญิงสุพรรษา  เทพวงศ์
 
1. นางสาวกฤติญา  ทองประวัติ
 
980 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 63 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดเกาะเลิ่ง 1. เด็กหญิงณัฐรดา  เพ็ชรสังวาลย์
2. เด็กชายธนดล   ศรียา
3. เด็กชายพานทอง  สิริสมบุญสิน
 
1. นางสาวนิตยา  บุญเกิน
 
981 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 62 ทองแดง 18 โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กชายกฤตฏิพจน์  โหลแก้ว
2. เด็กหญิงวราภรณ์  ป่าตาล
3. เด็กหญิงสวรินทร์  ไวยจินดา
 
1. นายสุเวศ  ลครชัย
 
982 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนประชาสามัคคี 1. เด็กหญิงจิราวรรณ  กระโห้ทอง
2. เด็กหญิงนิตยา  บังกะยอ
3. เด็กหญิงวณัฐสญา  ไกรทัต
 
1. นายสุพจน์  แจ้งเขว้า
2. นายโสภณ  นวลแสง
 
983 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนเทศบาลชุมชนป้อมเพชร 1. เด็กหญิงพิมลรัตน์  นันทะหมุด
 
1. นางเกศกานดา  สุขมาก
 
984 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 93 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเปรมฤทัย 1. เด็กหญิงกานต์ธิดา  โมปลอด
2. เด็กหญิงธมนวรรณ  หาญณรงค์
3. เด็กหญิงสาวิณี  ประสมศรี
 
1. นายวิรัตน์  ชูรักษ์
2. นายองอาจ  เพชรพิมล
 
985 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดปรีดาราม 1. เด็กหญิงจีรพร  พุฒิเพ็ญ
2. เด็กหญิงณัฐวดี  ลองซุม
3. เด็กหญิงวลัยลักษณ์  แซ่เลี่ยม
 
1. นายบรรจง  สาหร่าย
 
986 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กหญิงชมพูนุช  หาศาสนตร์ศรี
2. เด็กหญิงวรดา  ชิดชมนาค
3. เด็กหญิงอมรา  สุวัณรากรณ์
 
1. นางสาววนิดา  ภักดีวงษ์
2. นางวันเพ็ญ  ไทยคณา
 
987 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 89 ทอง 4 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงจิดาภา  จริตซื่อ
2. เด็กหญิงมลฤดี  เจตนี
3. เด็กหญิงสีวะลี  มั่นเจริญ
 
1. นางอัจฉรา  พรนิมิตร
 
988 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 88 ทอง 5 โรงเรียนประชาผดุงวิทย์ (ฟ้อน ฟุ้ง อุทิศ) 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  ฤกษ์ฉาย
2. เด็กหญิงจิฬาภรณ์  ประเสริฐสิน
3. เด็กหญิงศศิกานต์  วงษ์เมือง
 
1. นายสมนึก   อ่อนจีระ
2. นางสุรัตน์  อ่อนจีระ
 
989 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 86 ทอง 6 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงนรินทร์ลา  กล้าการนา
2. เด็กชายภพธรรม  พลอยรุ่งโรจน์
3. เด็กหญิงสหสวรรณ  จิตรภักดี
 
1. นายเอกชัย  พงษ์อารี
 
990 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 84 ทอง 7 โรงเรียนวัดเกาะเลิ่ง 1. เด็กชายปราโมทย์   เกิดสกุล
2. เด็กหญิงรุจิรา  สุวรรณ
3. เด็กชายเอกวัส  พินิจพันธ์
 
1. นางสาวนิตยา  บุญเกิน
2. นางโฉมฉาย  ฉิมสง่า
 
991 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 78 เงิน 8 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กชายสาริตา  ปลั่งกลาง
2. เด็กหญิงสโรชา  พรมชา
3. เด็กหญิงอภิชญา  ข้าวหอมหาง
 
1. นางสาวสมใจ  ผดุงสุข
2. นางเนตรชนก  จันทร์เพ็ง
 
992 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 76 เงิน 9 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงกิตติยา  ปิ่นวิเศษ
2. เด็กหญิงธัญญาลักษณ์  รักษณะคร
3. เด็กหญิงศิริธร  ท่าหิน
 
1. นายณัฐพล  บุญซิ่ววงษ์
2. นางสาวพิมพ์วรรณ  สัมฤทธิกุล
 
993 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 76 เงิน 9 โรงเรียนวัดลาดทราย 1. เด็กหญิงนฤมล  คุณสุทธิ์
2. เด็กชายรณชัย  พระเมือง
3. เด็กหญิงอารยา  สกุลโพน
 
1. นางกรรณิกา  ชนาวิรัตน์
2. นายวีระพงษ์  ภู่เงิน
 
994 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 74 เงิน 11 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายภานุรุจ  พิมมาลีจา
2. เด็กหญิงมณีรัตน์  จันทนา
3. เด็กหญิงสานิตา  เผื่อนคง
 
1. นางขวัญรพี  เครือใย
2. นางจันทร์พร  สุวรรณรัก
 
995 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 73 เงิน 12 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงบุญญารัสมิ์  จันทรรักษ์
2. เด็กหญิงปรารถนา  ใยเทศ
3. เด็กชายศักดิ์สมบูรณ์  อยู่สมบูรณ์
 
1. นางอัญชลี  เจริญมั่นคง
2. นางอัมพร  กระแสร์นุช
 
996 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 72 เงิน 13 โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กชายจักรพันธ์  ชูวงษ์
2. เด็กหญิงภาวิณี  จันทร์โอ
3. เด็กหญิงเสริมศรี  สมบูรณ์ศิลป์
 
1. นางอุไร  จันทราวุฒิ
 
997 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 69 ทองแดง 14 โรงเรียนเทศบาลวัดตองปุโบราณคณิตสรณ์ 1. เด็กหญิงทัศชรี  พาสุข
2. เด็กหญิงปวิตรา  ศิริเสนา
3. เด็กชายภัทรพล  ขันธวิถี
 
1. นายบรรณวิทย์  มีแม่นวิทย์
2. นางศรีจันทร์  ศิริบรรลือหาญ
 
998 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 15 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กชายธาดา  รอดภัย
2. เด็กหญิงวาสนา  ธัญญากร
3. เด็กชายสราวุฒิ  คงเกษม
 
1. นายรุ่งโรจน์  ยุวัฒนา
 
999 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 65 ทองแดง 16 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงพรทิพา  จำปาวดี
2. เด็กหญิงภิรัญญา  เจริญทรัพย์
3. เด็กหญิงศศิธร  สุดาจันทร์
 
1. นางธิดาวรรณ  สุนิมิตร
2. นายอนุชา  กระจ่างฉาย
 
1000 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 65 ทองแดง 16 โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กหญิงธนพร  อรรถาสุด
2. เด็กหญิงบุษรา  เบียนสาย
3. เด็กหญิงวิไลวรรณ  โตสุนทร
 
1. นางปัทมา  เพชรสุข
2. นายสมผล  แสงทอง
 
1001 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 64 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดเสาธงเก่า (ถึงสุขประชาสรรค์) 1. เด็กหญิงกนกนิภา  คงเกษม
2. เด็กหญิงปัทมาวรรณ  บรรดาศักดิ์
3. เด็กหญิงภัทราพร  สันขัด
 
1. นายฉลองชัย  เงินงอก
 
1002 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 62 ทองแดง 19 โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายพิสิษฐ์  อาดำ
2. เด็กชายวีระพล  มิสกิจ
3. เด็กชายสิทธิพล  วงศ์หาญ
 
1. นางสาวอรอนันต์  ปุณณะเวส
 
1003 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 62 ทองแดง 19 โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ 180 1. เด็กชายบัญชา  ศรแก้ว
2. เด็กชายสมศักดิ์  คงสมปราชญ์
3. เด็กชายสุชาติ  คู่ปรึกษา
 
1. นางนพพร  ญาณธรรม
2. นายภูเมธ  ธนัตนันทเดช
 
1004 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงจิราพร  ชมทอง
2. เด็กหญิงตะวัน  เปรมจิตร
3. เด็กหญิงน้ำฝน  ศศิรัตน์
 
1. นายอิมรอน  นาชะวี
 
1005 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงสมฤทัย  แจ้งสรรสุข
2. เด็กหญิงหรรษา  ทองแจ่ม
3. เด็กหญิงอารีญา  ลีลาคะจี
 
1. นางขวัญรพี  เครือใย
2. นางจันทร์พร  สุวรรณรัก
 
1006 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 76 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กหญิงประวีณา  สัวฆบุตรสกุล
2. เด็กหญิงภูริชา  สระทองพรม
3. เด็กชายศรัณย์  รุณจำรัส
 
1. นางนันทนา  เตชะนนท์
2. นางสาววนิดา  ภักดีวงษ์
 
1007 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 75 เงิน 4 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงกุลนิษฐ์  พวงมาลัย
2. เด็กหญิงชุติกานต์  หอมทรัพย์
3. เด็กชายณัฐธิดา  เตล็ดทอง
 
1. นายวรวิทย์  ลี้เจริญ
2. นางสาวสินีนาฎ  ทองวัฒนา
 
1008 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 74 เงิน 5 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายณัฐพล  วงศ์สอาด
2. เด็กหญิงฟ้ารุ่ง  แก้วนาม
3. เด็กหญิงเบญจวรรณ  เกษเพช็ร
 
1. นางจันทิมา   ศรีครุฑ
2. นายธีรวุฒิ  ขวานเพช็ร
 
1009 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 72 เงิน 6 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงฉัตรชดาพร  ฉิมพาลี
2. เด็กหญิงนฤมล  คงเวหน
3. เด็กชายสุพจน์   มีศิลป์
 
1. นายวิโรจน์   หมีเขียว
2. นางศรีนวล  ขอพร
 
1010 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 72 เงิน 6 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงณภัทร  แสงกนึก
2. เด็กหญิงอารีวรรณ  ศิริมาลา
3. เด็กหญิงอุมาพร  เสนาวงษ์
 
1. นางวราภรณ์  สินสืบผล
 
1011 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 63 ทองแดง 8 โรงเรียนวัดดอนพุดซา 1. เด็กหญิงปนัดดา  ถึกพานิช
2. เด็กหญิงภาวณี  เทพจันดา
3. เด็กชายสุเด่น  ธรรมวงค์ษา
 
1. นายอาทิตย์  ลาภชัย
2. นางสาวเอมอร  ผาสุขพันธ์
 
1012 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 98 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงธนพร  ทองโยง
 
1. นางอัจฉรา  พรนิมิตร
 
1013 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กหญิงอณัศยา  เรืองประกาย
 
1. นางเนตรชนก  จันทร์เพ็ง
 
1014 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดไก่เตี้ย 1. เด็กชายศักดิธัช  ทองกุม
 
1. นางสาวพิชชาพร  คำกังวาฬ
 
1015 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 90 ทอง 4 โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กหญิงณัฐธยาน์  ดีนิคม
 
1. นางสาววนิดา  ภักดีวงษ์
 
1016 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 89 ทอง 5 โรงเรียนเทศบาลวัดตองปุโบราณคณิตสรณ์ 1. เด็กหญิงวราภรณ์  ทิมอุทัย
 
1. นางศรีจันทร์  ศิริบรรลือหาญ
 
1017 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 88 ทอง 6 โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กชายวีรยุทธ  เจริญแสง
 
1. นายจุมพล  สมภาค
 
1018 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 87 ทอง 7 โรงเรียนวัดผดุงธรรม 1. เด็กหญิงกัณฑิมา  งามลาภ
 
1. นายรัชพล  ฉนำกลาง
 
1019 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 87 ทอง 7 โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กหญิงจิราพัชร  ปิ่นรัตน์
 
1. นางสาวพิมภรณ์  ปานสวี
 
1020 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 86 ทอง 9 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงบุญญรัตน์  อยู่สมบูรณ์
 
1. นางอัมพร  กระแสร์นุช
 
1021 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 86 ทอง 9 โรงเรียนวัดสะตือ 1. เด็กชายอติเทพ  ลือจันทร์
 
1. นางเบญจมาศ  กองสุดใจ
 
1022 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 74 เงิน 11 โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ 1. เด็กหญิงสุวรรณา  รัตวิสัย
 
1. นางสาวจินตนา  มะหมัดซอและห์
 
1023 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 74 เงิน 11 โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กหญิงจณิสตา  มังกะลัง
 
1. นายธนศักดิ์  ดิษยรักษ์
 
1024 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 74 เงิน 11 โรงเรียนบ้านคู้คด 1. เด็กชายสุทธิภัทร  งามบุญรอด
 
1. นางจิรกานต์  สุขเพ็ชร
 
1025 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 73 เงิน 14 โรงเรียนวัดบางเพลิง (คงสกุลมากอุทิศ) 1. เด็กหญิงนานา  เชอมือ
 
1. นางเกษม  อรุณรุ่ง
 
1026 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 68 ทองแดง 15 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กชายนันทวุฒิ  กองโภค
 
1. ว่าที่ร้อยตรีธนันท์  กาญจนประภา
 
1027 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 64 ทองแดง 16 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงขนิษฐา  ประสังสิต
 
1. นางขวัญรพี  เครือใย
 
1028 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 62 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงพิชญธิดา  ทองเรือง
 
1. นายวิทยา  นิลเพ็ชร์
 
1029 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 60 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดหัวคุ้ง 1. เด็กชายธีราภัทร์  อรุฒรักษ์
 
1. นายสัมฤทธิ์  แสงพระพาย
 
1030 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 60 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ 1. เด็กหญิงแพรวา  บู่บาง
 
1. นางวรนุช  พุฒิมณี
 
1031 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 60 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กหญิงวีราวรรณ  ฉิมพงษ์
 
1. นางกมลทิพย์  ช่างทอง
 
1032 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 60 ทองแดง 18 โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กหญิงณิชา  ป้อมนาค
 
1. นางสาวสันทนา  เปี่ยมฤกษ์
 
1033 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 60 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดลาดทราย 1. เด็กหญิงธัญรดา  หอกุล
 
1. นางสุวิมล  เปลื้องกระโทก
 
1034 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดตะโหนด (ประชารักษ์เวสสถิต์วิทยา) 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  กนิษฐายนต์
 
1. นางสาวลัคนา  สุขขะ
 
1035 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงสหสวรรณ  จิตรภักดี
 
1. นายเอกชัย  พงษ์อารี
 
1036 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนเปรมฤทัย 1. เด็กหญิงสุภชา  รัตนลัย
 
1. นายวิรัตน์  ชูรักษ์
 
1037 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กชายนนทการ  ไกรรมณ์
 
1. นางสาววนิดา  ภักดีวงษ์
 
1038 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 88 ทอง 4 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กหญิงสโรชา  พรมชา
 
1. นางเนตรชนก  จันทร์เพ็ง
 
1039 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 87 ทอง 5 โรงเรียนประชาผดุงวิทย์ (ฟ้อน ฟุ้ง อุทิศ) 1. เด็กหญิงสุมิตรา  รางวัลหลาย
 
1. นางสุรัตน์  อ่อนจีระ
 
1040 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 87 ทอง 5 โรงเรียนวัดปรีดาราม 1. เด็กชายรัชชานนท์  สุปัด
 
1. นายบรรจง  สาหร่าย
 
1041 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 87 ทอง 5 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงชลธิชา  พยุงวงษ์
 
1. นางสาวพิมพ์วรรณ  สัมฤทธิกุล
 
1042 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 86 ทอง 8 โรงเรียนเทศบาลวัดตองปุโบราณคณิตสรณ์ 1. เด็กหญิงนงนุช  โสมประยูร
 
1. นางศรีจันทร์  ศิริบรรลือหาญ
 
1043 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 86 ทอง 8 โรงเรียนวัดเรือแข่ง (ประชาอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงนภัส  ศรีเอี่ยม
 
1. นายนิเทศก์  งามนิมิตร
 
1044 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 85 ทอง 10 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ 1. เด็กชายปัญญาพล  เพิ่มพูล
 
1. นางสุกัญญา  โพธิ์แจ้ง
 
1045 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 85 ทอง 10 โรงเรียนวัดกุฎีประสิทธิ์ 1. เด็กหญิงอาทิติยาพร  พงษ์ประเสริฐ
 
1. นางกมลรัตน์  นาคสุข
 
1046 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 85 ทอง 10 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงปรารถนา  ใยเทศ
 
1. นางอัญชลี  เจริญมั่นคง
 
1047 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 84 ทอง 13 โรงเรียนวัดบางเพลิง (คงสกุลมากอุทิศ) 1. เด็กชายอาติ  เยต๊ะ
 
1. นายสุรินทร์  แก้วเจริญ
 
1048 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 83 ทอง 14 โรงเรียนวัดไก่เตี้ย 1. เด็กหญิงกชกร  ทองกุม
 
1. นายดิเรก  จำปาทิพย์
 
1049 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 81 ทอง 15 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงภูชิษา  กุลวราเดชากิจ
 
1. นางขวัญรพี  เครือใย
 
1050 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 81 ทอง 15 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงจิริยา  ดีประเสริฐ
 
1. นางธิดาวรรณ  สุนิมิตร
 
1051 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 78 เงิน 17 โรงเรียนวัดสามเรือน 1. เด็กหญิงบุษบา  มธุรส
 
1. นายลำพูน  อาลัยพร
 
1052 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 75 เงิน 18 โรงเรียนวัดกลาง (ปากกรานสามัคคี) 1. เด็กชายสุรสิทธิ์  สุวรรณรัตน์
 
1. นางกำไล  นิลพาณิชย์
 
1053 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 75 เงิน 18 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กหญิงวรกานต์  เพิ่มสวัสดิ์
 
1. นางสาวนริญญา  ประสพภักตร์
 
1054 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 74 เงิน 20 โรงเรียนวัดโคกโพธิ์ 1. เด็กชายอัมรินทร์  งามระเบียบ
 
1. นางสาวหนึ่งฤทัย  รุ่งเรือง
 
1055 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 74 เงิน 20 โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กหญิงล้อมเดือน  บุษปฤกษ์
 
1. นายชูเกียรติ  ชูศรี
 
1056 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 65 ทองแดง 22 โรงเรียนวัดกระโจมทอง 1. เด็กชายภูมิลทร์  ทำสวน
 
1. นางเพลินศิริ  ชอบธรรม
 
1057 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 61 ทองแดง 23 โรงเรียนวัดบางเดื่อ 1. เด็กชายเสฏฐวุฒิ  พรมเมตตา
 
1. นางพัชรินทร์  สีสด
 
1058 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กชายยศวรรธน์  บุญมาวัตร
 
1. นายวิเชนทร์  คล้ายอ่อน
 
1059 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงน้ำฝน  ศศิรัตน์
 
1. นายอิมรอน  นาชะวี
 
1060 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายปองพล  ต้องประสงค์
 
1. นายธีรวุฒิ  ขวานเพช็ร
 
1061 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 87 ทอง 4 โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง 1. เด็กหญิงสาวิกา  สอาดเอี่ยม
 
1. นายสมพงษ์  สุขประเสริฐ
 
1062 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 87 ทอง 4 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงหรรษา  ทองแจ่ม
 
1. นางขวัญรพี  เครือใย
 
1063 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 86 ทอง 6 โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กหญิงน้ำเพชร  สังข์ประไพ
 
1. นางศิรินันท์  จุลวรรณ
 
1064 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 86 ทอง 6 โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. เด็กหญิงกาญจนา  แซ่เฮ้อ
 
1. นางสาวบุญรัตน์  กึงวงศ์
 
1065 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 85 ทอง 8 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ 1. เด็กหญิงพวงเพชร  พลทม
 
1. นางสุกัญญา  โพธิ์แจ้ง
 
1066 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 84 ทอง 9 โรงเรียนวังน้อยวิทยาภูมิ 1. เด็กหญิงวรากรณ์  แสนอุส่า
 
1. นายวรพจน์  กิจฉวี
 
1067 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 81 ทอง 10 โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กหญิงสุชาดา  เล็กประดิษฐ์
 
1. นายวีรยุทธ  นิมิตรดี
 
1068 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 78 เงิน 11 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงศิริรัตน์  ลาดนาแพง
 
1. นายวิทยา  นิลาพืนธ์
 
1069 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 76 เงิน 12 โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กชายพนมพร  จำเนียรทรัพย์
 
1. นางสาววนิดา  ภักดีวงษ์
 
1070 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 75 เงิน 13 โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กชายผดุงเกียรติ  เฉลยพงษ์
 
1. นางสาวกรรณิการ์  มีพ่วง
 
1071 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 74 เงิน 14 โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. นายวีรยุทธ  อภิวันท์
 
1. นายประเสริฐ  ผลเกตุ
 
1072 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 74 เงิน 14 โรงเรียนวัดดอนพุดซา 1. เด็กหญิงภาวณี  เทพจันดา
 
1. นายอาทิตย์  ลาภชัย
 
1073 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 71 เงิน 16 โรงเรียนวัดศิวาราม 1. เด็กชายพีระพล  กลิ่นหอม
 
1. นายอภิเชษฐ์  อยู่เทศ
 
1074 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 71 เงิน 16 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกมลลักษณ์  สัตย์สร่วย
 
1. นางวราภรณ์  สินสืบผล
 
1075 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 68 ทองแดง 18 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงกฤษจา  วิลาดวง
 
1. นางสาววราพร  ม่วงประถม
 
1076 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 68 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) 1. เด็กชายจิตมงคล  ผึ่งผ่าย
 
1. นายอภิวัตร  ทองประดิษฐ์
 
1077 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 68 ทองแดง 18 โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงสุพัตรา  เสาไพบูลย์
 
1. นายครรชิต  ชิณหงส์
 
1078 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 66 ทองแดง 21 โรงเรียนวัดหนองไม้ซุง 1. เด็กชายณัฐพงศ์  ไวยพัฒน์
 
1. นางสาวอภิญญา  สุ่มทรัพย์
 
1079 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 66 ทองแดง 21 โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กหญิงพัชชนาภรณ์  บุตรวงค์
 
1. นายสมจิตร์  มีน้อย
 
1080 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 62 ทองแดง 23 โรงเรียนวัดพุทไธศวรรย์ 1. เด็กชายนพรัตน์  สมชม
 
1. นางน้ำทิพย์  สาระถิน
 
1081 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนอิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ 1. เด็กชายนันทวัฒน์  มิดดี้
 
1. นายสรายุทธ  เป็นแซ็ค
 
1082 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงศศิกานต์  ดอกไม้
 
1. นายเนติ  ปริยาพร
 
1083 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กชายวรวิทย์  แสงอุไร
 
1. นางศรีนวล  ขอพร
 
1084 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 87 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดราษฎร์บำเพ็ญ (กริ่ง - สง่า ศิษย์อุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงมาลัย  โพธิถวิล
 
1. นายสมกียรติ  สุริยนต์
 
1085 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. นางสาวนุชนาถ  บุญยัง
 
1. ว่าที่ร้อยตรีธนันท์  กาญจนประภา
 
1086 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. นางสาวนุชารีย์  แซ่เล่า
 
1. นายสุรเชษฐ  เฉลยอาจ
 
1087 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 70 เงิน 4 โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงชญานี  จิระกุล
 
1. นายอิมรอน  นาชะวี
 
1088 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 68 ทองแดง 5 โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงฐิติรัตน์  เฉลิมศักดิ์
 
1. นางกรรณิการ์  มีพ่วง
 
1089 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 67 ทองแดง 6 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงทอฝัน  สุขสำราญ
 
1. นายวิโรจน์   หมีเขียว
 
1090 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 62 ทองแดง 7 โรงเรียนวัดบางเดื่อ 1. เด็กชายมงคล  ถึงสีปั้น
 
1. นางพัชรินทร์  สีสด
 
1091 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 61 ทองแดง 8 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงมาราตี  จูบ้านพร้าว
 
1. นายธีรวุฒิ  ขวานเพช็ร
 
1092 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงสุชาวดี  จันทรา
 
1. นางวราภรณ์  สินสืบผล
 
1093 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กชายธีรพงษ์  เรืองประพันธุ์
 
1. นางจินตนา  สุมังคละกุล
 
1094 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กหญิงสิวลี  คงสมพักตร
 
1. นางสาวจิรฐา  ควรแถลง
 
1095 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กชายอณาวิน  อินต๊ะสิน
 
1. นางสาววราพร  ม่วงประถม
 
1096 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 83 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงณัฐฐากร  พูลสุข
 
1. ว่าที่ร้อยตรีธนันท์  กาญจนประภา
 
1097 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 61 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงพรศิริ  มีเวชสม
 
1. นายอิมรอน  นาชะวี
 
1098 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 56 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงอนุษบา  สังฆะมัย
 
1. นางวราภรณ์  สินสืบผล
 
1099 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 55 เข้าร่วม 4 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงณัฐชา  สาระจันทร์
 
1. นายวิโรจน์   หมีเขียว
 
1100 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 87 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กหญิงธิชา  ม่วงแก้ว
2. เด็กหญิงภัทราภร  สีนากสุข
 
1. นางวนิดา  ภักดีวงษ์
 
1101 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงวนาลี  จำรูญพันธ์
2. เด็กหญิงสโรชา  ก๋าพรม
 
1. นางจันทิมา  ศรีครุฑ
2. นายธีรวุฒิ  ขวานเพช็ร
 
1102 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนชุมชนวัดสำพะเนียง (แร่ผดุงวิทยา) 1. เด็กชายชัชฤทธิ์  วิริไฟ
2. เด็กชายศุภกร  จามรวรรณ์
 
1. นางพิไลรัตน์  กองสัมฤทธิ์
2. นายอนุกูล  ผดุงรส
 
1103 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 4 โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ 1. เด็กหญิงนวรัตน์  ขันทองคำ
2. เด็กหญิงวรรณิดา  เทวี
 
1. นางสาวจินตนา  มะหมัดซอและห์
 
1104 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 4 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กหญิงธนาภรณ์  เนื้อเย็น
2. เด็กหญิงสุทธิดา  ชมศิลป์
 
1. นางกมลทิพย์  ช่างทอง
 
1105 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 68 ทองแดง 6 โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กชายชัยชาญ  ตุรงค์เรือง
2. เด็กชายพุฒิพงศ์  พัรธุ์น้อย
 
1. นางสาวพิมภรณ์  ปานสวี
 
1106 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 68 ทองแดง 6 โรงเรียนวัดทอง (สามัคคยานุสรณ์) 1. เด็กหญิงอรวรรณ  สมคะเณ
2. เด็กหญิงแพรวา  ศรีประหลาด
 
1. นางกรวรรณ  ณัฐพงศ์มธุธนา
 
1107 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 67 ทองแดง 8 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงธนพร  พฤกษะวัน
2. เด็กหญิงวรรณวิษา  อินทชัย
 
1. นายปิยะ  โสตรศรีสุข
2. นายวิทยา  นิลเพ็ชร์
 
1108 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 67 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กชายนมัสภรณ์  นุกูลวงษ์
2. เด็กหญิงอารยา  ชมแก้ว
 
1. นายสุเวศ  ลครชัย
 
1109 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 65 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดกระโจมทอง 1. เด็กชายณัฐนันท์  เทียมโพธิ์
2. เด็กหญิงสุนิตา  ประสงค์จีน
 
1. นางรัตนา  ผลหมู่
2. นางศิริวรรณ  พรหมกสิกร
 
1110 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 65 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดค่าย (เล็กจุฬาประชานุสรณ์)    
1111 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 65 ทองแดง 10 โรงเรียนเทศบาลวัดตองปุโบราณคณิตสรณ์ 1. เด็กหญิงอรวรรณ  ทิมอุทัย
2. เด็กชายออมสิน  แสดงพจน์
 
1. นางรวิวรรณ  งานนันใจ
2. นางศรีจันทร์  ศิริบรรลือหาญ
 
1112 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 64 ทองแดง 13 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงพฤกษา  ศิริวรรณ
2. เด็กหญิงอุดมพร  อุดมศิลป์บุญฤทธิ์
 
1. นางณอร  บุญปกครอง
 
1113 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 64 ทองแดง 13 โรงเรียนวัดช้าง 1. เด็กหญิงญาดา  เกษมสังข์
2. เด็กหญิงอลิสรา  รัมมะเนตร
 
1. นายมานพ  สุขสมแดน
2. นางสาวยุพิน  หวังผล
 
1114 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 64 ทองแดง 13 โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ 180 1. เด็กหญิงกนกพร  คงสมรส
2. เด็กหญิงรุ่งอรุณ  ปั้นทิม
 
1. นางสมศรี  พุ่มเกษม
2. นางสาวอมรรัตน์  ปาลวัฒน์
 
1115 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 64 ทองแดง 13 โรงเรียนวัดหนองเครือบุญ 1. เด็กหญิงธิติพร  เรืองณรงค์
2. เด็กหญิงพรทิพย์  ภาคบัว
 
1. นางสาวกันยุมา  กสิกิจ
 
1116 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 63 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กชายณัฐนนท์  รวยทรัพย์
2. เด็กหญิงวรัญญา  คำนนท์
 
1. นางสาวศิริรัตน์  เรืองฉาย
2. นางสอิ้ง  ธาราทรัพย์
 
1117 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 63 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดดอนประดู่ 1. เด็กชายกฤษฎา  ช่างแก้ว
2. เด็กหญิงชุติมณทน์  แก้วโรจน์
 
1. นางวงเดือน  ต่ายสอาด
2. นางสาวอภิสุดา  สวยลึก
 
1118 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 63 ทองแดง 17 โรงเรียนสุดินสหราษฎร์ 1. เด็กหญิงญาดา  ทรัพย์ประเสริฐ
2. เด็กชายพีรภาพ  ขันธศักดิ์
 
1. นางศิริภรณ์  ค้าสุวรรณ
2. นางสาวสุภรณี  ภูมิภาค
 
1119 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 62 ทองแดง 20 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กหญิงขวัญจิรา  ขาวจันทร์
2. เด็กหญิงอชิรญา  ธัมมะ
 
1. นางพิศมัย  กิณเรศ
2. นางเนตรชนก  จันทร์เพ็ง
 
1120 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 62 ทองแดง 20 โรงเรียนวัดละมุด (ร.ส.พ.ราษฎร์บํารุง) 1. เด็กหญิงวันวิสา  จินามณี
2. เด็กหญิงอมรกานต์  อรัญญิก
 
1. นางสาววรรณวิสา  แสนประเสริฐ
 
1121 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 61 ทองแดง 22 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงชามาวีร์  นนตะพันธ์
2. เด็กหญิงสิริยากร  มาลัย
 
1. นางพัฒนี  โพธิ์ยั่งยืน
2. นางอัมพร  กระแสร์นุช
 
1122 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงดวงหทัย  สุดลาภา
2. เด็กหญิงมยุรฉัตร  เพ็ชรบัว
 
1. นายเอกชัย  พงษ์อารี
 
1123 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงพันธิตรา  จันทร์อารี
2. เด็กหญิงสิรินยา  วิทยาศาสตร์
 
1. นางอัจฉรา  พรนิมิตร
 
1124 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงพิชามญชุ์  วนะสินธุ์
2. เด็กหญิงวริศรา  ธาราพงษ์
 
1. นางนิจจารีย์  ลักษณะโยธิน
 
1125 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 79 เงิน 4 โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงธีระดา  หรั่งพิบูลย์
2. เด็กหญิงปนัดดา  ทองเมือง
 
1. นายอิมรอน  นาชะวี
 
1126 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 78 เงิน 5 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงวิไลวรรณ  มาทรัพย์
2. เด็กชายโสภณ  บุญเทียม
 
1. นางจันทิมา  ศรีครุท
 
1127 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 77 เงิน 6 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กหญิงกรวรรณ  คำทอง
2. เด็กหญิงทรัพย์สมบูรณ์  เกตุสมพร
 
1. นางสาวนริญญา  ประสพภักตร์
2. นางสาวลำพันธ์  ลาภทวี
 
1128 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 76 เงิน 7 โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กหญิงศิโรรัตน์  แจ้งอรุณ
2. เด็กหญิงศิโรรัตน์  เหลือปัญญา
 
1. นางปัทมา  เพชรสุข
2. นางพวงน้อย  จำเนียรกาล
 
1129 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 75 เงิน 8 โรงเรียนวัดตลาด 1. เด็กหญิงภาวิดา  ภูมณี
2. เด็กหญิงสุภาพร  ผิวฉำ
 
1. นางนงลักษณ์  สังข์มงคล
2. นางสุกัญญา  พูลอุดร
 
1130 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 9 โรงเรียนชุมชนวัดสำพะเนียง (แร่ผดุงวิทยา) 1. เด็กชายศรายุทธ  พานประทีป
2. เด็กหญิงสุภาพักตร์  กระจ่างฤกษ์
 
1. นางวาสนา  ผดุงรส
2. นายอนุกูล  ผดุงรส
 
1131 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 68 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดวังแดงเหนือ 1. เด็กหญิงฉัตรชนก  กันมินทร์
2. เด็กหญิงชิดชนก  พานา
 
1. นางสาวรุ่งทิวา  สว่างจันทร์
2. นางอัญชลี  สายสุวรรณ
 
1132 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 67 ทองแดง 11 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงรุ่งทิวา  เกิดทวี
2. เด็กหญิงวราภรณ์  จวบกระโทก
 
1. นายณัฐพล  บุญซิ่ววงษ์
2. นางสาวพิมพ์วรรณ  สัมฤทธิกุล
 
1133 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 63 ทองแดง 12 โรงเรียนวัดใหญ่ (สามไถผาสุขประเสริฐ) 1. เด็กหญิงภวินธิดา  แย้มเจริญ
2. เด็กชายวีรวัช  สุวรรณอินทร์
 
1. นางสุกัญญา  บุญรอด
 
1134 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 63 ทองแดง 12 โรงเรียนวัดสุวรรณเจดีย์เลิศบุญยงค์อนุสรณ์ 1. เด็กชายวีรพงษ์  เกตุสลวย
2. เด็กชายสรสิทธิ์  สมอารมณ์
 
1. นายจิรศักดิ์  อัคควุฒิ
2. นางมณฑา  อัคควุฒิ
 
1135 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 63 ทองแดง 12 โรงเรียนเทศบาลวัดตองปุโบราณคณิตสรณ์ 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  นาราคราม
2. เด็กหญิงณัฐชยา  พุทธเมฆ
 
1. นางพรทิพย์  ศรีครุฑ
2. นางศรีจันทร์  ศิริบรรลือหาญ
 
1136 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 62 ทองแดง 15 โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กหญิงกัลธรัตน์  ประสบเนตร
2. เด็กหญิงปุณยาพร  วิเชียร
 
1. นางสาววนิดา  ภักดีวงษ์
2. นางวันเพ็ญ  ไทยคณา
 
1137 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 62 ทองแดง 15 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงฉัตรวิสา  วรนุช
2. เด็กหญิงธัญญลักษณ์  เฉลยไกร
 
1. นางพัฒนี  โพธิ์ยั่งยืน
2. นางอัญชลี  เจริญมั่นคง
 
1138 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 62 ทองแดง 15 โรงเรียนวัดไก่เตี้ย (วิทยสุนทร) 1. เด็กชายจิรชัย  กลิ่นทรัพย์
2. เด็กหญิงสุดารัตน์  เหลืองมงคลกุล
 
1. นายสายชล  พึ่งวร
2. นางแสงเดือน  แจ้งเขว้า
 
1139 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 61 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กหญิงปัทมา  อินทร์จันทร์
2. เด็กหญิงวิรัญญา  นะกูลวงศ์
 
1. นางกรรณิกา  ศุภรัตน์
2. นางขวัญใจ  เบญจะขันธ์
 
1140 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 61 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดพรานนก 1. เด็กหญิงนฤมล  เสมารักษ์
2. เด็กหญิงเพชรลดา  นาเมือง
 
1. นางสาวกีรติ  ฉิมพุฒิ
2. นางสาวสิรินรัตน์  สำรวมจิตร์
 
1141 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 61 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดค่าย (เล็กจุฬาประชานุสรณ์)    
1142 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 61 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดยมนาตามธรรม 1. เด็กชายธนาทร  อ้นชู
2. เด็กหญิงภัทชรา  ตาดี
 
1. นางสาววลัยพร  เปรมประคิน
 
1143 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดบางเดื่อ 1. เด็กชายจีรวัฒน์  อ่อนสีดา
2. เด็กชายเต้   ลาภประสิทธ์
 
1. นางพัชรินทร์  สีสด
2. นายสำเริง  มดแสง
 
1144 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงกัญญาณี  สุขสยามกิจ
2. เด็กหญิงณีรนุช  วงเวียน
 
1. นายอิมรอน  นาชะวี
 
1145 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กชายธนวัฒน์  สุกรรม
2. เด็กหญิงน้ำฝน  วัฒนสม
 
1. นางนันทนา  เตชะนนท์
2. นางสาววนิดา  ภักดีวงษ์
 
1146 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงศุภวรรณ  จิตตรีศัพท์
2. เด็กหญิงสุทธิวรรณ  ภาคสุทธิ
 
1. นายครรชิต  ชิณหงส์
 
1147 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 76 เงิน 4 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงพัชราภรณ์  ทองพันธ์
2. เด็กชายศุภลาภ  มีสมวิทย์
 
1. นายวิโรจน์   หมีเขียว
2. นางสมศรี  รักธรรม
 
1148 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 65 ทองแดง 5 โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กชายพงษ์วัฒน์  โสดา
2. เด็กหญิงวัชราภรณ์  บุตรวงค์
 
1. นายสมจิตร์  มีน้อย
 
1149 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 60 ทองแดง 6 โรงเรียนวัดบางเดื่อ 1. เด็กหญิงวิมลขวัญ  แก้วบังเกิด
2. เด็กชายอรัญ  ฤทธิ์ค่อม
 
1. นางพัชรินทร์  สีสด
2. นางสุดใจ  แสงสินธุ์ชัย
 
1150 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดพุทไธศวรรย์ 1. เด็กหญิงจิราภรณ์  เข็มมณี
2. เด็กหญิงรัตนวรรณ  อยู่ดี
 
1. นางน้ำทิพย์  สาระถิน
 
1151 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายกอบกู้  แก้วประเสริฐ
2. เด็กชายรัชชานนท์  อ่วมพันธ์
 
1. นางวราภรณ์  สินสืบผล
 
1152 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนอิสลามศรีอยุธยามูลนิธิ 1. เด็กชายพัฒนากร  ไกรกวี
2. เด็กชายวัชรากร  ประดิษฐ์สุวรรณ
 
1. นายสรายุทธ  เป็นแซ็ค
 
1153 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายสุทธิวัส  โพธิ์งาม
2. เด็กชายอำนาจ  ลุมพะ
 
1. นายสุวัฒน์  มุขชาติ
 
1154 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดราษฎร์บำเพ็ญ (กริ่ง - สง่า ศิษย์อุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงนภสร  มีชูเวช
 
1. นายสมเกียรติ  สุริยนต์
 
1155 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กหญิงจิราพร  ชมทอง
 
1. นายิิอิมรอน  นาชะวี
 
1156 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กชายพายุ  จำเริญ
 
1. นางสาววราพร  ม่วงประถม
 
1157 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กชายภูวนาถ  แก้วแหวน
 
1. นายครรชิต  ชิณหงส์
 
1158 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 80 ทอง 5 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงสุมิตตา  เชื้อแทน
 
1. ว่าที่ร้อยตรีธนันท์  กาญจนประภา
 
1159 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 78 เงิน 6 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงทอฝัน  สุขสำราญ
 
1. นายวิโรจน์   หมีเขียว
 
1160 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 78 เงิน 6 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงพัชรภัณย์  ทองอุบล
 
1. นางวราภรณ์  สินสืบผล
 
1161 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 78 เงิน 6 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายภสกร  เผ่าผม
 
1. นางขวัญรพี  เครือใย
 
1162 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 76 เงิน 9 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงสุภาพร  เชื้อลิ้นฟ้า
 
1. นายธีรวุฒิ  ขวานเพช็ร
 
1163 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 74 เงิน 10 โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กชายศราวุฒิ  คณโทเงิน
 
1. นางสาวดุสิตา   ปอสุุวรรณ์
 
1164 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดโพธิ์ทอง (วาสนานุกูล) 1. เด็กชายรพีภัทร  ขันธมาลัย
2. เด็กชายวรรณสิน  เปาริก
3. เด็กชายอรรถพล  ไวยมยุรี
 
1. นางสาวดวงฤดี  บุญยืนยง
2. นางสุนทรี  สักการะ
 
1165 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนจรูญกิมลี้กิจจาทรอนุสรณ์ 1. เด็กชายจักรพัฒน์  งามบุญฤทธิ์
2. เด็กชายชูชัย  ริมสันเทียะ
3. เด็กชายบวรภัค  น้อยทะรงค์
 
1. นางสาวกัญสุญา  บุญเกิด
2. นางสาวสมศรี  เริงสังข์
 
1166 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดมณฑลประสิทธิ์ (อาจธวัชประชานุกูล) 1. เด็กหญิงกมลภัทร  มาโรจน์วานิช
2. เด็กหญิงวรัญญา  อุ้ยสวน
3. เด็กหญิงศรัญญา  จำรัสศรี
 
1. นายคารม  สอระพิมพ์
2. นางสาวรุ้งนภา  สมงาม
 
1167 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 85 ทอง 4 โรงเรียนวัดปรีดาราม 1. เด็กชายกิจติชัย  บัวบุตร
2. เด็กชายนนทกร   ใจแปง
3. เด็กชายพงศกร  ธีระศาสตร์
 
1. นายบรรจง  สาหร่าย
 
1168 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 84 ทอง 5 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายกัณฑ์อเนก  มีธรรมยุติ
2. เด็กชายธัญเทพ  ทองชู
3. เด็กหญิงภัคจีรา  รื่นบุตร
 
1. นางจารุวรรณ  เผือกโสภา
2. นางวราวรณ์  สินสืบผล
 
1169 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 83 ทอง 6 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กชายธีรภัทร  สาริกุล
2. เด็กหญิงพัชราพา  บริสุทธิ์
3. เด็กชายอภิสิทธิ์  ตรีราภี
 
1. นายปิยะ  โสตรศรีสุข
2. นายวิทยา  นิลเพ็ชร์
 
1170 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 83 ทอง 6 โรงเรียนตำหนักเพนียด 1. เด็กหญิงชลธิชา  เจริญผล
2. เด็กหญิงวิญารัตน์  ลือกลาง
3. เด็กชายเฉลิมเอก  อิ่มในสุข
 
1. นางสาวกฤติญา  ทองประวัติ
 
1171 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 83 ทอง 6 โรงเรียนวัดดอนประดู่ 1. เด็กชายชาญยุทธ  พันธุ์ใหม่
2. เด็กชายดวงเฉลิม  ดวงมณี
3. เด็กชายอนันตชัย  ทองมาก
 
1. นางวงเดือน  ต่ายสอาด
2. นางสาวอภิสุดา  สวยลึก
 
1172 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 83 ทอง 6 โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) 1. เด็กหญิงมนัสวี  มณีนิล
2. เด็กหญิงวิไลลักษณ์  หงษ์ทองคำ
3. เด็กหญิงเยาวภา  คำสัตย์
 
1. นางกิตติยา  นัยพร
2. นางวัลณา  เทพบริสุทธิ์
 
1173 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 83 ทอง 6 โรงเรียนวัดท้าวอู่ทอง 1. เด็กชายรังสรรค์  ถาวรทัศน์
2. เด็กชายสิทธิพร  ส้มแก้ว
3. เด็กชายสุพรชัย  แซ่อึ้ง
 
1. นางปารณีย์  พานทอง
 
1174 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 81 ทอง 11 โรงเรียนเทศบาลวัดตองปุโบราณคณิตสรณ์ 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  สุนทรวิบูลย์
2. เด็กหญิงณัฐชยา  มีชูเวช
3. เด็กหญิงวราภรณ์  ทิมอุทัย
 
1. นางศรีจันทร์  ศิริบรรลือหาญ
2. นายเรวัต  ทับทิมเจือ
 
1175 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 78 เงิน 12 โรงเรียนชุมชนวัดสุเมธ 1. เด็กหญิงชลธาร  แก้วเฉลิมทอง
2. เด็กชายสรวิทย์  ลาภร้าย
3. เด็กหญิงเพชรา  พันธุ์ดนตรี
 
1. นางอรุณลักษณ์  เฉลิมสถาน
 
1176 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 78 เงิน 12 โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กหญิงปาริณี  ผายยิ้ม
2. เด็กชายราชันย์  จำเพียรกาล
3. เด็กชายเมธี  สุขอิ่ม
 
1. นางพวงน้อย  จำเนียรกาล
2. นายสมผล  แสงทอง
 
1177 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 78 เงิน 12 โรงเรียนชุมชนวัดระโสม 1. เด็กชายทรงยศ  บุญเคลือบ
2. เด็กชายรัตนสุพรรณ  มหาเทวี
3. เด็กชายสุรสิทธิ์  จิตรนิยม
 
1. นางปราณี  พูนพิพัฒน์
2. นางสมลักษณ์  แรงกสิวิทย์
 
1178 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 78 เงิน 12 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กชายจิรโชติ  แซ่ฉั่ว
2. เด็กชายวรชัย  ไชยสาลี
3. เด็กชายเสรี  ภู่เมือง
 
1. นางณอร  บุญปกครอง
 
1179 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 77 เงิน 16 โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กชายธนธรณ์  อัสสะพันธ์
2. เด็กหญิงวรัทยา  อ่อนละมัย
3. เด็กหญิงสุขุมาภรณ์  เกตุแก้ว
 
1. นางสาวพิมภรณ์  ปานสวี
 
1180 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 76 เงิน 17 โรงเรียนวัดโตนดเตี้ย 1. เด็กชายจิรพงษ์  แก้วกูล
2. เด็กชายจิรเมธ  นาดมาลี
3. เด็กหญิงชนินาถ  จันทะคุณ
 
1. นายวิทยา  จุฑาธัชชัย
 
1181 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 76 เงิน 17 โรงเรียนวัดดอนพุดซา 1. เด็กหญิงกมลชนก  ภูพิง
2. เด็กชายธนาพันธ์  งามประกอบ
3. เด็กชายอภิวัฒน์  ลำใย
 
1. นางสาวศิริรัตน์   สีเหลือง
2. นายอาภากร  ศุภเลิศ
 
1182 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 76 เงิน 17 โรงเรียนวัดบ้านแถว "ตุรงค์เรืองประชานุสรณ์" 1. เด็กชายฆธาวุธ  สุขใส
2. เด็กหญิงณัฐกฤตา  สุขเสมอ
3. เด็กชายธนกร  ทองอยู่
 
1. นางสาววาสนา  รุมรัตนะ
2. นางแสวง  เรือนจำรูณ
 
1183 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 75 เงิน 20 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายณัฐพล  สมนึก
2. เด็กชายพิชฌุตม์  เทียมสิงห์
3. เด็กชายอิสรา  พิมมาลีจา
 
1. นางขวัญรพี  เครือใย
2. นางจันทร์พร  สุวรรณรัก
 
1184 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดพระงาม (อรรถกฤษณ์ประชารัฐ)    
1185 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดตาลเอน (โศถนชนูปถัมภ์) 1. เด็กชายทัศพงษ์  ทับพันธ์
2. เด็กชายศุภณัฐ  ทิพยเนตร
3. เด็กชายอนุชา  วีรวัฒนะ
 
1. นางทิพย์วรรณ  เสวิคาน
2. นางสาววิไลพร  เนียมแย้ม
 
1186 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 91 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดมณฑลประสิทธิ์ (อาจธวัชประชานุกูล) 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  รอดเปีย
2. เด็กชายธีรวัฒน์  ภูสุรินทร์
3. เด็กชายมงคล  จำเริญดี
 
1. นายจรัญ  จำรัสศรี
2. นางสาวรุ้งนภา  สมงาม
 
1187 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กชายจิตรณรงค์  แซ่เตีย
2. เด็กชายสุริยา  หนูอ่อน
3. เด็กหญิงอังคณา  ทรัพย์ขุนดอน
 
1. นายณัฐพล  บุญซิ่ววงษ์
2. นางสาวพิมพ์วรรณ  สัมฤทธิกุล
 
1188 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กชายชานนท์  นาคเจือ
2. เด็กชายศุภณัฐ  กะพี้
3. เด็กชายสุรพงษ์  เย็นชื่น
 
1. นางธิดาวรรณ  สุนิมิตร
2. นายอนุชา  กระจ่างฉาย
 
1189 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กชายกฤษณะ  ศรีชำนาญ
2. เด็กชายธีรภัทร  ไตรสุธา
3. เด็กชายสุพจน์  ตรีราวาส
 
1. นายเอกชัย  พงษ์อารี
 
1190 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 87 ทอง 5 โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กหญิงนภาเพ็ญ  อรรถาเวช
2. เด็กหญิงอาย  รัตนโพธิ์ศรี
3. เด็กหญิงแพรพลอย  สมดัง
 
1. นางพวงน้อย  จำเนียรกาล
2. นายสมผล  แสงทอง
 
1191 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 87 ทอง 5 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายทวีวัฒน์  ทรัพย์สุทธิภาสน์
2. เด็กชายนราวิช  โกมลวานิช
3. เด็กชายอมรเทพ  ขันธฤกษ์
 
1. นางนิจจารีย์  ลักษณะโยธิน
 
1192 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 87 ทอง 5 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กชายชาคริต  รักษาเพชร์
2. เด็กชายนุติพงษ์  คำจันทร์วงษ์
3. เด็กชายโชติภัณฑ์  ทรัพย์สินชัย
 
1. นางอัญชลี  เจริญมั่นคง
2. นางสาวเกสร  ผดุงศรี
 
1193 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 87 ทอง 5 โรงเรียนวัดสุวรรณเจดีย์เลิศบุญยงค์อนุสรณ์ 1. เด็กหญิงภัคจีรา  แก้วณรงค์
2. เด็กหญิงสุตราพัตร์  อุ่นศิริ
3. เด็กชายเกรียงไกร  ขานไข
 
1. นายจิรศักดิ์  อัคควุฒิ
2. นางมณฑา  อัคควุฒิ
 
1194 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 87 ทอง 5 โรงเรียนเทศบาลวัดตองปุโบราณคณิตสรณ์ 1. เด็กหญิงจุฬาลักษณ์  ปักกุนนันท์
2. เด็กหญิงมณฑา  เดือนใส
3. เด็กหญิงสุชาวดี  ฉิมพาลี
 
1. นางศรีจันทร์  ศิริบรรลือหาญ
2. นายสันต์ชัย  รามะนพ
 
1195 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 86 ทอง 10 โรงเรียนวัดโพธิ์ทอง (วาสนานุกูล) 1. เด็กชายรัตนชัย  ชูกลิ่น
2. เด็กชายวันศิริ  ชูกลิ่น
3. เด็กชายสมยศ  สมร
 
1. นางสาวปิยวัน  นิลรัตน์
2. นางศิริลักษณ์  มาศสถิตย์
 
1196 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 86 ทอง 10 โรงเรียนวัดผดุงธรรม 1. เด็กหญิงกุลชนาถ   บุตรละคร
2. เด็กชายประวิทย์  นนทะสิน
3. เด็กชายภานุเดช  คงสมลาภ
 
1. นายรัชพล  ฉนำกลาง
 
1197 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 85 ทอง 12 โรงเรียนวัดปรีดาราม 1. เด็กชายปิยคุณ  เดชคง
2. เด็กชายสรวิชญ์  จำพรต
3. เด็กชายเฉลิมชนม์  วงษ์จุ้ย
 
1. นายบรรจง  สาหร่าย
 
1198 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 85 ทอง 12 โรงเรียนวัดไก่เตี้ย 1. เด็กชายชัยรัตน์  จันทร์เทพ
2. เด็กชายพุฒพล  อุบลวัตร
3. เด็กชายรัชชานนท์  จันทราศรี
 
1. นางจรินทร์  จำปาทิพย์
2. นายดิเรก  จำปาทิพย์
 
1199 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 85 ทอง 12 โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กชายชัยณรงค์  วัดทอง
2. เด็กชายณัฎฐณิต  คันธรักษ์
3. เด็กชายวสินธุ์  มีทรัพย์
 
1. นางอุไร  จันทราวุฒิ
 
1200 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 84 ทอง 15 โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ 1. เด็กหญิงนวพร  น้อยทอง
2. เด็กหญิงนิภาพร  คงสุวรรณ
3. เด็กหญิงวีรยา  คงสมบูรณ์
 
1. นางวรนุช  พุฒิมณี
2. นายอรรณพ  พุฒิมณี
 
1201 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 84 ทอง 15 โรงเรียนเปรมฤทัย 1. เด็กชาย ณัฐดนัย  อินทร์ฉ่ำ
2. เด็กชายกีรติ  สีเขียว
3. เด็กชายธีรภัทร์  ทองจันทร์
 
1. นายวิรัตน์  ชูรักษ์
2. นายองอาจ  เพชรพิมล
 
1202 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 81 ทอง 17 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายการัณย์  กองแก้ว
2. เด็กชายชลธิต  หาเรือนพืชน์
3. เด็กหญิงวราภรณ์  ชาววา
 
1. นางอัจฉรา  พรนิมิตร
 
1203 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 78 เงิน 18 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายจีระศักดิ์  เข็มนาค
2. เด็กชายธนนภ  เจนตาบรรหาร
3. เด็กชายลัดทพ  รักแวง
 
1. นางขวัญรพี  เครือใย
2. นางจันทร์พร  สุวรรณรัก
 
1204 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 78 เงิน 18 โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กชายชินกร  บุญตั้ง
2. เด็กชายธนดล  ภาคานาม
3. เด็กชายปริญญา  สุขภูวงค์
 
1. นายสมปอง  ภักดีวงษ์
 
1205 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 76 เงิน 20 โรงเรียนวัดเสาธงเก่า (ถึงสุขประชาสรรค์) 1. เด็กชายธเนศ  ครองหิรัญ
2. เด็กชายวสันต์  เชี่ยวชาญ
3. เด็กชายอรรถชัย  นาคเจือทอง
 
1. นายฉลองชัย  เงินงอก
 
1206 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 76 เงิน 20 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กชายธนวัฒน์  อยู่เย็น
2. เด็กชายพงษ์พัฒน์  เมืองสถาน
3. เด็กชายพิษณุ  ศุภรัตน์
 
1. นางกรรณิกา  ศุภรัตน์
2. นางสาวภาณุมาศ  ตรีนิตย์
 
1207 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 75 เงิน 22 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กชายพิชิตชัย  ผาน้อย
2. เด็กชายภาษิต  มากสิน
3. เด็กชายอภิรักษ์  นาคเจือ
 
1. นายชาลี  แก้วเจริญ
2. นางเนตรชนก  จันทร์เพ็ง
 
1208 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 88 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. นายจตุพล  ชอบจิต
2. เด็กชายรัชชานนท์  แสงพรหม
3. นายวชิระพงษ์  สายปันดิ
 
1. นางพัทยา  สุขเขตต์
2. นายสุนทร  กลีบโกมุท
 
1209 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายธนพล  พุ่มศิริ
2. เด็กชายประสิทธิ์  สุนันทกุล
3. เด็กชายเกื้อกูล  ตรีวุฒิ
 
1. นางขวัญรพี  เครือใย
2. นางจันทร์พร  สุวรรณรัก
 
1210 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  พานไพ่
2. เด็กชายทศพร   เหลืองอร่าม
3. เด็กชายนที   ทรัพย์สวัสดิ์
 
1. นายณฐดนย์  เย็นใจมา
2. นายวิโรจน์   หมีเขียว
 
1211 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 80 ทอง 4 โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงมัลลิกา  เบ๊ะดี
2. เด็กหญิงศศิกานต์  ดอกไม้
3. เด็กหญิงอริสา  ขันขาว
 
1. นางศารินทร์  เสมสายัณห์
2. นายเนติ  ปริยาพร
 
1212 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  แดงน้อย
2. เด็กชายกฤษณะ  พิมพ์จันทร์
3. เด็กหญิงทิพวรรณ  จำแนกนิตย์
 
1. นางนันทนา  เตชะนนท์
2. นางสาววนิดา  ภักดีวงษ์
 
1213 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดดอนพุดซา 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  มณีเจียร
2. เด็กหญิงปนัดดา  ถึกพานิช
3. เด็กชายอนุวัฒน์  คลังทอง
 
1. นายอาทิตย์  ลาภชัย
2. นางสาวเอมอร  ผาสุขพันธ์
 
1214 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กชายพงษ์ธร  ไอทา
2. เด็กชายสพล  อินทรชุมนุม
3. เด็กชายเถลิงรัฐ  ภูมิไชยา
 
1. นางสาวภัทรา  เสตบุตร
2. นางสาววราพร  ม่วงประถม
 
1215 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนจิระศาสตร์วิทยา 1. เด็กชายภัคพล  บำรุงเขต
 
1. นายพรเทพ   สุขอุดม
 
1216 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กชายเมธา  ละมั่งทอง
 
1. นายสวัสดิ์  ศรีบรรยงค์
 
1217 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงนิภาดา  แดงประดับ
 
1. นายเสกสันต์  รอดย้อย
 
1218 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเทศบาลวัดรัตนไชย 1. เด็กชายภาณุวัฒน์  พุฒซ้อน
 
1. นางสาวนรารัตน์  ตรีนิตย์
 
1219 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 82 ทอง 5 โรงเรียนวัดไก่จ้น (ชลประทานอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงสุทธิดา  ลัดดาอ่อน
 
1. นางสุมนา  จันทร
 
1220 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 82 ทอง 5 โรงเรียนชุมชนโคกม่วงเผอิญศรีภูธรอุปภัมภ์ 1. เด็กชายพชร  อยู่เย็น
 
1. นายวุฒิ  สอนคง
 
1221 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 81 ทอง 7 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กชายอนุชิต  คุ้มบุ้งคล้า
 
1. นางเสาวนีย์  จิตรโสภา
 
1222 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 81 ทอง 7 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายณฐพล  ไพศาล
 
1. นายเกียรติศักดิ์  ไพศาล
 
1223 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 80 ทอง 9 โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงอติกานต์  หอมใบเนียม
 
1. นายปิยะ  โสตรศรีสุข
 
1224 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 80 ทอง 9 โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กชายธณัทนันท์  แย้มศรวล
 
1. นายพงษ์ศักดิ์  รัตนนท์
 
1225 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 80 ทอง 9 โรงเรียนวัดมเหยงค์ 1. เด็กชายชัชชัย  มากูล
 
1. นายสมภพ  แก้วกนึก
 
1226 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 80 ทอง 9 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กชายเฉลิมพล  แสงกนึก
 
1. นายวันชัย  อยู่สมบุญ
 
1227 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงจุฑามาศ  เดชอุบล
 
1. นายธีระ  ผ่องสมรูป
 
1228 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดบ้านดาบ 1. เด็กหญิงกัญญาภัค  สาลี
 
1. นางวงศ์รวี  มีศิริ
 
1229 ศิลปะ ระนาดเอก ม.1-ม.3 87 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กชายพงศกร  ฉายแสง
 
1. นางทิพย์รัตน์  นันหัดทัย
 
1230 ศิลปะ ระนาดเอก ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กชายปิติภูมิ  บุญล้ำ
 
1. นายวสันต์  สุขเวชกิจ
 
1231 ศิลปะ ระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 96 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนจิระศาสตร์วิทยา 1. เด็กชาย ทิวากร  ไวยปิติ
 
1. นายพรเทพ  สุขอุดม
 
1232 ศิลปะ ระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดอุทัย (เชาวนวิทยา) 1. เด็กหญิงพรณุภา  มีชูเกศ
 
1. นางสาวพึ่งเพ็ญ  พึ่งกุศล
 
1233 ศิลปะ ระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนชุมชนโคกม่วงเผอิญศรีภูธรอุปภัมภ์ 1. เด็กชายปุระชัย  คำดี
 
1. นายวุฒิ  สอนคง
 
1234 ศิลปะ ระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 83 ทอง 4 โรงเรียนวัดมเหยงค์ 1. เด็กหญิงวนารี  จันทรี
 
1. นายสมภพ  แก้วกนึก
 
1235 ศิลปะ ระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 81 ทอง 5 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กชายนันทกร  นิลพฤกษ์
 
1. นางเสาวนีย์  จิตรโสภา
 
1236 ศิลปะ ระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 76 เงิน 6 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กชายชลชาติ  เรืองสัมฤทธิ์
 
1. นางทิพย์รัตน์  นันหัดทัย
 
1237 ศิลปะ ระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดไก่จ้น (ชลประทานอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงนรินทร์  สุขสอาด
 
1. นางสุมนา  จันทร
 
1238 ศิลปะ ระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กชายนพวิทย์  ดอกกุหลาบ
 
1. นายสวัสดิ์  ศรีบรรยงค์
 
1239 ศิลปะ ระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนเทศบาลวัดรัตนไชย 1. เด็กชายฐาปนิก  คงบรรจง
 
1. นางสาวนรารัตน์  ตรีนิตย์
 
1240 ศิลปะ ระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงรักษิตา  คุ้มครอง
 
1. นายเกียรติศักดิ์  ไพศาล
 
1241 ศิลปะ ระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 84 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง 1. เด็กชายอรรถพล  ลือกิจ
 
1. นายสมภพ   แสงกนึก
 
1242 ศิลปะ ระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กชายธนากร  เธียรจินดากุล
 
1. นางทิพย์รัตน์  นันหัดทัย
 
1243 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 99 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนจิระศาสตร์วิทยา 1. เด็กชายธนโชติ  คมนัย
 
1. นายพรเทพ  สุขอุดม
 
1244 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดอุทัย (เชาวนวิทยา) 1. เด็กชายเจษฤทธิ์  บำรุงวงษ์
 
1. นางสาวพึ่งเพ็ญ  พึ่งกุศล
 
1245 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กชายเมธา  ละมั่งทอง
 
1. นายสวัสดิ์  ศรีบรรยงค์
 
1246 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 93 ทอง 4 โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กชายสุทธิชัย  คำมี
 
1. นายนาธร  สุวนิชย์
 
1247 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 90 ทอง 5 โรงเรียนชุมชนโคกม่วงเผอิญศรีภูธรอุปภัมภ์ 1. เด็กหญิงปัทมา  สุริยา
 
1. นางนัธกานต์  ควรรู้
 
1248 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 86 ทอง 6 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงพิชญธิดา  พูนศรีสวัสดิ์
 
1. นางทิพย์รัตน์  นันหัดทัย
 
1249 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 85 ทอง 7 โรงเรียนวัดไก่จ้น (ชลประทานอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงอณัชยา  เพ็ชรักษ์
 
1. นางสุมนา  จันทร
 
1250 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 85 ทอง 7 โรงเรียนเทศบาลวัดรัตนไชย 1. เด็กชายณัฐภาส  มงคล
 
1. นางสาวนรารัตน์  ตรีนิตย์
 
1251 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 82 ทอง 9 โรงเรียนวัดมเหยงค์ 1. เด็กหญิงเพ๊ญนภา  เสือไพร
 
1. นายสมภพ  แก้วกนึก
 
1252 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 81 ทอง 10 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กชายอนุกูล  สาตร์ขำ
 
1. นางเสาวนีย์  จิตรโสภา
 
1253 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 65 ทองแดง 11 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายรวิโรจน์  จันทร์วงศ์ษา
 
1. นายธีรวุฒิ  ขวานเพช็ร
 
1254 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดวิมลสุนทร 1. เด็กหญิงเกศินี  ใบกุหลาบ
 
1. นายสมภพ  แสงกะนึก
 
1255 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงพรฐิกาญจน์  ชะบำรุง
 
1. นายสมวงษ์  คงประโยชน์
 
1256 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 91 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง 1. เด็กหญิงวรวรรณ  แสงหิรัญ
 
1. นายสมภพ   แสงกนึก
 
1257 ศิลปะ ฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กชายธนกฤต  แก้วกนก
 
1. นายธิติพงษ์  ทองมี
 
1258 ศิลปะ ฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 98 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนจิระศาสตร์วิทยา 1. เด็กชายวัชระ  นิลศิริ
 
1. นายพรเทพ  สุขอุดม
 
1259 ศิลปะ ฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดอุทัย (เชาวนวิทยา) 1. เด็กหญิงชลธิชา  กรีวิเวก
 
1. นางสาวพึ่งเพ็ญ  พึ่งกุศล
 
1260 ศิลปะ ฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนชุมชนโคกม่วงเผอิญศรีภูธรอุปภัมภ์ 1. เด็กหญิงอัญฑิรา  มะโนสัพย์
 
1. นางกาญจณา  ศรีมงคล
 
1261 ศิลปะ ฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 81 ทอง 4 โรงเรียนวัดมเหยงค์ 1. เด็กหญิงปวันรัตน์  แจ้งฟ้า
 
1. นายสมภพ  แก้วกนึก
 
1262 ศิลปะ ฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 70 เงิน 5 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายบอล  น้อยแก้ว
 
1. นายธีรวุฒิ  ขวานเพช็ร
 
1263 ศิลปะ ฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กชายธนารักษ์  โมราวงษ์
 
1. นายสวัสดิ์  ศรีบรรยงค์
 
1264 ศิลปะ ฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดไก่จ้น (ชลประทานอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงอธิณี  ขาวฉลาด
 
1. นางวัณณา  ขำศิริโชคชัย
 
1265 ศิลปะ ฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนเทศบาลวัดรัตนไชย 1. เด็กชายณัฐชนน  แสงสี
 
1. นางสาวนรารัตน์  ตรีนิตย์
 
1266 ศิลปะ ฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงฐิตาภรณ์  พานทอง
 
1. นายสมวงษ์  คงประโยชน์
 
1267 ศิลปะ ฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 83 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง 1. เด็กหญิงปภัสสร  บุญสมจิตร์
 
1. นายสมภพ   แสงกนึก
 
1268 ศิลปะ ซอด้วง ป.1-ป.6 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงจารุมน  เพชร์ดี
 
1. นายสมวงษ์  คงประโยชน์
 
1269 ศิลปะ ซอด้วง ป.1-ป.6 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กชายสหชาติ  วงศ์วิฉาย
 
1. นายพงษ์ศักดิ์  รัตนนท์
 
1270 ศิลปะ ซอด้วง ป.1-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กหญิงสุนันทา  นวมทอง
 
1. นายสุพจน์  รุ่งเรือง
 
1271 ศิลปะ ซอด้วง ป.1-ป.6 68 ทองแดง 4 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงญาดา  ลายอรุณ
 
1. นายธีรวุฒิ  ขวานเพช็ร
 
1272 ศิลปะ ซอด้วง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กหญิงสริตา  อุดบัววงค์
 
1. นายสวัสดิ์  ศรีบรรยงค์
 
1273 ศิลปะ ซอด้วง ม.1-ม.3 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กหญิงกัญญารัตน์  กลับเป็นสุข
 
1. นายสุพจน์  รุ่งเรือง
 
1274 ศิลปะ ซอด้วง ม.1-ม.3 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงธาลินี  บุญช่วย
 
1. นายธีระ  ผ่องสมรูป
 
1275 ศิลปะ ซอด้วง ม.1-ม.3 0 - โรงเรียนวัดวังแดงเหนือ 1. เด็กชายชลมนัส  ขันธนิเทศ
 
1. นายประภาส  เพ็ชรักษ์
 
1276 ศิลปะ ซออู้ ป.1-ป.6 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กชายนราธิป  สังข์สวัสดิ์
 
1. นายพงษ์ศักดิ์  รัตนนท์
 
1277 ศิลปะ ซออู้ ป.1-ป.6 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กชายภานุวัฒน์  เรือนแพ
 
1. นายสุพจน์  รุ่งเรือง
 
1278 ศิลปะ ซออู้ ป.1-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงมนัญชยา  คงสมแสวง
 
1. นางสาวเรณู  วัชรพันธ์
 
1279 ศิลปะ ซออู้ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กหญิงธารฟ้า  อุดบัววงค์
 
1. นายสวัสดิ์  ศรีบรรยงค์
 
1280 ศิลปะ ซออู้ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนชุมชนโคกม่วงเผอิญศรีภูธรอุปภัมภ์ 1. เด็กหญิงอารีพร  ทองปรุง
 
1. นางเพลิน  เอี่ยมวิมังสา
 
1281 ศิลปะ จะเข้ ป.1-ป.6 87 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงจารุมน  เพชร์ดี
 
1. นายสมวงษ์  คงประโยชน์
 
1282 ศิลปะ จะเข้ ป.1-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กหญิงวาริณี  แย้มศิริ
 
1. นายสุพจน์  รุ่งเรือง
 
1283 ศิลปะ จะเข้ ป.1-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงนภัสวรรณ  เอกใน
 
1. นายพงษ์ศักดิ์  รัตนนท์
 
1284 ศิลปะ จะเข้ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กหญิงวรัชยา  เอกเกิด
 
1. นายสวัสดิ์  ศรีบรรยงค์
 
1285 ศิลปะ จะเข้ ม.1-ม.3 84 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กหญิงสุรีพร  ประเสริฐศรี
 
1. นายสุพจน์  รุ่งเรือง
 
1286 ศิลปะ ขิม 7 หย่อง ป.1-ป.6 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงธาวินี  ทองปะเจียด
 
1. นายสมวงษ์  คงประโยชน์
 
1287 ศิลปะ ขิม 7 หย่อง ป.1-ป.6 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดมเหยงค์ 1. เด็กหญิงภาศิริ  ศรีจันทร์
 
1. นายสุขเกษม  รัชนีกร
 
1288 ศิลปะ ขิม 7 หย่อง ป.1-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเทศบาลวัดตองปุโบราณคณิตสรณ์ 1. เด็กหญิงจุฬาลักษณ์  ปักกุนนันท์
 
1. นางสาวอรพินท์  สันติวงษ์
 
1289 ศิลปะ ขิม 7 หย่อง ป.1-ป.6 74 เงิน 4 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กหญิงสรัลรัตน์  ศุภรัตน์
 
1. นายวันชัย  อยู่สมบุญ
 
1290 ศิลปะ ขิม 7 หย่อง ป.1-ป.6 58 เข้าร่วม 5 โรงเรียนประชาศึกษา 1. เด็กหญิงวราภรณ์  แอบอิง
 
1. นายเปรมพิชิต  อันโน
 
1291 ศิลปะ ขิม 7 หย่อง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กหญิงนภัสร  ท่าเรือรักษ์
 
1. นายสวัสดิ์  ศรีบรรยงค์
 
1292 ศิลปะ ขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 80 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงพัชริดา  สนศรี
 
1. นายธีรวุฒิ  ขวานเพช็ร
 
1293 ศิลปะ ขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดวังแดงเหนือ 1. เด็กหญิงเชษฐธิดา  โตเขียว
 
1. นายประภาส  เพ็ชรักษ์
 
1294 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กชายนราวิชญ์  อินทะโชติ
 
1. นายพงษ์ศักดิ์  รัตนนท์
 
1295 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายกิตติภรณ์  วงศ์สร้อยสน
 
1. นายเกียรติศักดิ์  ไพศาล
 
1296 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กหญิงนริศรา  บัวศรี
 
1. นายสุพจน์  รุ่งเรือง
 
1297 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 78 เงิน 4 โรงเรียนบ้านคู้คด 1. เด็กชายวิศรุต  มหาชัย
 
1. นายสุพจน์  ชาตินันท์
 
1298 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 68 ทองแดง 5 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กชายธีรนาถ  สุวภาคย์รังสี แสงคำ
 
1. นายธีรวุฒิ  ขวานเพช็ร
 
1299 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 0 - โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงปรีดานุช  ทองจันทร์
 
1. นายธีระ  ผ่องสมรูป
 
1300 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 0 - โรงเรียนชุมชนโคกม่วงเผอิญศรีภูธรอุปภัมภ์ 1. เด็กชายธนพล  เผือกผะกา
 
1. นางเพลิน   เอี่ยมวิมังสา
 
1301 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 0 - โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กชายแทนกาย  วรรณพัฒน์
 
1. นายสวัสดิ์  ศรีบรรยงค์
 
1302 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 0 - โรงเรียนเทศบาลวัดรัตนไชย 1. เด็กหญิงปวีณา  สนามยุทธ์
 
1. นางสาวนรารัตน์  ตรีนิตย์
 
1303 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กชายปิติภูมิ  บุญล้ำ
 
1. นายวสันต์  สุขเวชกิจ
 
1304 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กชายสหรัฐ  ตรีไชย
 
1. นายธิติพงษ์  ทองมี
 
1305 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 0 - โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) 1. เด็กหญิงศิริลักษ์  คล้ายสุบรรณ
 
1. นายอภิวัตร  ทองประดิษฐ์
 
1306 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดอุทัย (เชาวนวิทยา) 1. เด็กหญิงฐิติมา  รัชชุรัตน
 
1. นางสาวพึ่งเพ็ญ  พึ่งกุศล
 
1307 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงอริญชย์  นิลชาติ
 
1. นางกัญชลี  รื่นพานิช
 
1308 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กชายพีระพล  คำสัตย์
 
1. นายพงษ์ศักดิ์  รัตนนท์
 
1309 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 75 เงิน 4 โรงเรียนวัดกระโจมทอง 1. เด็กหญิงปทิตตา  ประสงค์สุทธิ์
 
1. นางรัตนา  ผลหมู่
 
1310 ศิลปะ วงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กชายกรรณ  นวมสำลี
2. เด็กชายณัฐภัทร  พึ่งตระกูล
3. เด็กชายทัศนัย  ขันธนิกร
4. เด็กชายศุภกร  แสนสุข
5. เด็กชายสราวุธ  ตั้งทรงจิตรากุล
6. เด็กชายสหฤทธิ์  บุญช่วย
7. เด็กหญิงสโรชา  ปั้นทอง
8. เด็กหญิงเมธินี  นาราคราม
 
1. นางบุญทัย  รัตนนท์
2. นางมัลลิกา  บุณยรัตผลิน
3. นางสาวสมเจตน์  เรืองฉาย
 
1311 ศิลปะ วงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กชายธาดา  สมนึก
2. เด็กหญิงธารฟ้า  อุดบัววงค์
3. เด็กชายธีระยุทธ  มะกรูดอินทร์
4. เด็กชายนพวิทย์  ดอกกุหลาบ
5. เด็กหญิงนภัสร  ท่าเรือรักษ์
6. เด็กหญิงวรัชยา  เอกเกิด
7. เด็กหญิงสริตา  อุดบัววงค์
8. เด็กชายเมธา  ละมั่งทอง
9. เด็กชายแทนกาย  วรรณพัฒน์
 
1. นายสมภพ  แสงกนึก
2. นายสวัสดิ์  ศรีบรรยงค์
 
1312 ศิลปะ วงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดหัวหิน 1. เด็กหญิงชลธิชา  นุ่มนวล
2. เด็กชายธนาธิป  คงสกุล
3. เด็กหญิงนพรัตน์  ว่องไว
4. เด็กชายนริทร์  ไชยวงศ์
5. เด็กหญิงรัชนีกร  ว่องไว
6. เด็กชายวรชิต  สัจธรรม
7. เด็กหญิงวรรณพร  โห้ทัย
8. เด็กชายสถิตย์  สง่าเนตร
9. เด็กหญิงอารายา  ภักดิ์ศิลป์
 
1. นางประภัสสร  มะณีพันธ์
2. นายวรรณรัชต์  ศุภสกุลดำรงค์
 
1313 ศิลปะ วงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดียว ป.1-ป.6 93 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดพระแก้ว โสภณประสิทธิ์วิทยาคาร 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  กิจภักดี
2. เด็กหญิงนริศรา  บัวศรี
3. เด็กหญิงปริศนา  หงษ์ทอง
4. เด็กชายภานุวัฒน์  เรือนแพ
5. เด็กหญิงภาวินี  พลอยงาม
6. เด็กชายรักไทย  มาลัย
7. เด็กหญิงวันทนีย์  สนธิ
8. เด็กหญิงวาริณี  แย้มศิริ
9. เด็กหญิงวิชชาญา  วิตตานุช
10. เด็กหญิงศิริวรรณ  จันทร์งาม
11. เด็กหญิงสรัลรัตน์  มะลิวรรณ์
12. เด็กชายสหภาพ  ธีระวาส
13. เด็กหญิงสุนันทา  นวมทอง
14. เด็กหญิงหนึ่งธิดา  หงษ์วิจิตร
15. เด็กหญิงอนันตญา  บุตรดี
 
1. นายนาวิล  อินทโชติ
2. นายประเสริฐ  หนูจ้อย
3. นายสุพจน์  รุ่งเรือง
4. นายเสนาะ  ตั้งทรัพย์
 
1314 ศิลปะ วงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดียว ป.1-ป.6 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงกษมา  วงษ์เคี้ยม
2. เด็กหญิงกัญญาณัฐ  ไพศาล
3. เด็กชายกิตติกรณ์  วงศ์สร้อยสน
4. เด็กหญิงกุลปรียา  กระจ่างเย่า
5. เด็กชายคณิน  ปฐมปัทมะ
6. เด็กหญิงจารุมน  เพชร์ดี
7. เด็กชายณฐพล  ไพศาล
8. เด็กชายธนกฤต  กิจไพบูลย์รัตน์
9. เด็กชายปิติภูมิ  ชมบุหลรั่น
10. เด็กหญิงพรฐิกาญจน์  ชะบำรุง
11. เด็กหญิงมนัญชยา  คงสมแสวง
12. เด็กหญิงรักษิตา  คุ้มครอง
13. เด็กหญิงรัชฎากาญจน์  ใบโพธิ์
14. เด็กหญิงศลิษา  ศรีเกษม
15. เด็กหญิงสุภชา  ชัยบูรณ์
 
1. นางกัญชลี  รื่นพานิช
2. นายสมวงษ์  คงประโยชน์
3. นายเกียรติศักดิ์  ไพศาล
4. นางสาวเรณู  วัชรพันธ์
 
1315 ศิลปะ วงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดียว ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนเทศบาลวัดรัตนไชย 1. เด็กชายกิตติกาณต์  นวลจันทร์
2. เด็กหญิงญาณี  คำแก้ว
3. เด็กชายฐาปนิก  คงบรรจง
4. เด็กชายณัฐชนน  แสงสี
5. เด็กชายณัฐชนนท์  ทองสาย
6. เด็กชายณัฐภาส  มงคล
7. เด็กชายนที  ผึ้งทอง
8. เด็กหญิงน้ำทิพย์  สัมมาชิต
9. เด็กหญิงพิมพ์พิศุทธิ์  สุนทรวิบูลย์
10. เด็กชายภานุวัฒน์  พุฒซ้อน
11. เด็กหญิงศิริขวัญ  ด่านศิริบูรณ์
12. เด็กหญิงสสิยา  นัยโมลี
13. เด็กชายออฟ  โกสุมภ์
14. เด็กชายอัษฎาวุธ  มาสู่ดี
15. เด็กชายเกียรติศักดิ์  รัศมี
 
1. นางสาวนรารัตน์  ตรีนิตย์
 
1316 ศิลปะ วงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 98 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนจิระศาสตร์วิทยา 1. เด็กชายณภัทร  หงษ์ทอง
2. เด็กชายณัฐวัตร  เจติยานันท์
3. เด็กชายณัฐวุฒิ  คุ้มกัน
4. เด็กชายทิวากร  ไวยปิติ
5. เด็กชายธนกฤต  จิตวัฒนะเสรี
6. เด็กชายธนโชติ  คมนัย
7. เด็กชายวรินทร  ตุ้มนิลกาล
8. เด็กชายวัชรชัย  แสนสุข
9. เด็กชายวัชรากร  รัศมีดิษฐ์
 
1. นายคงศักดิ์  สุขอุดม
2. นายพรเทพ  สุขอุดม
3. นายพิศิษฐ์  ทองแฉล้ม
 
1317 ศิลปะ วงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายณัฐชนน  เพ็งพูล
2. เด็กชายณัฐพล  ชินประหัษฐ์
3. เด็กชายณัฐพล  แสงมุข
4. เด็กชายธีรภัทร  โทนะบุตร
5. เด็กหญิงนิพาดา  แดงประดับ
6. เด็กชายพีรภัทร  อยู่เกษม
7. เด็กชายพีรภาส  ประสิทธิชัย
8. เด็กชายภูมิพัฒน์  จันทร์อ่อน
9. เด็กชายศุภกรณ์  ปุณณินท์
10. เด็กชายสุพจน์  หินอ่อน
 
1. นางดวงพร  เนคมานุรักษ์
2. นางรัญญาภัทร์  กุลจิราภัทร์ฐากูร
3. นางสาวสุชา  อ่วมศรี
4. นายเสกสันต์  รอดย้อย
 
1318 ศิลปะ วงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดบ้านดาบ 1. เด็กหญิงกัญญาภัค  สาลี
2. เด็กชายณัฐพล  นักจะเฆ่
3. เด็กชายทัศมา  แสงอ่อน
4. เด็กชายธนพล  เอี่ยมพิชัย
5. เด็กหญิงประภัสสร  ปลอดฤทธิ์
6. เด็กชายประสพโชค  โตฤทธิ์
7. เด็กหญิงปิยะธิดา  สุขสกุล
8. เด็กชายพีรพงศ์  มารอด
9. เด็กหญิงวรัญญา  ไพรสรรค์
10. เด็กหญิงศิรินภา  จินาพุก
 
1. นายปัญชา  กันยาประสิทธิ์
2. นางสาวพันทิพย์  อยู่เรืองเดช
3. นางวงศ์รวี  มีศิริ
4. นายสุรชัย  บุญยืนมั่น
 
1319 ศิลปะ วงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดอุทัย (เชาวนวิทยา) 1. เด็กชายกมล  โกศลวุฒิ
2. เด็กหญิงชลธิชา  กรีวิเวก
3. เด็กหญิงฐิติมา  รัชชุรัตน
4. เด็กหญิงดลยา  มีชูเกศ
5. เด็กหญิงธิชา  ฟักทอง
6. เด็กชายธีรภัทร  เมืองขุนทด
7. เด็กหญิงปาณิศรา  รัชชุรัตน
8. เด็กหญิงพรณุภา  มีชูเกศ
9. เด็กหญิงพิชญา  พวงเพ็ชร
10. เด็กชายสิทธินนท์  ช่างเรือนกุล
11. เด็กหญิงเกศราภรณ์  ตรีคงคา
12. เด็กชายเจษฤทธิ์  บำรุงวงษ์
 
1. นายชัยประสิทธิ์  พระศรีรัมย์
2. นางสาวพรทิพย์  กลั่นน้ำทิพย์
3. นางสาวพึ่งเพ็ญ  พึ่งกุศล
4. นางสาวรัตนาภรณ์  โฉมมิตร
 
1320 ศิลปะ วงอังกะลุง ป.1-ป.6 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกีรติ  สว่างจิตร์
2. เด็กหญิงจงรักษ์  กำเนิดทอง
3. เด็กชายณัฐธยาน์  เตชนิธิเศรษฐ์
4. เด็กชายณัฐพล  ชินประหัษฐ์
5. เด็กหญิงทิพวรรณ์  ประกอบทอง
6. เด็กหญิงนลินี  ผดุงเพียร
7. เด็กหญิงปิยฉัตร  รองทอง
8. เด็กชายพงศธร  ธาราพงษ์
9. เด็กหญิงพรวรินทร์  สุวรรณโอสถ
10. เด็กชายพิสิษฐ์  พิกุลทอง
11. เด็กชายพีรพัฒน์  อยู่เกษม
12. เด็กชายพีรภาส  ประสิทธิชัย
13. เด็กชายภูมิพัฒน์  จันทร์อ่อน
14. เด็กชายรัฐกร  เมฆย้อย
15. เด็กชายรุ่งโรจน์  ตั้งเจริญ
16. เด็กหญิงลัดดาวัลย์  ชูผลา
17. เด็กชายสุพจน์  หินอ่อน
18. เด็กหญิงสุมัณฑิรา  ศรีสังวาลย์
19. เด็กหญิงเพ็ชรชราภรณ์  พานทอง
20. เด็กหญิงเพ็ญกัลยา  จงเกื้อตระกูล
 
1. นางรัญญาภัทร์  กุลจิราภัทร์ฐากูร
2. นางสาวสุชา  อ่วมศรี
3. นายเสกสันต์  รอดย้อย
 
1321 ศิลปะ วงอังกะลุง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดหัวคุ้ง 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  จันทร์สุคนธ์
2. เด็กหญิงณัฐรุจา  กอพงษ์
3. เด็กหญิงธนธร  สีนาคล้วน
4. เด็กชายธีรศักดิ์  ปั้นอบเนียม
5. เด็กหญิงนลินทิพย์  ประสงค์ผล
6. เด็กชายพรพรหม  คงมาก
7. เด็กหญิงพรรณษา  โนนทิง
8. เด็กหญิงพรวดี  โนนทิง
9. เด็กหญิงพรสวรรค์  สุมานิตย์
10. เด็กหญิงพิชญา  นพเก้า
11. เด็กชายภูวดล  ศักดินูญ
12. เด็กหญิงรุจิรดา  สุขสถาน
13. เด็กหญิงลภัสธร  มีทองคำ
14. เด็กชายศุภวัฒน์  ตรีสารศรี
15. เด็กหญิงอัจฉราภรณ์  ฉิมพาลี
16. เด็กหญิงอารยา  มาให้ทรัพย์
17. เด็กหญิงอุไรรัตน์  เรือนแพ
18. เด็กหญิงเบญจภา  กีบขุนทด
19. เด็กชายเิอกลักษณ์   สุมานิตย์
20. เด็กหญิงแพรว  มีทอง
 
1. นางปราณี  หวลอาวรณ์
2. นายสมฤทธิ์  ศรฤทธิ์
3. นางสุนิษา  สัมฤทธิ์
 
1322 ศิลปะ วงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ข ม.1-ม.6 93 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกัญญารัตน์  โพธิศาล
2. เด็กชายจาตุรนต์  เทศนา
3. เด็กหญิงจิตตมาศ  ใจเพ็ชร
4. เด็กหญิงจินดาพร  เอื่ยมประเสริฐ
5. เด็กหญิงชนันยา  ขันทอง
6. เด็กหญิงฐิตาภรณ์  จันทร์พุ่ม
7. เด็กหญิงฐิติยา  หามนตรี
8. เด็กชายนรินทร์  ลี้โชติ
9. เด็กหญิงนลินนิภา  ทรัพย์สมบัติ
10. เด็กหญิงนันทัชพร  เกิดทิม
11. เด็กหญิงนาราภัทร  เด็ดขาด
12. เด็กหญิงนิศากร  ลือน้อย
13. เด็กหญิงปิติยาพร  วงษ์แก้ว
14. เด็กชายพิัชัย  บ้านกรด
15. เด็กหญิงมินตรา  รื่นภาคบุตร
16. เด็กชายรพีพัฒน์  อ่ำคำ
17. เด็กหญิงวรรณารัตน์  งามบุญชื่น
18. เด็กชายวรวุฒิ  พระพรหม
19. เด็กชายวรากร  ธัมมัง
20. เด็กหญิงวาสิฏฐี  ปานนวม
21. เด็กชายวิวรรธน์  นรรฆเลิศ
22. เด็กหญิงศศิธันธ์  บุญแท่น
23. เด็กหญิงศิวาภรณ์  ขันติยะชัย
24. นายสนธยา  โตปั้น
25. เด็กชายอชรายุ  เนตรทิพย์
26. เด็กชายอดิเทพ  แสงนวล
27. เด็กชายอติชาติ  สันติตรานนท์
28. เด็กหญิงเกษราภรณ์  หากริต
29. เด็กชายเดชณรงค์  เจริญเนตร
 
1. นายทศพร  บุญคง
2. นางวราภรณ์  สินสืบผล
3. นายสุบิน  ขังเขตต์
4. นายสุพิน  หงษ์สร้อย
 
1323 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 88.31 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเตรียมนานาชาติอยุธยา 1. เด็กชายโอฬาร  เอี่ยมมงคล
 
1. นางสาววาสนา  สาระจันทร์
 
1324 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 87.32 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดทองทรงธรรม (สามัคคีนฤมิต) 1. เด็กชายวีระพล  กลิ่นเกลี้ยง
 
1. นางอุบล  คมขำ
 
1325 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 87.3 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายชยุตพงษ์  เครือหมู
 
1. นายเกียรติศักดิ์  ไพศาล
 
1326 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 83.66 ทอง 4 โรงเรียนเทศบาลวัดแม่นางปลื้ม 1. เด็กชายภาคภูมิ  หมีมงคล
 
1. นายศุภชัย  ยุวเรืองศรี
 
1327 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 79.65 เงิน 5 โรงเรียนวัดไก่เตี้ย 1. เด็กชายธนา  พุ่มพวง
 
1. นายดิเรก  จำปาทิพย์
 
1328 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 79.32 เงิน 6 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กชายพนัญชัย  พึ่งนิล
 
1. นายศิริชัย  พูนสุวรรณ
 
1329 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 77.32 เงิน 7 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กชายพิชิตชัย  ผาน้อย
 
1. นายสาธิต  สุธาอรรถ
 
1330 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 76.98 เงิน 8 โรงเรียนวัดหนองบัว 1. เด็กชายพันธกานต์  พรหมมิ
 
1. นางสาวศรีอรุณ  ดอกม่วง
 
1331 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 76.32 เงิน 9 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กชายสิทธิชัย  พาสังข์
 
1. นางสาวศุภลักษณ์  เครือเมฆ
 
1332 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 76.31 เงิน 10 โรงเรียนบ้านเป็ด 1. เด็กชายนราศักดิ์  เนตรหลับ
 
1. นางบังอร  อยู่สุข
 
1333 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 75.65 เงิน 11 โรงเรียนประชาศึกษา 1. เด็กชายบารมี  ฟุ้งเสถียร
 
1. นายเปรมพิชิต  อันโน
 
1334 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 74.99 เงิน 12 โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กชายสกุณา  อ่อนละมูล
 
1. นางพรรณราย  จำเพียร
 
1335 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 73.98 เงิน 13 โรงเรียนวัดจําปา(อ.อุทัย) 1. เด็กชายณรงค์ศักดิ์  ฉ่ำศรี
 
1. นางพัชรี  ผาสุขรูป
 
1336 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 72.64 เงิน 14 โรงเรียนวัดทอง (สามัคคยานุสรณ์) 1. เด็กชายธวัชชัย  ป้อมเกิด
 
1. นางสาวทิพยวรรณ  ปุณณินท์
 
1337 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 71.97 เงิน 15 โรงเรียนวัดบ้านแถว "ตุรงค์เรืองประชานุสรณ์" 1. เด็กชายธนพล  สนชัย
 
1. นางสาวแสวง  เรือนจำรูณ
 
1338 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 70.98 เงิน 16 โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ 1. เด็กชายพรเทพ  คลังนนท์
 
1. นายชำนิ  พิมพาภรณ์
 
1339 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 67.98 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กชายพงศกร  พิมพ์เสนา
 
1. นายกิตติ  กษิดิศ
 
1340 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 67.65 ทองแดง 18 โรงเรียนวัดกะสังข์ (พิศิษฎ์นวการอุปถัมภ์) 1. เด็กชายอติชาต  ประยุร
 
1. นายพุฒิพงศ์  จิตวิริยานนท์
 
1341 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 66.66 ทองแดง 19 โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กชายกฤษฎา  ทองจุล
 
1. นายประวิทย์  พนาวาส
 
1342 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดไก่จ้น (ชลประทานอุปถัมภ์) 1. เด็กชายสุรพจน์  ศรีภักดี
 
1. นายนรงณ์  เห็นหลอด
 
1343 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กชายวงศธร  งางาม
 
1. นางมาลี  สารากร
 
1344 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กชายอดุลย์วิทย์  จันทร์บัณฑิต
 
1. นางสอิ้ง  ธาราทรัพย์
 
1345 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านคู้คด 1. เด็กชายกฤษฎี  ขาวปลอด
 
1. นางประหยัด  พวงสมบัติวนิช
 
1346 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดไทรงาม 1. เด็กชายอิสระพงษ์  ละออแช่ม
 
1. นายอรุณ  ธรรมพิธี
 
1347 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 83.86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กชายวงศกร  ครายานนท์
 
1. นางอาภาภรณ์  สุนทรสุข
 
1348 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 81.7 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กชายชาตินันท์  สุขทอง
 
1. นางสุมนัส  ศรีมณฑก
 
1349 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 80.39 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดอุทัย (เชาวนวิทยา) 1. เด็กชายทัศไนย  อันโคตร
 
1. นางสาวพึ่งเพ็ญ  พึ่งกุศล
 
1350 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 74.66 เงิน 4 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กชายไชยวัฒน์  ศรีอุดร
 
1. นางศุภนิจ   เชาว์ประสิทธิ์
 
1351 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 67.73 ทองแดง 5 โรงเรียนวัดพุทไธศวรรย์ 1. เด็กชายทิวากร  ขันธรักษ์
 
1. นางน้ำทิพย์  สาระถิน
 
1352 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กชายธรรมรัตน์  วัฒนกูล
 
1. นางศิรินันท์  จุลวรรณ
 
1353 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กชายสมชาย  ดุษฎี
 
1. นายเจริญ  พรหมนิมิตร์
 
1354 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 84.31 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเทศบาลชุมชนป้อมเพชร 1. เด็กหญิงเบญญาภา  สันรัมย์
 
1. นางสาวเอมอร  ประเสริฐศิลป์
 
1355 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 81.98 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประชาศึกษา 1. เด็กหญิงธัญญารัตน์  เนียมหอม
 
1. นายเปรมพิชิต  อันโน
 
1356 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 80.98 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงพงษ์พรพร  พงษ์เกิดลาภ
 
1. นางดวงพร  เนคมานุรักษ์
 
1357 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 80.98 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดค่าย (เล็กจุฬาประชานุสรณ์) 1. เด็กหญิงวาสนา  คล้ายเจียม
 
1. นายพะโยม  สุขสำอางค์
 
1358 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 79.64 เงิน 5 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงอรสา  แก้วพิมพ์
 
1. นางสาวสุกัญญา  ศรีบุญเลี้ยง
 
1359 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 78.98 เงิน 6 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงลดาวัลย์  เรืองภู่
 
1. นางเสาวนีย์  จิตรโสภา
 
1360 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 78.31 เงิน 7 โรงเรียนบ้านเป็ด 1. เด็กหญิงปรารถนา  ธัญญชาติ
 
1. นางบังอร  อยู่สุข
 
1361 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 77.65 เงิน 8 โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ 1. เด็กหญิงปุณฑริกา  พูนมา
 
1. นายชำนิ  พิมพาภรณ์
 
1362 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 77.31 เงิน 9 โรงเรียนวัดทรงกุศล 1. เด็กหญิงรุ่งอรุณ  บรรยง
 
1. นางยุวดี  หากะวี
 
1363 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 76.98 เงิน 10 โรงเรียนวัดกุฎีประสิทธิ์ 1. เด็กหญิงณัฐมล  อภัยพันธ์
 
1. นางกมลรัตน์  นาคสุข
 
1364 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 76.31 เงิน 11 โรงเรียนวัดไก่เตี้ย 1. เด็กหญิงเบญจรัตน์   ควรศักดิ์
 
1. นายดิเรก  จำปาทิพย์
 
1365 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 75.32 เงิน 12 โรงเรียนวัดศรีภวังค์ 1. เด็กหญิงสุรัญญา  แสงประไพ
 
1. นายดิษย์  ปานนวม
 
1366 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 75.31 เงิน 13 โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กหญิงศรัญรัตน์  เฉลิมวัฒน์
 
1. นางพรรณราย  จำเพียร
 
1367 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 75.31 เงิน 13 โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กหญิงสุธารัตน์  กับสงวน
 
1. นายสมบูรณ์  วรรณมุข
 
1368 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 75.31 เงิน 13 โรงเรียนวัดน้อย (วิเชียรสร้อยเกลียวอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงพรรวษา  รัตนโสภณ
 
1. นายสมคิด  สงเคราะห์ธรรม
 
1369 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 74.33 เงิน 16 โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กหญิงศิโรรัตน์  แจ้งอรุณ
 
1. นายสมผล  แสงทอง
 
1370 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 74.3 เงิน 17 โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงกรุณา  แป้นทอง
 
1. นางอาภาภรณ์  สุนทรสุข
 
1371 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 73.99 เงิน 18 โรงเรียนบ้านคู้คด 1. เด็กหญิงมัทนา  หามนตรี
 
1. นางประหยัด   พวงสมบัติวนิช
 
1372 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 73.98 เงิน 19 โรงเรียนคอตันคลอง 27 1. เด็กหญิงสุพาพร  พองพาลา
 
1. นายดนัย  สุวรรณธัย
 
1373 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 73.32 เงิน 20 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงอริสรา  พฤกษอาภรณ์
 
1. นายเกียรติศักดิ์  ไพศาล
 
1374 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 72.3 เงิน 21 โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กหญิงนัฐริกา  เทียนทอง
 
1. นายวีรยุทธ  นิมิตรดี
 
1375 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 88.36 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงณัฐธิดา  แดงด้วง
 
1. นางสาวกิตติญาดา  เมฆแสงสี
 
1376 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 87.64 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กหญิงสุดารัตน์  ลาดนอก
 
1. นางสาวนภาพร  สมบูรณ์สุข
 
1377 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 86.7 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงนิศากร  ลือน้อย
 
1. นางวราภรณ์  สินสืบผล
 
1378 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 85.65 ทอง 4 โรงเรียนวัดโพธิ์ประสิทธิ์ (วิบูลย์บำรุง) 1. เด็กหญิงอนุษรา  ชีสังวร
 
1. นางอาภาภรณ์  สุนทรสุข
 
1379 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 84.64 ทอง 5 โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กหญิงอมรรัตน์  เรืองศรี
 
1. นางนันทนา  เตชะนนท์
 
1380 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 83.69 ทอง 6 โรงเรียนตะโกดอนหญ้านาง 1. เด็กหญิงปภัสสร  บุญสมจิตร์
 
1. นายวินัย  พืชจันทร์
 
1381 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 82.97 ทอง 7 โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  มานะสุนทร
 
1. นายสมบูรณ์  วรรณมุข
 
1382 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 80.3 ทอง 8 โรงเรียนบ้านดอนข่อย 1. เด็กหญิงสุนิสา  แก้วประเสริฐ
 
1. นางสาวดุสิตา   ปอสุุวรรณ์
 
1383 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 79.97 เงิน 9 โรงเรียนวัดคานหาม 1. นางสาวอุษา  นะวะทิตย์
 
1. นายวสันต์  สุขเวชกิจ
 
1384 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 79.64 เงิน 10 โรงเรียนวังน้อยวิทยาภูมิ 1. เด็กหญิงจันทนา  สุดชารี
 
1. นางสาวธีรนันท์  ป้องกันประเสริฐ
 
1385 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 77.98 เงิน 11 โรงเรียนวัดพุทไธศวรรย์ 1. เด็กหญิงศิริพร  เรืองฤทธิ์
 
1. นางน้ำทิพย์  สาระถิน
 
1386 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 77.97 เงิน 12 โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กหญิงจุฑามาส  ใจทน
 
1. นายเจริญ  พรหมนิมิตร์
 
1387 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 77.65 เงิน 13 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงวรารินทร์  น้อยกุล
 
1. นางสาวจรรยารัตน์  สุขเกษม
 
1388 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 77.65 เงิน 13 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. นางสาวกนกวรรณ  น้อยนาฝาย
 
1. นางศุภนิจ   เชาว์ประสิทธิ์
 
1389 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 77.31 เงิน 15 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงสุวรรณี  ทองนิ่ม
 
1. นางสาวศุภลักษณ์  เครือเมฆ
 
1390 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 76.61 เงิน 16 โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงศุภาวรรณ  แก้วลา
 
1. นายธีระ  ผ่องสมรูป
 
1391 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 76.4 เงิน 17 โรงเรียนบ่อแร่ 1. เด็กหญิงแพรพรรณ  เพ็งอินทร์
 
1. นางสุมนัส  ศรีมณฑก
 
1392 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 76.31 เงิน 18 โรงเรียนวัดศิวาราม 1. เด็กหญิงสุภาวดี  โคกหงส์
 
1. นายอภิเชษฐ์  อยู่เทศ
 
1393 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 74.99 เงิน 19 โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) 1. เด็กหญิงอลิตา  ก้อนทอง
 
1. นางเรณู  สีนิล
 
1394 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 73.497 เงิน ชนะเลิศ โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กชายธนวัฒน์  อยู่เย็น
 
1. นางสาวภาณุมาศ  ตรีนิตย์
 
1395 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 66.164 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กชายอัมรัตน์  ช่องกระโทก
 
1. นางรัตนา  บุญรอด
 
1396 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กชายก้องภพ  ดีพยุง
 
1. นางอุทัยวรรณ  โล่ห์ทอง
 
1397 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กชายสกุณา  อ่อนละมูล
 
1. นางพรรณราย  จำเพียร
 
1398 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดหนองบัว 1. เด็กชายพันธกานต์  พรหมมิ
 
1. นางสาวศรีอรุณ   ดอกม่วง
 
1399 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านเป็ด 1. เด็กชายกัณฑภูมิ  กลั่นบางแก้ว
 
1. นางบังอร  อยู่สุข
 
1400 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดแค 1. เด็กชายวรวิทย์  ตะนีพันธ์
 
1. นางนิตยา  อุ่นจันทร์
 
1401 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดไก่จ้น (ชลประทานอุปถัมภ์) 1. เด็กชายจิรายุ  สอนเพีย
 
1. นายนรงณ์  เห็นหลอด
 
1402 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กชายพนัญชัย  พึ่งนิล
 
1. นางนงนุช  พูนสุวรรณ
 
1403 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนเตรียมนานาชาติอยุธยา 1. เด็กชายโอฬาร  เอี่ยมมงคล
 
1. นางสาววาสนา  สาระจันทร์
 
1404 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 76.49 เงิน ชนะเลิศ โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กหญิงศรัญรัตน์  เฉลิมวัฒน์
 
1. นางพรรณราย  จำเพียร
 
1405 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 74.65 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดบ้านดาบ 1. เด็กหญิงเจริญขวัญ  กาญจนจิตต์
 
1. นายสุรชัย  บุญยืนมั่น
 
1406 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 70.15 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดหนองบัว 1. เด็กหญิงกรกฎ  การมาสม
 
1. นางสาวศรีอรุณ   ดอกม่วง
 
1407 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 68.65 ทองแดง 4 โรงเรียนบ้านเป็ด 1. เด็กหญิงรสิตา  อยู่เจริญ
 
1. นางบังอร  อยู่สุข
 
1408 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 66.7 ทองแดง 5 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กหญิงวลัยพรรณ  มั่งนิมิตร
 
1. นางสาวภาณุมาศ  ตรีนิตย์
 
1409 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงสลิตา  บัวแก้ว
 
1. นางอุทัยวรรณ  โล่ห์ทอง
 
1410 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดแค 1. เด็กหญิงวราภรณ์  เชิดแสง
 
1. นางจีรวรรณ  ทองเนื้อแปด
 
1411 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงณัฐริณี  ขันธรรม
 
1. นายเนติ  ปริยาพร
 
1412 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดไก่จ้น (ชลประทานอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงนรินทร์  สุขสอาด
 
1. นายนรงณ์  เห็นหลอด
 
1413 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงสุนิสา  ศรีจันทร์
 
1. นางสาวจรรยารัตน์  สุขเกษม
 
1414 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงอรนุช  ใบศรี
 
1. นางนงนุช  พูนสุวรรณ
 
1415 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 83.498 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายเสกสรรค์  คำเพียรวงษ์
 
1. นางสาวอรนุช  มีเงิน
 
1416 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงเมทนี   มีสวัสดิ์
 
1. นายธีรวุฒิ  ขวานเพช็ร
 
1417 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 85.831 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงนิศากร  ลือน้อย
 
1. นางวราภรณ์  สินสืบผล
 
1418 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 77.669 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงเมทนี  มีสวัสดิ์
 
1. นายธีรวุฒิ  ขวานเพ็ชร
 
1419 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 72.498 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงกาญจนาพร  พยัฆศรี
 
1. นายธีระ  ผ่องสมรูป
 
1420 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 68.665 ทองแดง 4 โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงปองลักษณ์  คงกล่อม
 
1. นายครรชิต  ชิณหงส์
 
1421 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงพิชชากร  พัฒนจันทร์
 
1. นางศุภนิจ   เชาว์ประสิทธิ์
 
1422 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงสาธิมา  แกว่นวิจิตร
 
1. นายเนติ  ปริยาพร
 
1423 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 83.99 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) 1. เด็กชายรุ่งตะวัน  สุขเกษม
 
1. นายอภิวัตร  ทองประดิษฐ์
 
1424 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเตรียมนานาชาติอยุธยา 1. เด็กชายโอฬาร  เอี่ยมมงคล
 
1. นางสาววาสนา  สาระจันทร์
 
1425 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 83.33 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดทอง (สามัคคยานุสรณ์) 1. เด็กชายปฎิพาน  เทพสกุล
 
1. นางสาวทิพยวรรณ  ปุณณินท์
 
1426 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กชายพนัญชัย  พึ่งนิล
 
1. นางนงนุช  พูนสุวรรณ
 
1427 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 82.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเป็ด 1. เด็กชายสำเริง  ใบบัวเผื่อน
 
1. นายเสริมพงศ์  เมืองมั่น
 
1428 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กชายทศวรรษ  อินทรแย้ม
 
1. นายสุมิตร  สีมาพล
 
1429 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 77 เงิน 4 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กชายสิทธิชัย  พาสังข์
 
1. นางสาวศุภลักษณ์  เครือเมฆ
 
1430 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 76.99 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดปรีดาราม 1. เด็กชายธีรพัฒน์  คงสมนาม
 
1. นางสาวกิตติยา  กลั่นพจน์
 
1431 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 75 เงิน 5 โรงเรียนบ้านเป็ด 1. เด็กชายบูรพา  บุญกลำ
 
1. นางบังอร  อยู่สุข
 
1432 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 73 เงิน 6 โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กชายมุนินทร์ธร  ทับสมบัติ
 
1. นางสาวพัชราภรณ์  เย็นมนัส
 
1433 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 71 เงิน 7 โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ 1. เด็กชายสิทธิโชค  บ่อตาโล่
 
1. นายชำนิ  พิมพาภรณ์
 
1434 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 68 ทองแดง 8 โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กชายสุรศักดิ์  มานะสุนทร
 
1. นายสมบูรณ์  วรรณมุข
 
1435 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กชายสุพจน์  สีทองอ่อน
 
1. นางอุทัยวรรณ  โล่ห์ทอง
 
1436 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดไก่จ้น (ชลประทานอุปถัมภ์) 1. เด็กชายพีระพล  ทรัพย์ประเสริฐ
 
1. นายนรงณ์  เห็นหลอด
 
1437 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 93.66 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงวาสิฏฐ์  ปานนวม
 
1. นางวราภรณ์  สินสืบผล
 
1438 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 90.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. นางสาวพิชญา  เอนก
 
1. นางสาวอภิญญา  เปรมจิตต์
 
1439 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กหญิงกนิษฐา  แน่นอุดร
 
1. นางทรงสุดา  คำดี
 
1440 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 75.67 เงิน 4 โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงศิริวรรณ  ศุภไพบูลย์
 
1. นางศุภนิจ   เชาว์ประสิทธิ์
 
1441 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 95.67 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดทอง (สามัคคยานุสรณ์) 1. เด็กหญิงอภิญญารัตน์  ทิพย์สุขุม
 
1. นางสาวทิพยวรรณ  ปุณณินท์
 
1442 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กหญิงภัทราพร  ธีระโกศล
 
1. นางสาวจุฑาทิพย์  สร้วงสุวรรณ
 
1443 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 87 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงอภัทชา  บรรลือทรัพย์
 
1. นางเสาวนีย์  จิตรโสภา
 
1444 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดโตนดเตี้ย 1. เด็กหญิงมันทนากร  พักโพธิ์เย็น
 
1. นางบุญรอด  มหามนตรี
 
1445 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 85.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดปรีดาราม 1. เด็กหญิงนิชฐรัชช์   สุมานิก
 
1. นางสาวกิตติยา  กลั่นพจน์
 
1446 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 85.34 ทอง 4 โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงภูตะวัน  รักธรรม
 
1. นางอุทัยวรรณ  โล่ห์ทอง
 
1447 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงอารียา  ดีงาม
 
1. นางอุทัยวรรณ  โล่ห์ทอง
 
1448 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 81 ทอง 4 โรงเรียนวัดศาลาลอย 1. เด็กหญิงวัชราภรณ์  บุญมาก
 
1. นางสาวภาณุมาศ  ตรีนิตย์
 
1449 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 81 ทอง 4 โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ 1. เด็กหญิงปุณฑริกา  พูนมา
 
1. นางสาวชนิดา  ดึงดาล
 
1450 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 79.34 เงิน 5 โรงเรียนวัดหนองเป้า 1. เด็กหญิงญาณิศา  พิณสามสาย
 
1. นางสาวกัลยาณี  ลำดับศรี
 
1451 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 78 เงิน 6 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงอุรัสญา  มาลานนท์
 
1. นางนงนุช  พูนสุวรรณ
 
1452 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 78 เงิน 6 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงสุนิสา  ศรีจันทร์
 
1. นางสาวจรรยารัตน์  สุขเกษม
 
1453 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 77 เงิน 8 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงนรากร  กาญจนประเสริฐ
 
1. นายสมวงษ์  คงประโยชน์
 
1454 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 75.66 เงิน 6 โรงเรียนวัดละมุด (ร.ส.พ.ราษฎร์บํารุง) 1. เด็กหญิงเกตุศิรี  ภัยขยาด
 
1. นายธนฤทธิ์  ไกรทอง
 
1455 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 75 เงิน 9 โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กหญิงวิลาวัลย์  ยิ้มแพร
 
1. นางรัตนา  บุญรอด
 
1456 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 75 เงิน 9 โรงเรียนบ้านเป็ด 1. เด็กหญิงศิริกุล  จิตรภักดี
 
1. นางบังอร  อยู่สุข
 
1457 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 75 เงิน 9 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงภูษณิศา  ติปะยานนท์
 
1. นางดวงพร  เนคมานุรักษ์
 
1458 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 74.33 เงิน 7 โรงเรียนบ้านเป็ด 1. เด็กหญิงปรารถนา  ธัญญชาติ
 
1. นายเสริมพงศ์  เมืองมั่น
 
1459 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 74 เงิน 12 โรงเรียนวัดหนองบัว 1. เด็กหญิงกรกฎ  การมาสม
 
1. นางสาวศรีอรุณ  ดอกม่วง
 
1460 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 73 เงิน 13 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงธิดารัตน์  บัวขำ
 
1. นางอัญชลี  เจริญมั่นคง
 
1461 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 73 เงิน 13 โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กหญิงดุสิตา  จันทร์ศิริ
 
1. นายสมบูรณ์  วรรณมุข
 
1462 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 72 เงิน 15 โรงเรียนวัดสะแก 1. เด็กหญิงขนิษฐา  สอนสวัสดิ์
 
1. นางจินตนา  นาคเกษม
 
1463 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 70 เงิน 16 โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ  มากอารีย์
 
1. นายเนติ  ปริยาพร
 
1464 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 69 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดไก่จ้น (ชลประทานอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงเดือนเพ็ญ  รักสกุล
 
1. นายนรงณ์  เห็นหลอด
 
1465 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนคอตันคลอง 27 1. เด็กหญิงสุพาพร  พองพาลา
 
1. นายดนัย  สุวรรณธัย
 
1466 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดไก่เตี้ย 1. เด็กหญิงอรุนีย์  สุขทัศน์
 
1. นายดิเรก  จำปาทิพย์
 
1467 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กชายไชยวัฒน์  ศรีอุดร
 
1. นางศุภนิจ   เชาว์ประสิทธิ์
 
1468 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กชายสรรพสิทธิ์  กิ่งแก้ว
 
1. นางสาวจรรยารัตน์  สุขเกษม
 
1469 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 87 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงณัฐกฤตา  เฉลิมสาร
 
1. นางศุภนิจ   เชาว์ประสิทธิ์
 
1470 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงวรรวิสา  สมเนตร
 
1. นางสาวจรรยารัตน์  สุขเกษม
 
1471 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม (จียพันธ์บำรุง) 1. เด็กหญิงวรารักษ์  ณ เชียงใหม่
 
1. นางศิรินันท์  จุลวรรณ
 
1472 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 72 เงิน 4 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงสุวรรณี  ทองนิ่ม
 
1. นางสาวศุภลักษณ์  เครือเมฆ
 
1473 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 68 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านคลองตะเคียน หมู่ 2 1. เด็กหญิงจิรธิกาล  กองรัก
 
1. นายเนติ  ปริยาพร
 
1474 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงปิ่นอนงค์  กนกหงษ์
 
1. นางวราภรณ์  สินสืบผล
 
1475 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดศิวาราม 1. เด็กหญิงพิณนิภา  ผาทอง
 
1. นายอภิเชษฐ์  อยู่เทศ
 
1476 ศิลปะ การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กหญิงกรวิภา  จิตรภักดี
2. เด็กหญิงชนัญชิดา  เฉลยวรรณ
3. เด็กหญิงณัฏฐณิชา  อะนุภาพ
4. เด็กชายธีรภัทร  อรุณเจริญ
5. เด็กชายธีรภัทร์  ราศรีกฤษณ์
6. เด็กชายธีรวัฒน์   รื่นภาค
7. เด็กชายนัฎธพล  อ่ำพันธุ์
8. เด็กหญิงนิภาพร  บุญทะศักดิ์
9. เด็กชายปฏิภาณ  ขาวละออ
10. เด็กหญิงปริยาภัทร  ไชยเสน
11. เด็กชายพงษ์ศักดิ์  แสงแก้วสุก
12. เด็กชายภูวนัย  คงอุโฆษ
13. เด็กชายรณกร  ศักดิ์คะทัศน์
14. เด็กชายสมรัก  สัมมาเพ็ชร
15. เด็กหญิงสุชาดา  อุบลวงศ์
16. เด็กหญิงหนึ่งธิดา  วิหกรัตน์
17. เด็กหญิงอทิตยา   แก้วแพงพันธ์
18. เด็กหญิงอภิญญา  พิเคราะห์จิต
19. เด็กชายอลงกรณ์  ฟูนันท์
20. เด็กหญิงเรืองศิริ  จิตวิโส
 
1. นางสาวฐิติกาญจน์   ชูเนตร
2. นางสาวดวงพร  พรหมจันทร์
3. นายนาธร  สุวนิชย์
4. นางสาวภัทรมล  รักไมตรี
5. นางวิไล  ผ้าแดง
6. นางสาวศันสนีย์  แสงพันธ์
7. นางสิริรัตน์  นันทะกูล
8. นางอรวรรณ  ตะกรุดทอง
 
1477 ศิลปะ การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กชายคณิศร  เกตุมาลา
2. เด็กชายชรินธร  มะลิแย้ม
3. เด็กหญิงชลธิดา  ถาวรพจน์
4. เด็กชายญาณากร  บุญคุ้มฉิม
5. เด็กหญิงฐิตา  รอดเพราะบุญ
6. เด็กหญิงณภัทร  ปานทอง
7. เด็กหญิงณัชชา  บุญศรี
8. เด็กหญิงณัฏฐนิชา  ใจรัก
9. เด็กหญิงณัฐชา  ขวัญอุ่น
10. เด็กหญิงณิชาภา  วิจิตรจั่น
11. เด็กชายตะวัน  แพรดำ
12. เด็กหญิงทิวาพร  พรหมศิริ
13. เด็กชายธนากร  กงไกรลาศ
14. เด็กหญิงนันธิการ์  เซนริคำ
15. เด็กหญิงนาตยา  กิจสำเร็จ
16. เด็กหญิงนารีภัทร  ใจภักดี
17. เด็กหญิงนุชพีดา  สารบรรณ
18. เด็กชายบดินทร์  ซื่อสัตย์
19. เด็กชายปราบ  สุมาลัย
20. เด็กหญิงปิยธิดา  ภู่นาค
21. เด็กหญิงพนิดา  เวชมี
22. เด็กหญิงมนัสนันท์  ยิ้มละม้าย
23. เด็กหญิงรุ่งอรุณ  ศรีแจ่ม
24. เด็กหญิงวชรินทร์  ดิษฐลักษณ์
25. เด็กหญิงวราภรณ์  กะการดี
26. เด็กชายศรายุธ  ปิ่นสกุล
27. เด็กหญิงสริตา  นาคชาติ
28. เด็กหญิงสิริรักษ์  ไชยมัง
29. เด็กหญิงสุทธิสา  จุ่นอยู่
30. เด็กหญิงสุพรรณวดี  ไชยมัง
31. เด็กหญิงสุพรรษา  อินทรอิ่ม
32. เด็กหญิงสุรีรัตน์  เกิดพิทักษ์
33. เด็กชายหฤษฎ์  ทองโชติ
34. เด็กหญิงอันธิกา  ปิตะแสง
35. เด็กหญิงอันธิภา  จ้อนแจง
36. เด็กหญิงอาทิตยา  ฉิมจิ๋ว
37. เด็กชายเกียรติศักดิ์  ยืนยาว
38. เด็กหญิงเปรมฤทัย  ประดับนิล
39. เด็กหญิงเยาวเรศ  บุญสอน
40. เด็กหญิงเสาวลักษณ์  ปรางทอง
 
1. นางกันต์ฤทัย  พันธุ์สวัสดิ์
2. นางสาวจุฑาทิพย์  สร้วงสุวรรณ
3. นางสาวน้ำผึ้ง  ทองอุ่น
4. นางสาวประภาศรี  เพ็งสุข
5. นางสาวปาริฉัตร  ศรีศิริกุล
6. นายพงษ์เทพ  ตาใส
7. นางศิวัตรา  พลรักษ์
8. นางอุไรวรรณ  อินทวงษ์
 
1478 ศิลปะ การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงกนกวรรณ   ขันธอารี
2. เด็กหญิงกนกวรรณ    น้อยนาฝาย
3. เด็กหญิงกรรณิการ์  วรโพด
4. เด็กหญิงกรรณิการ์  สายสังข์
5. เด็กชายกิตติศักดิ์    มีสมอรรถ
6. เด็กชายจเร  อานามนาถ
7. เด็กชายชนายุทธ   ชื่นจิตต์
8. เด็กหญิงณัฐกฤตา    เฉลิมสาร
9. เด็กชายณัฐพงศ์  กิจจารักษ์
10. เด็กชายต่อศักดิ์   พบจันอัด
11. เด็กชายธนวัตน์    สนามยุทธ
12. เด็กชายธานนท์  มะสะและ
13. เด็กหญิงธิติมาพร  โนรินทร
14. เด็กชายนราธร    ยอดสิงห์
15. เด็กชายนวฤกษ์  บุญประเสริฐ
16. เด็กชายปริญญา  ไชยสีหา
17. เด็กหญิงปาริชาติ  เพิ่มทรัพย์
18. เด็กหญิงพิชชากร  พัฒนจันทร์
19. เด็กชายพีระพงษ์   ไตรอุดม
20. เด็กหญิงพี่   เกิดสกุล
21. เด็กชายภัคพล   แข็งขัน
22. เด็กชายภัทรพงศ์    อู่สุวรรณ
23. เด็กชายภูวฤทธิ์    อินรัสมี
24. เด็กหญิงวันนิสา    คงสินธ์
25. เด็กหญิงวันวิสาข์    สารสุข
26. เด็กหญิงวารุณี    ขันธนิธิ
27. เด็กชายวิลาวัลย์   นาคสุข
28. เด็กชายศรัน  อานามนาถ
29. เด็กหญิงศิริวรรณ    ศุภไพบูลย์
30. เด็กชายศิลามาศ   ไชยสีหา
31. เด็กชายสมพร  นกครุฑ
32. เด็กชายสิทธิพันธ์  วงศ์ธนวัฒน์
33. เด็กชายสิทธิโชค   กลิ่นชื่น
34. เด็กชายสุรัตน์   สอนแสนสุข
35. เด็กหญิงสุรีรัตน์    เพิ่มทรัพย์
36. เด็กหญิงสโรชา  แก้วแกมทอง
37. เด็กชายอำนวย    ยาดา
38. เด็กหญิงแก้ว    แก่นงาม
39. เด็กชายโสมนัส   ประสงค์สุวรรณ
40. เด็กชายไชยวัฒน์  ศรีอุดร
 
1. นางกาญจนา  จันตะนี
2. นายณัฐชัย  พลังกูร
3. นางบุญส่ง  คำชำนาญ
4. นางสาววิภาดา  พิณประเสริฐ
5. นางศุภนิจ  เชาว์ประสิทธิ์
6. นายสมศักดิ์  กองโชค
7. นายสันติพงษ์  ประพฤติธรรม
8. นายสุชาติ  ทองมา
 
1479 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงจิรภัทร  ดีภาพ
2. เด็กชายพีรพัฒน์  อยู่โต
3. เด็กหญิงภัทร์นันท์  สุขรอด
4. เด็กชายภูรี  งามเมืองปัก
5. เด็กชายภูวนนท์  อยู่โต
6. เด็กหญิงวัชชิราภรณ์  อยู่ดี
7. เด็กหญิงศิริพรรณ  แย้มกลีบ
8. เด็กหญิงเบญจวรรณ  ดีประเสริฐ
9. เด็กชายเป็นหนึ่ง  มีวารา
10. เด็กชายเพรชรัตน์  ห้วยแจ่ม
 
1. นางมยุรี  ตะปะสา
2. นางรัสรินทร์  ธนาวัฒ์เดชานนท์
3. นางอารีวรรณ  ช่วยพัฒน์
 
1480 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านคู้คด 1. เด็กชายกิตติพงษ์  ศรีสังข์
2. เด็กชายชินวัฒน์  ผิวละเอียด
3. เด็กหญิงณัฐณิชา  เตียนสิงห์
4. เด็กชายธิติพล  ศีลจันทร์
5. เด็กชายปรัชญา  ขอพร
6. เด็กหญิงรติรัตน์  ทับพันธ์
7. เด็กชายวรเชษฐ์  แสงภู่
8. เด็กหญิงวันวิสาข์  ผาสุขศาสตร์
9. เด็กหญิงสุดาทิพย์  กระจ่างสินธุ์
10. เด็กหญิงอรินดา  คงวิเศษ
 
1. นางจิรกานต์  สุขเพ็ชร
2. นางประหยัด  พวงสมบัติวนิช
3. นางสาวสายทอง  หามนตรี
 
1481 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเทศบาลวัดป่าโค 1. เด็กหญิงนพรัตน์  จันจี
2. เด็กชายปุณวิช  กาหลง
3. เด็กชายพรเทพ  มานะชีพ
4. เด็กหญิงรุ่งไพลิน  เจริญสุข
5. เด็กชายวายุพัด  พันธารีย์
6. เด็กชายวีรภัทร  ทองเปลี่ยน
7. เด็กหญิงศศิภา  โพธิธรรมา
8. เด็กหญิงอชิรญา  ทองสิมา
9. เด็กชายอธิเบท  พัฒนกุล
10. เด็กหญิงเกวลิน  เล้งวิลาศ
 
1. นางขนิษฐา  แสงมณี
 
1482 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 56 เข้าร่วม 4 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กหญิงจิรนันท์  รับขวัญ
2. เด็กหญิงชนัญธิดา  สมงาม
3. เด็กหญิงณัฐวรรณ  ชัยภูมิ
4. เด็กหญิงถุงเงิน  สถิตย์วงศ์
5. เด็กหญิงนภัสวรรณ  ศรทอง
6. เด็กหญิงน้ำมนต์  จันทร์หอมไกร
7. เด็กหญิงบุศยรัตน์  เหมือนสิทธิ์
8. เด็กหญิงพรนภา  คำแพงศิริรัตน์
9. เด็กหญิงวิภาวดี  กลบกลาง
10. เด็กหญิงอภิญญา  ประดิวิทน์
 
1. นางกมลทิพย์  ช่างทอง
2. นางปราณี  สุขนพกิจ
 
1483 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 53 เข้าร่วม 5 โรงเรียนสุวพรรณสนิทวงศ์พิทยา 1. เด็กชายจตุพร  มาลา
2. เด็กชายชาตรี  ม่วงทอง
3. เด็กชายณัฐกิตติ์  ตามธิรัตน์
4. เด็กหญิงธนพร  ควรแถลง
5. เด็กหญิงประภาวสดี  สนิทบุญ
6. เด็กหญิงอัมราพร  มูลอำคา
7. เด็กหญิงอัยลัดดา  สามสี
8. เด็กชายอาดัม  มัดวัง
9. เด็กชายเกียรติศักดิ์  วันหวัง
10. เด็กชายโพธิกร  แดงวรรณา
 
1. นางสาวพิมาย  โมฬี
 
1484 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายปิยนนท์  เต็งเจริญ
2. เด็กหญิงพิมพ์พิชา  ไกรสิงห์สม
3. เด็กหญิงวันเพ็ญ  เทพสงเคราะห์
4. เด็กชายวาสนา  แจ้งบุรี
5. เด็กหญิงศิริเนตร  มีเย็น
6. เด็กชายสุรวิชช์  ไตรเวช
7. เด็กชายอภินันท์  จันทร
8. เด็กชายเบนประชา  ยอดแก้ว
 
1. นางชญาดา  ปุยอ๊อต
2. นางสาวลัดดาวัลยื  รุมรัตน์
 
1485 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายกองทัพ  โชคทิพย์อมรชัย
2. เด็กหญิงกานต์รวี  เจือมณี
3. เด็กหญิงณัฐชา  มีเจริญ
4. เด็กชายณัฐพงศ์  ดีลาภ
5. เด็กหญิงนิชา  แสงทอง
6. เด็กหญิงนิสา  แสงทอง
7. เด็กชายพงศกร  ไวยสุนีย์
8. เด็กชายพีรพัฒน์  แสงพุ่ม
9. เด็กชายเตชิษฐ์  มากมี
10. เด็กชายเพชรายุธ  ซื่อสัตย์
 
1. นางรัญญาภัทร์  กุลจิราภัทร์ฐากูร
2. นายเสกสันต์  รอดย้อย
 
1486 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 96 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กชายชนาธิป  ช่อเพชร
2. เด็กชายชินวัฒ  บุตรพรหม
3. เด็กชายนลธกานต์  สุขมณี
4. เด็กหญิงนิตยา  ภักดี
5. เด็กหญิงม่านฟ้า  ช่างต่อ
6. เด็กชายวัชระ  เจียมทอง
7. เด็กชายสหวรรษ  นามมะเริง
8. เด็กหญิงอรนภา  รื่นแสงสี
9. เด็กหญิงอัมพร  สันทัดถ้อย
10. เด็กหญิงอุมาพร  รื่นแสงสี
 
1. นางมยุรี  ตะปะสา
2. นางรัสรินทร์  ธนาวัฒน์เดชานนท์
3. นางอัจฉรา  จันทร์กระจ่าง
 
1487 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดดาวคะนอง 1. เด็กหญิงกรรณิการ์  วรโพด
2. เด็กชายกิตติศักดิ์  มีสมอรรถ
3. เด็กหญิงณัฐกฤตา  เฉลิมสาร
4. เด็กชายพีระพงษ์  ไตรอุดม
5. เด็กชายภัทรพงศ์  อู่สุวรรณ
6. เด็กชายภูวฤทธิ์  อินรัสมี
7. เด็กหญิงวันนิสา  คงสินธ์
8. เด็กหญิงวันวิสาข์  สารสุข
9. เด็กหญิงวิลาวัลย์  นาคสุข
10. เด็กชายศรัน  อานามนาถ
 
1. นางบุญส่ง  คำชำนาญ
2. นางศุภนิจ   เชาว์ประสิทธิ์
3. นายสมศักดิ์  กองโชค
 
1488 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงฐิตาภรณ์  จันทร์พุ่ม
2. เด็กหญิงฐิติยา  หามนตรี
3. เด็กชายธนพงศ์  มีธรรมยุติ
4. เด็กชายธนาคาร  มากสิน
5. เด็กชายพิเชษฐ์  เกื้อกิจ
6. เด็กหญิงศศิธันธ์  บุญแท่น
7. เด็กหญิงศศิประภา  เจนจบ
8. เด็กหญิงศิวาภรณ์  ขันติยะชัย
9. เด็กชายสุรเชษฐ์  ภาคาธรรม
10. เด็กชายเชษฐการณ์  อิ่มอารมณ์
 
1. นางวราภรณ์  สินสืบผล
 
1489 ศิลปะ ระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 91 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงธนวรรณ  หาวิธี
2. เด็กหญิงผกามาศ  กระจ่างโชติ
3. เด็กหญิงพรจิรา  เทพไทย
4. เด็กหญิงมิณฑาลักษณ์  ชื่นพิมาย
5. เด็กหญิงลักษิกา  นาคกะสัน
6. เด็กหญิงอรพรรณ  ไกลที่พึ่ง
 
1. นางชญาดา  ปุยอ๊อต
2. นางสาวลัดดาวัลย์  รุมรัตน์
 
1490 ศิลปะ ระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงกัลยาณี  กรีกวี
2. เด็กหญิงจารุวรรณ  ขุมเพชร์
3. เด็กหญิงจิตตา  คิดหา
4. เด็กหญิงบุสสดี  อินทร์พยัคฆ์
5. เด็กหญิงสลิตา  บัวแก้ว
6. เด็กหญิงอารียา  ดีงาม
 
1. นางอุทัยวรรณ  โล่ห์ทอง
2. นายเกรียงไกร  ศัพท์หงษ์
 
1491 ศิลปะ ระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนศิริเสนาวิทยา 1. เด็กหญิงณัชชา  สุทธากร
2. เด็กหญิงณัฎฐณิชา  รุ่งศรีวัฒนา
3. เด็กหญิงธมลวรรณ  พงศ์พันธุ์สุข
4. เด็กหญิงธันยพร  ภัทรเจริญสิทธิ์
5. เด็กหญิงนิติพร  มีช่อ
6. เด็กหญิงนิรัชชา  หาเรืองจักร
7. เด็กชายบดินทร์  แพงชัยภูมิ
8. เด็กหญิงปิยะธิดา  เสมวงค์
9. เด็กหญิงอวัสดา  ผูกฤทัย
10. เด็กหญิงเพ็ญพิชชา  สำรวล
 
1. นายศิวพล  ศาสตร์สาระ
2. นางสาวสุวิมล  ทรัพย์ประเสริฐ
3. นางอาภาพร  เศรษฐพงษ์
4. นางอาภาภรณ์  พิกุลแก้ว
 
1492 ศิลปะ ระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 83 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงพิมพ์ชนก  พันธ์มณี
2. เด็กหญิงมัญชุตา  ปลุกรัมย์
3. เด็กหญิงวรรวิษา  พองชัยภูมิ
4. เด็กหญิงวาสนา  ส้มไทย
5. เด็กหญิงอนุตรา  เพ็ชรปัญญา
6. เด็กหญิงอารียา  ภาคีโชค
 
1. นางสาวภัทรา  เสตบุตร
2. นางสาววราพร  ม่วงประถม
3. นายศุภสิทธิ์  โทนุสิทธิ์
4. นางแสงเดือน  สิทธิศักดิ์
 
1493 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 91 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงชุติมา  จำแนกสาร
2. เด็กหญิงมลนิชา  นัยพันธ์
3. เด็กหญิงวรรณชนก  ทองงาม
4. เด็กหญิงสุชัญญา  วงศ์สิงห์
5. เด็กหญิงหทัยกาญ  กาญจโนบล
6. เด็กหญิงอมรรัตน์  ผ่องทิพย์
 
1. นางรัญญาภัทร์  กุลจิราภัทร์ฐากูร
2. นายเสกสันต์  รอดย้อย
 
1494 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงกฤติยาภรณ์  เสนาพร
2. เด็กหญิงพรจิรา  เทพไทย
3. เด็กหญิงมานิตา  งามถิ่น
4. เด็กชายมิณฑาลักษณ์  ชื่นพิมาย
5. เด็กหญิงลักษิกา  นาคกะสัน
6. เด็กหญิงวริศรา  เสนาพร
 
1. นางชญาดา  ปุยอ๊อต
2. นางสาวลัดดาวัลยื  รุมรัตน์
 
1495 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดโคกช้าง(ราษฎร์บำรุง) 1. เด็กหญิงชากริยา  ผ่องศรี
2. เด็กหญิงพรกนก  อินทร์สนอง
3. เด็กหญิงรดา  กาแก้ว
4. เด็กหญิงวรรณี  คำแก้ว
5. เด็กหญิงวราทิพย์  สีการัง
6. เด็กหญิงวรารัตน์  ภิรมสุข
7. เด็กหญิงวิจิตรา  สายเมือง
8. เด็กหญิงสุรีพร  สิงห์อุบล
 
1. นางอุทัยวรรณ  โล่ห์ทอง
2. นายเกรียงไกร  ศัพท์หงษ์
 
1496 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 76 เงิน 4 โรงเรียนเปรมฤทัย 1. เด็กหญิง ชุติมา   บุญเพ็ญ
2. เด็กหญิง ณัฐกานต์   เพ็งสุพรรณ
3. เด็กหญิง อิศริยา   สมัครกิจ
4. เด็กหญิงณัฐกฤตา   พุทธเสน
5. เด็กหญิงณัฐฐาพร   ผ่องไสว
6. เด็กหญิงธีรดา  วิชิตวาสุเทพ
 
1. นางสาวกัญญารัตน์  แพงไตย
2. นายนิโรจน์   กุมภา
 
1497 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 72 เงิน 5 โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงภัณทิภา  กตัญญู
2. เด็กหญิงวิราวรรณ  สุนานันท์
3. เด็กหญิงสุวัจนีย์  ศรีประทุม
4. เด็กหญิงเยาวลักษณ์  เส็งบางยาง
 
1. นางจันทิมา  ศรีครุฑ
2. นางทิพาภรณ์  คงภูมิผล
 
1498 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 66 ทองแดง 6 โรงเรียนวัดหันตรา 1. เด็กหญิงกุลธิดา  วงษ์สายตา
2. เด็กหญิงชาริญา  วุฒิอ่อน
3. เด็กหญิงปุณนภา  ประทับแก้ว
4. เด็กหญิงลลิดา  งามขำ
5. เด็กหญิงอโยธยา  เสนาพันธ์
 
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงศิริลักษณ์  มีจันโท
 
1499 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 63 ทองแดง 7 โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) 1. เด็กหญิงปนัดดา  ศรีภักดี
2. เด็กหญิงภควดี  วิมุกตานนท์
3. เด็กหญิงมิโนริ  โอโน่
4. เด็กหญิงวิชญาดา  โมราศรี
5. เด็กหญิงศิริรัตน์  บุญธรรมหนัก
6. เด็กหญิงสายชล  ชัยมูลมั่ง
7. เด็กหญิงเขมจิรา  ท้าวทุมมา
8. เด็กหญิงเขมรุจิ  ท้าวทุมมา
 
1. นางสาวอธิพร  ผาสุขถิน
 
1500 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 61 ทองแดง 8 โรงเรียนวัดบางเดื่อ 1. เด็กหญิงนาฏตะวัน  สงวนทรัพย์
2. เด็กหญิงยลธิตา  กรองรักษ์
3. เด็กหญิงวรรณวิสา  เอี่ยมพ่อค้า
4. เด็กหญิงวรัญญา   เอี่ยมสำอางค์
5. เด็กหญิงสุกัญญา  สอนนา
6. เด็กหญิงสุภาพร  นาคสุนทร
7. เด็กหญิงสุภาพร  แก้วพิมาย
8. เด็กหญิงเพชรฐการ  ทองระย้า
 
1. นางสาวทิภาพรรณ  แคล้วคลาด
2. นางพัชรินทร์  สีสด
 
1501 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงกมลชนก  ภาคพฤกษ์
2. เด็กหญิงนพรัตน์  จำปาทิพย์
3. เด็กหญิงพัชรี  แพงหนู
4. เด็กหญิงมิยู  โมริยาม่า
5. เด็กหญิงละออ  อะทะเมืองมุููล
6. เด็กหญิงอรไพลิน  โตทอง
 
1. นางชญาดา  ปุยอ๊อต
2. นางรัชนีพรรณ  งามสมโสตร์
3. นางสาวลัดดาวัลยื  รุมรัตน์
4. นางสาวอภิญญา  เปรมจิตต์
 
1502 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงจินดาพร  เอื่ยมประเสริฐ
2. เด็กหญิงชนันยา  ขันทอง
3. เด็กหญิงนลินนิภา  ทรัพย์สมบัติ
4. เด็กหญิงนันทัชพร  เกิดทิม
5. เด็กหญิงมินตรา  รื่นภาคบุตร
6. เด็กหญิงวรรณรัตน์  งามวงศ์ชื่น
 
1. นางวราภรณ์  สินสืบผล
 
1503 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 81.5 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงกรรณิกา  เรียนเวช
2. เด็กหญิงจอมขวัญ  โทนะเวียน
3. เด็กหญิงชัชชญา  ศรีวิชัย
4. เด็กหญิงบุญรัตน์  เข็มนาค
5. เด็กหญิงรัตนาภรณ์  กิจกรรม
6. เด็กหญิงลิตรษา  ฉิมเฉิด
7. เด็กหญิงวิชิตา  รื่นพจน์
8. เด็กหญิงหทัยชนก  แย้มกลีบ
 
1. นางชฎา  เรืองฉาย
2. นางมยุรี  ตะปะสา
3. นางรัสรินทร์  ธนาวัฒน์เดชานนท์
 
1504 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 70 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงกรพัฒ  ศิริกุลผดุงศักดิ์
2. เด็กหญิงกวิสรา  ไวยนิพา
3. เด็กหญิงคีตภัทร  จิตสกานต์
4. เด็กหญิงจิตสกานต์  จิตสกุลชัย
5. เด็กหญิงชุณีพร  วันป้าน
6. เด็กหญิงนภัสสร  วงษ์แหวน
7. เด็กหญิงมุทริกา  โชติกำจรเวช
8. เด็กหญิงสวรรณกมล  พงษ์สังข์
9. เด็กหญิงสวรรยา  เรืองประกาย
 
1. นางสรชา  อรุณเสถียร
 
1505 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 62.5 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเปรมฤทัย 1. เด็กหญิง กัลยารัตน์   กระจกแก้ว
2. เด็กหญิง จารวีกร   เที่ยงพร
3. เด็กหญิง ธนธรณ์   จันทร์กวีกูล
4. เด็กหญิง วรรณษา   ทองดี
5. เด็กหญิงณัฐนิช  ยิ้มพงษ์
6. เด็กชายภูรินทร์  กลีบเนตร
7. เด็กหญิงรยา  นวรัตนากร
8. เด็กหญิงวทันยา   โตไทยะ
9. เด็กหญิงวันวิสาข์   เภาพันธ์
 
1. นายนิโรจน์   กุมภา
 
1506 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดเกาะเลิ่ง 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  เขียวสด
2. เด็กหญิงชลธิชา  ทรงอยู่
3. เด็กชายชานนท์  ตี๋จินดา
4. เด็กชายธนากร  อินจันทร์
5. เด็กชายนรินทร  ศรีสอาด
6. เด็กหญิงบี  ช่วยณรงค์
7. เด็กหญิงพรชิตา  ประทุมมัง
8. เด็กหญิงพัชรินทร์  บุบผาชาติ
9. เด็กหญิงพิณธุอร  ปลื้มศรี
10. เด็กชายภานุพงษ์  สมตน
11. เด็กชายมาวิน  ยิ้มอ่อน
12. เด็กหญิงวรวรรณ  อินทรวิเชียร
13. เด็กชายสรศักดิ์  เนื้อเย็น
14. เด็กชายสุรเชษฐ์  แสงเปล่งปลั่ง
15. เด็กชายอัศวิน  ชัยเชิด
16. เด็กชายเกียรติศักดิ์   วงษ์แก้ว
 
1. นางสาวนิตยา   บุญเกิน
2. นายอดุลย์  ศิลรักษา
 
1507 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กหญิงจิรัชญา  วัฒนปรีชานนท์
2. เด็กหญิงชาลิสา  กระจกเหลี่ยม
3. เด็กชายณัฐชันน  พึ่งศักดิ์
4. เด็กหญิงภรธิชา  อันลือชัย
5. เด็กหญิงวรรณพร  สุขนิคม
6. เด็กหญิงศิริรัตน์  นิลเดช
7. เด็กหญิงแพรวา  บุญสมส่วน
 
1. นางกัญชลี  รื่นพานิช
2. นางสาวเรณู  วัชรพันธ์
 
1508 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) 1. เด็กหญิงกชพรรณ  กันเกตุ
2. เด็กหญิงกาญจนา  สิงห์ทอง
3. เด็กหญิงจารุจันทร์  เนียมสุวรรณ
4. เด็กหญิงจิรภัทร  สรรประเสริฐ
5. เด็กหญิงณัฐธพร  คงนก
6. เด็กหญิงทหัยรัตน์  ควรแถลง
7. เด็กหญิงน้ำฝน  สิงห์ทอง
8. เด็กหญิงรุ่งอรุณ  เกิดมั่งมี
9. เด็กหญิงลักขณา  แตงอ่อน
10. เด็กหญิงวาสนา  พุฒซ้อน
11. เด็กหญิงวาสนา  ตรีนิมิตร
12. เด็กหญิงศิริพร  พรมจันทร์
13. เด็กหญิงสนิสา  โภชสมบุรณ์
14. เด็กหญิงสุดารัตน์  บุญมี
15. เด็กหญิงสุภาพร  สิงห์ทอง
16. เด็กหญิงเตย  ใจดี
 
1. นางจันทวงศ์  เรืองเกษา
2. นางสาวนนิศรา  ทรงเผ่า
3. นางสาวนพวรรณ  จุ้ยเจริญ
4. นางสุภาวดี  ชุมภูแก้ว
5. นายอภิวัตร  ทองประดิษฐ์
 
1509 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 93.5 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  สุขอยู่
2. เด็กหญิงกาญจนา  แปงถิ่น
3. เด็กหญิงกาญจนาภรณ์  เกตุผาสุข
4. เด็กหญิงขวัญแก้ว  หลวงสนิท
5. เด็กหญิงจงรักษ์  ดวงแก้ว
6. เด็กหญิงนิตยา  ภักดี
7. เด็กหญิงนุ๊กขนก  คำพาพันธ์
8. เด็กหญิงบุญญรัตน์  พรรณไวย
9. เด็กหญิงมัทธุรส  โจมรัมย์
10. เด็กหญิงรัตนาภร  บำรุงศรี
11. เด็กหญิงอรทิวา  แย้มทรัพย์
12. เด็กหญิงอรนุช  ตรีศักดิ์ศรีสกุล
 
1. นางชฎา  เรืองฉาย
2. นางมยุรี  ตะปะสา
3. นางรัสรินทร์  ธนาวัฒน์เดชานนท์
 
1510 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 63 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  โทคำมา
2. เด็กหญิงกีรติภัทร์  สงเคราะห์
3. เด็กหญิงณัฎฐ์ญดา  พิพัฒธัญนันท์
4. เด็กหญิงณัฐธิดา  สวาปการ
5. เด็กหญิงดวงพร  งอกคำ
6. เด็กชายธีรภัทร  ยงยุทธ
7. เด็กหญิงนฤมล  จิรมงคลโรจน์
8. เด็กหญิงประวีร์ณัฐ  ชินภักดีธนสิน
9. เด็กหญิงปาณิสรา  วงศ์เครือ
10. เด็กหญิงพรชิตา  หนองถนัน
11. เด็กหญิงศิริวิมล  เกิดกล้า
12. เด็กหญิงอภิสรา  สงฆ์โต
13. เด็กหญิงอรณิกา  อุโลม
14. เด็กหญิงอาทิตยาภรณ์  มีสินทรัพย์
15. เด็กหญิงเมย์ริน  งอกคำ
16. เด็กหญิงไพลิน  ฤกษ์ล้วน
 
1. นางทิพย์รัตน์  นันหัดทัย
2. นายนครินศร์  จับจิตต์
3. นางสาววนิชยา  กาญจนากร
4. นางสาววราพร  ม่วงประถม
5. นายสุระพงษ์  พิสิทธ์รัชต์
 
1511 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 62.5 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดบางเดื่อ 1. เด็กหญิงกนิษฐา  ภายสร้อย
2. เด็กหญิงจิตราภรณ์  กรองรักษ์
3. เด็กหญิงธิติมา  แจ้งใจ
4. เด็กชายธีรยุทธ  อ่อนหวาน
5. เด็กหญิงนารีรัตน์  ทองชัด
6. เด็กหญิงพรทิพา  รามลือชัย
7. เด็กหญิงพรรณราย  จันทร์ศิริ
8. เด็กหญิงสุนันท์  ลำภา
9. เด็กหญิงสุนิศา  วงศ์นารัตน์
10. เด็กชายอรัญ  ฤทธิ์ค่อม
11. เด็กหญิงอามีนะ  นาคประวิต
 
1. นางสาวกนกวลี  ขุมทรัพย์
2. นางสาวทิภาพรรณ  แคล้วคลาด
3. นางบังอร  จันทร์ศักดิ์
4. นางสาวปัทมา  สายพร้อมญาติ
5. นางพัชรินทร์  สีสด
 
1512 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 60 ทองแดง 4 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงขนิษฐา  จำนงค์ถ้อย
2. เด็กชายธนากร  ลิ้มวิไล
3. เด็กหญิงธัญพิชชา  ทวีทรัพย์รุ่งเรือง
4. เด็กหญิงนุชนาฏ  บุญยัง
5. เด็กชายประสิทธิ์  ทองคำ
6. เด็กหญิงปวีณา  ลือชนม์
7. เด็กชายภาณุวิชญ์  นามทอง
8. เด็กหญิงวรรวิสา  สมเนตร
9. เด็กชายวรวุฒิ  คำขจร
10. เด็กหญิงวรารินทร์  น้อยกุล
11. เด็กหญิงศศิธร  เฮงหลี
12. เด็กชายเจษฎา  ลำใย
 
1. นางสาวจรรยารัตน์  สุขเกษม
 
1513 ศิลปะ แสดงตลก ม.1-ม.6 81 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายกิตติเฉลิม  สีสมุทร์
2. เด็กชายธนดล  แสงใย
3. เด็กหญิงธันย์ชนก  บุญอุ่น
4. เด็กชายสิทธิศักดิ์  สีบุุญ
5. เด็กชายอรรถพล  สมตัว
 
1. นางจุฑามาศ  รอดภัย
2. นางสาวมรกต  วงษ์เนตร
 
1514 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 91 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงนารี  ฝาระมี
2. เด็กหญิงพรพรรณ  พงษ์ญวน
 
1. นางนิสาชล  อาชีพสุจริต
2. นางปิยาณี  น่วมนุ่ม
 
1515 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดหันตรา 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  เหมรักษ์
2. เด็กชายสิรภพ  ศรีไหม
 
1. นางสาวหนึ่งนิจ  สุมาลัย
 
1516 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดช้าง 1. เด็กหญิงศศิมา  อันสุพรรณ
2. เด็กหญิงสุกัญชณา  ใหมเขียว
 
1. นายมาณพ  สุขสมแดน
2. นางสาวยุพิน  หวังผล
 
1517 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 83 ทอง 4 โรงเรียนวัดมเหยงค์ 1. เด็กหญิงนิยดา  บุญสุขา
2. เด็กหญิงไพลิน  ทิพยะพร
 
1. นางจันทรา  ผาสุขใจ
2. นายวีรพล  ผาสุขใจ
 
1518 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 79 เงิน 5 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กหญิงดารินี  เชิงขุนทด
2. เด็กหญิงพชรพร  รักสนิท
 
1. นางนภาวรรณ  สุขดี
 
1519 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 78 เงิน 6 โรงเรียนคอตันคลอง 27 1. เด็กหญิงณัฐณิชา  ผูกอารมณ์
2. เด็กชายณัฐพล  นุ่มอยู่
 
1. นางสาวน้ำผึ้ง  เมฆฉาย
2. นางสาวพิชญวีณ์  นาดี
 
1520 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 78 เงิน 6 โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงลักขณา  บุญเซียม
2. เด็กหญิงเต้ย  โชคชัย
 
1. นางนันทวรรณ  ตั้งอารมย์
 
1521 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 77 เงิน 8 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา 1. เด็กชายกีรติกร  วิริยะ
2. เด็กชายธนารักษ์  ไกรทอง
 
1. นางนิจจารีย์  ลักษณะโยธิน
 
1522 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 76 เงิน 9 โรงเรียนวัดหนองเป้า 1. เด็กหญิงธัญธร  ม้วนนอก
2. เด็กหญิงสุพัชฌา  น้อยโพธิ์
 
1. นางสาวกัลยาณี  ลำดับศรี
2. นายพิทักษ์  ไผ่สุรัตน์
 
1523 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 76 เงิน 9 โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กหญิงชลธิชา  อุ้มอยู่
2. เด็กหญิงนิศาชล  อุ้มอยู่
 
1. นางสาวพัชราภรณ์  เย็นมนัส
2. นางสาวสายพิน  สมศรี
 
1524 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 75 เงิน 11 โรงเรียนเทศบาลวัดตองปุโบราณคณิตสรณ์ 1. เด็กหญิงกัลยากร  ภาคเจริญ
2. เด็กชายศุภนิมิตร  สุทธะโส
 
1. นางมาลิณี  ชมภูวิเศษ
2. นางสาวสุพรรษา  สังข์บุญชู
 
1525 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 75 เงิน 11 โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงรุ่งรัตน์  เพียรภูเขา
2. เด็กหญิงสิรภัทร  เอี่ยมยิ่ง
 
1. นางเนาวรัตน์  ถิระพงษ์
2. นายไชยา   เมรัตน์
 
1526 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 73 เงิน 13 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กชายนันทกร  นิลพฤกษ์
2. เด็กชายพนาธร  หาดคำ
 
1. นางกนกพร  มีสมศักดิ์
2. นายบริรักษ์  เป็ดทอง
 
1527 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 73 เงิน 13 โรงเรียนวัดโตนดเตี้ย 1. เด็กชายฉัตรพี  สวัสดิสุข
2. เด็กหญิงสุภาพิชญ  พุฒิสาร
 
1. นางปนยา  บุญแต่ง
 
1528 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 73 เงิน 13 โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กชายพุฒิภู  ดีพร้อม
2. เด็กหญิงศิริกร  นิสะโสกะ
 
1. นางสาววิภาวรรณ  ภู่รัตนะศิริ
 
1529 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 73 เงิน 13 โรงเรียนวัดไก่ 1. เด็กชายธนบดี  ใหม่มาก
2. เด็กชายราเมศวร  สุขปลั่ง
 
1. นายศรัณย์   วงค์สารภี
 
1530 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 69 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดบัวงาม 1. เด็กชายจิตรเทพ  คำเคน
2. เด็กหญิงสมคิด  ดอกจันทร์
 
1. นางการุญรัตน์  เอกชาวสวน
2. นางพรทิพย์  ควรรวม
 
1531 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 69 ทองแดง 17 โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. เด็กหญิงฐิตวันท์  ปานเกิด
2. เด็กหญิงณัฐวรรณ  ชูศรี
 
1. นางมณฑา  ผลเกตุ
2. นางสาววีรยา  กองสนธิ์
 
1532 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 65 ทองแดง 19 โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ 1. เด็กชายกฤษดา  สะอาดตา
2. เด็กหญิงเยาว  เดชศรี
 
1. นางวรนุช  พุฒิมณี
2. นายอรรณพ  พุฒิมณี
 
1533 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 65 ทองแดง 19 โรงเรียนประถมสาธิต มรภ.อยุธยา 1. เด็กหญิงปิยะนิธิ์  สิ้วอิ่น
2. เด็กชายพีรวิชญ์  จุ่นเงิน
 
1. นายปิยโชค  พรายระหาญ
2. นางสาวสุพัตรา  หิรัญชโลธร
 
1534 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 65 ทองแดง 19 โรงเรียนวัดเกาะเลิ่ง 1. เด็กหญิงน้ำผึ้ง  นุสติ
2. เด็กหญิงอรวรรณ  อ่อนน้อม
 
1. นางมณฑา  ผลมะพลับ
2. นางสาวเพ็ญประภา  ศรโชติ
 
1535 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 65 ทองแดง 19 โรงเรียนวัดสามบัณฑิต 1. เด็กชายฐิติกร  ชลพลัง
2. เด็กชายอธิพัฒน์  สุดคะเณ
 
1. นางสาวจารุวรรณ  ชลพลัง
2. นางสาวชนิษฏา  สายสมบัติ
 
1536 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 65 ทองแดง 19 โรงเรียนวัดไก่จ้น (ชลประทานอุปถัมภ์) 1. เด็กชายจักริน  รักเอี่ยม
2. เด็กหญิงนพมาศ  หนูเล็ก
 
1. นางกัลยาณี  ตรีโภคา
2. นางทัศนีย์  ขันธ์คู่
 
1537 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 65 ทองแดง 19 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กชายชัยธนวัฒน์  ช้างโต
2. เด็กชายวรากร  แสงใยมณี
 
1. นางสาวปัทมา  โพธิ์ยั่งยืน
2. นางสาวศุภรัตน์  ประเสริฐทรัพย์
 
1538 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 87 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดนาอุ่น 1. เด็กชายนิรันดร์  พานทอง
2. เด็กชายพงศกร  แสงพระพาย
3. เด็กชายแฟร้ง  มีเนตรี
 
1. นางบุญรัตน์  ลครชัย
2. นางสุจิตรา  คงสมปราชญ์
 
1539 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดเกาะเลิ่ง 1. เด็กชายธนวัฒน์  สมใจ
2. เด็กชายศิปกร  เติมดาว
3. เด็กชายอนุพงษ์  แสงเปล่งปลั่ง
 
1. นางสาวนิตยา  บุญเกิน
2. นายอดุลย์  ศิลรักษา
 
1540 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงกิตติยา  จันดา
2. เด็กหญิงธาริณี  เสนะวีณิน
3. เด็กหญิงวาสนา  เอี่ยมเจริญ
 
1. นางพัฒนี  โพธิ์ยั่งยืน
2. นางอัมพร  กระแสร์นุช
 
1541 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงจินดารัตน์  รองงาม
2. เด็กหญิงณัฐชา  ผลิผล
3. เด็กหญิงอังคณา  ฤกษ์อรุณ
 
1. นางวรรณา  หมื่นอนันต์
2. นางเจริญ  พระโพธิ์
 
1542 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 83 ทอง 5 โรงเรียนวัดโพธิ์สาวหาญ 1. เด็กชายชลชาติ  ดวงดารา
2. เด็กชายธีรพล  คงสมชึพ
3. เด็กชายศักดา  ทิงาเคริอ
 
1. นางวรนุช  พุฒิมณี
2. นายอรรณพ  พุฒิมณี
 
1543 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 82 ทอง 6 โรงเรียนวัดสามเรือน 1. เด็กหญิงณัฐธิดา  กลิ่นศรีสุข
2. เด็กหญิงวันทนีย์  คำนวนสิน
3. เด็กหญิงศุภิสรา  สุุทธิประเสริฐ
 
1. นายลำพูน  อาลัยพร
2. นางอารมย์  ธรรมวิจารณ์
 
1544 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 82 ทอง 6 โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กชายจีรวัฒน์  บุญยงค์
2. เด็กชายสหัสวรรษ  เกิดสันติ
3. เด็กชายอาคเนย์  พุทธวา
 
1. นายกมล  ศรีหามงคล
2. นายนันท์พิพัฒน์  พืชเงิน
 
1545 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง 8 โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กชายกิติพล  ผาน้อย
2. เด็กชายธรรมโชติ  จันทร์ศรี
3. เด็กหญิงภูริชญา  ถึงเสียบญวน
 
1. นายพัชรี  ผ่องถ้อย
2. นายสุพจน์  ผ่องถ้อย
 
1546 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 79 เงิน 9 โรงเรียนประชาศึกษา 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  ทรงธรรม
2. เด็กหญิงชนิกานต์  เสือเปรียว
3. เด็กหญิงนรีกานต์  วิมลไม
 
1. นายประทิน  นากน้ำ
2. นางอนุชิดา  วิจิตรโท
 
1547 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 78 เงิน 10 โรงเรียนแสงทวีปวิทยา 1. เด็กหญิงกรุณา  วงโท
2. เด็กหญิงทัศนีย์  สุขทรัพย์
3. เด็กหญิงพิมพ์มาดา  ลายเครือวัลย์
 
1. นางสาวอัญชลี  แสงประพาฬ
 
1548 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 75 เงิน 11 โรงเรียนชุมชนวัดสำพะเนียง (แร่ผดุงวิทยา) 1. เด็กชายกฤษณะ  คนึงทรัพย์
2. เด็กชายจิรวัฒน์  เพ็ญสุวรรณ
3. เด็กชายวิรุฬห์  ลานทอง
 
1. นางวาสนา  ผดุงรส
2. นายอนุกูล  ผดุงรส
 
1549 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 75 เงิน 11 โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กหญิงกานต์รวี  ชูวงษ์
2. เด็กหญิงพิมรภัทร  สุวรรณกลาง
3. เด็กหญิงวันวิสาข์  เจริญหลาย
 
1. นายประเสริฐ  กรีถาวร
2. นางอุไร  จันทราวุฒิ
 
1550 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 74 เงิน 13 โรงเรียนวัดพระงาม 1. เด็กชายศตายุ  ดาษดา
2. เด็กหญิงสุวรรณภัทร  จันทร์แก้ว
3. เด็กหญิงอารยา  อ่อนนิ่ม
 
1. นายทองสุข  ประพฤติธรรม
2. นายปรีดา  สุขนพกิจ
 
1551 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 73 เงิน 14 โรงเรียนสุวพรรณสนิทวงศ์พิทยา 1. เด็กหญิงกุลณัฐ  วังเวง
2. เด็กหญิงธนพร  ควรแถลง
3. เด็กหญิงวิภาพร  มุ่งเลียบกลาง
 
1. นางสาวพิมาย  โมฬี
 
1552 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 72 เงิน 15 โรงเรียนวัดห้วยจระเข้ (เกตุอร่ามอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงนิรชา  เสมาทอง
2. เด็กชายพงศ์กร  แย้มยิ้ม
3. เด็กชายอนุชัย  ยิ้มแก้ว
 
1. นางปัทมา  ปัทมะนาวิน
2. นางสาวเข็มทอง  ปัททุม
 
1553 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 63 ทองแดง 16 โรงเรียนวัดโพธิ์เอน 1. เด็กชายณัฐสิทธิ  แซ่ย่าง
2. เด็กชายสุรชาติ  แซ่เถา
3. เด็กชายไพศาล  แซ่เถา
 
1. นางเพ็ญพรรณ   สุตัญตั้งใจ
2. นางสาวเยาวลักษณ์  คนึงหมาย
 
1554 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 62 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดพระงาม (อรรถกฤษณ์ประชารัฐ)    
1555 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 62 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ 180 1. เด็กชายกาญจนา  พันธ์ชาตรี
2. เด็กหญิงวันเพ็ญ  ยิ้มแย้ม
3. เด็กชายอนุพงษ์  ศรีนะภา
 
1. นางนพพร  ญาณธรรม
2. นางสาวสังวร  ดวงสีดา
 
1556 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดราษฎร์บำเพ็ญ (กริ่ง - สง่า ศิษย์อุปถัมภ์) 1. เด็กชายนรากูล  บำรุงพืช
2. เด็กชายภูมินทร์  เนตรภักดี
3. เด็กชายอรรถภูมิ  เทศเพ็ญ
 
1. นางสาวเกศราพร  พยัคฆ์เรือง
 
1557 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดลาดทราย 1. เด็กหญิงจิตจุฑา  เทพทอง
2. เด็กหญิงนฤมล  คุณสุทธิ์
3. เด็กหญิงรัตนา  สิสาริกรณ์
 
1. นางบังอร  เปียทอง
2. นางศิริวรรณ  อยู่สุข
 
1558 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดบ้านหีบ 1. เด็กหญิงจุฑามาศ  พลชารี
2. เด็กหญิงพิมภา  พบร่มเย็น
3. เด็กชายวศินธ์  งามนิมิตร
 
1. นางขนิษฐา  สุวรรณศร
 
1559 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. เด็กหญิงรุ่งทิวา  แจ่มศิริ
2. เด็กหญิงศิรดา  ครุธปิยะ
3. เด็กหญิงสุธิตา  พวงทอง
 
1. นางมณฑา  ผลเกตุ
2. นางสาววีรยา  กองสนธิ์
 
1560 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดหนองนาง 1. เด็กหญิงจณิตา  นงค์เอ้
2. เด็กหญิงนภาพร  มั่นฤทัย
3. เด็กหญิงสุกัญญา  เบิกบาน
 
1. นางสาวนุชนาฏ  ไตรพรหม
2. นางวรีพร  ตุ๊สำราญ
 
1561 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กหญิงพรพรรณ  แย้มปราศรัย
2. เด็กหญิงภาวิณี  เวชมี
3. เด็กหญิงรัญญา  อัตติบุตร
 
1. นางสาวณฐพร  เปรมกมลพันธ์
2. นางทัศนีย์  ตรีสิทธิ์
 
1562 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) 1. เด็กชายชนาธิป  สะแกคุ้ม
2. เด็กชายปิยวัชร์  เป็นสุข
3. เด็กหญิงภาวิดา  สีเหลิอง
 
1. นายเสนอ  ทองจุล
 
1563 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดช้าง 1. เด็กชายกนกพล  ขำมาก
2. เด็กหญิงณัฐฑพร  ล้ำประเสริฐ์
3. เด็กหญิงสรัลพร  คันธมาร
 
1. นางสาวยุพิน  หวังผล
2. นางวิไลวรรณ  รื่นบุญ
 
1564 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กชายขวัญเมือง  ปิ่นแก้ว
2. เด็กหญิงพิมตะวัน  จิตเป็นสุข
3. เด็กชายภาสกร  สุวรรณกิจ
 
1. นางพัทยา  สุขเขตต์
2. นายสุนทร  กลีบโกมุท
 
1565 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายชัยพร  อาจสมบาน
2. เด็กชายสันติภาพ  พลีเขต
3. เด็กชายอรุณ  โพธิ์เงิน
 
1. นายนิรุช  เปรมรอด
2. นางสาววัชนันท์  เพ่งสุข
 
1566 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กชายจักรพรรณ  ตามสัญญา
2. เด็กชายอนันตชัย  งามใจ
3. เด็กชายอนุสรณ์  สาธิยมาศ
 
1. นายวรวิทย์  ลี้เจริญ
2. นายเสรี  ดั้งขุนทด
 
1567 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) 1. เด็กชายชนวีร์  เปล่งรัศมี
2. เด็กชายธัญญวีร์  คำสัตย์
3. เด็กชายธีระพงษ์  มั่นศิล
 
1. นายเสนอ  ทองจุล
 
1568 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 76 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดบ้านช้าง 1. เด็กหญิงณัฐวดี  อินทร์เฉลิม
2. เด็กชายวัศพล  เจียมเกาะ
3. เด็กหญิงวิไลลักษณ์  เอี่ยมสุวรรณ
 
1. นายวิโรจน์  หมีเขียว
2. นางสิริพร  เดชขจร
 
1569 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 65 ทองแดง 4 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  มีลักษณี
2. เด็กหญิงเกษรา  สิงห์โตทัย
3. เด็กชายไชยยศ  คงสมโชค
 
1. นางสาวพรรณวิไล  เสียงชื่นจิตร
 
1570 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อดุลประชาวิทย์) 1. เด็กหญิงปัทมาพร  บุญเลี้ยง
2. เด็กหญิงวราลักษณ์  สายพิมพ์
3. เด็กหญิงวาสนา  เสมอจิต
 
1. นางสายพิณ  สุภิมล
 
1571 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนสุดินสหราษฎร์ 1. เด็กชายกฤษดา  การีซอ
2. เด็กชายธาริน  เจ๊ะวัง
3. เด็กชายสามารถ  ภู่เงิน
 
1. นางสุริยา  มงคลครุธ
2. นายเสรี  ตั้งเจริญ
 
1572 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายณัฐพล  พึ่งสุ
2. เด็กชายธัญธร  พลีขันธ์
3. เด็กชายธีร์ธวัช  แจ่มใส
 
1. นายฐานิตย์  เนคมานุรักษ์
2. นางสาววัชนันท์  เพ่งสุข
 
1573 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 93 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดแก้วตา (สมุนพรฉิมประชาสรรค์) 1. เด็กชายณัฐพงษ์  พ่อค้าข้าว
2. เด็กหญิงบัญฑิตา  ร้อยครบุรี
3. เด็กชายปฏิภาณ  ร้อยครบุรี
 
1. นางวัฒนา  แสงรังศรี
2. นางสาวสุทิน  ศรีทองทา
 
1574 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงปริศนา  เรืองทรัพย์
2. เด็กหญิงวราภรณ์  จันทร์วิถี
3. เด็กหญิงศิรินทิพย์  ศิริรัตน์
 
1. นางสาวรศินา  ช้างเนียม
2. นางสาวอัญชลี  ธีระสาสน์
 
1575 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดบ้านม้า 1. เด็กหญิงกมลวรรณ  วงศ์วิจิตร
2. เด็กชายนราธิป  ประคองสิน
3. เด็กหญิงนฤพร  ราศรี
 
1. นางพัชรี  ผ่องถ้อย
2. นางพิศมัย  กิณเรศ
 
1576 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดโพธิ์เอน 1. เด็กชายดำรง  แซ่วือ
2. เด็กหญิงพิชญา  บุญมามอญ
3. เด็กชายภัทรลักษณ์  เสสุตา
 
1. นางเพ็ญพรรณ   สุตัญตั้งใจ
2. นางสาวเยาวลักษณ์  คนึงหมาย
 
1577 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 87 ทอง 5 โรงเรียนวัดบางเพลิง (คงสกุลมากอุทิศ) 1. เด็กหญิงนานา  เชอมือ
2. เด็กหญิงพรรทิกา  เยต๊ะ
3. เด็กหญิงสุภาพร  มาเยอะ
 
1. นางพัฒนฉัตร  เพ่งสุข
2. นางสาวสุนีย์  ช่างปั้น
 
1578 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 77 เงิน 6 โรงเรียนบ้านคู้คด 1. เด็กหญิงกัลยา  ผูกชอบ
2. เด็กหญิงวรรณทนี  คงเวหน
3. เด็กหญิงอริสา  ทับพันธุ์
 
1. นางประหยัด  พวงสมบัติวนิช
2. นางสุวรรณ  คล้ายคลึง
 
1579 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 74 เงิน 7 โรงเรียนวัดบึง 1. เด็กชายชัยณรงค์  วัดทอง
2. เด็กชายณัฎฐณิต  คันธรักษ์
3. เด็กชายวสินธุ์  มีทรัพย์
 
1. นายประเสริฐ  กรีถาวร
2. นางอุไร  จันทราวุฒิ
 
1580 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดไผ่ (เหวย-บุญช่วยโสมนรินทร์อุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงกิ่งฉัตร  บุญมีพิพิธ
2. เด็กหญิงชาลินี  ธรรมเพียร
3. เด็กชายพรพินิต  เสตางกูล
 
1. นางกัญญารัตน์  เมืองมั่น
2. นางสมปอง  สิทธิ
 
1581 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงปาริฉัตร์   ท่าสละ
2. เด็กหญิงอมรรัตน์  เพียรภูเขา
 
1. นางกรรณิกา  แย้มศรี
2. นายไชยา  เมรัตน์
 
1582 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 88 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กชายพิพัฒน์  เกตุบท
2. เด็กชายภาณุพงศ์  ทิมแก้ว
3. เด็กชายสิทธิพงษ์  แย้มมะพลับ
 
1. นายบุญมี  บุตรนามรักษ์
 
1583 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กชายกิตติกร  สุดทำนอง
2. เด็กหญิงณัฐพร  พงษ์ไพบูลย์
 
1. นายดิเรก  วรชัยสวัสดิ์
2. นางสาวสุภาพร  ผูกพัน
 
1584 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 87 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนโพธิ์ราษฎร์บำรุง 1. เด็กหญิงกนิษฐา  พิมพ์กล่ำ
2. เด็กหญิงดารุณีย์  เรืองฉาย
3. เด็กหญิงรัชนีวรรณ  น้อยตะพันธ์
 
1. นางมณฑา  ผลเกตุ
2. นางสาววีรยา  กองสนธิ์
 
1585 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนยอแซฟอยุธยา 1. เด็กชายประดิษฐ์  ภาคบัว
2. เด็กชายศุภโชค  สุวรรณเบ็ญจางค์
 
1. นางสาววรารินทร์  หกพี่น้อง
2. นางสาวเนาวรัตน์  รัมกุล
 
1586 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 83 ทอง 4 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายณัฐสิทธิ์  ไวยวิชา
2. เด็กชายเอกรัตน์  วงษ์ระชาน
 
1. นายคมสัน  พรประสิทธิกุล
2. นางสาวลัดดาวัลย์  รุมรัตน์
 
1587 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายยอดชาย  โพธิ์งาม
2. เด็กชายวิศรุต  วันดาราเซ๊ะ
3. เด็กชายเอกรักษ์  หาเรือนขวัญ
 
1. นางสาวขวัญใจ  บุญสมบัติ
2. นายนิรุช  เปรมรอด
 
1588 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 81 ทอง 5 โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กชายปฏิพล  เนื่องละออ
2. เด็กหญิงมาริษา  สามพันธ์
 
1. นางสาวแพทอง  สามพันธ์
 
1589 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 61 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  ด่านทอง
2. เด็กหญิงวิลาวัลย์  คงเจริญถิ่น
3. เด็กหญิงสุดารัตน์  เกิดสวัสดิ์
 
1. นางสาวพรรณวิไล  เสียงชื่นจิตร
 
1590 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนชลประทานอนุเคราะห์ 1. เด็กหญิงกนกวรรณ   เอี่ยมตระกูล
2. เด็กชายชนายุทธ   วิมลศรี
 
1. นายอาทร  หาสียา
 
1591 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงจังคนิภา  กรุงศรี
2. เด็กหญิงนลินนิภา  ทรัพย์สมบัติ
 
1. นางสาวนวรัตน์  งามลออ
2. นางพรทิพย์  แก้วจุรัตน์
 
1592 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายกฤษณะ  พลีขันธ์
2. เด็กชายสราวุฒิ  นงนุช
3. เด็กชายอธิป  กาซัน
 
1. นางสาวขวัญใจ  บุญสมบัติ
2. นายนิรุช  เปรมรอด
 
1593 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 70 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนพระอินทร์ศึกษา (กล่อมสกุลอุทิศ) 1. เด็กชายธนพล  คล่องแคล่ว
2. เด็กชายพีระพงศ์  เหล็กเมฆินทร์
3. เด็กชายอภิเดช  ครุตรารักษ์
 
1. นายนครินศร์  จับจิตต์
2. นายนิวัฒน์  จับจิตต์
 
1594 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบวรวิทยา 1. เด็กชายชลสิทธิ์  กาญจนเลขา
2. เด็กชายชิษณุชา  แก้วพวง
3. เด็กชายธนพล  บุตรนามรักษ์
 
1. นายบุญมี  บุตรนามรักษ์
 
1595 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 91 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายวาบุญ  ธีราลาภ
2. เด็กชายสพลดนัย  ศรีแก้ว
 
1. นางพรทิพย์  แก้วจุรัตน์
2. นางสาวเสาวลักษณ์  ยิ้มประเสริฐ
 
1596 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กชายปฏิพล  กองอรรถ
2. เด็กชายอภิสิทธิ์  พรมทา
 
1. นางรุ่งทิพย์  เมรัตน์
2. นายไชยา  เมรัตน์
 
1597 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนชุมชนวัดโขดเขมาราม 1. เด็กชายจักรี  กสินานนท์
2. เด็กชายธนพร  หาโกสุม
 
1. นางสาวธนวรรณ  ทองคำสุก
2. นายปกร  วิชัยรัมย์
 
1598 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 84 ทอง 4 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายศุภโชค  บัวชูก้าน
2. เด็กชายอำนาจ  พันธ์อารมณ์
 
1. นายคมสัน  พรประสิทธิกุล
2. นางสาวลัดดาวัลย์  รุมรัตน์
 
1599 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 80 ทอง 5 โรงเรียนบ้านลำแดง 1. เด็กชายนพรัตน์  คำผุย
2. เด็กชายสุธิพงษ์  นิลพัฒน์
 
1. นายอาคม  ต่อสติ
 
1600 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กชายนราทร  อัตโตหิ
2. เด็กชายวินัย  วรรคแป้น
 
1. นางกานดา  พูลทรัพย์
 
1601 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนจรูญกิมลี้กิจจาทรอนุสรณ์ 1. เด็กหญิงกัญฐิกา  คมกรด
2. เด็กหญิงพรนภา  ฝั่งแก้ว
3. เด็กหญิงยุวลี  โชคสมัย
4. เด็กหญิงสิริลักษณ์  พืชนะ
5. เด็กหญิงสุภาภรณ์  จับแก้ว
6. เด็กหญิงสุวนัน  เปรมประเสริฐ
 
1. นายนฤพงษ์  พิมพ์ทอง
2. นางมยุรี  เจริญสุข
3. นางมาลี  เจริญสุข
 
1602 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดอินกัลยา 1. เด็กหญิงชมพูนิกข์  บูชา
2. เด็กหญิงณิชากานต์  บุญปกครอง
3. เด็กหญิงสุกัญญา  สมทรัพย์
4. เด็กหญิงสุยาณี  ใบบัวทอง
5. เด็กหญิงเกสรา  วาณิชย์ปฏิยุทธ์
6. เด็กหญิงเกสรา  วาณิชปฏิยุทธ์
 
1. นางสาวจินดา  พรประเสริฐ
2. นางละเอียด  เรืองหิรัญ
3. นางสาวสมใจนึก  ใบโพธิ์
 
1603 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดทอง (สามัคคยานุสรณ์) 1. เด็กหญิงขวัญชนก  นพเก้า
2. เด็กชายทศพล  เหมะคต
3. เด็กหญิงพรไพลิน  สุนทรสุข
4. เด็กชายศุภกิตติ์  เมี่ยงน้อย
5. เด็กหญิงสโรชา  ม่วงศรี
6. เด็กชายเอกชัย  ดีชื่น
 
1. นางกรวรรณ  ณัฐพงศ์มธุธนา
2. นางสาวชญานิษฐ์  ฤทธิรงค์
3. นางสาวทิพยวรรณ  ปุณณินท์
 
1604 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 82 ทอง 4 โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กหญิงกีรตา  ทิสวัสดิ์
2. เด็กหญิงชลธิชา  ครามพินิจ
3. เด็กชายพงศธร  นิลพฤกษ์
4. เด็กหญิงพัทธ์ธีรา  พงษ์สุทธิ์
5. เด็กหญิงศรุตา  นุ่มมัน
6. เด็กหญิงศุกิสรา  มะเดื่อทอง
 
1. นางสาววนิดา  ตะอาจ
 
1605 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนเปรมฤทัย 1. เด็กหญิง ลินลญา  บางวิเศษ
2. เด็กหญิงจุฑาภรณ์  ปัญญารอด
3. เด็กหญิงธิดารัตน์  อยู่เกิด
4. เด็กหญิงนิรมล  อินทร์สนอง
5. เด็กหญิงลัดธณวรรณ  พรมมาลี
6. เด็กหญิงศุภนิดา  กาญจนะสมบัติ
 
1. นายบุรินทร์  ชูสุวรรณ
2. นางสาวมยุรินทร์   ปงกันมูล
3. นายรัชพล  ขุนเมือง
 
1606 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านข่อยโทน 1. เด็กหญิงบุษรินทร์  สัมมาคราม
2. เด็กหญิงศรสวรรค์  สันติวงษ์
3. เด็กหญิงสุวรรณา  นุกูลวงษ์
4. เด็กชายเกียรติภูมิ  สันติวงษ์
5. เด็กชายเฉลิมเกียรติ  นพวงษ์
6. เด็กหญิงเมธาวี  จุ้ยเตย
 
1. นางประภา  พันธ์รัตน์
2. นางสาวลัดดาวัลย์  อินที
3. นางเกตุมณี  ผลจันทร์
 
1607 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 99 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนจรูญกิมลี้กิจจาทรอนุสรณ์ 1. เด็กหญิงกรรณิการ์  ไกรเพิ่ม
2. เด็กหญิงธนัชชา  สมเพียร
3. เด็กหญิงนภัสสร  งานประโคน
4. เด็กหญิงนัชชา  เย็นใจ
5. เด็กหญิงรจนา  กระจ่างโรจน์
6. เด็กหญิงสุภาพร  อินทรสังข์
 
1. นายนฤพงษ์  พิมพ์ทอง
2. นางมยุรี  เจริญสุข
3. นางสาวสมศรี  เริงสังข์
 
1608 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านข่อยโทน 1. เด็กหญิงจันทมาศ  เทียมสัมฤทธิ์
2. เด็กหญิงจันทวรรณ  เนียมน้ำเพชร
3. เด็กชายจีระศักดิ์   คล้ายจันทร์
4. เด็กหญิงธัญญรัตน์  ปั้นจั่น
5. เด็กหญิงสุนิษา  พลัดเสนา
6. เด็กหญิงแพร์  ทองนิล
 
1. นางประภา  พันธ์รักษ์
2. นางสาวอลิสสา  บุญช่วย
3. นางเกตุมณี  ผลจันทร์
 
1609 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดกลางคลองสระบัว 1. เด็กหญิงจิดาภา  เหลืองรัตนาภรณ์
2. เด็กหญิงนิชารัตน์  โพธิ์พิชิต
3. เด็กหญิงสายพิน  จันปะทัง
 
1. นางสาวพรพรรณ  เฉลิมกาย
2. นางเทียนทอง  สว่างเมฆ
 
1610 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดหนองเครือบุญ 1. เด็กหญิงธัญจิรา  ชูชาติ
2. เด็กหญิงภัทรา  ขันธุปัทม์
3. เด็กชายไชยวัฒน์   ศรีเสวก
 
1. นางสาวกันยุมา  กสิกิจ
2. นางเจือจันทร์  เสาร์ฤกษ์
 
1611 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดภาชี 1. เด็กชายกิติพงษ์  ตุ้มวิจิตร
2. เด็กชายชัชวาลย์  เลาหวิบูลย์รัตนา
3. เด็กหญิงประณัยยา  คุ้มสอน
 
1. นายนันท์พิพัฒน์  พืชเงิน
2. นายไพล๊อต  บุศราคำ
 
1612 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 87 ทอง 4 โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงจิตตินันท์  ประดับลาย
2. เด็กหญิงนีรชา  โตเสวก
3. เด็กหญิงพรวิภา  สลีวงศ์
 
1. นางบังอร  ธงธนานุรักษ์
2. นางเรณู  ประสงค์เงิน
 
1613 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กชายธนวัฒน์  หาโกสุม
2. เด็กหญิงสุริษา  บุญเจริญ
 
1. นางรุ่งทิพย์  เมรัตน์
2. นายไชยา  เมรัตน์
 
1614 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 86 ทอง 5 โรงเรียนวัดหัวคุ้ง 1. เด็กหญิงพิชญา  นพเก้า
2. เด็กหญิงเบญจภา  กีบขุนทด
3. เด็กหญิงแพรว  มีทอง
 
1. นางสาวนิตย์ติญา  โสภา
2. นางปราณี  หวลอาวรณ์
 
1615 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 86 ทอง 5 โรงเรียนวัดอินกัลยา 1. เด็กหญิงกัญจนพร  สุขวิพัฒน์
2. เด็กหญิงณัฐวดี  เสน่หา
3. เด็กหญิงสุภัค  ถิ่นธรณี
 
1. นางสาวจินดา  พรประเสริฐ
2. นางละเอียด  เรืองหิรัญ
 
1616 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 86 ทอง 5 โรงเรียนศิริเสนาวิทยา 1. เด็กชายชรินรัตน์  มูลธิโต
2. เด็กชายธนกร  ทิมกุล
3. เด็กชายศุภกานต์  สุภิมล
 
1. นางสาวสมใจ  อ่ำพันธ์
 
1617 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 85 ทอง 8 โรงเรียนวัดบ้านหีบ 1. เด็กหญิงพัชรินทร์  คงสมใจ
2. เด็กหญิงสุกัญญา  หากะวี
3. เด็กหญิงสุจิตรา  สาระพรต
 
1. นางขนิษฐา  สุวรรณศร
2. นายบุญเพ็ญ  สุวรรณศร
 
1618 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 85 ทอง 8 โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กหญิงนภาพร  บริพันธ์
2. เด็กชายพฤฒิพงศ์  มณฑาทิพย์
3. เด็กหญิงวาสนา  ศรีคช
 
1. นางขนิษฐา  จิระกาล
2. นางวิมล  เฟื่องอาวรณ์
 
1619 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 84 ทอง 10 โรงเรียนนครหลวง (พิบูลประเสริฐวิทย์) 1. เด็กชายประสพสุข  เสาร์สูง
2. เด็กชายภาคภูมิ  คำวงษ์
3. เด็กชายวีรวัตร์  ทองแคล้ว
 
1. นางทัศนีย์  ตรีสิทธิ์
2. นางสาวสุวรรณา  แก้ววิเชียร
 
1620 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 84 ทอง 10 โรงเรียนวัดปากคลอง (ประชามหาราช) 1. เด็กหญิงกิตติยา  จันดา
2. เด็กหญิงธาริณี  เสนะวีณิน
3. เด็กหญิงวาสนา  เอี่ยมเจริญ
 
1. นางสาวปัทมา  โพธิ์ยั่งยืน
2. นางอัมพร  กระแสร์นุช
 
1621 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 83 ทอง 12 โรงเรียนวัดศรีประชา 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  มีศรี
2. เด็กหญิงนภาพร  พงษศักดิ์
3. เด็กหญิงพัดชา  กันยา
 
1. นางสาวกุสุมา  นาคเครือ
2. นางศศวัน  ชินนาทศิริกุล
 
1622 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 83 ทอง 12 โรงเรียนวัดสนามทองมิตรภาพที่ 180 1. เด็กชายภูวดล  บุตรแก้ว
2. เด็กหญิงรุ่งนภา  ยิ้มแย้ม
3. เด็กชายวัชรพล  คงสุโข
 
1. นางนพพร  ญาณธรรม
2. นางสาวสังวร  ดวงสีดา
 
1623 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดหันตรา 1. เด็กชายภรัณยู  ประทับแก้ว
2. เด็กชายภาณุมาศ  ไชยโคตร
 
1. นางสาวหนึ่งนิจ  สุมาลัย
 
1624 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 82 ทอง 14 โรงเรียนวัดบ้านดาบ 1. เด็กหญิงณิชากร  แพงเจริญ
2. เด็กชายประสพโชค  โตฤทธิ์
3. เด็กหญิงสมใจ  โตฤทธิ์
 
1. นางสาวพันทิพย์  อยู่เรืองเดช
2. นางวงศ์รวี  มีศิริ
 
1625 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 82 ทอง 14 โรงเรียนวัดสามบัณฑิต 1. เด็กชายสิทธิพร  โกมุทัน
2. เด็กชายอภิรักษ์  พิมพ์สวรรค์
3. เด็กชายอภิวัฒน์  หามนตรี
 
1. นางสาวชนิษฏา  สายสมบัติ
2. นายดิเรก  ดาวเรือง
 
1626 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 82 ทอง 14 โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กหญิงฉัตรสกุล  นุตตะเคียน
2. เด็กหญิงพงษ์นภา  หอมสุวรรณ
3. เด็กหญิงรัชวรรณ  พิมานแมน
 
1. นางรอเฮล  ยอดเนียม
 
1627 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 82 ทอง 14 โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) 1. เด็กชายธนวัฒน์  อภิรักษ์
2. เด็กชายพีรพล  ปุณณานนท์
3. เด็กชายสหัสวรรษ  ประกอบกิจ
 
1. นางสาวศุภพิชญ์  ทองบ้านทุ่ม
 
1628 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 81 ทอง 18 โรงเรียนวัดช้าง 1. เด็กชายธนากร  รื่นภาคบุตร
2. เด็กชายบุญฤทธิ์  มินตรา
3. เด็กหญิงพรภิมล  สุภีแดน
 
1. นางสาวยุพิน  หวังผล
2. นางวิไลวรรณ  รื่นบุญ
 
1629 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 80 ทอง 19 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงทิวารัตน์  พิกุลขาว
2. เด็กหญิงวรรณวิษา  แจ่มทิม
3. เด็กหญิงวิลาสิณี  ชาพงศ์
 
1. นางรัชนีพรรณ  งามสมโสตร์
2. นางสาวอภิญญา  เปรมจิตต์
 
1630 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 80 ทอง 19 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงจิราพร  แสงใส
2. เด็กหญิงสุพรรษา  มาลิเนตร
3. เด็กหญิงเพชรลดา  ภูมลี
 
1. นางดาวเรือง  ธรรมสนอง
 
1631 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนคอตันคลอง 27 1. เด็กหญิงปัญญาพร  อัมพวา
2. เด็กหญิงล้อมเดือน  คงสำเร็จ
 
1. นางสาวน้ำผึ้ง  เมฆฉาย
2. นางสาวพิชญวีณ์  นาดี
 
1632 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 72 เงิน 4 โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายกิตติพงษ์  แก้วมณี
2. เด็กชายนันทวัตร  พิมพา
 
1. นายคมสัน  พรประสิทธิกุล
2. นางสาวลัดดาวัลย์  รุมรัตน์
 
1633 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 70 เงิน 5 โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กชายวัชรชัย  วงศ์ถนอม
2. เด็กชายสุทธิชัย  คำมี
 
1. นายนันท์พิพัฒน์  รอตเสวก
2. นางสาวเจษฎารัตน์  พวงศรี
 
1634 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 65 ทองแดง 6 โรงเรียนวัดพะยอม 1. เด็กชายธนพล  อักษรสระน้อย
2. เด็กหญิงลูกน้ำ  บรรเทิง
 
1. นางกัลยา  จันทร์เติม
2. นางสาวพัชราภรณ์  เย็นมนัส
 
1635 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 60 ทองแดง 7 โรงเรียนวัดกุฎีลาย(อินมณีประชารัฐบำรุง) 1. เด็กชายวรวิทย์  มีเปี่ยม
2. เด็กชายสุริยา  กันสถาน
 
1. นายเรืองเดช  เนตรนุช
 
1636 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 30 เข้าร่วม 8 โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงพิลาวรรณ  พัดวิลัย
2. เด็กหญิงวราภรณ์  วิเศษศรี
 
1. นางกนกพร  มีสมศักดิ์
2. นายบริรักษ์  เป็ดทอง
 
1637 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดห้วยจระเข้ (เกตุอร่ามอุปถัมภ์) 1. เด็กหญิงนิรชา  เสมาทอง
2. เด็กหญิงประภัสรา  เพ็ชรักษ์
3. เด็กหญิงสุนิสา  มางาม
 
1. นายบุญเลิศ  เพชรมณี
2. นางสาวเข็มทอง  ปัททุม
 
1638 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดตาลเอน (โศถนชนูปถัมภ์) 1. เด็กหญิงจิราภรณ์  เสียดกลาง
2. เด็กหญิงน้ำทิพย์  นิลเพชร
3. เด็กหญิงสุภิญญา  อาทิตย์เที่ยง
 
1. นางทิพย์วรรณ  เสวิคาน
2. นางสาวอารีรัตน์  สุขมะโน
 
1639 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนประชาสามัคคี 1. เด็กหญิงพรพรรณ  เพ็ญทอง
2. เด็กหญิงสีวาตี  มงคลทรง
3. เด็กหญิงอังคณา  และมาน
 
1. นางนริศรา  บุญศรี
2. นางวัลลภา  ศรสวรรค์
 
1640 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงนภาวรรณ  ประกอบทอง
2. เด็กหญิงนฤมล  ฉิมพาลี
 
1. นายเอนก  ทองเนื้อแปด
 
1641 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  สดใส
2. เด็กหญิงกัญญารัตน์  ปานกรด
3. เด็กหญิงทัศนา  ศรีทอง
 
1. นางรัชนีพรรณ  งามสมโสตร์
2. นางสาวอภิญญา  เปรมจิตต์
 
1642 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดนางคุ่ม 1. เด็กหญิงกาญจนา  กุหลาเพ็ชร
2. เด็กหญิงสายธาร  ศรีคช
3. เด็กหญิงสุกัญญา  มีชื่น
 
1. นางสาวณัฐกมล  สุกุมลนันทน์
2. นางวิมล  เฟื่องอาวรณ์
 
1643 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดคานหาม 1. เด็กหญิงธิดารัตน์  ต๊ะวงค์รัตน์
2. เด็กหญิงยุวดี  ทานะ
3. เด็กหญิงรจนา  สามพันธ์
 
1. นางกานดา  พูลทรัพย์
2. นางนงลักษณ์  จันทร์ประเสริฐ
 
1644 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 86 ทอง 4 โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กหญิงจังคนิภา  กรุงศรี
2. เด็กหญิงพรวดี  หนูเส็ง
3. เด็กชายศาศวัต  วิชาวงษ์
 
1. นางบังอร  โตยะบุตร
 
1645 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 82 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดใหญ่ชัยมงคล 1. เด็กชายอัครพล  รองทอง
2. เด็กชายอินทัช  เลิศสิมา
 
1. นายคมสัน  พรประสิทธิกุล
2. นางสาวลัดดาวัลย์  รุมรัตน์
 
1646 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดโบสถ์อนุกูลสังฆกิจ 1. เด็กหญิงณัฐฐากร   พูลสุข
2. เด็กหญิงเสาวลักษณ์   จำเนียรพล
 
1. นางรุ่งทิพย์  เมรัตน์
2. นายไชยา  เมรัตน์
 
1647 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 80 ทอง 5 โรงเรียนวัดพระญาติการาม 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  ด่านทอง
2. เด็กหญิงนภัสสร  หลิว
3. เด็กหญิงนิตยา  แดงบรรจง
 
1. นางสาวพรรณวิไล  เสียงชื่นจิตร
 
1648 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 75 เงิน 6 โรงเรียนประเสริฐวิทยาทาน 1. เด็กหญิงปรีฉัตร  กถาธรรมวุฒิ
2. เด็กหญิงรวิวรรณ  แซ่ย่าง
3. เด็กหญิงราณี  ศักดิ์เจริญชัยกุล
 
1. นางสมรัก  มะสีพันธ์
2. นางสาวอุราวรรณ  ยาศรี
 
1649 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนประตูชัย 1. เด็กชายสนธยา  โตปั้น
2. เด็กชายอภินันท์  ไพยกาล
 
1. นางพรทิพย์  แก้วจุรัตน์
 
1650 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดผึ่งแดด (บุญสืบวิชชนูปถัมภ์) 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  ยวงลำไย
2. เด็กชายกรรณิการ์  ก้อนผูก
3. เด็กหญิงรุ่งนภา  กลอมกลี้ยง
 
1. นายบุญเชิด  แจ้งใจ
 
1651 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนลุมพลีชนูปถัมภ์ 1. เด็กชายปารุต  จันทร์อารี
2. เด็กชายสุทธิวัส  โพธิ์งาม
3. เด็กชายอำนาจ  ลุมพะ
 
1. นายสุวัฒน์  มุขชาติ
 
1652 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดราษฎร์บำเพ็ญ (กริ่ง - สง่า ศิษย์อุปถัมภ์) 1. เด็กชายจีรวุฒิ  โพธิ์ร่มเย็น
2. เด็กชายภัทรพงศ์  เชียงนอก
3. เด็กชายอรรถชัย  บำรุงพืช
 
1. นางจารุวัณณ์  คงสุข
 
1653 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนสุดินสหราษฎร์ 1. เด็กหญิงปิยะนันท์  การทรัพย์
2. เด็กหญิงรักชนก  สว่างนวล
3. เด็กหญิงวาสนา  ไกรสิงห์สม
 
1. นายณรงค์  นงนุช
2. นายศุภณัฏฐ์  แย้มประดิษฐ์
 
1654 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดพนัญเชิง 1. เด็กหญิงพัณณิตา  แก้วใส
2. เด็กหญิงรัตน์ติกาณ์  ธรรมพรต
3. เด็กหญิงอาทิตยา  เปรมทอง
 
1. นางกัษวรรณ  ชโลธร
2. นางนุชนาฏ  พุ่มฉัตร
 
1655 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดสุคันธาราม (สุคันธวิทยาคาร) 1. เด็กหญิงกัญญา  จิ่งตู่
2. เด็กหญิงสุดารัตน์  พลรักษา
3. เด็กหญิงสุพรรษา  สันประเทียบ
 
1. นางสาวศุภพิชญ์  ทองบ้านทุ่ม
 
1656 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดมเหยงค์ 1. เด็กหญิงกรรณภิรมย์  เอี่ยมไกรษร
2. เด็กหญิงนริศรา  ทองจุน
 
1. นางจันทรา  ผาสุขใจ
2. นายวีรพล  ผาสุขใจ
 
1657 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดทำใหม่ 1. เด็กหญิงรัชดาภรณ์  รัมมะพัฒน์
2. เด็กหญิงรัตนาภรณ์  หวังเจริญ
 
1. นายปฏิพัทธ์  โฉมวิไล
2. นายไชยทัศน์  มีปราชญ์สม
 
1658 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดนาค 1. เด็กหญิงชุติกาญจน์  เฉลยคาม
2. เด็กชายณัฐพงษ์  แก้วกลึงกลม
 
1. นางนิสาชล  อาชีพสุจริต
2. นางปิยาณี  น่วมนุ่ม
 
1659 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 89 ทอง 4 โรงเรียนบ้านบ่อตาโล่ 1. เด็กชายกษมา  ฮูสเซ็น ชาห์
2. เด็กชายพลเทพ  พิบูลศิริ
 
1. นายชำนิ  พิมพาภรณ์
 
1660 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 86 ทอง 5 โรงเรียนวัดไก่ 1. เด็กหญิงกัญญารัตน์  อดทน
2. เด็กชายธนกร  ใหม่มาก
 
1. นายศรัณย์   วงค์สารภี
 
1661 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ป.4-ป.6 86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดสว่างอารมณ์ (วังน้อย) 1. เด็กหญิงณัฐยา  รัตนา
2. เด็กหญิงวิลาวรรณ  พิมมา
3. เด็กหญิงศตพร  เอี่ยมโฉม
 
1. นายสุวิท  มหานิยม
2. นายเสรี  ดั้งขุนทด
 
1662 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ป.4-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนรอตเสวกวิทยา 1. เด็กชายกชพงศ์  ไตรพรหม
2. เด็กชายชนะพล  อยู่อร่าม
3. เด็กหญิงปาริฉัตร  ภู่มะลิ
 
1. นายนรินทร์  แสงพรรณ์
2. นางสาวอรพรรณ  โทบุราณ
 
1663 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ป.4-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดเจริญธรรม เผอิญศรีภูธรอุปถัมภ์ 1. เด็กชายจักรกริต  งามเนตร
2. เด็กหญิงนิรัชพร  ชาวทำนา
3. เด็กชายปริทัศน์  ปิ่นวิเศษ
 
1. นางสาวทัศนีย์  จุรินทร
2. นางพจนารถ  บัณฑิตเขียน
 
1664 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 84 ทอง 6 โรงเรียนบ้านเป็ด 1. เด็กหญิงปทุมพร  ดีแท้
2. เด็กชายเกียรติศักดิ์  พึ่งพักดี
 
1. นางสุณัฏฐา  ภักดีวงษ์
2. นายเสริมพงศ์  เมืองมั่น
 
1665 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 83 ทอง 7 โรงเรียนชุมชนวัดเสด็จ (คุณศรีประเสริฐฯ) 1. เด็กชายอลงกต  นิมนฤมิตร
2. เด็กชายเอกรัตน์  ปิ่นทอง
 
1. นางนภาวรรณ  สุขดี
 
1666 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ป.4-ป.6 83 ทอง