หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน
::sp-rayong62

ผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ภาคกลาง และภาคตะวันออก ครั้งที่ ๖๒ ระดับประถมศึกษา
ณ จังหวัดระยอง
ระหว่าง วันที่ ๑๐-๑๒ เดือน ธันวาคม พ.ศ. ๒๕๕๕

 

000001 ภาษาไทย

1.  000030 การอ่าน ป.1-ป.3 2.  000031 การอ่าน ป.4-ป.6
3.  000032 การอ่าน ม.1-ม.3 4.  000007 เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3
5.  000008 เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 6.  000009 เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3
7.  000036 การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 8.  000037 การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6
9.  000038 การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 10.  000041 สุนทรพจน์ ม.1-ม.3
11.  000046 การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 12.  000047 การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3

000002 คณิตศาสตร์

1.  000122 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 2.  000123 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
3.  000124 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 4.  000125 โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6
5.  000126 โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 6.  000129 สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6
7.  000130 สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 8.  000132 คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3
9.  000133 คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 10.  000134 คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3

000003 วิทยาศาสตร์

1.  000086 อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 2.  000085 อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
3.  000090 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 4.  000091 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3
5.  000093 โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 6.  000094 โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3
7.  000095 Science Show ป.4-ป.6 8.  000096 Science Show ม.1-ม.3
9.  000099 ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 10.  000100 ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3
11.  000174 เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 12.  000181 เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6
13.  000184 เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 14.  000190 เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3
15.  000191 เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3

000004 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

1.  000141 เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 2.  000142 เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6
3.  000143 เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 4.  000144 โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3
5.  000145 โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 6.  000146 โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3
7.  000147 ภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 8.  000148 ภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6
9.  000149 ละครคุณธรรม ป.1-ป.6 10.  000150 ละครคุณธรรม ม.1-ม.6
11.  000152 ละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 12.  000153 ละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6
13.  000154 เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 14.  000155 เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6
15.  000156 เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 16.  000164 มารยาทไทย ป.1-ป.3
17.  000165 มารยาทไทย ป.4-ป.6 18.  000166 มารยาทไทย ม.1-ม.3
19.  000169 สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 20.  000170 สวดมนต์แปล ม.1-ม.6

000005 สุขศึกษา และพลศึกษา

1.  000389 แอโรบิก ป.1-ป.6 2.  000390 แอโรบิก ม.1-ม.6
3.  000391 โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 4.  000392 โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3
5.  000393 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 6.  000394 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3

000006 ศิลปะ

1.  000262 ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 2.  000263 ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6
3.  000265 ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 4.  000268 วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3
5.  000269 วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 6.  000271 วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3
7.  000297 เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 8.  000300 เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3
9.  000307 สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 10.  000308 สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6
11.  000309 สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 12.  000310 วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3
13.  000311 ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 14.  000312 ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6
15.  000313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 16.  000314 ระนาดเอก ป.1-ป.6
17.  000315 ระนาดเอก ม.1-ม.3 18.  000316 ระนาดทุ้ม ป.1-ป.6
19.  000317 ระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 20.  000323 ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6
21.  000324 ฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 22.  000325 ฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6
23.  000326 ฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 24.  000327 ซอด้วง ป.1-ป.6
25.  000328 ซอด้วง ม.1-ม.3 26.  000329 ซออู้ ป.1-ป.6
27.  000330 ซออู้ ม.1-ม.3 28.  000331 จะเข้ ป.1-ป.6
29.  000332 จะเข้ ม.1-ม.3 30.  000333 ขิม 7 หย่อง ป.1-ป.6
31.  000334 ขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 32.  000335 ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6
33.  000336 ขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 34.  000337 ขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6
35.  000338 ขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 36.  000339 วงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6
37.  000340 วงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 38.  000341 วงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดียว ป.1-ป.6
39.  000342 วงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดียว ม.1-ม.6 40.  000343 วงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6
41.  000344 วงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 42.  000345 วงอังกะลุง ป.1-ป.6
43.  000346 วงอังกะลุง ม.1-ม.6 44.  000347 วงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ก ม.1-ม.6
45.  000348 วงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ข ม.1-ม.6 46.  000352 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6
47.  000353 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 48.  000370 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6
49.  000371 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 50.  000357 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
51.  000360 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 52.  000364 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
53.  000368 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 54.  000602 ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6
55.  000369 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 56.  000603 ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3
57.  000604 ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 58.  000372 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6
59.  000605 ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 60.  000373 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3
61.  000374 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 62.  000375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6
63.  000601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 64.  000376 แข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6
65.  000377 แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 66.  000378 ระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6
67.  000379 ระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 68.  000395 นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6
69.  000396 นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 70.  000398 นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6
71.  000399 นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 72.  000400 แสดงตลก ม.1-ม.6
73.  000404 มายากล ม.1-ม.6

000007 กิจกรรมท้องถิ่น


000008 การงานอาชีพและเทคโนโลยี

1.  000001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 2.  000006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3
3.  000003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 4.  000004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3
5.  000012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 6.  000013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3
7.  000018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 8.  000019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
9.  000022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ป.4-ป.6 10.  000023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3
11.  000026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 12.  000027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3
13.  000033 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 14.  000034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3
15.  000048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทเส้น) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 16.  000050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทเส้น) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3
17.  000067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 18.  000068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3
19.  000002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 20.  000005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3
21.  000011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 22.  000016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6
23.  000017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 24.  000020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6
25.  000021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 26.  000024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6
27.  000025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 28.  000028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6
29.  000029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 30.  000044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3
31.  000049 การค้นหาอัจฉริยะไอทีคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 32.  000235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6
33.  000238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 34.  000243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6
35.  000247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 36.  000250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ป.1-ป.6
37. 000251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ม.1-ม.3

000009 ภาษาต่างประเทศ

1.  000052 การพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 2.  000053 การพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6
3.  000054 การพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 4.  000055 Spelling Bee ป.1-ป.3
5.  000056 Spelling Bee ป.4-ป.6 6.  000057 Spelling Bee ม.1-ม.3
7.  000058 การเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 8.  000059 การเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3
9.  000060 Multi Skills Competition ป.4-ป.6 10.  000061 Multi Skills Competition ม.1-ม.3
11.  000063 ละครสั้นภาษาอังกฤษ ม.1-ม.3 12.  000064 การพูดภาษาจีน ป.4-ป.6
13.  000065 การพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 14. 000066 การพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3

000010 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

1.  000010 การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 2.  000051 การใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6
3.  000062 การจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 4.  000071 สภานักเรียน ป.1-ป.6
5.  000070 สภานักเรียน ม.1-ม.3 6.  000092 นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3
7.  000087 กิจกรรมโครงงานจิตอาสาพัฒนาสังคมเด็กประถมทำได้ ป.4-ป.6 8.  000102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6
9.  000103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 10.  000511 Cross word ป.1-ป.6
11.  000513 Cross word ม.1-ม.3 12.  000510 A Math ป.1-ป.6
13.  000514 A Math ม.1-ม.3 14.  000512 คำคม ป.1-ป.6
15.  000515 คำคม ม.1-ม.3 16.  000509 ซูโดกุ ป.1-ป.6
17.  000516 ซูโดกุ ม.1-ม.3

000011 การศึกษาพิเศษ(โรงเรียนเรียนร่วม)

1.  000704 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 2.  000075 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6
3.  000088 การเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ป.1-ป.6 4.  000080 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
5.  000084 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 6. 000074 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
7.  000089 การเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 8.  000081 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
9.  000079 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 10.  000705 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
11.  000098 นักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น 12.  000105 นักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
13.  000101 นักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น 14.  000097 นักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
15.  000104 นักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น 16.  000108 หนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6
17.  000109 หนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 18.  000120 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ป.1-ป.6
19.  000118 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 20.  000116 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
21.  000114 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 22.  000112 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
23. 000110 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 24. 000111 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
25.  000121 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 26.  000119 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
27.  000117 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 28.  000115 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
29.  000113 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 30.  000135 มารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
31.  000128 มารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น 32.  000136 มารยาทงามอย่างไทย ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
33.  000131 มารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น 34.  000127 มารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
35. 000137 เต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น 36.  000157 เต้นแอโรบิค ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
37. 000140 เต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น 38. 000138 เต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
39.  000151 เต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น 40.  000139 เต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
41.  000161 การทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น 42. 000159 การทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
43.  000162 การทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น 44.  000160 การทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
45. 000158 การทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น 46.  000171 การประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
47.  000167 การประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น 48. 000168 การประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
49.  000163 การประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น 50.  000173 งานประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
51.  000177 งานประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น 52.  000175 งานประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
53.  000172 งานประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น 54.  000178 งานประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
55.  000176 งานประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น 56.  000185 งานประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
57.  000182 งานประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น 58. 000179 งานประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
59.  000186 งานประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น 60.  000183 งานประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
61. 000180 งานประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น 62.  000197 การร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
63.  000195 การร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น 64. 000196 การร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
65.  000192 การร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น 66.  000209 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint) ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
67.  000214 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint) ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น 68.  000208 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
69.  000204 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น 70.  000213 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint) ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
71. 000220 การสร้าง Webpage ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น 72.  000227 การจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
73.  000225 การจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น 74.  000223 การจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
75.  000226 การจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น 76.  000224 การจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
77.  000232 การจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น 78.  000230 การจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
79. 000228 การจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น 80.  000231 การจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
81.  000229 การจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น 82.  000248 วาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ป.1-ป.6
83.  000241 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 84.  000239 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
85.  000236 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 86.  000233 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
87.  000234 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 88.  000249 วาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
89.  000242 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 90.  000240 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
91.  000237 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 92. 000253 รำไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6
93.  000266 รำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 94. 000257 รำไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6
95.  000255 รำไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 96.  000267 รำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
97. 000258 รำไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 98.  000256 รำไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
99. 000254 รำไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 100.  000280 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
101.  000276 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น 102.  000274 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
103.  000277 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น 104.  000275 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
105.  000291 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทออทิสติก ป.1-ป.6 106.  000287 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6
107. 000285 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 108.  000283 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6
109. 000281 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 110.  000284 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
111. 000282 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 112. 000292 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
113.  000288 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 114. 000286 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3

000013 ปฐมวัย

1.  000701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย 2.  000702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย
3.  000703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย

000015 รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทบุคลากรในสถานศึกษา

1. 000801 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ 2. 000802 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ
3. 000803 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 4. 000804 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
5. 000805 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย 6. 000806 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
7. 000807 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 8. 000808 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
9. 000809 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 10. 000810 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
11. 000811 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ 12. 000812 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
13. 000813 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ 14. 000814 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
15. 000815 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ 16. 000816 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
17. 000817 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์ 18. 000818 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
19. 000819 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา 20. 000820 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
21. 000821 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา 22. 000822 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
23. 000823 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี 24. 000824 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
25. 000825 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ 26. 000826 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
27. 000827 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ 28. 000828 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ บูรณาการ
29. 000829 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ 30. 000830 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ
31. 000831 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ แนะแนว 32. 000832 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ แนะแนว
33. 000833 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว 34. 000834 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
35. 000835 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน 36. 000836 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
37. 000837 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ 38. 000838 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
39. 000839 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ 40. 000840 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
41. 000841 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย 42. 000842 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
43. 000843 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 44. 000844 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
45. 000845 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 46. 000846 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
47. 000847 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ 48. 000848 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
49. 000849 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ 50. 000850 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
51. 000851 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ 52. 000852 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
53. 000853 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์ 54. 000854 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
55. 000855 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา 56. 000856 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
57. 000857 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา 58. 000858 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
59. 000859 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี 60. 000860 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
61. 000861 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ 62. 000862 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
63. 000863 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ 64. 000864 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ บูรณาการ
65. 000865 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ 66. 000866 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ
67. 000867 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ แนะแนว 68. 000868 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ แนะแนว
69. 000869 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว 70. 000870 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
71. 000871 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน 72. 000872 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
73. 000873 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ 74. 000874 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
75. 000875 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ 76. 000876 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
77. 000877 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย 78. 000878 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
79. 000879 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 80. 000880 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
81. 000881 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม 82. 000882 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
83. 000883 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ 84. 000884 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
85. 000885 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ 86. 000886 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
87. 000887 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ 88. 000888 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
89. 000889 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์ 90. 000890 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
91. 000891 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา 92. 000892 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
93. 000893 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา 94. 000894 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
95. 000895 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี 96. 000896 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
97. 000897 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ 98. 000898 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
99. 000899 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ 100. 000900 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ บูรณาการ
101. 000901 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ 102. 000902 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ
103. 000903 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ แนะแนว 104. 000904 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ แนะแนว
105. 000905 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว 106. 000906 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
107. 000907 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน 108. 000908 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
109. 000909 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ 110. 000910 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
111. 000911 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ 112. 000912 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา
113. 000913 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา 114. 000914 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา
115. 000915 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ขยายโอกาสทางการศึกษา 116. 000916 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ขยายโอกาสทางการศึกษา
117. 000917 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ขยายโอกาสทางการศึกษา 118. 000918 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดเล็ก
119. 000919 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดเล็ก 120. 000920 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดเล็ก
121. 000921 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดกลาง 122. 000922 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดกลาง
123. 000923 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดกลาง 124. 000924 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดใหญ่
125. 000925 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดใหญ่ 126. 000926 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดใหญ่
127. 000927 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ขยายโอกาสทางการศึกษา 128. 000928 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ขยายโอกาสทางการศึกษา
129. 000929 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ขยายโอกาสทางการศึกษา 130. 000958 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สถานศึกษาประถมศึกษา
131. 000959 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สถานศึกษาขยายโอกาสทางการศึกษา

000016 รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทสถานศึกษา

1. 000930 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดเล็ก 2. 000931 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดเล็ก
3. 000932 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดเล็ก 4. 000933 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดกลาง
5. 000934 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดกลาง 6. 000935 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดกลาง
7. 000936 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดใหญ่ 8. 000937 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดใหญ่
9. 000938 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดใหญ่ 10. 000939 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ขยายโอกาสทางการศึกษา
11. 000940 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ขยายโอกาสทางการศึกษา 12. 000941 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ขยายโอกาสทางการศึกษา

000017 รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทบุคลากรในเขตพื้นที่การศึกษา

1. 000942 ลูกจ้างยอดเยียมของเขตพื้นที่การศึกษา 2. 000943 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
3. 000944 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ 4. 000945 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
5. 000946 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 6. 000947 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
7. 000948 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 8. 000949 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
9. 000950 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ 10. 000951 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
11. 000952 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 12. 000953 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
13. 000954 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน 14. 000960 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
15. 000961 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ 16. 000962 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน

000018 รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทเขตพื้นที่การศึกษา

1. 000955 เขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ 2. 000956 เขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
3. 000957 เขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน

 

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]