ผลการแข่งขัน การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ภาคเหนือ ครั้งที่ 62 ระดับประถมศึกษา
ณ สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จังหวัด เชียงใหม่
ระหว่าง วันที่ 21-23 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2555

DOC.6
ที่ โรงเรียน สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ หมายเหตุ
1 โรงเรียนชุมชนบ้านโคน สพป. อุตรดิตถ์ เขต 1 97 ทอง ชนะเลิศ  
2 โรงเรียนสันหนองควาย สพป. เชียงราย เขต 2 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
3 โรงเรียนบ้านเทพ(เทพสุนทรินทร์) สพป. แพร่ เขต 1 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒  
4 โรงเรียนบ้านมอเกอ สพป. ตาก เขต 2 92 ทอง 4  
5 โรงเรียนบ้านสันโค้ง(เชียงรายจรูญราษฎร์) สพป. เชียงราย เขต 1 91 ทอง 5  
6 โรงเรียนอนุบาลเสริมงาม สพป. ลำปาง เขต 2 88 ทอง 6  
7 โรงเรียนอนุบาลบางมูลนาก"ราษฎร์อุทิศ" สพป. พิจิตร เขต 2 80 ทอง 7  
8 โรงเรียนบ้านแม่คำ(ประชานุเคราะห์) สพป. เชียงราย เขต 3 78 เงิน 8  
9 โรงเรียนบ้านไร่ สพป. น่าน เขต 2 77 เงิน 9  
10 โรงเรียนวัดบ้านมุง สพป. พิษณุโลก เขต 2 77 เงิน 9  
11 โรงเรียนบ้านคลองตาล(กระจ่างจินดา) สพป. สุโขทัย เขต 2 75 เงิน 11  
12 โรงเรียนบ้านเมืองตึง สพป. ลำปาง เขต 3 75 เงิน 11  
13 โรงเรียนอนุบาลตาก สพป. ตาก เขต 1 75 เงิน 11  
14 โรงเรียนอนุบาลลานสัก สพป. อุทัยธานี เขต 2 75 เงิน 11  
15 โรงเรียนชุมชนบ้านฟ่อนวิทยา สพป. ลำปาง เขต 1 69 ทองแดง 15  
16 โรงเรียนชุมชนบ้านวังพิกุล สพป. เพชรบูรณ์ เขต 3 68 ทองแดง 16  
17 โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 1 สพป. อุตรดิตถ์ เขต 2 68 ทองแดง 16  
18 โรงเรียนบ้านดาวเรือง สพป. พะเยา เขต 1 68 ทองแดง 16  
19 โรงเรียนบ้านน้อยห้วยรินวิทยา สพป. เชียงใหม่ เขต 5 68 ทองแดง 16  
20 โรงเรียนบ้านบวก สพป. ลำพูน เขต 2 68 ทองแดง 16  
21 โรงเรียนบ้านปางสุด สพป. นครสวรรค์ เขต 2 68 ทองแดง 16  
22 โรงเรียนบ้านวังยาว สพป. น่าน เขต 1 68 ทองแดง 16  
23 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง สพป. เชียงใหม่ เขต 3 68 ทองแดง 16  
24 โรงเรียนวัดมหาวนาราม สพป. พิษณุโลก เขต 1 68 ทองแดง 16  
25 โรงเรียนหมู่บ้านสหกรณ์2 สพป. เชียงใหม่ เขต 1 68 ทองแดง 16  
26 โรงเรียนห้วยก้างราษฎร์วิทยา สพป. เชียงราย เขต 4 68 ทองแดง 16  
27 โรงเรียนอนุบาลท่าตะโก สพป. นครสวรรค์ เขต 3 68 ทองแดง 16  
28 โรงเรียนอนุบาลเพชรบูรณ์ สพป. เพชรบูรณ์ เขต 1 68 ทองแดง 16  
29 โรงเรียนอนุบาลเมืองนครสวรรค์ (เขากบ วิวรณ์สุขวิทยา) สพป. นครสวรรค์ เขต 1 68 ทองแดง 16  
30 โรงเรียนอนุบาลเมืองลำพูน สพป. ลำพูน เขต 1 68 ทองแดง 16  
31 โรงเรียนอนุบาลเมืองอุทัยธานี สพป. อุทัยธานี เขต 1 68 ทองแดง 16  
32 โรงเรียนบางยางพัฒนา สพป. พิษณุโลก เขต 3 65 ทองแดง 32  
33 โรงเรียนบ้านทับเดื่อ สพป. เชียงใหม่ เขต 2 65 ทองแดง 32  
34 โรงเรียนบ้านป่าแดง (เขาค้อ) สพป. เพชรบูรณ์ เขต 2 65 ทองแดง 32  
35 โรงเรียนบ้านเลี้ยว สพป. พะเยา เขต 2 65 ทองแดง 32  
36 โรงเรียนบ้านแพะพิทยา สพป. แม่ฮ่องสอน เขต 2 65 ทองแดง 32  
37 โรงเรียนบ้านใหม่ธงชัย สพป. กำแพงเพชร เขต 2 65 ทองแดง 32  
38 โรงเรียนวชิราลัย สพป. เชียงใหม่ เขต 4 65 ทองแดง 32  
39 โรงเรียนวัดคูยาง สพป. กำแพงเพชร เขต 1 65 ทองแดง 32  
40 โรงเรียนสามัคคีสันม่วง สพป. เชียงใหม่ เขต 6 65 ทองแดง 32  
41 โรงเรียนอนุบาลพิจิตร สพป. พิจิตร เขต 1 65 ทองแดง 32  
42 โรงเรียนอนุบาลสุโขทัย สพป. สุโขทัย เขต 1 65 ทองแดง 32  
43 โรงเรียนอนุบาลแม่ฮ่องสอน สพป. แม่ฮ่องสอน เขต 1 65 ทองแดง 32  
44 โรงเรียนจรูญลองรัตนาคาร สพป. แพร่ เขต 2 60 ทองแดง 44  

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 ได้รับรางวัลระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   ได้รับรางวัลระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   ได้รับรางวัลระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน