หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ภาคเหนือ ครั้งที่ 62 ระดับประถมศึกษา
ณ สนามกีฬาสมโภชเชียงใหม่ 700 ปี จังหวัด เชียงใหม่
ระหว่าง วันที่ 21-23 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ. 2555

[ ทั้งหมด   19 พ.ย. 2555   20 พ.ย. 2555   21 พ.ย. 2555   22 พ.ย. 2555   23 พ.ย. 2555   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000030 การอ่าน ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์(พ) ชั้น 4 ห้อง พ.401(1ห้อง) 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
2 000031 การอ่าน ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์(พ) ชั้น 4 ห้อง พ.404 (1ห้อง) 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
3 000032 การอ่าน ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์(พ) ชั้น 4 ห้อง พ.402-403(2ห้อง) 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
4 000007 เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์(พ) ชั้น 3 ห้อง พ.302-303(2ห้อง) 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
5 000008 เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์(พ) ชั้น 3 ห้อง พ.304-305 (2ห้อง) 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
6 000009 เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์(พ) ชั้น 3 ห้อง พ.302-303(2ห้อง) 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
7 000036 การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์(พ) ชั้น 1,2 ห้อง ลานกิจกรรม (เวที 1) 21 พ.ย. 2555 09.00
8 000037 การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์(พ) ชั้น 1,2 ห้อง ลานกิจกรรม (เวที 2) 21 พ.ย. 2555 09.00
9 000038 การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์(พ) ชั้น 1,2 ห้อง ลานกิจกรรม (เวที 1) 22 พ.ย. 2555 09.00
10 000041 สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเรียงพันธ์(พ) ชั้น 1 ห้อง ห้องอัฒจันทร์ 21 พ.ย. 2555 09.00
11 000046 การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารจุลเทพ(จ) ชั้น 3 ห้อง จ.301-304(4ห้อง) 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
12 000047 การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารจุลเทพ(จ) ชั้น 3 ห้อง จ.301-304 (4ห้อง) 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000122 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารสีฟ้า ห้อง ม.2/10 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
2 000123 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารสีฟ้า ห้อง ม.2/10 21 พ.ย. 2555 13.00-16.00
3 000124 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารสีฟ้า ห้อง ม.2/10 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
4 000125 โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย โรงยิมเนเซียม 20 พ.ย. 2555 08.00-18.00
5 000126 โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย โรงยิมเนเซียม 21 พ.ย. 2555 08.00-18.00
6 000129 สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคาร 100 ปี สถาบันแฮรีส ห้อง E-Classroom 20 พ.ย. 2555 09.00-16.00
7 000130 สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคาร 100 ปี สถาบันแฮรีส ห้อง E-Classroom 21 พ.ย. 2555 09.00-16.00
8 000132 คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารร่มเกล้า ห้อง โสตฯ 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
9 000133 คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารร่มเกล้า ห้อง โสตฯ 21 พ.ย. 2555 13.00-16.00
10 000134 คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารร่มเกล้า ห้อง โสตฯ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000086 อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ ห้องประชุมโบสถ์ Lab ใช้ระเบียงหน้า อาคาร 7 20 พ.ย. 2555 09.00-16.00
2 000085 อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ ห้องประชุมโบสถ์ Lab ใช้ระเบียงหน้า อาคาร 7 21 พ.ย. 2555 09.00-16.00
3 000090 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สนามบาสและทางเดินหน้าอาคาร 7 20 พ.ย. 2555 09.00-16.00
4 000091 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สนามบาสและทางเดินหน้าอาคาร 7 21 พ.ย. 2555 09.00-16.00
5 000093 โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สนามบาสและทางเดินหน้าอาคาร 7 20 พ.ย. 2555 09.00-16.00
6 000094 โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สนามบาสและทางเดินหน้าอาคาร 7 21 พ.ย. 2555 09.00-16.00
7 000095 Science Show ป.4-ป.6 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ ห้องโถงชั้นล่างอาคาร4 20 พ.ย. 2555 09.00-16.00
8 000096 Science Show ม.1-ม.3 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ ห้องโถงชั้นล่างอาคาร4 21 พ.ย. 2555 09.00-16.00
9 000099 ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สนามสีฟ้า หลังอาคาร 3 20 พ.ย. 2555 09.00-16.00
10 000100 ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวารีเชียงใหม่ สนามสีฟ้า หลังอาคาร 3 21 พ.ย. 2555 09.00-16.00
11 000174 เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ อาคารพลศึกษา สนามกีฬากลาง 20 พ.ย. 2555 09.00-16.00
12 000181 เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ อาคารพลศึกษา สนามกีฬากลาง 20 พ.ย. 2555 09.00-16.00
13 000184 เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ อาคารพลศึกษา สนามกีฬากลาง 20 พ.ย. 2555 09.00-16.00
14 000190 เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ อาคารพลศึกษา สนามกีฬากลาง ชั้น 2 19 พ.ย. 2555 09.00-16.00
15 000191 เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ อาคารพลศึกษา สนามกีฬากลาง ชั้น 2 19 พ.ย. 2555 09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000141 เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ห้อง ก302-309 เว้น ก 306 21 พ.ย. 2555 09.00
2 000142 เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ห้อง ก402-409 เว้น ก 406 21 พ.ย. 2555 09.00
3 000143 เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ห้อง ก302-309 เว้น ก 306 22 พ.ย. 2555 09.00
4 000144 โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ใต้ถุนอาคารกิตติบุตร 21 พ.ย. 2555 09.00
5 000145 โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เต้นท์ 9 เต้นท์ 21 พ.ย. 2555 09.00
6 000146 โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ใต้ถุนอาคารกิตติบุตร 22 พ.ย. 2555 09.00
7 000147 ภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารจุลเทพ ห้อง จ 102 21 พ.ย. 2555 09.00
8 000148 ภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารจุลเทพ ห้อง จ 102 22 พ.ย. 2555 09.00
9 000149 ละครคุณธรรม ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เวทีคุณธรรม 1 (แข่งขันระหว่างวันที่ 21-23 พ.ย. 2555) 21 พ.ย. 2555 09.00
10 000150 ละครคุณธรรม ม.1-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เวทีคุณธรรม 2 (แข่งขันระหว่างวันที่ 21-22 พ.ย. 2555) 21 พ.ย. 2555 09.00
11 000152 ละครประวัติศาสตร์ ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เวทีประวัติศาสตร์ 1 (แข่งขันระหว่างวันที่ 21-23 พ.ย. 2555) 21 พ.ย. 2555 09.00
12 000153 ละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เวทีประวัติศาสตร์ 2 21 พ.ย. 2555 09.00
13 000154 เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารกิตติบุตร ห้อง ก 202 21 พ.ย. 2555 09.00
14 000155 เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารกิตติบุตร ห้อง ก 401 21 พ.ย. 2555 09.00
15 000156 เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารกิตติบุตร ห้อง ก 202 22 พ.ย. 2555 09.00
16 000164 มารยาทไทย ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารกิตติบุตร ห้อง ก101 21 พ.ย. 2555 09.00
17 000165 มารยาทไทย ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารกิตติบุตร ห้อง ก102 21 พ.ย. 2555 09.00
18 000166 มารยาทไทย ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารกิตติบุตร ห้อง ก101 22 พ.ย. 2555 09.00
19 000169 สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารช่างยนต์ 3 ชั้น 4 21 พ.ย. 2555 09.00
20 000170 สวดมนต์แปล ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารช่างยนต์ 3 ชั้น 4 22 พ.ย. 2555 09.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000389 แอโรบิก ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี โรงยิม 3 21 พ.ย. 2555 09.00
2 000390 แอโรบิก ม.1-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี โรงยิม 3 22 พ.ย. 2555 09.00
3 000391 โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี หน้าโรงยิม 3 21 พ.ย. 2555 09.00
4 000392 โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี หน้าโรงยิม 3 22 พ.ย. 2555 09.00
5 000393 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารบัทเลอร์ ห้อง ม.1/1-ม.1/2 21 พ.ย. 2555 09.00
6 000394 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารบัทเลอร์ ห้อง ม.1/3-ม.1/4 22 พ.ย. 2555 09.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000262 ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม หอประชุมพละศึกษา ชั้น 2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
2 000263 ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม หอประชุมโรงอาหาร 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
3 000265 ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม หอประชุมพละศึกษา 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
4 000268 วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 202-204 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
5 000269 วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 211 - 213 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
6 000271 วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 202-204 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
7 000297 เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 313-315 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
8 000300 เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 3 ชั้น 3 ห้อง 313-315 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
9 000307 สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม เต้นท์หน้าห้องนาฏศิลป์ 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
10 000308 สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม เต้นท์หน้าอาคารเรียน 1 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
11 000309 สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม เต้นท์หน้าห้องนาฏศิลป์ 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
12 000310 วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221-223 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
13 000311 ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม เต้นท์สนามตะกร้อ 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
14 000312 ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม เต้นท์สนามบาสเกตบอล 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
15 000313 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนแม่่ริมวิทยาคม เต้นท์สนามตะกร้อ 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
16 000314 ระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 427 ห้องเตรียม 426 20 พ.ย. 2555 09.00
17 000315 ระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 427 ห้องเตรียม 426 21 พ.ย. 2555 09.00
18 000316 ระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 (ห้องเตรียม 424) 20 พ.ย. 2555 09.00
19 000317 ระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 425 (ห้องเตรียม 424) 21 พ.ย. 2555 09.00
20 000323 ฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 (ห้องเตรียม 422) 20 พ.ย. 2555 09.00
21 000324 ฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 423 (ห้องเตรียม 422) 21 พ.ย. 2555 09.00
22 000325 ฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 ห้องเตรียม 431 20 พ.ย. 2555 09.00
23 000326 ฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 432 ห้องเตรียม 431 21 พ.ย. 2555 09.00
24 000327 ซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 ห้องเตรียม 434 20 พ.ย. 2555 09.00
25 000328 ซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 433 ห้องเตรียม 434 21 พ.ย. 2555 09.00
26 000329 ซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435 ห้องเตรียม 436 20 พ.ย. 2555 09.00
27 000330 ซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 4 ชั้น 3 ห้อง 435 ห้องเตรียม 436 21 พ.ย. 2555 09.00
28 000331 จะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 233 ห้องเตรียม 234 20 พ.ย. 2555 09.00
29 000332 จะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 233 ห้องเตรียม 234 21 พ.ย. 2555 09.00
30 000333 ขิม - หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 235 ห้องเตรียม 236 20 พ.ย. 2555 09.00
31 000334 ขิม - หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 235 ห้องเตรียม 236 21 พ.ย. 2555 09.00
32 000335 ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 237 ห้องเตรียม 238 20 พ.ย. 2555 09.00
33 000336 ขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 237 ห้องเตรียม 238 21 พ.ย. 2555 09.00
34 000337 ขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที อาคาร 1 20 พ.ย. 2555 09.00
35 000338 ขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที อาคาร 1 21 พ.ย. 2555 09.00
36 000339 วงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีใหญ่ 2 20 พ.ย. 2555 09.00
37 000340 วงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีใหญ่ 2 22 พ.ย. 2555 09.00
38 000341 วงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดียว ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวทีหน้าเสาธง 20 พ.ย. 2555 09.00
39 000342 วงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดียว ม.1-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวธีหน้าเสาธง 22 พ.ย. 2555 09.00
40 000343 วงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวธีหน้าเสาธง 21 พ.ย. 2555 09.00
41 000344 วงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวธีหน้าเสาธง 23 พ.ย. 2555 09.00
42 000345 วงอังกะลุง ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีใหญ่ 2 21 พ.ย. 2555 09.00
43 000346 วงอังกะลุง ม.1-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีใหญ่ 2 23 พ.ย. 2555 09.00
44 000347 วงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ก ม.1-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีใหญ่ 1 22 พ.ย. 2555 15.00
45 000348 วงดนตรีลูกทุ่ง ประเภท ข ม.1-ม.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีใหญ่ 1 20 พ.ย. 2555 09.00
46 000352 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 1 20 พ.ย. 2555 09.00
47 000353 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 1 21 พ.ย. 2555 09.00
48 000370 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 2 20 พ.ย. 2555 09.00
49 000371 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 2 21 พ.ย. 2555 09.00
50 000357 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 3 20 พ.ย. 2555 09.00
51 000360 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 4 20 พ.ย. 2555 09.00
52 000364 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 3 21 พ.ย. 2555 09.00
53 000368 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 4 21 พ.ย. 2555 09.00
54 000369 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 7 20 พ.ย. 2555 09.00
55 000602 ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 5 20 พ.ย. 2555 09.00
56 000603 ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 5 21 พ.ย. 2555 09.00
57 000372 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 8 20 พ.ย. 2555 09.00
58 000604 ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 6 20 พ.ย. 2555 09.00
59 000605 ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 6 21 พ.ย. 2555 09.00
60 000373 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 7 21 พ.ย. 2555 09.00
61 000374 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีเล็ก 8 21 พ.ย. 2555 09.00
62 000375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีใหญ่ 3 20 พ.ย. 2555 09.00
63 000601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี เวทีใหญ่ 3 21 พ.ย. 2555 09.00
64 000376 แข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวทีสนามบาส 20 พ.ย. 2555 09.00
65 000377 แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที สนามบาส 21 พ.ย. 2555 09.00
66 000378 ระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที อาคาร 2 20 พ.ย. 2555 09.00
67 000379 ระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที อาคาร 2 21 พ.ย. 2555 09.00
68 000395 นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที อาคาร 4 20 พ.ย. 2555 09.00
69 000396 นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที อาคาร 4 21 พ.ย. 2555 09.00
70 000398 นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที หอประชุม 20 พ.ย. 2555 09.00
71 000399 นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที หอประชุม 21 พ.ย. 2555 09.00
72 000400 แสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที ห้องดนตรีพื้นเมือง 21 พ.ย. 2555 09.00
73 000404 มายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงใหม่ เวที ห้องสมุด 21 พ.ย. 2555 09.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี 8 เต้นท์ 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
2 000006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี 8 เต้นท์ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
3 000003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี 8 เต้นท์ 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
4 000004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี 8 เต้นท์ 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
5 000012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี ภายในโรงยิม 1 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
6 000013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี ภายในโรงยิม 1 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
7 000018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี 8 เต้นท์ 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
8 000019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี 8 เต้นท์ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
9 000022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ป.4-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี ภายในโรงยิม 2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
10 000023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี ภายในโรงยิม 2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
11 000026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี 8 เต้นท์ 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
12 000027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี 8 เต้นท์ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
13 000033 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี 8 เต้นท์ 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
14 000034 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี 8 เต้นท์ 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
15 000048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทเส้น) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี 8 เต้นท์ 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
16 000050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทเส้น) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี 8 เต้นท์ 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
17 000067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี ภายในโรงยิม 2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
18 000068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี ภายในโรงยิม 2 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
19 000002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เรียงพันธ์ ชั้น 1 ห้อง พ.101-พ.102 21 พ.ย. 2555 09.00-11.00
20 000005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เรียงพันธ์ ชั้น 1 ห้อง พ.101-พ.102 22 พ.ย. 2555 09.00-14.00
21 000011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ทิพยมณฑล ชั้น 1 ห้อง ท.105-ท.106 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
22 000016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เรียงพันธ์ ชั้น 1 ห้อง พ.104-พ.105 21 พ.ย. 2555 09.00-14.00
23 000017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เรียงพันธ์ ชั้น 1 ห้อง พ.104-พ.105 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
24 000020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เรียงพันธ์ ชั้น 1 ห้อง พ.103,พ.106 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
25 000021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ เรียงพันธ์ ชั้น 1 ห้อง พ.103,พ.106 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
26 000024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ทิพยมณฑล ชั้น 1 ห้อง ท.103-ท.104 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
27 000025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ทิพยมณฑล ชั้น 2 ห้อง ท.206,ท.301 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
28 000028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ ทิพยมณฑล ชั้น 3 ห้อง ท.301,ท.302 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
29 000029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารทิพยมณฑล ชั้น 3 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
30 000044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ โรงจอดรถข้างอาคารเอนาประสงค์ (โรงยิม) 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
31 000049 การค้นหาอัจฉริยะไอทีคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคโนโลยีโปลิเทคนิคลานนาเชียงใหม่ อาคารเอนาประสงค์ (โรงยิม) ชั้น 4 22 พ.ย. 2555 09.00-12.00
32 000235 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ป.1-ป.6 โรงเรียนสันกำแพง หอประชุม 21 พ.ย. 2555 07.30-17.30
33 000238 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันกำแพง หอประชุม 21 พ.ย. 2555 07.30-17.30
34 000243 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ป.1-ป.6 โรงเรียนสันกำแพง ใต้ถุนอาคาร 5 21 พ.ย. 2555 07.30-17.30
35 000247 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันกำแพง ใต้ถุนอาคาร 5 21 พ.ย. 2555 07.30-17.30
36 000250 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ป.1-ป.6 โรงเรียนสันกำแพง โรงยิมฟุตซอล 21 พ.ย. 2555 07.30-17.30
37 000251 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันกำแพง โรงยิมฟุตซอล 21 พ.ย. 2555 07.30-17.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000052 การพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.1-ป.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.2/11 21 พ.ย. 2555 08.30-17.00
2 000053 การพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ป.4-ป.6 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/1 21 พ.ย. 2555 08.30-17.00
3 000054 การพูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.2/11 22 พ.ย. 2555 08.30-17.00
4 000055 Spelling Bee ป.1-ป.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/5 21 พ.ย. 2555 08.30-17.00
5 000056 Spelling Bee ป.4-ป.6 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/6 21 พ.ย. 2555 08.30-17.00
6 000057 Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/1 22 พ.ย. 2555 08.30-17.00
7 000058 การเล่านิทาน (Story Telling) ป.4-ป.6 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/3 21 พ.ย. 2555 08.30-17.00
8 000059 การเล่านิทาน (Story Telling) ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/3 22 พ.ย. 2555 08.30-17.00
9 000060 Multi Skills Competition ป.4-ป.6 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/7 21 พ.ย. 2555 08.30-17.00
10 000061 Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/5 22 พ.ย. 2555 08.30-17.00
11 000063 ละครสั้นภาษาอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย โรงละคร 21 พ.ย. 2555 08.30-17.00
12 000064 การพูดภาษาจีน ป.4-ป.6 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/13 21 พ.ย. 2555 08.30-17.00
13 000065 การพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/13 22 พ.ย. 2555 08.30-17.00
14 000066 การพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย ตึกสีเทา ห้อง ม.3/11 22 พ.ย. 2555 08.30-17.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000010 การผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย สนามบาสข้างสนามฟุตบอล 21 พ.ย. 2555 09.00
2 000051 การใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย สนามฟุตบอล P.R.C. 21 พ.ย. 2555 09.00
3 000062 การจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย สนามเทนนิส 22 พ.ย. 2555 09.00
4 000071 สภานักเรียน ป.1-ป.6 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารสีฟ้า ห้อง ม.2/6 21 พ.ย. 2555 09.00
5 000070 สภานักเรียน ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารสีฟ้า ห้อง ม.2/6 22 พ.ย. 2555 09.00
6 000092 นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนปริ้นส์รอยแยลส์วิทยาลัย อาคารสีฟ้า ห้อง ม.2/7 22 พ.ย. 2555 09.00
7 000087 กิจกรรมโครงงานจิตอาสาพัฒนาสังคมเด็กประถมทำได้ ป.4-ป.6 สนามกีฬาสมโภช 700 ปี ด้านหลังโรงพลศึกษา 2 21 พ.ย. 2555 09.00
8 000102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 - 236 21 พ.ย. 2555 09.00
9 000103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 - 236 22 พ.ย. 2555 09.00
10 000511 Cross word ป.1-ป.6 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 131 - 133 21 พ.ย. 2555 09.00
11 000513 Cross word ม.1-ม.3 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 131 - 133 22 พ.ย. 2555 09.00
12 000510 A Math ป.1-ป.6 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 - 136 21 พ.ย. 2555 09.00
13 000514 A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 1 ชั้น 3 ห้อง 134 - 136 22 พ.ย. 2555 09.00
14 000512 คำคม ป.1-ป.6 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย ห้องสมุด 21 พ.ย. 2555 09.00
15 000515 คำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย ห้องสมุด 22 พ.ย. 2555 09.00
16 000509 ซูโดกุ ป.1-ป.6 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมพวงแสด 21 พ.ย. 2555 09.00
17 000516 ซูโดกุ ม.1-ม.3 โรงเรียนกาวิละวิทยาลัย อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมพวงแสด 22 พ.ย. 2555 09.00

หมวดหมู่ : การศึกษาพิเศษ(โรงเรียนเรียนร่วม)

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000704 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 20 พ.ย. 2555 09.00
2 000084 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 20 พ.ย. 2555 09.00
3 000088 การเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 20 พ.ย. 2555 09.00
4 000075 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 20 พ.ย. 2555 09.00
5 000080 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 20 พ.ย. 2555 09.00
6 000081 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 21 พ.ย. 2555 09.00
7 000705 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 21 พ.ย. 2555 09.00
8 000074 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงยิมเนเซียม 21 พ.ย. 2555 09.00
9 000079 การเล่านิทาน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 21 พ.ย. 2555 09.00
10 000089 การเล่านิทาน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงพลศึกษา 21 พ.ย. 2555 09.00
11 000101 นักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234,235 21 พ.ย. 2555 09.00
12 000097 นักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 234,235 21 พ.ย. 2555 09.00
13 000104 นักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234,235 21 พ.ย. 2555 09.00
14 000098 นักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234,235 21 พ.ย. 2555 09.00
15 000105 นักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง 234,235 21 พ.ย. 2555 09.00
16 000108 หนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 123-126 20 พ.ย. 2555 09.00
17 000109 หนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 123-126 21 พ.ย. 2555 09.00
18 000114 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 20 พ.ย. 2555 09.00
19 000120 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 20 พ.ย. 2555 09.00
20 000112 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 20 พ.ย. 2555 09.00
21 000118 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 20 พ.ย. 2555 09.00
22 000110 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 20 พ.ย. 2555 09.00
23 000116 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 20 พ.ย. 2555 09.00
24 000111 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 236,237,238 21 พ.ย. 2555 09.00
25 000117 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 236,237,238 21 พ.ย. 2555 09.00
26 000115 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 21 พ.ย. 2555 09.00
27 000121 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 236,237,238 21 พ.ย. 2555 09.00
28 000113 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 21 พ.ย. 2555 09.00
29 000119 ศาสตร์คณิตในชีวิตประจำวัน ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 236,237,238 21 พ.ย. 2555 09.00
30 000128 มารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 3 จริยธรรม 21 พ.ย. 2555 09.00
31 000136 มารยาทงามอย่างไทย ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 3 จริยธรรม 21 พ.ย. 2555 09.00
32 000131 มารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 3 จริยธรรม 21 พ.ย. 2555 09.00
33 000127 มารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 3 จริยธรรม 21 พ.ย. 2555 09.00
34 000135 มารยาทงามอย่างไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 3 จริยธรรม 21 พ.ย. 2555 09.00
35 000139 เต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีลานเพลงบุญ 20 พ.ย. 2555 09.00
36 000157 เต้นแอโรบิค ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีลานเพลงบุญ 20 พ.ย. 2555 09.00
37 000137 เต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีลานเพลงบุญ 20 พ.ย. 2555 09.00
38 000140 เต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีลานเพลงบุญ 20 พ.ย. 2555 09.00
39 000138 เต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีลานเพลงบุญ 20 พ.ย. 2555 09.00
40 000151 เต้นแอโรบิค ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีลานเพลงบุญ 20 พ.ย. 2555 09.00
41 000162 การทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
42 000160 การทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
43 000158 การทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
44 000161 การทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
45 000159 การทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
46 000168 การประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
47 000163 การประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
48 000171 การประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
49 000167 การประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
50 000173 งานประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
51 000177 งานประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
52 000175 งานประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
53 000178 งานประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
54 000172 งานประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
55 000176 งานประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
56 000180 งานประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
57 000185 งานประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
58 000182 งานประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
59 000186 งานประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
60 000179 งานประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
61 000183 งานประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
62 000195 การร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
63 000196 การร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
64 000192 การร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
65 000197 การร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
66 000204 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint) ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 221 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
67 000213 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint) ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 221 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
68 000209 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint) ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 221 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
69 000214 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint) ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 221 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
70 000208 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint) ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 221 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
71 000220 การสร้าง Webpage ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 221 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
72 000223 การจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
73 000226 การจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
74 000224 การจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
75 000227 การจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
76 000225 การจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลังบริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
77 000228 การจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
78 000231 การจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
79 000229 การจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
80 000232 การจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
81 000230 การจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เต้นท์ 7 หลัง บริเวณถนนหน้าอาคาร 1-2 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
82 000239 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223-226 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
83 000236 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223-226 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
84 000248 วาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223-226 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
85 000233 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223-226 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
86 000241 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223-226 20 พ.ย. 2555 09.00-12.00
87 000234 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223-226 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
88 000242 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223-226 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
89 000240 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223-226 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
90 000237 วาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223-226 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
91 000249 วาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223-226 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
92 000253 รำไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง นาฏศิลป์ 20 พ.ย. 2555 09.00
93 000266 รำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง นาฏศิลป์ 20 พ.ย. 2555 09.00
94 000257 รำไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง นาฏศิลป์ 20 พ.ย. 2555 09.00
95 000255 รำไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง นาฏศิลป์ 20 พ.ย. 2555 09.00
96 000256 รำไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง นาฏศิลป์ 21 พ.ย. 2555 09.00
97 000254 รำไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง นาฏศิลป์ 21 พ.ย. 2555 09.00
98 000267 รำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง นาฏศิลป์ 21 พ.ย. 2555 09.00
99 000258 รำไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 2 ห้อง นาฏศิลป์ 21 พ.ย. 2555 09.00
100 000275 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีห้องประชุม 20 พ.ย. 2555 09.00
101 000280 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีห้องประชุม 20 พ.ย. 2555 09.00
102 000276 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีห้องประชุม 20 พ.ย. 2555 09.00
103 000274 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม เวทีห้องประชุม 20 พ.ย. 2555 09.00
104 000277 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนสันทรายวิทยาคม โรงยิมเนเซียม 21 พ.ย. 2555 09.00
105 000285 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 3 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2555 09.00
106 000283 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องโสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2555 09.00
107 000291 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องโสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2555 09.00
108 000281 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม อาคาร 3 ห้อง โสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2555 09.00
109 000287 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องโสตทัศนศึกษา 20 พ.ย. 2555 09.00
110 000288 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องโสตทัศนศึกษา 21 พ.ย. 2555 09.00
111 000286 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องโสตทัศนศึกษา 21 พ.ย. 2555 09.00
112 000284 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องโสตทัศนศึกษา 21 พ.ย. 2555 09.00
113 000292 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องโสตทัศนศึกษา 21 พ.ย. 2555 09.00
114 000282 เต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนสันทรายวิทยาคม ห้องโสตทัศนศึกษา 21 พ.ย. 2555 09.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000701 การเล่านิทานประกอบสื่อ ปฐมวัย โรงเรียนบ้านศาลา อาคาร ICT ชั้น 1 ห้อง ห้องประชม 21 พ.ย. 2555 09.00
2 000702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนบ้านศาลา อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 1 ห้อง ใต้ถุนอาคารเรียน 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00
3 000703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนบ้านศาลา อาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียน 2 ห้อง บริเวณระเบียง 21 พ.ย. 2555 09.00-12.00

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทบุคลากรในสถานศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000801 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ
-
2 000802 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ
-
3 000803 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-
4 000804 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
5 000805 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
6 000806 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
7 000807 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
8 000808 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
9 000809 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
10 000810 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
11 000811 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
12 000812 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
13 000813 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
14 000814 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
15 000815 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
16 000816 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
17 000817 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
18 000818 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
19 000819 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
20 000820 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
21 000821 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
22 000822 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
23 000823 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
24 000824 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
25 000825 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
26 000826 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
27 000827 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
28 000828 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ บูรณาการ
-
29 000829 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ
-
30 000830 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ
-
31 000831 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ แนะแนว
-
32 000832 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ แนะแนว
-
33 000833 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว
-
34 000834 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
35 000835 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
36 000836 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
37 000837 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
38 000838 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
39 000839 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
40 000840 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
41 000841 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
42 000842 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
43 000843 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
44 000844 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
45 000845 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
46 000846 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
47 000847 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
48 000848 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
49 000849 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
50 000850 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
51 000851 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
52 000852 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
53 000853 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
54 000854 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
55 000855 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
56 000856 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
57 000857 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
58 000858 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
59 000859 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
60 000860 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
61 000861 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
62 000862 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
63 000863 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
64 000864 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ บูรณาการ
-
65 000865 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ
-
66 000866 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ
-
67 000867 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ แนะแนว
-
68 000868 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ แนะแนว
-
69 000869 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว
-
70 000870 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
71 000871 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
72 000872 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
73 000873 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
74 000874 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
75 000875 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
76 000876 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
77 000877 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
78 000878 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
79 000879 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
80 000880 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
81 000881 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
82 000882 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
83 000883 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
84 000884 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
85 000885 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
86 000886 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
87 000887 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
88 000888 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
89 000889 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
90 000890 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
91 000891 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
92 000892 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
93 000893 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
94 000894 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
95 000895 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
96 000896 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
97 000897 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
98 000898 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
99 000899 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
100 000900 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ บูรณาการ
-
101 000901 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ
-
102 000902 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ
-
103 000903 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ แนะแนว
-
104 000904 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ แนะแนว
-
105 000905 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว
-
106 000906 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
107 000907 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
108 000908 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
109 000909 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
110 000910 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
111 000911 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
112 000912 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา
-
113 000913 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา
-
114 000914 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา
-
115 000915 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ขยายโอกาสทางการศึกษา
-
116 000916 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ขยายโอกาสทางการศึกษา
-
117 000917 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ขยายโอกาสทางการศึกษา
-
118 000918 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดเล็ก
-
119 000919 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดเล็ก
-
120 000920 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดเล็ก
-
121 000921 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดกลาง
-
122 000922 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดกลาง
-
123 000923 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดกลาง
-
124 000924 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดใหญ่
-
125 000925 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดใหญ่
-
126 000926 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดใหญ่
-
127 000927 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ขยายโอกาสทางการศึกษา
-
128 000928 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ขยายโอกาสทางการศึกษา
-
129 000929 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ขยายโอกาสทางการศึกษา
-
130 000958 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สถานศึกษาประถมศึกษา
-
131 000959 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สถานศึกษาขยายโอกาสทางการศึกษา
-

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทสถานศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000930 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดเล็ก
-
2 000931 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดเล็ก
-
3 000932 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดเล็ก
-
4 000933 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดกลาง
-
5 000934 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดกลาง
-
6 000935 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดกลาง
-
7 000936 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดใหญ่
-
8 000937 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดใหญ่
-
9 000938 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดใหญ่
-
10 000939 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ขยายโอกาสทางการศึกษา
-
11 000940 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ขยายโอกาสทางการศึกษา
-
12 000941 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ขยายโอกาสทางการศึกษา
-

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทบุคลากรในเขตพื้นที่การศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000942 ลูกจ้างยอดเยียมของเขตพื้นที่การศึกษา
-
2 000943 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
3 000944 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
4 000945 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-
5 000946 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
6 000947 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
7 000948 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-
8 000949 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
9 000950 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
10 000951 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-
11 000952 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
12 000953 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
13 000954 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-
14 000960 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
15 000961 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
16 000962 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทเขตพื้นที่การศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000955 เขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
2 000956 เขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
3 000957 เขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]