สรุปผลการแข่งขันของเขตพื้นที่
สพป. เชียงใหม่ เขต 3

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับเขตประถมศึกษาเชียงใหม่เขต 3
ณ โรงเรียนรังษีวิทยา อ.ฝาง จ.เชียงใหม่
วันที่ 24 เดือน กันยายน พ.ศ. 2555

ลำดับ หมวดหมู่ รายการ คะแนน เหรียญ อันดับ โรงเรียน นักเรียน ครู
1 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองยาว 1. เด็กหญิงณัชชา  สิทธิเวช
 
1. นางจันทร์ฉาย  ยิ้มสวัสดิ์
 
2 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดอรัญญวาสี 1. เด็กหญิงอัฐภิญญา  เดวีเลาะ
 
1. นางสุพิณ  ใคร้มูล
 
3 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านโป่งน้ำร้อน 1. เด็กหญิงพราวนภา  เมืองโต๋น
 
1. นางอัจฉราวดี  คนสูงเนิน
 
4 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 83 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กชายชินรัตน์  สอนรอด
 
1. นางนารินทร์พร  วัชรธนาพัฒน์
 
5 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 83 ทอง 4 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กชายมนัส  แสงแก้ว
 
1. นางสาวกุลธิดา  คำพา
 
6 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 82 ทอง 6 โรงเรียนบ้านหนองขี้นกยาง 1. เด็กหญิงน้ำ  ลุงอ่อง
 
1. นายจำลอง  กองกาย
 
7 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 80 ทอง 7 โรงเรียนบ้านหลวง (แม่อาย) 1. เด็กชายสมชาย  จายอุ่น
 
1. นางสาวอัญชลี   ศรีพุก
 
8 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 80 ทอง 7 โรงเรียนบ้านยาง 1. เด็กชายกิตติศักดิ์  ป้าจื้น
 
1. นายนิกร  เขื่อนล้อม
 
9 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 79 เงิน 9 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงพัชราภรณ์  ผ่องใส
 
1. นางจุฑารัตน์  วงค์เมอะ
 
10 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 78 เงิน 10 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงชลธิชา  สายพนัส
 
1. นางสาวณัฐยา  ชัยลังกา
 
11 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 78 เงิน 10 โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กหญิงรมย์นลิน  พงษ์เจริญ
 
1. นางกรณ์กัญมณี  ศักดิ์ธนศิริ
 
12 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 77 เงิน 12 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายภูเมศ  แสนยอง
 
1. นางพูนศรี  ประภาพรหม
 
13 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 77 เงิน 12 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กหญิงพิมพ์มาดา  วงศ์ราช
 
1. นางสาวญาณวดี  หน่อคำ
 
14 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 76 เงิน 14 โรงเรียนบ้านใหม่ 1. เด็กหญิงศิรภัสสร  บุญเนตร
 
1. นางเครือวัลย์  อยู่เป็ง
 
15 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 76 เงิน 14 โรงเรียนบ้านต้นโชค 1. เด็กชายหน่อแสง  ลุงต๋า
 
1. นางสาวศิริลักษณ์  สกุลวิทย์
 
16 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 75 เงิน 16 โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กหญิงจินตนา  สารบูรณ์
 
1. นางสาวอทิตยา  วงศ์ศา
 
17 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 75 เงิน 16 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายพีรพงศ์   นะริน
 
1. นางผ่องศรี  ขันเล็ก
 
18 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 74 เงิน 18 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงอภิชญา  ศุภวนานุสรณ์
 
1. นางเรณู  สร้อยเพชร
 
19 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 74 เงิน 18 โรงเรียนวัดป่าแดง 1. เด็กชายณฐวัฒน์  บุญตาล
 
1. นางประภาศรี  เลพล
 
20 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 73 เงิน 20 โรงเรียนบ้านห้วยศาลา 1. เด็กหญิงธีรดา  ลุงหน่อ
 
1. นางศิริวรรณ  ท่าอักษร
 
21 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 72 เงิน 21 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กชายฟุ้งเกียรติ  เกตุชาญ
 
1. นางจันทนา  แก้วคำ
 
22 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 72 เงิน 21 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงศิริพร  แซ่ห่วง
 
1. นางสิริกัญญา  มานพจันทร์
 
23 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 71 เงิน 23 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงจันทร์ฟอง  แสนนา
 
1. นางนวลจันทร์  บุษดี
 
24 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 69 ทองแดง 24 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กชายยศกร  ลุงเทย
 
1. นางสาวนิตยา  ไชยะสุ
 
25 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 68 ทองแดง 25 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กหญิงลัดดาวัลย์  จิตมานนท์
 
1. นางสาวเขมณิกา  อมรศักดิ์
 
26 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 67 ทองแดง 26 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงนภสร  แซ่หยาง
 
1. นายสมบูรณ์กฤช  แดงฟู
 
27 ภาษาไทย การอ่าน ป.1-ป.3 66 ทองแดง 27 โรงเรียนบ้านม่วงป๊อก 1. เด็กหญิงวนัสพร  ต๊ะนาง
 
1. นางสาวเหมือนดาว  ตันเจริญ
 
28 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 83 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนศีลรวี 1. เด็กหญิงสิกัญญามาส  ทำกิน
 
1. นางอัจฉรียา  ไพรวัลย์
 
29 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงชลิดา  ลุงผัด
 
1. นางสายสมร  อินต๊ะเสน
 
30 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงนันทัชพร  มาสกลาง
 
1. นางสาวอรุโณทัย  บุญสม
 
31 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 76 เงิน 4 โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ (ฝาง) 1. เด็กชายธนวัต  นางเคอ
 
1. นางฟองจันทร์  ไคร้อุดม
 
32 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 76 เงิน 4 โรงเรียนบ้านห้วยป่าซาง 1. เด็กหญิงฟอง  ลุงนะ
 
1. นางสาวธัญญาลักษณ์  หาญรัตนชัยกุล
 
33 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 72 เงิน 6 โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงเพชรรัตน์  ฉัตรฐาปนา
 
1. นางสาวนฤมล  ขันเป็ง
 
34 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 72 เงิน 6 โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ฝาง) 1. เด็กชายบวรทัต  พิศุทธิ์ไพโรจน์
 
1. นางสาวถนอมศรี  ศรีวิชัย
 
35 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 72 เงิน 6 โรงเรียนบ้านต้นโชค 1. เด็กชายพรชัย  อินบุญ
 
1. นางสาวศิริลักษณ์  สกุลวิทย์
 
36 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 70 เงิน 9 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กชายชัชวาล  อำไพถาวรกุล
 
1. นางมัทนียา  ลาวรรณ์
 
37 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 70 เงิน 9 โรงเรียนบ้านจอง 1. เด็กหญิงสุธีรา  อิ่งต่า
 
1. นางสาวนัฐทพร  ชื่นชอบ
 
38 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 69 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านสันทรายคองน้อย 1. เด็กชายสมพงษ์  ทรายแก้ว
 
1. นางสุชาดา  เวฬุมาศ
 
39 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 69 ทองแดง 11 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กหญิงปารียา  คำราพิช
 
1. นางเอมอร  เยาวนา
 
40 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 69 ทองแดง 11 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กชายวศิน   ยืนยงคิรีมาศ
 
1. นางสาวพรพรรณ   เรืองไรรัตนโรจน์
 
41 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 68 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงนิตยา  แก้วสุข
 
1. นางรัชนีั  คำวินิจ
 
42 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 67 ทองแดง 15 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงสายธาร  แก้วเมืองมา
 
1. นางจำนงค์  ใหม่คำ
 
43 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 67 ทองแดง 15 โรงเรียนบ้านใหม่ 1. เด็กหญิงคำหนุ่ม  ลุงยอด
 
1. นางนิภาพร  ใจมูล
 
44 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 67 ทองแดง 15 โรงเรียนบ้านสันปอธง 1. เด็กหญิงจิตติมา  สันคำ
 
1. นางจุฑารัตน์  ใจอาษา
 
45 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 67 ทองแดง 15 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กหญิงมะลิวัลย์  ลุงอ่อง
 
1. นางจุฑารัตน์  สินธุประเสริฐ
 
46 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 66 ทองแดง 19 โรงเรียนบ้านสันป่าเหียว 1. เด็กหญิงณัฏฐธิดา  พยาคำ
 
1. นางเกษร  วุฒิรัตน์
 
47 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 64 ทองแดง 20 โรงเรียนบ้านยาง 1. เด็กหญิงสิริภา  ลุงทร
 
1. นายยุทธนา  ไทยเหนือ
 
48 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 61 ทองแดง 21 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงทิพรดา  จันทร์ตา
 
1. นางมนต์สวรรค์  มุกข์มงคลคำ
 
49 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 59 เข้าร่วม 22 โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กหญิงกมลวรรณ  โบแซะ
 
1. นางสาวลัดดาวัลย์  ตาละกา
 
50 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 59 เข้าร่วม 22 โรงเรียนวัดปางมะโอ 1. เด็กชายวัชรชัย   จันทร์วรรณ์
 
1. นางสาวณัฐกานต์  ตากองแก้ว
 
51 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 59 เข้าร่วม 22 โรงเรียนบ้านหนองบัว 1. เด็กหญิงอภิสรา  ยองขอด
 
1. นางสาวนิตยา  สิงห์เพชร
 
52 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 57 เข้าร่วม 25 โรงเรียนเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงสิริยากร  แสงมูล
 
1. นางสาวกาญจนา  บุญมาก
 
53 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 57 เข้าร่วม 25 โรงเรียนบ้านแม่ทะลบ 1. เด็กชายวงศธร  ยานะ
 
1. นางอำไพ  ทานา
 
54 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 56 เข้าร่วม 27 โรงเรียนชุมชนวัดศรีดงเย็น 1. เด็กหญิงเด็กหญิงชนาภา   ลุงมาด
 
1. นายนายประเสริฐ    ปั๋นแก้ว
 
55 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 54 เข้าร่วม 28 โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กหญิงพัชรา  แสงหลู่
 
1. นางมาลี  บุญเทพ
 
56 ภาษาไทย การอ่าน ป.4-ป.6 50 เข้าร่วม 29 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงศศิธร  สุวรรณ
 
1. นางสาวนันทนา  โนจิตร
 
57 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ฮ่าง 1. เด็กหญิงทิพย์ธารา  ลุงอุง
 
1. นางศรีประทิน  สมบูรณ์
 
58 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. นางสาวชิดชนก  บดิกาญจน์
 
1. นายรัตน์  เขื่อนเพชร
 
59 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงลัดดาวัลย์   อินต๊ะ
 
1. นางภัทรภรณ์  ศรีถาวร
 
60 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 78 เงิน 4 โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. เด็กหญิงดวงดาว  คำใส
 
1. นางสุดใจ  เจริญสุข
 
61 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 76 เงิน 5 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. นางสาวปิยะธิดา  โกสิลารัตน์
 
1. นายผ่องพรรณ  ท่าข้าม
 
62 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 75 เงิน 6 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงนิภาดา  ซาแอ่น
 
1. นางอุไรวรรณ  สุทธไชย
 
63 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 74 เงิน 7 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  อินดวง
 
1. นางสาววันเพ็ญ  เส่งหล้า
 
64 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 74 เงิน 7 โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงอัญธิการ์  มัชฌลีลา
 
1. นางอรพรรณ  เขื่อนล้อม
 
65 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 74 เงิน 7 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กหญิงเมทินี  ลุงอ่อง
 
1. นางธันยภรณ์  ต้านคือ
 
66 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 74 เงิน 7 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. นายถ่อ  ลุงดาว
 
1. นางประพิณ  ศิริ
 
67 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 69 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. เด็กหญิงเงิน  ลุงยอด
 
1. นางสาวนงเยาว์  ศรีอินทร์
 
68 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 67 ทองแดง 12 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงวรัญญา  หน่อจันทร์แก้ว
 
1. นางสาวณพิชญา  ทะนันชัย
 
69 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 67 ทองแดง 12 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กชายวีระ  กิจเฉย
 
1. นางสาวฤทัยรัตน์  ตานัน
 
70 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 62 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กหญิงปัว  ลุงส่วย
 
1. นางนิภาภรณ์  หลวงเทพ
 
71 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 58 เข้าร่วม 15 โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ไชยปราการ) 1. เด็กหญิงเสาวลักษณ์  วิชัย
 
1. นางสาวศุภธิดา  กวาวสิบสาม
 
72 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 57 เข้าร่วม 16 โรงเรียนบ้านสันทรายคองน้อย 1. เด็กหญิงวิภาดา  ลุงธรรม
 
1. นางสาวทัศนีย์  อรุณ
 
73 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 47 เข้าร่วม 17 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงณัฐนันท์  เป็งสม
 
1. นางสมจิตร  พิทาคำ
 
74 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 44 เข้าร่วม 18 โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กหญิงศศิวิมล  เกะเงะ
 
1. นางนนท์ธิชา  โลชา
 
75 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 41 เข้าร่วม 19 โรงเรียนพัฒนาต้นน้ำขุนคอง 1. เด็กหญิงชมภูนุช  รอก๊ะ
 
1. นางสาวรัชดา  ไชยมี
 
76 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 39 เข้าร่วม 20 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงสุพัตรา  สิทธิมีชำนาญ
 
1. นายรัฐพล  อินไชสา
 
77 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 34 เข้าร่วม 21 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงจิ่งยุ้น  แสงออ
 
1. นายสุวัฒน์  กาติ๊บ
 
78 ภาษาไทย การอ่าน ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงบัวนวล  ลุงธิ
 
1. นายสุรศักดิ์  เลพล
 
79 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านต้นโชค 1. เด็กหญิงแสงอ่อง  ลุงลอด
 
1. นางสาวศิริลักษณ์  สกุลวิทย์
 
80 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กหญิงมณฑรัตน์  ลุงเล็ก
 
1. นางสาวมิ่งขวัญ  เครือกุณา
 
81 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงเปา  เจนหน่อ
 
1. นางบุษบา  ฉายะสุโข
 
82 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 82 ทอง 4 โรงเรียนบ้านทุ่งละคร 1. เด็กหญิงแสงดาว  มีสุข
 
1. นางผ่องพรรณ  สวัสดิ์รักษ์
 
83 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 78 เงิน 5 โรงเรียนบ้านลาน 1. เด็กชายอาซี่  ลุงตี้
 
1. นางจุดี  หน่อสีดา
 
84 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 77 เงิน 6 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กชายภาคิน  อิ่นแก้ว
 
1. นางพัชราพร  วอพะพอ
 
85 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 76 เงิน 7 โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กหญิงศิริพร  เพ็ญไธสงค์
 
1. นางอุษา  วรพันธุ์
 
86 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 75 เงิน 8 โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 1 1. เด็กหญิงณิชกานต์  เซมู
 
1. นายปิยะ  ต๊ะวิชัย
 
87 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 75 เงิน 8 โรงเรียนบ้านโป่งถืบ 1. เด็กหญิงกัญญานี  สังสัมฤทธิ์
 
1. นางวรรัตน์  กาบศรี
 
88 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 75 เงิน 8 โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงนปภัช  ขวัญโภคา
 
1. นางละมัย  พันธุ์สัมฤทธิ์
 
89 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 75 เงิน 8 โรงเรียนบ้านแม่ทะลบ 1. เด็กหญิงศิลาวรรณ  สุปิน
 
1. นางเสาวนีย์  วรพจน์
 
90 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 74 เงิน 12 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงธืิดารัตน์  บดีรัฐ
 
1. นางอรพิน  ฟองสมุทร
 
91 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 73 เงิน 13 โรงเรียนบ้านดง 1. เด็กหญิงเกวรินทร์  ทาระศักดิ์
 
1. นางสาวสนธยา  อะโน
 
92 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 73 เงิน 13 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงเกวารินทร์  ทุนหลู่
 
1. นางพูนศรี  ประภาพรหม
 
93 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 70 เงิน 15 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงณัฐธิดา  ไชยประเสริฐ
 
1. นางสินธ์ไว  พิกุลเคหา
 
94 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 69 ทองแดง 16 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงขวัญจิรา  สายสุยา
 
1. นายธวัช  เมืองแก้ว
 
95 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 69 ทองแดง 16 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงศิริรัตน์  วงค์ใหญ่
 
1. นางชยาภรณ์  แสนศรี
 
96 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 18 โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กหญิงสุพรรษา  จองหลี
 
1. นางวชิรา  ประพุทธ์พิทยา
 
97 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 18 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงชาริสา  ศิวายพราหมณ์
 
1. นางศิวิไลส์  ทแกล้วพันธุ์
 
98 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 18 โรงเรียนบ้านแม่ป๋าม 1. เด็กหญิงอัฐภิญญา    ศรีเจริญ
 
1. นางวันเพ็ญ    เจิมจันทร์
 
99 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 65 ทองแดง 21 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายจิงทุน  ลุงเล็ก
 
1. นางสิริกัญญา  มานพจันทร์
 
100 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 60 ทองแดง 22 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กหญิงหทัยภัทร  สมศรี
 
1. นางสาวญาณวดี  หน่อคำ
 
101 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 60 ทองแดง 22 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กชายนครินทร์  หนั่นตา
 
1. นางไพลิน  อานนท์
 
102 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 60 ทองแดง 22 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงสิริยากร  เรมุข
 
1. นางรจเรข  สิงหเดช
 
103 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 60 ทองแดง 22 โรงเรียนบ้านแม่ขิ 1. เด็กหญิงวิรินธร  กันทะวงค์
 
1. นางดวงหทัย  คำวัง
 
104 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 60 ทองแดง 22 โรงเรียนวัดบ้านท่า 1. เด็กชายต้นตระการ  ตานาง
 
1. นางสาวเจนจิรา  บุญชู
 
105 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.1-ป.3 60 ทองแดง 22 โรงเรียนบ้านแม่อ้อใน 1. เด็กหญิงมาศ  ปางน้อย
 
1. นางพินสาย  อมรศักดิ์
 
106 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 96 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงสุพัตรา  ธน.ปน
 
1. นางละมัย  พันธุ์สัมฤทธิ์
 
107 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 94 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านต้นโชค 1. เด็กหญิงหมวย  แซ่ย่าง
 
1. นางสาวศิริลักษณ์  สกุลวิทย์
 
108 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กหญิงทวย  ลุงละ
 
1. นางมาลี  บุญเทพ
 
109 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 87 ทอง 4 โรงเรียนบ้านหนองเต็ง 1. เด็กหญิงทองคำ  ลุงต๊ะ
 
1. นายปฏิญญา  ศรีถาวร
 
110 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 85 ทอง 5 โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กหญิงอภิญญา  สิทธิวงศ์
 
1. นางนนทภัทร  ประวีณชัยกุล
 
111 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 83 ทอง 6 โรงเรียนศีลรวี 1. เด็กหญิงสุพรรณี  เยหลุง
 
1. นางอัจฉรียา  ไพรวัลย์
 
112 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 79 เงิน 7 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงสุพิชญา  ชมสวรรค์
 
1. นางมนต์สวรรค์  มุกข์มงคลคำ
 
113 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 78 เงิน 8 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กหญิงณัฐนันท์  วงศ์อูป
 
1. นางเอมอร  เยาวนา
 
114 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 77 เงิน 9 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงขวัญภรณ์  ลุงเล็ก
 
1. นางสายสมร  อินต๊ะเสน
 
115 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 76 เงิน 10 โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กหญิงณัฏฐา  ถาพิมพ์
 
1. นางอุไรวรรณ  พงษ์มี
 
116 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 76 เงิน 10 โรงเรียนบ้านแม่ทะลบ 1. เด็กหญิงพัชรี  ชมพูวงศ์
 
1. นายบุญเกตุ  ใคร้มูล
 
117 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 75 เงิน 12 โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กหญิงสาลี  เบียงแล่
 
1. นางสาวปาลิดา  เทพปัญญา
 
118 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 74 เงิน 13 โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. เด็กหญิงกุลธิดา  ศรีอำภา
 
1. นางวัชรา  ชื่นตา
 
119 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 74 เงิน 13 โรงเรียนวัดบ้านท่า 1. เด็กชายหล้า  ลุงสม
 
1. นางสุพัตร์  ศิริ
 
120 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 73 เงิน 15 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงเพียงแข  หยั่นมะ
 
1. นางสาววริศรา  ขยันกิจ
 
121 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 72 เงิน 16 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงหทัยพร  มโนวร
 
1. นางศรัญญา  แสนมูล
 
122 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 71 เงิน 17 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กชายสหัสวรรษ  หมายเต็ม
 
1. นางพิมพ์ทอง  คำปิ่นแก้ว
 
123 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 71 เงิน 17 โรงเรียนบ้านห้วยห้อม 1. เด็กหญิงจิ่ง   ลุงสู้
 
1. นางเรวดี  จันต๊ะพรม
 
124 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 70 เงิน 19 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงพชรภรณ์  ซาวคง
 
1. นางสาวธันยพร  อุดคำมี
 
125 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 70 เงิน 19 โรงเรียนบ้านหนองบัว 1. เด็กหญิงกัญจนพร  สิทธิ์คงดิลก
 
1. นางสาวนิตยา  สิงห์เพชร
 
126 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 21 โรงเรียนบ้านดอนชัย 1. เด็กหญิงสุนีย์  จะแฮ
 
1. นางอุบล  ทองชัย
 
127 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 65 ทองแดง 22 โรงเรียนบ้านสบคาบ 1. เด็กหญิงจิราภา   นายจ่าม
 
1. นางศิริลักษณ์  สาระจันทร์
 
128 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 64 ทองแดง 23 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงรัตติกาล  แก้วขาว
 
1. นางจำนงค์  ใหม่คำ
 
129 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 62 ทองแดง 24 โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กหญิงศศิวรรณ  นุเชอร์
 
1. นางสาวจุฑามาศ  ไคร้โท้ง
 
130 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 60 ทองแดง 25 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กหญิงนันทินี   เลาลี
 
1. นางสาวพรพรรณ   เรืองไรรัตนโรจน์
 
131 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงขวัญนภา  ยืนนาง
 
1. นางสาวสุกัณทา  อินหวัน
 
132 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ฝาง) 1. เด็กหญิงศิวาภร  ขิ่นหม่าเอ
 
1. นางสาวถนอมศรี  ศรีวิชัย
 
133 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กหญิงวนิดา  ศิริปา
 
1. นางสุพัตร  มั่งมูล
 
134 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 94 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กชายเกริกชัย  ศรีสวัสดิ์
 
1. นางสาวณพิชญา  ทะนันชัย
 
135 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงพิมลพร  นายทุน
 
1. นางอุไรวรรณ  สุทธไชย
 
136 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 92 ทอง 4 โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงชนิตา  พานพิศุทธ์
 
1. นางอรพรรณ  เขื่อนล้อม
 
137 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 91 ทอง 5 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. นางสาวเพ็ญนภา   จะอึ
 
1. นายนิพนธ์   สาโรวาท
 
138 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 90 ทอง 6 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กชายไกรวิน  จอมดวง
 
1. นางวันทนา  วัชระเสถียร
 
139 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 89 ทอง 7 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กชายวีระ  กิจเฉย
 
1. นางสาวฤทัยรัตน์  ตานัน
 
140 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 88 ทอง 8 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กหญิงแสงหอม  ลายคำ
 
1. นางธันยภรณ์  ต้านคือ
 
141 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 87 ทอง 9 โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. เด็กหญิงฝน  นางจาง
 
1. นางสุดใจ  เจริญสุข
 
142 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 86 ทอง 10 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงจุฑารัตน์  บุษมงคล
 
1. นางนงลักษณ์  ขันคำ
 
143 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 85 ทอง 11 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงสุภานันท์   เย็นมาก
 
1. นางสมจิตร  พิทาคำ
 
144 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 84 ทอง 12 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงปภาวดี  อยู่เป็ง
 
1. นางรุ่งนภา  เกตุบุญเรือง
 
145 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 83 ทอง 13 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กหญิงพัทธ์ธีรา  อุ่นเรือน
 
1. นางผ่องพรรณ  ท่าข้าม
 
146 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 82 ทอง 14 โรงเรียนสันติวนา 1. เด็กหญิงศุภนิดา  ภู่ระย้า
 
1. นางสุรีย์พร  ใฝคำ
 
147 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 80 ทอง 15 โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ไชยปราการ) 1. เด็กหญิงลัดดาวัลย์  ลิจา
 
1. นางสาวศุภธิดา  กวาวสิบสาม
 
148 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 78 เงิน 16 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายมอน  นายหล้า
 
1. นางจินดา  กิริยา
 
149 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 78 เงิน 16 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงจุฑามาศ  ศรีวิชัย
 
1. นายรัตน์  เขื่อนเพชร
 
150 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 77 เงิน 18 โรงเรียนวัดป่าแดง 1. เด็กหญิงสุภาวดี  ฟูใจใหม่
 
1. นางภาวศุทธิ์  หน่อแหวน
 
151 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 76 เงิน 19 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กหญิงภัคจิรา  อุดเหนียว
 
1. นายสรายุธ  นันทาทอง
 
152 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 75 เงิน 20 โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กหญิงเอื้ออังกูร  เทพบูชา
 
1. นางยลลดา  จารุพันธ์
 
153 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านปงตำ    
154 ภาษาไทย เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านแม่กอนใน 1. นางสาวจันทร์จิรา  โจ่ป้อ
 
1. นางสาวปกีรตา  การะหงษ์
 
155 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 88 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กชายธีรพันธ์  พงษ์พิทักษ์วาณิช
 
1. นางศรีไพร  ธรรมวาทิตย์
 
156 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงนุชนาถ  จองแหลง
 
1. นายอริยธัช  รพีกาญจน์
 
157 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านห้วยปู 1. เด็กหญิงรุจิภาส  กันเจริญ
 
1. นางมณีพรรณ  ศรีทอง
 
158 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กหญิงนภัสรา  บุญตัน
 
1. นายรุ่งโรจน์  กันโท
 
159 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านป่างิ้ว 1. เด็กหญิงมัชลิกา  ปันดอน
 
1. นางสาวหทัยวรรณ  สิงห์ใจ
 
160 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 83 ทอง 6 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายวรวุฒิ  ธรรมเฮ็ง
 
1. นางศรีลา  สมบัติใหม่
 
161 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 83 ทอง 6 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงอรวรรณ  มหาวรรณ
 
1. นางเพลินพิศ  มิตรานนท์
 
162 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 82 ทอง 8 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กหญิงปัทมา  ลุงหม่อง
 
1. นางสาวิตรี  เกษเกษี
 
163 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 81 ทอง 9 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงวลัยรัชน์  มูลเมือง
 
1. นางพัชราพร  วอพะพอ
 
164 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 81 ทอง 9 โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กหญิงชุติมา  ติยะ
 
1. นางสาวมิ่งขวัญ  เครือกุณา
 
165 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 81 ทอง 9 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงอุบลฉาย  ลายใส
 
1. นางผ่องศรี  ขันเล็ก
 
166 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 80 ทอง 12 โรงเรียนบ้านโละ 1. เด็กหญิงเพ็ญพักต์  ผิวทอง
 
1. นางไพลิน  ศิริวิชัย
 
167 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 80 ทอง 12 โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กหญิงกรกนก  เป็งมาลัย
 
1. นางนิตยา  แก้วขาว
 
168 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 80 ทอง 12 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กชายคณุตม์  แซ่กง
 
1. นายสมบูรณ์กฤช  แดงฟู
 
169 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 79 เงิน 15 โรงเรียนบ้านแม่ขิ 1. เด็กหญิงน้ำฝน  ลุงจันตา
 
1. นางเพ็ญพรรณ์  คำวัง
 
170 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 79 เงิน 15 โรงเรียนบ้านห้วยไผ่ 1. เด็กหญิงรัตนทิพย์  ศรีกุณะ
 
1. นางศิริพร  เตชะพงศ์
 
171 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 78 เงิน 17 โรงเรียนเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงปทิตตา  จำปาทอง
 
1. นางสาวกาญจนา  บุญมาก
 
172 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 78 เงิน 17 โรงเรียนบ้านทุ่งละคร 1. เด็กหญิงพิมพิกา  หางวา
 
1. นางผ่องพรรณ  สวัสดิ์รักษ์
 
173 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 76 เงิน 19 โรงเรียนกมลเรียม สุโกศล (บ้านผาใต้) 1. เด็กหญิงวิไลวรรณ   จะเซอ
 
1. นางสาวภัทรวดี  ปันติ
 
174 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 76 เงิน 19 โรงเรียนบ้านดง 1. เด็กหญิงอิงทิรา  ตุ้ยศรี
 
1. นางสาวสนธยา  อะโน
 
175 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 74 เงิน 21 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงอุ่งส่า  ปู่มน
 
1. นางจุฑารัตน์  วงค์เมอะ
 
176 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 72 เงิน 22 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงอุบลรัตน์  ศักดา
 
1. นางพูนศรี  ประภาพรหม
 
177 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 71 เงิน 23 โรงเรียนประพันธ์อารีย์-หงษ์สกุล 1. เด็กหญิงจันทร์จิรา  พงษ์ตุ้ย
 
1. นางฐิติมา  อภัย
 
178 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 71 เงิน 23 โรงเรียนบ้านหนองบัว 1. เด็กหญิงนุชรินทร์  หากิน
 
1. นางสาวนิตยา  สิงห์เพชร
 
179 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 70 เงิน 25 โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กหญิงอาซือ  หลีจา
 
1. นางสาวฉัตรทอง  ถางสูงเนิน
 
180 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 70 เงิน 25 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงณัฐพร   ศรีเดช
 
1. นางสาวเดือนเพ็ญ  วงศ์ใหญ่
 
181 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 70 เงิน 25 โรงเรียนบ้านออน 1. เด็กหญิงดารารัตน์   ศุภชัยพิศุทธิ์
 
1. นางสาวกุลธิดา   บุญมา
 
182 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 70 เงิน 25 โรงเรียนบ้านล้องอ้อ 1. เด็กหญิงพิมพ์ใจ  สำราญ
 
1. นางสุพรรษา  กาศรีวิชัย
 
183 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนวัดศรีบุญเรือง 1. เด็กชายสัณหณัฐ   ศรีประเสริฐ
 
1. นางไพรินทร์   คอทอง
 
184 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 95.25 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงแพรพลอย  วงศ์วาน
 
 
185 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กหญิงสุมิตรา  คำลาย
 
1. นางสาวธนิตา  แจ้งแสง
 
186 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงอภิญญา  ศิริชาติ
 
1. นางชุณหพิมาน  ก๋าละ
 
187 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 90.5 ทอง 4 โรงเรียนบ้านสันป่าข่า 1. เด็กหญิงจันทร์วิภา   แสนทอน
 
1. นางศิรินุช  ลาภิวงค์
 
188 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 89.5 ทอง 5 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กหญิงวรกานต์  ชุมพู
 
1. นางสาวพรทิพย์  เงินสัจจา
 
189 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 89 ทอง 6 โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กหญิงลีลาวดี  นันตา
 
1. นางมาลี  บุญเทพ
 
190 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 88.5 ทอง 7 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงสุธิตา  แซ่หลี่
 
1. นางสาวภาวิณี  ศรีบุญเรือง
 
191 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 88 ทอง 8 โรงเรียนบ้านโป่งถืบ 1. เด็กหญิงอรทัย  วันทะมาศ
 
1. นางสาวดวงจันทร์  โพธิ์เวียง
 
192 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 87.5 ทอง 9 โรงเรียนบ้านห้วยปู 1. เด็กหญิงพีรพร  ลุงต๋า
 
1. นางมณีพรรณ  ศรีทอง
 
193 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 87.5 ทอง 9 โรงเรียนบ้านหนองขวาง 1. เด็กชายเอกรัตน์   บุญทา
 
1. นางบานเย็น  ไชยศรี
 
194 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 87.25 ทอง 11 โรงเรียนวัดศรีบุญเรือง 1. เด็กหญิงจารุวรรณ    มณีวรรณ
 
1. นางแสงสุรีย์   เทียนแก้ว
 
195 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 86.75 ทอง 12 โรงเรียนกมลเรียม สุโกศล (บ้านผาใต้) 1. เด็กหญิงอรนุช  ยาแสน
 
1. นางสาวภัทรวดี  ปันติ
 
196 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 86.75 ทอง 12 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงชฎาภรณ์   สุริยะ
 
1. นางกิ่งกมล   ฉลอม
 
197 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 86.25 ทอง 14 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงหมวย   กอหยี่
 
1. นางสมพิศ  เทพดวงจันทร์
 
198 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 86.25 ทอง 14 โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ (ฝาง) 1. เด็กหญิงมล  ลุงเซ
 
1. นางฟองจันทร์  ไคร้อุดม
 
199 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 85.5 ทอง 16 โรงเรียนบ้านแม่ทะลบ 1. เด็กหญิงศิรินธร  พลพิชัย
 
1. นางอำไพ  ทานา
 
200 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 85.25 ทอง 17 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงจันทร์ทอง  พลชัย
 
1. นางมนต์สวรรค์  มุกข์มงคลคำ
 
201 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 85 ทอง 18 โรงเรียนบ้านห้วยเป้า 1. เด็กหญิงชมพูนุช  ลุงซอ
 
1. นายเอกพันธ์  พรมวังขวา
 
202 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 84.75 ทอง 19 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงฐิติกานต์  ลุงทา
 
1. นางจำนงค์  ใหม่คำ
 
203 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 84.75 ทอง 19 โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กชายรัฐธรรมนูญ  ชุคำ
 
1. นางนิตยา  แก้วขาว
 
204 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 84.25 ทอง 21 โรงเรียนบ้านดอนชัย 1. เด็กชายคมชาญ  นาล้วน
 
1. นางอุบล  ทองชัย
 
205 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 84.25 ทอง 21 โรงเรียนบ้านแม่ขิ 1. เด็กหญิงสุรัสวดี  อุ่นกันทา
 
1. นางดวงหทัย  คำวัง
 
206 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 81.5 ทอง 23 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กหญิงชมพู่  ลุงติ
 
1. นางพรรัตน์  นักสิงห์
 
207 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 79.75 เงิน 24 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กหญิงรวิวรรณ   เริงไม
 
1. นางวารีย์    นิติคุณชัย
 
208 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 79.5 เงิน 25 โรงเรียนบ้านจอง 1. เด็กชายกิติธัช  จองเจน
 
1. นางสาวมาเรียม  ปินะกะตา
 
209 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 78 เงิน 26 โรงเรียนบ้านโละ 1. เด็กหญิงมาลินี  ใส้ฝ้า
 
1. นางไพลิน  ศิริวิชัย
 
210 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 75.75 เงิน 27 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงศศิกานต์  ศรีนวล
 
1. นางดารณี  รำมณี
 
211 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ป.4-ป.6 50 เข้าร่วม 28 โรงเรียนบ้านแม่อ้อใน 1. เด็กหญิงจิราพรรณ  คันทวัง
 
1. นางเดือนฉาย  ต๊ะมา
 
212 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กชายรัฐธรรมนูญ  พรหมเทศ
 
1. นางธันยภรณ์  ต้านคือ
 
213 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. นางสาวรอด  ปินตา
 
1. นางสาวนงเยาว์  ศรีอินทร์
 
214 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กหญิงพัชรินทร์  ออต๊ะ
 
1. นางนิตยา  แปงเพ็ชร
 
215 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 87 ทอง 4 โรงเรียนบ้านสันทรายคองน้อย 1. เด็กชายกิตติศักดิ์  ชัยยาสิทธิ์
 
 
216 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 87 ทอง 4 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. นางสาวอาริณี  ลุงแก้ว
 
1. นางสาวปาหนัน  จอมนงค์
 
217 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 87 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงมาริษา  สุริยะ
 
1. นางสมจิตร  พิทาคำ
 
218 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 87 ทอง 4 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายศิรประภา  ก๋องแก้ว
 
1. นางจินดา  กิริยา
 
219 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 86 ทอง 8 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงกันต์ฤทัย  ธิดา
 
1. นางสาวณพิชญา  ทะนันชัย
 
220 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 86 ทอง 8 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงส้ม  นายหม่า
 
1. นางภัทรา  อินภิบาล
 
221 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 85 ทอง 10 โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กหญิงพลอย  ลุงใส
 
1. นางสาววราภา  เลาหเพ็ญแสง
 
222 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 85 ทอง 10 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงหลู่  นายริน
 
1. นางกชกร  อนาวัน
 
223 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 83 ทอง 12 โรงเรียนบ้านปางสัก 1. เด็กหญิงชรินทร์รัตน์  ทาราช
 
1. นางรัชนี  อุดทา
 
224 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 83 ทอง 12 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงนิรัฒน์ชา  ศรีคำ
 
1. นางสาวดาววรักษ์  แก้ววอ
 
225 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 75 เงิน 14 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงนิโลบล  ทำดี
 
1. นายรัตน์  เขื่อนเพชร
 
226 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 71 เงิน 15 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ฮ่าง 1. เด็กหญิงดารณี  ส่านัน
 
1. นางศรีประทิน  สมบูรณ์
 
227 ภาษาไทย การท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงคำแดง  ท่าเปียง
 
1. นางอุไรวรรณ  สุทธไชย
 
228 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงนฤมล  เมืองใจ
 
1. นางจินดา  กิริยา
 
229 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงจันทร์ทิพย์  จองทุน
 
1. นางสาววรนุช  ยิมิสุโท
 
230 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงสิริพัชร์   แซ่เจ๋า
 
1. นางอรพรรณ  เขื่อนล้อม
 
231 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 82 ทอง 4 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กหญิงพัชชา  ลุงคิดละ
 
1. นางธันยภรณ์  ต้านคือ
 
232 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 81 ทอง 5 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กหญิงรัชนีกร  ก้อนแก้ว
 
1. นางผ่องพรรณ  ท่าข้าม
 
233 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 80 ทอง 6 โรงเรียนบ้านสันทรายคองน้อย 1. เด็กหญิงพรวลัย  ศรีพรรณ์
 
1. นางสาวทัศนีย์  อรุณ
 
234 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 79 เงิน 7 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กหญิงวรัญญา  เมืองมูล
 
1. นางสุพัตร  มั่งมูล
 
235 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 76 เงิน 8 โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ไชยปราการ) 1. เด็กหญิงนุชจรี  วิชัย
 
1. นางสาวศุภธิดา  กวาวสิบสาม
 
236 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 75 เงิน 9 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงธิราภรณ์  ขาวผ่อง
 
1. นางสมจิตร  พิทาคำ
 
237 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงศิวภรณ์  เด่นพอม
 
1. นางอุไรวรรณ  สุทธไชย
 
238 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. นางสาวหล้า  ลุงวงศ์
 
1. นางสาวนงเยาว์  ศรีอินทร์
 
239 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงปทุมทิพย์  สุมานัน
 
1. นางสาวดาววรักษ์  แก้ววอ
 
240 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงฐิติยากร  หว่าหลิ่ง
 
1. นางกชกร  อนาวัน
 
241 ภาษาไทย สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กหญิงสุพรรณี  ลุงกี
 
1. นางวันทนา  วัชระเสถียร
 
242 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กหญิงมอญเมือง  ลุงคำ
2. เด็กหญิงแสงจันทร์  ลุงต๊ะ
 
1. นางกรวรรณ  พนาวงค์
2. นางมาลี  บุญเทพ
 
243 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงกัณฐิกา  บุญสม
2. เด็กชายศักรินทร์  การุณวงค์
 
1. นายอริยธัช  รพีกาญจน์
 
244 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงทอฝัน  ตู่แปง
2. เด็กหญิงวราภรณ์  ป้องเพ็ชร์
 
1. นางละมัย  พันธุ์สัมฤทธิ์
 
245 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 78 เงิน 4 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กชายธนวัฒน์  ชำนาญกลิ่ง
2. เด็กหญิงวิรัญญา  ดาวเงิน
 
1. นางเพลินพิศ  มิตรานนท์
 
246 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 77 เงิน 5 โรงเรียนพัฒนาต้นน้ำขุนคอง 1. เด็กหญิงกนกพร  แซ่หมี่
2. เด็กหญิงสุดารัตน์  เลาหมู่
 
1. นางสาวสุภาวรรณ  สินธุยา
 
247 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 76 เงิน 6 โรงเรียนบ้านต้นโชค 1. เด็กหญิงรุ้งตะวัน  แสนกอ
2. เด็กหญิงหอม  ลุงซอ
 
1. นางสาวชนิตร์นันท์  ตาลป่า
2. นางสาวโสภา  สุวรรณ์
 
248 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 75 เงิน 7 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กชายพลากร  กันธา
2. เด็กชายภูวดล  บุญช่วย
 
1. นายสุวัฒน์  กาติ๊บ
 
249 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 74 เงิน 8 โรงเรียนบ้านฮ่างต่ำ 1. เด็กหญิงพรรพษา  เทพวงค์
2. เด็กหญิงส้ม  ลุงต๋า
 
1. นายพงษ์ศักดิ์  คนขยัน
 
250 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 73 เงิน 9 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงกานธิดา  อมรสันติกุล
2. เด็กหญิงมะลิวัลย์  แซ่หยาง
 
1. นางมัทนียา  ลาวรรณ์
 
251 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 72 เงิน 10 โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ (ฝาง) 1. เด็กหญิงจิรนันท์  อินต๊ะ
2. เด็กหญิงอังคณา  โอ่ลู
 
1. นางฟองจันทร์  ไคร้อุดม
 
252 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 71 เงิน 11 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กชายชัยวัฒน์  ปราบมนตรี
2. เด็กหญิงวริศรา  ทองจินดา
 
1. นายพงกษิณ   วังอินต๊ะ
 
253 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 70 เงิน 12 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงชลิตา  ชลวานิช
2. เด็กหญิงรุ้งลาวรรณ  พรหมคำแดง
 
1. นางสาวณีรชา  สุเป็ง
 
254 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 69 ทองแดง 13 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงเพชร  จะโจ้
2. เด็กหญิงแสงสวย  ลุงกอ
 
1. นางกชกร  อนาวัน
2. นางสาวนันทนา  โนจิตร
 
255 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 68 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กชายบุญ  หนั่นต๋า
2. เด็กหญิงมาลินี  นิยม
 
1. นางคัทลียา  หนองภักดี
2. นางสาวพัฒจนา  วรรณรัตน์
 
256 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 67 ทองแดง 15 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ฮ่าง 1. เด็กหญิงพัชรี  ปันตา
2. เด็กหญิงอัจฉราพร  ต้นนาค
 
1. นางศิริวรรณ  อินถา
 
257 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 66 ทองแดง 16 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กชายธนกฤต  ใจพล
2. เด็กชายธนภูมิ  ชัยพงษ์
 
1. นางสาวจามรี  จารุบุณย์
 
258 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 65 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายชาญกิจ   ใจคำ
2. เด็กหญิงตรีเนตร   จันต๊ะศิริ
 
1. นางสาวจุฑาทิพย์   แก้วกาวี
 
259 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 65 ทองแดง 17 โรงเรียนโชติคุณเกษมบ้านเมืองงาม 1. เด็กหญิงขวัญตา  แสงคติ
2. เด็กหญิงบัว  เดหลุ่ม
 
1. นางสาวนิรดา  นิรชานันท์
 
260 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 65 ทองแดง 17 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กหญิงปฏิมากร  สิทัน
2. เด็กหญิงวริญญา  แซ่พานคำ
 
1. นางเอมอร  เยาวนา
 
261 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 65 ทองแดง 17 โรงเรียนศีลรวี 1. เด็กหญิงพิชญ์พิชัย  พวงสะอาด
2. เด็กหญิงภานุมาศ  สุรินต๊ะ
 
1. นางอัจฉรียา  ไพรวัลย์
 
262 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 65 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงชไมพร  เกสร
2. เด็กหญิงศศิภา  มหาวรรณา
 
1. นางสาวอินทิรา  ตากใบ
 
263 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 65 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กชายปัญญา  ลุงตี
2. เด็กชายอติชาติ  บุญยวง
 
1. นางสาวพรทิพย์  เงินสัจจา
2. นางสาวสุภาพ  บัวใจ
 
264 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 65 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายมนัสนันท์  โพธิหงษา
2. เด็กหญิงลัดดา  แซ่คอ
 
1. นางจำนงค์  ใหม่คำ
 
265 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 65 ทองแดง 17 โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กชายบุญมี  ลุงต๊ะ
2. เด็กหญิงมล  ติวิ่น
 
1. นางมรกต  จาวสถาพร
 
266 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 65 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงหมวยแสง  ลุงดิ่ง
2. เด็กหญิงแสงไข่  ลุงอ่อง
 
1. นางสาวโสภิดา  ทองดัง
 
267 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กลอนสี่ ) ป.4-ป.6 65 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดป่าแดง 1. เด็กหญิงนลินี   ไชยยา
2. เด็กหญิงมัณฑิตา  ปัญญาสิทธิ์
 
1. นางพจนีย์  ไมรินทร์
2. นายวิทยา  หน่อคำ
 
268 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 82 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงชุติมา  ทองดี
2. เด็กหญิงนงคราญ  ขุนคำ
 
1. นางกชกร  อนาวัน
2. นางสาวไอยรา  หล้าขัด
 
269 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงอารียา  สายอาทิตย์
2. เด็กหญิงเฟื่องฟ้า  ทรายแก้ว
 
1. นางนงลักษณ์  ขันคำ
 
270 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กหญิงพิมผกา  ศรีติ
2. เด็กหญิงแสงระวี  เปียผ่า
 
1. นางนิภาภรณ์  หลวงเทพ
 
271 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 77 เงิน 4 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กหญิงพรทิพย์   เลาหาง
2. เด็กหญิงรุ้งทอง   แซ่ลี
 
1. นางสาวพรพรรณ  เรืองไรรัตนโรจน์
 
272 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 76 เงิน 5 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กหญิงทิพย์สุดา  บัวใจ
2. เด็กหญิงแสงพอง  ลุงยอน
 
1. นางสาวฤทัยรัตน์  ตานัน
 
273 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 75 เงิน 6 โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. นางสาวนิชา  กุ่งยะ
2. นายพิแยะ  เจอก๋า
 
1. นางสาวนงเยาว์  ศรีอินทร์
 
274 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 74 เงิน 7 โรงเรียนวัดป่าแดง 1. เด็กหญิงปภัสรา  ยาชัย
2. เด็กหญิงพุทธมาศ  หลวงนวล
 
1. นางภาวศุทธิ์  หน่อแหวน
 
275 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 73 เงิน 8 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงฐิติมา  มณีวรรณ
2. เด็กหญิงพันธิตรา  คำบุญเรือง
 
1. นางสมจิตร  พิทาคำ
 
276 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 72 เงิน 9 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงฝน  ทองบุญ
2. เด็กหญิงเบญจมาศ  หน่อแก้ว
 
1. นายปัฏฐวัจน์  เฟื่องเพ็ชร
 
277 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 72 เงิน 9 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายณัฐพงค์  กันศรี
2. เด็กหญิงอุษณีย์  โปธิคำ
 
1. นางอุไรวรรณ  สุทธไชย
 
278 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 69 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงปรียาณุช   ลุงต๊ะ
2. เด็กหญิงแสงเดือน   ลายคำ
 
1. นางสาวปาหนัน   จอมนงค์
 
279 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 69 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงปั๋น  ละวัน
2. เด็กชายพิพัฒน์  วรรณใจ
 
1. นางภัทรา  อินภิบาล
 
280 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 69 ทองแดง 11 โรงเรียนชุมชนวัดศรีดงเย็น 1. เด็กหญิงรัตติกาล   กันทะวงค์
2. เด็กหญิงเด็กหญิงสุภาวดี  สิทธิปุก
 
1. นายบุญธรรม   กาใจคำ
 
281 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 68 ทองแดง 14 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ฮ่าง 1. เด็กหญิงจินตนา  ลุงวิ
2. เด็กหญิงสิริกร  บุญมี
 
1. นางศรีประทิน  สมบูรณ์
 
282 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 68 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงกนกพร  อินต๊ะ
2. เด็กหญิงปี่  แสงเรื่อนกู่
 
1. นางสาวอินทิรา  ตากใบ
 
283 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 68 ทองแดง 14 โรงเรียนแกน้อยศึกษา 1. นายปาย  ลุงลาย
2. นางสาวพิชชานันท์  จะสือ
 
1. นายราชันย์  พรหมเถาว์
2. นางสาววาสนา  โนจ๊ะ
 
284 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 67 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงกรรณิการ์  มูลแก้ว
2. เด็กหญิงขนิษฐา  ลอพอ
 
1. นายรัฐพล  อินไชสา
 
285 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 66 ทองแดง 18 โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงคำหล้า  แซ่ยิ่ง
2. เด็กหญิงมณีนุช  คำอ่อง
 
1. นางอรพรรณ  เขื่อนล้อม
 
286 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 66 ทองแดง 18 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงจันธิณี  ปวงปัน
2. เด็กหญิงดลญา  ชัยชุมพร
 
1. นางจินดา  กิริยา
 
287 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 66 ทองแดง 18 โรงเรียนสันติวนา 1. เด็กหญิงสุวรรณี  สกลกุลดี
2. เด็กชายหยู่เฟย  แซ่หลี่
 
1. นางศรีวรรณ  จันทร์เพ็ญ
2. นางสุรีย์พร  ใฝคำ
 
288 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 65 ทองแดง 21 โรงเรียนบ้านสันทรายคองน้อย 1. นางสาวต้อม  ลุงต๊ะ
2. นางสาวรัฐนันท์  เกษรเกิด
 
1. นางสาวทัศนีย์  อรุณ
 
289 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 64 ทองแดง 22 โรงเรียนโชติคุณเกษมบ้านเมืองงาม 1. เด็กหญิงนาแต๋  แอแล
2. เด็กหญิงสาริณี  อุแสง
 
1. นางสาวนิรดา  นิรชานันท์
 
290 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 63 ทองแดง 23 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. นายธราดล   แสงน้อย
 
1. นางรุ่งนภา   เกตุบุญเรือง
 
291 ภาษาไทย การแต่งบทร้อยกรอง (กาพย์ยานี 11) ม.1-ม.3 61 ทองแดง 24 โรงเรียนบ้านห้วยคอกหมู 1. เด็กหญิงดารา  ป่าเจ๊ะ
2. เด็กหญิงพรทิพย์  จะเซอ
 
1. นางสาวสุกัลยา  จั่วจันทึก
 
292 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 83.5 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านจอง 1. เด็กหญิงแสงซื่อ    มูหลิ่ง
 
1. นางสาวจารุวรรณ  วงศ์ษา
 
293 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กหญิงธมลวรรณ  สีแก้ววงค์
 
1. นายประสิทธิ์  โปธาซาง
 
294 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 81.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กชายภานุพงค์  ตันกุริมาน
 
1. นางอรวรรณ  แก้วฟู
 
295 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 77 เงิน 4 โรงเรียนบ้านปง 1. เด็กชายพงศกร  อุดบัววงษ์
 
1. นางสาวศิริลักษณ์  ศิริ
 
296 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 76 เงิน 5 โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กชายเมษา  แซ่พ่าน
 
1. นางสาวสุกัญญา  สิงห์ฆะราช
 
297 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 74 เงิน 6 โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กชายศิวกร  โรจนะ
 
1. นางวชิรา  ประพุทธ์พิทยา
 
298 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 74 เงิน 6 โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงธันย์ชนก  ลำคำ
 
1. นางวรรณา  เมืองใจ
 
299 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 71.5 เงิน 8 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กหญิงมัลลิกา  วิจิตรพนาดอน
 
1. นางดนุชา  ขาวสะอาด
 
300 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 70 เงิน 9 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กชายสนธยา  แก้วยอดดี
 
1. นางดารา  ชุ่มวารี
 
301 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 68.5 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงหนึ่งฤทัย  ศรีเรือน
 
1. นางทิพวรรณ์  อินสอน
 
302 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 67.5 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงจิราพร  รจิตพลอย
 
1. นางชื่นสุข  จันทะเจริญ
 
303 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 67 ทองแดง 12 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กชายวัฒนา  ตากิ่มนอก
 
1. นางนวลจันทร์  บุษดี
 
304 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 67 ทองแดง 12 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงรัญชิดา  โชคนิรันดร์กุล
 
1. นางสาวมาฆะศิริ  แสงดอก
 
305 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 65 ทองแดง 14 โรงเรียนเอื้อวิทยา 1. เด็กชายศิรัณย์  สุนันทศิลป์
 
1. นางสาวเมขลา  คำตั๋น
 
306 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 64.5 ทองแดง 15 โรงเรียนตชด.ไลออนส์มหาจักร 8 1. เด็กหญิงอ๋ามนวล  นายหม่อง
 
1. นายเดชา  สิทธิกรพันธ์
 
307 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 62 ทองแดง 16 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กชายอภิรักษ์  ศรีรักษ์
 
1. นางเพ็ญศรี  กันทะมาลัย
 
308 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 61 ทองแดง 17 โรงเรียนโชติคุณเกษมบ้านเมืองงาม 1. เด็กหญิงพิมพ์มาดา  ดานเรือง
 
1. นางสาววิมลวรรณ  พนาธิคุณ
 
309 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 61 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กชายชานน  ลายคำ
 
1. นางวราพร  คำวังพฤกษ์
 
310 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 61 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดจอมคีรี 1. เด็กหญิงฐิติชญา  จำปาทอง
 
1. นางณิชนันทน์  พรมแดน
 
311 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 60 ทองแดง 20 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงสุชาดา  นาแก้ว
 
1. นางสาวกัลยา  ภูมิมาลา
 
312 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 59.5 เข้าร่วม 21 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงจีรนันท์  เทพพะใจ
 
1. นางสาวจันทร์ผ่อง  พลฤทธิ์
 
313 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 59 เข้าร่วม 22 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงจุฑามาศ  บุญลิลา
 
1. นางอรพิน  ฟองสมุทร
 
314 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 53 เข้าร่วม 23 โรงเรียนบ้านดอน 1. เด็กชายอภิสิทธิ์  ใหม่เงิน
 
1. นางนงคราญ  ใจธิตา
 
315 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 53 เข้าร่วม 23 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กหญิงณัฐพร  สระทองบ้อง
 
1. นายกำชัย  พะพู่
 
316 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 43 เข้าร่วม 25 โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 1 1. เด็กหญิงอโนมา  ต๊ะ
 
1. นางสาวบัวทิพย์  อองกุลนะ
 
317 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 38 เข้าร่วม 26 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงดาว 1. เด็กชายสุรชาติ  เลาหมี่
 
1. นางณัฏฐนันท์  ยิ้มแฉล้ม
 
318 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 -1 - - โรงเรียนกมลเรียม สุโกศล (บ้านผาใต้)    
319 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนบ้านห้วยทรายขาว 1. เด็กหญิงกรกมล  ใหม่นะ
 
 
320 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายรชต  คำเงิน
 
1. นางอัษฏาพร  ทองขันธ์
 
321 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านจอง 1. เด็กหญิงรุ้งลาวัลย์    ลุงแอ
 
1. นางบุศยา   พรหมสิทธิ์
 
322 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านหนองเต็ง 1. เด็กหญิงมลจิ่ง  ลุงวิ
 
1. นายปฏิญญา  ศรีถาวร
 
323 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 83 ทอง 4 โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กชายชัยพร  แซ่ลี้
 
1. นายสมพันธ์  กำทอง
 
324 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 82 ทอง 5 โรงเรียนวัดห้วยน้ำเย็น 1. เด็กชายใจเมือง  ลุงกอ
 
1. นางสาวเอมฤทัย  ซองดี
 
325 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 79 เงิน 6 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กหญิงยุพา  แซ่เฉิ่น
 
1. นางสาวอรอนงค์  มณีศักดิ์
 
326 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 78 เงิน 7 โรงเรียนชุมชนบ้านวังจ๊อม 1. เด็กหญิงณัฐชยา   พวงทอง
 
1. นางนงนุช  วิมลสุจริต
 
327 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 77 เงิน 8 โรงเรียนบ้านแม่สูนน้อย 1. เด็กหญิงจิรวรรณ  ใจคำ
 
1. นางปราณี  พรมพันธ์
 
328 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 76 เงิน 9 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายต้าหลิ่ว  แซ่ลี้
 
1. นางสาวณัฎฐณิชา  ทาลือชัย
 
329 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 75 เงิน 10 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กชายต้าฟู่  แซ่ควง
 
1. นางสาวโสพิศ  ฝีปากเพราะ
 
330 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 74 เงิน 11 โรงเรียนวัดบ้านท่า 1. เด็กชายณัฐพล  มหาวรรณ
 
1. นางสุพัตร์  ศิริ
 
331 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 74 เงิน 11 โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กชายรัชพล  แซ่ต้วน
 
1. นางวิลาวัลย์  ชิตอินทร์
 
332 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 73 เงิน 13 โรงเรียนบ้านแม่ทะลบ 1. เด็กชายปฎินันท์  วรรณมงคล
 
1. นางอำไพ  ทานา
 
333 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 72 เงิน 14 โรงเรียนบ้านใหม่ 1. เด็กหญิงวราภรณ์  แคว้นดอนฉิม
 
1. นางนิภาพร  ใจมูล
 
334 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 69 ทองแดง 15 โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กหญิงชุวรานิษฐ์  ศิริชัยชาญณ์
 
1. นายธนกร  ใจกาศ
 
335 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 69 ทองแดง 15 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กหญิงสุดธิดา  แซ่ย่าง
 
1. นางดนุชา  ขาวสะอาด
 
336 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 68 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านลาน 1. เด็กหญิงอัจฉราภรณ์  กันใจ
 
1. นางสาวสุภาภรณ์  บุตรดีวงษ์
 
337 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 68 ทองแดง 17 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายณัฐพนธ์  ศรีแสงใส
 
1. นางมะลิวัลย์  วันวงษ์
 
338 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 68 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดศรีบุญเรือง 1. เด็กหญิงรจนา   ลุงมาด
 
1. นางแสงสุรีย์   เทียนแก้ว
 
339 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 20 โรงเรียนประพันธ์อารีย์-หงษ์สกุล 1. เด็กชายอนันต์  รติธนวัฒน์
 
1. นางสาวมัทนา  อุ่นต๊ะ
 
340 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 20 โรงเรียนบ้านออน 1. เด็กชายณัฐพนธ์  ดูแฮ
 
1. นายยุทธพงษ์   เครือซุง
 
341 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 20 โรงเรียนบ้านห้วยเป้า 1. เด็กชายปุ๊ด  อุ่นคำ
 
1. นางสาวนิภารัตน์  ศรีสม
 
342 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 64 ทองแดง 23 โรงเรียนโชติคุณเกษมบ้านเมืองงาม 1. เด็กหญิงอรทัย  ธนวรชัย
 
1. นางสาววันดี  วิวัฒน์รัตนกุล
 
343 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 63 ทองแดง 24 โรงเรียนบ้านสันต้นเปา 1. เด็กหญิงชุติมน  ทากลาง
 
1. นายวิเชียร  กิตติวรเชฏฐ์
 
344 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 62 ทองแดง 25 โรงเรียนบ้านหนองบัว 1. เด็กหญิงกชกร  ก่าแฮ
 
1. นางสาวพรทิพย์  อานแดง
 
345 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 62 ทองแดง 25 โรงเรียนวัดจอมคีรี 1. เด็กหญิงภัทรดา  ผ่องแผ้ว
 
1. นางสาวกนกกาญจน์  กันทะวงค์
 
346 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 61 ทองแดง 27 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กชายสมนึก  ทองคำ
 
1. นางปวินตรา  นันตา
 
347 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 60 ทองแดง 28 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กชายอินธารา  วิชัย
 
1. นางทิพวรรณ์  อินสอน
 
348 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงธัญญาลักษณ์   พาณิชย์
 
1. นางกรรณิการ์  จันสม
 
349 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงรุ่งอรุณ  เมืองใจ
 
1. นายพีรันธร  ยาคำ
 
350 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 77 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงอ้อมใจ  เสาวรส
 
1. นายวิศรุต  บุญรังษี
 
351 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. นายจันทร์  นายใส
 
1. นายเทวฤทธิ์  เขื่อนคำ
 
352 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 71 เงิน 4 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงนัฐนิชา  ไชยวงค์
 
1. นางกนิษฐา  ชื่นใจ
 
353 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. นายอะเบผ่า  แซ่จาง
 
1. นางสาวณัฎฐณิชา  ทาลือชัย
 
354 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 65 ทองแดง 6 โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. นายภานุวัฒน์  กนกแก้วลายทอง
 
1. นางลักษณาวรรณ  สุวรรณวิศลกิจ
 
355 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 65 ทองแดง 6 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายสายัณต์  แสนใหม่
 
1. นายสมพงษ์  รักประชา
 
356 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 62 ทองแดง 8 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. นางสาวพัชรพร  รัตนแผ่
 
1. นางราชัญ  กาไชย
 
357 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 61 ทองแดง 9 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กชายจายแอ  กอยะ
 
1. นางสาวพวงเพชร  ใจแก้ว
 
358 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 60 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กหญิงศันสนีย์  ปันต๊ะ
 
1. นางสาวรติมา  บุญเรือง
 
359 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 58 เข้าร่วม 11 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงสุรารักษ์  ตุ่นแก้ว
 
1. นางนันทิวา  สมุทร์หอม
 
360 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 57 เข้าร่วม 12 โรงเรียนชุมชนวัดศรีดงเย็น 1. เด็กหญิงเด็กหญิงเอ   ลุงอ่อง
 
1. นางนางอารีรัตน์    ศิริ
 
361 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 54 เข้าร่วม 13 โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงวดี  แซ่หยาง
 
1. นายสง่า  วรรณเลิศ
 
362 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 52 เข้าร่วม 14 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. นางสาวตอง  ลุงซ่อนต่า
 
1. นางสาวฤทัยปรียา  โสภาระดี
 
363 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 47 เข้าร่วม 15 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กชายทรงพล  รื่นเริงใจ
 
1. นางสาวกัลยา  ภูมิมาลา
 
364 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 46 เข้าร่วม 16 โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กหญิงสุพัตรา  ลุงมูล
 
1. นายญาณวุฒิ  ปาละโรจนกุล
 
365 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 45 เข้าร่วม 17 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงชุติภา   ขวัญพอ
 
1. นายอนุชา   ยาประเสริฐ
 
366 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 45 เข้าร่วม 17 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กหญิงอรัญญา   เลาหาง
 
1. นายธนาดุล   เลาลี
 
367 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 44 เข้าร่วม 19 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. นางสาวแสงหอง  ส่างผัด
 
1. นายอนุสรณ์  แสงดี
 
368 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 43 เข้าร่วม 20 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กชายณัฐพงษ์  นันตา
 
1. นางสาวอ้อมพร  พุ่มร่วมใจ
 
369 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 40 เข้าร่วม 21 โรงเรียนบ้านห้วยคอกหมู 1. เด็กหญิงน้ำฝน  จะลา
 
1. นางกำไร  แก้วสิทธิ์
 
370 คณิตศาสตร์ อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 35 เข้าร่วม 22 โรงเรียนบ้านห้วยเฮี่ยน 1. เด็กหญิงพัทธนันต์  แซ่เหย่า
 
1. นางอภิญญา  วงศ์ใหญ่
 
371 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงธาดารัตน์  แก้วประภา
2. เด็กหญิงพิมพ์นุช  คำตาล
3. เด็กหญิงสุภัค  แซ่หวัง
 
1. นายยวน  มูลสถาน
2. นายเทวฤทธิ์  เขื่อนคำ
 
372 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 91.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงชนม์นิภา   ทิพยมนฑล
2. เด็กหญิงฝน    แซ่หวัง
3. เด็กชายภานุพงษ์   แก้วมณี
 
1. นางสาวพรพิมล   ธรรมลังกา
2. นางสงบ   หัตถปะนิตย์
 
373 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 89.25 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงพรไพริน  ชัยลังกา
2. เด็กหญิงพลอยไพลิน  ยี่แก้ว
3. เด็กหญิงสิริญญา  อ่อนละมูล
 
1. นางสาวบุณฑริก  สุรินทร์
 
374 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 87 ทอง 4 โรงเรียนวัดป่าแดง 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  วงศ์ตา
2. เด็กชายภาสินี  ศรีวิชัย
3. เด็กหญิงอริสรา  ศรีวิชัย
 
1. นางรติรัตน์  ปันเมา
2. นายวิทยา  หน่อคำ
 
375 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 84.25 ทอง 5 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 30 1. เด็กชายกวิน  เซคือ
2. เด็กหญิงนิตยา  พ่าก่า
3. เด็กหญิงศิริวรรณ  จะคะจู
 
1. นางนิศารัตน์  เหลาพนัสสัก
2. นางสาวอรพรรณ  คำคง
 
376 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 83 ทอง 6 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายวัชรชัย  แก้วสวัสดิ์
2. เด็กชายศุภกิตติ์  พรหมเมศร์
3. เด็กชายศุภชัย  แซ่จื๋อ
 
1. นางสาวทิพวัลย์  ใจเที่ยง
2. นางสาวอนัญญา  กันสีนวล
 
377 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 82.25 ทอง 7 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายยุทธศักดิ์  ชัยลังกา
2. เด็กชายศุภณัฐ  แสนนาค
3. เด็กชายสิริวัฒน์  หารพงดง
 
1. นายกรนิวัฒน์  อินเหลือละ
 
378 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 79.5 เงิน 8 โรงเรียนบ้านถ้ำ 1. เด็กชายกร  ลุงซอ
2. เด็กชายยงยุทธ  งอยี่
3. เด็กชายหล้าแดง  ลุงต้อย
 
1. นางละเอียด  ขันชัย
 
379 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 79 เงิน 9 โรงเรียนชุมชนวัดศรีดงเย็น 1. เด็กหญิงปรียาทิพย์   ลุงยอด
2. เด็กหญิงสิรินาท   บุญเรือง
3. เด็กชายเด็กชายสุทิ   แซ่เฉิ่น
 
1. นายนายนพพร   ชมภู
 
380 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 77.75 เงิน 10 โรงเรียนวัดศรีบุญเรือง 1. เด็กชายชญานนท์   สุภาวงศ์
2. เด็กชายพลวัฒน์    กุณารี
3. เด็กหญิงรัศมี   เหล่าเฉิ่น
 
1. นางแสงสุรีย์   เทียนแก้ว
 
381 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 77.5 เงิน 11 โรงเรียนบ้านดง 1. เด็กหญิงมน  เซียมราย
2. เด็กหญิงมล  เซียมราย
3. เด็กหญิงหลู่  ปากน้อย
 
1. นางสาวธัญภรณ์  สายชมภู
2. นางสาวสนธยา  อะโน
 
382 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 76 เงิน 12 โรงเรียนบ้านสบคาบ 1. เด็กชายกิ๊บ  ลุงต๋า
2. เด็กชายราเชนทร์  นามพิชัย
3. เด็กชายศุภฐิติ  สำลีร่วง
 
1. นางเบญจวรรณ  แสงบุญ
 
383 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 75 เงิน 13 โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. เด็กหญิงกนกพิชญ์  บริบูรณ์
2. เด็กหญิงกัลยา  ลุงปิง
3. เด็กหญิงธิดา  ญัณณะ
 
1. นางสาวชวนพิศ  ประยูร
2. นายภูวนาถ  วรรณรัตน์
 
384 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 73 เงิน 14 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงฐิติพร  จัยวงค์
2. เด็กหญิงธนพร  กันไทย
3. เด็กหญิงพิมพร  กู่คำ
 
1. นายสิทธิพงษ์  จันสม
 
385 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 67.75 ทองแดง 15 โรงเรียนบ้านม่วงป๊อก 1. เด็กหญิงก้อย  จิ่งหลู่
2. เด็กหญิงจิ่งนุ  บัวเขียว
3. เด็กชายโยทิน  มูลชัย
 
1. นายประชิต  จันทร์เรือง
2. นายพงศ์พัสณัฐ  ดวงทิพย์
 
386 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 66.75 ทองแดง 16 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กหญิงปิยนันท์  ตาปิน
2. เด็กหญิงพรพิมล  วงค์คำ
3. เด็กหญิงอริสา  ประวัติ
 
1. นางพัฒนา  อุตรสุข
 
387 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ป.4-ป.6 61.5 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กหญิงซื่อ  โจต้า
2. เด็กหญิงนันทรัตน์  ลุงทุน
3. เด็กหญิงมณิภา  ไชยมูล
 
1. นายชนันพัฒน์  ทองทิพย์
 
388 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 94 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงวันเพ็ญ  อินดวง
2. เด็กหญิงวิไล  แซ่เฉียน
3. เด็กหญิงเมธิณี  จะอื่อ
 
1. นายยวน  มูลสถาน
2. นายเทวฤทธิ์  เขื่อนคำ
 
389 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กชายวัชระพงษ์   ชัยวงค์แก้ว
2. เด็กชายอาเลผา    หลี่จา
3. เด็กชายเจสัน   สมใจ
 
1. นายวิสุทธิ์   แสนสุวรรณ์
 
390 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  คำยี่
2. เด็กหญิงดาว  นันตา
3. เด็กชายอนุวัตน์  ส่างวิ
 
1. นายญาณวุฒิ  ปาละโรจนกุล
2. นางสาวฐิติพร  จินมานะสุข
 
391 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 88 ทอง 4 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กชายจิ่ง  เซียมลาย
2. เด็กหญิงแดง  ลุงแสง
3. เด็กหญิงแสงหล้า  ลุงหลู่
 
1. นายณรงค์ฤทธิ์  เสาร์สาร
2. นางสาวนงคราญ  นวลฝั้น
 
392 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 86 ทอง 5 โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กชายทุนเย่  ลุงคำ
2. เด็กหญิงลลิตา  จะคะ
3. เด็กหญิงศรีสอางค์  ใจด้วง
 
1. นางสาวรติมา  บุญเรือง
2. นายอาทิตย์  ลาเซอร์
 
393 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 84 ทอง 6 โรงเรียนชุมชนวัดศรีดงเย็น 1. เด็กหญิงสุพรรษา   บัวหลง
2. เด็กหญิงอัจฉรา   กอฝั้น
3. เด็กหญิงอุบลวรรณ   คำยอง
 
1. นางอารีรัตน์   ศิริ
 
394 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 84 ทอง 6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กหญิงกุสุมา  แซ่ต๋วน
2. เด็กชายพีรพัฒน์  ติยะ
3. เด็กหญิงวรดา  ลุงมัก
 
1. นางสุพัฒ  เนรังษี
 
395 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 83 ทอง 8 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงธนพร  เมาตี่น
2. เด็กหญิงรมย์รวิน  อุตะมงค์
3. เด็กชายวรรณชัย  วรกุลพัฒนา
 
1. นางนงเยาว์  เพชรคงเทพ
2. นายวัชระ  ยะสง่า
 
396 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 81 ทอง 9 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. นางสาวพิสมัย  อินวงศ์
2. นางสาวศุภกร  มูลกวิน
3. นายไพศาล  จันวัน
 
1. นางสาวอุทุมพร   อิ่นยังคำ
 
397 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 77 เงิน 10 โรงเรียนชุมชนบ้านวังจ๊อม 1. เด็กหญิงชนากานต์  แก้วกำเนิด
2. เด็กหญิงศิลีลักษณ์  ขัดฟู
3. เด็กหญิงสุดานันท์  ดวงต๋า
 
1. นางจำเนียร  วงค์คำ
2. นางสถาพร  ศรีเกตุ
 
398 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 76 เงิน 11 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงจิราภา  สุดตา
2. เด็กชายพิสิษฐ์  ปันแก้ว
3. เด็กหญิงเมษณี  อิ่นเงิน
 
1. นางอัจฉรา  ประยูรศิริ
 
399 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 67 ทองแดง 12 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กชายคำ  ลุงแดง
2. เด็กหญิงฉัตรดารักษ์  เหล็กใหญ่
3. เด็กชายธนาธิป  ผ่านสถิน
 
1. นางกัลยาณี  อินภิไชย
2. นางสาวฤทัยปรียา  โสภาระดี
 
400 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านปางสัก 1. นายก่ำ  ลุงมั่น
2. นางสาวธิติมา  ณ เรืองศรี
3. นายอรรถพล  ศรีติ๊บ
 
1. นางจันธวรรณ  วงศ์อินทร์
2. นายพิษณุ  ศรีนวลใหญ่
 
401 คณิตศาสตร์ โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านสันทรายคองน้อย 1. นางสาวนวล  ดวงคำ
2. นางสาวฝน  ดวงแค้น
3. นางสาวอรณิช  สวัสดิลักษณ์
 
1. นายเทวิน  ธรรมลังกา
 
402 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 80 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านลาน 1. เด็กชายกมล  ลุงต่า
2. เด็กชายนิกร  นายต่า
 
1. นายวัชระพงษ์  วงค์เทพ
2. นางสาวสุภาภรณ์  บุตรดีวงษ์
 
403 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายบุญช่วย  ปอโป
2. เด็กชายสุเมธ  มวนศรี
 
1. นายยวน  มูลสถาน
2. นายเทวฤทธิ์  เขื่อนคำ
 
404 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 68 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กชายทรงพล  สระแสงตา
2. เด็กชายเพชรพันธ์แท้  บาลเย็น
 
1. นายวิศรุต  บุญรังษี
2. นางสุพิศ  พรหมศรี
 
405 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 67 ทองแดง 4 โรงเรียนบ้านดง 1. เด็กชายเครือ  ลุงคำ
2. เด็กชายเอ  แสงสุนันท์
 
1. นายภูมิ  วิริยะ
2. นางอัมพร  แสงคำมา
 
406 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 62 ทองแดง 5 โรงเรียนวัดศรีบุญเรือง 1. เด็กชายณัฐกร   ศรียานะ
2. เด็กชายอรรถพร    กันธะวงค์
 
1. นายบุญเจิด   สมบูรณ์
 
407 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 60 ทองแดง 6 โรงเรียนบ้านอ่าย 1. เด็กหญิงชนนิกานต์   อินทจักร
2. เด็กชายณัฐกาล   ก๋าคำ
 
1. นางสาวรัตติกาล   ใจใหญ่
 
408 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 57 เข้าร่วม 7 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงขวัญฤทัย   อินต๊ะ
2. เด็กชายโชติชวาล   ยาชัย
 
1. นางสาวอรอำไพ   ศรีวิชัย
 
409 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 54 เข้าร่วม 8 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กชายวีรกรณ์    เลาลี
2. เด็กชายสุรเกียรติ   ลีธนายง
 
1. นางกิ่งดาว   ปัญญา
 
410 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 52 เข้าร่วม 9 โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กชายยุทธนา  ปอแสนใจ
2. เด็กชายสมเกีนรติ  เยซอ
 
1. นายมนัส  หมื่นแสน
2. นางสาวสวรรค์อำไพ  มณีส้าว
 
411 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 50 เข้าร่วม 10 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 30 1. เด็กหญิงทิพวัลย์  แซ่หาง
2. เด็กหญิงฟาติมา  ขจิตเพชรจรัส
 
1. นางพจนา  เกียรติธีรีกุล
2. นางเยาวภา  เสี้ยงไทยสงค์
 
412 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 48 เข้าร่วม 11 โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กหญิงธัญญา  นายเฮือง
2. เด็กหญิงอู  ลุงออ
 
1. นางสาวรติมา  บุญเรือง
2. นางแอนนา  เหล็กตั๋ว
 
413 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านปางสัก    
414 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดห้วยน้ำเย็น 1. เด็กชายอทิกูล  แถมขุนทด
 
1. นางสาวเอมฤทัย  ซองดี
 
415 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายกัญจน์  ปุละ
2. เด็กชายต้อย  บุญธรรม
 
1. นายยวน  มูลสถาน
2. นายเทวฤทธิ์  เขื่อนคำ
 
416 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงปวีณา  ผาสพ
2. เด็กหญิงปิยธิดา  บุญทรัพย์
 
1. นายวิศรุต  บุญรังษี
2. นางสุพิศ  พรหมศรี
 
417 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายพิชญนนท์   เมืองใจ
2. เด็กชายอนาวิน   นาเมืองรักษ์
 
1. นางสาวอรอำไพ    ศรีวิชัย
 
418 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 63 ทองแดง 4 โรงเรียนบ้านอ่าย 1. นายธนโชติ   ลูปิยะ
2. นายประเดิมพงษ์   เพิ่มดี
 
1. นางสาวรัตติกาล   ใจใหญ่
 
419 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 60 ทองแดง 5 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายกฤษณ์ติพงษ์  กันธา
2. นายอนุศักดิ์  แซ่เท้า
 
1. นางสาวอุทุมพร  อิ่นยังคำ
 
420 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 50 เข้าร่วม 6 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงจิราพร  ใหม่ลาม
2. เด็กหญิงสุรีย์พร  ชะ
 
1. นางสาวธิดา  สุธรรมสกุล
 
421 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 50 เข้าร่วม 6 โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กชายพงศกร  หาญกว้าง
2. เด็กชายหน่อฟ้า  ลุงออ
 
1. นายมนัส  หมื่นแสน
2. นางสาวสวรรค์อำไพ  มณีส้าว
 
422 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 50 เข้าร่วม 6 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กชาย เสกสรร   ไชยหาญ
2. เด็กชายชัยวัฒน์   ภูริบริบูรณ์
 
1. นายธนาดุล   เลาลี
 
423 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 50 เข้าร่วม 6 โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. เด็กชายยูฮา  เชอมื่อ
2. เด็กชายไอ่นัย  แชมือกู่
 
1. นายเสถียร  สุดสม
 
424 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 50 เข้าร่วม 6 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงจริยา  สมณะ
2. เด็กชายชนะโชค  นามพิชัย
 
1. นางอัจฉรา  ประยูรศิริ
 
425 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 50 เข้าร่วม 6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายพุทธิพร  อุตะมัง
2. เด็กหญิงอัจจิมา  ทิพย์ปา
 
1. นายวัชระ  ยะสง่า
 
426 คณิตศาสตร์ สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านปางสัก    
427 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 82 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กชายทรงฤทธิ์  แซ่กอ
 
1. นายอุดร  ไชยชนะ
 
428 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านหลวง (ฝาง) 1. เด็กหญิงเหม่ยหลิ่ง   แซ่ย่าง
 
1. นางสาวคณิตตา  บุญแน่น
 
429 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กชายสุรชัย  ลุงยี่
 
1. นางศิริพร  พรหมสวัสดิ์
 
430 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 68 ทองแดง 4 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายอาจิว  แซ่เย่า
 
1. นายเอนก  อุนามูล
 
431 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 68 ทองแดง 4 โรงเรียนเอื้อวิทยา 1. เด็กชายปิยวัฒน์  ไพรอุดมพันธ์
 
1. นางสาวอรทัย  บุตรเปา
 
432 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 65 ทองแดง 6 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กหญิงจิราภา  ลุงต๊ะ
 
1. นางพัฒนา  อุตรสุข
 
433 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 65 ทองแดง 6 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงมอนโหม๋  พวงพัน
 
1. นางโนรี  รินเขียว
 
434 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 62 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กหญิงลัคนา  นายยุง
 
1. นางวราพร  คำวังพฤกษ์
 
435 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 60 ทองแดง 9 โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 1 1. เด็กชายเอกพงษ์  ลุงซู่
 
1. นางสาวบัวทิพย์  อองกุลนะ
 
436 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 60 ทองแดง 9 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กชายเก่ง  ลุงจ่อ
 
1. นางสาวสายพิน  เดชปัญญา
 
437 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 60 ทองแดง 9 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กชายพีรณัฐ  ยอดแสง
 
1. นางนวลจันทร์  บุษดี
 
438 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 60 ทองแดง 9 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายวีระวิชญ์  ชัยชนะ
 
1. นางสาวมาฆะศิริ  แสงดอก
 
439 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงอรวรรณ  แซ่หลี่
 
1. นางสาวสุดาพร  โพธิ์ศรี
 
440 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านหนองบัว 1. เด็กหญิงบงกช  เลาหมี่
 
1. นางสาวพรทิพย์  อานแดง
 
441 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กชายนราธิป  ช่างแต่ง
 
1. นางวิลาวัลย์   เจริญเกตุ
 
442 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านออน 1. เด็กชายจะทอ   ไอสัก
 
1. นายยุทธพงษ์   เครือซุง
 
443 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กชายนฤเบศ  ครองสมบัติ
 
1. นายกำชัย  พะพู่
 
444 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงสุภาวิการ์   ผะดุม
 
1. นางยาใจ   ธรรมลังกา
 
445 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนโชติคุณเกษมบ้านเมืองงาม 1. เด็กหญิงรัตนา  ชีหมื่อ
 
1. นางภัทราภรณ์  แหลมจริง
 
446 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านหลวง (แม่อาย) 1. เด็กชายแสงจอมฟ้า  ลุงซาย
 
1. นางอัญชลี  นันตาวงค์
 
447 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายอนุชา  ตาพรม
 
1. นางสาวเกศรินทร์  จันต๊ะโสภา
 
448 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ฝาง) 1. เด็กหญิงป๊อบ  มูหลิ่งต๊ะ
 
1. นางรัชนิฎา  ศรีคลังไพร
 
449 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายละเย็น  ลุงจิ่ง
 
1. นายวิทยา  ประยูร
 
450 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กชายจายวรรณ  ลุงซอ
 
1. นางสาวชญณัฏฐณิชา  ธนชาญสิทธิ์
 
451 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านแม่ทะลบ 1. เด็กหญิงนัชชานันท์  พาสัญจร
 
1. นางสาววราภรณ์  ยุวงศ์
 
452 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ไชยปราการ) 1. เด็กชายสาริน  จะโจ
 
1. นางมยุเรศ  สุร้องช้าง
 
453 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านสบคาบ 1. เด็กหญิงสุชานันท์  นามพิชัย
 
1. นางอำพร  เดชโนนสังข์
 
454 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนไทยทนุบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กชายบุญ  มุหลิ่ง
 
1. นางสุจิตรา  ทัศเกตุ
 
455 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนบ้านแม่กอนใน 1. เด็กหญิงรจนา  คำมูล
 
1. นางสาวณัฐณิชา  บุญยืน
 
456 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านต้นโชค 1. เด็กชายมอนหลาว  ลุงออ
 
1. นางสาวศิลาพร  สวัสดิ์คำ
 
457 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (ฝาง) 1. เด็กชายอาคม  สุกใสยา
 
1. นางสุดาพร  ไทยเหนือ
 
458 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กชายจำลอง  วรรณดี
 
1. นายญาณวุฒิ  ปาละโรจนกุล
 
459 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 80 ทอง 4 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กชายปวีรปกรศ์  เนตรดวง
 
1. นางสาวอรอนงค์  มณีศักดิ์
 
460 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 80 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กชายคำอ่อง  จิ่งต่า
 
1. นางสหนันท์  ปัญญา
 
461 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 75 เงิน 6 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กชายปพน  วงศ์คำมา
 
1. นางดนุชา  ขาวสะอาด
 
462 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 74 เงิน 7 โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กชายนุ  ลุงออ
 
1. นางสาวจงรักษ์  อวดห้าว
 
463 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 69 ทองแดง 8 โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 1 1. เด็กชายมน  ลุงออ
 
1. นางสุกัญญา  จันทร์ธิมา
 
464 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กชายสิทธิชัย  หมื่นคำ
 
1. นางสาวบัณฑิตา  ธิสมบูรณ์
 
465 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 68 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงนวลดี  ลุงสาม
 
1. นางอุไร  ทนานิน
 
466 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 67 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงวรรัตน์  วารีรัตน์
 
1. นางสาวกัลยา  ภูมิมาลา
 
467 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 67 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงเกวลิน  แก้วสุข
 
1. นางทอง  สุวรรณบุตร
 
468 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 66 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านดง 1. เด็กหญิงเนือง  ลุงก่อ
 
1. นางอัมพร  แสงคำมา
 
469 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายณัฐพงศ์  วงศ์ก่ำ
 
1. นางปรียวัลลิ์  วังชะรัตน์
 
470 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านห้วยต้นตอง 1. เด็กชายราเชนทร์  นิธิเนตติกานนท์
 
1. นายสาธิต  ชัยมงคล
 
471 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กชายหลาว   ลุงละ
 
1. นางสาวจามรี  จารุบุณย์
 
472 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กชายหลู่  นายกาล
 
1. นางปวินตรา  นันตา
 
473 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านต้นส้าน 1. เด็กชายศุภกฤต  ปาละนันท์
 
1. นายนิรันดร์  อวรรณา
 
474 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กชายณัฐพล  เขื่อนเพชร
 
1. นางอัจฉรา  ประยูรศิริ
 
475 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนวัดห้วยน้ำเย็น    
476 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงจีรัชยา   นวลหว่า
 
1. นางสาวพรพิมล   ธรรมลังกา
 
477 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนไทยทนุบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กหญิงจันทร์หอม  ปู๋ลาย
 
1. นางสุจิตรา  ทัศเกตุ
 
478 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายฉัตรชัย  สิงห์ผาสุข
 
1. นางมะลิวัลย์  วันวงษ์
 
479 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนโชติคุณเกษมบ้านเมืองงาม 1. เด็กชายสุทัศน์  รักสกุลสุขเกษม
 
1. นางสาววันดี  วิวัฒน์รัตนกุล
 
480 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านหลวง (แม่อาย) 1. เด็กชายศุกร์  ลายใส
 
1. นางอัญชลี  นันตาวงค์
 
481 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กชายปภพ  ต๊ะเงิน
 
1. นางกรรณิการ์  จันสม
 
482 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กชายภากร  ลุงกั่นทะ
 
1. นางสาวไพรินทร์  ทนงกิจ
 
483 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนเอื้อวิทยา 1. เด็กชายนิธิ  โมนัยกุล
 
1. นางสาวอรทัย  บุตรเปา
 
484 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 60 ทองแดง 14 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงเสาวนิต  ฝั้นสาย
 
1. นางพนินทร  มณีวรรณ
 
485 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านดอน 1. เด็กหญิงพัชรา  พรมจอง
 
1. นายจงรักษ์  อมรวิไลกุล
 
486 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กชายธัญญาภัทร์  เสละคุณ
 
1. นางทิพวรรณ์  อินสอน
 
487 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. นายปัญญา  จองสอน
 
1. นางกชพร  จันต๊ะจาย
 
488 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กชายจักรี  สัมฤทธิ์มีผล
 
1. นายญาณวุฒิ  ปาละโรจนกุล
 
489 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 83 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กชายชินดนัย  หลีเจี๊ยะ
 
1. นางสาวอัมพร  อินตาลา
 
490 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 82 ทอง 5 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงยุวธิดา  สาระจันทร์
 
1. นายวิศรุต  บุญรังษี
 
491 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 80 ทอง 6 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กชายอนุชิต  สมหนิ้ว
 
1. นายเทอดศักดิ์  กันธโย
 
492 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 75 เงิน 7 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงสุปราณี  สายสูงเนิน
 
1. นางนันทิวา  สมุทร์หอม
 
493 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 75 เงิน 7 โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (ฝาง) 1. เด็กชายวีรากร  เมืองเหลา
 
1. นายอรรถพล  บุญกลิ่น
 
494 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 69 ทองแดง 9 โรงเรียนสันติวนา 1. นายมานะ  แซ่จิง
 
1. นายพีรพงษ์  วีระ
 
495 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 69 ทองแดง 9 โรงเรียนบ้านสันทรายคองน้อย 1. เด็กหญิงศิริขวัญ  แสนสุวรรณ์
 
1. นายเทวิน  ธรรมลังกา
 
496 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 68 ทองแดง 11 โรงเรียนโชติคุณเกษมบ้านเมืองงาม 1. เด็กหญิงอรทัย  อาหยิ
 
1. นางมณินทร  สอนเงิน
 
497 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 67 ทองแดง 12 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงปณิดา  งามเลิศ
 
1. นางราชัญ  กาไชย
 
498 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 66 ทองแดง 13 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงชาลญาณ  มณีวรรณ
 
1. นางสาวอุทุมพร  อิ่นยังคำ
 
499 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 65 ทองแดง 14 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. นายสมศักดิ์  ขวัญทวีจันทร์
 
1. นางพัฒนา  อุตรสุข
 
500 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 65 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายรัชชานนท์  ลุงติ๊
 
1. นายสมพงษ์  รักประชา
 
501 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 65 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กชายจิรายุ  คำแดง
 
1. นางอัจฉรา  ประยูรศิริ
 
502 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 64 ทองแดง 17 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงสุภาพร  พุทธชัย
 
1. นางสาววราพร  ชินนะมา
 
503 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 63 ทองแดง 18 โรงเรียนชุมชนวัดศรีดงเย็น 1. เด็กหญิงกนกพร   อินต๊ะแก้ว
 
1. นางอารีรัตน์   ศิริ
 
504 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 62 ทองแดง 19 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. นายจิ่ง  ไทยใหญ่
 
1. นายอนุสรณ์  แสงดี
 
505 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 61 ทองแดง 20 โรงเรียนบ้านห้วยเฮี่ยน 1. เด็กชายชัยรัตน์  จะโต้
 
1. นางอภิญญา  วงศ์ใหญ่
 
506 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 61 ทองแดง 20 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงเหมือนฝัน  กันธวงค์
 
1. นางสาวกัลยา  ภูมิมาลา
 
507 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 60 ทองแดง 22 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กชายณัฐพล  ขจิตเพชรจรัส
 
1. นายธนาดุล   เลาลี
 
508 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 60 ทองแดง 22 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงจ่าถิง  แซ่ลี่
 
1. นางสาวพวงเพชร  ใจแก้ว
 
509 คณิตศาสตร์ คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 50 เข้าร่วม 24 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กชายสมชาย  แอะฟู
 
1. นางสาวฤทัยปรียา  โสภาระดี
 
510 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 96 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนรัฐราษฏร์อุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงปิยวรรณ  หว่าหลิ่งต๊ะ
2. เด็กหญิงพิมพ์นภา  วงษา
3. เด็กชายสายวัน  แซ่เจียง
 
1. นางเดือนนภา  แช่มชื่น
 
511 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงสุดารัตน์  แซ่หยาง
2. เด็กหญิงอรทัย  ส่วยคำ
3. เด็กชายแสงเมือง  ลุงแน่งซอ
 
1. นางนัยน์ปพร  ปานกลัด
 
512 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายคุณานนท์  คำเรือน
2. เด็กหญิงพีรญาญ์  จิรพิพัฒนพงศ์
3. เด็กชายอติกันต์  แสงศรีจันทร์
 
1. นางรินดา  รพีกาญจน์
 
513 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 86 ทอง 4 โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กหญิงจิราภรณ์  แซ่ก่อ
2. เด็กชายชวัลวิทย์  ทันะโก
3. เด็กชายพัสกร  อิงคสันตติกุล
 
1. นางสาวอรวรรณ  ศักดิ์ใหญ่
2. นางสาวไพรินทร์  เตจ๊ะนันท์
 
514 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 85 ทอง 5 โรงเรียนบ้านปง 1. เด็กชายประกายศักดิ์  บุญแทน
2. เด็กหญิงพัชราภรณ์  แสงแก้ว
3. เด็กหญิงเนตรฤทัย  ไคร้เงิน
 
1. นางสาวพิมลพรรณ  อุตเรือน
 
515 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 77 เงิน 6 โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กหญิงภัณฑิรา  ชัยบุญลือ
2. เด็กหญิงส่วย  ลุงหลู่
3. เด็กหญิงเมี๊ยะเอ  ลุงต่า
 
1. นางชาณี  สมบูรณ์
2. นายเรวัตร  วรรณวัต
 
516 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 77 เงิน 6 โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (ฝาง) 1. เด็กหญิงกัฐฑิกา  เมธา
2. เด็กหญิงนริศรา  บุญมาลัย
3. เด็กหญิงวัชราภา  มูลคำ
 
1. นางสาวดรุณี  ไชยวงค์
 
517 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 77 เงิน 6 โรงเรียนบ้านออน 1. เด็กชาย ธีรยุทธ   สินพุ
2. เด็กหญิงชรินรัตน์   อภิเลิศสกุลพร
3. เด็กหญิงพรราตรี   สมสาย
 
1. นางเพ็ญจันทร์   คงบุญแก้ว
 
518 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 75 เงิน 9 โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กหญิงจิดาภา  อินต๊ะ
2. เด็กหญิงเดือนทอง  หนานอิน
3. เด็กชายเอกภพ  แก้วเมือง
 
1. นายนเรนทร์  รวมสุข
2. นายสงกรานต์  กาวิโล
 
519 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 75 เงิน 9 โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงพรรณธร  วุฒิไกรธนโชติ
2. เด็กหญิงรัตติกาล  บุญมาเงิน
3. เด็กชายวัชรชัย  ตระกูลมัยผล
 
1. นางสาวรุ่งนภา  ใหม่กันทะ
 
520 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 75 เงิน 9 โรงเรียนชุมชนวัดศรีดงเย็น 1. เด็กหญิงทิพวรรณ   ก๋าละ
2. เด็กหญิงสุพรรษา   ปุสรังษี
3. เด็กชายอภิสิทธิ์    กองทอง
 
1. นางสาวสาวิตรี    มีฉวี
 
521 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 74 เงิน 12 โรงเรียนบ้านห้วยเป้า 1. เด็กหญิงชมพูนุช  ลุงซอ
2. เด็กชายธเนศ  เครือแสง
3. เด็กชายธเนศพล  จองต๊ะ
 
1. นางจันทร์ทิมา  คำบอนพิทักษ์
2. นางสาวนิภารัตน์  ศรีสม
 
522 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 73 เงิน 13 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กชายรณชัย  อาจหาญ
2. เด็กชายวรรธนัย  วรรธนันทกุล
3. เด็กชายศักรินทร์  บุญตัน
 
1. นางสาวชุติมณฑน์  พระใหญ่
 
523 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 73 เงิน 13 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงนฤมล  วารีรัตน์
2. เด็กชายวิศิษฐ์  สมพงษ์
3. เด็กชายอติกานต์  การะหงษ์
 
1. นางนรินทร์ทร  ชิตมินทร์
2. นางสุรัตนาพร  สมบูรณ์
 
524 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 73 เงิน 13 โรงเรียนบ้านสันป่าข่า 1. เด็กหญิงรัตนา  จะคือ
2. เด็กหญิงหลู่  ดวงคำ
3. เด็กชายแดง  ปาหลู่
 
1. นางจุฑามาศ  สายชมภู
2. นางอุทัยวรรณ  ฤทธิ์ฤาชัย
 
525 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 70 เงิน 16 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงพรรณิกา  หมื่นนาค
2. เด็กหญิงพันธิตรา  โนจา
3. เด็กหญิงศิริพร  ศรีคำตุ้ย
 
1. นางเกษร  คำฟู
 
526 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านแม่แมะ 1. เด็กชายวันชัย  ลุงดู
2. เด็กชายวิชัย  ลิโบ
3. เด็กชายอำนาจ  จะมู
 
1. นายณัฐพล  ปินทอง
2. นางมยุเรศ  จิโน
 
527 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 66 ทองแดง 18 โรงเรียนบ้านป่าบง (ฝาง) 1. เด็กชายกานต์  ลุงคำ
2. เด็กหญิงพิชญา  พรมปิง
3. เด็กหญิงวันนา  ลุงส่าง
 
1. นายนรเศรษฐ์  ตาคำ
 
528 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 63 ทองแดง 19 โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กหญิงชัยยานุช  สุไล
2. เด็กหญิงมะลิวรรณ  เยปองกู่
3. เด็กหญิงหมี่กุ้ง  เยส่อ
 
1. นางสาวทัศนวรรณ  เยอซ๊อ
 
529 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 62 ทองแดง 20 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงปันธิดา  ลุงปี่ยา
2. เด็กหญิงสุพรรณี  บุญมา
3. เด็กหญิงเพชรรัตน์  เอ้ยอุ่น
 
1. นางสาวศิริพร  ชัยวงค์
 
530 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 60 ทองแดง 21 โรงเรียนเอื้อวิทยา 1. เด็กชายคุณากร  ขันใข
2. เด็กหญิงฑิฆัมพร  เกรละ
3. เด็กหญิงอังษณา  วรรณสุด
 
1. นางสาวรุ่งนภา  ธิจักร์
2. นางสาวลันลลิต  มีหนุน
 
531 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 60 ทองแดง 21 โรงเรียนบ้านห้วยคอกหมู 1. เด็กหญิงนาหญิง  กรองแก้วพนา
2. เด็กชายสมศักดิ์  โสภณเบญจรงค์
3. เด็กชายเด็กชายปัญญาวงศ์  ปัญญาจิตากุล
 
1. นายพิเชษฐ์  สุวรรณ์
2. นางศิโรรัตน์  จำปาวัน
 
532 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 60 ทองแดง 21 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงธิษณา  โนจา
2. เด็กหญิงสิริยา  นามออ
3. เด็กชายเทวินทร์  อินตา
 
1. นางสาวประภาพร  เปลี่ยนแพล
 
533 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ป.4-ป.6 60 ทองแดง 21 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงฐิติมา  ชีวรณ์
2. เด็กหญิงเบญจมาศ  อุ่นเรือน
3. เด็กหญิงไพลิน  อินทนนท์
 
1. นางสาวจตุพร  วงค์สม
 
534 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กชายกรรชัย  จันทร์ทองทิพย์
2. เด็กหญิงณัฐกฤต  แก้วเขียว
3. เด็กหญิงธนิตา  สำราญ
 
1. นางดอกฝ้าย  แสงสุวรรณ์
 
535 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงจันทร์  ลุงจ่าน
2. เด็กหญิงจ่ามหอม  ลุงอ่อง
3. เด็กหญิงอ่องคำ  เมืองใส
 
1. นางสาวพรพรรณ  ตาลป่า
2. นางสาวรสริน  พันธุ
 
536 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กชายดนัย  นามภิชัย
2. เด็กหญิงส่วยอิ่ง  ลาวอ้าย
3. เด็กชายอรรถพล  เค้ามูล
 
1. นางสาวกานดา  พรรณนา
2. นางสาวพิมพ์ใจ  สันตา
 
537 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 82 ทอง 4 โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กชายธีรศักดิ์  จันทเสน
2. เด็กหญิงวันเพ็ญ  ปัญญา
3. เด็กหญิงสิดาพร  กาวิน
 
1. นายนเรนทร์  รวมสุข
2. นายสงกรานต์  กาวิโล
 
538 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 80 ทอง 5 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. นางสาววิภา  แซ่เย่า
2. นางสาวสุภานัน  เลาหมี่
3. เด็กหญิงอรอนงค์  แซ่หย่าง
 
1. นายศรีวรรณ  จันต๊ะเสาร์
 
539 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 75 เงิน 6 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กชายศุภกฤต  ขาวคม
2. เด็กหญิงอังคณา  เพชรอารินทร์
3. เด็กหญิงเชษฐ์สุดา  กามาษ
 
1. นายอักครชัย  ทองเขียว
 
540 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 74 เงิน 7 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายคำงืน   โหม๋หล่ง
2. เด็กหญิงจินดาพร   ทองคำ
3. เด็กชายรพีพัฒน์   ป๊กคำ
 
1. นายพิทักษ์   อนุลม
 
541 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 73 เงิน 8 โรงเรียนบ้านห้วยคอกหมู 1. เด็กชายสุรชัย  จะอื่อ
2. เด็กชายอรุณทิพย์  ปัญญาจิตากุล
3. เด็กหญิงโสภี  จะนะ
 
1. นายพิเชษฐ์  สุวรรณ์
2. นางศิโรรัตน์  จำปาวัน
 
542 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 73 เงิน 8 โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กหญิงปัว  ลุงส่วย
2. นายภานุวัฒน์  กนกแก้วลายทอง
3. เด็กหญิงแสงระวี  เปียผ่า
 
1. นายทวีบุญ  รัตนะ
 
543 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 72 เงิน 10 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กหญิงชนากานต์  พลดงนอก
2. เด็กหญิงปริมประภา  ธรรมสูตร
3. เด็กหญิงเบญจรัตน์  ชัยหมู
 
1. นางศิโรรัตน์   บุญเกิดไวย์
 
544 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 72 เงิน 10 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงชนิประภา  ขุนทอง
2. เด็กชายณัฐพงษ์  วงศ์เวียน
3. นายอนุสรณ์  ศรีวรรณ์
 
1. นางฉันทนัทร์  กองบุญ
2. นางสาวศิริพร  ชัยวงศ์
 
545 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 71 เงิน 12 โรงเรียนชุมชนวัดศรีดงเย็น 1. เด็กชายญอญ   ลุงจา
2. เด็กหญิงสิรินันท์   ขันทอง
3. เด็กชายเกรียงไกร   ทาวรรณ์
 
1. นายวัชรินทร์   วรรณหอม
 
546 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 70 เงิน 13 โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. นายจายหลง  มหา
2. เด็กหญิงช้อย  ลุงทุน
3. นายน้อย  ก๋าคำ
 
1. นายธัชพล  สุวรรณ์พงษ์
2. นางพรรณทิพา  เขื่อนเพชร
 
547 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 69 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านห้วยเฮี่ยน 1. เด็กหญิงรุ่งนภา  จะอื่อ
2. เด็กหญิงสิริกร  จะบือ
3. เด็กหญิงสุนทรี  แซ่ลี้
 
1. นายสมประสงค์  วงศ์ทันใจ
 
548 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 69 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กชายจายมน  ม่าห่า
2. เด็กหญิงดาว  ยอดเมือง
3. เด็กชายอ่องส่า  จิ่งต่า
 
1. นางสาวรัชดาภรณ์  พิมพิรัตน์
 
549 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 69 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงยุพา  ลุงทุน
2. เด็กหญิงรอด  ลุงหลู่
3. เด็กหญิงเนตรนภา  เขื่อนเพชร
 
1. นางวรรณพร  กอบพึ่งตน
2. นายเชาวลิต  ก้อนคำ
 
550 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 69 ทองแดง 14 โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงกฤติญา  ลุงโอ
2. เด็กหญิงน๊อต  ลุงกุน
3. เด็กหญิงแสง  ลุงปาน
 
1. นายวุฒิชัย  ยอดศร
 
551 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 68 ทองแดง 18 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงฉันชนก  นามหลง
2. นายณรงค์ฤทธิ์  บัวหอม
3. เด็กหญิงไท  สุวรรณ
 
1. นายทรงศักดิ์  สิงหนสาย
 
552 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 67 ทองแดง 19 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงจันจิรา  จะสอ
2. เด็กชายชยางกูร  บุญสม
3. เด็กชายเสกสรร  คำปวน
 
1. นายอินทร  สมบัติใหม่
 
553 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 61 ทองแดง 20 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงบุญชนิด  กองเพ็ง
2. เด็กชายยุภารัตน์  เมืองสาด
3. เด็กหญิงสุภัตรา  บุญทาทิพย์
 
1. นางสาวจตุพร  วงค์สม
 
554 วิทยาศาสตร์ อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 61 ทองแดง 20 โรงเรียนโชติคุณเกษมบ้านเมืองงาม 1. เด็กหญิงน้ำผึ้ง  ริทู
2. เด็กหญิงปรินดา  รักสกุลสุขเกษม
3. เด็กหญิงอรทัย  ศุภกรดิลก
 
1. นายวิทวัฒน์    ณ วรรณมา
 
555 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดห้วยน้ำเย็น 1. เด็กหญิงนุ  ปาหน่อง
2. เด็กหญิงศุทธินี  แซ่ลี่
3. เด็กชายโยชูวา  ลุงทุน
 
1. นางศิริขวัญ  เตจ๊ะ
 
556 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงรัตนาภรณ์   บุญมี
2. เด็กหญิงวิจิตรา   สูนกาย
3. เด็กหญิงศยามล   ตั๋นธิมา
 
1. นางรัตนาภรณ์   วงศ์พิพัฒนธาดา
 
557 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ (ฝาง) 1. เด็กชายปฎิเวธ  ทาอาสา
2. เด็กหญิงศยามล  ลุงทุน
3. เด็กชายเอก  ลุงหลู่
 
1. นายปัณณทัตถ์  ปวงคำ
 
558 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 78.23 เงิน 4 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กหญิงขวัญจิรา  สอนธรรม
2. เด็กชายชุติพล  ตั้งสัตยาธิษฐาน
3. เด็กหญิงนัทซึมิ  ทากาโนะ
 
1. นางเนาวรัตน์  เขนย
 
559 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 78 เงิน 5 โรงเรียนบ้านหนองยาว 1. เด็กหญิงจ๋า  ติยะ
2. เด็กชายชาญ  ยี่
3. เด็กหญิงพรรณี  อินต๊ะ
 
1. นางจันทร์ฉาย  ยิ้มสวัสดิ์
2. นางชัชวาลย์  เลิศประเสริฐ
 
560 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 77.33 เงิน 6 โรงเรียนวัดศรีบุญเรือง 1. เด็กชายวิมล   ลุงต๊ะ
2. เด็กหญิงสุพิชญา   สมอ๊อด
3. เด็กชายอภิชาติ   กุยน้อย
 
1. นางแสงสุรีย์   เทียนแก้ว
 
561 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 77 เงิน 7 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงจา  นายเมือง
2. เด็กชายณัฐวัฒน์  มณีโสภณ
3. เด็กหญิงนภาเพ็ญ  ปวนจินะ
 
1. นางเกษร  คำฟู
 
562 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 77 เงิน 7 โรงเรียนบ้านสันป่าเกี๊ยะ 1. เด็กหญิงกาญจนา  แซ่ลี
2. เด็กหญิงรุ่งนภา  เริงไม
3. เด็กหญิงสุดารัตน์  แซ่ลี
 
1. นายณัฐพงษ์  ไชยเพ็ง
2. นายศิลป์ชัย  กาไชย
 
563 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 76 เงิน 9 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงจิรนันท์  ทวีคูณ
2. เด็กหญิงณิชกานต์  เต๋มิจ๊ะ
3. เด็กชายโกสิน  ดียะกาศ
 
1. นางดอกฝ้าย  แสงสุวรรณ์
 
564 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 75.66 เงิน 10 โรงเรียนบ้านห้วยป่าซาง 1. เด็กหญิงจำปา  กันทะ
2. เด็กหญิงหวาน  ลุงวิ
3. เด็กหญิงแต่ม  ลุงหม่า
 
1. นางนริศรา  แสงดี
2. นางสาวรสรินทร์  ทาระศักดิ์
 
565 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 75.23 เงิน 11 โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กหญิงฐิติวรตา  นันตา
2. เด็กหญิงปรียานุช  แซ่จ้าว
3. เด็กหญิงโชติกา   นันตา
 
1. นายกล้ารบ  พุฒหมื่น
2. นายวิวัฒน์ชัย  เลาเท่า
 
566 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 75.23 เงิน 11 โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 2 1. เด็กชายคุณากร  ยาสาร
2. เด็กชายณภัทร  คำทุน
3. เด็กชายธนันชัย  แอตุ
 
1. นางสาวรุ่งทิวา  มหาวรรณ์
 
567 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 73.66 เงิน 13 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงหยิ่ง  แซ่เซี๊ยะ
2. เด็กหญิงอาภากร  แซ่หย่าง
3. เด็กหญิงเอ  หน่อคำ
 
1. นางชุติมา  ธรรมธิ
2. นางทิพวิมล  ศรีปราชญ์
 
568 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 73.66 เงิน 13 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงชนิตา  ชัยสุภา
2. เด็กหญิงวรรพร  แพรคำ
3. เด็กหญิงสุทธิดา   ดวงแก้ว
 
1. นางวรรณพร  กอบพึ่งตน
 
569 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 73 เงิน 15 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กหญิงนวลจิ่ง  ลุงละ
2. เด็กชายสุรชัย  ลุงละ
3. เด็กชายโชคชัย  ลุงละ
 
1. นางสาววารุณี  กันทะวงค์
 
570 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 73 เงิน 15 โรงเรียนบ้านม่วงป๊อก 1. เด็กหญิงคำพร  นายผอง
2. เด็กหญิงหอม  นันต๊ะ
3. เด็กหญิงเหมยคำ  ลุงแปง
 
1. นายภูรินทร์  ทิพย์ไพวัลย์
2. นายมานพ  วงศ์จู
 
571 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 72.66 เงิน 17 โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (เชียงดาว) 1. เด็กชายคำ  อิ่นต๊ะ
2. เด็กหญิงวรรณอาสา  จันทรา
3. เด็กหญิงอมรรัตน์  ทรายแก้ว
 
1. นางปราณี  ชื่นตา
2. นางสาวมณฑิรา  ปัญญาราษฎร์
 
572 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 72.66 เงิน 17 โรงเรียนบ้านห้วยศาลา 1. เด็กชายภูหล่อง  ตะเปอ
2. เด็กหญิงรัศมี  อาจอ
3. เด็กหญิงรุ่งตะวันทิพย์  แดงสะอาด
 
1. นางเกียรติญา  นันทาทอง
 
573 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 72 เงิน 19 โรงเรียนบ้านห้วยไผ่ 1. เด็กหญิงพรกมล  ปรีชาญาณ
2. เด็กหญิงพูนสุข  ลุงกร
3. เด็กหญิงยูถิกา  พรวัฒนาคุณ
 
1. นางสาววัชราภรณ์  อุษาจำรัส
 
574 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 71 เงิน 20 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายปฏิพล  มาจ๊ะ
2. เด็กหญิงพัชรินทร์  สมวงค์แก้ว
3. เด็กหญิงศุภรัตน์  ปิมปา
 
1. นางวิลาวัลย์  ชมสวน
 
575 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ป.4-ป.6 70.66 เงิน 21 โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กหญิงคำดี  ลุงต่า
2. เด็กหญิงพิมพิกา  หลู่
3. เด็กหญิงหมวย  อู่ติยะ
 
1. นางกิตติการ์  ปินคำ
2. นางสาวนิชาภัทร  เชวงกิจไพศาล
 
576 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 88 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงคำดี  ลุงสุ
2. เด็กชายพัน  ลุงติ
3. เด็กหญิงสร้อยทิพย์  ศรียาหล้า
 
1. นางกิ่งกาญจน์  กันนาง
2. นางสาวรัตติกาล  หล้าคำมูล
 
577 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กหญิงกิตติยา  จะโจ
2. นางสาววาสนา  บุตรกูนะ
3. เด็กหญิงเข็มทอง  วีต๊ะ
 
1. นางจีรพร  อิงคสันตติกุล
2. นางชฎาลักษณ์  ปาลี
 
578 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กชายปภาวิชญ์    นันทะจันทร์
2. เด็กหญิงสุกัญญา  จันทร์จาง
3. เด็กหญิงเกวลิน    ทรายคำ
 
1. นางศิโรรัตน์   บุญเกิดไวย์
 
579 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 82 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านปง 1. นางสาวกันยารัตน์  สีม่วง
2. นางสาวฉัตรนภา  ดวงศรี
3. เด็กหญิงธิวาภรณ์  แสงทอง
 
1. นางสาวพิมลพรรณ  อุตเรือน
 
580 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 81 ทอง 5 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงจิดาภา  ยองจา
2. เด็กหญิงชญานิษฐ์  สุภากาศ
3. เด็กหญิงสุธิดา  ศรีนวล
 
1. นางสาวสิริวิมล  จันทร์บุญ
 
581 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 81 ทอง 5 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงพรนิภา  ถาวร
2. เด็กหญิงพัณนิตา   บุญทา
3. เด็กชายศุภสันห์  ศรีรัตน์
 
1. นายกรนิวัฒน์  อินเหลือละ
2. นางฉันทนัทร์  กองบุญ
 
582 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 80 ทอง 7 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงผ่อง  ลุงกอ
2. เด็กหญิงศุภมาส  พงศ์จันทร์เขียว
3. เด็กหญิงสุนิตา  จันทร์ตา
 
1. นายอารวัฒน์  แสงสุวรรณ์
 
583 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 79 เงิน 8 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงนวน  ลุงวิก
2. เด็กหญิงยอด  ลุงติ
3. เด็กหญิงเหม่  ลุงจอง
 
1. นางสาวพรสุดา  ดีโพนพัก
 
584 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 78 เงิน 9 โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. เด็กหญิงงามศิริ  อ่องเม็ด
2. เด็กหญิงงิ้ว  ซอหลิ่ง
3. เด็กหญิงจาลี  วิบูลพรวิโรจน์
 
1. นางวาสนา  พานพัฒนพงศ์
 
585 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 78 เงิน 9 โรงเรียนแกน้อยศึกษา 1. เด็กหญิงจารุวรรณ  แซ่จื้อ
2. เด็กหญิงรพีพร  แซ่หลี่
3. เด็กหญิงอภัสนันท์  คำเมืองสา
 
1. นายอภิรัก  อภิวงค์งาม
 
586 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 77 เงิน 11 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กหญิงชลลดา  อุตตา
2. เด็กหญิงรัชนีกร  สุปินต๊ะ
3. เด็กหญิงสุภัสรา  คำแสน
 
1. นางฐิรินทร์ดาว  โพธิกุล
2. นางศิรินันท์  บุญเจริญ
 
587 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 77 เงิน 11 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงมอนจิ่ง  ลุงลายคำ
2. เด็กหญิงอำพร  คำต่าน
3. เด็กหญิงเกียรติแก้ว  อินต๊ะ
 
1. นายภิญโญ  ภูมิอรัญ
2. นางสาวรสริน  พันธุ
 
588 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 77 เงิน 11 โรงเรียนบ้านหลวง (ฝาง) 1. เด็กหญิงพรสินี  แซ่ซัง
2. เด็กหญิงหลีจิง  ซี่
3. เด็กหญิงอาภาพร  แซ่เฉิน
 
1. นายจตุพร  จันต๊ะพรม
2. นางสาวปราณี   มะโนหาญ
 
589 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 73 เงิน 14 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กหญิงณัฐสุดา  ลุงติ
2. เด็กหญิงนิชชินันท์  ตรีครุธพันธ์
3. นางสาวศิริญาภรณ์  ธรรมไชย์
 
1. นางสาวพลับพลึง  ทารัตน์
2. นางสาวภัทรา  ยาอินตา
 
590 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 72 เงิน 15 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงวิศัลยา  ไชยวุฒิ
2. เด็กชายศาสตราวุธ  แก้วแสง
3. เด็กหญิงเนตรอารี  แสนจ้าง
 
1. นางสาวพิมพ์ใจ  สันตา
2. นางสุรัตนาพร  สมบูรณ์
 
591 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงจิรภา  มูหริ่ง
2. เด็กหญิงจุติประภา  วงค์ษา
3. เด็กชายนพกร  สมบัติพุทธคุณ
 
1. นางสาวจตุพร  วงค์สม
 
592 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กหญิงชิดชนก  ศรีหน่อ
2. เด็กหญิงยอดแสง  นายแก้ว
3. เด็กหญิงสุวิพร  นายคำ
 
1. นายนิกร  จตุนาม
 
593 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 91.75 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านม่วงป๊อก 1. เด็กชายชานน  ลุงทอน
2. เด็กหญิงฐิจิชยา  เรือนเพชร
3. เด็กชายสมชาย  ลุงทอน
 
1. นายภรากรณ์  ว่องไว
2. นายมานพ  วงศ์จู
 
594 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนไทยทนุบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กชายจายมู  ลุงอุง
2. เด็กชายยอน  ลุงจ่าม
3. เด็กชายอนุสรณ์  น้ำตาล
 
1. นายเอกชัย  ติ๊บปิง
 
595 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 88.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงกนกวรรณ์  แซ่หม่อ
2. เด็กชายฉัตร  เฟื่องฟูกิจการ
3. เด็กหญิงสุวิมล  แซ่จาง
 
1. นายฉัตรมงคล  จันทรา
2. นายมานพ  ภูสะพาน
 
596 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 87 ทอง 4 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงเบญจรัตน์  หนานใส่
2. เด็กหญิงแสง  คำแป
3. เด็กหญิงแสงดาว  อ่างทอง
 
1. นางสาวกนกวลี  เทแก้ว
2. นายบำรุงเกียรติ  ขาวสวย
 
597 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 85.5 ทอง 5 โรงเรียนบ้านหนองยาว 1. เด็กชายวิทยา  คำเหลือง
2. เด็กชายวิน  ลุงต๊ะ
3. เด็กชายไสว  คำวังพฤกษ์
 
1. นางจันทร์ฉาย  ยิ้มสวัสดิ์
2. นางชัชวาลย์  เลิศประเสริฐ
 
598 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 83.75 ทอง 6 โรงเรียนบ้านดง 1. เด็กชายดอ  เจ้าเมือง
2. เด็กชายติ่ง  เซียมลาย
3. เด็กชายมิตร  ลุงแสง
 
1. นางสาวดวงฤทัย  โสภี
2. นางสุภาพร  เมตไตรพันธ์
 
599 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 81.75 ทอง 7 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กชายคณากร  แก้วแซม
2. เด็กหญิงภูษณิศา  ธรรมมา
3. เด็กหญิงอภิชญา  โปธิ
 
1. นางสาวสิริวิมล  จันทร์บุญ
 
600 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 80.5 ทอง 8 โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กชายสิชล  หวุ่นนะ
2. เด็กหญิงสุธิดา  คำเอ้ย
3. เด็กชายเสาร์คำ  ลุงหย่า
 
1. นางสาวกรรณิการ์  หิรัญสุข
2. นางสาวนิชาภัทร   เชวงกิจไพศาล
 
601 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 80.5 ทอง 8 โรงเรียนบ้านห้วยเป้า 1. เด็กหญิงจันจิรา  สุคำ
2. เด็กชายธีรพันธ์  เปียงทา
3. เด็กชายยา  กะนะ
 
1. นางจันทร์ทิมา  คำบอนพิทักษ์
2. นางสาวนิภารัตน์  ศรีสม
 
602 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 80.5 ทอง 8 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 30 1. เด็กชายพิชญะ  สุรินทรุกานต์
2. เด็กชายสุบิน  สะเบี้ย
3. เด็กชายอาโซ  มาเยอะ
 
1. นางสาวมัลลิกา  วิเวกคีรี
 
603 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 80.5 ทอง 8 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงกมลทิพย์   สุวรรณจักร์
2. เด็กหญิงกัลยา   กันทะ
3. เด็กหญิงพิมพิกา   ธิดา
 
1. นางรัตนาภรณ์   วงศ์พิพัฒนธาดา
 
604 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  ทองแดง
2. เด็กหญิงกันท์ธิดา  ทองหวล
3. เด็กหญิงปนิชาติ  สุนันตา
 
1. นางสาวโสภิดา  ทองดัง
 
605 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กชายจักรกฤษ  ชมภู
2. เด็กชายทินบัติ  ย่านสากล
3. เด็กชายธรพัฒน์  นิยมเกียรติไพศาล
 
1. นางสาวจตุพร  วงค์สม
 
606 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงบัว  สมรัก
2. เด็กชายเผ่  ลุงสาม
 
1. นางวรรณพร  กอบพึ่งตน
 
607 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กหญิงดลพร  ออต้า
2. เด็กหญิงธิดา  ดาวลอย
3. เด็กหญิงวริศรา  ลุงคำ
 
1. นายกล้ารบ  พุฒหมื่น
2. นายวิวัฒน์ชัย  เลาเท่า
 
608 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 83 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนแกน้อยศึกษา 1. เด็กชายณัตพงษ์  ปู่แส
2. เด็กชายธวัชชัย  แซ่หลี่
3. เด็กชายนวคุณ  แซ่เจียง
 
1. นายอภิรัก  อภิวงค์งาม
 
609 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายจอไชยะ  นายคำ
2. เด็กชายสมพงษ์  นายติ
3. เด็กชายเอกชัย  ศรีบุญเรือง
 
1. นายกรนิวัฒน์  อินเหลือละ
2. นางฉันทนัทร์  กองบุญ
 
610 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายทวีศักดิ์  เมืองมูล
2. เด็กชายบุญ  ลุงก่าหลิ่ง
3. เด็กหญิงประภาศิริ  รัตนภูมิ
 
1. นางกิ่งกาญจน์  กันนาง
2. นายวัชระ  ยะสง่า
 
611 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 78 เงิน 4 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายกอนแสง  นายซอ
2. นายขจรศักดิ์  ซอหริ่ง
3. นายบุญเมฆ  ผาแปง
 
1. นางสาวกนกวลี  เทแก้ว
2. นายบำรุงเกียรติ  ขาวสวย
 
612 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 77 เงิน 5 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กชายวิชัย  ชัชธรรมสกุล
2. เด็กชายศุภาการ  สายสินธุ์
3. เด็กชายสาธิต  ใจแหว้น
 
1. นางสาวกิตติยา  วงค์รินทร์
 
613 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 75 เงิน 6 โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กหญิงรุ่งรวี  ยาดู
2. เด็กหญิงอรวรรณ  พะเกะ
3. เด็กหญิงเสาวนีย์  พะเกะ
 
1. นายนิกร  จันทร์แก้ว
2. นางอัจฉราพร  กันทะบุตร
 
614 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 73 เงิน 7 โรงเรียนบ้านปางสัก 1. เด็กหญิงก่ำ  กันหมาก
2. เด็กชายตาม  ลุงส่วย
3. เด็กหญิงสิริยาภรณ์  จันทร์คำมี
 
1. นางสาวอัมพร  อินต๊ะป๊ก
 
615 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 72 เงิน 8 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กชายณัฐนัย   เลาหาง
2. เด็กชายธีรไนย   สามสาย
3. เด็กชายนพรัตน์   ผ่องแผ้ว
 
1. นางสุกัลยา  งานหมั่น
 
616 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 68 ทองแดง 9 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงปราณปรียา  กันทา
2. เด็กหญิงวชิราวัลย์  นันต๊ะ
3. เด็กหญิงสาคร  ชัยศรี
 
1. นางสาววิสา  ขานวล
2. นายอนุพล  ตนชื่อ
 
617 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 67 ทองแดง 10 โรงเรียนวัดป่าแดง 1. นายวรรณชาติ  เศษปาง
2. นายวันเฉลิม  กุลชยากร
3. นายอรรถชัย  ศรีสุวรรณ์
 
1. นางสาวกุสุมาลย์  อินต๊ะแก้ว
 
618 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 65 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านหลวง (ฝาง) 1. เด็กชายนภัทร  แซ่หย่าง
2. เด็กชายพสิษฐ์  แซ่จู
3. เด็กชายไก้ตี๋  แซ่หวี่
 
1. นายจตุพร  จันต๊ะพรม
2. นายพรรณศักดิ์   ชัยบุญ
 
619 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 63 ทองแดง 12 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กชายนิรุทธ์  เกษมสุข
2. เด็กชายปรัชญา  ราเสริมวัน
3. เด็กชายเหลา  ไพรวัลย์
 
1. นางชฎาลักษณ์  ปาลี
2. นางสาวฤทัยปรียา  โสภาระดี
 
620 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กหญิงปิยะภรณ์  วงษ์พานิช
2. เด็กชายวจนะ  ไชยพันธุ์
3. เด็กหญิงศรีวรรณ  จองวิ
 
1. นายไมตรี  อุดมมิตร์
 
621 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านแม่กอนใน 1. เด็กชายซาโมยี  เลายี่ปา
2. เด็กชายณัฐพล  แก่พันธ์
3. เด็กชายยุทธนา  จะหา
 
1. นายอคิศร  สุทธารณ์
 
622 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนดอยสามหมื่น 1. เด็กหญิงจารุณี  เปียผะ
2. เด็กชายวิศรุท  เลาหมี่
 
1. นายนิรุติ  แซ่เอี๋ยว
 
623 วิทยาศาสตร์ โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กชายภานุลักษณ์  ณ เชียงใหม่
2. เด็กหญิงวนัสนันท์  ส่องสว่าง
3. เด็กหญิงอุมาภรณ์  ปัญญามี
 
1. นางสาวกัลยาณี  สมใจดี
2. นางสาวพิมพ์ใจ  สันตา
 
624 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 91.66 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยทนุบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กหญิงกานดา  นายซู่
2. เด็กหญิงนันทวัฒน์  ใบตัน
3. เด็กหญิงบัวเงิน  ติหม่า
 
1. นายเพ็ชรไทย  คล้ายวงค์
 
625 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 91.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. เด็กหญิงพันธิตา  แบแซ
2. เด็กหญิงพิมมาดา  อินตา
3. เด็กหญิงหมี่ยุ  เยอะซอ
 
1. นายธวัชชัย  ต้องใจ
 
626 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 90.66 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงขวัญพร  หลอยเงิน
2. เด็กชายชินาธิป  นวลละออ
3. เด็กหญิงนันทิตา  อ่องมิด
 
1. นางสาวจุฬาลักษณ์  ณ เชียงใหม่
2. นางสาวรุจนี  สุยะวงค์
 
627 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 87.33 ทอง 4 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 30 1. เด็กหญิงธนัญญา  แซ่พู่
2. เด็กหญิงสุทธิพร  จะฟู
3. เด็กหญิงอังคณา  นาแล
 
1. นางสาวมัลลิกา  วิเวกคีรี
 
628 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 86 ทอง 5 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กหญิงจุรีพร   เลาหาง
2. เด็กหญิงสายฝน    สินเสร้า
3. เด็กหญิงเยาวลักษณ์    เลาลี
 
1. นางเพ็ญศรี   ขันคำ
 
629 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 84.33 ทอง 6 โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กหญิงทิพยา  บุญแต่ง
2. เด็กหญิงพนิดา  แซ่เฉิน
3. เด็กชายศุถกรณ์  คีรีพาณิชย์
 
1. นางสาวอรวรรณ  ศักดิ์ใหญ่
2. นางสาวไพรินทร์  เตจ๊ะนันท์
 
630 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 83.33 ทอง 7 โรงเรียนบ้านหนองยาว 1. เด็กหญิงซื่อ  ลุงแจ้
2. เด็กหญิงมอญ  ลุงส่วย
3. เด็กหญิงอภิรยา  แสนยากุล
 
1. นางจันทร์ฉาย  ยิ้มสวัสดิ์
2. นางชัชวาลย์  เลิศประเสริฐ
 
631 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 82.66 ทอง 8 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงดาวไสว  บุญแก้ว
2. เด็กหญิงนฤมล  แซ่หลี่
3. เด็กหญิงวริษา  แซ่หลี่
 
1. นางสาวจิรัชชา  จันทร์หลวง
2. นางสาวนภัสสร  ปงกาวงศ์
 
632 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 82.33 ทอง 9 โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กหญิงฉายน้ำผึ้ง  ลุงต๊ะ
2. เด็กชายถิรวัฒน์  ทองมูล
3. เด็กหญิงอู้  ลุงปาน
 
1. นางชาณี  สมบูรณ์
2. นางเครือจันทร์  ว่องไว
 
633 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 82.33 ทอง 9 โรงเรียนบ้านอ่าย 1. เด็กชายกมล  ลุงหน่อ
2. เด็กชายรัฐธรรมนูญ  แสนคำหมื่น
3. เด็กชายสุริยา  มาหล้า
 
1. นางสาวนภาพร  ศรีวิชัย
 
634 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 82 ทอง 11 โรงเรียนบ้านห้วยเป้า 1. เด็กหญิงน้องพร  ส่างส่วย
2. เด็กหญิงพัชรวรรณ  บุญมะลิกา
3. เด็กหญิงลัดดาวัลย์  ลุงต๊ะ
 
1. นางจันทร์ทิมา  คำบอนพิทักษ์
2. นางสาวเรณู  มูลงาม
 
635 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 81 ทอง 12 โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กหญิงกนกพร  เสถียรสุขสกุล
2. เด็กหญิงนัฐธรี  แสงมุ้ง
3. เด็กหญิงสุพรรณ  ยือซอ
 
1. นางสาวทัศนวรรณ  เยอซ๊อ
 
636 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 81 ทอง 12 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงณัฐธิดา  เดคำกาศ
2. เด็กหญิงนิภาภรณ์  ปัญญากาศ
3. เด็กหญิงสุภาพันธ์  ใสยสาร
 
1. นางดอกฝ้าย  แสงสุวรรณ์
 
637 วิทยาศาสตร์ Science Show ป.4-ป.6 80 ทอง 14 โรงเรียนบ้านห้วยต้นตอง 1. เด็กหญิงปาริชาติ  เสียงดี
2. เด็กหญิงปิ่นมนัส  แสนลี่
3. เด็กหญิงอวัศยา  เสียงดี
 
1. นางสาวดุษฎี  บุรีศรี
2. นายวัชรพล ป.  วรรณชัย
 
638 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 93.66 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงทิวาพร  คำมา
2. เด็กหญิงพจมาน  ลุงจิง
3. เด็กชายสุรวิทย์  สุวรรณ
 
1. นายอักครชัย  ทองเขียว
 
639 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 92.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  ยะจ้อน
2. เด็กชายพลธนาศักดิ์  ทิพย์ปัญญา
3. เด็กหญิงหยาดดาว  บัญญัติ
 
1. นางพันลภา  ทิศลา
 
640 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กชายธีรศักดิ์  คำมูล
2. เด็กหญิงรดจนาพร  กล้าผจญ
3. เด็กหญิงเกศราพร  นามออ
 
1. นางสาวประภาพร  เปลี่ยนแพล
 
641 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 91.33 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงกัญญารัตน์   วันอนันต์
2. เด็กหญิงนงลักษณ์   วีระวรรณ
3. เด็กหญิงสินัตตรา   สุขเกษม
 
1. นางสาวทยานิจ   เยสุวรรณ์
2. นางสาวธัญญารัตน์   ผัดแก้ว
 
642 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 90.33 ทอง 5 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กชายดำ  ลุงจองติ
2. เด็กหญิงมาลี  แซ่ว่าง
3. เด็กหญิงยุวดี  แซ่หลิ่ว
 
1. นางสาวพรพรรณ  ตาลป่า
 
643 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 89.33 ทอง 6 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กชายข่อง  ละวัน
2. เด็กหญิงเงิน  ละวรรณ
3. เด็กหญิงเบญจวรรณ  ใจบุญ
 
1. นางฐิรินทร์ดาว  โพธิกุล
 
644 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 89 ทอง 7 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กชายสมมิตร  แซ่ลี
2. เด็กหญิงหมวย  ศรีทอง
3. เด็กชายอัยการ  เมฆนะภา
 
1. นายอารวัฒน์  แสงสุวรรณ์
 
645 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 88.33 ทอง 8 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. นางสาวจุฑาทิพย์  พันธ์ชัย
2. นางสาวพิธญา  จริยา
3. นายมน  นายกอ
 
1. นางสาวรัชดาภรณ์  พิมพิรัตน์
 
646 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 86.5 ทอง 9 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงกมลชนก  แซ่ลี้
2. เด็กหญิงกานต์ธิดา  แซ่หวั่ง
3. เด็กหญิงนิภา  แอแตะ
 
1. นายฉัตรมงคล  จันทรา
2. นายมานพ  ภูสะพาน
 
647 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 86.33 ทอง 10 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงจันจิรา  มูลจำปา
2. เด็กหญิงนภัสวรรณ  ทองเสริม
3. เด็กหญิงใหม่  อินบุญ
 
1. นางสาวกนกวลี  เทแก้ว
2. นายบำรุงเกียรติ  ขาวสวย
 
648 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 86 ทอง 11 โรงเรียนบ้านปางสัก 1. เด็กชายนาวิน  องอาจ
2. เด็กชายพิเชษฐ์  งางาม
3. เด็กหญิงวรรณกร  วงศ์อาสา
 
1. นางสาวอัมพร  อินต๊ะป๊ก
 
649 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 85.33 ทอง 12 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงกุลยา  กะกะ
2. เด็กหญิงปรียาภรณ์  รักษายศ
3. เด็กหญิงอัญญารัตน์  ทวีอภิรดีอนันต์
 
1. นายอินทร  สมบัติใหม่
 
650 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 85 ทอง 13 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงจารุวรรณ์  อารีย์
2. เด็กหญิงนรีกานต์  ยาวิราช
3. เด็กชายนันทวัฒน์  ปัญญาวัง
 
1. นายกรนิวัฒน์  อินเหลือละ
2. นางฉันทนัทร์  กองบุญ
 
651 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 84.67 ทอง 14 โรงเรียนบ้านแม่กอนใน 1. เด็กหญิงชุติมา  อะสือผะ
2. เด็กชายปิยะ  จะพู
3. เด็กหญิงแสงเหน่  อินต๊ะนนท์
 
 
652 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 72 เงิน 15 โรงเรียนบ้านอ่าย 1. เด็กหญิงกมลวรรณ  ส่วยติ
2. เด็กชายธันวัฒน์  ปินตาดวง
3. เด็กหญิงวรรณกานต์  แก้วเต๋จ๊ะ
 
1. นางสาวนภาพร  ศรีวิชัย
 
653 วิทยาศาสตร์ Science Show ม.1-ม.3 67 ทองแดง 16 โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กหญิงนฤมล  จะเหมาะ
2. เด็กหญิงนาสี  จะสอ
3. เด็กหญิงเสาวณี  จะอือ
 
1. นางสาวปัชมาภรณ์  ยืนนาน
 
654 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 88 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ฮ่าง 1. เด็กชายปิยศักดิ์  ศรีสร้อยแก้ว
2. เด็กหญิงอุ้ม  แสนทอน
 
1. นายประวิทย์  ฟองมูล
 
655 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 87.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงปอน  นายเก๋ง
2. เด็กหญิงสุพรรษา  กองชัย
 
1. นางกิ่งกาญจน์  กันนาง
 
656 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 86.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายจิรภัทร  ทองเชื้อ
2. เด็กชายอะเล  แซ่จาง
 
1. นางกัลยา  คำชัยยะ
2. นายวิชาญ  พุทธหล่อง
 
657 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 80.75 ทอง 4 โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ไชยปราการ) 1. นายณัฐวุฒิ   ไพรพนาศักดิ์
2. เด็กชายปิยะณัฐ  อินสุวรรณ์
 
1. นายกีรติ  สุปรียธิติกุล
 
658 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 80.25 ทอง 5 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายนวล  แซ่หยี่
2. เด็กชายพรม  สามนวล
 
1. นางสาวกนกวลี  เทแก้ว
2. นายบำรุงเกียรติ  ขาวสวย
 
659 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 73.5 เงิน 6 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กชายบุญช่วย  ลุงแดง
2. เด็กชายเทพรักษ์  เดชชิต
 
1. นางสาวธีรานันทน์  ธนะเกียรติกุล
 
660 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 70 เงิน 7 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กชายพันธกานต์    ชัยยา
2. เด็กชายหาญณรงค์   คันธะสุขี
 
1. นางสาวสุกัลยา  งานหมั่น
 
661 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 70 เงิน 7 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กชายสรสิทธิ์  ดอกคำ
2. เด็กชายอังเหลียง  แซ่จื้อ
 
1. นางพัฒนา  อุตรสุข
2. นางสาวภัทรา  ยาอินตา
 
662 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 68.5 ทองแดง 9 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กชายนันทวัฒน์  คำออน
2. เด็กชายวรานุพงค์  โยธาราช
 
1. นางสาวศรัญญา  เตชะวงศ์
2. นางสาวอ้อมพร  พุ่มร่วมใจ
 
663 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กชายนิรันดร์  สินเพิ่มทวีพงศ์
2. เด็กชายสันติสุข  เรือนวัน
 
1. นางสาวจตุพร  วงค์สม
 
664 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กชายกัมพล  ธินันตา
2. เด็กชายธวัช  ผึ่งผาย
 
1. นายวิสุทธิ์  แสนสุวรรณ
 
665 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนดอยสามหมื่น 1. เด็กหญิงจารุณี  เปียผะ
2. เด็กชายวิศรุท  เลาหมี่
 
1. นายนิรุติ  แซ่เอี๋ยว
 
666 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านผาแดง 1. เด็กชายจักรวาล  ภูเลื่อมใส
2. เด็กชายจ่อ  ลุงอุง
 
1. นายวรวิทย์  อินต๊ะแก้ว
 
667 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงบัว  สมรัก
2. เด็กชายเผ่  ลุงสาม
 
 
668 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายพัสกร  ดวงวิลัย
2. เด็กชายสิทธิโชค    ถาใจ
 
1. นางรัตนาภรณ์   วงศ์พิพัฒนธาดา
 
669 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กชายกมล  ลุงจ่อ
2. เด็กชายจามโหยะ  ลุงติ
 
1. นางลัดดาวัลย์  แก้ววิวัฒน์
2. นางสาวสุภาวิณี  อุปละ
 
670 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 82 ทอง 5 โรงเรียนบ้านม่วงป๊อก 1. เด็กชายจ่ามวัน  ลุงสุ
2. เด็กชายดุดิ  วิมาละ
 
1. นายมานพ  วงศ์จู
 
671 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 76 เงิน 6 โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กชายนิงหน่อง  ลุงมั่น
2. เด็กหญิงรัตนา  จองใส
 
1. นางชาณี  สมบูรณ์
2. นางสาวนิชาภัทร  เชวงกิจไพศาล
 
672 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 72 เงิน 7 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 30 1. เด็กชายสุธี  เลาซาง
2. เด็กชายเสน่ห์  วรรณพระศรี
 
1. นางสาวมัลลิกา  วิเวกคีรี
 
673 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 72 เงิน 7 โรงเรียนบ้านดอนชัย 1. เด็กชายณัฐพล  โปธิใจ
2. เด็กชายนครินทร์  กันทะรส
 
 
674 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กชายจอมมอญ  นายคำซอน
2. เด็กชายสันติภาพ  ลายคำ
 
1. นางสาวโสภิดา  ทองดัง
 
675 วิทยาศาสตร์ ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กชายก่อเกียรติ์  ลุงปอย
2. เด็กชายนนทวัฒน์  สมจิต
 
1. นายไมตรี  อุดมมิตร์
 
676 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 100 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่ 1. เด็กชายธนพร  งามเลิศ
2. เด็กชายปวีณวัช  ธรณ์เทพ
 
1. นายสุชาติ  ขุนน้ำ
 
677 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 86.28 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านแม่ทะลบ 1. เด็กชายสมพงษ์   ลุงทุน
2. เด็กชายแดง   ลุงเซ
 
1. นางกรรณิกา  คิมผล
2. นางเสาวนีย์  วรพจน์
 
678 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 82.46 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนตชด.ไลออนส์มหาจักร 8 1. เด็กชายวัน  กันยา
2. เด็กชายวีรพงค์  สุริยา
 
1. นายณัฐพงษ์  นายเฮือง
2. นางนุชนาฏ  ธรรมทิ
 
679 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 81.62 ทอง 4 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กชายวิทวัส  นามเจริญ
2. เด็กชายศุภกร  ลุงคำ
 
1. นางทองทวี  พรประภา
2. นางสาวมัลลิกา  บัวนุ่ม
 
680 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 78.64 เงิน 5 โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กชายกัมปนาท  พุ่มคง
2. เด็กชายสุทัศน์  แซ่ลี้
 
1. นางสาวอาภรณ์  ลุนละวัน
2. นางเสาวคนธ์  แสนวิไล
 
681 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 75.3 เงิน 6 โรงเรียนชุมชนบ้านวังจ๊อม 1. เด็กชายธรภัทร  หมื่นคำ
2. เด็กชายลักทธพล   ลิโป
 
1. นายชาตรี  นงค์ยา
2. นางเรณี  กองจินดา
 
682 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 74.94 เงิน 7 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กชายประวัณ  ปู่ซอ
2. เด็กชายอัครเดช  ลุงจิ่งต่า
 
1. นายชาตรี  วงศ์จำรัส
2. นางปวินตรา  นันตา
 
683 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 73.51 เงิน 8 โรงเรียนวัดศรีบุญเรือง 1. เด็กชายมน   จิ่นต๊ะ
2. เด็กชายเฉลิมวงค์   บุญธรรม
 
1. นายบุญเจิด    สมบูรณ์
 
684 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 69 ทองแดง 9 โรงเรียนบ้านโละ 1. เด็กชายจ๋ามทุน  ลุงกร
2. เด็กชายทุนส่า  ลุงต่า
 
1. นางสาวแสงเดือน  ญาโน
 
685 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 68.58 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านหนองขวาง 1. เด็กชายชาญวิทย์  แซ่เย่า
2. เด็กชายอาทิตย์  ลุงสร้อย
 
1. นางสุดาดวง  เตจินะ
 
686 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 68.5 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านหนองขี้นกยาง 1. เด็กชายปี   ลุงเฮิง
2. เด็กชายอุกฏฐิ์  เจนแสง
 
1. นายวสันต์  คำแพง
2. นางสาวแววดาว  สุทธหลวง
 
687 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 68 ทองแดง 12 โรงเรียนปราณีวิทยา 1. เด็กชายบิลลี่  จะนะ
2. เด็กชายศรายุทธ  จะคะ
 
 
688 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 67.84 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านจอง 1. เด็กชายชาติชาย  เลายี่ปา
2. เด็กชายยอดชาย  ลุงทุน
 
1. นายการุณี ดุสิตธนสาร  การุณี ดุสิตธนสาร
2. นางสาวอภันตรี  มณีโสภณ
 
689 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 67.66 ทองแดง 14 โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 3 1. เด็กชายจุลพล   แสนเหลียว
2. เด็กชายพงษพัฒน์  แสนหมี่
 
1. นายณัฐวุฒิ  น้อยหมอ
2. นายอิ่นแก้ว    ดวงดี
 
690 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 67.5 ทองแดง 15 โรงเรียนบ้านผาแดง 1. เด็กชายอภินัทธ์  ทวีอภิรดีมั่นคง
2. เด็กชายอภิยุต  ทวีอภิรดีมั่นคง
 
1. นายนพดล  สายเมืองแก้ว
 
691 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 67.48 ทองแดง 16 โรงเรียนบ้านสันป่าเกี๊ยะ 1. เด็กชายภูริเดช  แซ่หาง
2. เด็กชายวัชระ  ยืนยงคีรีมาศ
 
1. นายยุทธพงศ์  สายคำฟู
2. นางสาวศิรินภา  คิดอ่าน
 
692 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 67.39 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านโป่งถืบ 1. เด็กหญิงสุชาดา  ปอสี
2. เด็กหญิงอรสา  แอกิ๊
 
1. นายอิ่นแก้ว  เกียรติยศ
 
693 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 67.22 ทองแดง 18 โรงเรียนบ้านลาน 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  ลุงซื่อ
2. เด็กชายเก่ง  สายไทย
 
1. นายวัชระพงษ์  วงค์เทพ
2. นายเรวัฒน์  ลำแปง
 
694 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 67 ทองแดง 19 โรงเรียนบ้านดง 1. เด็กชายหลู่  ลุงทุน
2. เด็กชายเหน่  จูเมือง
 
1. นายภูมิ  วิริยะ
2. นางสุภาพร  เมตไตรพันธ์
 
695 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 66.5 ทองแดง 20 โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กชายพีรพล  กรราว
2. เด็กชายรัชชานนท์  บุญจันทร์
 
1. นางจิราวัจน์  ดำสอาด
 
696 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 66.5 ทองแดง 20 โรงเรียนบ้านออน 1. เด็กชายณัฐวุฒิ   นวกิจกานน
2. เด็กชายอภิวิชญ์    เรน่า
 
1. นางเพ็ญจันทร์   คงบุญแก้ว
 
697 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 66.23 ทองแดง 22 โรงเรียนบ้านป่าบง (ฝาง) 1. เด็กชายซื้อ  ลุงหย่า
2. เด็กชายอ่องเมือง  ไผ่ศรี
 
1. ว่าที่ร้อยตรีนิคม  ศะริจันทร์
 
698 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 65 ทองแดง 23 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายธนบดี  ลุงตี้
2. เด็กชายอลงกรณ์  ใจทะวัง
 
1. นางวิลาวัลย์  ชมสวน
 
699 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 64 ทองแดง 24 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กชายรัฐธชัย  ศรีวิรัตน์
2. เด็กชายส่วยอ่อ  ลุงเจี๊ยะ
 
1. นางพัฒนา  อุตรสุข
2. นางสาวภัทรา  ยาอินตา
 
700 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อนกระดาษพับ ประเภทร่อนนาน ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนบ้านห้วยทรายขาว 1. เด็กชายนริน  เลาก๋อย
 
1. นางนราเรียม  เกิดสูง
2. นางสาวนิตยา  พงษ์มา
 
701 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กชายกฤษณัส  เตวดา
2. เด็กชายป่างฟ้า  เสียงใส
 
1. นายภิญโญ  ภูมิอรัญ
2. นางสาวรุจนี  สุยะวงค์
 
702 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กชายพรเทพ  คำอ่อน
2. เด็กชายสุรพล  แสนเสา
 
1. นายไมตรี  อุดมมิตร์
 
703 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กชายณรงค์เดช   แก้วเมือง
2. เด็กชายศรีนวล  สีวงค์
 
1. นายสงกรานต์  กาวิโล
 
704 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 77 เงิน 4 โรงเรียนบ้านใหม่ 1. เด็กชายกมล  อิ่นคำ
2. เด็กชายสมภพ  จะบี๋
 
1. นายสุชาติ  ขุนน้ำ
 
705 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 76 เงิน 5 โรงเรียนบ้านโป่งไฮ 1. เด็กชายจอมเมือง  นาเล็ก
2. เด็กชายทินกร  นวลฝั้น
 
1. นายวิกรม  ชีัยมูล
2. นายสุกิจ  มณีผ่อง
 
706 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 69 ทองแดง 6 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายวัลลภ  ผัดเสาร์
2. เด็กชายสันติรัตน์  ลุงทุน
 
1. นางวรรณพร  กอบพึ่งตน
2. นายเชาวลิต  ก้อนคำ
 
707 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 68.5 ทองแดง 7 โรงเรียนบ้านแม่ทะลบ 1. เด็กชายอาทิตย์พล  ปูหา
2. เด็กชายเคอแรง  คิงลืน
 
1. นายพยุงศักดิ์  กันจินะ
2. นางอำไพ  ทานา
 
708 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 68 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านลาน 1. เด็กชายจันทร์  ลุงออ
2. เด็กชายทัช  อินทร์คำ
 
1. นางต้องลักษณ์  ปันผสม
2. นายเรวัฒน์  ลำแปง
 
709 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 67.5 ทองแดง 9 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กชายเชิดศักดิ์  ชัยนิลพันธ์
2. เด็กชายใหญ่  หลวงปัญญา
 
1. นายสิทธิโชค  สุขวิสิทธิ์
 
710 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 67 ทองแดง 10 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กชายจักรกริช  อินทรี
2. เด็กชายเอกรัตน์  สมบูรณ์
 
1. นางพัฒนา  อุตรสุข
2. นางสาวภัทรา  ยาอินตา
 
711 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 66.5 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านหลวง (ฝาง) 1. เด็กชายจิ๋งอาง  แซ่พู่
2. เด็กชายอมล  แซ่หยาง
 
1. นายจตุพร  จันต๊ะพรม
2. นายอนุชิต   จองแก
 
712 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 66 ทองแดง 12 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กชายสุรัตน์  แซ่เฉิน
2. เด็กชายอาหลิ่ว  แซ่หลี่
 
1. นายพิภพ  วชิรประภากร
 
713 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 65.5 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายณัฐพรรณ  ปัญโญ
2. เด็กชายเศรษฐวุฒิ  แซ่หลี่
 
1. นางวิลาวัลย์  ชมสวน
 
714 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 65 ทองแดง 14 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายสุวรรณ์  อรุณเสวก
2. เด็กชายอนุชา  คำแดง
 
1. นางเกษร  คำฟู
 
715 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 64.5 ทองแดง 15 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กชายประสิทธิ์  ทรายมูล
2. เด็กชายแอจา  ปู่แส
 
1. นายชนันพัฒน์  ทองทิพย์
 
716 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 64 ทองแดง 16 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กชายจิรายุ  จันทร์หอม
2. เด็กชายชิษณุ   หทยะวัฒน์
 
1. นางเนาวรัตน์  เขนย
 
717 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 63.5 ทองแดง 17 โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 3 1. เด็กชายกิตติศักดิ์  จรัสภาคศศิธร
2. เด็กชายนันทวัฒน์   จรัสภาคศศิธร
 
1. นายอิ่นแก้ว    ดวงดี
2. นายเอกพันธ์  ทนันไชย
 
718 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 63 ทองแดง 18 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายฉัตรมงคล  วันพระศรี
2. เด็กชายสามมน  ลุงผัด
 
1. นางสาวศิริพร  ชัยวงค์
 
719 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 62.5 ทองแดง 19 โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กชายณัฐสิทธิ์  มหาวรรณ
2. เด็กชายทวิวัฒน์  สมบัตินัน
 
1. นายจักรี  บุญปัญญา
2. นายอานนท์  แสนฝน
 
720 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 62 ทองแดง 20 โรงเรียนบ้านสันป่าเกี๊ยะ 1. เด็กชายชาณาทิพย์  เริงไม
2. เด็กชายแสงชัย  เริงไม
 
1. นายณัฐพงษ์  ไชยเพ็ง
2. นายศิลป์ชัย  กาไชย
 
721 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนเอื้อวิทยา 1. เด็กชายฌานวัฒ  บริวรรตวงค์
2. เด็กชายพงศ์ภัทร์  ศรัณย์สากร
 
1. นางสาวรุ่งนภา  ธิจักร์
2. นางสาวลันลลิต  มีหนุน
 
722 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กชายณัฐพงค์  เสาวเปิ้ง
2. นายอาตาผะ  งัวผะ
 
1. นายธานินทร์  สมบูรณ์
 
723 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านโป่งไฮ 1. เด็กชายสุรชัย  จะลอ
2. เด็กชายแอโต  จะโหล
 
1. นายวิกรม  ชัยมูล
2. นางศิรประภา  ธานี
 
724 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนไทยทนุบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กชายก่ำ  ลุงติ๊
2. เด็กชายสุริยะ  นายโหย่ง
 
1. นายเพ็ชรไทย  คล้ายวงค์
 
725 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กชายชานนท์  นายแสง
2. เด็กชายวิมล  จะช๋อ
 
1. นายสงกรานต์  กาวิโล
 
726 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 77 เงิน 4 โรงเรียนบ้านหลวง (ฝาง) 1. เด็กชายณัฐพล  ปลัดม้า
2. เด็กชายบิ๊ก  ลุงทุน
 
1. นายจตุพร  จันต๊ะพรม
2. นายอรรถพล   ดำคำ
 
727 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 76 เงิน 5 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กชายนรินทร์  มูลเมือง
2. เด็กชายอ่องชา  นายติ
 
1. นายสิทธิโชค  สุขวิสิทธิ์
 
728 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 68.5 ทองแดง 6 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กชายฐิติวัสส์   ปัญญาดา
2. เด็กชายแดง  วงค์คำ
 
1. นายไมตรี  อุดมมิตร์
 
729 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 68 ทองแดง 7 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กชายคำลืน  จองซอ
2. เด็กชายวินัย  สวัสดิ์
 
1. นายภิญโญ  ภูมิอรัญ
2. นางสาวรุจนี  สุยะวงค์
 
730 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 67.5 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายอ่อง  ลุงหลาว
2. เด็กชายเมือง  ลุงสาม
 
1. นางวรรณพร  กอบพึ่งตน
2. นายเชาวลิต  ก้อนคำ
 
731 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 67 ทองแดง 9 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กชายมิ้น   ลุงข่อง
2. เด็กชายหนุ่ม  ลุงกอ
 
1. นางพัฒนา  อุตรสุข
2. นางสาวภัทรา  ยาอินตา
 
732 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 66.5 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายคำดี  ปิยะ
2. เด็กหญิงณัฐวิภา  เกสรกติกา
 
1. นายวัลลพ  สักงาม
2. นางวิลาวัลย์  ชมสวน
 
733 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 66 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านลาน 1. เด็กชายยอดคำ  จั่นต่า
2. เด็กชายส่วย  ลุงจาง
 
1. นางสาวเกศินี  จันทร์อ่อน
2. นายเรวัฒน์  ลำแปง
 
734 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 65.5 ทองแดง 12 โรงเรียนบ้านแม่ทะลบ 1. เด็กชายอภิชาติ  ไทยใหญ่
2. เด็กชายอานนท์  ทองอินทร์
 
1. นายพยุงศักดิ์  กันจินะ
2. นางอำไพ  ทานา
 
735 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 65 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กชายภานุพงษ์  อุ่นคำ
2. เด็กชายอุทิศ  ลุงอ่อง
 
1. นางสาวโสภิดา  ทองดัง
 
736 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 64.5 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กชายจิราวัฒน์  แสงรัม
2. เด็กชายต่อลาภ  แก้วคำ
 
1. นายธำรงค์  วาสนาวณิช
2. นายอนนท์  ปัญญาดา
 
737 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 64 ทองแดง 15 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายจีรเดช  วันยา
2. เด็กชายเฉลิม  คำอ่อง
 
1. นางสาววันเพ็ญ  ก้อนจำปา
2. นางสาวสุกันยา  ศรีคำชุม
 
738 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 59 เข้าร่วม 16 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กชายเชี่ยวชาญ  แซ่จ๋าว
2. เด็กชายเมธาสิทธิ์  โชติชัยวณิชย์
 
1. นายศรชัย  พานคำดาว
 
739 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายกรปวิช  ปันจันทร์
2. เด็กชายสุรเดช  ลุงทา
 
1. นางเกษร  คำฟู
 
740 วิทยาศาสตร์ เครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กชายวรายุส  วิชัย
2. เด็กชายสุรชัย  แอแตะ
 
1. นายจักรี  บุญปัญญา
2. นายอานนท์  แสนฝน
 
741 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 98 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กชายณัฐพล  อินลง
2. เด็กชายพงษ์ธัส  นามจ้อย
 
1. นายสงกรานต์  กาวิโล
 
742 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายกิมสวน  ลุงกู่
2. เด็กชายฟ้าลั่น  ลายคำ
 
1. นายเชาวลิต  ก้อนคำ
2. นายเชาวลิต  ก้อนคำ
 
743 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 94 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กชายภาณุวัฒน์  สินเจ่า
2. เด็กชายอาแย  แซ่ลี
 
1. นางพัฒนา  อุตรสุข
2. นางสาวภัทรา  ยาอินตา
 
744 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 78 เงิน 4 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายจตุมลคล  เรือนคำ
2. เด็กชายลีนวัฒน์  วิมนโนช
 
1. นายอินทร  สมบัติใหม่
 
745 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 68 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กชายปรีชา  แซ่เต่อ
2. เด็กชายหลู่  ลุงปา
 
1. นายประกฤต  วังพฤกษ์
2. นางสาวพรพรรณ  ตาลป่า
 
746 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 65 ทองแดง 6 โรงเรียนแกน้อยศึกษา 1. เด็กชายจิ่ง  ลุงจ่าม
2. เด็กชายปิยะพงศ์  แซ่กู
 
1. นายอภิรัก  อภิวงค์งาม
 
747 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. นายน้อง  จิตต๊ะ
2. เด็กชายเชนทร์  สมสมัย
 
1. นางกิ่งกาญจน์  กันนาง
 
748 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 98 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายสุรเดช  เหมตาล
2. เด็กชายอภิสิทธิ์  นันตา
 
1. นายอินทร  สมบัติใหม่
 
749 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนแกน้อยศึกษา 1. เด็กชายประกาศิต  แซ่หู
2. เด็กชายวิบูลย์  แซ่มู่
 
1. นายอภิรัก  อภิวงค์งาม
 
750 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กชายจายแสง  เสนสุข
2. เด็กชายอุทัย  ลุงส่ายนต์
 
1. นายสงกรานต์  กาวิโล
 
751 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 75 เงิน 4 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กชายนนทวัฒน์  อุ่นเรือน
2. เด็กชายศตวรรษ  เอียดชูทอง
 
1. นายสิทธิโชค  สุขวิสิทธิ์
 
752 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 74 เงิน 5 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กชายนิคม  จะแส
2. เด็กชายบุญชู  ใส
 
1. นายชนันพัฒน์  ทองทิพย์
 
753 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 69 ทองแดง 6 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. นายชาติ  ทองอินทร์
2. นายอาปาน  ลุงคำ
 
1. นายทรงศักดิ์  สิงหนสาย
 
754 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 68 ทองแดง 7 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายวีรพล  อุตภิระ
2. เด็กชายหน่ิอ  ลุงสุ
 
1. นางสาววรรณพร  กอบพึ่งตน
2. นายเชาวลิต  ก้อนคำ
 
755 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 67 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กชายนพดล  ส่างกานโหย่ง
2. เด็กชายวีรพล  อิ่มกลิ่น
 
1. นายประกฤต  วังพฤกษ์
2. นางสาวพรพรรณ  ตาลป่า
 
756 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 66 ทองแดง 9 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กชายจักรีภพ  ไชยประดิษฐ์
2. เด็กชายสุรศักดิ์  อนันเทศ
 
1. นายไมตรี  อุดมมิตร
 
757 วิทยาศาสตร์ เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 65 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กชายกุมภา  หน่อคำ
2. เด็กชายอภิชาติ  เรือนแก้ว
 
1. นางสุกัลยา  งานหมั่น
 
758 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กหญิงฉันทนา  ลุงแดง
2. เด็กหญิงชื่นใจ  ลุงคำ
3. เด็กหญิงทรงพร  คำแดง
4. เด็กหญิงธิดารัตน์   เด่นจักร
5. เด็กหญิงบุญลิตา  ลุงติ
 
1. นางคัทลียา  หนองภักดี
2. นายเมธี  บุตรต๋า
 
759 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กชายกิตติกรณ์  ใจงาม
2. เด็กหญิงณิชากานต์  พรมมารักษ์
3. เด็กหญิงน้องดาว  ลุงจิ่งต๊ะ
4. เด็กหญิงภรทิพย์  ลุงต๊ะ
5. เด็กหญิงยุ้ย  ลุงหลู่
 
1. นางทองทวี  พรประภา
2. นางสาวมัลลิกา  บัวนุ่ม
 
760 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านปางสัก 1. เด็กหญิงกวินธิดา  ต่างสกุล
2. เด็กชายธนัต  ลุงติ
3. เด็กชายรพีพัฒน์  อินทะจักร์
4. เด็กหญิงรุ่งนภา  ลุงเล็ก
5. เด็กหญิงอธิชา  ไกรมนตรี
 
1. นางนภาพร  พงษ์กษัตริย์
 
761 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 85 ทอง 4 โรงเรียนบ้านห้วยไผ่ 1. เด็กหญิงกานติมา  พรวัฒนากุล
2. เด็กหญิงฐิติมา  เรือนประเสริฐ
3. เด็กหญิงอารี  หมีจ๊ะ
4. เด็กหญิงเสาวลักษณ์  แซ่ย่าง
5. เด็กหญิงไหล่ซุ่น  แซ่ว่าง
 
1. นางพิรัชพร  ศรีภูมินทร์
 
762 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 84 ทอง 5 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงจารภา  พงษ์มาแบน
2. เด็กหญิงธนภรณ์  ทิพย์แก้ว
3. เด็กหญิงพัณณิตา  ฉัตรแก้ว
4. เด็กหญิงรัตนพร  จองวิ
5. เด็กหญิงแสงจันทร์  ลุงจ่าม
 
1. นางวรรณี  แก้วใจดี
2. นางสาววราพร  มณีจอม
 
763 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 82 ทอง 6 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กหญิงคำดาว  ป่างคำ
2. เด็กหญิงจิรภัทร์  แสนจัน
3. เด็กหญิงธัญชนก  มูลจำปา
4. เด็กหญิงยุพารัตน์  เขื่อนคำ
5. เด็กชายวิรัช  พิมพ์เสนา
 
1. นางวรรณี  มหาวัน
2. นางสาวสุชาดา  บุบผา
 
764 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.1-ป.3 80 ทอง 7 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 30 1. เด็กหญิงนันทกานต์  แสโพ
2. เด็กหญิงบัวชมพู  พนาไพศาลสกุล
3. เด็กหญิงบูหยี  มาเยอะ
4. เด็กหญิงสุภาลักษณ์  แสนหลวง
5. เด็กชายโชคชัย  ราซอ
 
1. นายกิตติวัฒน์  คำกัมพล
 
765 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 98 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงฐิติชญา   กันทะจันทร์
2. เด็กหญิงนิภา   ทองศรี
3. เด็กหญิงพิมพ์นภา   จันต๊ะคำ
4. เด็กชายศุภกิตติ์   แซ่โอ
5. เด็กหญิงอารยา   เหมมาน
 
1. นางนภัสนันท์   กุศล
2. นางสุพิน   บุญแต่ง
 
766 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. เด็กหญิงจิราภรณ์  รุ่งเรือง
2. เด็กหญิงพรวิสา  ขวาเมือง
3. เด็กหญิงวรนุช  บุญปั๋น
4. เด็กหญิงสมใจ  คงคาใส
5. เด็กหญิงสุชาดา  จองจ่าน
 
1. นายธัชพล  สุวรรณ์พงษ์
2. นายปรีชา  ไชยวงค์
 
767 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กหญิงกิติพร  คำแดง
2. เด็กชายบุญรอด  คำแดง
3. เด็กชายศรราม  ธรรมสอน
4. เด็กหญิงสุกานดา  ทาวรรณ์
5. เด็กหญิงสุภาพร  ปินชัย
 
1. นางคัทลียา   หนองภักดี
2. นางสาวไพรินทร์  ทนงกิจ
 
768 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านต้นโชค 1. เด็กหญิงจาระวี  ลุงจอง
2. เด็กหญิงฌัลลิกา   บุญฟูมา
3. เด็กชายธงชัย  ลุงสอน
4. เด็กหญิงธัญญาดา  ปัญญาผัด
5. เด็กชายสุชาติ  -
 
1. นายสุวิทย์  พลกลาง
2. นางอำนวยพร  พลกลาง
 
769 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงกัญญา  ลุงเกต
2. เด็กหญิงกิ่งกมล  เรือนคำ
3. เด็กหญิงจันทนา  ลุงทูน
4. เด็กหญิงนาริน  นาแก
5. เด็กหญิงอาทิตา  ลุงมาด
 
1. นางวรรณี  แก้วใจดี
2. นางสาววราพร  มณีจอม
 
770 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 89 ทอง 6 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงนริศรา  พุ่มพวง
2. เด็กหญิงประกายพร  สรชัย
3. เด็กหญิงวิจิตรา  มณีวรรณ
4. เด็กชายศุภณัฐ  ขันคำ
5. เด็กหญิงอรัชพร  ชัยมงคล
 
1. นายปาลวิทย์  จินะโสติ
2. ว่าที่ร้อยตรีอนันต์ชัย   รติวรรธนันท์
 
771 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 79 เงิน 7 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงคนึงนิตย์  ใส่ไอ่
2. เด็กหญิงพัชญาพร  หลวงหนุ่ม
3. เด็กหญิงศศิธร  นุ่มนวล
4. เด็กหญิงศิริรัตน์  สุทธินิล
5. เด็กหญิงสายใจ  อบสุข
 
1. นางสาวสายพิณ  โพธิรังษี
 
772 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 75 เงิน 8 โรงเรียนบ้านปางสัก 1. เด็กหญิงซอฟียะห์  บินอับดุลรามันปีเตอร์
2. เด็กชายณัฎดนัย  สิทธิวงศา
3. เด็กชายตรี  ปานทุน
4. เด็กหญิงนิฌา  ลุงสุ
5. เด็กชายนุช  จอมตา
 
1. นางบัวคำ  ศรีอิศรางกูล
2. นางวรากร  ขวัญสุวรรณ
 
773 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 73 เงิน 9 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงจีระนันท์  เขียวขำ
2. เด็กหญิงบุญศิลา  มังคะชาติ
3. เด็กชายมูฮัมหยัดยาซิน  บินรุสรี
4. เด็กหญิงสุพรรณิการ์  ถาวัล
5. เด็กหญิงเกวลิน  ศรีสม
 
1. นายประสงค์  สุขรัตน์
 
774 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กหญิงฉัตรชนก  อินวิลัย
2. เด็กหญิงนิภา  อิ่นต๊ะ
3. เด็กหญิงพนิดา  เอี่ยมสะอาด
4. เด็กหญิงวรรณษา  จะนู
5. เด็กหญิงศศิตา  ลำพูนพงศ์
 
1. นายธีรวัฒน์  ดอนปิน
 
775 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 68 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านห้วยคอกหมู 1. เด็กหญิงดารินทร์  ลอสือ
2. เด็กหญิงนฤมล  ไอยี
3. เด็กหญิงปวีณา  จะลา
4. เด็กหญิงราตรี  เลาะปู
5. เด็กหญิงเมร  ลิจัน
 
1. นางสาวพานุมาศ  ไคร้หมู
 
776 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ป.4-ป.6 67 ทองแดง 12 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 30 1. เด็กหญิงนงคราญ  แสกวาง
2. เด็กหญิงนันทินี  แซมิ
3. เด็กหญิงมีนา  สุรินทรุกานต์
4. เด็กหญิงอภิชญา  สุริยะวงศ์
5. เด็กหญิงเยาวเรศ  แลเฉอ
 
1. นายกิตติวัฒน์  คำกัมพล
 
777 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 97.5 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงกัลยารัตน์   อินทะจักร์
2. เด็กหญิงจารุมน   แสงแก้ว
3. เด็กหญิงพิชนิภา   ชัยผ่าน
4. เด็กหญิงสุดารัตน์   ทองขาว
5. เด็กหญิงอังศุลิน   ตั้งใจ
 
1. นางนภัสนันท์   กุศล
2. นางสาววราลักษณ์    เดชาวรนันท์
 
778 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 94 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงบุษบา  ชมพู
2. เด็กหญิงปั๋น  ละวัน
3. เด็กหญิงมอญ  นายอ่อง
4. เด็กหญิงรพีพร  ทรายคำ
5. เด็กหญิงเจนจิรา  งูพิษ
 
1. นายณัฏฐ์  จันทร์หล้า
2. นายไกร  กุศล
 
779 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. เด็กหญิงกัลย์สุดา  น้อยมโน
2. นางสาวพรพรรณ  บุญนำ
3. นางสาวภิรมยา  แก้วทา
4. นางสาวสุพรรษา  จองคำมั่น
5. นางสาวเขมิกา  ลุงทุน
 
1. นายบรรลือศักดิ์  รักษากิจ
2. นายปรีชา  ไชยวงค์
 
780 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 85.5 ทอง 4 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กหญิงคำ  กูนา
2. เด็กหญิงธนวรรณ  แสนจัน
3. เด็กหญิงสุพิศ  จะลา
4. เด็กหญิงหมวย  ลุงติ
5. เด็กหญิงเข็มหอม  หนานสาม
 
1. นางวรรณี  มหาวัน
2. นางสาวสุชาดา  บุบผา
 
781 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 85 ทอง 5 โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กหญิงคุลิกา  จะลอ
2. เด็กหญิงชาลิสา  ตันตะวาโย
3. เด็กหญิงนงคราญ  ใจยศ
4. เด็กหญิงพนิดา  ศรีนารี
5. เด็กหญิงวารี  ปอตุ้ย
 
1. นางชายุตี  จินดาหลวง
 
782 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 83 ทอง 6 โรงเรียนบ้านปางสัก 1. เด็กชายณัฐพงษ์  บุญคำ
2. เด็กชายพงศกร  ลุงตา
3. เด็กหญิงศรีวรรณ  สร้อย
4. เด็กชายสุทัศน์  ถาวร
5. เด็กหญิงสุธี  ลุงติ๊บ
 
1. นางวรากร  ขวัญสุวรรณ
 
783 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 69 ทองแดง 7 โรงเรียนบ้านห้วยคอกหมู 1. เด็กหญิงกัลยา  ลอสือ
2. เด็กชายจะแฮ  จะคะ
3. เด็กหญิงจันทร์เพ็ญ  จะแฮ
4. เด็กหญิงชลพิชา  อินทรจักร
5. เด็กชายวิชัย  จะคะ
 
1. นางสาวพานุมาศ  ไคร้หมู
 
784 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 77 เงิน ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงจิตรฤดี  แซ่ฉา
2. เด็กหญิงนิชากร  เจริญพงษ์
3. เด็กหญิงพัชรพร  แซ่หลง
4. เด็กชายภาคภูมิ  ลุงโพง
5. เด็กหญิงแสงอ่อน  แซ่หลิ่ง
 
1. นางสาวยศพิมล  แก้ววิเศษ
2. นางรำแพน  สุพิณวงศ์
 
785 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 75.67 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านขอบด้ง 1. เด็กหญิงจุฑามณี  ธรรมเซ
2. เด็กหญิงชัญญานุช  ปู่แสน
3. เด็กหญิงณิชารีย์  เกิดโอฬาร
4. เด็กชายวรวิทย์  มอเมือง
5. เด็กชายสามารถ  บ่อตุ
 
1. นางสาวประไพ  ธิมา
2. นางเรียม  สิงห์ทร
 
786 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 73.67 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านสินชัย 1. เด็กชายคณิน  ลุงทา
2. เด็กหญิงนวล  ต๊ะ
3. เด็กหญิงปิยดา  ทวีอภิรดีนภา
4. เด็กหญิงอนงค์  กุนะ
5. เด็กหญิงอาซิว  แซ่เฉิน
 
1. นางสาวมลิลา  แก้วฟู
2. นางสาวสุมัญชรี  วรรณสาร
 
787 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 72 เงิน 4 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงชนุภรณ์  นามมล
2. เด็กหญิงทรายแก้ว  ลงแสง
3. เด็กหญิงบุษยา  นายมาต
4. เด็กหญิงริยา  ใหม่แก้วสุข
5. เด็กหญิงสิรภัทร  นายหงษ์
 
1. นางสาวผ่องศรี  สิทธิราช
2. นางเพ็ญศรี  ขจีจิตต์
 
788 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 72 เงิน 4 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงชุติมน  กะชา
2. เด็กชายนฤเบศน์  ตัณฑุลวณิชย์
3. เด็กหญิงสุจารี  กดจันทร์
4. เด็กหญิงเกี๋ยง  ลุงออ
5. เด็กหญิงเบญจมาศ  ใจคำ
 
1. นางกนกลดา  บัวหอม
 
789 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 71.67 เงิน 6 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กหญิงจันทร์ทิมา  อำนาจช่วย
2. เด็กหญิงศรัญญา  บุญเรือง
3. เด็กหญิงสุวิชชา  พรหมยาโน
4. เด็กหญิงหอมเคือง  ลุงมู
5. เด็กหญิงอาจา  เบยองกู
 
1. นางพัฒนา  อุตรสุข
2. นางพิมพร  ไตรยานุภาพ
 
790 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 71 เงิน 7 โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (ฝาง) 1. เด็กหญิงจุฑามาศ  ลุงจ่อ
2. เด็กหญิงณัฐสุดา  ปัญญา
3. เด็กหญิงป๋อมวัน  ลุงจ่อ
4. เด็กหญิงพิมพ์มาดา  จำนง
5. เด็กหญิงเมย์  ลุงคำ
 
1. นางสาวสร้อยนรินทร์  คุมคำ
 
791 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 70.33 เงิน 8 โรงเรียนบ้านห้วยป่าซาง 1. เด็กหญิงดาว  ปู่กลม
2. เด็กหญิงน้ำค้่าง  ลุงหลู่
3. เด็กหญิงปอย  ลุงวิ
4. เด็กหญิงสาว  ลุงออ
5. เด็กหญิงสุชาดา  ลุงหลู่
 
1. นางกฤษฎาพร  ณ เชียงใหม่
2. นางนริศรา  แสงดี
 
792 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 70 เงิน 9 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงกชกร  ลุงติ๊
2. เด็กหญิงฉัีตรตะวัน  น้ำจ๋าง
3. เด็กชายณัฐวุฒิ  เครือจันทร์
4. เด็กหญิงนัทริกา  งามละออ
5. เด็กหญิงศิริวิมล  จองหมัน
 
1. นางสาวณัฐจีรา  ขยัน
2. นางสาวแพรวนภา  สารกา
 
793 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 67.33 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงกมลชนก  กันทะมูล
2. เด็กหญิงคำมิ  ลุงต๊ะ
3. เด็กหญิงดารารุ่ง  ลุงมั่น
4. เด็กหญิงยลดา  ยะวัน
5. เด็กหญิงเมทิกา  ธรรมศิริ
 
1. นางสมใจ  ธนาวุฒิกูร
 
794 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 66.67 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (เชียงดาว) 1. เด็กหญิงจันนิต้า  บาร์เบอร์
2. เด็กหญิงชนกนาฏ  สุทธิวัฒนะ
3. เด็กชายนครินทร์  ศรียะ
4. เด็กหญิงหน่าย  ลุงเหน่
5. เด็กหญิงอำพร  กะทิ
 
1. นางสาวพัชราภรณ์  อุปละ
2. นางภาวนา  โนนทนวงค์
 
795 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 63.67 ทองแดง 12 โรงเรียนบ้านโป่งถืบ 1. เด็กหญิงกัลยา  หวังนอก
2. เด็กชายนนทวัฒน์  ผุยดี
3. เด็กหญิงบัวคำ  ส่างเล็ก
4. เด็กชายศิริชัย  ทองหล่อ
5. เด็กชายอภิรักษ์  บูราณ
 
1. นางวรรัตน์  กาบศรี
 
796 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.1-ป.3 57.67 เข้าร่วม 13 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กหญิงปิยฉัตร  เกษมสุข
2. เด็กชายป๊ะ  ลุงต๊ะ
3. เด็กหญิงยุวรินทร์ธร  ใจกันทะ
4. เด็กชายอ่องส่วย  แสงเฮือง
5. เด็กหญิงเครือวัลย์  สีทอง
 
1. นางทองทวี  พรประภา
2. นางอำพร  แก้วใส่เงิน
 
797 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 93 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงกรรณิกา  ยอดคำ
2. เด็กหญิงญาราภรณ์  ตรงซอน
3. เด็กหญิงณัฐธยาน์  เฟื่องฟูธนโชติ
4. เด็กหญิงทิพย์  นายคำ
5. เด็กหญิงวรินธร  คันธแสนยศ
 
1. นางสาวทัศนีย์  รักถิ่นพนา
2. นางสาววารีมาศ  รุจิวรรธนะกุล
 
798 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านโป่งน้ำร้อน 1. เด็กหญิงคำขิ่น  ลุงกอน
2. เด็กหญิงปริศนา  จองคำ
3. เด็กหญิงอ่อน  ลุงจ่อ
4. เด็กชายเกียรติศักดิ์  สุขมาลา
5. เด็กหญิงเอ  ลุงซุนติ
 
1. นางสาวสิริจรรยา  หลีกเลี่ยง
2. นางสุรีย์  ทรายคำ
 
799 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านห้วยคอกหมู 1. เด็กหญิงดารินทร์  ลอสือ
2. เด็กหญิงนฤมล  ไอยี
3. เด็กหญิงมลฤดี  ไอยี
4. เด็กหญิงราตรี  เลาะปู
5. เด็กหญิงสุนิตา  จะหยี
 
1. นางสาวพานุมาศ  ไคร้หมู
 
800 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 82 ทอง 4 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กชายกษิดิศ  ปาวิวัน
2. เด็กชายจายอ่อง  ลุงอุ
3. เด็กชายชยพล  ลุงต๋า
4. เด็กหญิงพิมพิกา  ปิ่นน้อย
5. เด็กหญิงอ้อมรัก  คำลิน
 
1. นางพิมพร  ไตรยานุภาพ
2. นางอุรา  ธิพึง
 
801 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 82 ทอง 4 โรงเรียนวัดศรีบุญเรือง 1. เด็กชายขจรศักดิ์   เมืองมา
2. เด็กชายสมชาย   ลุงจ่า
3. เด็กชายหมั้น   นายจื่น
4. เด็กชายอนันต์   จั๋นต๊ะ
5. เด็กชายอ่องคำ   จันทิมา
 
1. นายประพัฒน์   น้ำจำ
 
802 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 81 ทอง 6 โรงเรียนบ้านสันป่าเหียว 1. เด็กหญิงธัญลักษณ์  คุณัมพรานนท์
2. เด็กชายประดิษฐ์  แล่ชอ
3. เด็กหญิงพรวลัย  ละปาน
4. เด็กหญิงสุชานุช  สล่าคำ
5. เด็กหญิงเนตรชนก  ปัญญาเลย
 
1. นางสาวราณี  ตุ่นฝั้น
 
803 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 81 ทอง 6 โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กหญิงกวงจู  แซ่หลี่
2. เด็กหญิงจิราพร  แสงแก้ว
3. เด็กหญิงฌิชา  แสส่า
4. เด็กหญิงสายชล  สุวรรณ์
5. เด็กหญิงสาวิณี  แสง
 
1. นางสาวน้ำฝน  อินทะขันธ์
2. นางปุลพร  ยืนบุญ
 
804 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 81 ทอง 6 โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (เชียงดาว) 1. เด็กหญิงชนิดา  จันทร์ธิมา
2. เด็กชายมงคล  ลุงรน
3. เด็กหญิงลลิตพรรณ  แสงวงค์
4. เด็กหญิงศุภารัตน์  สิงห์คำ
5. เด็กหญิงอัชราภรณ์  พรมจันทร์
 
1. นางสาวกรณิกา  อิ่นแก้ว
2. นางภาวนา  โนนทนวงศ์
 
805 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 81 ทอง 6 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงกฤติยา  เจริญสุข
2. เด็กหญิงชูใจ  แซ่เจ้า
3. เด็กหญิงธัญญรัตน์  แซ่หยาง
4. เด็กหญิงอำภา  แซ่หมื่อ
5. เด็กหญิงอุทัยวรรณ  ทวีอภิรดีนาค
 
1. นางรำแพน  สุพิณวงศ์
2. นายสุรพล  ใหม่เทวินทร์
 
806 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 81 ทอง 6 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงญาณิน  แซ่เจ๋า
2. เด็กหญิงนิศาชล  โสติยา
3. เด็กหญิงบุญจิรา  แซ่จาง
4. เด็กหญิงวิภาดา  แซ่หย่าง
5. เด็กหญิงหล่งจู่  แซ่กัน
 
1. นายจักรพงษ์  เกษมศรี
2. นางลำดวน  โปธา
 
807 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 80.25 ทอง 11 โรงเรียนบ้านสันป่าข่า 1. เด็กชายจ่อ  ลุงออจินะ
2. เด็กหญิงธิดา  ลุงติ
3. เด็กชายศักรินทร์  ลายเรือง
4. เด็กชายส่างเคอ  ซอ
5. เด็กหญิงอรทัย  ลุงตัน
 
1. นางศิรินุช  ลาภิวงค์
2. นายสุภูมิชัย  วงค์เจริญ
 
808 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 80 ทอง 12 โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กหญิงจิรวรรณ  ทองปนะ
2. เด็กหญิงนีรชา  มาลี
3. เด็กชายสิทธิพงษ์  สมศรี
4. เด็กชายอภิรักษ์  อริยะ
5. เด็กชายเพ็ญภาส  เงาทอง
 
1. นางยลลดา  จารุพันธ์
2. นายสมพันธ์  กำทอง
 
809 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 80 ทอง 12 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายคำป่าง  คำปัน
2. เด็กชายชินดนัย  บุญเรือง
3. เด็กชายบุญทา  จิ่งตา
4. เด็กหญิงปาลินี  นายแปง
5. เด็กชายยอน  ลุงอ่อง
 
1. นางสาวสายพิณ  โพธิรังษี
 
810 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนแม่งอนขี้เหล็ก    
811 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงขวัญชิณีย์  ฟูตระกูลชัย
2. เด็กหญิงนุชจรี  อ้ายจ้อย
3. เด็กหญิงพรทิพย์  ทรัพย์ศรีพงษ์
4. เด็กหญิงพัชรี  คันธแสนยศ
5. เด็กหญิงมอญ  แสงทอง
 
1. นางสาวผ่องศรี  สิทธิราช
2. นางสาววารีมาศ  รุจิวรรธนะกุล
 
812 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กหญิงนิชดา   อุ่นเมือง
2. เด็กหญิงบัวคำ   อองตา
3. เด็กชายวรรณมงคล   เหลี่ยมวงค์
4. เด็กชายวรากร   ฟ้าร่วน
5. เด็กชายเพชร    ลังกา
 
1. นายวิสุทธิ์   แสนสุวรรณ
 
813 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. นางสาวน้ำฝน  ละปาน
2. เด็กชายปึก  ลุงหลง
3. นางสาวมอน  ละป้าน
4. นายหลาว  ลุงเซ
5. นางสาวอังคณา  ลุงหย่า
 
1. นางสาวหยาดพิรุณ  วรรณะศรี
 
814 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 87 ทอง 4 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กหญิงดาวพระศุกร์  มาเยอะ
2. เด็กชายมงคล  พงษ์เวช
3. เด็กหญิงศศิธร  หมู่จา
4. เด็กหญิงศุภวรรณ  พุทธมนต์
5. เด็กชายไกรวิชญ์  จอมดวง
 
1. นางพิมพร  ไตรยานุภาพ
2. นางวันทนา  วัชระเสถียร
 
815 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 86 ทอง 5 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงจารุณี   นันตา
2. เด็กหญิงชฎาพร    ต๊ะน่า
3. เด็กหญิงทิพวรรณ   เช่วอ
4. เด็กหญิงสุทธิดา    พงค์ทวีชัย
5. เด็กหญิงอังคณา    สุกใส
 
1. นางเสาวนีย์   ตากูล
 
816 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงส่วยอู้  ใจล่า
2. เด็กหญิงหลีทวย  -
3. เด็กหญิงอำพร  สัน
4. เด็กหญิงอุง  ลุงส่วย
5. เด็กหญิงเซียวอี้  ลุงจาย
 
1. นายจักรพงษ์  เกษมศรี
2. นางลำดวน  โปธา
 
817 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กชายยศพล  ลุงยานะ
2. เด็กชายสมชาย  ลุงสุ
3. เด็กหญิงสายสมร  แสงคำ
4. เด็กหญิงสุพิชชา  ลุงปัน
5. เด็กชายไจ่ปิง  แซ่ม่อ
 
1. นายเกียรติพงค์  อุ่นใจ
2. นางเนตรนภา  กันธะวงค์
 
818 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. นางสาวขนิษฐา  เขื่อนเพชร
2. นางสาวจิราภา  วิยะ
3. นายณัฐวุฒิ  ศรีปุริ
4. นายธนพล  จองนุ
5. นายเสาวฤทธิ์  จองเสน
 
1. นายบรรลือศักดิ์  รักษากิจ
2. นางสุดใจ  เจริญสุข
 
819 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายกันต์  ลุงยา
2. เด็กชายกาน  ลุงยา
3. เด็กชายสมศักดิ์  ลุงสาม
4. เด็กชายสามารถ  ณ ไชยวงค์
5. เด็กชายสุวิทย์  อนันต๊ะ
 
1. นายคม  กล่อมเกลา
 
820 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงนฤมล  ยอดคำ
2. เด็กหญิงอัจฉราพรรณ  เลื่อนแก้ว
3. เด็กหญิงอุษา  จิตต๊ะ
 
1. นางวัชราพร  กันภัย
 
821 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  ขวัญเทศ
2. เด็กชายภาณุพันธ์  สนธิ
3. เด็กหญิงลักขณา  กองมูล
4. เด็กหญิงศุภรักษ์  อิริยะ
5. เด็กหญิงเบญจวรรณ  คงเพ็ชร
 
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงสายวสันต์  นิมาพร
 
822 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงจันทรา  จะเด่อ
2. เด็กหญิงนิตยา  ปัญญา
3. เด็กหญิงวลี  ลุงอ่อน
4. เด็กหญิงสายใจ  แซ่ควร
5. เด็กหญิงอัญชลี  มูหลิ่ง
 
1. นางจันทร์จิรา  สมผัด
2. นายสุภาพ  พิริยสุนทราภรณ์
 
823 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กหญิงกรรณิการ์  สมตา
2. เด็กหญิงกุลภรณ์  นายชัย
3. เด็กชายศักดา  บูราณ
4. เด็กหญิงอรอุมา  ลุงสม
5. เด็กชายอัษฎา  กาวี
 
1. นางสาวสุภาพร  ชุมศิริ
 
824 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงธนัญญา  จรินทร์
2. เด็กหญิงยุวดี  คำแดง
3. เด็กหญิงลอด  จันทร์คำ
4. เด็กหญิงอภิญญา  สาระจันทร์
5. เด็กหญิงอ่อง  นายริน
 
1. นางวิไลวรรณ  ไชยวีรกูล
 
825 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนชุมชนวัดศรีดงเย็น 1. เด็กหญิงกรรณิการ์   เพ็ญญาหลวง
2. เด็กหญิงกรรณิการ์   ชมพู
3. เด็กหญิงนุชรี   ปัญญาทิพย์
4. เด็กหญิงมรจิ่ง    ลุงมู่
5. เด็กหญิงเยาวริน   ไอส่วย
 
1. นางนภางค์   ทองดี
 
826 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กชายณัฐพล  บานเย็น
2. เด็กชายภควัตร  คำฟู
3. เด็กชายสุทธพันธ์  คำอินตา
4. เด็กชายอนุวัตร  คำเทพ
5. เด็กชายอุกฤษฎ์  งูใหญ่
 
1. นายศราวุธ  สระบุตดี
 
827 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 96 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหลวง (ฝาง) 1. นายจตุรงค์  อุษาใจ
2. นายจตุรงค์  แซ่หย่าง
3. นายจิรเดช  แซ่ก่อ
4. นายศุภณัฐ  แซ่จาง
5. นายหล่งหนึ่ง  แซ่จ๋าว
 
1. ว่าที่ร้อยตรีปณิธาน  รัตนธรรม
2. นายอรรถพล   ดำคำ
 
828 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงฑิติญา  คำดี
2. เด็กหญิงตาล  นายใส่
3. เด็กหญิงบุษยพรรณ  วันยา
4. เด็กหญิงศรีวรรณ  คำฟู
5. เด็กชายอาทิตย์  นางติ๊บ
 
1. นางณัฐจรี  เตชะวิทยะจินดา
2. นางสาวผ่องศรี  สิทธิราช
 
829 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 -1 - โรงเรียนบ้านหนองเขียว    
830 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 84 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหลวง (ฝาง) 1. เด็กชายกิตติ  กู่คำ
2. เด็กชายณัฐกานต์  แซ่หย่าง
3. เด็กหญิงสุจินดา  แซ่หวัง
4. เด็กหญิงสุทธิพร  แซ่หยาง
5. เด็กชายอภิสิทธิ์  เกียรติธนไพบูลย์
 
1. นางนริศรา   ทิพย์วรรณ
2. ว่าที่ร้อยตรีปณิธาน  รัตนธรรม
 
831 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 72.25 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายกวงซ่ง  แซ่ซี
2. เด็กชายต้าหลิว  แซ่ลี้
3. เด็กชายปิยพันธ์  จะลี
4. เด็กชายหย่งอินหยิน  แซ่หยาง
5. เด็กชายไอ่หนุ่ม  ลุงต้า
 
1. ว่าที่ร้อยตรีพิทยา  กาสุริยะ
2. นายสุรศักดิ์  เลพล
 
832 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 68 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนปราณีวิทยา 1. เด็กหญิงกัณฐิกา  แอะสัง
2. เด็กหญิงนารี  จะจุติ
3. เด็กชายมานพ  จะแตะ
4. เด็กหญิงวีรนุช  แซ่จิน
5. เด็กหญิงโสรดา  ใจรักษ์วิสรุติวงศ์
 
 
833 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 63 ทองแดง 4 โรงเรียนบ้านใหม่ 1. เด็กหญิงลิดา  จะฟะ
2. เด็กหญิงวาสนา  จะอื่อ
3. เด็กหญิงสุนิสังข์  จะฟะ
4. เด็กหญิงอรวี  คำเชียง
5. เด็กชายเจษฎากร  แสนคำลือ
 
1. นายสุชาติ  ขุนน้ำ
 
834 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านหนองเขียว    
835 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครคุณธรรม ม.1-ม.6 87 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงกวงหลิ่ง  แซ่หลิ่ว
2. เด็กชายกิตติภณ  แซ่จู
3. เด็กหญิงงามสิริ  แซ่ย่าง
4. เด็กชายณัชพล  เหล่าว้าง
5. เด็กชายถิรายุ  แซ่เจี้ยง
6. เด็กชายธวัตชัย  การวินใจ
7. เด็กชายนัฐพงษ์  คงทับทิม
8. เด็กหญิงนิภาพร  ไกรทอง
9. เด็กชายพรศํกดิ์  จางชู้
10. เด็กหญิงรัชนีพร  แซ่หยิ่ง
11. เด็กหญิงลักขณา  แซ่ควัง
12. เด็กหญิงลีชง  แซ่หลิ่ว
13. เด็กหญิงศลิษา  หลีอนันตระกูล
14. เด็กชายสมควร  แซ่ห่อ
15. เด็กหญิงสมวิไล  เกียรติวิไล
16. เด็กหญิงสุมิตรา  แซ่ห่วง
17. เด็กหญิงอัญชลี  จะโม
18. เด็กหญิงอาปิง  แซ่ลี้
19. เด็กชายเกียรติศักดิ์  จอก้า
20. เด็กชายไถ่เป่า  แซ่โจว
 
1. นางสาวนันทิกา  จันทร์วรรณ
2. นางสาวภาวิณี  ศรีบุญเรือง
3. นางลำดวน  โปธา
4. นายสำราญ  คำเป็ง
5. นายสุรศักดิ์  เลพล
 
836 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครคุณธรรม ม.1-ม.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงจิตรา  ลุงทอง
2. เด็กหญิงจิราภรณ์  โป่เมือง
3. เด็กหญิงจิราวรรณ  วันดี
4. นางสาวชุตินันท์  ขัดปา
5. นางสาวชุลีพร  หงษ์ทอง
6. เด็กหญิงปราฤทัย   ชมผา
7. เด็กหญิงปรียาพร  นึกเร็ว
8. เด็กหญิงปวีณา  เมอแหล่
9. เด็กหญิงพิชญาภา  หล่อธาร
10. เด็กหญิงฟ้าทิพย์  กันแสง
11. เด็กหญิงวณิชยา  แก้วเมืองมา
12. นายวิทยา  ผาสพ
13. นางสาวศิริพร  สุวรรณะ
14. เด็กชายสมชาย  ลุงคำ
15. เด็กหญิงอรนลิน  สุวรรณรัตน์
16. เด็กชายอรรถพงษ์  กันมูล
17. เด็กชายอะซา  เล่ายี่ปา
18. เด็กหญิงเสาวลักษณ์  ตินา
19. เด็กหญิงเหน่  ลุงแดง
20. นางสาวโชษิตา  จะพือ
 
1. นางสัญรญา  นวลศิริ
2. นางอรุณี  เล็กพลอย
3. นายอาคม  เพ็ญบุญ
4. นางเทียมจันทร์  กลิ่นบุหงา
 
837 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครคุณธรรม ม.1-ม.6 -1 - โรงเรียนชุมชนวัดศรีดงเย็น 1. เด็กชายกฤตพล    ดวงจันทร์
2. เด็กชายคำหน่อ   ลุงทน
3. เด็กหญิงจ๋ามคำ   ลุงคำซอน
4. เด็กชายณรงค์ฤทธิ์   หอมช่วง
5. เด็กชายวสันต์   จันทิมา
6. เด็กชายวีรพงษ์   วัฒนถา
7. เด็กชายสมยศ   วาลี
8. เด็กหญิงสรชา   ลุงแก้ว
9. เด็กหญิงสร้อยคำ    คำเฮ็ง
10. เด็กหญิงสาวิกา   ขาวเขียว
 
1. นางนภางค์   ทองดี
 
838 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครคุณธรรม ป.1-ป.6 90.33 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายกวินทร์   แซ่ต๋วน
2. เด็กหญิงจาหยู  แซ่ย่าง
3. เด็กหญิงจาเหม่ย  แซ่หล่อ
4. เด็กหญิงจินตนาพร  แซ่ลี้
5. เด็กชายจี้ซ่อ  แซ่จาง
6. เด็กชายชินกฤต   แว่กู่
7. เด็กชายณรงค์ชัย  แซ่หลู่
8. เด็กชายณัฐชัย  เสวี
9. เด็กหญิงธิดา  ไชยศรีหา
10. เด็กหญิงนภาพร  แซ่หล่อ
11. เด็กหญิงฟู่ยิง  แซ่จื้อ
12. เด็กหญิงฟู่ลี่  แซ่จื้อ
13. เด็กชายมงคล  ศรีแก้ว
14. เด็กหญิงมารีย์   แซ่ลี
15. เด็กชายสมชาย   แซ่จู
16. เด็กชายสิทธิชัย  ลุงสู้
17. เด็กหญิงอรณี   แซ่ลี้
18. เด็กชายเกรียงไกร  แซ่ลี้
19. เด็กชายเทียน   แซ่สี
20. เด็กชายเหวิ่นปิง  แซ่หล่อ
 
1. นางสาวนันทิกา  จันทร์วรรณ
2. นางสาวภาวิณี  ศรีบุญเรือง
3. นางลำดวน  โปธา
4. นายสำราญ  คำเป็ง
5. นายสุรศักดิ์  เลพล
 
839 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครคุณธรรม ป.1-ป.6 50 เข้าร่วม รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านห้วยศาลา 1. เด็กหญิงจิตรลดา  อาจอ
2. เด็กหญิงจินตหรา  อะจอ
3. เด็กหญิงดวงใจ  มาเยอะ
4. เด็กหญิงนิภา  บุญศรี
5. เด็กหญิงพนิดา  นายใส่
6. เด็กหญิงพนิดา  ปัญญาแสง
7. เด็กหญิงรัตติกาล  อาจอ
8. เด็กชายวสันต์  ปู่มึ
9. เด็กชายวิฑูร  มาเยอะ
10. เด็กชายศิวกร  อาจอ
11. เด็กชายศุกร์  มหาชัย
12. เด็กหญิงสุข  มอโป๊ะกู่
13. เด็กชายสุรทิน  ตะเปียว
14. เด็กชายอดุลย์  มาเยอะ
15. เด็กหญิงอาถุ่ม  มาเยอะ
16. เด็กชายอาทิตย์  อาจอ
17. เด็กหญิงอาทิมา  จะแช
18. เด็กชายอาโด่  อะโจ
19. เด็กชายอุเทน  ตะเปียว
20. เด็กชายเกรียงไกร  อะจอ
 
1. นางสาวพรรณนิภา  ขวัญใจ
2. นางพรรณี  นามมล
3. นายวุฒิพงษ์  อุ่นอินต๊ะ
4. นางสาวสุนทรี  ศิริภูวนันท์
5. นางเกียรติญา  นันทาทอง
 
840 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม ละครคุณธรรม ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา    
841 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 93 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงมาตหลู่  ลุงปาน
 
1. นางปรางแก้ว  นิติกร
 
842 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านต้นโชค 1. เด็กหญิงวริษา  ใจ
 
1. นางศิริพรรณ  สาอ้าย
 
843 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงกุลวดี  จอมวรรณ
 
1. นางสาววารีมาศ  รุจิวรรธนะกุล
 
844 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 89 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. เด็กหญิงประภาพร  สายวรรณ
 
1. นางสาวศิริรักษ์  ไคร้งาม
 
845 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 88 ทอง 5 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงภัสสร  เขื่อนแปง
 
1. นางภัทร์วดี  ปัจจารี
 
846 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 87 ทอง 6 โรงเรียนเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงนพวรรณ  ยาสมุทร
 
1. นางสาววรรณ์ณิศา  อัตมา
 
847 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 86 ทอง 7 โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กหญิงสกายวรรณ์  โรจนรวีน
 
1. นางสาวอธิลดา  วรรณภิระ
 
848 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 85 ทอง 8 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงชลธิชา  วงศ์การณ์
 
1. นายณภัทรพงศ์  ชื่นสาคร
 
849 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 84 ทอง 9 โรงเรียนศีลรวี 1. เด็กหญิงจุฑาทิพ  พรมคำตัน
 
1. นายอาทิตพงศ์  ซุยคำ
 
850 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 83 ทอง 10 โรงเรียนไทยทนุบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กชายบัณฑิต  วีต๊ะ
 
1. นายเพ็ชรไทย  คล้ายวงค์
 
851 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 82 ทอง 11 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงมอญ  ปิ่นหย่า
 
1. นางวรรณี  แก้วใจดี
 
852 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 81 ทอง 12 โรงเรียนบ้านดอนชัย 1. เด็กหญิงณัฏฐ์นรี  กงศรี
 
1. นางอุบล  ทองชัย
 
853 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 79 เงิน 13 โรงเรียนบ้านม่วงป๊อก 1. เด็กหญิงสุดา  จ๊างมอง
 
1. นางสาวมัทธนา  ปัญญาโส
 
854 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 78 เงิน 14 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงกืด  ลาปาน
 
1. นางอรพิน  ฟองสมุทร
 
855 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 77 เงิน 15 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กหญิงไปรยา  หมอกคำ
 
1. นางนันทิตา  เหล่าขัติยะ
 
856 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 76 เงิน 16 โรงเรียนบ้านโป่งถืบ 1. เด็กหญิงศศิธร  เอี่ยมศักขี
 
1. นางวรรัตน์  กาบศรี
 
857 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 75 เงิน 17 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงกมลวรรณ  จ่าหลิ่ง
 
1. นางพัชรินทร์  โกฏิแก้ว
 
858 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 74 เงิน 18 โรงเรียนบ้านยาง 1. เด็กหญิงขวัญหทัย  พงศภัคตระกูล
 
1. นายนิกร  เขื่อนล้อม
 
859 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 73 เงิน 19 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงชนิภรณ์  ซอยะแหลง
 
1. นางวรรณวดี  ไชยชนะ
 
860 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 72 เงิน 20 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กชายภาคิน  มะโนวร
 
1. นางนิตยา  บุญรัตน์
 
861 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.1-ป.3 71 เงิน 21 โรงเรียนวัดป่าแดง 1. เด็กหญิงมะลิวัลย์  ปัญญาทิพย์
 
1. นางประภาศรี  เลพล
 
862 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงสุชานาถ  ศรีบุรี
 
1. นางปรางแก้ว  นิติกร
 
863 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงวนัสพร  คำดี
 
1. นางวรรณี  แก้วใจดี
 
864 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กหญิงกาญจนา  จันทร์ทิพย์
 
1. นางอำพร  ยาวิลาศ
 
865 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 85 ทอง 4 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงนภัสสร  สอนสมนึก
 
1. นายณภัทรพงศ์  ชื่นสาคร
 
866 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 84 ทอง 5 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายอภิปราย  สินลี้
 
1. นางสาววารีมาศ  รุจิวรรธนะกุล
 
867 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 84 ทอง 5 โรงเรียนบ้านดอนชัย 1. เด็กหญิงหฤทัย  ใจแก้ว
 
1. นางอุบล  ทองชัย
 
868 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 84 ทอง 5 โรงเรียนชุมชนบ้านวังจ๊อม 1. เด็กชายอำพล   สมเนื้อ
 
1. นางสาวอรนงค์  อักขระ
 
869 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 84 ทอง 5 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงอารียา   ปาน้อย
 
1. นางสาวทยานิจ   เยสุวรรณ์
 
870 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 83 ทอง 9 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงปิยานันท์  กันทะอินทร์
 
1. นางสาวณิฌา  ทรงทวี
 
871 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 83 ทอง 9 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กหญิงกมลวรรณ   เลาจาง
 
1. นางสาวศิริลักษณ์   จีจู
 
872 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 83 ทอง 9 โรงเรียนบ้านม่วงป๊อก 1. เด็กชายฐิติวุฒิ  ชุ่มเตียม
 
1. นายทนงศักดิ์  สิงห์จู
 
873 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 83 ทอง 9 โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กหญิงชลธิชา  อินคำ
 
1. นางสาวอมรรัตน์  คำหอม
 
874 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 82 ทอง 13 โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงกันติชา  ยองคำ
 
1. นางณลิตภัทร  เกิดแก้ว
 
875 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 82 ทอง 13 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงส่วยจิ่ง  คำแหลง
 
1. นางสาวณัฏฐ์ญดา  วงค์สิทธิ์
 
876 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 81 ทอง 15 โรงเรียนบ้านปง 1. เด็กหญิงณิชนันท์  ลุงก๋อ
 
1. นางเพลินพิศ  ใหม่ดี
 
877 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 80 ทอง 16 โรงเรียนตชด.ไลออนส์มหาจักร 8 1. เด็กชายสุขสันต์  ชัยวิ
 
1. นางกัลยาณี  อักษรศรี
 
878 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 80 ทอง 16 โรงเรียนเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงธัญญารัตน์  ปุกมูล
 
1. นางสาววรรณ์ณิศา  อัตมา
 
879 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 77 เงิน 18 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงสิตานัน  อุตะมัง
 
1. นางสุภัทยา  ทวีศรี
 
880 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 71 เงิน 19 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กหญิงวรรณภา  แสงแดด
 
1. นางนันทิตา  เหล่าขัติยะ
 
881 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 69 ทองแดง 20 โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กชายนิรุทธิ์  ลุงซุ
 
1. นางมรกต  จาวสถาพร
 
882 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 69 ทองแดง 20 โรงเรียนบ้านวังมะริว 1. เด็กชายวิเชียร  เดือนแจ่ม
 
1. นางทาริกา  แก้วระดี
 
883 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 69 ทองแดง 20 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กหญิงธัญชนก  ดวงทิพย์
 
1. นางนิตยา  บุญรัตน์
 
884 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กชายธีรนันท์  ปันตา
 
1. นายศราวุธ  สระบุตดี
 
885 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงสุพัตรา  ติยานุพันธุ์
 
1. นางสาววารีมาศ  รุจิวรรธนะกุล
 
886 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงจิตรทิพย์  แกนวน
 
1. นางสาวหยาดพิรุณ  วรรณะศรี
 
887 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านสันทรายคองน้อย 1. เด็กหญิงพิมพ์  ลุงคำ
 
1. นางวนิดา  ณะคำปา
 
888 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 87 ทอง 4 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. นายเทอดไทย  ดวงตา
 
1. นางชญานิษฐ์  นันทศักดิ์
 
889 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 86 ทอง 5 โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กหญิงลลิตา  ไคร้วงค์
 
1. นางชายุตี  จินดาหลวง
 
890 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. นายวรินทร  จองนุ
 
1. นายบรรลือศักดิ์  รักษากิจ
 
891 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 84 ทอง 7 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงนันทิดา  สุพา
 
1. นางเสาวนีย์  ตากูล
 
892 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 83 ทอง 8 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  สุปี
 
1. นางผ่องพรรณ  ท่าข้าม
 
893 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 82 ทอง 9 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงสุภาพรณ์  สุกใส
 
1. นางวัชราพร  กันภัย
 
894 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 79 เงิน 10 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กหญิงอรัญญา   เลาหาง
 
1. นางรวีพร   ครุ่ยทอง
 
895 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 78 เงิน 11 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงปรียานุช  สุขเจริญ
 
1. นางเรณู  เหล่ากาวี
 
896 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 77 เงิน 12 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงจิตต์กาญจนา  เตจ๊ะ
 
1. นายธวัชชัย  สิทธิ
 
897 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 76 เงิน 13 โรงเรียนพัฒนาต้นน้ำขุนคอง 1. เด็กหญิงคำผน  -
 
1. นางจตุรพร  จันทร์เที่ยง
 
898 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 75 เงิน 14 โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กหญิงนิ่ม  ลุงจั๋นคำ
 
1. นายเอกสิทธิ์  แก้วอ้น
 
899 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนสันติวนา 1. นางสาวคำหลู่  วาหลิ่ง
 
1. นายนวสรณ์  บาลศรี
 
900 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายพันธ์กรานต์  ดวงเล็ก
 
1. นางวิไลวรรณ  ไชยวีรกูล
 
901 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนแม่งอนขี้เหล็ก    
902 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 1 1. เด็กชายภูริภัทร  สิริพิระยะกุล
2. เด็กหญิงสุธีมนต์  ดิโพธิ์
 
1. นางสาวนงลักษณ์  อินมาใหม่
2. นางสาวมยุรี  สิงหาทุม
 
903 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กหญิงภัสสร  นงลือ
2. เด็กชายสมจิตร  ทองแดง
 
1. นางสาวพัชราภรณ์  กัญชนะ
2. นางสาวเกศรินทร์  แก้วคำฟู
 
904 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กหญิงจันทร์หอม  ลุงจ่อ
2. เด็กชายวรายุทธ์  อ๋อง
 
1. นางสาวนิจพร  ปานหมอก
 
905 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 86 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงกันยาลักษณ์   คำเขียว
2. เด็กชายธนโชติ   เงาธรรม
 
1. นางสาวพิมพ์พิสาข์  เสนปาหมุ้น
 
906 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 83 ทอง 5 โรงเรียนบ้านม่วงป๊อก 1. เด็กหญิงนรมน  ดวงอาภัย
2. เด็กชายสวรรค์วงค์  ภักก่าสาม
 
1. นายทนงศักดิ์  สิงห์จู
2. นางสาวสายฝน  ใจปวง
 
907 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 80 ทอง 6 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กชายณัฐกร  หน่ออ้าย
2. เด็กหญิงเบญจวรรณ  โสภา
 
1. นางอัญชลี  กาญจนสุวรรณ
 
908 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 78 เงิน 7 โรงเรียนวิรุณเทพ 1. เด็กชายกว๋อฉ่าง   แซ่หลี่
2. เด็กหญิงนพมาศ   เนื่องสนับ
 
1. นางสาวทักษิณา  กาสุริยะ
2. นางทิพวรรณ  คำมา
 
909 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 77 เงิน 8 โรงเรียนศีลรวี 1. เด็กชายธีระภัทร  ตนพยอม
2. เด็กหญิงวชิรญาณ์  เขื่อนวัง
 
1. นายอาทิตพงศ์  ซุยคำ
 
910 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 76 เงิน 9 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กหญิงฑิฆัมพร  บุญสุนธิ
2. เด็กชายสานุพงศ์  ว่องวิการ
 
1. นางอนงค์  วงศ์ชื่น
 
911 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 75 เงิน 10 โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กชายกอนเครือ  แสงสว่าง
2. เด็กหญิงสุกัญญา  จายแสง
 
1. นางสาวจรัสรำไพ  ไชยเรือง
2. นางสาวสิรีธร  ลำจวน
 
912 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 75 เงิน 10 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงน้ำฝน  กาบแฝง
2. เด็กชายวุฒิฐิสิทธิ  ทรายมูล
 
1. นายศราวุธ  สระบุตดี
 
913 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 74 เงิน 12 โรงเรียนบ้านต้นโชค 1. เด็กชายเฉลิม  ลุงหล้า
2. เด็กหญิงไทย  ลุงหม่อง
 
1. นางสาวจีรภัทร์  ถิรปัญญา
2. นางสาวสุธีรา  วรรณชัย
 
914 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 74 เงิน 12 โรงเรียนบ้านออน 1. เด็กหญิงณัฐนิชา    จินะ
2. เด็กชายประกายสิทธิ์   ชัยปัญญา
 
1. นางสุดาภรณ์    วิทยา
 
915 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 73 เงิน 14 โรงเรียนบ้านแม่ขิ 1. เด็กหญิงน้ำหอม  ลุงทูล
2. เด็กชายหลาว  นายี
 
1. นางชนินาถ  ยุพการณ์
 
916 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 72 เงิน 15 โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กชายเดือนคำ  ลุงต๊ะ
2. เด็กหญิงแพรริน  ลุงปาน
 
1. นางนิตยา  แก้วขาว
2. นางปุลพร  ยืนบุญ
 
917 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 71 เงิน 16 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงชัชชญา  ปัญโญกิจ
2. เด็กชายวาเลนทิโน่  ดีเสตย์ฟาโน
 
1. นายถนอม  ขันคำ
 
918 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 71 เงิน 16 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงดาวพระศุกร์  บุญทรง
2. เด็กชายอภิรักษ์  กุญจนะ
 
1. นางสาวสายหยุด  มาติด
 
919 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 71 เงิน 16 โรงเรียนบ้านป่าบง (เชียงดาว) 1. เด็กชายคีตภัทร  แก้วดวงใจ
2. เด็กหญิงจุไรรัตน์  การะหงษ์
 
1. นางเสาวณีย์  วงค์ศาโรจน์
 
920 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 71 เงิน 16 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงรัชฎาภรณ์  ศรีมา
2. เด็กชายวัชรินทร์  อุ่นบ้าน
 
1. นางสาวเกศรินทร์  จันต๊ะโสภา
 
921 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 71 เงิน 16 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ฮ่าง 1. เด็กหญิงคำแดง  ลุงนะ
2. เด็กชายหลาวคำ  จ่าหริ่ง
 
1. นางนงเยาว์  โพธิ์เงิน
2. นายเจริญ  อินถา
 
922 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 71 เงิน 16 โรงเรียนโชติคุณเกษมบ้านเมืองงาม 1. เด็กหญิงสุทธิดา  จะลา
2. เด็กชายสุทธิพงษ์  แซ่ห่อ
 
1. นายณรงค์  ฐานคร
 
923 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 70 เงิน 22 โรงเรียนเอื้อวิทยา 1. เด็กชายคณัสนันท์  แปงทิศ
2. เด็กหญิงปาริชาติ  วิมลรัตน์
 
1. นายยุทธนา  มาแดงสาย
2. นางสาววรรณ์ณิศา  อัตมา
 
924 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 67 ทองแดง 23 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กชายป่างทุน  นันตา
2. เด็กหญิงอรรถยา  สมศรี
 
1. นายธีรภัทร์  เทพคำ
2. นายวีระนันท์  เขียวขำ
 
925 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 66 ทองแดง 24 โรงเรียนบ้านป่าบง (ฝาง) 1. เด็กหญิงจ่ามมวน  ลุงออ
2. เด็กชายเกียรติศักดิ์  เปิ้นจุ่ม
 
1. นางอชิรญา  ชูเทน
 
926 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 64 ทองแดง 25 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กชายสมชาย  น้ำเตียง
2. เด็กหญิงเพ็ญพิชา  ตุ่นตา
 
1. นางสาวนิตยา  ไชยะสุ
 
927 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 64 ทองแดง 25 โรงเรียนบ้านห้วยเป้า 1. เด็กชายพงษ์์พัฒ  ศรีชัย
2. เด็กชายพันธิสา  นายหล้า
 
1. นายกิตติศักดิ์  ศรีวิโรจน์
2. นายเอกพันธ์  พรมวังขวา
 
928 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.1-ป.3 62 ทองแดง 27 โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กชายธิดารัตน์  เรือนตุ่ม
2. เด็กชายธีรกาญจน์  ไพรธรรมครอง
 
1. นายจารุวัฒน์  บุญงาม
2. นางสาวน้ำทิพย์  เขื่อนเพชร
 
929 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 30 1. เด็กชายจะพะ  จะแต๋
2. เด็กหญิงอัญจิรา  บูทะ
 
1. นางสาววิจิตร  เกิดเกียรติก้อง
 
930 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านแม่ขิ 1. เด็กหญิงกุลธิดา  วงค์ปัญญา
2. เด็กชายมนชัย  ลุงทุน
 
1. นางสาวจีราภรณ์  เดชานุวัติ
2. นางชนินาถ  ยุพการณ์
 
931 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กชายชิณชัย  แซ่ลี้
2. เด็กหญิงศิริวิมล  อุ่นคำ
 
1. นางสาวศิวาพร  สุขแยง
2. นางสุชา  คุณดอย
 
932 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 83 ทอง 4 โรงเรียนวิรุณเทพ 1. เด็กหญิงนวล  ลุงต๊ะ
2. เด็กชายนิรันดร์  ทองดี
 
1. นางทิพวรรณ  คำมา
2. นายปรัชชญา  ใหนาค
 
933 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 82 ทอง 5 โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กหญิงหนุ่มนวล  ลุงตี๊
2. เด็กชายเครือสูง  คำดี
 
1. นางสาวจรัสรำไพ  ไชยเรือง
2. นางสาวสิรีธร  ลำจวน
 
934 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 78 เงิน 6 โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กชายสรศักดิ์  เถาวัลย์
2. เด็กหญิงสิริกัญญา  วงค์คำ
 
1. นางณลิตภัทร  เกิดแก้ว
 
935 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 78 เงิน 6 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กชายณัฐพล  ห้ามทุกข์
2. เด็กหญิงพิมพ์ลภัส  ปันดอนตอง
 
1. นางกรรณิการ์  จันสม
2. นางภิชชญา  หน่อแก้ว
 
936 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 77 เงิน 8 โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กหญิงณัฐพร  จะโพ
2. เด็กชายปรีชา  ลุงซู่
 
1. นางสาวพัชราภรณ์  กัญชนะ
2. นางสาวเกศรินทร์  แก้วคำฟู
 
937 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 76 เงิน 9 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายวทัญญู  ซีคำ
2. เด็กหญิงอัญธิชา  เทพวงค์
 
1. นางทอง  สุวรรณบุตร
 
938 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 76 เงิน 9 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงภานุมาศ  แก้วเป้า
2. เด็กชายเจนณรงค์  งูใหญ่
 
1. นางรัชนี  คำวินิจ
2. นายศราวุธ  สระบุตดี
 
939 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 76 เงิน 9 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงชัญญานุช  คำแก้ว
2. เด็กชายธนพล  ก้อนแก้ว
 
1. นายนัฐพงษ์  อินทิทา
2. ว่าที่ร้อยตรีอนันต์ชัย  รติวรรธนันท์
 
940 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 75 เงิน 12 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายรัฐนนท์  อุ่นเรือน
2. เด็กชายรัตนศรี  เกตุแก้ว
 
1. นางสาวสายหยุด  มาติด
 
941 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 75 เงิน 12 โรงเรียนบ้านออน 1. เด็กชายสหภาพ   แกมู
2. เด็กหญิงอรพิมล   มาหลวง
 
1. นางสุดาภรณ์    วิทยา
 
942 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 75 เงิน 12 โรงเรียนบ้านสินชัย 1. เด็กหญิงสมศรี  แซ่ต้วน
2. เด็กชายสุรวัต  ทวีอภิรดีนภา
 
1. นางสาวมลิลา  แก้วฟู
2. นางสาวสุมัญชรี  วรรณสาร
 
943 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 69 ทองแดง 15 โรงเรียนบ้านจอง 1. เด็กหญิงซื้อ  ม่านเฮือง
2. เด็กชายเครือลืน  ยอดคำ
 
1. นางสาวมาเรียม ปินะกะตา  มาเรียม ปินะกะตา
2. นางสาววชิราลักษณ์  ขันธสีมา
 
944 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 69 ทองแดง 15 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กหญิงวรรณวิษา  มะสะบุตร
2. เด็กชายสมบูรณ์  ลุงแสง
 
1. นายวิชยา  พาวี
2. นายสิทธิพล  มหาวรรณา
 
945 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 68 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายชานนท์  ลุงออ
2. เด็กหญิงน้ำฝน  ซุ่นนะ
 
1. นายคม  กล่อมเกลา
2. นางสาวณัฏฐ์ญดา  วงค์สิทธิ์
 
946 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 68 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กหญิงณัฐภรณ์  พูลจา
2. เด็กชายนนพิทักษ์  ใจยอด
 
1. นางนิตยา  แก้วขาว
2. นางปุลพร  ยืนบุญ
 
947 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 68 ทองแดง 17 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงจุฑามาศ  ปันดิ
2. เด็กชายอภิชาติ  ลุงลืน
 
1. นางสาวอัญชลี  สุวรรณ
 
948 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 68 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านวังมะริว 1. เด็กหญิงรุ่งทิวา  บุญตัน
2. เด็กชายวิฑูรย์  กู่มะ
 
1. นายชาญธง  แก้วระดี
 
949 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 68 ทองแดง 17 โรงเรียนเอื้อวิทยา 1. เด็กชายสุุรบดินทร์  เงาใส
2. เด็กหญิงอริสรา  มหานิล
 
1. นายยุทธนา  มาแดงสาย
2. นางสาววรรณ์ณิศา  อัตมา
 
950 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 68 ทองแดง 17 โรงเรียนวัดป่าแดง 1. เด็กชายธีรภัทร์  ฟองอินทร์
2. เด็กหญิงมยุลิน  มาลา
 
1. นายวิทยา  หน่อคำ
 
951 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 67 ทองแดง 23 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กชายสมชัย  ศรีทอง
2. เด็กหญิงหล้า  ลาหุ
 
1. นายณภัทรพงศ์  ชื่นสาคร
 
952 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 67 ทองแดง 23 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายฉลอง  คำอ่อง
2. เด็กหญิงอ่อน  ปัญญา
 
1. นางสาวผ่องศรี  สิทธิราช
2. นางสาววารีมาศ  รุจิวรรธนะกุล
 
953 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 67 ทองแดง 23 โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กชายจะคือ  เอติ
2. เด็กหญิงอาทิตยา  แยส่อ
 
1. นางสาวสายทอง  ผิวตอง
 
954 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 67 ทองแดง 23 โรงเรียนบ้านหนองเต็ง 1. เด็กหญิงชั่ง  ลุงซอ
2. เด็กชายศรีสวัสดิ์  กุนะ
 
1. นางสาวปัทมา  สุริยะ
2. นางสาวศิริพันธ์  ขัตติยะ
 
955 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 66 ทองแดง 27 โรงเรียนวัดจอมคีรี 1. เด็กชายกานต์  -
2. เด็กหญิงวัตสิกา  หงษ์ภูคำ
 
1. นางสาวกนกกาญจน์  กันทะวงค์
2. นางณิชนันทน์  พรมแดน
 
956 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 65 ทองแดง 28 โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กหญิงกาญจนา  ย่านนะ
2. เด็กชายน้อง  แสนขัติยะ
 
1. นางสาวพิมพ์กมล  เต็มใจ
2. นายอดิเรก  ปินคำ
 
957 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ป.4-ป.6 63 ทองแดง 29 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงธัญญารัตน์  จรัสสิทธิโชติ
2. เด็กชายภูวิวัชร์  อินต๊ะวงศ์
 
1. นางรัชฎาพร  สวัสติกานนท์
 
958 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 94.33 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงกันตยา  จ๋ามใหม่
2. เด็กชายหาญแลง  ลุงซู
 
1. นายณัฎฐพล  หน่อคำ
2. นายสุรพงษ์  จองคำ
 
959 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 92.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายหย่งเห่า  แซ่ย่าง
2. เด็กหญิงอาฉิ่ง  แซ่เฉ่า
 
1. นางลำดวน  โปธา
 
960 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 91.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กชายธีรศักดิ์  คำมูล
2. เด็กหญิงภัทรวดี  ใจเที่ยง
 
1. นางสาวกิตภาส  จันทร์ตา
2. นางสาวจารุวรรณ  รัตนทวีชัยพร
 
961 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 90.33 ทอง 4 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กหญิงวรณี  เมืองดี
2. เด็กชายอาทร  หนานสาม
 
1. นางวรรณี  มหาวัน
2. นายสรายุธ  นันทาทอง
 
962 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 88.33 ทอง 5 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงดาว  ลุงจิ่ง
2. เด็กชายมนัสวี  กะนะ
 
1. นายคม  กล่อมเกลา
 
963 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 87.33 ทอง 6 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กชายทยากร  เลาหมู่
2. เด็กหญิงปริยฉัตร  จั๋นต๊ะวงค์
 
1. นางสาวปรีดานันท์  โนนคำ
 
964 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 86 ทอง 7 โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (ฝาง) 1. เด็กชายกรวิก  แซ่ย่าง
2. เด็กหญิงจิงเหม่ย  แซ่ซง
 
1. นางแพรวนภา   จงหาญ
 
965 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 85.86 ทอง 8 โรงเรียนวัดป่าแดง 1. เด็กชายปฏิวัติ  สุขเจริญ
2. เด็กหญิงสุพรรณี  ก้อนใจ
 
1. นายทินกร  ทะยา
2. นายวิทยา  หน่อคำ
 
966 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 85.33 ทอง 9 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงปาริชาติ เตชะคง   เตชะคง
2. เด็กชายศราวุธ   ทองคำ
 
1. นางสาววราลักษณ์   เดชาวรนันท์
2. นางวลาลักษณ์   ขันวิชัย
 
967 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 85.33 ทอง 9 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงธัญญาทิพย์  บุญเรือง
2. เด็กชายบริบูรณ์  ใจวงค์
 
1. นางวัชราพร  กันภัย
 
968 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 85.3 ทอง 11 โรงเรียนชุมชนบ้านวังจ๊อม 1. เด็กชายกันตพล  ใจธรรม
2. เด็กหญิงศิลาลัย  หมดตัน
 
1. นายนิรันดร  ทนันชัยบุตร
 
969 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 85 ทอง 12 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. นางสาวจันทร์หอม  ลุงย่าง
2. เด็กชายนที  ใหลหลั่ง
 
1. นางกัลยาณี  อินภิไชย
2. นางสุพรรณี  อารีพันธ์
 
970 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 85 ทอง 12 โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กหญิงขวัญฤทัย  ชัยวรรณ์
2. เด็กชายภัทรพล  ลุงทา
 
1. นางสาวจรัสรำไพ  ไชยเรือง
2. นางสาวสิรีธร  ลำจวน
 
971 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 84.5 ทอง 14 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กหญิงสุกันยา    แซ่หาญ
2. เด็กชายสุรชัย   ลีธนายง
 
1. นางรวีพร   ครุ่ยทอง
 
972 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 84 ทอง 15 โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ไชยปราการ) 1. เด็กหญิงณัฐทิชา  หาชม
2. เด็กชายปรัชญา  ศรีสุภา
 
1. นางสาวสุจิตรา  จินะวงศ์
 
973 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 84 ทอง 15 โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กชายประสิทธิ์  นายมูล
2. เด็กหญิงโสภา  แซดูกู่
 
1. นางสาวหิรัญญา  วงค์ปินตา
 
974 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 84 ทอง 15 โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กชายชาตรี  จ่าตี๋
2. เด็กหญิงสุจารี  พุทธรักษาจริยา
 
1. นางจันทร์สม  แก้วนาต๊ะ
2. นางยลลดา  จารุพันธ์
 
975 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 78.66 เงิน 18 โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. นายณัฐวุฒิ  จิตร์ปราณี
2. เด็กหญิงอรปรียา  พงษ์มา
 
1. นายเอกสิทธิ์  แก้วอ้น
 
976 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 78.33 เงิน 19 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กชายภานุพงค์  สิงห์แก้ว
2. เด็กหญิงรัศมีจันทร์  ศรีนวล
 
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงสายวสันต์  นิมาพร
 
977 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 76.66 เงิน 20 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงจินตนันท์  โอ๊ะพรม
2. เด็กชายชิงชัย  ดุโย
 
1. นางภัทรา  อินภิบาล
2. นายศราวุธ  สระบุตดี
 
978 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 76 เงิน 21 โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กหญิงกษมาภรณ์  แซ่ล้อ
2. เด็กชายอะเล  หยางเจียง
 
1. นายจารุวัฒน์  บุญงาม
2. นางสาวนารีรัตน์  อุดมพาณิชย์
 
979 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 76 เงิน 21 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กชายปิติพล  หนานตา
2. เด็กหญิงเปา  ลุงตง
 
1. นางสาวพรรณี  จันณรงค์
2. นางสำอางค์  มีธรรม
 
980 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม มารยาทไทย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนดอยสามหมื่น 1. เด็กหญิงศรีเพ็ญ  เลายี่ปา
2. เด็กชายสุรชัย  วิมุตมวงศ์
 
1. นางนริศรา  ศรีธิ
 
981 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ม.1-ม.6 84 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงจันทร์จิรา  จันทร์ต๊ะวงค์
2. เด็กหญิงจ๋ามเงิน  ลุงหลู่
3. เด็กหญิงปภัสรา  ทรายคำ
4. เด็กหญิงประกายดาว  แดงหม่อง
5. เด็กหญิงปาริชาติ  อิ่มแสน
6. เด็กหญิงภาคินี  อินต๊ะลอ
7. เด็กหญิงวาสนา  มาดี
8. เด็กหญิงหมวย  หม่องจ่าม
9. เด็กหญิงเกตสุดา  ซื่อจ่อย
10. เด็กหญิงแสงทัย  ลุงต่า
 
1. นางสาวปรีดานันท์  โนนคำ
 
982 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ม.1-ม.6 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านปง 1. เด็กหญิงกัญญารัตน์  บัวระหงษ์
2. เด็กชายคมสันต์  พรหมถา
3. เด็กหญิงจันทิรา  ม้าสดร
4. เด็กชายธนวินท์  แปงทน
5. เด็กหญิงบุษบา  สวัสดิ์พร้อม
6. เด็กหญิงพรรณทิวา  ปัญญา
7. เด็กชายพีระพล  ลุงคำ
8. เด็กชายรณกร  ศรีบุญเรือง
9. เด็กหญิงสุวนันท์  คำฟู
10. เด็กชายเจษฎา  ปัญญา
 
1. นางเพลินพิศ  ใหม่ดี
 
983 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 92.4 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงนันทิกา  คำจันทร์
2. เด็กหญิงมนปริยา  วรกุล
3. เด็กหญิงศิริประภา  ไชยา
4. เด็กหญิงศิริพร  ลุงวง
5. เด็กหญิงหญิง  ลุงทอง
6. เด็กหญิงอภิญญา  ดวงกาศ
7. เด็กหญิงอรอนงค์  วงค์จันทร์
8. เด็กหญิงอัญติมา  อินทร์ชัย
9. เด็กหญิงอาทิตยา  คำนวน
10. เด็กหญิงเบญจวรรณ  ลุงคำ
 
1. นางนงนุช  หมีโชติ
2. นายปราโมช  อุปถัมภ์
3. นางแสงหล้า  ไทยวงษ์
 
984 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 90.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  บัวหาญ
2. เด็กหญิงกัญญานัฐ  รัตนโรจน์
3. เด็กหญิงจิราพร  ลุงจอง
4. เด็กหญิงณัฐธิดา  ทาใจ
5. เด็กหญิงณิชา  ทองคำ
6. เด็กหญิงดมิสา  สิทธิกิจ
7. เด็กหญิงธนัฐดา  ใจยอด
8. เด็กหญิงพรรณิภา  ดวงแก้ว
9. เด็กหญิงสุรีย์พร  ลุงซู
10. เด็กหญิงอำพร  ทรายมูล
 
1. นางนิตยา  แก้วขาว
2. นางปุลพร  ยืนบุญ
3. นางศิริพร  พรหมสวัสดิ์
 
985 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 89.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 1 1. เด็กหญิงจินดารัด  โกดติ๊บ
2. เด็กชายณัฐ  หย่าคำ
3. เด็กชายธนาวินท์  ฉิมโค้
4. เด็กหญิงวารินทิพย์  นายวงศ์
5. เด็กชายวาศิล  ขันติโย
6. เด็กหญิงสิตานันท์  ดิโพธิ์
7. เด็กชายสุรเดช  อินนาม
8. เด็กชายส่วย  ต๊ะ
9. เด็กหญิงอิสา  กะลี
10. เด็กหญิงเอหลู่  ลุงเคิง
 
1. นางมัทธนา  พรหมเผ่า
2. นางวัชโรบล  บิโข่
 
986 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 85.2 ทอง 4 โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ (เวียงแหง) 1. เด็กหญิงจิราพร  แซ่หลี
2. เด็กหญิงณัฐกานต์   ลุงสุ
3. เด็กหญิงปาริชาติ   ออนะ
4. เด็กหญิงพิมพร   น้อยสม
5. เด็กหญิงวิภาดา   ซุนันทา
6. เด็กหญิงสุนิสา   แซ่หม่อ
7. เด็กหญิงสุภานนท์   น้อยสม
8. เด็กหญิงหลาวคำ   หนั่นต่า
9. เด็กหญิงเบญจพรรณ   สังข์นารอด
10. เด็กหญิงเพียงดาว   อินพรม
 
1. นายสุริยัน   เหล็กแหลม
 
987 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 81.8 ทอง 5 โรงเรียนบ้านหนองยาว 1. เด็กหญิงคำผอง  ลุงลือ
2. เด็กชายภู  กันหมาก
3. เด็กหญิงสุธาสินี  แซ่เกา
4. เด็กชายอู  ลุงอ่อง
5. เด็กหญิงเก๋งคำ  ลุงลือ
6. เด็กหญิงเพียงตะวัน  สุคำ
7. เด็กหญิงเพ็ญศรี  กันหมาก
8. เด็กชายเสือ  ลุงตี่
9. เด็กชายเอกรินทร์  นายต๋า
10. เด็กหญิงโศภิษฐา  คงกิ้ม
 
1. นางชัชวาลย์  เลิศประเสริฐ
2. นางวนิดา  กาใจคำ
3. นายอุทัย  ชัยวงค์
 
988 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 76.6 เงิน 6 โรงเรียนบ้านแม่ขิ 1. เด็กหญิงกอย  ลุงทุน
2. เด็กหญิงจรัสลักษณ์  มาตย์นอก
3. เด็กชายธวัชชัย  บุญตาหล้า
4. เด็กชายพิสิษฐ์  สุขขาว
5. เด็กหญิงวีร์สุดา  สิงห์แก้ว
6. เด็กชายอริยะ  ปาระมี
7. เด็กหญิงอังคณา  โรหิตเสถียร
8. เด็กชายอ่องเมือง  ลุงทุน
9. เด็กหญิงเปา  ลุงปุ๊
10. เด็กหญิงแสงดาวรัศมี  คำเขียว
 
1. นางชนินาถ  ยุพการณ์
2. นางสาวประทุมพร  คำศรีใจ
3. นายศรีวัย  เลิศรัตนวิไล
 
989 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 74.2 เงิน 7 โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กชายกรรชัย  อินต๊ะ
2. เด็กหญิงคำอู  จอก่า
3. เด็กชายจาย  ลุงต๊ะ
4. เด็กชายจิ่งเมือง  ลุงซาย
5. เด็กชายจ๋อม  แสงสว่าง
6. เด็กชายวันแลง  ปิหย่า
7. เด็กชายสมชาติ  นายทาด
8. เด็กหญิงหมวยคำ  ลุงกอน
9. เด็กชายเอกราช  จองหลี
10. เด็กหญิงแสงคำ  ลุงตี๊
 
1. นางสาวจรัสรำไพ  ไชยเรือง
2. นางสาวสิรีธร  ลำจวน
3. นางสาวเจริญขวัญ  จันต๊ะศรี
 
990 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 73.2 เงิน 8 โรงเรียนบ้านห้วยไผ่ 1. เด็กหญิงณัฐยา  บุญปัญญา
2. เด็กหญิงนันทิกานต์  พงษ์บุญชู
3. เด็กหญิงพัชชนก  ปั๋นติ
4. เด็กหญิงพัฒนรินทร์  กันทะวงศ์
5. เด็กหญิงมณฑาทิพย์  ใจสม
6. เด็กหญิงวนิดา  กันทะนิล
7. เด็กหญิงสุทธิดา  แซ่ลิ้ม
8. เด็กหญิงอมรา  แซ่หมี่
9. เด็กหญิงอรพรรณ  แซ่จัน
10. เด็กหญิงอ่อน  จูเมิง
 
1. นางพิรัชพร  ศรีภูมินทร์
 
991 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 72.2 เงิน 9 โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กหญิงณัฐนิชา  คำใหญ่
2. เด็กหญิงณัทมน  แสนดวงดี
3. เด็กชายดนุสรณ์  ต๊ะปัญญา
4. เด็กชายธนกร  ไชยเลิศ
5. เด็กชายธีรเมท  สุกิน
6. เด็กชายยุทธชัย  วงศ์แสนขื่อ
7. เด็กหญิงสายรัก  ภิชัย
8. เด็กหญิงสุวิพัชรี  บุญส่ง
9. เด็กชายอภิรัฐพล  ปิมปา
10. เด็กหญิงโศภิษชา  จันต๊ะนิด
 
1. นายนันทวัฒน์  ก้อนแสนไชย
2. นายนิคม  พรมเสน
3. นายบุญส่ง  เรือนแก้ว
 
992 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 70.8 เงิน 10 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายกิตติวัฒน์  สารแก่น
2. เด็กชายคุณากร  ปลาทอง
3. เด็กชายณัฐดนัย  ชอบชื่น
4. เด็กชายณัฐภูมิ  มณฑา
5. เด็กชายณัฐวุฒิ  แซ่ก๋อย
6. เด็กชายทศพร  ชัยวรรณ์
7. เด็กชายมานพ  ฉิมสุข
8. เด็กชายศรายุทธ  หนานใส
9. เด็กชายศักดา  เจริญพร
10. เด็กชายเกษม  จีนะ
 
1. นางรัถิยา  แสงปัก
 
993 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านห้วยห้อม 1. เด็กหญิงคำปั๋ง   อินตา
2. เด็กชายณรงค์   ปันหล้า
3. เด็กชายณรงค์เดช   นามใจสุข
4. เด็กชายบุญธนา   จะเย
5. เด็กหญิงยอน   ลุงคำ
6. เด็กหญิงวิลาสินี   ไชยยา
7. เด็กหญิงสุดารัตน์   แก้วน้อย
8. เด็กหญิงเสาวณีย์   อินตา
9. เด็กชายเอกชัย   เรืองฤทธิ์
10. เด็กชายแสง   ลุงคำ
 
1. นายนพรัตน์   ทิพจร
 
994 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนวัดศรีบุญเรือง 1. เด็กหญิงจำหลู่   ลุงมล
2. เด็กหญิงจิตสุภา   ลุงวิ
3. เด็กหญิงฉันทนา   ศิริ
4. เด็กหญิงนิรชา   เดชะ
5. เด็กชายมอแดง   นายนุ
6. เด็กหญิงวรัญญา   พยอมหอม
7. เด็กชายสน   ลุงแดง
8. เด็กชายหมั้น   นายจื่น
9. เด็กชายอรรถพล   กันธะวงค์
10. เด็กหญิงเดือน   ปอลอด
 
1. นายประพัฒน์   น้ำจำ
 
995 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม สวดมนต์แปล ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงจรรจิรา  ดวงดี
2. เด็กหญิงชนิดพร  อมรพันธ์
3. เด็กหญิงณัศราภรณ์  ปันทัน
4. เด็กหญิงบูซือ  มาเยอะ
5. เด็กหญิงพรรษา  ต่อมแก้ว
6. เด็กหญิงมณฑิรา   ขันตัน
7. เด็กหญิงรัชนีพร   ดวงแก้ว
8. เด็กหญิงลลิตา  ยาน๊ะ
9. เด็กหญิงศศิกานต์  ปัญญา
10. เด็กหญิงเมธาวี  สุภากาศ
 
1. นายกฤตภาส  จันทร์ตา
2. นายวิรัตน์  ปานหมอก
 
996 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 94.4 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนตชด.ไลออนส์มหาจักร 8 1. เด็กหญิงคำแปง  จันทร
2. เด็กหญิงจันทินี  นามติ๊บ
3. เด็กหญิงจิ่ง  ลุงซอ
4. เด็กหญิงณัฐจิรา  เอ้ยอุ่น
5. เด็กหญิงธวีพร  อินทวงค์
6. เด็กหญิงฝน  ลูต๊ะ
7. เด็กหญิงพจมาร  จะสี
8. เด็กหญิงพรรณา  สุจินะ
9. เด็กหญิงยลดา  นายแสง
10. เด็กหญิงยุภา  นามติ๊บ
11. เด็กหญิงวราภรณ์  โกฏิคำ
12. เด็กหญิงอำพร  ปิ่นคำ
13. เด็กหญิงอ่อง  ลุงยี่
14. เด็กหญิงเวียง  ด้วงดวงธาร
15. เด็กหญิงไข่บัว  หนานกาวิ
 
1. นางกอินทรีย์  ประทุมพงษ์
2. นางนุชนาฏ  ธรรมทิ
3. นางสาวสลีวรรณ  สมหลาน
 
997 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 94.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนประพันธ์อารีย์-หงษ์สกุล 1. เด็กหญิงจันทรา  จะยี
2. เด็กหญิงจิดาภา  อาหว่า
3. เด็กหญิงจิราภรณ์  นายส่วย
4. เด็กหญิงชมพูนุช  จะลอ
5. เด็กหญิงนางหลู่  ลุงติ๊
6. เด็กหญิงพะวงเดือน  จะโจ
7. เด็กหญิงภัทรา  จะคือ
8. เด็กหญิงภาสินี  นายตู้
9. เด็กหญิงมนฑิรา  ปิ่นติ๊
10. เด็กหญิงลัดดาวัลย์  จะฟู
11. เด็กหญิงศิริประภา  จะแข่
12. เด็กหญิงศิริพร  แสนคำป่า
13. เด็กหญิงสุทธิดา  จะเด๋อ
14. เด็กหญิงสุริณา  แอซา
15. เด็กหญิงอารีรัตน์  สุยะใหญ่
 
1. นางกนกฉัตร  วงษ์นาม
2. นางดาวเรือง  หนูแสง
3. นางสาวนิภาภรณ์  ติรเศรษฐเสมา
4. นางพนาวัลย์  สุวรรณะ
 
998 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 91.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านหนองยาว 1. เด็กหญิงกมลวรรณ  แสนเรือน
2. เด็กหญิงชุดา  เชอเมียงกู่
3. เด็กหญิงณัฐ  ทองคำ
4. เด็กหญิงณิชา  ลุงแสง
5. เด็กหญิงธัญญิกา  แก้วพรหม
6. เด็กหญิงพวย  จะหา
7. เด็กหญิงพิมพ์  ลุงปาน
8. เด็กชายภูพเนตร  คำเหลือง
9. เด็กหญิงรัตติการณ์  ถาวร
10. เด็กหญิงลีลาวดี  บุญศรี
11. เด็กชายศรราม  เจ้าเมือง
12. เด็กชายศุภกร  นายต้อ
13. เด็กชายสกล  ลุงคำ
14. เด็กหญิงสิริพร  บุญสี
15. เด็กหญิงเสาวณี  ยะป่า
 
1. นางชัชวาลย์  เลิศประเสริฐ
2. นายสามารถ  ศิริแก้ว
3. ว่าที่ร้อยตรีเอกสิทธิ์  พูดเพราะ
4. นางไพรินทร์  มังษา
 
999 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 90.8 ทอง 4 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กชายกฤตศนัย  ชัยยะ
2. เด็กชายกวิน  มั่งมูล
3. เด็กหญิงณัฐฏธิดา  บิดาแ้ก้ว
4. เด็กชายณัฐนันท์  อินชัย
5. นางสาวประภัสสร  บุญยวง
6. เด็กชายภานุพันธ์  กองมูล
7. เด็กหญิงลักขิกา  อรุณสิทธิ์
8. เด็กชายวชิรวิทย์  ผิวเหลือง
9. เด็กหญิงวรนุช  จันทร์หลวง
10. เด็กหญิงสิรินทรา  แสนดวงดี
11. เด็กหญิงสิริวรรณ  หนั่นติ๊
12. เด็กหญิงส่วยจ่า  ลุงสุ
13. เด็กหญิงหน่วย  จองแสง
14. เด็กหญิงเกวลิน  พุฒหอม
15. เด็กหญิงแสงจิตร  ลุงนุ
 
1. นายกมล  อาสาภิญโญ
2. นางบัณฑิตา  ทองช่วง
3. นางสาวพรทิพย์  เงินสัจจา
4. นางสาววันวิสา  อินทยา
 
1000 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 90.6 ทอง 5 โรงเรียนบ้านดอน 1. เด็กหญิงชลธิชา  มะวงศ์
2. เด็กหญิงธนัชพร  สิงห์กร
3. เด็กหญิงนภัสสร  นวลแสง
4. เด็กหญิงนิชาภัทร  วงค์วรพันธ์
5. เด็กหญิงพัชรา  พรมจอง
6. เด็กหญิงพิชชาภา  ธุงลาย
7. เด็กหญิงมัลลิกา  เลาหมี่
8. เด็กหญิงรักษิกา  ละมัย
9. เด็กหญิงรุ่งนภา  ทหาร
10. เด็กหญิงวาสินี  เมืองมูล
11. เด็กหญิงสุกัญญา  มะลิปัน
12. เด็กหญิงอาทิตยา  ปวงย้อยแก้ว
13. เด็กหญิงเจนจิรา  ปิ่นแก้ว
14. เด็กหญิงเบญญาทิพย์  งาขาว
15. เด็กหญิงเปรมสินี  ปกป้อง
 
1. นางนงคราญ  ใจธิตา
2. นางสาวเจนจิรา  เอื้องคำ
 
1001 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 90.6 ทอง 5 โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กหญิงกุลปรียา  ลายอู๋
2. เด็กหญิงจินตนา  สารบูรณ์
3. เด็กหญิงจิราภา  ป้าเงิน
4. เด็กหญิงธนสร  ไชยอุ่น
5. เด็กหญิงธัญสินี  ปัญญา
6. เด็กหญิงปิยนุช  ลุงต๋า
7. เด็กหญิงผอง  จันต๊ะ
8. เด็กหญิงผ่องพรรณ  มานิต
9. เด็กหญิงพรนิภา  โปธิคำ
10. เด็กหญิงภาวิณี  พันแสนกอ
11. เด็กหญิงยุพา  ปะพบ
12. เด็กหญิงวีรยา  สกุลจงวัฒนา
13. เด็กหญิงหง่วย  ลุงก่อหริ่ง
14. เด็กหญิงเขมิกา  ป่าข่า
15. เด็กหญิงเปรมฤทัย  ลุงเบี้ยง
 
1. นางสาวยุภารัตน์  ใจแก้ว
2. นายเฉลิมวุฒิ  เกษม
3. นางสาวเพ็ญพรรณี  ชัยวัง
 
1002 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 89.8 ทอง 7 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงคำแก้ว  ลุงคำ
2. เด็กหญิงจันทร์ทิรา  ไทยใหญ่
3. เด็กหญิงตี่  ลุงเมหา
4. เด็กหญิงนิดา  จะโบ
5. เด็กหญิงนุทอง  นามปี
6. เด็กหญิงบุญยกานต์  นายกร
7. เด็กหญิงยอด  ลุงชาย
8. เด็กหญิงสุนีย์  ลุงยี่
9. เด็กหญิงหลารุ่ง  วิธิ
10. เด็กหญิงเกศนภา  มะลิมล
11. เด็กหญิงเกี๋ยงคำ  ลุงต๊ะ
12. เด็กหญิงเดือน  ปานอ่อง
13. เด็กหญิงเพ็ญนภา  แสงทอง
14. เด็กหญิงเมทิกา  ธรรมศิริ
15. เด็กหญิงแสงอาม  จิ่งต่า
 
1. นายณรงศักดิ์  ขันคำ
 
1003 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 89.6 ทอง 8 โรงเรียนศึกษาสงเคราะห์เชียงดาว 1. เด็กหญิงกันตยา  นิบุญทำ
2. เด็กหญิงกาญจนา  นาพา
3. เด็กหญิงจีรนันท์  นาพา
4. เด็กหญิงชลิตา  เลายี่ปา
5. เด็กหญิงช่อมาลา  เวดา
6. เด็กหญิงธิตา  จะเพอะ
7. เด็กหญิงนภาพร  ห่วยเจอกู่
8. เด็กหญิงรัตนา  หลี่จา
9. เด็กหญิงรินดา  เลายี่ปา
10. เด็กหญิงวรรณิกา  แซ่ย้าง
11. เด็กหญิงสุมาลี  แซ่หมู่
12. เด็กหญิงสุวนันท์  นาแส
13. เด็กหญิงอมรวรรณ  นาแส
14. เด็กหญิงอะเลมะ  โนรี
15. เด็กหญิงอารีย์  แซ่ลี
 
1. นางณัฏฐนันท์  ยิ้มแฉล้ม
 
1004 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 89.4 ทอง 9 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กหญิงจุฑาทิพย์  วงค์คำ
2. เด็กหญิงชัญญา  ชูกลิ่น
3. เด็กหญิงชไมพร  โปทา
4. เด็กหญิงณิชารีย์  สุริถี
5. เด็กหญิงนภาภรณ์  สุพรรณ์
6. เด็กหญิงนางอู  ลุงหลิ่ง
7. เด็กหญิงปาริชาติ   เจริญเมืองมูล
8. เด็กหญิงภานุชนาช  เลาหมู่
9. เด็กหญิงรุจินา  จิรัมย์
10. เด็กหญิงศิริพร   จะลอ
11. เด็กหญิงศิริลักษณ์  สายสุภา
12. เด็กหญิงอธิตา  ชูชาติ
13. เด็กหญิงอรุณี  ลุงหม่า
14. เด็กหญิงอัจฉรา  ปัญญาดา
15. เด็กหญิงใหม่  ลุงจาง
 
1. นางสาวลาวัลย์  ตุ่นใจ
 
1005 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 88.4 ทอง 10 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงจารุณี  ศิริสวัสดิ์
2. เด็กหญิงชุติมา  อินกร
3. เด็กหญิงนงนภัส  สวรรค์ยาคีรี
4. เด็กหญิงนิศาชล  ศิริรัศมี
5. เด็กหญิงน้ำผึ้ง  ลุงยะ
6. เด็กหญิงบัวแสง  นาสร้อย
7. เด็กชายภูษิต  ลายคำ
8. เด็กหญิงรัตติกาล  ลุงยอดคำ
9. เด็กชายวีระชัย  ชัยวรรณ
10. เด็กหญิงศุภานัน  ฐิติธนาทรัพย์
11. เด็กชายสมศักดิ์  ลุงหมอก
12. เด็กหญิงสิริวิมล  ปะแอ
13. เด็กหญิงสุพร  ประภารุ่งไพริน
14. เด็กหญิงอริสา  อริยะจิตสกุล
15. เด็กหญิงเข็มหอม  น้อยอ่อน
 
1. นายรังสรรค์  พรมมา
 
1006 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 87.6 ทอง 11 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงกวงยิง  แซ่จื้อ
2. เด็กชายควง  แซ่เซี่ยง
3. เด็กหญิงจาลี่  แซ่หย่าง
4. เด็กหญิงจุรีพร  ลาลี
5. เด็กหญิงชนกานต์  แซ่เอี้ยน
6. เด็กหญิงฟู่ยิง  แซ่หลี่
7. เด็กหญิงรุจิรา  แซ่โจว
8. เด็กหญิงวิภาวดี  อมรสันติกุล
9. เด็กหญิงวิยดา  แซ่เฉา
10. เด็กหญิงสิราวรรณ  ฤทธิ์นรกานต์
11. เด็กหญิงสุขใจ  แซ่ต้วน
12. เด็กหญิงเล็ก  ลุงจิ่ง
13. เด็กหญิงเสี่ยวหลิ่ง  แซ่หย่าง
14. เด็กหญิงเหมยหลัน  แซ่โจว
15. เด็กหญิงไหวเย้า  แซ่หลู่
 
1. นายกรกฏ  สาระจันทร์
2. นางทิพวิมล  ศรีปราชญ์
3. นายปกรณ์  สุวรรณาเป็ง
4. นายปริญญา  พรหมมาศ
 
1007 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 86.6 ทอง 12 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ฮ่าง 1. เด็กหญิงงามตา  ต๊ะพรหม
2. เด็กหญิงญาญิสา  รายวงค์
3. เด็กชายธีรพล  พันธุ์แสนกอ
4. เด็กหญิงนิภากร  หอมสกุลขจร
5. เด็กหญิงปานตะวัน  กาบแก้ว
6. เด็กหญิงปานวาด  กาบแก้ว
7. เด็กหญิงพรรณษา  ลุงจั๋น
8. เด็กหญิงรัตนา  ลุงวุ่นนะ
9. เด็กชายวัชรพงศ์  คำแก้ว
10. เด็กหญิงวิพรทิพย์  ตุ่มทอง
11. เด็กหญิงหลู่  ปอย
12. เด็กชายอภิรัตน์  จอมแปง
13. เด็กหญิงเจนจิรา  มาลี
14. เด็กหญิงเดือนเพ็ญ  ทรรพสุทธิ
15. เด็กหญิงแสงหล้า  ลุงติ
 
1. นายณัฐวุฒิ  กันธะพรหม
2. นายนรินทร์  บุญเรือง
 
1008 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 84.2 ทอง 13 โรงเรียนบ้านหลวง (ฝาง) 1. เด็กหญิงกฤษณา  แซ่ย่าง
2. เด็กหญิงกัญชพร  บุญล้ำ
3. เด็กหญิงซุงเอ่อว  แซ่เฉิน
4. เด็กหญิงซุนหลัง  แซ่โจว
5. เด็กหญิงบุญขวัญ  แซ่หย่าง
6. เด็กหญิงสมศรี  สีจ้าง
7. เด็กหญิงหง่วยเหย่น  ลุงเงิน
8. เด็กหญิงอาลี่  แซ่หย่าง
9. เด็กหญิงอาหลี  แซ่ฉ่าง
10. เด็กหญิงอาเฝิง  แซ่ถ่าง
11. เด็กหญิงอำพา  แซ่ซุง
12. เด็กหญิงเสาวพร  แซ่หล่อ
13. เด็กหญิงเสี่ยวฟาง  แซ่ลี้
14. เด็กหญิงเหมยจู  แซ่ส่วย
15. เด็กหญิงแวววรรณ  แซ่ลี้
 
1. นางสาวลาวัลย์  เครือวัลย์
 
1009 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 83.4 ทอง 14 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงกนกพร  โขงทอง
2. เด็กหญิงกัญญารัตน์  อินทอง
3. เด็กหญิงกานดา  กาเกตุ
4. เด็กหญิงจิราภรณ์  เขื่อนแก้ว
5. เด็กหญิงฐานนันท์  สุจันทร์
6. เด็กหญิงณัฐกมล  พิบูลย์
7. เด็กหญิงณัฐณิชา  เมืองขัติย์
8. เด็กหญิงณัฐริการ์  จ่าหลู่
9. เด็กหญิงนันทิกานต์  นันตา
10. เด็กหญิงนิลาวรรณ  ว่างเวง
11. เด็กหญิงพลอยไพลิน  แก้วดวง
12. เด็กชายภาณุวัฒน์  ภูเขา
13. เด็กหญิงภาวิดา  รินประเสริฐ
14. เด็กหญิงรสสุคนธ์  เลาจาง
15. เด็กหญิงเจนจิราณ์  เขียวบัว
 
1. นายสุทิน  ทองคำ
2. นายอนุพล  ตนชื่อ
 
1010 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 83.2 ทอง 15 โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กหญิงกัญญารัตน์  คำแดง
2. เด็กหญิงณัฐธิดา  งัวผะ
3. เด็กหญิงณัฐสุดา  งัวผะ
4. เด็กหญิงทิพย์สุดา  ลาเช
5. เด็กหญิงพัชรีพร  แซ่ลิ้ว
6. เด็กหญิงพัสสา  เปียงแชะ
7. เด็กหญิงภลิตา  เชอมือ
8. เด็กหญิงภานิชดา  มอแซะ
9. เด็กหญิงมนี  ยือซอ
10. เด็กหญิงสกาวใจ  หละปิ
11. เด็กหญิงสุวิมล  ยือซอ
12. เด็กหญิงหมี่แยะ  เปียงแชะ
13. เด็กหญิงอารียา  ผนึกรัมย์
14. เด็กหญิงอุทุมพร  แสนหลวง
15. เด็กหญิงโสภี  เปียงแลกู่
 
1. นางสาวทัศนวรรณ  เยอซ๊อ
2. นายวันชัย  ปู่กอง
 
1011 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 82.2 ทอง 16 โรงเรียนบ้านป่าบง (ฝาง) 1. เด็กหญิงกนกพร  ลุงจาย
2. เด็กหญิงกนกวรรณ  ลุงซอ
3. เด็กหญิงกิ่ง  ลุงจั๋น
4. เด็กหญิงจันทร์จิรา  คำจิ่งต่า
5. เด็กหญิงดาวเรือง  สู่หลิ่ง
6. เด็กชายพลวัฒน์  ซอยะ
7. เด็กหญิงพีท  ลุงคำ
8. เด็กหญิงภัทรพรรณ  ลุงเล็ก
9. เด็กหญิงภัมรมน  วงศ์
10. เด็กหญิงยอด  ลุงออ
11. เด็กหญิงวิไรพร  สมคิด
12. เด็กชายศุกร์  จะนะ
13. เด็กชายสอน  ลุงต่า
14. เด็กหญิงเกศินี  พรมปิง
15. เด็กหญิงเอ๋  ลุงดำ
 
1. ว่าที่ร้อยตรีนิคม  ศะริจันทร์
 
1012 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 72.2 เงิน 17 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กหญิงคำหล้า  ลุงหลู่
2. เด็กหญิงชรินรัตน์  แสงอรุณ
3. เด็กชายณัฐพงศ์  จันทาโสด
4. เด็กหญิงนวล  ลุงวิ
5. เด็กชายบุญฤทธิ์  ลุงมี
6. เด็กหญิงพัฒนรินทร์  ปิ่นคำ
7. เด็กหญิงพิชญากร  อินถอด
8. เด็กหญิงวาสนา  ลุงเฮือง
9. เด็กหญิงสมพร  นามเจริญ
10. เด็กชายสมศักดิ์  เจริญธรรม
11. เด็กชายสิน  ลุงใส
12. เด็กหญิงสุจิน  บุตรบาลี
13. เด็กหญิงสุธิดา  มูลต๋า
14. เด็กชายสุรยุทธ  กับหา
15. เด็กหญิงแสงห่าน  ลุงหย่า
 
1. นางจิระภา  กันธียาภรณ์
2. นางจีรพร  อิงคสันตติกุล
3. นางพรรัตน์  นักสิงห์
4. นางอำพร  แก้วใส่เงิน
 
1013 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านสันทรายคองน้อย 1. เด็กหญิงกรรณิการ์  ศรีสุวรรณ
2. เด็กหญิงจริยา  ลุงกอยะ
3. เด็กหญิงจิราภา  จันทรา
4. เด็กชายทิวากร  หยั่นนะ
5. เด็กหญิงธันชนก  คำพงศ์
6. เด็กหญิงพลอยใส  ลุงต๊ะ
7. เด็กหญิงภัทรยากร  ลุงติยะ
8. เด็กหญิงวรดา  บังเงิน
9. เด็กชายสมบูรณ์  ลุงยี่
10. เด็กชายสมเกียรติ  นายหลาว
11. เด็กหญิงสุภาพร  ลุงต่า
12. เด็กหญิงหมวยแดง  ลุงซอย
13. เด็กชายหลาวคำ  ลุงมาศ
14. เด็กหญิงเขมิกา  เกษมวงศ์
15. เด็กหญิงเนตรนภา  ผลเหม
 
1. นายจรัล  ดิแฮ
 
1014 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ม.1-ม.6 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กหญิงกาญจนา  เบียงแล่
2. เด็กหญิงจันทร์ฉาย  ยีปิว
3. เด็กหญิงจินดา  ตะช่อง
4. เด็กหญิงนฤมล  สมุทถา
5. เด็กหญิงบุญคง  กุยซื้อ
6. เด็กหญิงบูยา  มาเยอะ
7. เด็กหญิงบูสึก  กุยซือ
8. เด็กหญิงบูแซ่  หมื่นโป๊ะ
9. เด็กหญิงมณทาทิพย์  ยีปิว
10. เด็กหญิงรักษ์สุดา  วูยือ
11. เด็กหญิงสื่อ  ลุงแดง
12. เด็กหญิงสุชาดา  บุญมา
13. เด็กหญิงอาชู  กุยซือ
14. เด็กหญิงอารยา  ทุนหยิ่น
15. เด็กหญิงอาเมอะ  มาเยอะ
 
1. นางสาวขวัญตา  อุทัยพิบูลย์
2. นายวีรพงค์  อินจา
 
1015 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ม.1-ม.6 92.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงกัญญาณัฐ    แสงอนงค์
2. เด็กหญิงคคนัมพร    ดวงปัญญา
3. เด็กหญิงจีรนันท์   สีมุ่ง
4. เด็กหญิงณัชชา   ทิก่ำ
5. เด็กหญิงรัตติยากร    วีระทิพย์
6. เด็กหญิงลุ   จายเล็ก
7. เด็กหญิงวาสนา    ยี่ปา
8. เด็กหญิงวิภาดา   ใจตา
9. เด็กหญิงสุชาดา   ปูคำ
10. เด็กหญิงสุดาพร   เลาหมี่
11. เด็กหญิงสุธาสินี    คันทะวงค์
12. เด็กหญิงอรุณวรรณ   เลาหมี่
13. เด็กหญิงอิเอ    แสงอ่อน
14. เด็กหญิงเบญจพร   วังทูล
15. เด็กหญิงแสงเดือน    มูลดิษฐ์
 
1. นางสมจิตร    พิทาคำ
2. นายอนันต์    ใจกล้า
3. นายเด่นไท    โกมลบุตร์
 
1016 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ม.1-ม.6 84.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กหญิงนานุ  จะอึ่ง
2. เด็กหญิงรสริน  แซ่ย่าง
3. เด็กหญิงริติกาล  แวะปึ
4. เด็กหญิงวราพร  และบือ
5. เด็กหญิงวิไล  แซ่เติ๋น
6. เด็กหญิงศุภลักษณ์  อาโด่
7. เด็กหญิงหมี่ติ  มาเยอะ
8. เด็กหญิงอากุ๋ยจิง  แซ่หลี
9. เด็กหญิงอาซามะ  งัวผะ
10. เด็กหญิงอารยา  ชิโย
11. เด็กหญิงอาหมี่มะ  งัวผะ
12. เด็กหญิงอาเพีย  มาเยอะ
13. เด็กหญิงอาโพ่  พิหมิว
14. เด็กหญิงเกี้ยง  นาแสง
15. เด็กหญิงเสาวนีย์  วูสึ
 
1. นายบุญทวี  เลิศคำ
 
1017 สุขศึกษา และพลศึกษา แอโรบิก ม.1-ม.6 -1 - โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9    
1018 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 96 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยทนุบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กหญิงนิชดา  พิมเสน
2. เด็กหญิงรินรดา  ปวงรัตน์
3. เด็กหญิงส้ม  นายจอง
 
1. นายบุญช่วย  ชัยมงคล
 
1019 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ฝาง) 1. เด็กหญิงจันทร์เดือน  นายจิ่ง
2. เด็กหญิงปราณี  แซ่เกา
3. เด็กหญิงพิมมาดา  แสงทอง
 
1. นางรัชนิฎา  ศรีคลังไพร
2. นางสุรัตน์  เจริญเมืองมูล
 
1020 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงนุชนาฏ  ปันโย
2. เด็กหญิงอำพร  พรมมา
3. เด็กหญิงเก็จแก้ว  ลุงปันต๊ะ
 
1. นางอำนวย  ดวงคำ
 
1021 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 88 ทอง 4 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงชณิลชลา  ยารังษี
2. เด็กหญิงบริมาส  อินลวง
3. เด็กหญิงเบญจมาศ  ลุนศรีทอง
 
1. นายธวัชชัย  กันตี
2. นางบัวเรียว  จันที
 
1022 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 86 ทอง 5 โรงเรียนบ้านห้วยป่าซาง 1. เด็กหญิงคำหลาว  ต๊ะ
2. เด็กหญิงปั่น  ลุงซู่
3. เด็กหญิงหลง  ลุงออน
 
1. นางอัมพา  มะลิใจ
2. นางเดือนฉาย  มะโนคำ
 
1023 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 84 ทอง 6 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงทิพวรรณ  พันธ์ไธสงค์
2. เด็กหญิงศศิธร  ปัญญาแก้ว
3. เด็กหญิงสายฝน  กันทะ
 
1. นายวัฒนชัย  จิตติ
2. นางสาววันเพ็ญ  ก้อนจำปา
 
1024 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 82 ทอง 7 โรงเรียนบ้านหนองขี้นกยาง 1. เด็กหญิงพิมพ์  อำพร
2. เด็กชายสุทธิพงศ์  อินต๊ะโม
3. เด็กหญิงอัญชลี  ซื่อจ่อย
 
1. นายวสันต์  คำแพง
2. นางสาวเพชรดารินทร์  ไชยนทัศน์
 
1025 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 81 ทอง 8 โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กหญิงพิมผกา  จังเกี่ย
2. เด็กหญิงมอญ  ลุงแดง
3. เด็กหญิงสุกัญญา  สะอาดเอี่ยม
 
1. นางสาวกรรณิการ์  พิมสาน
2. นางแจ่มจันทร์  วงศ์เมธา
 
1026 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 80 ทอง 9 โรงเรียนบ้านหลวง (ฝาง) 1. เด็กหญิงพิชญาพร  เกียรติธนไพบูลย์
2. เด็กหญิงอาฟาง  แซ่เจอว
3. เด็กหญิงอาเลมะ  แซ่เฉิน
 
1. นางสาวพรนภา  มาตันบุญ
2. นางสาวมุกดา  สร้อยสังวาลย์
 
1027 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 80 ทอง 9 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงชุติมา  แซ่เจ๋า
2. เด็กหญิงวิลาสินี  แซ่หลิว
3. เด็กหญิงแสงเหล่าเหมย  แซ่จาง
 
1. นายจักรพงษ์  เกษมศรี
2. นายศราวุธ  สุขดี
 
1028 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 80 ทอง 9 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงชลลดา  แซ่หลิว
2. เด็กหญิงปาลิดา  แซ่หล่อ
3. เด็กหญิงป่าง  ปู่เงิน
 
1. นางสาวณัฐรินทร์  ตั้งกิตติกุล
2. นายนพดล  ใจบุญ
 
1029 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 78 เงิน 12 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงศิริกัญญา  วิเศษศรี
2. เด็กหญิงเบญจมาศ  เลาหมี่
3. เด็กชายโชติพัฒน์  สาระจันทร์
 
1. นางสุพิศ  พรหมศรี
2. นายอนันต์  ใจกล้า
 
1030 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 77 เงิน 13 โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กหญิงกมลชนก  คำมา
2. เด็กหญิงนิราภร  สอนปันติ
3. เด็กหญิงอาแจ่ะ  ลุงจ่า
 
1. นางสุรดา  ฟองจันทร์ตา
 
1031 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายกฤษฎา   สาริมา
2. เด็กชายปฎิพล    ขุนดี
3. เด็กชายสุรเชษฐ์   วรภาษี
 
1. นางสุพิน   บุญแต่ง
 
1032 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านออน    
1033 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงกาญจนาพร  กล้าผจญ
2. เด็กหญิงยวิษฐา  จันทรัตน์
3. เด็กหญิงอ้อมจันทร์  อายี
 
1. นายธวัชชัย  กันตี
2. นางบัวเรียว  จันที
 
1034 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  สกุลฝาง
2. เด็กหญิงอุบลศรี  แซ่ลู่
3. เด็กหญิงแสง  แสงทอง
 
1. นายวัฒนชัย  จิตติ
2. นางสาววันเพ็ญ  ก้อนจำปา
 
1035 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กชายณัฐวุฒิ   ธินันตา
2. เด็กชายสมชาย   ลุงต๊ะ
 
1. นายพงษ์เทพ   เชียงพรหม
 
1036 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 88 ทอง 4 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงทัดดาว  นายจาย
2. เด็กหญิงส่วยอุ่ง  ลุงต๊ะ
3. เด็กหญิงอ่อง  ลุงแสง
 
1. นายประหยัด  โกฎแก้ว
 
1037 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 86 ทอง 5 โรงเรียนบ้านห้วยคอกหมู 1. เด็กชายดาเย่  จะโบ
2. เด็กชายฟอวิช  โยฮัน
3. เด็กหญิงอนิคศรา  จันทร์ตา
 
1. นายนิคม  คำมอญ
 
1038 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงจันทร์หอม  ถุงทอง
2. เด็กหญิงสุภาพร  วรรณเมฆ
3. เด็กหญิงแดง  อุปาง
 
1. นางกิ่งกาญจน์  กันนาง
2. นางสาวรัตติกาล  หล้าคำมูล
 
1039 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 84 ทอง 7 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กชายจาตุรนต์  เขื่อนแก้ว
2. เด็กชายศุภศักดิ์  พุทธโจทย์
3. เด็กชายอภิรักษ์  มหารัตนสกุล
 
1. นายพฤติพงษ์  บุญมา
2. นายวรนิตย์  มั่นนุช
 
1040 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 78 เงิน 8 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กชายชานน  นามปอย
2. เด็กชายณรงค์ฤทธิ์  ดวงเทพ
3. เด็กชายนนทวัฒน์  เลอซ่อ
 
1. นางสาวพลับพลึง  ทารัตน์
2. นางอุรา  ธิพึง
 
1041 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 76 เงิน 9 โรงเรียนวัดป่าแดง 1. เด็กหญิงกฤษณา   พวงดอก
2. เด็กหญิงรติมา  พานเหล็ก
3. เด็กหญิงวรันธร  พงษา
 
1. นางสาวกุสุมาลย์  อินต๊ะแก้ว
2. นายทินกร  ทะยา
 
1042 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 73 เงิน 10 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กชายกาญจนา   ธรรมชัย
2. เด็กชายชนาธิป   แก้วใจมา
3. เด็กชายณัฐพงค์   ทรายแก้ว
 
1. นายอนุวัต  โปธา
 
1043 สุขศึกษา และพลศึกษา โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงกุลสตรี  แซ่หลี่
2. เด็กหญิงจารุณี  เสนางคนิกร
3. เด็กหญิงวราภรณ์  แซ่ต๋วน
 
1. นายจักรพงษ์  เกษมศรี
2. นายศราวุธ  สุขดี
 
1044 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 76 เงิน ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านห้วยไผ่ 1. เด็กชายธีรยุทธ  จันนัยนา
2. เด็กชายศรัณย์  สุลี
 
1. นางสาววิศรุตา  ทรายคำ
 
1045 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านหนองเต็ง 1. เด็กหญิงณัฐริกา  ทองคำ
2. เด็กหญิงปราณปริยา  ทองเรือน
 
1. นายปฏิญญา  ศรีถาวร
2. นางศรีพรรณ   นาทองห่อ
 
1046 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 74 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กหญิงกชกานต์  คำหลวง
2. เด็กหญิงนภสร  แซ่ซิง
 
1. นายมูลแก้ว  บุญรัตน์
 
1047 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 73 เงิน 4 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กชายณัฐดนัย  ไชยวุฒิ
2. เด็กชายธีรภัทร  ตะเพียนทอง
 
1. นางฉวีรรณ  ไข่แก้ว
2. นายอนันต์  ใจกล้า
 
1048 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 72 เงิน 5 โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ฝาง) 1. เด็กหญิงนิตยา  คำอู๋
2. เด็กหญิงพินิจนันท์  ปู่เลด
 
1. นางรัชนิฎา  ศรีคลังไพร
2. นางสุรัตน์  เจริญเมืองมูล
 
1049 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 70 เงิน 6 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายดิฐกร  เงินสร้อย
2. เด็กชายรัฐนันท์  ขันคำ
 
1. นายสถาพร  ทิพเนตร
 
1050 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 64 ทองแดง 7 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กหญิงกุลวดี  ตั้งเจริญยิ่งยงค์
2. เด็กหญิงสุพิชญา  สุคำ
 
1. นายฤทธิชัย  ใหญ่พงค์
 
1051 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 64 ทองแดง 7 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กชายจีระพงษ์  สุขแก้ว
2. เด็กชายชาญณรงค์  สิงห์แก้ว
 
1. นายสงกรานต์  บุญมา
 
1052 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 63 ทองแดง 9 โรงเรียนบ้านห้วยเป้า 1. เด็กหญิงปิยธิดา  ลุงยะซะ
2. เด็กหญิงหลู่  ลุงซอน
 
1. นายกิตติศักดิ์  ศรีวิโรจน์
2. นายเอกพันธ์  พรมวังขวา
 
1053 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 62 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ (ฝาง) 1. เด็กหญิงชลิดา  ลุงสาม
2. เด็กหญิงนัถพร  บุญมี
 
1. นายอำนวย  หนอกภักดี
 
1054 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 62 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านห้วยปู 1. เด็กชายวราวุธ  อินจ๋อม
2. เด็กชายสมชาย  ลุงมาศ
 
1. นางนิศานาถ  เที่ยงออน
2. นางสาวสุรางค์  ตัวลือ
 
1055 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 62 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กชายนนท์  ซอยะแหลง
2. เด็กหญิงวิกานดา  แซ่หลี่
 
1. นางสาวจันทร์ทอง  ชินารักษ์
2. นางณิชารีย์  ศรีศักดา
 
1056 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 62 ทองแดง 10 โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงจันทร์นิภา  สังวาล
2. เด็กชายวรกานต์  กันธะพรม
 
1. นายสงกรานต์  กันธะพรม
 
1057 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 61 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ (เวียงแหง) 1. เด็กหญิงพรชิตา   แซ่เคอ
2. เด็กหญิงพิกุล   จะสอ
 
1. นายศรีทน   ขัติหลง
 
1058 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 61 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (ฝาง) 1. เด็กหญิงจิดาภา  จอกะ
2. เด็กหญิงปราณี  แซ่ฟาง
 
1. นายจตุรงค์  ศรีเมืองมา
 
1059 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 61 ทองแดง 14 โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กหญิงกฤตยาภรณ์  สอนบาลี
2. เด็กหญิงดรัลพร  พฤทธิมุทธากุล
 
1. นายเดชา  กิติกุล
2. นายเตชิต  พรหมมาเย็น
 
1060 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 60 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านใหม่ 1. เด็กชายจะอือ  กมลปัตร
2. เด็กหญิงเขมมิกา  ทองไชย
 
1. นางเกตุอรุณ  กล่อมเกลา
 
1061 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 60 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กหญิงนลินี  อินขัติ
2. เด็กหญิงสุชีรา  สุภารักษ์
 
1. นางคัทลียา  หนองภักดี
2. นางสาวไพรินทร์  ทนงกิจ
 
1062 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 59 เข้าร่วม 19 โรงเรียนบ้านออน 1. เด็กหญิงณัช   ค้ำคูณโอฬาร
2. เด็กหญิงดีเฌอโพล   ตูนู
 
1. นายวีระชัย    ลีพัฒนา
 
1063 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 59 เข้าร่วม 19 โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กชายวีระกุล  นายคำ
2. เด็กชายอาทิตย์  นามูล
 
1. นายวันชัย  ปู่กอง
 
1064 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 55 เข้าร่วม 21 โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กหญิงวลัยกร  กุยซือ
2. เด็กหญิงอรยา  มาเยอะ
 
1. นายวีรพงค์  อินจา
 
1065 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 54 เข้าร่วม 22 โรงเรียนบ้านวังมะริว 1. เด็กหญิงจันทณี  ชัยมู
2. เด็กหญิงจารุวรรณ  ลุวอ
 
1. ว่าที่ร้อยตรีรัชกาล  ชัยแก้ว
 
1066 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 53 เข้าร่วม 23 โรงเรียนบ้านสันต้นเปา 1. เด็กชายคำ  ลุงทุน
2. เด็กหญิงปิยะธิดา  นาคหัสดี
 
1. นางสาววิยะดา  ซีคำ
 
1067 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 53 เข้าร่วม 23 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กหญิงลักษิกา  อ้วนคำ
2. เด็กหญิงหลาวคำ  ลุงทุน
 
1. นางปวินตรา  นันตา
2. นายภูมิวัฒน์  ไชยประคอง
 
1068 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 51 เข้าร่วม 25 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงนวล  ลุงเมหา
2. เด็กหญิงยอด  ลุงชาย
 
1. นายอนุชา  นพรัมภา
 
1069 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 48 เข้าร่วม 26 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กชายชานุพงษ์  ปัญญาวงค์
2. เด็กหญิงปวีณา  แสนราษฎ
 
1. นายภูวนาถ  งามรูป
 
1070 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 45 เข้าร่วม 27 โรงเรียนบ้านแม่แมะ 1. เด็กหญิงพรรณพสา  ยั่งยืน
2. เด็กหญิงอุษา  โนรี
 
1. ว่าที่ร้อยตรีชนัญชิต  ธันยารัตน์ศรัณ
2. นางลภิศรดา  ธันยารัตน์ศรัณ
 
1071 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ป.1-ป.6 43 เข้าร่วม 28 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงประกายดาว  ลายใส
2. เด็กหญิงแสงห่าน  อู่ติยะ
 
1. นายรังสรรค์  พรมมา
 
1072 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 70 เงิน ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ไชยปราการ) 1. นางสาวปุณยนุช   พุทธรักษา
2. นางสาวศิรินภา   ทำใจ
 
1. นายณัฐพงษ์  อาภรณ์
 
1073 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 63 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงจันจิรา   ฐานที่
2. เด็กหญิงสุธินี   จันตาเรือง
 
1. นายอนุวัต  โปธา
 
1074 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 61 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กหญิงงามงอน  นางสาง
2. เด็กหญิงพรนิภา   ชุ่มมงคล
 
1. นายพฤติพงษ์  บุญมา
2. นายวรนิตย์  มั่นนุช
 
1075 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 60 ทองแดง 4 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กชายธณัชชา  แก้วปั๋น
2. เด็กชายเฉลิมเกียรติ  มณีพรม
 
1. นายสงกรานต์  บุญมา
 
1076 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 60 ทองแดง 4 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงคำเหลือน  มหาวรรณ
2. เด็กชายอาเซ็ง  แซ่หยาง
 
1. นายวีระพงศ์  วงษา
 
1077 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 59 เข้าร่วม 6 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงกันยาณี  แก้วคำ
2. เด็กชายพุทธรรม  คำฟู
 
1. นายภาณุพงษ์  ดวงฤทธิ์
 
1078 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 58 เข้าร่วม 7 โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (ฝาง) 1. เด็กหญิงบุษรินทร์  ดำรงศักดิ์
2. เด็กหญิงพรพิมล  ซาวจ้อย
 
1. นายจตุรงค์  ศรีเมืองมา
 
1079 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 57 เข้าร่วม 8 โรงเรียนสันติวนา 1. นางสาวดิ่งจือ  แซ่หลี่
2. นางสาวสุดารัตน์  ทวีอภิรดีนภา
 
1. นายสามารถ  พรหมชัย
 
1080 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 56 เข้าร่วม 9 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กชายชาญณรงค์  เปี่ยมขำดี
2. เด็กชายหลู่  ลุงวิ
 
1. นายฉัตรชัย  จันทร์หอม
2. นายประพันธ์  สอาดล้วน
 
1081 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 56 เข้าร่วม 9 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กชายกิตติ  แซ่อี
2. เด็กชายวรศักดิ์  ลิขิตดำรงกุล
 
1. นางสาวธนพร  จั่นเพชร
2. นายสุทัศน์  วรรณขาว
 
1082 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 55 เข้าร่วม 11 โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กหญิงปรียากร  ลุงหม่อง
2. เด็กหญิงแป้ง  ลุงต๊ะ
 
1. นายสุดสาคร  มะลิ
 
1083 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 55 เข้าร่วม 11 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กชายนครินทร์   บุญจา
2. เด็กชายสรารัตน์   พิโน
 
1. นายพงษ์เทพ   เชียงพรหม
 
1084 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 55 เข้าร่วม 11 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงสุทธิกานต์   จันทร์ศรี
2. เด็กหญิงเจตสุดา   ดวงต๋า
 
1. นายณณนวัตน์   การะเกตุ
 
1085 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 55 เข้าร่วม 11 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กชายภานุพงษ์  เสาร์ต๋าคำ
2. เด็กชายยอดเครือ  คำจันทร์
 
1. นายเกษม  ไทยเจริญ
 
1086 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 53 เข้าร่วม 15 โรงเรียนชุมชนบ้านวังจ๊อม 1. เด็กหญิงทิพยาภรณ์  แก้ววงศ์วาล
2. เด็กหญิงพุทธรักษา  โสรจแสง
 
1. นางสถาพร  ศรีเกตุ
 
1087 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 51 เข้าร่วม 16 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงจิราพรรณ์  สิงห์แก้ว
2. เด็กหญิงพสิกา  มาเทพ
 
1. นายไกรศรี  ดวงจิตร
 
1088 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 51 เข้าร่วม 16 โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กหญิงณัฐภรณ์  เงินพดด้วง
2. เด็กหญิงพิมพ์พรรณ  โปธิ
 
1. นายธวัชชัย  กันตี
 
1089 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 49 เข้าร่วม 18 โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กหญิงวราภรณ์  ลาหลู่
2. เด็กหญิงสุภานัน  ปรีชารุ่งเรืองกิจ
 
1. นายสุรพงษ์  จุระวะ
 
1090 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 49 เข้าร่วม 18 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. นายจาย  ลุงจ่า
2. นางสาวรัตนาภรณ์  บุตรกุนะ
 
1. นางกัลยาณี  อินภิไชย
2. นางจีรพร  อิงคสันตติกุล
 
1091 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 48 เข้าร่วม 20 โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กหญิงมาลี  หมื่อเต๊ะ
2. เด็กชายสุนทร  เหม่อโปกู่
 
1. นายบุญทวี  เลิศคำ
 
1092 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 46 เข้าร่วม 21 โรงเรียนพัฒนาต้นน้ำขุนคอง 1. นางสาวกุลธิดา  เลายี่ปา
2. นางสาววนิดา  ปิยะธัมมาวงค์
 
1. นายสมโภค  สมบูรณ์ผล
 
1093 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 45 เข้าร่วม 22 โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กหญิงขนิษฐา  ส่วยแดง
2. เด็กหญิงหมั้น  นายแสง
 
1. นางพรรณทิพย์  อินทยศ
2. นางสาวอมรรัตน์  คำหอม
 
1094 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 42 เข้าร่วม 23 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงกนกนิภา  ใจดี
2. เด็กหญิงภวิษย์พร  ขวัญสุวรรณ
 
1. นายประหยัด  โกฎแก้ว
 
1095 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 37 เข้าร่วม 24 โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กหญิงจารุณี  งัวผะ
2. เด็กหญิงนาแส  จะสือ
 
1. นางสาวพิชญทัฬน์  ตาธงรส
2. นางสาวยุพิน  บุญเทพ
 
1096 สุขศึกษา และพลศึกษา ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนดอยสามหมื่น 1. เด็กชายผดุงเกียรติ  พรหมสถิตย์
2. เด็กชายพงษ์พันธ์  ใจมาคำ
 
1. นายพิเชษฐ์  นันทะเสน
 
1097 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงนฤสรณ์  แซ่พ่าน
2. เด็กหญิงน้ำทิพย์  คำมา
3. เด็กชายศุภกร  แซ่จ๋าว
 
1. นางสาวสุกัญญา  สิงห์ฆะราช
2. นายอุดม  สาลี
 
1098 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านต้นส้าน 1. เด็กชายธราธิป  กุหลั่น
2. เด็กชายหนุ่ม  ลุงคำ
3. เด็กชายอู  ปันน้อย
 
1. นายสมบัติ  สิทัน
 
1099 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงคำ  ลุงหลู่
2. เด็กชายจั่นตอ  ลุงมา
3. เด็กหญิงอชิรญา  ทาสูน
 
1. นางวันเพ็ญ  ชาวน่าน
2. นางสาวแพรวนภา  สารกา
 
1100 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 90 ทอง 4 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กชายหม่อง  ลุงหลิ่ง
2. เด็กชายอุทัย  จอมเจ๋ง
3. เด็กหญิงเจนจิรา  ลุงยะ
 
1. นางสาวิตรี  เกษเกษี
2. นางสำอางค์  มีธรรม
 
1101 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 90 ทอง 4 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงดวงใจ  แซ่หย่าง
2. เด็กหญิงฝาเหม้ย  แซ่หย่าง
3. เด็กหญิงเสี่ยวหลั่ง  แซ่หลี่
 
1. นางสาวนันทพร  ปัญญาสูง
2. นางเพ็ญแข  ปานหมอก
 
1102 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 79 เงิน 6 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงธีรดา  จางคำ
2. เด็กหญิงพิชญา  คำส่าง
3. เด็กหญิงหอม  ลุงตู้
 
1. นางสาวศิรินทร์นภา  ธงชัย
 
1103 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 78 เงิน 7 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายกึม  แซมลาย
2. เด็กหญิงอรทัย  นายกู่
3. เด็กหญิงอาผ่อ  อาจอ
 
1. นางชยาภรณ์  แสนศรี
 
1104 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 77 เงิน 8 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กหญิงคำส่า  ลุงปาน
2. เด็กหญิงยอน  ลุงจ่าม
3. เด็กหญิงสุพินดา  จะทา
 
1. นางสาวอมรรัตน์  อยู่สุวรรณ์
 
1105 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 77 เงิน 8 โรงเรียนบ้านแม่ใจ 1. เด็กชายจายมล  ลุงโพง
2. เด็กชายจิต๊ะ   ส่างซอ
3. เด็กชายธนา  ลุงติ
 
1. นางสุธี  สุรินทร์
 
1106 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 77 เงิน 8 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงจิตราภรณ์  ภู่วิเศษ
2. เด็กชายดาว  ก้างส่า
3. เด็กชายปิติพัฒน์  ดวงคำ
 
1. นางเยาวเรศ  เมืองปา
2. นางแสงหล้า  ไทยวงษ์
 
1107 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 77 เงิน 8 โรงเรียนบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กชายกลอนคำ  ซอจิ่ง
2. เด็กชายมล  ลุงหน่าหลิ่ง
3. เด็กชายเดือน  ลุงอ่องมิ้น
 
1. นางสาวพัฒจนา  วรรณรัตน์
2. นายสมเกียรติ์  ศรีเป็ง
 
1108 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 76 เงิน 12 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายกฤษกร  เดหลุ่ม
2. เด็กหญิงนิดา  มาเยอ
3. เด็กชายสมคิด  เบทูกู่
 
1. นางนุสรา  ปวงจักรทา
 
1109 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านม่วงป๊อก 1. เด็กหญิงคำแลง  ลุงอยู่
2. เด็กหญิงเซ  วิชัย
3. เด็กหญิงแสงยิง  ลุงจ่าม
 
1. นางสาวปรียาภรณ์  ยอดแก้ว
2. นายสมชาย  สายผาบ
 
1110 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านห้วยต้นตอง 1. เด็กหญิงขวัญจิรา  ตั้งหมี่
2. เด็กหญิงธันยมัย   แสงลี้
3. เด็กหญิงอภัสรา  แสนกุ้ง
 
1. นายปรีชา  กันธิยะ
2. นายอาทิตย์  ไชยเทศ
 
1111 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 13 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กชายธนภัทร  แซ่โจว
2. เด็กหญิงวรรณชา  สุภาเปี้ย
3. เด็กหญิงวิวรรธณี  บุญเสริม
 
1. นางขวัญธานินท์  การสิริสรณ์
 
1112 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กชายธนิต  เลาหมู่
2. เด็กหญิงพุ่มพวง  ดีจิ่งมุ้ง
3. เด็กหญิงสุก  ลุงเฮือง
 
1. นางนันทิตา  เหล่าขัติยะ
2. นางวัชรินทร์  แซ่หยาง
 
1113 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านสินชัย 1. เด็กชายจายต๊ะ  ลุงทา
2. เด็กหญิงนวล  ต๊ะ
3. เด็กหญิงปี  กุนะ
 
1. นางสาวประภาภรณ์  ลังกาสิทธิ์
2. นายไกรสร  โพธิรักษ์
 
1114 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 13 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายกอบชัย  คำวงค์
2. เด็กชายปฏิภาณ  กาคำ
3. เด็กหญิงเพ็ญนภา  ดวงแก้ว
 
1. นางสาวอรสา  เอื้องเขียว
 
1115 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 68 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านหนองบัว 1. เด็กชายธันย์ชนก  กิริ
2. เด็กชายพรเสน่ห์  เตอะป้อ
3. เด็กหญิงอาหมี่  ฉ่องจา
 
1. นายอำนวย  สุมา
 
1116 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงธนารีย์    ลิขิตดำรงกุล
2. เด็กชายวีระวัฒน์    พิศุทธิ์ภัทร
3. เด็กชายเจษฎาภรณ์    พิสัย
 
1. นางสุวรินทร์    กุนากา
 
1117 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 96 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กชายสมศักดิ์  มัจฉารุ่งโรจน์
2. เด็กหญิงอาซือมิ  แซ่หลี่
3. เด็กชายเสี่ยวชัง  แซ่หลี่
 
1. นายณัฐพล  นันโท
 
1118 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงคำอิ่ง  ลุงกาน
2. เด็กหญิงคำเหย่น  ลุงกอ
3. เด็กหญิงธันยพร  ปัญญา
 
1. นางมรกต  จาวสถาพร
2. นายอุดม  สาลี
 
1119 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 94 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กชายจ่ามทูล  ลุงยะ
2. เด็กชายทวย  มู้หลิ่ง
3. เด็กชายพลตรี  จัยวงค์
 
1. นายศุภชัย  ทิพโรจน์
 
1120 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 93 ทอง 4 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงวรรณิษา  ติยะ
2. เด็กชายวสันต์  หน่อคำ
3. เด็กหญิงศิรินภา  ติยะ
 
1. นายปราโมช  อุปถัมภ์
2. นางแสงหล้า  ไทยวงษ์
 
1121 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 92 ทอง 5 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงจันทิภา  ลุงใส
2. เด็กหญิงจิตาภา  ลุงอ่อง
3. เด็กหญิงพันทิยา  คิงวิ
 
1. นางสาวฉัตรนภา  รักพงษ์
2. นายอนุสรณ์  ไชยยอง
 
1122 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 79 เงิน 6 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงกิติมา  ดอนคำ
2. เด็กหญิงบุษบง  จำปา
3. เด็กหญิงแสง  ลุงวิ
 
1. นายอภิชาติ  สุวพงษ์
 
1123 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 78 เงิน 7 โรงเรียนบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กชายจ่อละ  ลุงมาด
2. เด็กชายธนทัต  ลุงซอ
3. เด็กชายรุ่งโรจน์  ลุงอ่องมิ้น
 
1. นางสาวพัฒจนา  วรรณรัตน์
2. นายสมเกียรติ์  ศรีเป็ง
 
1124 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 77 เงิน 8 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายจายวิ  ลุงหริ่ง
2. เด็กชายฉัตรชัย  กาวิชัย
3. เด็กหญิงบังอร  ทองมู่
 
1. นายนพฤทธิ์  ฟักแก้ว
 
1125 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 77 เงิน 8 โรงเรียนบ้านแม่ใจ 1. เด็กหญิงดลพร  ซุ่นต๊ะ
2. เด็กหญิงอรอุมา  ปู่จา
3. เด็กหญิงแต๋น  ลุงคำ
 
1. นางกลั่นจิตร์  สร้อยสุวรรณ
 
1126 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 76 เงิน 10 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กหญิง ยุวดี   ขจิตเพชรจรัส
2. เด็กหญิงจันทกานต์   ขจิตเพชรจรัส
3. เด็กหญิงดารากร  เลาลี
 
1. นายชัชวาล   ปรัง
 
1127 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 76 เงิน 10 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กหญิงทัศนีย์  จะก่า
2. เด็กหญิงธีราพร  จะแฮ
3. เด็กหญิงผกามาศ  จะเดอ
 
1. นางสาวอมรรัตน์  อยู่สุวรรณ์
 
1128 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 76 เงิน 10 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงศุภาพร  รู้การงาน
2. เด็กหญิงสุทธิกานต์  สมราช
3. เด็กหญิงอรวรรณ  พานเรือง
 
1. นางสาวอรสา  เอื้องเขียว
 
1129 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 76 เงิน 10 โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงกัญญาวีร์  ขุนประเสริฐ
2. เด็กหญิงฐิติรัตน์  ออมอด
3. เด็กหญิงณัฐฟ้า  เพชรมโนธรรม
 
1. นายวีระพันธ์  ธรรมใจ
 
1130 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กหญิงอะเลมิ  โนรี
2. เด็กหญิงอาเจมิ  โนรี
3. เด็กหญิงเนตรดาว  แซ่หม่อ
 
1. นายพัฒนพงษ์  บุญปราบ
2. นายสินเจริญ  ส่านุ
 
1131 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงชนกานต์  แซ่หยาง
2. เด็กหญิงอีหละ  จะโจคา
3. เด็กหญิงไขนภา  ประทีปชุติมา
 
1. นางสาวอนัญญา  กันสีนวล
 
1132 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านห้วยต้นตอง 1. เด็กหญิงจารุวรรณ  แสนกุ้ง
2. เด็กหญิงชนากาญ  เสียงจะ
3. เด็กหญิงอรัญญา   เสียงดี
 
1. นายปรีชา  กันธิยะ
2. นายอาทิตย์  ไชยเทศ
 
1133 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 14 โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 1 1. เด็กชายคำอ่อง  ลุงต๊ะ
2. เด็กหญิงวราภรณ์  ปู่ยอ
3. เด็กชายอดุลย์  ลุงคำ
 
1. นายชัยพล  เขมารัชพล
2. นางวรรณทิพย์  คนรักษา
 
1134 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 14 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงวิริญจ์  กันธะมาลัย
2. เด็กหญิงอารีรัตน์  ฉวีวงค์
3. เด็กหญิงอิชยาภรณ์  ไพจิตรกุญชร
 
1. นางละออง  แก้วกาศ
 
1135 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 14 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กหญิงชุติมา  แซ่หลี่
2. เด็กชายประภาณ  แซ่หว่าง
3. เด็กชายอุเทน  วรรณชัย
 
1. นางขวัญธานินท์  การสิริสรณ์
 
1136 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 14 โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กชายกชพงษ์  แซ่เจียง
2. เด็กหญิงบุญศิริ  ขันธุ์แก้ว
3. เด็กชายยูตะ  ทาเมะกาอิ
 
1. นางสาวชยาภา  ไทยากรณ์
2. นายพิทักษ์  ศรีคำมูล
 
1137 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 14 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายนันทเสาร์  นายชัย
2. เด็กชายพิบูลย์  ก๋องคำ
3. เด็กชายอาชา  แซ่หลี่
 
1. นางสาวชวิกา  จันทร์ธีระโรจน์
2. นางสาวทัศนีย์  รักถิ่นพนา
 
1138 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 67 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายกวางเจิง  แซ่เจา
2. เด็กชายปเดิมพงษ์  แซ่หลง
3. เด็กชายอมรเทพ  แซ่จาง
 
1. นายสำราญ  คำเป็ง
 
1139 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงจิราภรณ์  เขื่อนแก้ว
2. เด็กหญิงณัฐริการ์  จ่าหลู่
3. เด็กหญิงภาวิดา  รินประเสริฐ
 
1. นายสิทธิพงษ์  แปงจิ่งต่า
 
1140 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 97 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กชายกิตติ  สิงห์คำ
2. เด็กหญิงอรพิณ  ลุงต๊ะ
3. เด็กหญิงเฉลิมแข  แซ่ย่าง
 
1. นางสาวอำพร  สังบุญ
2. นายอุดม  สาลี
 
1141 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงชฏาพร  อินทร์ต๊ะ
2. เด็กหญิงส่วย  ลุงคำ
3. เด็กชายหยิงไซ่  แซ่ซือ
 
1. นางสาวฉัตรนภา  รักพงษ์
2. นายอนุสรณ์  ไชยยอง
 
1142 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงชญานี  กันธา
2. เด็กหญิงนวลแสง  นามปี
3. เด็กหญิงนิตยา  โกมล
 
1. นางสาวฝนเหนือ  กันทะวงค์
2. นางสาวรสสุคนธ์  จินณรักษ์
 
1143 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 94 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กหญิงจิรพร  กอนแก้ว
2. เด็กหญิงปวีณา  นายปานแข่ง
3. นางสาววีรียา  เชื้อจิตร์
 
1. นางจีรนันท์  กันทับ
2. นายนราเมศ  กุลสุวรรณ
 
1144 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 93 ทอง 5 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงจิ้งเฟิง  แซ่หว่าง
2. เด็กหญิงชนัฐตา  ศึกษาวิศาล
3. เด็กหญิงณิชา  แซ่ลี้
 
1. นายสำราญ  คำเป็ง
 
1145 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 92 ทอง 6 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงกชกร   บังคมเดช
2. เด็กชายนิติกร   กาหลง
3. เด็กหญิงศิริพร   กุหลั่น
 
1. นายรุ่งโรจน์   ศรีพล
2. นางสาววาสนา  กูลนาม
 
1146 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 91 ทอง 7 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กชายกรม  ลุงซื่อ
2. เด็กชายดาวลาย  ลุงปันต๊ะ
3. เด็กชายลีซอ  ลุงหม่อง
 
1. นางสาวผ่องศรี  ปองอมรกุล
 
1147 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 90 ทอง 8 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงคำอิ่ง  ลุงกอน
2. เด็กหญิงจินดา  กันนะ
3. เด็กหญิงนวลคำ  มูหลิ่ง
 
1. นายอภิชาติ  สุวพงษ์
 
1148 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 79 เงิน 9 โรงเรียนบ้านปางสัก 1. เด็กชายจั๋น  นายเละ
2. เด็กหญิงดาว  แซ่เม่า
3. เด็กหญิงพิมพ์วิภา  กันธา
 
1. นางรจนา  ศรีวิจิตร์
 
1149 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 78 เงิน 10 โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กหญิงจุรีรัตน์  ปู่คำ
2. เด็กหญิงวิลาวัลย์  พะยะ
3. เด็กหญิงแววดาว  นุผะ
 
1. นายพัฒนพงษ์  บุญปราบ
2. นายสินเจริญ  ส่านุ
 
1150 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 77 เงิน 11 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงกุลสตรี  มะลิปา
2. เด็กชายณัฐวุฒิ  เสาร์แก้ว
3. เด็กหญิงพรรณวิภา  หมื่นจินา
 
1. นางวิภา  สมเกตุ
 
1151 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 76 เงิน 12 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กหญิงคำอิ่ง  ลุงติ
2. เด็กหญิงนัดทิดา  อู๋ปั๋น
3. เด็กหญิงศรีทอง  วิจ่าหลิ่ง
 
1. นางพรรณี  จันณรงค์
2. นางสาวเจนจิรา  พรหมเทศ
 
1152 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 68 ทองแดง 13 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายดารณี  ไอ่มู
2. นางสาวนานะ  จะอื่อ
3. เด็กหญิงเพรียว  จั่นตา
 
1. นายปรีชา  มาลัยกุล
 
1153 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 68 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กหญิงกัลยารัตน์  อินต๊ะคำมา
2. เด็กหญิงคำหน่วย  ลุงจิ่ง
3. เด็กหญิงพิศ  ลุงติ
 
1. นางกัลยาณี  อินภิไชย
2. นางจีรพร  อิงคสันตติกุล
 
1154 ศิลปะ ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 68 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงธัญชนก  ดูแฮ
2. เด็กหญิงปัทมวรรณ  ห่อเงิน
3. เด็กหญิงพัชริดา  เกศสุภาพงษ์
 
1. นายสิทธิพงษ์  แปงจิ่งต่า
 
1155 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 98 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนรัฐราษฏร์อุปถัมภ์ 1. เด็กหญิงหยิงหลาง  แซ่หลี่
 
1. นายประกิจ  จักร์แก้ว
 
1156 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 97 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงส่วย  ลุงทา
 
1. นางวันเพ็ญ  ชาวน่าน
 
1157 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านหนองยาว 1. เด็กชายส่า  แซ่หยาง
 
1. นางนิตยา  รัตนธรรม
 
1158 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 95 ทอง 4 โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงฐิติพร  แซ่หว่าง
 
1. นายอุดม  สาลี
 
1159 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 94 ทอง 5 โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กหญิงณัฐวดี  ธรรมราช
 
1. นางสาวอาภรณ์  ลุนละวัน
 
1160 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 93 ทอง 6 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กชายสมศักดิ์  ลุงซุ
 
1. นางแสงหล้า  ไทยวงษ์
 
1161 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 93 ทอง 6 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงภควรรณ  ชาญประเสริฐกิจ
 
1. นางนุสรา  ปวงจักรทา
 
1162 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 92 ทอง 8 โรงเรียนบ้านแม่ใจ 1. เด็กหญิงโหย่ง  ส่างซอ
 
1. นางสุธี  สุรินทร์
 
1163 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 92 ทอง 8 โรงเรียนบ้านโละ 1. เด็กหญิงคำลี  ลุงติ๊
 
1. นางจารุณี  ธรรมขัน
 
1164 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 90 ทอง 10 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กหญิงกมลพัชร  ไหวพริบ
 
1. นางขวัญธานินท์  การสิริสรณ์
 
1165 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 87 ทอง 11 โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กหญิงจ๋ามหอม  คำแก้ว
 
1. นางวชิรา  ประพุทธ์พิทยา
 
1166 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 85 ทอง 12 โรงเรียนบ้านห้วยปู 1. เด็กหญิงศรีนวล  ลุงอ่อง
 
1. นางนิศานาถ  เที่ยงออน
 
1167 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 83 ทอง 13 โรงเรียนบ้านวังมะริว 1. เด็กชายคำซื่อ  ปู่ยอ
 
1. นายสุนทร  เกษเกษี
 
1168 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 79 เงิน 14 โรงเรียนบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กชายสดใส  คำปัน
 
1. นายสมเกียรติ์  ศรเป็ง
 
1169 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 77 เงิน 15 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงจันทรา  ลุงยี่
 
1. นางสาวสาวิตรี  โชติยา
 
1170 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 76 เงิน 16 โรงเรียนศีลรวี 1. เด็กชายอิศรายุทธ  คำเสน
 
1. นายณัฐวุฒิ  สิทธิราษฎร์
 
1171 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 75 เงิน 17 โรงเรียนบ้านสินชัย 1. เด็กชายมงคล  ลุงกอน
 
1. นายไกรสร  โพธิรักษ์
 
1172 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 74 เงิน 18 โรงเรียนบ้านใหม่ 1. เด็กชายซานอ่อง  ลุงคำ
 
1. นางเครือวัลย์  อยู่เป็ง
 
1173 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 74 เงิน 18 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายคเชนทร์  สภัคไพโรจน์
 
1. นางสาวสาธิกา  คำปวน
 
1174 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 73 เงิน 20 โรงเรียนบ้านสบคาบ สาขาแก่งปันเต๊า 1. เด็กชายโย่ฮา  ซือผะ
 
1. นายสมพงษ์  สุขคำ
 
1175 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 73 เงิน 20 โรงเรียนวัดป่าแดง 1. เด็กหญิงชฎาวีร์  คงยอด
 
1. นางประภาศรี  เลพล
 
1176 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 72 เงิน 22 โรงเรียนบ้านหนองขี้นกยาง 1. เด็กหญิงวารินทร์   จองแก้ว
 
1. นางสาวจิราพร  เวชสุคำ
 
1177 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 68 ทองแดง 23 โรงเรียนบ้านออน 1. เด็กหญิงกนกอร   พิโน
 
1. นางสุดาภรณ์    วิทยา
 
1178 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 68 ทองแดง 23 โรงเรียนเอื้อวิทยา 1. เด็กชายอภิวิชญ์  โนนคำวงศ์
 
1. นายณัฐกิจ  ลาวนันท์
 
1179 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 68 ทองแดง 23 โรงเรียนเจ้าฟ้าอุบลรัตน์ 1. เด็กชายวชิระ  อินทร์แก้ว
 
1. นายปิยะพนธ์  วัฒนศัพท์
 
1180 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 68 ทองแดง 23 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงนาหา  หิรัญไกรลาส
 
1. นายศุภชัย  ทิพโรจน์
 
1181 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 67 ทองแดง 27 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กชายศุภกิจ  พฤกษาตะคุ
 
1. นางสาวจันทิมา  อภิวงค์
 
1182 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 67 ทองแดง 27 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กชายสุพรรณ  ลุงสุก
 
1. นายเกีรยติศักดิ์  ศิริรัตน์
 
1183 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 67 ทองแดง 27 โรงเรียนโชติคุณเกษมบ้านเมืองงาม 1. เด็กหญิงสุวิมล  ล่าพอ
 
1. นางภัทราภรณ์  แหลมจริง
 
1184 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงมอนจิ่ง  ย่าจิ่งต๊ะ
 
1. นายอุดม  สาลี
 
1185 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านขอบด้ง 1. เด็กหญิงกานดา  นายหลู่
 
1. นายอาคม  เดชคุณมาก
 
1186 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กชายสิงห์เมือง  มาไท
 
1. นายณัฐพล  นันโท
 
1187 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 90 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงวิวรรณธรี   อบรม
 
1. นายชนะศึก   แคร่กระโทก
 
1188 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 88 ทอง 5 โรงเรียนบ้านโละ 1. เด็กหญิงณัฎฐณิชา  พรหมจันทร์
 
1. นางจารุณี  ธรรมขัน
 
1189 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 87 ทอง 6 โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  แสงหล้า
 
1. นางกฤษณา  จรรยานะ
 
1190 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 86 ทอง 7 โรงเรียนเจ้าฟ้าอุบลรัตน์ 1. เด็กชายวชิระ  อินทร์แก้ว
 
 
1191 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 85 ทอง 8 โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ฝาง) 1. เด็กชายศรีวรรณ  ทุนจิ่ง
 
1. นางสุรัตน์  เจริญเมืองมูล
 
1192 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 84 ทอง 9 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงหมวยคำ  อนุรักษ์ไตรภพ
 
1. นายอนุสรณ์  ไชยยอง
 
1193 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 83 ทอง 10 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กชายสังวาลย์  ตุ้ยศรี
 
1. นางแสงหล้า  ไทยวงษ์
 
1194 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 78 เงิน 11 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กชายสุทธิวัฒน์  กูนโน
 
1. นายสุภัคว์  ภัควัตพิสุทธิพร
 
1195 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 77 เงิน 12 โรงเรียนบ้านหนองยาว 1. เด็กชายแดง  นันติ
 
1. นางนิตยา  รัตนธรรม
 
1196 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 76 เงิน 13 โรงเรียนบ้านสันทราย 1. เด็กชายคือแสง  ลุงจอง
 
1. นายสุริยันต์  จันทร์ดี
 
1197 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 76 เงิน 13 โรงเรียนบ้านห้วยปู 1. เด็กชายแก่  ลุงชุ
 
1. นางนิศานาถ  เที่ยงออน
 
1198 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 75 เงิน 15 โรงเรียนบ้านหนองบัว 1. เด็กหญิงสุวัจณี  ห่อเงิน
 
1. นางสาวพรทิพย์  อานแดง
 
1199 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 74 เงิน 16 โรงเรียนโชติคุณเกษมบ้านเมืองงาม 1. เด็กหญิงชลิตา  แสนจัน
 
1. นายดัมพ์  แย้มนิ่มนวล
 
1200 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 73 เงิน 17 โรงเรียนประพันธ์อารีย์-หงษ์สกุล 1. เด็กชายมนตรี  จะกล๊ะ
 
1. นางสาวชลินทรา  จันทร์ธีระโรจน์
 
1201 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 73 เงิน 17 โรงเรียนบ้านแม่ขิ 1. เด็กชายณัฐพล  ผ่องแผ้ว
 
1. นางสาวประทุมพร  คำศรีใจ
 
1202 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 72 เงิน 19 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงนวลคำ  แสงก้อย
 
1. นางสาวรสสุคนธ์  จินณรักษ์
 
1203 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 71 เงิน 20 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กหญิงลัดดา   ยืนยงคีรีมาศ
 
1. นายชัชวาล   ปรัง
 
1204 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 68 ทองแดง 21 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงฐิตาภา  ยศวงศ์รัศมี
 
1. นางละออง  แก้วกาศ
 
1205 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 67 ทองแดง 22 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายธนวัฒน์  แซ่ว่าง
 
1. นางสาวอนัญญา  กันสีนวล
 
1206 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 67 ทองแดง 22 โรงเรียนวัดบ้านท่า 1. เด็กชายพีระพัฒน์  คำภิโล
 
1. นางสุพัตร์  ศิริ
 
1207 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 67 ทองแดง 22 โรงเรียนบ้านสินชัย 1. เด็กหญิงซิงฮวย  แซ่หลี่
 
1. นายไกรสร  โพธิรักษ์
 
1208 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 65 ทองแดง 25 โรงเรียนบ้านใหม่ 1. เด็กหญิงอรุโณทัย  จาจา
 
1. นายสุชาติ  ขุนน้ำ
 
1209 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 65 ทองแดง 25 โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กชายภานุทรรศ์  ศรีใจ
 
1. นางสาวนงเยาว์  โพธิ์ไทร
 
1210 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 65 ทองแดง 25 โรงเรียนบ้านแม่อ้อใน 1. เด็กชายเสนายะ  จะอือ
 
1. นายวรศักดิ์  ตะยะพงษ์
 
1211 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 64 ทองแดง 28 โรงเรียนบ้านห้วยบอน 1. เด็กชายวรกิจ  สุรินทรุกานต์
 
1. นายสุทธิพงศ์  อริยะกุล
 
1212 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 64 ทองแดง 28 โรงเรียนบ้านแม่ทะลบ 1. เด็กหญิงอัญชลี  จอมหมื่น
 
1. นายบุญเกตุ  ใคร้มูล
 
1213 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านแม่กอนใน 1. เด็กชายการุณ  พอก๊ะ
 
1. นายเสฎฐฌา  กันทา
 
1214 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านจอง 1. เด็กหญิงแสงเฮือน จองโหย่  แสงเฮือน จองโหย่
 
1. นายสุริยัน รุ้งดี  สุริยัน รุ้งดี
 
1215 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 98 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กหญิงพอง  ละปาน
 
1. นางสาวพรรณี  จันณรงค์
 
1216 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 97 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงสุพัตรา  คำแหลง
 
1. นายอนุสรณ์  ไชยยอง
 
1217 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. นายสายเดือน   ลุงหย่า
 
1. นางสาวพิรานันท์  ธิติพงศ์วรทัต
 
1218 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 94 ทอง 4 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงนุ  ลุงจิ่ง
 
1. นางตรียุคล  กาขาว
 
1219 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 92 ทอง 5 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายปณิธาน  รังษี
 
1. นางพัฒนา  เขียวอ่อน
 
1220 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 88 ทอง 6 โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กหญิงโนน  จองสาม
 
1. นางสาวคนึงนิจ  สมพงษ์
 
1221 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 78 เงิน 7 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงเงิน  ลุงมะหะ
 
1. นายปรีชา  มาลัยกุล
 
1222 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 77 เงิน 8 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงมลิณี  ลุงวิ
 
1. นายอภิชาติ  สุวพงษ์
 
1223 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 76 เงิน 9 โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กหญิงวราภรณ์  จะอือ
 
1. นายประสงค์  ต๊ะมูล
 
1224 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 75 เงิน 10 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงวิริยา  กาเรือง
 
1. นายศุภชัย  ภาคะเวทย์
 
1225 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 72 เงิน 11 โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กหญิงอรพรรณ  เลายี่ปา
 
1. นายพัฒนพงษ์  บุญปราบ
 
1226 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 68 ทองแดง 12 โรงเรียนชุมชนบ้านวังจ๊อม 1. เด็กหญิงวาสนา  เชื้อชาติสิงขร
 
1. นายนิรันดร  ทนันชัยบุตร
 
1227 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 67 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กหญิงรุ่งทิวา  จ๊ะสา
 
1. นางจีรพร  อิงคสันตติกุล
 
1228 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 65 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กชายวิทูน  ลุงทุน
 
1. นางสาวจันทิมา  อภิวงค์
 
1229 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 64 ทองแดง 15 โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กหญิงโป๋  ลุงวาหริ่ง
 
1. นายวิชัย  ดรุณกานต์
 
1230 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 63 ทองแดง 16 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายราเชนฐ์   ลุงยาด
 
1. นายรุ่งโรจน์   ศรีพล
 
1231 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 62 ทองแดง 17 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กชายณัฐกิตติ์   กติกาสติ
 
1. นางศิโรรัตน์    บุญเกิดไวย์
 
1232 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 61 ทองแดง 18 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายวัฒนชัย  แซมือ
 
1. นายพจนศักดิ์  กันตีมูล
 
1233 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 60 ทองแดง 19 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงนงคราญ  เพชรชมภู
 
1. นายสิทธิพงษ์  แปงจิ่งต่า
 
1234 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านปางสัก 1. เด็กชายพิชิต  สิทธิสม
 
1. นางรจนา  ศรีวิจิตร์
 
1235 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กชายศุกร์  ละป้าน
 
1. นางจันทนา  แก้วคำ
 
1236 ศิลปะ วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายกิติทัต  กลางเฉวียง
 
1. นายสำราญ  คำเป็ง
 
1237 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. นางสาวอาฉิ่น  แซ่เฉิ่น
 
1. นายอุดม  สาลี
 
1238 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กชายรูน  ติยะ
 
1. นายอนุสรณ์  ไชยยอง
 
1239 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กชายนาวิน  ต้า
 
1. นางสาวพิรานันท์  ธิติพงศ์วรทัต
 
1240 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 90 ทอง 4 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงรมัย  ลุงเสาร์
 
1. นายอภิชาติ  สุวพงษ์
 
1241 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 85 ทอง 5 โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กชายกันต์  ลุงจอ
 
1. นางชายุตี  จินดาหลวง
 
1242 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 79 เงิน 6 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงปาลิตา   ชัยชมชื่น
 
1. นายรุ่งโรจน์   ศรีพล
 
1243 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 76 เงิน 7 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กหญิงลาวัลย์  สุปินต๊ะ
 
1. นางสาวพรรณี  จันณรงค์
 
1244 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 75 เงิน 8 โรงเรียนบ้านอ่าย 1. นายวทัญญู   ลุงกิ
 
1. นายนิกร   มะธุ
 
1245 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 75 เงิน 8 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กหญิงชมเดือน  ยะป่านะ
 
1. นางสาวพลับพลึง  ทารัตน์
 
1246 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 75 เงิน 8 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายอภิสิทธิ์  ดิโพธิ์
 
1. นายปรีชา  มาลัยกุล
 
1247 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 75 เงิน 8 โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กหญิงกุลยา  จะซา
 
1. นายประสงค์  ต๊ะมูล
 
1248 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 75 เงิน 8 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายชาติชาย  แซ่หย่อ
 
1. นายสำราญ  คำเป็ง
 
1249 ศิลปะ เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 75 เงิน 8 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงพิรินยา  เทพจักร์
 
1. นางสาวฝนเหนือ  กันทะวงค์
 
1250 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กชายอวยพร  เซียมราย
 
1. นายศุภชัย  ทิพโรจน์
 
1251 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กชายแสงเมือง  คำติ
 
1. นางสาวอมรรัตน์  อยู่สุวรรณ์
 
1252 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงดาว  สิงห์คำ
 
1. นายอุดม  สาลี
 
1253 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 91 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กชายเจนภพ  เขื่อนเพ็ชร
 
1. นายสิทธิพงษ์  แปงจิ่งต่า
 
1254 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 90 ทอง 5 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. สามเณรสมบูรณ์  สมพงษ์
 
1. นายพจนศักดิ์  กันตีมูล
 
1255 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายมงคลชัย  จิตสว่าง
 
1. นายอภิชาติ  สุวพงษ์
 
1256 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 79 เงิน 7 โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กหญิงแสงพร  ทองชัย
 
1. นายสมพันธ์  กำทอง
 
1257 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 78 เงิน 8 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายสรวิชญ์  ชุดเงิน
 
1. นางพัฒนา  เขียวอ่อน
 
1258 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 77 เงิน 9 โรงเรียนบ้านอ่าย 1. นายสมพร   สีมา
 
1. นายนิกร  มะธุ
 
1259 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 75 เงิน 10 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กชายส่วย  ลุงยะ
 
1. นางจันทนา  แก้วคำ
 
1260 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 75 เงิน 10 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กชายแสงหาญ  นายมั้น
 
1. นายอนุสรณ์  ไชยยอง
 
1261 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 75 เงิน 10 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กชายณัฐกฤษณ์  สถาปนันท์
 
1. ว่าที่ร้อยตรีทัศนัย  ดาวแสง
 
1262 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 75 เงิน 10 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงธีรตา    ใจพรม
 
1. นายรุ่งโรจน์   ศรีพล
 
1263 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 75 เงิน 10 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. นายวรณ์  ลุงคำ
 
1. นางสาวพลับพลึง  ทารัตน์
 
1264 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 75 เงิน 10 โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กชายมิ้น  ลุงต๊ะ
 
1. นายประสงค์  ต๊ะมูล
 
1265 ศิลปะ เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 75 เงิน 10 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายอาฟู่  แซ่ว่าง
 
1. นายสำราญ  คำเป็ง
 
1266 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงปิ่นนลา  ธีระ
2. เด็กหญิงส่วยจิ่ง  ลุงพงศ์
 
1. นางปรางแก้ว  นิติกร
2. นางแสงหล้า  ไทยวงษ์
 
1267 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านหัวนา สาขาห้วยหมากเลี่ยม 1. เด็กชายกองคำ  บากน้อย
2. เด็กชายมาด  ปากน้อย
 
1. นายกลยุทธ  รังษี
2. นายทวี  นันทศักดิ์
 
1268 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ (ฝาง) 1. เด็กหญิงหล้า  ลุงหนาน
2. เด็กหญิงเจิม  ปางน้อย
 
1. นายปัณณทัตถ์  ปวงคำ
 
1269 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 84 ทอง 4 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงศิรดา  จองแสง
2. เด็กหญิงสายใจ  แซ่หย่าง
 
1. นางสาวนันทพร  ปัญญาสูง
2. นางเพ็ญแข  ปานหมอก
 
1270 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 79 เงิน 5 โรงเรียนบ้านถ้ำ 1. เด็กหญิงมาด  ลุงแดง
2. เด็กหญิงวาสนา  จะหลิ่ง
 
1. นางเครือวรรณ  ไชยวัณณ์
 
1271 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 77 เงิน 6 โรงเรียนบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กหญิงนุ่ม  ลุงคำ
2. เด็กหญิงปานวาด  ลุงออ
 
1. นายวิโรจน์  บุพบุศ
2. นายสมเกียรติ์  ศรีเป็ง
 
1272 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 75 เงิน 7 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงทอย  คำยอด
2. เด็กหญิงหลู่  นายกอ
 
1. นางสาวแพรวตา  มาบางครุ
 
1273 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงกรรณิการ์  ซิงซุ้ย
2. เด็กหญิงปรีดา  แซ่เลี่ยง
 
1. นางนตยา  โกเสนตอ
2. นางปฎิณยา  หน่อแก้ว
 
1274 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงจิราพร  คะทือ
2. เด็กหญิงแดง  จิ่งต๊ะ
 
1. นางสาวฝนเหนือ  กันทะวงค์
2. นางสาวสาวิตรี  โชติยา
 
1275 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงจตุพร   ไขปัญญา
2. เด็กหญิงอนุธิดา    ใจเย็น
 
1. นายสิทธิพงษ์   แปงจิ่งต่า
 
1276 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนเทศบาล 1 ไชยปราการ 1. เด็กหญิงกัลยาณี  ใสคำฟู
2. เด็กหญิงจีราวรรณ  บัวอ่วม
 
1. นางสาวกนกพร  สุริยา
2. นางสาวฐาปณี  แสนคำหมื่น
 
1277 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงคำขิ่น  ลุงคำแหลง
2. เด็กชายปันจิ่ง   อุตะมะ
 
1. นางสาวจันทิมา  อภิวงค์
 
1278 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กหญิงนาที  จะยี
2. เด็กหญิงพัชรินทร์  จะติ
 
1. นางสาวสุภาวิณี  อุปละ
 
1279 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กหญิงณัฐสุดา  ท่ออิ
2. เด็กหญิงหมี่กา  หวุ่ยยือ
 
1. นางสาวพัชราภรณ์  ฟองบัว
 
1280 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านถ้ำตับเตา 1. เด็กชายคีตภัทร  อินทะยศ
2. เด็กชายสิทธิพงค์  มาปวน
 
1. นางพรศรี  ผุยเจริญ
 
1281 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กหญิงอัญชลี  ลุงมู
2. เด็กหญิงแหลง  ปู่ส่วยคำ
 
1. นางสาวจันทรา  กะพอ
2. นายเกียรติศักดิ์  ศิริรัตน์
 
1282 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงกัลยากร  แซ่ต้วง
2. เด็กหญิงวิริทธ์นันท์  สังข์วิเชียร
 
1. นางนุสรา  ปวงจักรทา
 
1283 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กหญิงกวงจือ  แซ่หลี่
2. เด็กชายสมบูรณ์  ลุงซุนนะ
 
1. นางสาวกรรณิการ์  พิมสาน
2. นางสุมาลี  ทาศักดิ์
 
1284 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านหนองยาว 1. เด็กหญิงนงนภา  แสงชัย
2. เด็กหญิงนิตยา  ปะพบ
 
1. นางนิตยา  รัตนธรรม
2. นางสาธิดา  ก้อนสมบัติ
 
1285 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงคำหลู่  ลุงทุน
2. เด็กหญิงธัญกมล  วงศ์สถาน
 
1. นางวันเพ็ญ  ชาวน่าน
2. นายวิทยา  ประยูร
 
1286 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 69 ทองแดง 8 โรงเรียนบ้านสันป่าเกี๊ยะ 1. เด็กชายปรีชา  เลาหาง
2. เด็กชายสุรสิทธิ์  เลาหาง
 
1. นายยุทธพงศ์  สายคำฟู
2. นางสาวศิรินภา  คิดอ่าน
 
1287 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 50 เข้าร่วม 22 โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กชายฉัตรดนัย  มณีจร
2. เด็กชายสิรภพ  คำใส
 
1. นางสาวชยาภา  ไทยากรณ์
2. นายพิทักษ์  ศรีคำมูล
 
1288 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนบ้านห้วยคอกหมู 1. เด็กหญิงกันยารัตน์  สันติฉาย
2. เด็กหญิงนาซาโหล  จะลอ
 
1. นางสาวประภัสสร  วงศ์ชัย
2. นายพิเชษฐ์  สุวรรณ์
 
1289 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนบ้านห้วยต้นตอง 1. เด็กชายยุรนันท์  แสนกุ้ง
2. เด็กชายราชัน  รุ่งไพรพนา
 
1. นายรณชัย  แสนแก้ว
2. นายอาภรณ์  ศรีวิชัย
 
1290 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กชายศุภชัย  ลุงกอ
2. เด็กชายอาทิตย์  สุริยวงค์
 
1. นางสาวสุภาภรณ์  คีรีวัฒนสกุล
 
1291 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงคำหลู่  ลุงจ่าม
2. เด็กหญิงพิมผกา  ติยะ
 
1. นายปราโมช  อุปถัมภ์
2. นางแสงหล้า  ไทยวงษ์
 
1292 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กหญิงขวัญจิรา  จางละ
2. เด็กหญิงทิพวัลย์  ขันทอง
 
1. นางคัทลียา  หนองภักดี
2. นายสมเกียรติ์  ศรีเป็ง
 
1293 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ (ฝาง) 1. เด็กชายทูนอ่อง  ลุงสู่ต๋า
2. เด็กหญิงวันทิตย์  หม่องจา
 
1. นายปัณณทัตถ์  ปวงคำ
 
1294 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 84 ทอง 4 โรงเรียนบ้านถ้ำ 1. เด็กหญิงคำอ่อง  ลุงยี่
2. เด็กหญิงแสงอ่อง  ลุงสุ
 
1. นางเครือวรรณ  ไชยวัณณ์
 
1295 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 82 ทอง 5 โรงเรียนบ้านหนองยาว 1. เด็กหญิงคำ  หว้าหลิ่ง
2. เด็กหญิงวิภา  เซียมราย
 
1. นางนิตยา  รัตนธรรม
2. นางสาธิดา  ก้อนสมบัติ
 
1296 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 79 เงิน 6 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงอาซิว  แซ่หลี่
2. เด็กชายเดช  รุวิรุ่ง
 
1. นางวิราภรณ์  บุญเจริญ
 
1297 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 77 เงิน 7 โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กหญิงธิดา  ลุงจอง
2. เด็กหญิงนภาพร  นายหนุ่ม
 
1. นายประเสริฐ  ปัญญาวงค์
2. นายพิเชษฐ  ธนาวงค์
 
1298 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 75 เงิน 8 โรงเรียนบ้านหนองขี้นกยาง 1. เด็กหญิงสุพัตรา  นารีใจ
2. เด็กหญิงเบญจมาศ  สวยงาม
 
1. นางสาวจิราพร   เวชสุคำ
2. นางสาวพิมพ์ใจ  พลับพลาทอง
 
1299 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 73 เงิน 9 โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กหญิงกัญญาพิชญ์  นาอือ
2. เด็กชายทรงภพ  ไทยใหญ่
 
1. นางสาวกรรณิการ์  พิมสาน
2. นางสุมาลี  ทาศักดิ์
 
1300 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายพรชัย  แซ่ห่อ
2. เด็กหญิงยี่ก่อ  แซ่จาง
 
1. นายสำราญ  คำเป็ง
 
1301 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านโป่งน้ำร้อน 1. เด็กชายธีรยุทธ  ทูลอ่อง
2. เด็กหญิงหอม  ลุงจ่อ
 
1. นางสาวสิริจรรยา  หลีกเลี่ยง
2. นางสุรีย์  ทรายคำ
 
1302 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงปาริชาติ  ลุงอ่อง
2. เด็กหญิงพรทิพย์  รุ่งคำ
 
1. นางพัชรินทร์  โกฎิแก้ว
2. นายอภิชาติ  สุวพงษ์
 
1303 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงธัญจิรา  เรือแก้ว
2. เด็กหญิงเอสาว  ลุงยี่
 
1. นายยุทธนันท์  มาแดงสาย
 
1304 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงณิสารัตน์  แซ่โต้ง
2. เด็กหญิงแสงมล  ลุงหลิ่ง
 
1. นางมรกต  จาวสถาพร
2. นายอุดม  สาลี
 
1305 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านห้วยต้นตอง 1. เด็กหญิงจินตนา  แซ่กวาง
2. เด็กหญิงอาซึมิ  แซ่มิ
 
1. นางผ่องจันทร์  กันธิยะ
2. นางสาวสายฝน  จันทร์ต๊ะพิงค์
 
1306 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กหญิงรินลณี  วิมลโนช
2. เด็กหญิงแสงนนท์  ลุงมาด
 
1. นางสาวอนัญญา  กันสีนวล
 
1307 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงศิรินทิพย์  เล็นคำ
2. เด็กหญิงศิวรรณี  กู่คำ
 
1. นางสาวแพรวตา  มาบางครุ
 
1308 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านดอนชัย 1. เด็กหญิงจินต์ศุจี  ปู่ซุบ
2. เด็กหญิงรัชนีย์  จ่าสี
 
1. นายพงศกร  ฉายะสุโข
2. นายเจริญ  จันที
 
1309 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กหญิงจิตตรีญา  ภักดีดำรงหยาง
2. เด็กชายยีซายะ  ซือผะ
 
1. นางสาวทัศนวรรณ  เยอซ๊อ
2. นายมานะ  พันธ์ศรี
 
1310 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กหญิงอัญชลี  ลุงมน
2. เด็กหญิงแดง  ลุงกอ
 
1. นางธันยนันท์  สินธีรโรจน์
2. นายเกียรติศักดิ์  ศิริรัตน์
 
1311 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กหญิงนวล  ลุงมั่น
2. เด็กชายเมือง  ลุงคำ
 
1. นางสาวผ่องศรี  ปองอมรกุล
 
1312 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านถ้ำตับเตา 1. เด็กหญิงดาว  จิ่งต๊ะ
2. เด็กชายหนุ่ม  จิ่งต๊ะ
 
1. นางพรศรี  ผุยเจริญ
 
1313 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงภัทรวดี  ปอเย็น
2. เด็กหญิงศิริมา  เจริญพงศ์
 
1. นางละออง  แก้วกาศ
 
1314 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านวังมะริว 1. เด็กหญิงชลธิชา  ทองเพ็ง
2. เด็กหญิงวรัญชลี  นกเกร
 
1. นางสาวอรอุมา  อินฟูลำ
 
1315 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านจอง 1. เด็กชายธนบูรณ์  จองยุ้น
2. เด็กหญิงธนพร  จองมิ้น
 
1. นายสุริยัน  รุ้งดี
2. นายไกรวิชญ์ จอวา  ไกรวิชญ์ จอวา
 
1316 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 69 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงจิรกัญญา  ขันป๊ก
2. เด็กหญิงอาริยา  งามคาย
 
1. นางสาวณภิตา  ศิริมงคลภัค
 
1317 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 50 เข้าร่วม 27 โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กชายศุภณัฎฐ์  เตชะสิริวัฒนากูล
2. เด็กหญิงอังวรา  แซ่หม่า
 
1. นางสาวชยาภา  ไทยทรณ์
2. นายพิทักษ์  ศรีคำมูล
 
1318 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กหญิงนิศาชล  เทพจักร์
2. เด็กหญิงแดง  ลุงนะ
 
1. นางสาวทิพวรรณ  ปินตา
 
1319 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กหญิงชลธาร  ลุงส่าง
2. เด็กหญิงวันเพ็ญ  สวนต๊ะ
 
1. นางจันทนา  แก้วคำ
 
1320 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงชฎา  นำชัย
2. นางสาวนาไอ่  คำแหลง
 
1. นางสาวฝนเหนือ  กันทะวงค์
2. นางสาวรสสุคนธ์  จินณรักษ์
 
1321 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 73 เงิน 4 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงยุพา  แซ่ลี้
2. เด็กหญิงวารุณี  แซ่ฉิ่ว
 
1. นายสำราญ  คำเป็ง
 
1322 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงนภา   เลาหมี่
2. เด็กหญิงสุนารี   เลาหมี่
 
1. นายสิทธิพงษ์   แปงจิ่งต่า
 
1323 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านอ่าย 1. เด็กหญิงสุกฤตา   ทิพย์รัตน์
2. เด็กหญิงสุมิกา   บัวเผือ
 
1. นายนิกร   มะธุ
 
1324 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กหญิงปวีณา  เซียมลาย
2. เด็กหญิงปอก  กองแสง
 
1. นางสาวพรรณี  จันณรงค์
2. นางสาวมยุรีย์  คำจันทร์
 
1325 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงรมย์นริน  ลุงจ่องต๊ะ
2. เด็กหญิงแดง  ปู่แหลง
 
1. นายบรรเจิด  วิมลสุจริต
2. นายอภิชาติ  สุวพงษ์
 
1326 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงสราวลี  ปีน้อย
2. เด็กหญิงอังคณารัตน์  เทียนจันทร์
 
1. นางวิภา  สมเกตุ
 
1327 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายปาน   ลุงติ
2. เด็กหญิงศสิกร   ใจขุน
 
1. นายรุ่งโรจน์    ศรีพล
2. นางสาววาสนา  กูลนาม
 
1328 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงพลอย  แสนใจ
2. เด็กหญิงสุธิดา  สุขแสวง
 
1. นางสาวแพรวตา  มาบางครุ
 
1329 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงปฐมพร  ลุงต๋า
2. เด็กหญิงพิมพ์ใจ  ลุงหวัง
 
1. นางสาวจันทิมา  อภิวงค์
 
1330 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. นางสาวจุฑามาศ  เรือนบุตร
2. นางสาวธนาพร  อุปละ
 
1. นางกัลยาณี  อินภิไชย
2. นางสุพรรณี  อารีพันธ์
 
1331 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กหญิงนามีสี  จะแฮ
2. เด็กหญิงปรียา  เยปองกู่
 
1. นางสาวสุธรรม  ยาริมูล
 
1332 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กชายมงคล    ชัยหมู
2. เด็กชายศุภชัย   น้ำแก้วเพชร
 
1. นางศิโรรัตน์   บุญเกิดไวย์
 
1333 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านปางสัก 1. เด็กหญิงกัญญารัตน์  มูลสม
2. เด็กชายมนตรี  วังธิยอง
 
1. นางรจนา  ศรีวิจิตร์
 
1334 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กหญิงสายสุนีย์  จะฟู่
2. เด็กหญิงสุทธิดา  จะง๊ะ
 
1. นายสุภณา  จันต๊ะจาย
 
1335 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กหญิงจิดาภา  ปัญญา
2. เด็กหญิงธิดารัตน์  พรมพิงค์
 
1. นางสาวผ่องศรี  ปองอมรกุล
 
1336 ศิลปะ สร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 69 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงจิดาภา  สืบวงศ์
2. เด็กหญิงพิมนภา  กาเหล็ก
 
1. นายศุภชัย  ภาคะเวทย์
 
1337 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงจันทร์แสง  ซอจิ่ง
 
1. นายอุดม  สาลี
 
1338 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กชายแสงเฮือน  น้อยอ่อน
 
1. นายศุภชัย  ทิพโรจน์
 
1339 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ฮ่าง 1. เด็กหญิงแสงอ่อง  คำแสน
 
1. นายประวิทย์  ฟองมูล
 
1340 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านอ่าย 1. นายเล็ก   ลุงต๊ะ
 
1. นายนิกร  มะธุ
 
1341 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. นายธารินทร์  จิ่งต่า
 
1. นายอนุสรณ์  ไชยยอง
 
1342 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กชายอาลู  แซ่หย้าง
 
1. นายพัฒนพงษ์  บุญปราบ
 
1343 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กชายหน่อ  ลุงลือ
 
1. นายสาโรจน์  มาหมื่น
 
1344 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กชายปี  ลุงต่า
 
1. นายประสงค์  ต๊ะมูล
 
1345 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กหญิงกันยา   ภูริบริบูรณ์
 
1. นายชัชวาล   ปรัง
 
1346 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. สามเณรบุญ  สามแก้ว
 
1. นายพจนศักดิ์  กันตีมูล
 
1347 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงวีรยา  กาเรือง
 
1. นายศุภชัย  ภาคะเวทย์
 
1348 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนชุมชนบ้านวังจ๊อม 1. เด็กชายจีรวัฒน์  ปันป้อง
 
1. นายนิรันดร  ทนันชัยบุตร
 
1349 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กชายทองสุข  คะจู
 
1. นางสาวฝนเหนือ  กันทะวงค์
 
1350 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงเจนจิรา  แซ่ว่าง
 
1. นายสำราญ  คำเป็ง
 
1351 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กชายอนุรักษ์  สิทธิ
 
1. นางจันทนา  แก้วคำ
 
1352 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายธีรพงษ์   ด้วงจิโน
 
1. นายรุ่งโรจน์   ศรีพล
 
1353 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กชายธนาวุธ  พลโลก
 
1. นางจีรพร  อิงคสันตติกุล
 
1354 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายชุมพล  มูลสุวรรณ์
 
1. นายปรีชา  มาลัยกุล
 
1355 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนบ้านปางสัก 1. นายก่ำ  ลุงมั่น
 
1. นางรจนา  ศรีวิจิตร์
 
1356 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กชายธงรบ  ย่างสุข
 
1. นายสิทธิพงษ์  แปงจิ่งต่า
 
1357 ศิลปะ วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านแม่กอนใน 1. เด็กหญิงพิมพ์วิไล  ซื่อผะ
 
1. นายเสฎฐฌา  กันทา
 
1358 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 98 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนชุมชนวัดศรีดงเย็น 1. เด็กชายณัฐวุฒิ   นายมา
2. เด็กชายพี   แสงคำ
3. เด็กหญิงแสง   ลุงโม
 
1. นางศศิภา  ใจคำปัน
 
1359 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 95 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ (ฝาง) 1. เด็กชายวันแดง  ลุงหน่อ
2. เด็กชายสมชาติ  ลุงต่า
3. เด็กชายสมชาย  ลุงต่า
 
1. นายปัณณทัตถ์  ปวงคำ
 
1360 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กชายธนกร  โสภณภูมิปํญญา
2. เด็กชายธนกร  แซ่หมู่
3. เด็กชายสมชาย  ซือผ่า
 
1. นางสุวรินทร์  กุนากา
2. นางโศภิษฐ์  ดวงดาว
 
1361 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 92 ทอง 4 โรงเรียนบ้านสันปอธง 1. เด็กหญิงคำ  ปางน้อย
2. เด็กหญิงคำนวล  ปากน้อย
3. เด็กชายมั่น  ปางน้อย
 
1. นางสาวมณธิชา  คณะโจทย์
 
1362 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 90 ทอง 5 โรงเรียนวัดศรีบุญเรือง 1. เด็กหญิงพิมพ์ชนก   แสนสุเนตร์
2. เด็กชายหนุ่ม   หลู่
3. เด็กชายอ่องพิ่ว   ลุงต๊ะ
 
1. นางศิริธร   สุวรรณพงษ์
 
1363 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 89 ทอง 6 โรงเรียนบ้านดง 1. เด็กชายทูล  ลุงส่วย
2. เด็กชายปลื้ม  ลุงมน
3. เด็กชายเรือน  ลุงกลม
 
1. นางวรรณี  ทองชัย
 
1364 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 87 ทอง 7 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายนฤเบศ  ทองมั่น
2. เด็กชายอาซื้อ  ลุงทุน
3. เด็กชายเอ็ม  ลุงออ
 
1. นางวันเพ็ญ  ชาวน่าน
2. นางสาวแพรวนภา  สารกา
 
1365 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 85 ทอง 8 โรงเรียนประพันธ์อารีย์-หงษ์สกุล 1. เด็กชายธีรภัทร  ลิโป
2. เด็กหญิงบังอร  ลุงเต
3. เด็กชายศุภชัย  อาหว่า
 
1. นางสาวชลินทรา  จันทร์ธีระโรจน์
2. นางสาวอารยา  งึ้มนันใจ
 
1366 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 85 ทอง 8 โรงเรียนบ้านห้วยศาลา 1. เด็กชายณัฐพล  อินรงค์
2. เด็กชายศุภกร  คำแดง
3. เด็กชายเฉลิมพล  มาเยอะ
 
1. นางสาวพรรณนิภา  ขวัญใจ
 
1367 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 84 ทอง 10 โรงเรียนบ้านหนองบัว 1. เด็กชายสมพงษ์  แซ่จู
2. เด็กหญิงอะซือมา  เปียผะ
3. เด็กชายอาปี  จันจา
 
1. นางสาวขนิษฐา  ชื่นตา
 
1368 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 84 ทอง 10 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงกิตติมา  ทวีอภิรดีสมบัติ
2. เด็กหญิงจารุกัญญ์  แซ่ลี้
3. เด็กชายธนวัฒน์  แซ่จาง
 
1. นางนตยา  โกเสนตอ
2. นางปฎิณญา  หน่อแก้ว
 
1369 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 83 ทอง 12 โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กชายฆ้อง  นายต๊ะ
2. เด็กชายศิวพงษ์  ลุงจา
3. เด็กชายอ่องส่า  หมอกเหิง
 
1. นางสาวกรรณิการ์  พิมสาน
2. นางสุมาลี  ทาศักดิ์
 
1370 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 81 ทอง 13 โรงเรียนบ้านหัวนา 1. เด็กชายกุศล  ต๊ะ
2. เด็กชายทินกร  ลุงปอย
3. เด็กชายเมือง  ลุงติ๊
 
1. นายทนงศักดิ์  ช่างเหล็กน้อย
2. นางรัชนี  ผันอากาศ
 
1371 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 81 ทอง 13 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กชายก่อคำ  ลุงซอ
2. เด็กหญิงปิ่น  นายสุ
3. เด็กชายส่วย  ตีละ
 
1. นางสาวสาวิตรี  โชติยา
 
1372 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 81 ทอง 13 โรงเรียนบ้านแม่สูนน้อย 1. เด็กชายจิระศักดิ์  ศรีทอง
2. เด็กชายณภัทร  ขจรสกุลวงศ์
3. เด็กชายภัทรพล  สุขเจริญ
 
1. นางสาวพรภัสสร  เทพวงค์
 
1373 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 80 ทอง 16 โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ฝาง) 1. เด็กชายก่อฤิทธิ์  คำปัน
2. เด็กชายณัฐพล  ดวงคำ
3. เด็กชายหลู่  หมอกเฮง
 
1. นางสาวทัศนีย์  ปู่เคิง
 
1374 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 80 ทอง 16 โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กชายณรงศักดิ์  จิ่งต่า
2. เด็กชายอภิสิทธิ์  สร้อยเพชร
3. เด็กชายเอ  ลุงหลิ่ง
 
1. นางสาวอัจฉรา  โนคำ
 
1375 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 80 ทอง 16 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายจายน้อย  ไทยใหญ่
2. เด็กชายยิ่งศักดิ์  นายตาน
3. เด็กชายอัฐกร  แสงภูมิ
 
1. นางสาวนิชาภา  อินทรี
 
1376 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 80 ทอง 16 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายธนวัฒน์  อันกลิ้ง
2. เด็กชายภานุวิชย์  สุขปัญญา
3. เด็กชายอนุพงษ์  ทาฟุ่น
 
1. นางนุสรา  ปวงจักรทา
 
1377 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.1-ป.3 -1 - โรงเรียนเบญจม 2 บ้านน้ำรู 1. เด็กชายธีรเดช  แซ่ย่าง
2. เด็กหญิงสุวรรณี  ยี่ปา
3. เด็กชายอาหล่วย  จาง
 
1. นายสินชัย  โกฏิแก้ว
 
1378 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 99 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านดง 1. เด็กชายจตุรงค์  ลุงก๊ะ
2. เด็กชายมิตร  เจ้าเมือง
3. เด็กชายหลู่  ลุงปัน
 
1. นางวรรณี  ทองชัย
 
1379 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 98 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. เด็กชายธนวัฒน์  นายหน่อ
2. เด็กชายลิมือ  มาเยอะ
3. เด็กชายเด่น  ลุงมู
 
1. นางสุปราณี  สุทธะ
 
1380 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนชุมชนวัดศรีดงเย็น 1. เด็กหญิงชื่น   ลุงซ่วย
2. เด็กหญิงนวล   ลุงอ่อง
3. เด็กหญิงแก้ว    หลง
 
1. นางธนันท์นภัส  ท้าวจำนงค์
2. นางศศิภา  ใจคำปัน
 
1381 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 89 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายครรชิต    บุญอินทร์
2. เด็กชายณฐกร    คุณา
3. เด็กชายวงศธร   พันธุพิน
 
1. นายชนะศึก   แคร่กระโทก
 
1382 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 89 ทอง 4 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายวัน  จะลอ
2. เด็กชายหลาว  นายอ้าย
3. เด็กชายอัคพล  แก้วธรรม
 
1. นางสาวชวิกา  จันทร์ธีระโรจน์
2. นางสาวทัศนีย์  รักถิ่นพนา
 
1383 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 88 ทอง 6 โรงเรียนวัดศรีบุญเรือง 1. เด็กชายพงศกร    พงษ์จันตา
2. เด็กชายอรรถชัย   คนงาม
3. เด็กชายโชคชัย   ลุงคำ
 
1. นางศิริธร   สุวรรณพงษ์
 
1384 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 88 ทอง 6 โรงเรียนบ้านศรีดอนชัย 1. เด็กชายคำหลู่  หมอกเหิง
2. เด็กชายตูมตาม  แก้วปัน
3. เด็กชายศรัญ  ลุงซู
 
1. นางสาวกรรณิการ์  พิมสาน
2. นางสุมาลี  ทาศักดิ์
 
1385 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 87 ทอง 8 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงชวิศา  แซ่หว่าง
2. เด็กหญิงพิมพ์ใจ  แซ่ลี่
3. เด็กหญิงสายทิพย์  แสนคำ
 
1. นางพัชรีภรณ์  เลิศบุญรัตน์
2. นางวิราภรณ์  บุญเจริญ
 
1386 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 87 ทอง 8 โรงเรียนบ้านสันปอธง 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  เรือนแก้ว
2. เด็กชายหลาว  ลุงจิ่ง
3. เด็กชายเจ  ปันทะนะ
 
1. นายธีรนันท์  ใจอาษา
 
1387 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 87 ทอง 8 โรงเรียนบ้านหัวฝาย (ฝาง) 1. เด็กชายประพันธ์  ลุงหลู่
2. เด็กชายสมชัย  โรจน์ดี
3. เด็กชายเพลง  ลุงต๊ะ
 
1. นางสุรัตน์  เจริญเมืองมูล
 
1388 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 86 ทอง 11 โรงเรียนบ้านสันป่าเหียว 1. เด็กชายการุณย์  เรืองปิยะกุล
2. เด็กชายบุรินทร์  ครุประทีป
3. เด็กชายแก้ว  ลุงติ
 
1. นางจุไร  พรหมคำ
2. นางสาวราณี  ตุ่นฝั้น
 
1389 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 86 ทอง 11 โรงเรียนบ้านวังมะริว 1. เด็กชายทนัฐกฤษ  ดวงมนตรี
2. เด็กชายรุ่งตะวัน  โพซ่า
3. เด็กชายอำนาจ  สุวรรโณชัย
 
1. นางทาริกา  แก้วระดี
 
1390 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 85 ทอง 13 โรงเรียนวัดจอมคีรี 1. เด็กหญิงณัฏฐ์นรี  ใจเย็น
2. เด็กชายพัฒนพงษ์  สุขเกษม
3. เด็กชายอรุณรัชช์  การะหงษ์
 
1. นายมนู  คำปวน
2. นางเครือวัลย์  การะหงษ์
 
1391 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 85 ทอง 13 โรงเรียนบ้านหนองขี้นกยาง 1. เด็กชายจ๋ามยุ้น  ลุงมูลหลิ่ง
2. เด็กชายสมศักดิ์  กุณาวงค์
3. เด็กชายอภิชาติ  อินต๊ะลอ
 
1. นางสาวจิราพร   เวชสุคำ
2. นางสาววราภรณ์  อินทนนท์
 
1392 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 83 ทอง 15 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายณฐภัทร  รักเรือง
2. เด็กชายสมชาย  ลุงมาศ
3. เด็กชายอรุณ  ลุงส่า
 
1. นายนพฤทธิ์  ฟักแก้ว
 
1393 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 82 ทอง 16 โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (เชียงดาว) 1. เด็กชายจายหน่อ  ลุงมู
2. เด็กชายนัส  ลุงกอน
3. เด็กชายส่วย  ลุงวิ
 
1. นางประทุมพร  จันทร์ใส
2. นางสาวภาวิณี  เที่ยงคำ
 
1394 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 81 ทอง 17 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงน้องพิศ  คำใส
2. เด็กหญิงอริสา  นายหน่อ
3. เด็กหญิงแคท  ปัญญาเยอะ
 
1. นายอภิชาติ  สุวพงษ์
 
1395 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 81 ทอง 17 โรงเรียนบ้านสินชัย 1. เด็กชายปี  ลุงเฮิง
2. เด็กชายหน่อ  ลุงทอน
3. เด็กชายเฉาจง  แซ่หย่าง
 
1. นางธัญญารัตน์  วงษยา
2. นายไกรสร  โพธิรักษ์
 
1396 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 80 ทอง 19 โรงเรียนบ้านหัวนา 1. เด็กชายซีน  ละปาน
2. เด็กชายสุวัน  เซียมลาย
3. เด็กชายไอชุน  ลุงซอก
 
1. นางสาวระพีพรรณ  ไชยพันธ์
2. นายสุเมธ  บุตรดา
 
1397 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 80 ทอง 19 โรงเรียนบ้านต้นส้าน 1. เด็กหญิงพิณผกา  ยอดวิมาน
2. เด็กชายสันติสุข  ลุงทุน
3. เด็กชายอาซาผะ  งัวผะ
 
1. นายสมบัติ  สิทัน
 
1398 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 80 ทอง 19 โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กชายทรงพล  ลายเฮิง
2. เด็กหญิงนิชธาวัลย์  ลุงจิ่ง
3. เด็กชายฝรั่ง  นายหน่อย
 
1. นางสาวอัจฉรา  โนคำ
 
1399 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 80 ทอง 19 โรงเรียนบ้านแม่ข่า 1. เด็กชายนรวิชญ์  พงศ์ประภัสสร
2. เด็กชายศราวุธ  แซ่จือ
3. เด็กชายอาเหว่ย  แซ่หยาง
 
1. นางสาวอนัญญา  กันสีนวล
 
1400 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ป.4-ป.6 80 ทอง 19 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายวสันต์  ธิยันต์
2. เด็กชายสวัสกร  อุปะบุญวงค์
3. เด็กชายอภิสิทธิ์  ตาแก้ว
 
1. นางละออง  แก้วกาศ
 
1401 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 98 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กชายจิตทิวัส  บุญตุ้ย
2. เด็กชายชิษณุพงษ์  กองแก้ว
3. เด็กชายธรรมานุสรณ์  ยานรินทร์
 
1. นายสาโรจน์  มาหมื่น
 
1402 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 97 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กชายกฤษฏา  ลุงสาม
2. เด็กชายปีน  ลุงยะ
3. เด็กชายอภิชาติ  ปัญญาสุทธิ
 
1. นายฉัตรชัย  จันทร์หอม
2. นางสาวพรรณี  จันณรงค์
 
1403 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 96 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กชายกิตติพงษ์  ใจคำ
2. เด็กชายเต็ง  ลุงอิ่ง
3. เด็กชายเอกชััย  ลุงก่ำ
 
1. นางสาวอทิตยา  วงศ์ศา
2. นางสาวเสาวคนธ์  แสนวิไล
 
1404 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 89 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายฐิตินันท์   ใจขุน
2. เด็กชายศตวรรษ   สุมินตรา
3. เด็กชายอนุวัฒ   บุญชู
 
1. นายรุ่งโรจน์   ศรีพล
2. นางสาววราลักษณ์   เดชาวรนันท์
 
1405 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 86 ทอง 5 โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. นายอาหวู่  เบียผะ
2. เด็กหญิงอาเหมย  คำเฟือง
3. เด็กหญิงเหมย  ลุงคำ
 
1. นายสงบ  ผ่องพรรณ์
2. นายอุดม  สาลี
 
1406 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 85 ทอง 6 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายชาติชาย  แซ่หว่าง
2. เด็กชายพรรณศักดิ์  แซ่หลู่
3. เด็กชายอาเซง  แซ่หวัง
 
1. นายสำราญ  คำเป็ง
 
1407 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 84 ทอง 7 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายคำหลู่  ลุงจอง
2. นายธงชัย  ลุงกอ
3. นายสาม  นายตาน
 
1. นายสัญญา  ช่างคำมูล
 
1408 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 82 ทอง 8 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายกิตติภูมิ  ทองมั่น
2. เด็กชายชนายุทธ  ทิพย์มูล
3. เด็กชายญัฐพงษ์  ปุกเงิน
 
1. นายอภิชาติ  สุวพงษ์
 
1409 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 80 ทอง 9 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  กองเมือง
2. เด็กชายณัฐวุฒิ  ฟูไฟ
3. เด็กชายวรวิทย์  คำแก้ว
 
1. นายศุภชัย  ภาคะเวทย์
 
1410 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงชิณีพร   เทพก๋า
2. เด็กหญิงมะลิษา    เขื่อนคำ
3. เด็กหญิงสิริวิภา    แก้วดาว
 
1. นางวิภา   สมเกตุ
 
1411 ศิลปะ ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. เด็กชายจักรธร  พรมจอง
2. เด็กหญิงปิยวรรณ  มะโป
3. เด็กชายเหล่าต้า  ลุงอ่อง
 
1. นายจีรศักดิ์  คนสอาด
2. นางเพชรา  บุญธง
 
1412 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 78 เงิน ชนะเลิศ โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายณัฐกานต์  แดนหมั้น
 
1. นางปราณี  สุขพันธ์
 
1413 ศิลปะ ระนาดเอก ป.1-ป.6 70 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กชายวายุ  คำแดง
 
1. นางสาวณภิตา  ศิริมงคลภัค
 
1414 ศิลปะ ซอด้วง ป.1-ป.6 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านต้นส้าน 1. เด็กหญิงบัวชมพู  สิงห์แก้ว
 
1. นายอรุณศักดิ์  พิมสาร
 
1415 ศิลปะ ซอด้วง ป.1-ป.6 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงณัฐณิชา  สมจิตร
 
1. นางปราณี  สุขพันธ์
 
1416 ศิลปะ ซออู้ ป.1-ป.6 91 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงนิธิพร  แก้วคำอ้าย
 
1. นางปราณี  สุขพันธ์
 
1417 ศิลปะ ซออู้ ป.1-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านต้นส้าน 1. เด็กหญิงชุติกาญจน์  ไชยะสุ
 
1. นายอรุณศักดิ์  พิมสาร
 
1418 ศิลปะ จะเข้ ป.1-ป.6 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านต้นส้าน 1. เด็กหญิงปรารถนา  แสนคำ
 
1. นายอรุณศักดิ์  พิมสาร
 
1419 ศิลปะ ขิม 7 หย่อง ป.1-ป.6 86 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กหญิงนภัสภรณ์  ปัญญาธรรม
 
1. นายพรหมาสตร์  สรรพศรี
 
1420 ศิลปะ ขิม 7 หย่อง ป.1-ป.6 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงนับดาว  พิมสาร
 
1. นางปราณี  สุขพันธ์
 
1421 ศิลปะ ขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กหญิงชฎาพร  เชอมือกู่
 
1. นายวีรชัย  ยะธะนะ
 
1422 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 93 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กหญิงกัญญารัตน์  สังควัตถุ
 
1. นางจันทนา  แก้วคำ
 
1423 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงนรมน  ใหแก้ว
 
1. นางพัชรินทร์  สมดุลยาวาทย์
 
1424 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงวีระพร  อินต๊ะวัง
 
1. นายภานุพงศ์  มาละดา
 
1425 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 71 เงิน 4 โรงเรียนบ้านต้นส้าน 1. เด็กชายหล่อ  ลุงยะ
 
1. นายอรุณศักดิ์  พิมสาร
 
1426 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. เด็กชายจันทร์  ลุงทุน
 
1. นายพัฒนพงศ์  บุญแขวง
 
1427 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กชายสายฟ้า  จันต๊ะ
 
1. นายสิทธิชัย  เทพยศ
 
1428 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 93 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายเกียรติศักดิ์  สุนันต์
 
1. นางสาวณัฏฐ์ญดา  วงค์สิทธิ์
 
1429 ศิลปะ ขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงชนิสรา  ทิมทอง
 
1. นายภานุพงศ์  มาละดา
 
1430 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 93 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงมยุริน  ทองแปง
 
1. นางพัชรินทร์  สมดุลยาวาทย์
 
1431 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงซูซันนา  ยาวิชัย
 
1. นางปราณี  สุขพันธ์
 
1432 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงสุวรรณพร  แซ่จัง
 
1. นางสาวพนิดา  จันทะศรี
 
1433 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านเวียงแหง    
1434 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 - - - โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงสโรชา  แซ่ลี้
 
1. นางสาวพนิดา  จันทะศรี
 
1435 ศิลปะ วงอังกะลุง ป.1-ป.6 - - - โรงเรียนบ้านลาน 1. เด็กชายกนกพร  ลุงต่า
2. เด็กชายกมล  ลุงต่า
3. เด็กชายจายสี่  ลุงดี
4. เด็กชายจีรวัฒน์  อินกร
5. เด็กหญิงฐานิกา  พนาชุติมา
6. เด็กชายนิบรูณ์  ดอกแสง
7. เด็กหญิงพิมพา  ยอดธง
8. เด็กชายภราดร  ลุงคำ
9. เด็กชายมาวิน  กู่คำ
10. เด็กชายสมกานต์  ลุงต๊ะ
11. เด็กหญิงสรวย  ลุงติ
12. เด็กหญิงอมรรัตน์  หน่อแก้ว
13. เด็กชายอังคาร  ลุงต๊ะ
14. เด็กหญิงเกี๋ยงคำ  ลุงมูหลิ่ง
15. เด็กหญิงเปา  ปิ่นหย่า
16. เด็กหญิงเปาคำ  ลุงทุน
17. เด็กหญิงเมี๊ยะอิ่ง  ลุงแดง
18. เด็กชายเมือง  ลุงกอ
19. เด็กหญิงเอสรา  ทองคำ
20. เด็กหญิงโสภาวรรณ  คะติ
 
1. นางต้องลักษณ์  ปันผสม
2. นายถนุพันธ์  มูลเจริญ
3. นางภิญญพัชญ์  มูลเจริญ
4. นางยุพิน  ราษีสิทธิ์
5. นายสมเกียรติ  เจ็ตจง
 
1436 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 90.25 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กชายสุทธิพันธ์  หลวงหล้า
 
1. นางสาวพีระนันท์  พันธ์ลำเจียก
 
1437 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กชายพงศ์ธากานต์  สิทธิทา
 
1. นายนิพัฒร์  เรือนใจ
 
1438 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 77.75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กชายต๋ามน  ลุงหลิ่ง
 
1. นายพงษ์พจน์  ชัยบุรินทร์
 
1439 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 77.25 เงิน 4 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กชายธนภัทร์  เมืองใจ
 
1. นางสาวศิริรัตน์  ฉัตรวัฒนกำจร
 
1440 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 75.75 เงิน 5 โรงเรียนบ้านป่าบง (ฝาง) 1. เด็กชายกฤษฏา  มานะศักดิ์
 
1. ว่าที่ร้อยตรีนิคม  ศะริจันทร์
 
1441 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 75.75 เงิน 5 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กชายหม่อง  วัน
 
1. นางพวงพยอม  เฉลิมวัย
 
1442 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 75 เงิน 7 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายครรชิต  ยอดคำ
 
1. นางเพ็ญศรี  ขจีจิตต์
 
1443 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 74.75 เงิน 8 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กชายนิติพล  หน่อยโพ
 
1. นายภูมินทร์  ทุนมิ่ง
 
1444 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 74.25 เงิน 9 โรงเรียนบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กชายชวลิต  หน่อแหว้น
 
1. นางคัทลียา  หนองภักดี
 
1445 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 71.75 เงิน 10 โรงเรียนบ้านแม่ป๋าม 1. เด็กชายภัทรนันท์    โปธา
 
1. นางสาวฉวีวรรณ   ต๊ะปวน
 
1446 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 70.75 เงิน 11 โรงเรียนบ้านถ้ำ 1. เด็กชายกวินทิพย์  ทุนอ่อง
 
1. นายสุรินทร์  อินต๊ะ
 
1447 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 70.25 เงิน 12 โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กชายสุรศักดิ์  ไชยมัง
 
1. นางศรีไพร  ธรรมวาทิตย์
 
1448 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 70.25 เงิน 12 โรงเรียนบ้านสันปอธง 1. เด็กชายจ๋ามเมือง  ลุงวุ่น
 
1. นายประเสริฐ  จันทะวัน
 
1449 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 69.75 ทองแดง 14 โรงเรียนบ้านห้วยเป้า 1. เด็กชายสมชาย  นันตา
 
 
1450 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 69 ทองแดง 15 โรงเรียนบ้านวังมะริว 1. เด็กชายวิเชียร  เดือนแจ่ม
 
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงวิลาวัณย์  จิตตาวงศ์
 
1451 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 66.25 ทองแดง 16 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายภีมวัฒน์   ทรายตา
 
1. นายชนะศึก   แคร่กระโทก
 
1452 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 50 เข้าร่วม 17 โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กชายอชิรวิทย์  ลุงนุด
 
1. นางสาวคนึงนิจ  สมพงษ์
 
1453 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านแม่สูนน้อย 1. เด็กชายธนชาติ  เรือนคำ
 
1. นางสาวฐิรัฎชญาน์  อัจฉวิยะสกุล
 
1454 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายนฤพนธ์  ชัยเสนา
 
1. นายวอน  โชติระวีวัฒน์
 
1455 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนตชด.ไลออนส์มหาจักร 8 1. เด็กชายสมศักดิ์  ดวงดาว
 
1. นางขวัญใจ  ฟองมูล
 
1456 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านหนองตุ้ม 1. เด็กชายชัยชาญ  สิทธิ
 
1. นางเมยานี  นันใจ
 
1457 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 85.33 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กชายราเมนทร์  ดาวเรือง
 
1. นายปาลวิทย์  จินะโสติ
 
1458 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 83.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. นายเงิน  ลุงแสง
 
1. นายนิพัฒร์  เรือนใจ
 
1459 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 81.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านสันต้นหมื้อ 1. เด็กชายณัธภัทร  บุญรอด
 
1. นายสาโรจน์  มาหมื่น
 
1460 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 80.33 ทอง 4 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กชายหนุ่ม  ลุงหลู่
 
1. นางสาวพลับพลึง  ทารัตน์
 
1461 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 80 ทอง 5 โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายวรรณชัย  วรกุลพัฒนา
 
1. นางสาวอรสา  เอื้องเขียว
 
1462 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 79.67 เงิน 6 โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (ฝาง) 1. เด็กชายวิทวัส  ใจมะขันธ์
 
1. นายชาตรี  ขันด้วง
 
1463 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 78.33 เงิน 7 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. นายสมชาย  แซ่ลี่
 
1. นายพงษ์พจน์  ชัยบุรินทร์
 
1464 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 77.33 เงิน 8 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กชายเทิดไท   ดวงตา
 
1. นางชญานิษฐ์  นันทศักดิ์
 
1465 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 77 เงิน 9 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กชายภาณุวัฒน์  แซ่เจ็ง
 
1. ว่าที่ร้อยตรีทัศนัย  ดาวแสง
 
1466 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 76.33 เงิน 10 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กชายกิตติทัศน์   ปิ่นเจริญ
 
1. นายบุญเลิศ   พงษ์ปวง
 
1467 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กชายวรากรณ์  คำจันทร์ต๊ะ
 
1. นางสาวณัฏฐ์ญดา  วงค์สิทธิ์
 
1468 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 74.33 เงิน 12 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายทศพล   กันธะวงศ์
 
1. นายชนะศึก   แคร่กระโทก
 
1469 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 68 ทองแดง 13 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กชายณรงค์  ปันตา
 
1. นายสรายุธ  นันทาทอง
 
1470 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 59 เข้าร่วม 14 โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กชายโสภณ  พุ่มคง
 
1. นายวิชัย  ดรุณกานต์
 
1471 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านนาหวาย    
1472 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านสุขฤทัย 1. เด็กชายอุดร  อาจอ
 
1. นายวีรชัย  ยะธะนะ
 
1473 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 86.67 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กหญิงณัฐชา  แสนเมืองมูล
 
1. นายนฤทธิ์  เถื่อนเจริญ
 
1474 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 86.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กหญิงสุชาดา   เลาจาง
 
1. นางสาวชิดชนก   แก้วมณี
 
1475 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 84.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านยาง 1. เด็กหญิงกัญญลักษ์  กันทะวี
 
1. นายยุทธนา  ไทยเหนือ
 
1476 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 80.67 ทอง 4 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงปสิตา  สิทธิเทพ
 
1. นายว  โชติระวีวัฒน์
 
1477 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 79 เงิน 5 โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กหญิงสร้อยคำ  เมืองพงศ์
 
1. นางอำพร  ยาวิลาศ
 
1478 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 78.67 เงิน 6 โรงเรียนบ้านแม่ใจ 1. เด็กหญิงนฤทัย  อัดธา
 
1. นางสาวกชนิภา  จันทร์หอม
 
1479 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 77.33 เงิน 7 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กหญิงสลิลทิพย์  บังคมเนตร
 
1. นางสาวศิริรัตน์  ฉัตรวัฒนกำจร
 
1480 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 77.33 เงิน 7 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงอาทิตยา  ชัยกันทา
 
1. นางพวงพยอม  เฉลิมวัย
 
1481 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 77 เงิน 9 โรงเรียนบ้านแม่ทะลบ 1. เด็กหญิงกาญจนา  ศรีสอาด
 
1. นายบุญเกตุ  ใคร้มูล
 
1482 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 77 เงิน 9 โรงเรียนบ้านหนองยาว 1. เด็กหญิงณัฐมน  อินต๊ะ
 
1. นายอุทัย  ชัยวงค์
 
1483 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 76.67 เงิน 11 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงจันทิรา  รอบคอบ
 
1. นางภิชชญา  หน่อแก้ว
 
1484 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 76.67 เงิน 11 โรงเรียนบ้านสันทราย 1. เด็กหญิงอมรรัตน์  มะลิผล
 
1. นายสุริยันต์  จันทร์ดี
 
1485 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 76 เงิน 13 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงมาด  นายคำ
 
1. นายภานุพงศ์  มาละดา
 
1486 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 76 เงิน 13 โรงเรียนบ้านห้วยคอกหมู 1. เด็กหญิงรัตนา  จะหา
 
1. นางสาวประภัสสร  วงศ์ชัย
 
1487 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 76 เงิน 13 โรงเรียนบ้านขอบด้ง 1. เด็กหญิงฮง  คำยุง
 
1. นายสราวุธ  จีนใจ
 
1488 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 75.67 เงิน 16 โรงเรียนโชติคุณเกษมบ้านเมืองงาม 1. เด็กหญิงจันทร์พร  พันธ์ซื่อ
 
1. นายคมกริช  รัตนแสง
 
1489 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 75 เงิน 17 โรงเรียนบ้านแม่อ้อใน 1. เด็กหญิงกนกนิภา  เค้ามูล
 
1. นางวีรยา  อินต๊ะสิน
 
1490 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 75 เงิน 17 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงหลิ่งกุ้ย  แซ่เจียง
 
1. นายวีระชาญ  หาญอุ่น
 
1491 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 74.67 เงิน 19 โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กหญิงรุ่งนภา  วงค์เทพ
 
1. นางสาวพิชชาภรณ์  มูลฟู
 
1492 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 73.67 เงิน 20 โรงเรียนบ้านโละ 1. เด็กหญิงเบญจมาศ  วิทูร
 
1. นางอรนุช  รามศิริ
 
1493 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 73 เงิน 21 โรงเรียนบ้านห้วยเป้า 1. เด็กหญิงกวินธิดา  สุโข
 
 
1494 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 73 เงิน 21 โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 30 1. เด็กหญิงติ๊บ  น้อยอ้าย
 
1. นายสุวิชา  กล้ายิ่ง
 
1495 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 70.67 เงิน 23 โรงเรียนบ้านวังมะริว 1. เด็กหญิงสร้อยฟ้า  อนันต๊ะ
 
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงวิลาวัณย์  จิตตาวงศ์
 
1496 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 68 ทองแดง 24 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กหญิงสายป่าน  ดวงจันทร์
 
1. นายชาตรี  วงศ์จำรัส
 
1497 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 85 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านปางปอย 1. นางสาววิไล  หมื่อแล
 
1. นางสาวพิชชาภรณ์  มูลฟู
 
1498 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงศิรินทรา  ปาวะสาน
 
1. นางสาวณัฏฐ์ญดา  วงค์สิทธิ์
 
1499 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 82.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กหญิงอาลู  มาเย่อ
 
1. นางสาวขวัญตา  อุทัยพิบูลย์
 
1500 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 81.33 ทอง 4 โรงเรียนเทพศิรินทร์ 9 1. เด็กหญิงสุมาลี  จะกะ
 
1. นางสาวคนึงนิจ  สมพงษ์
 
1501 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 80 ทอง 5 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงชุดา  แสงสี
 
1. นายสาธิต  ชัยเมืองยอง
 
1502 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 79 เงิน 6 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กหญิงจณิสตา  บริบูรณ์ยั่งยืน
 
1. นายปาลวิทย์  จินะโสติ
 
1503 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 77.67 เงิน 7 โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงณัฐพร  สวัสดิ์
 
1. นางณัฐนันท์  สำเภาแก้ว
 
1504 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 76.67 เงิน 8 โรงเรียนวัดป่าแดง 1. เด็กหญิงพีรยา  สุต๋า
 
1. นางสาวนายทินกร  ทะยา
 
1505 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 76.67 เงิน 8 โรงเรียนสันติวนา 1. เด็กหญิงน้ำฝน  กิ่งแก้ว
 
1. นายเดชา  ไชยเมืองชื่น
 
1506 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 76.33 เงิน 10 โรงเรียนบ้านปางสัก 1. เด็กหญิงอรยา  มีวงษ์
 
1. นายบุญทอง  คำปัญญา
 
1507 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงจันทร์จิรา  จันตา
 
1. นายสุวัฒน์  กาติ๊บ
 
1508 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 75 เงิน 11 โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. เด็กหญิงศศิภา  ซุ่นต๊ะ
 
1. นายปรีชา  ไชยวงค์
 
1509 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 74.67 เงิน 13 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กหญิงดาวเรือง  ดงรักษ์
 
1. นายบุญเลิศ    พงษ์ปวง
 
1510 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 73.67 เงิน 14 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่ฮ่าง 1. เด็กหญิงบังอร  เสียมลาย
 
1. นางสาวศิริธร  ชัยชะนะ
 
1511 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 73.67 เงิน 14 โรงเรียนบ้านห้วยคอกหมู 1. เด็กหญิงสริตา  แสงเป็ง
 
1. นางสาวประภัสสร  วงศ์ชัย
 
1512 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 73.67 เงิน 14 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงพรธิวา  คันทะวงค์
 
1. นายศุภชัย  ภาคะเวทย์
 
1513 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 73.33 เงิน 17 โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กหญิงจันธิรา  วิพอ
 
1. นายชโยทิต  น้ำดอกไม้
 
1514 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 72.67 เงิน 18 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงพัชรพร  รัตนแผ่
 
1. ว่าที่ร้อยตรีทัศนัย  ดาวแสง
 
1515 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 72 เงิน 19 โรงเรียนวัดนันทาราม 1. นางสาวธัญญาลักษณ์  ปันทนัน
 
1. นายธิติพงษ์  คำมูล
 
1516 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 72 เงิน 19 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงคำส่วย   ยันนะ
 
1. นายชนะศึก   แคร่กระโทก
 
1517 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 71.67 เงิน 21 โรงเรียนบ้านห้วยเฮี่ยน 1. เด็กหญิงอุไร  จะลอ
 
1. นายเกรียงศักดิ์  วงค์บุญตัน
 
1518 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 71.67 เงิน 21 โรงเรียนบ้านเมืองคอง 1. เด็กหญิงกนิดา  โทเอ
 
1. นางสาวศิริกัญญา  ปัญญาดา
 
1519 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 71 เงิน 23 โรงเรียนบ้านอ่าย 1. เด็กหญิงธัญญาลักษณ์    บัวหลง
 
1. นางสาวอารีย์วัลย์   มาตันบุญ
 
1520 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 69.33 ทองแดง 24 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กหญิงจิราพร  แซ่ย่าง
 
1. นายสรายุธ  นันทาทอง
 
1521 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 62.33 ทองแดง 25 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงจิดาภา  จองติ
 
1. นางชญานิษฐ์  นันทศักดิ์
 
1522 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงพรชิตา  บัวกิ่งทอง
 
1. นางเพ็ญศรี  ขจีจิตต์
 
1523 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 83 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กชายอภิชัย  ไชยวงค์
 
1. นางศิริรัตน์  ฉัตรวัฒนกำจร
 
1524 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 75 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กชายธนบดี  ตลอดพงษ์
 
1. นางสาวพลับพลึง  ทารัตน์
 
1525 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 68 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายธนบดี  แซ่พู่
 
1. นางเพ็ญศรี  ขจีจิตต์
 
1526 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 67 ทองแดง 4 โรงเรียนบ้านสันปอธง 1. เด็กชายหลาว  ลุงจิ่ง
 
1. นายประเสริฐ  จันทะวัน
 
1527 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 66 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กชายจิณณวัตร  อินปั๋น
 
1. นางพวงพยอม  เฉลิมวัย
 
1528 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 57 เข้าร่วม 6 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กชายหลาวมล  กุนนะ
 
1. นายภูมินทร์  ทุนมิ่ง
 
1529 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 50 เข้าร่วม 7 โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กชายคมสัน  เมธา
 
1. นายธีรวัฒน์  ดอนปิน
 
1530 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 50 เข้าร่วม 7 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กชายภาคภูมิ  ธรรมชัย
 
1. นายไกร  กุศล
 
1531 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนแม่งอนขี้เหล็ก 1. เด็กชายกล้าณรงค์  เสริฐสิทธิ์
 
1. นางสาวกิตติพร  คำนวณ
 
1532 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายคุณานนท์  คำเรือน
 
1. นายวอน  โชติระวีวัฒน์
 
1533 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านแม่ใจ    
1534 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กชายอภิชาติ  แมะจี๋
 
1. นางสาวนิธินาถ  ทวีศักดิ์
 
1535 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายวินัย   วรรณรัตน์
 
1. นายชนะศึก   แคร่กระโทก
 
1536 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 81.2 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านหนองยาว 1. เด็กหญิงณัฐมน  อินต๊ะ
 
1. นายอุทัย  ชัยวงค์
 
1537 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 80.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กหญิงสุเมฐินี  อุตเรือน
 
1. นางสาวศิริรัตน์  ฉัตรวัฒนกำจร
 
1538 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 74.3 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนฉือจี้เชียงใหม่ 1. เด็กหญิงบัณฑิตา  แซ่ฟัง
 
1. นางสาวจีรนันท์  ทองก้อน
 
1539 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 74.2 เงิน 4 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงแสงดาว  จันทร์แสง
 
1. นางเพ็ญศรี  ขจีจิตต์
 
1540 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 73.8 เงิน 5 โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. เด็กหญิงอรจิรา  พรมจอง
 
1. นายปรีชา  ไชยวงค์
 
1541 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 73.3 เงิน 6 โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กหญิงขวัญพร  ปอแสนใจ
 
1. นางสาวขวัญตา  อุทัยพิบูลย์
 
1542 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 73.1 เงิน 7 โรงเรียนบ้านยาง 1. เด็กหญิงอัมพร  แซ่ย่าง
 
1. นายยุทธนา  ไทยเหนือ
 
1543 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 72.8 เงิน 8 โรงเรียนบ้านเวียงแหง 1. เด็กหญิงณัฐกานต์  วันธ์ศรี
 
1. นางปวินตรา  นันตา
 
1544 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 72.4 เงิน 9 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงจุฑามาศ  ใจสม
 
1. นายวิทยา  ศรีวิลัย
 
1545 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 68.4 ทองแดง 10 โรงเรียนบ้านแม่ใจ    
1546 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 62.28 ทองแดง 11 โรงเรียนบ้านลาน 1. เด็กหญิงแพร  สุนันท์
 
1. นางเยาวลักษณ์  ก้อนแก้ว
 
1547 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 50 เข้าร่วม 12 โรงเรียนบ้านวังมะริว 1. เด็กหญิงสุนารี  ยาเขต
 
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงวิลาวัณย์  จิตตาวงศ์
 
1548 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 50 เข้าร่วม 12 โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กหญิงพุฒตาล  สังสัมฤทธิ์
 
1. นายธีรวัฒน์  ดอนปิน
 
1549 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 50 เข้าร่วม 12 โรงเรียนบ้านสันทราย 1. เด็กหญิงธิดา  คำจั่ง
 
1. นางวชิรา  อินลี
 
1550 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 50 เข้าร่วม 12 โรงเรียนพัฒนาต้นน้ำขุนคอง 1. เด็กหญิงสุดาพร  เลาหรี่
 
1. นางจตุรพร  จันทร์เที่ยง
 
1551 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงศิริประภา  ตรีศิลสัตย์
 
1. นายวอน  โชติระวีวัฒน์
 
1552 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงแสงวรรณ  ลุงก่ำ
 
1. นางกรรณิการ์  จันสม
 
1553 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงสายชล  คุณาวงค์
 
1. นางพวงพยอม  เฉลิมวัย
 
1554 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 76.2 เงิน ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กชายจำเอ  เซียมลาย
 
1. นายวิชัย  ดรุณกานต์
 
1555 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 73.13 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. นายรณชัย  นึกเร็ว
 
1. ว่าที่ร้อยตรีทัศนัย  ดาวแสง
 
1556 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 73.1 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กชายอานุภาพ  อินทร์จำปา
 
1. นายสุวัฒน์  กาติ๊บ
 
1557 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 67.5 ทองแดง 4 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายธนากร  มาเยอะ
 
1. นางเพ็ญศรี  ขจีจิตต์
 
1558 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 67.1 ทองแดง 5 โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. นายเสกสรร  ปู่แหลง
 
1. นายปรีชา  ไชยวงค์
 
1559 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 67 ทองแดง 6 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กชายธนพงษ์  ภูป้อม
 
1. นายนิพัฒร์  เรือนใจ
 
1560 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 57.9 เข้าร่วม 7 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กชายณัฐดนัย  ยิ้มแย้ม
 
1. นางสุวารี  เทพสุรินทร์
 
1561 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 50 เข้าร่วม 8 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กชายกิตติภพ  ลี่เจริญวงศ์
 
1. นางมัชฌิมาพร  กาศโอสถ
 
1562 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 50 เข้าร่วม 8 โรงเรียนบ้านป่าก๊อ 1. เด็กชายคมกริช  เปียงแล่
 
1. นางสาวกรรณิการ์  ผัดก๋า
 
1563 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กชายศุภมงคล  หน่อแก้ว
 
1. นางสาวอธิลดา  วรรณภิระ
 
1564 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 85.2 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงชฎารัตน์  แซ่ย่าง
 
1. จ.ส.อ.อิทธิพงค์  วิวัฒนเจริญ
 
1565 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 85.1 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงมอญ  นายอ่อง
 
1. นายไกร  กุศล
 
1566 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 84.65 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงจินตนา  จะหยี
 
1. นายวิทยา  วังตาล
 
1567 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 84.1 ทอง 4 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงพรชิตา  บัวกิ่งทอง
 
1. นางเพ็ญศรี  ขจีจิตต์
 
1568 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 83.65 ทอง 5 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงซากีนี  มะหะมะ
 
1. นายภานุพงศ์  มาละดา
 
1569 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 82.3 ทอง 6 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงสโรชา  สุบัว
 
1. นางชนิดาภา  บุญล้ำ
 
1570 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 82.15 ทอง 7 โรงเรียนบ้านนามน 1. เด็กหญิงศิริพร  ยืนยงพงค์คีรี
 
1. นายชโยทิต  น้ำดอกไม้
 
1571 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 80.85 ทอง 8 โรงเรียนสันติวนา 1. เด็กหญิงปริชาต  จะหลุ
 
1. นายเดชา  ไชยเมืองชื่น
 
1572 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 79.35 เงิน 9 โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กหญิงมณฑาทิพย์  ยีปิง
 
1. นางสาวขวัญตา  อุทัยพิบูลย์
 
1573 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 79.35 เงิน 9 โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กหญิงแสงเดือน  ป้าซิง
 
1. นางสาวอธิลดา  วรรณภิระ
 
1574 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 77.2 เงิน 11 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงจันทร์จิรา  จันตา
 
1. นางสาวรสสุคนธ์  จินณรักษ์
 
1575 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 73.88 เงิน 12 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงอัมพร  คมขำ
 
1. นายวิทยา  ศรีวิลัย
 
1576 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 72.4 เงิน 13 โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. เด็กหญิงนงนุช  ศรีบุญเรือง
 
1. นายพัฒนพงศ์  บุญแขวง
 
1577 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 71.7 เงิน 14 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กหญิงนัชชา  สิงห์เล็ก
 
1. นางสุพัตร  มั่งมูล
 
1578 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 66.9 ทองแดง 15 โรงเรียนบ้านนาหวาย 1. เด็กหญิงสุชาดา  ปัญญาคำ
 
1. นายปรีชา  ไชยวงค์
 
1579 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 65.1 ทองแดง 16 โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กหญิงนรินนิภา  ชะปัญญา
 
1. นายสาธิต  ชัยเมืองยอง
 
1580 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงสุดารัตน์  กอยะ
 
1. นางสุวารี  เทพสุรินทร์
 
1581 ศิลปะ ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนวัดป่าแดง 1. เด็กหญิงพิมพ์พิลัย  สิงห์แก้ว
 
1. นางสาวกุสุมาลย์  อินต๊ะแก้ว
 
1582 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 88 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กชายกิตติภพ  ลี่เจริญวงศ์
 
1. นางมัชฌิมาพร  กาศโอสถ
 
1583 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. นายสมชาย  เยเสาะ
 
1. นางสาวพลับพลึง  ทารัตน์
 
1584 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านหลวง (ฝาง) 1. เด็กชายรักเกียรติ  แซ่หยาง
 
1. นายเอกรินทร์  ไชยปิน
 
1585 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายธนากร  มาเยอะ
 
1. นางเพ็ญศรี  ขจีจิตต์
 
1586 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. นายไพโรจน์   สุขนภาสวัสดิ์
 
1. นางสาวนิธินาถ  ทวีศักดิ์
 
1587 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 88 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กชายธวัลรัตน์  พงศ์กู่
 
1. นางสาวศิริรัตน์  ฉัตรวัฒนกำจร
 
1588 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กชายชัยภูมิ  ป่าแส
 
1. นางสาวนิธินาถ  ทวีศักดิ์
 
1589 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 84.2 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กหญิงวรรณษา  จะนู
 
1. นางศรีไพร  ธรรมวาทิตย์
 
1590 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 81.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านใหม่ 1. เด็กชายเรืองศักดิ์  -
 
1. นางนิภาพร  ใจมูล
 
1591 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 79.3 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนวัดปางมะโอ 1. เด็กชายสถาพร  กล้าหาญ
 
1. นางสาวกฤษติกา  ร่มแก้ว
 
1592 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 79 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กชายจิณณวัตร  อินปั๋น
 
1. นางพวงพยอม  เฉลิมวัย
 
1593 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 79 เงิน 4 โรงเรียนบ้านสันปอธง 1. เด็กชายหลาว  ลุงจิ่ง
 
1. นายประเสริฐ  จันทะวัน
 
1594 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 78.2 เงิน 5 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กชายทุน  ลุงหม่อง
 
1. นางจิรกาล  สันธิ
 
1595 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 77.4 เงิน 6 โรงเรียนบ้านสันทราย 1. เด็กชายสงกรานต์  อุบาลี
 
1. นางวชิรา  อินลี
 
1596 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 77.2 เงิน 7 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายวชิรวุธ  อุดมเกษตรคีรี
 
1. นายวอน  โชติระวีวัฒน์
 
1597 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 77 เงิน 8 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กชายบุญมี  โรงต๊ะ
 
1. นางพวงพยอม  เฉลิมวัย
 
1598 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 77 เงิน 4 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กชายกมลฉัตร  วิเศษ
 
1. นายสุภัคว์  ภัควัตพิสุทธิพร
 
1599 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 77 เงิน 4 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. เด็กชายธนบดี  ตลอดพงษ์
 
1. นางสาวพลับพลึง  ทารัตน์
 
1600 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 77 เงิน 8 โรงเรียนบ้านห้วยเป้า 1. เด็กชายบุญทัย  จิ่งต๊ะ
 
 
1601 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 76.6 เงิน 10 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กชายคณิน  สุริยะ
 
1. นางสาวศิริรัตน์  ฉัตรวัฒนกำจร
 
1602 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 76.2 เงิน 11 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กชายอรุณชัย  เดชา
 
1. นายวรากร  หมื่นประจำ
 
1603 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 76 เงิน 12 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายธนบดี  แซ่พู่
 
1. นางเพ็ญศรี  ขจีจิตต์
 
1604 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 66 ทองแดง 6 โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กชายณัฐพล  แก้วจันทร์
 
1. นายธีรวัฒน์  ดอนปิน
 
1605 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายอิทธิพล   ประสมกล้า
 
1. นางสาวประภาศิริ  ดวงดี
 
1606 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านวังมะริว 1. เด็กชายวิเชียร  เดือนแจ่ม
 
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงวิลาวัณย์  จิตตาวงศ์
 
1607 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านปางสัก 1. เด็กชายภัทรพล  ยะรินทร์
 
1. นายบุญทอง  คำปัญญา
 
1608 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง    
1609 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กชายไมเคิล  วิลเลียม ฟาร์แรนซ์
 
1. นายวอน  โชติระวีวัฒน์
 
1610 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านแม่ใจ    
1611 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กหญิงมัญชุพร  แซ่ย่าง
 
1. จ.ส.อ.อิทธิพงค์  วิวัฒนเจริญ
 
1612 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงพรทิพา  ทุนล่องช้าง
 
1. นางสุวารี  เทพสุรินทร์
 
1613 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กหญิงมณฑาทิพย์  ยีปิว
 
 
1614 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 86 ทอง 4 โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงมอญ  นายอ่อง
 
1. นายไกร  กุศล
 
1615 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 85 ทอง 5 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงซากินี  มะหะมะ
 
1. นายภานุพงศ์  มาละดา
 
1616 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 84 ทอง 6 โรงเรียนพัฒนาต้นน้ำขุนคอง 1. เด็กหญิงอะหมี่มะ  เลาเตา
 
1. นางจตุรพร  จันทร์เที่ยง
 
1617 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 83 ทอง 7 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงพรชิตา  แสนตอ
 
1. นางเพ็ญศรี  ขจีจิตต์
 
1618 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 80 ทอง 8 โรงเรียนชุมชนบ้านแม่สูนหลวง 1. นางสาวพิน  ลุงหน๋านต๋า
 
1. นางสาวพลับพลึง  ทารัตน์
 
1619 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 80 ทอง 8 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงคำอร   คำใส
 
1. ว่าที่ร้อยตรีทัศนัย   ดาวแสง
 
1620 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 79 เงิน 10 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงกัลยา  ใจเย็น
 
1. นายศุภชัย  ภาคะเวทย์
 
1621 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านหนองเขียว 1. เด็กหญิงเจนจิรา  แซ่ย่าง
 
1. นางสาวกิติยา  สมพันธ์
 
1622 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 91 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงปรารถนา  หนั่นตา
 
1. นายภานุพงศ์  มาละดา
 
1623 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 90 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านลาน 1. เด็กหญิงรอด  ลุงหลู่
 
1. นางผวรรณ์ตรี  หนูอุ่น
 
1624 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงพัชฎาพร  รุ่งจรัสศิริ
 
1. นายวอน  โชติระวีวัฒน์
 
1625 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กหญิงนลัทพร  ผก่ามุ้ง
 
1. นางสาวนิธินาถ  ทวีศักดิ์
 
1626 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 87.4 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงพรนภา  คำแสน
 
1. นางสาวณภิตา  ศิริมงคลภัค
 
1627 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 86 ทอง 5 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กหญิงภัทรนิษฐ์  ดาธิมา
 
1. นางสาวศิริรัตน์  ฉัตรวัฒนกำจร
 
1628 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 83.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านยาง 1. เด็กหญิงกัญญลักษ์  กันทะวี
 
1. นายยุทธนา  ไทยเหนือ
 
1629 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 83 ทอง 6 โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงกรรณิการ์  ยอดเรือน
 
1. นางพวงพยอม  เฉลิมวัย
 
1630 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 83 ทอง 6 โรงเรียนบ้านต้นผึ้ง 1. เด็กหญิงแสงวรรณ  ลุงก่ำ
 
1. นางกรรณิการ์  จันสม
 
1631 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 83 ทอง 6 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  จองแหลง
 
1. นายสุภัคว์  ภัควัตพิสุทธิพร
 
1632 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 82 ทอง 9 โรงเรียนบ้านสันปอธง 1. เด็กหญิงสุภาวดี  รัตติยา
 
1. นายประเสริฐ  จันทะวัน
 
1633 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 82 ทอง 9 โรงเรียนบ้านยาง 1. เด็กหญิงปัญญา  ใจสี
 
1. นายยุทธนา  ไทยเหนือ
 
1634 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 81.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กหญิงขวัญพร  ปอแสงใจ
 
1. นางสาวขวัญตา  อุทัยพิบูลย์
 
1635 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 81.4 ทอง 4 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงคชาภรณ์  ศรีเรือน
 
1. นายภานุพงศ์  มาละดา
 
1636 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 81.2 ทอง 5 โรงเรียนบ้านสันป่าข่า 1. เด็กหญิงแสงส่า  ลายใส
 
1. นางศิรินุช  ลาภิวงค์
 
1637 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 81 ทอง 6 โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กหญิงอิสรา  ลุงหลู่
 
1. นางสาวธนิตา  แจ้งแสง
 
1638 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 80 ทอง 7 โรงเรียนบ้านใหม่ 1. เด็กหญิงธีรกานต์  แสนทบ
 
1. นางนิภาพร  ใจมูล
 
1639 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 80 ทอง 7 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงรินลณี  รูปดี
 
1. นายวอน  โชติระวีวัฒน์
 
1640 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 79.6 เงิน 9 โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กหญิงพรทิพย์  รุ่งเรือง
 
1. นายพิเชษฐ  ธนาวงค์
 
1641 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 79.2 เงิน 10 โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 1 1. เด็กหญิงอัญมณี  นาหล้า
 
1. นางวรรณทิพย์  คนรักษา
 
1642 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 79.2 เงิน 10 โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กหญิงสกายวรรณ์  โรจนรวีน
 
1. นางสาวอธิลดา  วรรณภิระ
 
1643 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 78.8 เงิน 12 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กหญิงรุ่งรัตน์   ไชยหาญ
 
1. นายบุญเลิศ   พงษ์ปวง
 
1644 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 78 เงิน 13 โรงเรียนวัดศรีบุญเรือง 1. เด็กหญิงนริศรา   ลีฬหสุรพันธ์
 
1. นางศิริธร   สุวรรณพงษ์
 
1645 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 77.4 เงิน 14 โรงเรียนบ้านห้วยศาลา 1. เด็กหญิงสุพัตรา  ตะเปียว
 
1. นางสาวพรรณนิภา  ขวัญใจ
 
1646 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 77.2 เงิน 15 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กหญิงสริตา  คงเมือง
 
1. นางสาวศิริรัตน์  ฉัตรวัฒนกำจร
 
1647 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 77 เงิน 16 โรงเรียนบ้านแม่ใจ 1. เด็กหญิงกัญญา  ลุงต๊ะ
 
1. นางสาวกชนิภา  จันทร์หอม
 
1648 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 76.2 เงิน 17 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กหญิงธิษณามดี  ปู่หลู่
 
1. นางจิรกาล  สันธิ
 
1649 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 75.6 เงิน 18 โรงเรียนบ้านห้วยเป้า 1. เด็กหญิงอโรชา  เครือสม
 
 
1650 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 75 เงิน 19 โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กชายศุภกร  บุญประคอง
 
1. นางศรีไพร  ธรรมวาทิตย์
 
1651 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 73 เงิน 11 โรงเรียนบ้านล้องอ้อ 1. เด็กหญิงณัฐวิกา  แก้วตา
 
1. นางสาววลาลัย  กาวิโท
 
1652 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 71 เงิน 20 โรงเรียนบ้านสันป่าเหียว 1. เด็กหญิงหนึ่งฤทัย  พุทธรักษา
 
1. นางสาววีณา  กันทา
 
1653 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 70.2 เงิน 21 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงหลู่หลู่  แซ่เฉ่า
 
1. นายวิทยา  วังตาล
 
1654 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กหญิงเอมอร  พิไลนพ
 
1. นายณัฏฐ์  จันทร์หล้า
 
1655 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านวังมะริว 1. เด็กหญิงสร้อยฟ้า  อนันต๊ะ
 
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงวิลาวัณย์  จิตตาวงศ์
 
1656 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านแม่คะ 1. เด็กหญิงสิริยากร  คุ้มสกุลนี
 
1. นายธีรวัฒน์  ดอนปิน
 
1657 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านสันป่าเหียว 1. เด็กหญิงพรรณิภา  ดวงเงิน
 
1. นางสาววีณา  กันทา
 
1658 ศิลปะ ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนพัฒนาต้นน้ำขุนคอง 1. เด็กหญิงสุดาพร  เลาหรี่
 
1. นางจตุรพร  จันทร์เที่ยง
 
1659 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 84.2 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายวรรณชัย  วรกุลพัฒนา
 
1. นางสาวอรสา  เอื้องเขียว
 
1660 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 81.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านม่วงชุม 1. เด็กชายมานพ  ทองอินทร์
 
1. นายสาธิต  ชัยเมืองยอง
 
1661 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 78.4 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายธนากร  มาเยอะ
 
1. นางเพ็ญศรี  ขจีจิตต์
 
1662 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 78.2 เงิน 4 โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กชายชัชวาลย์  ยีปิว
 
1. นางสาวขวัญตา  อุทัยพิบูลย์
 
1663 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 77.2 เงิน 5 โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. นายอังคาร  เหม่ถ่า
 
1. นางสาวธนิตา  แจ้งแสง
 
1664 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กชายภาณุพงษ์  ฟุ่มเฟย
 
1. นายวิชัย  ดรุณกานต์
 
1665 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กชายอนุศักดิ์  แซ่เท้า
 
1. นายภานุพงศ์  มาละดา
 
1666 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านปางสัก 1. เด็กชายไทย  ลุงซื่อ
 
1. นายบุญทอง  คำปัญญา
 
1667 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 86.8 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กหญิงอาลู  มาเย่อ
 
1. นางสาวขวัญตา  อุทัยพิบูลย์
 
1668 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 85.6 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเมืองนะ 1. เด็กหญิงปาลิตา  ลุงจิ่ง
 
1. นางสาวธนิตา  แจ้งแสง
 
1669 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงรมย์ธิดา  ลุงจ่องต๊ะ
 
1. นางชนิดาภา  บุญล้ำ
 
1670 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 81.8 ทอง 4 โรงเรียนบ้านใหม่หนองบัว 1. เด็กหญิงลลิตภัทร  แซ่ต้วน
 
1. นายวิทยา  วังตาล
 
1671 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 80.8 ทอง 5 โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กหญิงแสงเดือน  ป้าซิง
 
1. นางสาวอธิลดา  วรรณภิระ
 
1672 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 80.6 ทอง 6 โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงฉัตรพร  ปุกคำ
 
1. นายภานุพงศ์  มาละดา
 
1673 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 79.6 เงิน 7 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงจีรานุช  จะพือ
 
1. นายวิทยา  ศรีวิลัย
 
1674 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 79.6 เงิน 7 โรงเรียนบ้านปางเฟือง 1. เด็กหญิงดาวเรือง  ดงรักษ์
 
1. นายบุญเลิศ   พงษ์ปวง
 
1675 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 79 เงิน 9 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กหญิงพรชิตา  บัวกิ่งทอง
 
1. นางเพ็ญศรี  ขจีจิตต์
 
1676 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 79 เงิน 9 โรงเรียนบ้านทุ่งหลุก (ฝาง) 1. เด็กหญิงพิมลวรรณ  ยาวิจิตร
 
1. นายชาตรี  ขันด้วง
 
1677 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 78 เงิน 11 โรงเรียนบ้านม่อนปิ่น 1. เด็กหญิงแสงเงิน  ลุงต่า
 
1. นายนิพัฒร์  เรือนใจ
 
1678 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 75.6 เงิน 12 โรงเรียนบ้านอ่าย 1. เด็กหญิงนพรัตน์   ลีซอ
 
1. นางสาวอารีย์วัลย์   มาตันบุญ
 
1679 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 73.6 เงิน 13 โรงเรียนบ้านโป่งนก 1. เด็กหญิงธิดาพร  โพธิยก
 
1. นายวิชัย  ดรุณกานต์
 
1680 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กหญิงจันทร์จิรา  จันตา
 
1. นายสุวัฒน์  กาติ๊บ
 
1681 ศิลปะ ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงทิวาพร  คำมา
 
1. ว่าที่ร้อยตรีทัศนัย  ดาวแสง
 
1682 ศิลปะ การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 88 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กหญิงกันต์ฤทัย  ปอแสนใจ
2. เด็กหญิงชนาพร  วะทอ
3. เด็กหญิงชลนิดา  อายี
4. เด็กหญิงนภัสสร  สกุลคณารักษ์
5. เด็กหญิงนราพร  เยซอ
6. เด็กหญิงนามีศรี  เอติ
7. เด็กหญิงนิดา  ปอแสนใจ
8. เด็กหญิงนี  ลุงแดง
9. เด็กหญิงบูท  โว่ยมือ
10. เด็กหญิงบูมือ  กุยซือ
11. เด็กหญิงปรียากรณ์  เพียงแร่
12. เด็กชายพชรดนัย  ก๋องคำ
13. เด็กชายศุภกร  ยวงคำ
14. เด็กชายศุภชัย  อุยลอง
15. เด็กชายสมชาย  นันเจ
16. เด็กชายสิทธิพร  หน่อคำ
17. เด็กหญิงสุชาดา  เยซอ
18. เด็กหญิงสุดารัตน์  ขัดทา
19. เด็กหญิงสุภาพร  งามเมือง
20. เด็กหญิงสุภาพร  เลาซาง
21. เด็กหญิงสุวีณา  หม่อโป๊ะ
22. เด็กชายหล่อโป  มาเยอะ
23. เด็กหญิงอนงค์  เบียงแล่
24. เด็กหญิงอรพิน  ไอ่จัน
25. เด็กหญิงเสาวภาคย์  วะแห
26. เด็กหญิงแพรวพรรณ  เบียงแล่
 
1. นางสาวขวัญตา  อุทัยพิบูลลย์
 
1683 ศิลปะ การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านห้วยงูกลาง 1. เด็กชายกฤษดา  สมร่าง
2. เด็กชายกวีพัฒน์  แสงแก้ว
3. เด็กหญิงจุฑามาศ  สีตา
4. เด็กหญิงชิวาพร  คำด้วง
5. เด็กหญิงดรุณี  พงษ์เด็ด
6. เด็กหญิงทิราพร  ลุงจิกต๊ะ
7. เด็กหญิงทิืวาพร  พงษ์ชัย
8. เด็กหญิงน้ำฝน  จริงแล้ว
9. เด็กหญิงบัว  ลุงเล็ก
10. เด็กชายภาคภูมิ  ธรรมชัย
11. เด็กหญิงมนรดา  นาคสนธิ์
12. เด็กชายมนัสวิน  จำรัส
13. เด็กหญิงวริศรา  บุญมา
14. เด็กหญิงหฤทัย  เศษสุวรรณ์
15. เด็กชายอภิสิทธิ์  ศรีบุญเรือง
16. เด็กชายอัสรา  บุญทาทิพย์
17. เด็กหญิงเชียงมั่น  เซียมลาย
18. เด็กหญิงเบญจมาศ  อุ่นเรือน
19. เด็กหญิงเมฑารัตน์  รักซื่อดี
20. เด็กหญิงเอมอร  พิไลนพ
21. เด็กหญิงไพลิน  อินทนนท์
 
1. นายณัฏฐ์  จันทร์หล้า
2. นางภัทรา  อินภิบาล
3. นายไกร  กุศล
 
1684 ศิลปะ การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนแม่งอนขี้เหล็ก    
1685 ศิลปะ การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 89 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนบ้านป่าแดง 1. เด็กหญิงกาญจนา  เปียงแล่
2. เด็กหญิงจันทร์ฉาย  เยปิว
3. เด็กหญิงจินดา  ตะช่อง
4. เด็กหญิงชนาพร  จะจู
5. เด็กชายชัชวาล  เปียวแล่
6. เด็กหญิงดรุณี  บุกุ๊
7. เด็กชายธารา  ลุงหย่า
8. เด็กหญิงนูเส  หมื่นโป๊ะ
9. เด็กหญิงบูจุ่ม  เยซอ
10. เด็กหญิงบูยา  มาเยอะ
11. เด็กหญิงบูสึก  กุยซือ
12. เด็กหญิงผัด  ลุงต๊ะ
13. เด็กหญิงวนิดา  หมอโป๊ะ
14. เด็กหญิงศิริวรรณ  แซ่ลี้
15. เด็กชายสมศักดิ์  จะลา
16. เด็กชายสายดาว  ลุงหย่า
17. เด็กหญิงสุชาดา  บุญมา
18. เด็กหญิงหมี่แล  เยซอ
19. เด็กหญิงอรทัย  ลุงต๊ะ
20. เด็กชายอาฮือ  มาเยอะ
21. เด็กหญิงอาเมอะ  มาเยอะ
22. เด็กชายอาโช  เบีนวแล่
23. เด็กหญิงแสงเดือน  วังมะนาว
24. เด็กชายใจ๋  ลุงต๊ะ
 
1. นางสาวขวัญตา  อุทัยพิบูลย์
 
1686 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 94 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กชายกระวี  มะลิแดง
2. เด็กชายจักรกฤษณ์  ก้อนแก้ว
3. เด็กหญิงธนิษฐา  มูลวงค์
4. เด็กหญิงพักตร์ผจง  ผัดเจริญ
5. เด็กหญิงมธุรดา  จะอื่อบวย
6. เด็กชายศิลป์ไทย  นายซอ
7. เด็กชายสหัสวรรษ  ช่างฟั่น
8. เด็กชายสุมิตร  นามดี
9. เด็กหญิงอาทิตยา  กิติวงค์
10. เด็กหญิงแทน  แสงสังวาร
 
1. นางจารุณี  สุทธิสวรรค์
2. นายวรสรวง  สุทธิสวรรค์
 
1687 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนตชด.ไลออนส์มหาจักร 8 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  เตียนคำ
2. เด็กชายจ๋ามแสง  นายเฮือง
3. เด็กหญิงวิภา  ลุงยี่
4. เด็กหญิงอรพรรณ  คำแดง
5. เด็กชายอ้าย  นายอ่อง
6. เด็กชายเอก  ลุงเสน
7. เด็กหญิงแคท  หมอกแสง
8. เด็กชายแสง  จันทร
 
1. นางอินทรีย์  ประทุมพงษ์
 
1688 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงจารุวรรณ   กุณะจันทร์
2. เด็กชายธนาภัทร   พูลเกษม
3. เด็กหญิงนารีรัตน์   ชมพูรัตน์
4. เด็กหญิงพัชรินทร์   ดีดวง
5. เด็กชายสงกรานต์   ต่า
6. เด็กชายสหัสวรรษ   สิงห์คำ
7. เด็กชายสุพศิน   จันทะรังสี
8. เด็กหญิงอรไพริน   รูปโฉม
 
1. นางสาวธัญชนก   วงศ์วรรณ
2. นางปรียาภรณ์ภัทร์    สัพไพร
3. นางสาวปาริชาติ   กุยแก้ว
 
1689 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 94 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงกมลพรรณ  ปวงรัตน์
2. เด็กหญิงชมพูนุช  ศรีวิชัย
3. เด็กหญิงชลธิชา  ฟองจันทร์
4. เด็กชายชัยวัฒน์  คำแสนใจ
5. เด็กหญิงดลญา  ชัยชุมพร
6. เด็กชายน้อย  นายซอ
7. เด็กชายปฏิธาน  อิ่นใจ
8. เด็กชายยุทธศักดิ์  บุญสง่า
9. เด็กชายวัฒนา  แสงแก้ว
10. เด็กหญิงศศิประภา  แซ่จัง
 
1. นางจารุณี  สุทธิสวรรค์
2. นายวรสรวง  สุทธิสวรรค์
 
1690 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายดนัย   ชมพู
2. เด็กหญิงปรารถนา   หมั่นคง
3. เด็กชายปรีชา   คำใจดี
4. เด็กชายภาณุวัฒน์   วงศ์คำ
5. เด็กหญิงรสิตา   ประกอบบุปผา
6. เด็กชายอัครวินทร์    อินตานิ
7. เด็กหญิงเบญจวรรณ    ปิ่นหอม
8. เด็กหญิงแสงคำ   สุรินทร์
 
1. นางสาวกรรณิการ์   บุญทวี
2. นางดาวเรือง   กินาวงค์
 
1691 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายตระการ  บุญธรรม
2. เด็กชายธีรเดช  สุวรรณ
3. เด็กหญิงบัวคำ  ยอดคำ
4. เด็กหญิงพรพิมล  คำแดด
5. เด็กชายวรรณ  พูนพล
6. เด็กหญิงสิริรัตน์  วงค์งาม
7. เด็กหญิงสุพรรษา  ภู่แล่นภู่
8. เด็กชายห่าน  ส่างอ่อง
9. เด็กหญิงอุษณีย์  นายปั๋น
10. เด็กชายเมธา  แซ่ลี้
 
1. นางสาวชวิกา  จันทร์ธีระโรจน์
 
1692 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 86 ทอง 4 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงณัฐพร  พึ่งไทย
2. เด็กหญิงณัฐมน  วิสุวรรณ
3. เด็กชายธนกร  พรหมทอง
4. เด็กชายธีรนัย  บุญมา
5. เด็กชายพงษ์พัฒน์  ลุงหลิ่ง
6. เด็กหญิงฟ้ารุ่ง  ทองดี
7. เด็กชายรอด  แสงคำ
8. เด็กชายวรากร  เจริญพงษ์
9. เด็กหญิงโกสน  ลุงทร
10. เด็กหญิงไอรินทร์  เสาร์ตุ่น
 
1. นางสาวสุวนา  มุขรัตน์
 
1693 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 84 ทอง 5 โรงเรียนบ้านท่ามะแกง 1. เด็กชายจามทุน  นายเฮิง
2. เด็กหญิงจิดาภา  เมืองดี
3. เด็กหญิงนงนภัส  แสนหมี่
4. เด็กหญิงภัคจิรา  อุดเหนียว
5. เด็กหญิงสุภาวดี  เล่าย่าง
6. เด็กชายอภิรักษ์  มหารัตนสกุล
7. เด็กชายอาทร  หนานสาม
8. เด็กชายอาทิตย์  ดูแสง
9. เด็กชายอายวัง  จางอ่อง
10. เด็กหญิงเบญจวรรณ  ก่ำแก้ว
 
1. นางพิมพ์ทอง  คำปิ่นแก้ว
2. นางวรรณี  มหาวัน
3. นางสาวสุชาดา  บุบผา
 
1694 ศิลปะ แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 -1 - โรงเรียนบ้านหลวง (ฝาง) 1. เด็กหญิงขวัญพร  ปฐวีชุติมา
2. นางสาวจันทร์ฉาย  แซ่หยาง
3. นางสาวณัฐนิชา  กู่คำ
4. เด็กหญิงนฤมล  แซ่จู
5. เด็กหญิงพิมพ์วิภา  แซ่มู่
6. นางสาวราวรรณ  แซ่เจอว
7. นางสาวสุธีรา  แซ่หว่าง
8. เด็กหญิงอาหมี่  เปียมา
9. นางสาวอีทวย  ไม่มีชื่อสกุล
10. เด็กหญิงเย๋ซุง  แซ่ลี้
 
1. นางสาววงเดือน  ทนแท้
 
1695 ศิลปะ ระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 80 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงชื่นกมล  ยอดคำ
2. เด็กหญิงนภาพร  รับรู้
3. เด็กหญิงนันทิกานต์  แอโอ่
4. เด็กหญิงอภิชญา  ยงกุศลรัตนา
5. เด็กหญิงอัมภวรรณ  ระฆังทอง
6. เด็กหญิงแสงหล้า  เสนา
 
1. นางจารุณี  สุทธิสวรรค์
2. นายวรสรวง  สุทธิสวรรค์
 
1696 ศิลปะ ระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 80 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงฐานิกา  ดุสิรัตน์
2. เด็กหญิงณิชกุล  เพราะเจาะ
3. เด็กหญิงพัชรี  แซ่ก๋อย
4. เด็กหญิงอรทัย  วิชัย
5. เด็กหญิงอังคณา  แสงคำ
6. เด็กหญิงโสภา  ลุงหลู่
 
1. นางจารุณี  สุทธิสวรรค์
2. นายวรสรวง  สุทธิสวรรค์
 
1697 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 92 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงจา  นายเมิง
2. เด็กหญิงธนัชพร  อินทะรัตน์
3. เด็กหญิงธนิษฐา  มูลวงค์
4. เด็กหญิงพักตร์ผจง  ผัดเจริญ
5. เด็กหญิงวรรณา  จะหา
6. เด็กหญิงสุดาวรรณ  ศรีแสงใส
7. เด็กหญิงอาทิตยา  กิติวงค์
8. เด็กหญิงแทน  แสงสังวาร
 
1. นางจารุณี  สุทธิสวรรค์
2. นายวรสรวง  สุทธิสวรรค์
 
1698 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 91 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเปียงหลวง 1. เด็กหญิงขวัญฤทัย  เปียผะ
2. เด็กหญิงนัดดา  เณรไนย
3. เด็กหญิงปวีณา  ลุงหย่า
4. เด็กหญิงปิยนุช  กุ่งนะ
5. เด็กหญิงยุวดี  แสงคำ
6. เด็กหญิงวรรณิกา  สลอมทุน
7. เด็กหญิงวิริยา  นายจิ่ง
8. เด็กหญิงแก้ว  ลุงมั่น
 
1. นางณัฐนันท์  สำเภาแก้ว
 
1699 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 90.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนตชด.ไลออนส์มหาจักร 8 1. เด็กหญิงกนกวรรณ  เตียนคำ
2. เด็กหญิงนลพรรณ  น้อยถา
3. เด็กหญิงวิภา  ลุงยี่
4. เด็กหญิงอรพรรณ  คำแดง
5. เด็กหญิงแคท  หมอกแสง
 
1. นางอินทรีย์  ประทุมพงษ์
 
1700 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 88 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงจารุวรรณ   กุณะจันทร์
2. เด็กหญิงนารีรัตน์   ชมพูรัตน์
3. เด็กหญิงพัชรินทร์   ดีดวง
4. เด็กหญิงสุธิดา    อุ่นเรือน
5. เด็กหญิงสุพัสชา   โตงคำ
6. เด็กหญิงอรไพริน   รูปโฉม
 
1. นางสาวธัญชนก   วงศ์วรรณ
2. นางปรียาภรณ์ภัทร์   สัพไพร
3. นางสาวปาริชาติ   กุยแก้ว
 
1701 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนแม่งอนขี้เหล็ก 1. เด็กหญิงจิรนันท์  ชัยชนะ
2. เด็กหญิงชลธิชา  ครูประเสริฐ
3. เด็กหญิงธนากาญจน์  ตาแก้ว
4. เด็กหญิงธิดารัตน์  ชัยมงคล
5. เด็กหญิงนิชานาถ  ขุนด้วง
6. เด็กหญิงวรัญญา  มาตันบุญ
7. เด็กหญิงศิริประภา  อินตาเอ้ย
8. เด็กหญิงเจนจรา  ผลเอก
9. เด็กหญิงเบญจพร  วงค์งาม
10. เด็กหญิงเวณิกา  ใจยา
 
1. นางสาวกิตติพร  คำนวณ
2. นางพรทิพย์  ถาอ้าย
 
1702 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 95.33 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงกมลพรรณ  ปวงรัตน์
2. เด็กหญิงจันทร์ทิภา  จีนะ
3. เด็กหญิงชมพูนุช  ศรีวิชัย
4. เด็กหญิงชลธิชา  ฟองจันทร์
5. เด็กหญิงดลญา  ชัยชุมพร
6. เด็กหญิงศศิประภา  แซ่จัง
 
1. นางจารุณี  สุทธิสวรรค์
2. นายวรสรวง  สุทธิสวรรค์
 
1703 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านปางปอย 1. เด็กหญิงกุลธิดา   มะลิคำ
2. นางสาวซอ   เมืองจำ
3. นางสาวฝน   แสงใหญ่
4. เด็กหญิงพิมพา   นามจ้อย
5. เด็กหญิงสุนิสา   กาวิน
6. เด็กหญิงหล้า   ลุงอินต๊ะ
7. เด็กหญิงอ๋ามตาล   เตียนมูล
8. เด็กหญิงเหมย   นายลุน
 
1. นางสาวพิชชาภรณ์   มูลฟู
 
1704 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 88.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนเพียงหลวง 1 (บ้านท่าตอน) 1. เด็กหญิงปยุดา  บุญหงษ์
2. เด็กหญิงพรทิพย์  อนันต์สูงเนิน
3. เด็กหญิงระพีพัฒน์  อินทรีย์
4. เด็กหญิงสุวรรณ  ลุงคิด
5. เด็กหญิงอ่องแสง  หนานคำ
6. เด็กหญิงเยาวเรศ  มะลิซอ
 
1. นางยุพา  ทองปรอน
 
1705 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 88 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงกนกพร   สุริพันธ์
2. เด็กหญิงจันทร์เพ็ญ   ปุ่มทอง
3. เด็กหญิงปวริศา    สิทธิ
 
1. นางสาวกรรณิการ์   บุญทวี
2. นางดาวเรือง    กินาวงค์
 
1706 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 96 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงชื่นกมล  ยอดคำ
2. เด็กชายทุน  ลุงติ๊
3. เด็กชายธนาธร  บุญชัย
4. เด็กหญิงนภาพร  รับรู้
5. เด็กหญิงนริสรา  นายซอ
6. เด็กหญิงนันทิกานต์  แอโอ่
7. เด็กหญิงพักตร์ผจง  ผัดเจริญ
8. เด็กหญิงมธุรดา  จะอื่อบวย
9. เด็กหญิงศรีพร  ทองแก้ว
10. เด็กหญิงสุทธิกานต์  สมราช
11. เด็กหญิงอรวรรณ  พานเรือง
12. เด็กหญิงอัมภวรรณ  ระฆังทอง
13. เด็กหญิงอาทิตยา  กิติวงค์
14. เด็กหญิงอารียา  ใจดี
15. เด็กหญิงแทน  แสงสังวาร
16. เด็กหญิงแสงหล้า  เสนา
 
1. นางจารุณี  สุทธิสวรรค์
2. นายวรสรวง  สุทธิสวรรค์
 
1707 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 92 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านแม่สาว 1. เด็กหญิงกิติยารัตน์  บุญสูง
2. เด็กหญิงจินดาพร  อิ่นคำ
3. เด็กหญิงจิราภรณ์  โชคชัย
4. เด็กหญิงชุติพันธุ์  หอมอบ
5. เด็กหญิงช่อผกา  อริยะ
6. เด็กหญิงดุสิตา  ลุงต๊ะ
7. เด็กหญิงพิศ  รายวงค์
8. เด็กหญิงอำพร  จายวัน
 
1. นางกีรติ  ณ เชียงใหม่
 
1708 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนศีลรวี 1. เด็กหญิงกิตติญาภรณ์  แสงท้อม
2. เด็กหญิงชนมล  ทองสอาด
3. เด็กหญิงณัติฐินี  สงคราม
4. เด็กหญิงธัญสิริ  ขัดสีใส
5. เด็กหญิงนภัสกรณ์  วีระทิพย์
6. เด็กหญิงปริณด  เขื่อนเพชร
7. เด็กหญิงพัณพสา  ถาดแสง
8. เด็กหญิงภัทรกมล  ศรีมา
9. เด็กหญิงสุกฤตา  สมิตินทุ
10. เด็กหญิงอังคณา  น้อยอ้าย
11. เด็กหญิงอัญชณา  อินทญาติ
12. เด็กหญิงอาทิตยา  พงษ์พิพัฒน์
13. เด็กหญิงโยษิตา  นันต๊ะ
 
1. นางสาวพิกุล  บุญทิ
2. นางสาวรัชญา  นึกเร็ว
3. นางวิจิตรา  ไพรพนาดอน
4. นางวิยะพรรณ  ใจแก้ว
5. นางสาวเคียงเนตร  ขันคำ
 
1709 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 82 ทอง 4 โรงเรียนประพันธ์อารีย์-หงษ์สกุล 1. เด็กหญิงชิดาพร  แสนขื่อ
2. เด็กหญิงณัฐวดี  จะเมอะ
3. เด็กหญิงนามีแอ๋  ปะเสอ
4. เด็กหญิงนาแสง  จะเมอ
5. เด็กหญิงบัวชมพู  วันนา
6. เด็กหญิงมันฑการ์  งัวผะ
7. เด็กหญิงรติกานต์  ลิจาง
8. เด็กหญิงสุภา  ไอ่ดุ๋ง
9. เด็กหญิงเพชรมณี  ลุงซอ
10. เด็กหญิงเมียดตี่  สมโพธิ์
 
1. นางสาวชลินทรา  จันทร์ธีระโรจน์
2. นายณัฐวุฒิ  ดิษฐชลอ
3. นางสาวพาณิภัค  เพ็ชรวิจิตร
 
1710 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 80 ทอง 5 โรงเรียนบ้านสันต้นเปา 1. เด็กหญิงจิ่งยุ้น  ลุงช่วย
2. เด็กหญิงนุ  ลุงวัน
3. เด็กหญิงพิชญา  นายอู
4. เด็กหญิงวัลยา  แซ่เฉิน
5. เด็กหญิงสุจิตรา  คำตั๋น
6. เด็กหญิงหอมแดง  ลุงออ
 
1. นางพิไลวรรณ  ทองดี
 
1711 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 -1 - โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงจารุวรรณ   กุณะจันทร์
2. เด็กชายธนภัทร   พูลเกษม
3. เด็กหญิงนารีรัตน์   ชมพูรัตน์
4. เด็กหญิงพัชรินทร์   ดีดวง
5. เด็กชายสงกรานต์   ต่า
6. เด็กหญิงสุธิดา   อุ่นเรือน
7. เด็กหญิงสุพัสชา   โตงคำ
8. เด็กหญิงอรไพริน   รูปโฉม
 
1. นางสาวธัญชนก   วงศ์วรรณ
2. นางปรียาภรณ์ภัทร์   สัพไพร
3. นางสาวปาริชาติ   กุยแก้ว
 
1712 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 99 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนไทยรัฐวิทยา 12 บ้านเอก 1. เด็กหญิงจันทร์ทิภา  จีนะ
2. เด็กชายชัยวัฒน์  คำแสนใจ
3. เด็กหญิงฐานิกา  ดุสิรัตน์
4. เด็กหญิงณิชกุล  เพราะเจาะ
5. เด็กชายน้อย  นายซอ
6. เด็กชายปฏิธาน  อิ่นใจ
7. เด็กหญิงพรพิมล  สุกิน
8. เด็กหญิงพัชรี  แซ่ก๋อย
9. เด็กชายยุทธศักดิ์  บุญสง่า
10. เด็กชายวัฒนา  แสงแก้ว
11. เด็กหญิงอรทัย  วิชัย
12. เด็กหญิงอังคณา  แสงคำ
13. เด็กหญิงโสภา  ลุงหลู่
 
1. นางจารุณี  สุทธิสวรรค์
2. นายวรสรวง  สุทธิสวรรค์
 
1713 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 94 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กหญิงกนิษฐา  บุญมา
2. เด็กหญิงณัฐพร  ปิ่นทอง
3. เด็กชายปณต  คชสวัิสดิ์
4. เด็กชายประพันธ์  วะหลิ่ง
5. เด็กหญิงพิมพ์มาศ  ลุงซอ
6. เด็กหญิงพิมลพรรณ  ศรีวิชัย
7. เด็กหญิงรัตติกาล  ชัยยะ
8. เด็กหญิงลูกหว้า  ลุงมล
9. เด็กหญิงวีรอร  อินถอด
10. เด็กชายสุทธิวัฒน์  งามสี
11. เด็กหญิงสุนิดา  กันธะโย
12. เด็กหญิงหลู่  ลุงสุ
13. เด็กหญิงหัทยา  ชัยยะ
14. เด็กหญิงอุสนา  ชัยชมภู
15. เด็กชายเดชาวัต  กาขาว
16. เด็กหญิงแสงดาว  ลุงนะ
 
1. นางธมน  สังข์สำราญ
 
1714 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กหญิงกรรณิการ์   แสนเปียง
2. เด็กหญิงตติยา   ไชยสุวรรณ์
3. เด็กหญิงปรารถนา    หมั่นคง
4. เด็กหญิงพิไลวรรณ   สนธิยา
5. เด็กหญิงรสิตา   ประกอบบุปผา
6. เด็กหญิงศิริวรรณ   นั่นแก้ว
7. เด็กหญิงสุภาภรณ์   เลาย้าง
8. เด็กหญิงเบญจวรรณ   ปิ่นหอม
9. เด็กหญิงแสงคำ    สุรินทร์
 
1. นางสาวกรรณิการ์   บุญทวี
2. นางดาวเรือง   กินาวงค์
 
1715 ศิลปะ นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 85 ทอง 4 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงกัญญาพัชร  วงศ์การณ์
2. เด็กหญิงกาญจนา  จะมู
3. เด็กหญิงพรทิพย์  อุตตะมา
4. เด็กหญิงพรรณิภา  จะบ่อ
5. เด็กหญิงรัตนา  กาศแก้ว
6. เด็กหญิงวรรณภา  จองมุ้ง
7. เด็กหญิงศิริประภา  สุรินทร์ต๊ะ
8. เด็กหญิงศิริลักษณ์  ใจยุ
9. เด็กหญิงอรญา  หล่อสือ
10. เด็กหญิงอรษา  กล้ากระโทก
 
1. นางสาวจิราภร  ก้างออนตา
2. นางตรียุคล  กาขาว
3. นางสาวบุณทริก  สุรินทร์
 
1716 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 95 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนวัดนันทาราม 1. เด็กหญิงกมลลักษณ์  ปินไต
2. เด็กหญิงแก้วภา  ลุงยะ
 
1. นายรัตพล  บุญชู
 
1717 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 94 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านสันป่าแดง 1. เด็กชายข่อง  ลุงจ่า
2. เด็กหญิงลลิตา  อัตมะ
 
1. นางบุณยวีร์  วงศ์สูน
 
1718 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 93 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ โรงเรียนบ้านโป่งไฮ 1. เด็กชายนิ่ม  ปางน้อย
2. เด็กหญิงหญิง  ลุงจิ๊กต๊ะ
 
1. นางสาวลัดดาวัลย์  ศรีวิชัย
2. นางสาวศรัญญา  แซ่เอ็ง
 
1719 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 92 ทอง 4 โรงเรียนบ้านเชียงดาว 1. เด็กชายพรนรินทร์  ชิตมินทร์
2. เด็กหญิงสุชาดา  กองเมือง
 
1. นางพัชรี  อุ่นละออ
2. นางพิมพ์พิศา  ศรีบุญเรือง
 
1720 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 92 ทอง 4 โรงเรียนบ้านป่าบง (ฝาง) 1. เด็กชายยอน  นันตา
2. เด็กชายแสงเมือง  ลุงหย่า
 
1. นางสาวกาญจนา  ทนุบำรุง
 
1721 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 91 ทอง 6 โรงเรียนบ้านเหมืองแร่ 1. เด็กหญิงพลอยจันทร์  ลุงหลู่
2. เด็กหญิงสุดารัตน์  จะฟะ
 
1. นางสุปราณี  สุทธะ
 
1722 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 90 ทอง 7 โรงเรียนบ้านเวียงหวาย 1. เด็กชายจิ่งทุน  ลายแสง
2. เด็กหญิงทวยคำ  ลุงติ
 
1. นางสาวพันธรานันท์  ทิพโรจน์
2. นางสาวมนัญญา  สุกันศีล
 
1723 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 89 ทอง 8 โรงเรียนสายอักษร 1. เด็กหญิงจุฑามณี  ปองขจัดภัย
2. เด็กชายราชฤทธิ์  สีลับขวา
 
1. นางวิภารัตน์  ปันด้วง
 
1724 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 88 ทอง 9 โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กหญิงปู  ยอดเงิน
2. เด็กหญิงอัจฉรา  แซ่หวั่ง
 
1. นายอุดร  ใจบุญ
2. นางสาวอุษณีย์  บัวเปิด
 
1725 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 87 ทอง 10 โรงเรียนบ้านห้วยปู 1. เด็กชายฐานศิลา  แสนสุข
2. เด็กชายบุญเต็ง  ลุงอ่อง
 
1. นางสาวรสริน  อินทรา
2. นางสาวรัตติกาล  บุญอินถา
 
1726 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 86 ทอง 11 โรงเรียนบ้านจอง 1. เด็กชายกันยา  จองทุน
2. เด็กหญิงนภาพร  ปุ่งยะ
 
1. นายอุรุพงษ์  จันทร์แก้ว
 
1727 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 85 ทอง 12 โรงเรียนบ้านโละ 1. เด็กหญิงสมพร  ลุงละ
2. เด็กชายแดง  ลุงวัน
 
1. นางเชษฐ์ธิดา  ปรารมภ์
 
1728 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 84 ทอง 13 โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กหญิงสายคำ  นัน
2. เด็กชายแดง  ปากน้อย
 
1. นายอรุณ  จีมขุนทด
 
1729 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 83 ทอง 14 โรงเรียนฉัตรพฤกษ์วิทยา 1. เด็กชายกวินอัฑฆ์  วิชัยวรพัฒน์
2. เด็กชายรักษ์ชาติ  สมดี
 
1. นายอานนท์  ทิพย์ดวง
 
1730 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 82 ทอง 15 โรงเรียนเจ้าพ่อหลวง 9 1. เด็กชายจ้อย  คำแก้ว
2. เด็กชายนพพร  หน่อแสง
 
1. นางณัฐจรี  เตชะวิทยะจินดา
 
1731 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 81 ทอง 16 โรงเรียนบ้านยาง 1. เด็กหญิงมน  อุเฒ่า
2. เด็กหญิงมาลี  แซ่ม่า
 
1. นางสาวจาฬิธิพัณธุ์  อินต๊ะแก้ว
 
1732 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 80 ทอง 17 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กชายนพเก้า    เลาหาง
2. เด็กชายวทัญญู   เลาหาง
 
1. นางสาวพิกุลศรี   ชัยชิต
 
1733 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 80 ทอง 17 โรงเรียนบ้านทุ่งข้าวพวง 1. เด็กหญิงกัลยา  คำแดง
2. เด็กชายอำพล  ชุมภู
 
1. นางฐิตารีย์  แสงสุวรรณ
2. นางสาวมัทณา  ทองสนิท
 
1734 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 80 ทอง 17 โรงเรียนบ้านแม่นะ 1. เด็กหญิงมัญชุพร  จันทร์สว่าง
2. เด็กหญิงอรัญญา  ลุงทุน
 
1. นายวสันต์  สืบวงค์
 
1735 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 80 ทอง 17 โรงเรียนบ้านสันม่วง 1. เด็กชายอนิวัต  ชัยชมภู
2. เด็กหญิงอาทิตยา   พรมมารักษ์
 
1. นางดวงใจ  ปริปุณณากร
2. นายเรวัต  อนุโลม
 
1736 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 80 ทอง 17 โรงเรียนบ้านห้วยไผ่ 1. เด็กชายณัฐพล  แก้วมณี
2. เด็กชายวรพงษ์  แซ่หยาง
 
1. นางสาวจันทร์จิรา  แช่มนุ้ย
 
1737 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 80 ทอง 17 โรงเรียนบ้านสันทรายคองน้อย 1. เด็กชายคำมน  ลุงนุ
2. เด็กชายวันชัย  ลุงส่วย
 
1. นางสาวนิภาพร  ธิใจ
 
1738 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 80 ทอง 17 โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กชายประทวน  พะก่า
2. เด็กชายอติเทพ  เทพจักร์
 
1. นางสาวอาทิตยา  เพชรบริบูรณ์ดี
 
1739 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 80 ทอง 17 โรงเรียนบ้านกองลม 1. เด็กชายจามิกรณ์  จันแปงเงิน
2. เด็กชายบูรพา  ทาไฝ
 
1. นายอนุพงษ์  ขุนทอง
 
1740 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 80 ทอง 17 โรงเรียนชุมชนบ้านเมืองงาย 1. เด็กหญิงกุลสตรี  จิระเมทา
2. เด็กชายศุภโชค  แสนปัญญา
 
1. นางกนกภรณ์  วงศ์อ้าย
 
1741 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 80 ทอง 17 โรงเรียนรังษีวิทยา 1. เด็กหญิงทักษพร  ชมภู
2. เด็กหญิงธัญญาพร  นครสุวรรณ์
 
1. นางสาวกานต์พิชชา  เกตุชาญ
 
1742 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 90 ทอง ชนะเลิศ โรงเรียนรัตนาเอื้อวิทยา 1. เด็กชายกฤษณบดินทร์  ธรรมใจ
2. เด็กชายวรากร  ก๋าละ
3. เด็กชายวัชริศ  ศรีนวนใหญ่
 
1. นายวีระพันธ์  ธรรมใจ
 
1743 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนไทยทนุบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กหญิงจ๋ามจิ่ง  ลุงจ่าม
2. เด็กหญิงส่วยอู้  ลุงเฮือง
3. เด็กหญิงแสงพระศุกร์  ลุงทุน
 
1. นายเอกชัย  ติ๊บปิง
 
1744 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านปางต้นเดื่อ 1. เด็กชายคุณากร  จันทร์ตา
2. เด็กชายจายทุน  จองคื้น
3. เด็กชายสุรินทร์  จันทร์ตา
 
1. นายนฤนาท  ยศอ้าย
 
1745 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนเจ้าแม่หลวงอุปถัมภ์ 1 1. เด็กชายจายน้อง  นายเล็ก
2. เด็กชายปวริศณ์  สุวรรณ์
3. เด็กชายสมชาย  ลุงตะ
 
1. นางลำดวน  ศรีสุวรรณ
2. นางสาวอำพร  สังบุญ
 
1746 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนศึกษานารีอนุสรณ์ 3 1. เด็กชายตะวัน  แสนจัน
2. เด็กชายธนาธร  เฉลิมพลศักดา
3. เด็กชายเอกราช  ลาหู่
 
1. นายณัฐวุฒิ  น้อยหมอ
2. นายเอกพันธ์  ทนันไชย
 
1747 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านอรุโณทัย 1. เด็กชายประชา  แซ่ถั่ง
2. เด็กหญิงหยิงตี้  แซ่หวัง
3. เด็กหญิงอาไก่  แซ่หล่อ
 
1. นายบุญฤทธิ์  สุพิณวงศ์
2. นางสาววรารัตน์  วุฒิอินทร์
 
1748 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านโป่งไฮ 1. เด็กชายชูศักดิ์  ปรารมย์
2. เด็กชายวิโรจน์  โพธิ์จันทิราม
3. เด็กชายอุดม  โพธิ์จันทิราม
 
1. นายวิกรม  ชัยมูล
2. นายเข็มพร  นาทองห่อ
 
1749 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านเวียงฝาง 1. เด็กชายฐิติพงศ์  สุขใจ
2. เด็กชายภูริต   ประเสริฐยิ่ง
3. เด็กชายศุภกิจ   สิทธิเดช
 
1. นางสาวธัญชนก   วงศ์วรรณ
2. นางสงบ   หัตถปะนิตย์
 
1750 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านห้วยไคร้ (ฝาง) 1. เด็กชายณัฐวุฒิ  พงษ์ด้วง
2. เด็กชายพงษ์พิทักษ์  ปินชัย
3. เด็กชายวัฒนา  จะยี
 
1. นายปริญญา  ยาประเสริฐ
 
1751 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านสันต้นดู่ 1. เด็กชายบุญเย็น  ลุงติหม่า
2. เด็กชายพัน  ลุงเปา
3. เด็กชายวริศ  ลุงอ่อง
 
1. นายสมเกียรติ์  ศรีเป็ง
2. นางสาวไพรินทร์  ทนงกิจ
 
1752 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านห้วยต้นตอง 1. เด็กชายครองศักดิ์  ตั้งหมี่
2. เด็กชายธวัช  แสนลี่
3. เด็กชายพิพัฒน์  ยาเขต
 
1. นายปรีชา  กันธิยะ
2. นายอาทิตย์  ไชยเทศ
 
1753 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนบ้านแม่ใจ 1. เด็กชายทองวัน  ลายเฮิง
2. เด็กชายส่า  ก่อหริ่ง
3. เด็กชายเค่อ  ลุงมา
 
1. นางกลั่นจิตร์  สร้อยสุวรรณ
 
1754 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชุมชนบ้านวังจ๊อม 1. เด็กหญิงตาคำ  ลุงนะ
2. เด็กหญิงมณีรัตน์  วงศ์สุรินทร์
3. เด็กหญิงลำดวน  แซ่จาง
 
1. นางนงนุช  วิมลสุจริต
 
1755 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ โรงเรียนชุมชนบ้านคาย 1. เด็กชายทูล  ลุงออ
2. เด็กชายปี  นายติ๊
3. เด็กชายอดุลย์  มูลเฟือง
 
1. นายสงกรานต์  บุญมา
 
1756 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 70 เงิน 15 โรงเรียนมิตรมวลชนเชียงใหม่ 1. เด็กชายดนุพล   เลาหาง
2. เด็กชายวรวิช   พนากังวาน
3. เด็กชายเกรียงไกร    เลาวือ
 
1. นายวุฒิชัย   แก้วใจ
 
1757 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 70 เงิน 15 โรงเรียนบ้านหนองบัว 1. เด็กชายสมชัย  สินม้า
2. เด็กชายอภิสิทธิ์  ปินเซปิน
3. เด็กหญิงอะหมี่มะ  เลาย้าง
 
1. นายชคัตตรัย  อำไพรัตน์
 
1758 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 70 เงิน 15 โรงเรียนบ้านสันม่วง 1. เด็กชายณัฐพงษ์  วงค์ชัย
2. เด็กชายธนกร  สิธิเดช
3. เด็กชายปิยะพัฒน์  ปัญโญ
 
1. นางดวงใจ  ปริปุณณากร
2. นายเรวัต  อนุโลม
 
1759 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 70 เงิน 15 โรงเรียนบ้านหัวนา 1. เด็กชายจัน  หมอกใส
2. เด็กชายทุนอู  บากน้อย
3. เด็กชายสุริยา  นายใส
 
1. นายประเสริฐ  จันทร์บุญ
2. นายสัญชัย  ดีสิงห์
 
1760 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 70 เงิน 15 โรงเรียนบ้านปงตำ 1. เด็กชายกร  ลุงอ่อน
2. เด็กชายทวี  ลุงทูล
3. เด็กชายนฤดล  บุญมา
 
1. นางจิระภา   กันธียาภรณ์
2. นางพรรัตน์  นักสิงห์
 
1761 การงานอาชีพและเทคโนโลยี การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 70 เงิน 15 โรงเรียนรัฐราษฏร์อุปถัมภ์ 1. เด็กชายสมบัตร์  ลุงคำเฮือง
2