หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ภาคกลาง และภาคตะวันออก ครั้งที่ 62 ระดับมัธยมศึกษา
ณ จังหวัดระยอง
ระหว่าง วันที่ 10-12 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2555

[ ทั้งหมด   10 ธ.ค. 2555   11 ธ.ค. 2555   12 ธ.ค. 2555   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 10 ธ.ค. 2555

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000272 การอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านค่าย อาคาร 5 ตึกสีเขียว ห้อง 523(ลำดับที่ 1-26), ห้อง 524 (ลำดับที่ 27-51) 10 ธ.ค. 2555 09.00 น. เป็นต้นไป
2 000273 การอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านค่าย อาคาร 5 ตึกสีเขียว ห้อง 525 (ลำดับที่ 1-26), ห้อง 526 (ลำดับที่ 27-51) 10 ธ.ค. 2555 09.00 น. เป็นต้นไป
3 000274 เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านค่าย อาคาร 5 ตึกสีเขียว ห้อง 532 (ลำดับที่ 1-26), ห้อง 533 (ลำดับที่ 27-51) 10 ธ.ค. 2555 09.00 น. เป็นต้นไป
4 000275 เรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านค่าย อาคาร 5 ตึกสีเขียว ชั้น - ห้อง 534 (ลำดับที่ 1-26), ห้อง 535 (ลำดับที่ 27-51) 10 ธ.ค. 2555 09.00 น. เป็นต้นไป
5 000276 ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านค่าย เวทีหอประชุม(ท่อง) ห้อง เก็บตัวอาคาร 1 สีชมพู ห้อง 115 10 ธ.ค. 2555 09.00 น. (ลำดับที่ 1-26), 13.00 น. (ลำดับที่ 27-51)
6 000277 ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านค่าย เวทีโรงอาหาร(ท่อง) ห้อง เก็บตัวอาคาร 1 สีชมพู ห้อง 113 10 ธ.ค. 2555 09.00 น. (ลำดับที่ 1-26), 13.00 น. (ลำดับที่ 27-51)

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000282 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 5 ลำดับที่ 1-25 ห้อง 543 ลำดับที่ 26-51 ห้อง 544 10 ธ.ค. 2555 09.30-12.00
2 000283 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 5 ลำดับที่ 1-25 ห้อง 545 ลำดับที่ 26-51 ห้อง 546 10 ธ.ค. 2555 09.30-12.00
3 000284 โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 3 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-10 ห้อง 333 เวลา 09.30-12.00 /ลำดับที่ 11-20 ห้อง 334 เวลา 13.30-16.00/ **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 21-30 ห้อง 333 เวลา 09.30-12.00 / ลำดับที่ 31-40 ห้อง 334 เวลา 13.30-16.00 ชั้น ***วันที่ 12 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 41-51 ห้อง 333 เวลา 09.30-12.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 52
09.30-16.00
4 000285 โครงงานคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 3 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-10 ห้อง 335 เวลา 09.30-12.00 /ลำดับที่ 11-20 ห้อง 336 เวลา 13.30-16.00 / **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 21-30 ห้อง 335 เวลา 09.30-12.00 /ลำดับที่ 31-40 ห้อง 336 เวลา 13.30-16.00 ชั้น **วันที่ 12 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 41-51 ห้อง 335 เวลา 09.30-12.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 52
09.30-16.00
5 000286 สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 2 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 เวลา 09.30-12.00 ลำดับที่ 1-17 ห้อง 211 ลำดับที่ 18-34 ห้อง 226 ลำดับที่ 35-51 ห้อง 236 10 ธ.ค. 2555 09.30-12.00
6 000288 คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 5 ลำดับที่ 1-51 ห้อง 517 เวลา 09.30-12.00 10 ธ.ค. 2555 09.30-12.00
7 000289 คิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 5 ลำดับที่ 1-54 ห้อง 517 เวลา 13.30-16.00 10 ธ.ค. 2555 13.30-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000290 อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าประดู่ จุดที่ 1. Lab ใช้อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 831-835 ชั้น 4 ห้อง 841-843 จุดที่ 2.ข้อเขียนและปัญหาสด ใช้ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 10 ธ.ค. 2555 จุดที่ 1. 09.00 – 12.00 จุดที่ 2. 13.00 – 16.00
2 000291 อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดป่าประดู่ จุดที่ 1. ข้อเขียนและปัญหาสด ใช้ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ จุดที่ 2. Lab ใช้อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 831-835 ชั้น 4 ห้อง 841-843 10 ธ.ค. 2555 จุดที่ 1. 09.00 – 12.00 จุดที่ 2. 13.00 – 16.00
3 000292 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าประดู่ อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง7202 - 7205 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00 – 17.00
4 000293 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดป่าประดู่ อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 7208 - 7211 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
5 000294 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าประดู่ อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง7302 - 7305 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
6 000295 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดป่าประดู่ อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง7308 - 7311 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
7 000296 Science Show ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าประดู่ โรงฝึกพลศึกษา * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
8 000297 Science Show ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดป่าประดู่ เวทีพระเทพคุณาธาร ชั้นล่างอาคาร 8 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
9 000298 ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าประดู่ อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง7402 - 7405 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
10 000299 ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดป่าประดู่ อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง 7507 , 7508 , 7509 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
11 000325 เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมตากสิน รายงานตัว 07.30-09.00 น. หน้าโรงฝึกพลศึกษา ประดิษฐ์ 09.00-12.00 น. โรงฝึกพลศึกษาชั้นล่าง สัมภาษณ์และแข่งขัน 12.30 น. เป็นต้นไป โรงฝึกพลศึกษาชั้นบน 10 ธ.ค. 2555 09.00-17.00
12 000327 เครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุ ประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมตากสิน วันที่ 10 ธ.ค. 2555 รายงานตัว 07.30-09.00 น. หน้าโรงฝึกพลศึกษา ประดิษฐ์ 09.00-16.00 น. ใต้อาคาร B เก็บเครื่องบินที่ห้อง JET 1-JET 6 อาคาร A ชั้น 2 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สัมภาษณ์และแข่งขัน 08.00 น. เป็นต้นไป สนามฟุตบอล สัมภาษณ์ห้อง JET 1- JET 3 10 ธ.ค. 2555
11 ธ.ค. 2555
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000300 เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง 621 รายงานตัวเวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
9.00
2 000302 โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 - 527 และ 536 - 537 รายงานตัวห้อง 522 เวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
9.00
3 000303 โครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 532 - 535 และ 542 - 544 รายงานตัว ห้อง 531 เวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
9.00
4 000304 ภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา รายงานตัวห้อง318 เวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 31 - 51
9.00
5 000305 ละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคารอเนกประสงค์ รายงานตัวเวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 19

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 20 - 39

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 40 - 51
9.00
6 000306 ละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา หอประชุม รายงานตัวเวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 17

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 18 - 34

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 35 - 51
9.00
7 000311 สวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 รายงานตัวห้อง 311 เวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 19

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 20 - 39

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 40 - 51
9.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000031 แอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโขดทิมทาราม ลานอเนกประสงค์ วันที่ 10 ธ.ค. 2555 สพม.1-7 หรือลำดับที่ 1-26 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.8-10,17-18 หรือลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 น. เป็นต้นไป
2 000033 โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม ปากน้ำ อาคารเรียน 3 ชั้น 2 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 สพม.1-5 หรือลำดับที่ 1-17 ** วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.6-9 นครปฐม หน่วย 2 หรือลำดับที่ 18-34 **วันที่ 12 ธ.ค. 2555 สพม.9สุพรรณบุรี-สพม.10,สพม17-18 หรือลำดับที่ 35-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 17

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 18 - 34

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 น. เป็นต้นไป
3 000034 โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม ปากน้ำ อาคารเรียน 3 ชั้น 3 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 สพม.1-5 หรือลำดับที่ 1-17 ** วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.6-9 นครปฐม หน่วย 2 หรือลำดับที่ 18-34 **วันที่ 12 ธ.ค. 2555 สพม.9สุพรรณบุรี-สพม.10,สพม17-18 หรือลำดับที่ 35-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 17

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 18 - 34

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 น. เป็นต้นไป
4 000035 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลนครระยอง (วัดโขดใต้) ห้องสมุดโรงเรียน สพม.1-10, สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000043 ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา (หน้าอาคาร 1) ลำดับที่ 1-13 T.2 ลำดับที่ 14-26 T.3 ลำดับที่ 27-51 T.4 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 000044 ศิลป์สร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา สนามวอลเลย์บอล ลำดับที่ 1-13 T.5 ลำดับที่ 14-26 T.6 ลำดับที่ 27-51 T.7 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 000045 วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 ลำดับที่ 1-26 ห้อง ห้อง 223 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 000046 วาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 224 ลำดับที่ 1-26 ห้อง ห้อง 225 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
5 000047 เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 ลำดับที่ 1-26 ห้อง ห้อง 233 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
6 000048 เขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234 ลำดับที่ 1-26 ห้อง ห้อง 235 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
7 000049 เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 242 ลำดับที่ 1-26 ห้อง ห้อง 243 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
8 000050 เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 244 ลำดับที่ 1-26 ห้อง ห้อง 245 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
9 000052 การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 ลำดับที่ 1-13 ห้อง ห้อง 123 ลำดับที่ 14-26 ห้อง 124 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
10 000054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 อนุสาวรีย์สุนทรภู่ เต้นท์ 2 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
11 000055 วาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6 อนุสาวรีย์สุนทรภู่ เต้นท์ 3 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
12 000057 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 อนุสาวรีย์สุนทรภู่ เต้นท์ 4 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
13 000058 ประติมากรรมลอยตัว ม.4-ม.6 อนุสาวรีย์สุนทรภู่ เต้นท์ 5 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
14 000116 ขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 546 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
15 000065 เดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 538 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
16 000067 เดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
17 000069 เดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
18 000071 เดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
19 000087 เดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 542 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
20 000094 เดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 544 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
21 000098 เดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 527 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
22 000105 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 526 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
23 000109 เดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
24 000120 วงดนตรีไทยวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา ห้องโสตทัศนศึกษา วันที่ 10 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 1-25 เวลา 09.00-16.00 น. วันที่ 11 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 26-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 25

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
25 000124 วงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดียว ม.1-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา ศูนย์เทคโนโลยีทางการศึกษา วันที่ 10 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 1-25 เวลา 09.00-16.00 น. วันที่ 11 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 26-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 25

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
26 000128 วงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา วันที่ 10 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 1-25 เวลา 09.00-16.00 น. วันที่ 11 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 26-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 25

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
27 000129 วงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา โรงยิมพลศึกษา วันที่ 10 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 1-25 เวลา 09.00-16.00 น. วันที่ 11 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 26-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 25

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
28 000138 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 531 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
29 000140 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 545 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
30 000156 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" โรงยิิมพละศึกษา ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
31 000161 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
32 000613 ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 555 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
33 000258 ประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" ห้องโสตฯ ชั้น ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.30
34 000260 แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย อาคารโสตทัศนศึกษา วันที่ 10 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น.ลำดับที่ 1-15 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 16-37 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 38-52 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 37

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
35 000262 แข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย หอประชุม วันที่ 10 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 1-15 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 16-37 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น.ลำดับที่ 38-52 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 37

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
36 000264 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย ศูนย์กีฬาชั้น1 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 1-15 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 16-37 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 38-52 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 37

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
37 000266 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย ศูนย์กีฬา ชั้น 2 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 1-15 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 16-37 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 38-52 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 37

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
38 000268 แข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย ศูนย์ Eric อาคาร 2 ห้อง 235 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 1-26 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 27-52 10 ธ.ค. 2555 09.00-17.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น ล่าง 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
2 000039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น ล่าง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
3 000056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณโดมหน้าศูนย์อาหาร 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
4 000604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณโดมหน้าศูนย์อาหาร 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
5 000606 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณอาคารการงานอาชีพ ถึง บริเวณอาคาร อบจ. 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
6 000084 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณอาคารการงานอาชีพ ถึง บริเวณอาคาร อบจ. 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
7 000040 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT1, IT2 10 ธ.ค. 2555 09.00-14.00
8 000063 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT3, IT4 10 ธ.ค. 2555 09.00-14.00
9 000064 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT5, IT6 10 ธ.ค. 2555 09.00-14.00
10 000125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร1 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 52
09.00 เป็นต้นไป
11 000126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร2 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 52
09.00 เป็นต้นไป
12 000137 การค้นหาอัจฉริยะไอทีคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT7, IT8 10 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
13 000173 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ชั้น 5 ห้อง ลีลาวดี 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 52
09.00 เป็นต้นไป
14 000176 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร สนามฟุตซอล 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000312 Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง Multi Media 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
2 000314 Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 911,912,913 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
3 000315 Spelling Bee ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 914,915,916 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
4 000316 Story Telling ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 7207,7208,7210 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
5 000321 ละครสั้นภาษาอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 7 ชั้น 1 ห้องศิริมิตร วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-12 แข่งภาคเช้า ลำดับที่ 13-25 แข่งภาคบ่าย / **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 26-38 แข่งภาคเช้า ลำดับที่ 39-51 แข่งภาคบ่าย 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 25

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
6 000322 ละครสั้นภาษาอังกฤษ ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคารหอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-12 แข่งภาคเช้า ลำดับที่ 13-25 แข่งภาคบ่าย / **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 26-38 แข่งภาคเช้า ลำดับที่ 39-51 แข่งภาคบ่าย 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 25

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
7 000323 การพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 932,934 หัวข้อที่ใช้แข่งขัน ยึดหัวข้อตามการแข่งขันระดับชาติ 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
8 000329 การพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 935,936 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
9 000601 การพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 935,936 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000191 การจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลวัดปากน้ำ สนามฟุตบอล วันที่ 10 ธ.ค. 2555 สพม.1-7 หรือลำดับที่ 1-26 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.8-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
2 000192 การสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 สนามกีฬา สวนศรีเมือง (ลานสนามเต้นแอโรบิกและบริเวณสะพานท่าน้ำ) วันที่ 10 ธ.ค. 55 สพม.1-7 หรือลำดับที่ 1-26 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.8-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
3 000198 สภานักเรียน ม.1-ม.3 เจดีย์กลางน้ำเทศบาลนครระยอง ห้องประชุม วันที่ 10 ธ.ค. 2555 สพม.1-7 หรือลำดับที่ 1-26 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.8-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
4 000199 สภานักเรียน ม.4-ม.6 เทศบาลนครระยอง ศาลาประชาคม วันที่ 10 ธ.ค. 2555 สพม.1-7 หรือลำดับที่ 1-26 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.8-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
5 000206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม ปากน้ำ ห้องโสตทัศนูปกรณ์ และห้องสมุด สพม.1-10, สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
6 000330 Cross word ม.1-ม.3 เทศบาลนครระยอง ห้องสมุด สพม.1-10,17-18หรือลำดับที่ 1-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
7 000331 Cross word ม.4-ม.6 เทศบาลนครระยอง ห้องสมุด สพม.1-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การศึกษาพิเศษ(โรงเรียนเรียนร่วม)

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000215 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
2 000221 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
3 000229 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
4 000218 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
5 000226 การแข่งขันศาสตร์คณิต ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ในชีวิตประจำวัน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
6 000231 การแข่งขันศาสตร์คณิต ประเภท ออทิสติก ในชีวิตประจำวัน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
7 000617 การแข่งขันทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
8 000144 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
9 000146 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
10 000145 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
11 000147 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
12 000168 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
13 000162 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
14 000172 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
15 000167 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
16 000201 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
17 000204 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
18 000200 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
19 000205 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
20 000217 การแข่งขันสร้าง Webpage ด้วย โปรแกรม คอมพิวเตอร์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
21 000220 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
22 000224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
23 000228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
24 000225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
25 000223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทบุคลากรในสถานศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000816 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สถานศึกษา โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทสถานศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000791 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
2 000792 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
3 000793 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดเล็ก โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
4 000794 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
5 000795 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
6 000796 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดกลาง โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
7 000797 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
8 000798 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
9 000799 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดใหญ่ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทบุคลากรในเขตพื้นที่การศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000800 ลูกจ้างยอดเยียมของเขตพื้นที่การศึกษา โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
2 000801 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
3 000802 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
4 000803 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
5 000804 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
6 000805 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
7 000806 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
8 000807 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
9 000808 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
10 000809 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
11 000810 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
12 000811 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
13 000812 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
14 000817 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
15 000818 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
16 000819 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทเขตพื้นที่การศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]