หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ภาคกลาง และภาคตะวันออก ครั้งที่ 62 ระดับมัธยมศึกษา
ณ จังหวัดระยอง
ระหว่าง วันที่ 10-12 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2555

[ ทั้งหมด   10 ธ.ค. 2555   11 ธ.ค. 2555   12 ธ.ค. 2555   ]

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000272 การอ่าน ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านค่าย อาคาร 5 ตึกสีเขียว ห้อง 523(ลำดับที่ 1-26), ห้อง 524 (ลำดับที่ 27-51) 10 ธ.ค. 2555 09.00 น. เป็นต้นไป
2 000273 การอ่าน ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านค่าย อาคาร 5 ตึกสีเขียว ห้อง 525 (ลำดับที่ 1-26), ห้อง 526 (ลำดับที่ 27-51) 10 ธ.ค. 2555 09.00 น. เป็นต้นไป
3 000274 เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านค่าย อาคาร 5 ตึกสีเขียว ห้อง 532 (ลำดับที่ 1-26), ห้อง 533 (ลำดับที่ 27-51) 10 ธ.ค. 2555 09.00 น. เป็นต้นไป
4 000275 เรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านค่าย อาคาร 5 ตึกสีเขียว ชั้น - ห้อง 534 (ลำดับที่ 1-26), ห้อง 535 (ลำดับที่ 27-51) 10 ธ.ค. 2555 09.00 น. เป็นต้นไป
5 000276 ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านค่าย เวทีหอประชุม(ท่อง) ห้อง เก็บตัวอาคาร 1 สีชมพู ห้อง 115 10 ธ.ค. 2555 09.00 น. (ลำดับที่ 1-26), 13.00 น. (ลำดับที่ 27-51)
6 000277 ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านค่าย เวทีโรงอาหาร(ท่อง) ห้อง เก็บตัวอาคาร 1 สีชมพู ห้อง 113 10 ธ.ค. 2555 09.00 น. (ลำดับที่ 1-26), 13.00 น. (ลำดับที่ 27-51)
7 000278 สุนทรพจน์ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านค่าย อาคาร 5 ตึกสีเขียว ห้อง ลำดับที่ 1-26 เก็บตัวห้อง 524 แข่งขัน ห้อง 528, ลำดับที่ 27-51 เก็บตัวห้อง 524 แข่งขัน ห้อง 528 11 ธ.ค. 2555 09.00 น. (ลำดับที่ 1-26), 13.00 น. (ลำดับที่ 27-51)
8 000279 สุนทรพจน์ ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านค่าย อาคาร 5 ตึกสีเขียว ห้อง ลำดับที่ 1-26 เก็บตัวห้อง 534 แข่งขัน ห้อง 538, ลำดับที่ 27-51 เก็บตัวห้อง 534 แข่งขัน ห้อง 538 11 ธ.ค. 2555 09.00 น. (ลำดับที่ 1-26), 13.00 น. (ลำดับที่ 27-51)
9 000280 แต่งบทร้อยกรอง(กาพย์ยานี ๑๑ ) ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านค่าย อาคาร 3 ตึกสีม่วง ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 1 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น. เป็นต้นไป
10 000281 แต่งบทร้อยกรอง(อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ ) ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านค่าย อาคาร 3 ตึกสีม่วง ชั้น 3 ห้อง โสตทัศนศึกษา 2 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000282 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 5 ลำดับที่ 1-25 ห้อง 543 ลำดับที่ 26-51 ห้อง 544 10 ธ.ค. 2555 09.30-12.00
2 000283 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 5 ลำดับที่ 1-25 ห้อง 545 ลำดับที่ 26-51 ห้อง 546 10 ธ.ค. 2555 09.30-12.00
3 000284 โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 3 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-10 ห้อง 333 เวลา 09.30-12.00 /ลำดับที่ 11-20 ห้อง 334 เวลา 13.30-16.00/ **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 21-30 ห้อง 333 เวลา 09.30-12.00 / ลำดับที่ 31-40 ห้อง 334 เวลา 13.30-16.00 ชั้น ***วันที่ 12 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 41-51 ห้อง 333 เวลา 09.30-12.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 52
09.30-16.00
4 000285 โครงงานคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 3 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-10 ห้อง 335 เวลา 09.30-12.00 /ลำดับที่ 11-20 ห้อง 336 เวลา 13.30-16.00 / **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 21-30 ห้อง 335 เวลา 09.30-12.00 /ลำดับที่ 31-40 ห้อง 336 เวลา 13.30-16.00 ชั้น **วันที่ 12 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 41-51 ห้อง 335 เวลา 09.30-12.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 52
09.30-16.00
5 000286 สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 2 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 เวลา 09.30-12.00 ลำดับที่ 1-17 ห้อง 211 ลำดับที่ 18-34 ห้อง 226 ลำดับที่ 35-51 ห้อง 236 10 ธ.ค. 2555 09.30-12.00
6 000287 สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 2 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 09.30-12.00 ลำดับที่ 1-17 ห้อง 211 ลำดับที่ 18-34 ห้อง 226 ลำดับที่ 35-51 ห้อง 236 11 ธ.ค. 2555 09.30-12.00
7 000288 คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 5 ลำดับที่ 1-51 ห้อง 517 เวลา 09.30-12.00 10 ธ.ค. 2555 09.30-12.00
8 000289 คิดเลขเร็ว ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 5 ลำดับที่ 1-54 ห้อง 517 เวลา 13.30-16.00 10 ธ.ค. 2555 13.30-16.00

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000290 อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าประดู่ จุดที่ 1. Lab ใช้อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 831-835 ชั้น 4 ห้อง 841-843 จุดที่ 2.ข้อเขียนและปัญหาสด ใช้ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ 10 ธ.ค. 2555 จุดที่ 1. 09.00 – 12.00 จุดที่ 2. 13.00 – 16.00
2 000291 อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดป่าประดู่ จุดที่ 1. ข้อเขียนและปัญหาสด ใช้ห้องประชุมเฉลิมพระเกียรติ จุดที่ 2. Lab ใช้อาคาร 8 ชั้น 3 ห้อง 831-835 ชั้น 4 ห้อง 841-843 10 ธ.ค. 2555 จุดที่ 1. 09.00 – 12.00 จุดที่ 2. 13.00 – 16.00
3 000292 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าประดู่ อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง7202 - 7205 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00 – 17.00
4 000293 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดป่าประดู่ อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 7208 - 7211 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
5 000294 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าประดู่ อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง7302 - 7305 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
6 000295 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดป่าประดู่ อาคาร 7 ชั้น 3 ห้อง7308 - 7311 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
7 000296 Science Show ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าประดู่ โรงฝึกพลศึกษา * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
8 000297 Science Show ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดป่าประดู่ เวทีพระเทพคุณาธาร ชั้นล่างอาคาร 8 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
9 000298 ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดป่าประดู่ อาคาร 7 ชั้น 4 ห้อง7402 - 7405 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
10 000299 ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดป่าประดู่ อาคาร 7 ชั้น 5 ห้อง 7507 , 7508 , 7509 * หมายเหตุ โรงเรียนที่เข้าแข่งขันจะต้องส่งรูปเล่มก่อนล่วงหน้า ดูรายละเอียดที่ www.watpa.ac.th 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 20

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 21 - 40

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 41 - 54
09.00-17.00
11 000325 เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมตากสิน รายงานตัว 07.30-09.00 น. หน้าโรงฝึกพลศึกษา ประดิษฐ์ 09.00-12.00 น. โรงฝึกพลศึกษาชั้นล่าง สัมภาษณ์และแข่งขัน 12.30 น. เป็นต้นไป โรงฝึกพลศึกษาชั้นบน 10 ธ.ค. 2555 09.00-17.00
12 000326 เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนมัธยมตากสิน รายงานตัว 07.30-09.00 น. หน้าโรงฝึกพลศึกษา ประดิษฐ์ 09.00-12.00 น. โรงฝึกพลศึกษาชั้นล่าง สัมภาษณ์และแข่งขัน 12.30 น. เป็นต้นไป โรงฝึกพลศึกษาชั้นบน 11 ธ.ค. 2555 09.00-17.00
13 000327 เครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุ ประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมตากสิน วันที่ 10 ธ.ค. 2555 รายงานตัว 07.30-09.00 น. หน้าโรงฝึกพลศึกษา ประดิษฐ์ 09.00-16.00 น. ใต้อาคาร B เก็บเครื่องบินที่ห้อง JET 1-JET 6 อาคาร A ชั้น 2 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สัมภาษณ์และแข่งขัน 08.00 น. เป็นต้นไป สนามฟุตบอล สัมภาษณ์ห้อง JET 1- JET 3 10 ธ.ค. 2555
11 ธ.ค. 2555
09.00-17.00
14 000328 อากาศยานบังคับด้วยวิทยุประเภทความคิดสร้างสรรค์ (Fantasy Flying) ม.4-ม.6 โรงเรียนมัธยมตากสิน วันที่ 11 ธ.ค. 2555 รายงานตัว 07.30-09.00 น. หน้าโรงฝึกพลศึกษา ประดิษฐ์ 09.00-16.00 น. ใต้อาคาร B เก็บเครื่องบินที่ห้อง JET 1-JET 6 อาคาร A ชั้น 2 วันที่ 12 ธ.ค. 2555 สัมภาษณ์และแข่งขัน 08.00 น. เป็นต้นไป สนามฟุตบอล สัมภาษณ์ห้อง JET 1- JET 3 11 ธ.ค. 2555
12 ธ.ค. 2555
09.00-17.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000300 เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง 621 รายงานตัวเวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
9.00
2 000301 เพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง รายงานตัวห้อง 621 เวลา 7.00 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
9.00
3 000302 โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 523 - 527 และ 536 - 537 รายงานตัวห้อง 522 เวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
9.00
4 000303 โครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 532 - 535 และ 542 - 544 รายงานตัว ห้อง 531 เวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
9.00
5 000304 ภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา รายงานตัวห้อง318 เวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 30

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 31 - 51
9.00
6 000305 ละครคุณธรรม ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคารอเนกประสงค์ รายงานตัวเวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 19

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 20 - 39

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 40 - 51
9.00
7 000306 ละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา หอประชุม รายงานตัวเวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 17

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 18 - 34

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 35 - 51
9.00
8 000307 เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 528 รายงานตัวห้อง 522 เวลา 7.00 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
9.00
9 000308 เล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 545 รายงานตัวห้อง 531 เวลา 7.00 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
9.00
10 000309 มารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 4 ชั้น 2 ห้อง 421 - 422 รายงานตัวห้อง 416 เวลา 7.00 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
9.00
11 000310 มารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 418 รายงานตัวห้อง 416 เวลา 7.00 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
9.00
12 000311 สวดมนต์แปล ม.1-ม.6 โรงเรียนบ้านฉางกาญจนกุลวิทยา อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 รายงานตัวห้อง 311 เวลา 7.00 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 19

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 20 - 39

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 40 - 51
9.00

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000031 แอโรบิก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดโขดทิมทาราม ลานอเนกประสงค์ วันที่ 10 ธ.ค. 2555 สพม.1-7 หรือลำดับที่ 1-26 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.8-10,17-18 หรือลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 น. เป็นต้นไป
2 000033 โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม ปากน้ำ อาคารเรียน 3 ชั้น 2 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 สพม.1-5 หรือลำดับที่ 1-17 ** วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.6-9 นครปฐม หน่วย 2 หรือลำดับที่ 18-34 **วันที่ 12 ธ.ค. 2555 สพม.9สุพรรณบุรี-สพม.10,สพม17-18 หรือลำดับที่ 35-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 17

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 18 - 34

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 น. เป็นต้นไป
3 000034 โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม ปากน้ำ อาคารเรียน 3 ชั้น 3 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 สพม.1-5 หรือลำดับที่ 1-17 ** วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.6-9 นครปฐม หน่วย 2 หรือลำดับที่ 18-34 **วันที่ 12 ธ.ค. 2555 สพม.9สุพรรณบุรี-สพม.10,สพม17-18 หรือลำดับที่ 35-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 17

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 18 - 34

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 35 - 51
09.00 น. เป็นต้นไป
4 000035 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลนครระยอง (วัดโขดใต้) ห้องสมุดโรงเรียน สพม.1-10, สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00 น.
5 000036 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาลนครระยอง (วัดโขดใต้) ห้องสมุดโรงเรียน สพม.1-10, สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00 น.

หมวดหมู่ : ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000043 ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา (หน้าอาคาร 1) ลำดับที่ 1-13 T.2 ลำดับที่ 14-26 T.3 ลำดับที่ 27-51 T.4 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
2 000044 ศิลป์สร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา สนามวอลเลย์บอล ลำดับที่ 1-13 T.5 ลำดับที่ 14-26 T.6 ลำดับที่ 27-51 T.7 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 000045 วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 ลำดับที่ 1-26 ห้อง ห้อง 223 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 000046 วาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 224 ลำดับที่ 1-26 ห้อง ห้อง 225 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
5 000047 เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 232 ลำดับที่ 1-26 ห้อง ห้อง 233 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
6 000048 เขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 2 ชั้น 3 ห้อง 234 ลำดับที่ 1-26 ห้อง ห้อง 235 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
7 000049 เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 242 ลำดับที่ 1-26 ห้อง ห้อง 243 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
8 000050 เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 2 ชั้น 4 ห้อง 244 ลำดับที่ 1-26 ห้อง ห้อง 245 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
9 000052 การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนสุนทรภู่พิทยา อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 ลำดับที่ 1-13 ห้อง ห้อง 123 ลำดับที่ 14-26 ห้อง 124 ลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
10 000054 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 อนุสาวรีย์สุนทรภู่ เต้นท์ 2 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
11 000055 วาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6 อนุสาวรีย์สุนทรภู่ เต้นท์ 3 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
12 000057 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 อนุสาวรีย์สุนทรภู่ เต้นท์ 4 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
13 000058 ประติมากรรมลอยตัว ม.4-ม.6 อนุสาวรีย์สุนทรภู่ เต้นท์ 5 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
14 000116 ขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 546 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
15 000117 ขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 546 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
16 000065 เดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 538 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
17 000066 เดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 538 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
18 000067 เดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
19 000068 เดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 536 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
20 000069 เดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
21 000070 เดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 534 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
22 000071 เดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
23 000072 เดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 532 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
24 000087 เดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 542 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
25 000088 เดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 542 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
26 000094 เดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 544 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
27 000095 เดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 544 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
28 000098 เดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 527 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
29 000099 เดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 527 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
30 000105 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 526 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
31 000106 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 526 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
32 000109 เดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
33 000110 เดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 522 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-51 เวลา 09.00-16.00 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.00
34 000120 วงดนตรีไทยวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา ห้องโสตทัศนศึกษา วันที่ 10 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 1-25 เวลา 09.00-16.00 น. วันที่ 11 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 26-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 25

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
35 000124 วงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดียว ม.1-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา ศูนย์เทคโนโลยีทางการศึกษา วันที่ 10 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 1-25 เวลา 09.00-16.00 น. วันที่ 11 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 26-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 25

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
36 000128 วงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา อาคารเฉลิมพระเกียรติ 72 พรรษา วันที่ 10 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 1-25 เวลา 09.00-16.00 น. วันที่ 11 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 26-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 25

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
37 000129 วงอังกะลุง ม.1-ม.6 โรงเรียนชำนาญสามัคคีวิทยา โรงยิมพลศึกษา วันที่ 10 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 1-25 เวลา 09.00-16.00 น. วันที่ 11 ธ.ค. พ.ศ. 2555 ลำดับที่ 26-51 เวลา 09.00-16.00 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 25

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
38 000135 วงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" กรุณาติดต่อผู้ประสานงาน ห้อง โรงอาหาร
-
09.00-16.30
39 000136 วงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" กรุณาติดต่อผู้ประสานงาน ห้อง โดมข้างสนามฟุตบอล
-
09.00-16.30
40 000138 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 531 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
41 000139 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 531 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
42 000140 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 545 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
43 000141 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 545 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
44 000156 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" โรงยิิมพละศึกษา ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
45 000157 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" โรงยิมพละศึกษา ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
46 000158 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" โรงยิมพละศึกษา ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
47 000159 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" ห้องโสตฯ ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
48 000611 ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 3 ห้อง 531 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
49 000612 ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 4 ห้อง 545 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
50 000160 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 555 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
51 000161 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
52 000613 ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 555 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-16.30
53 000614 ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 5 ห้อง 555 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 50
09.00-16.30
54 000270 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.30
55 000271 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง 525 ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30 -16.30 น. 12 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
56 000258 ประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" ห้องโสตฯ ชั้น ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.30
57 000259 ประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนแกลง "วิทยสถาวร" ห้องโสตฯ ลำดับที่ 1-24 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 25-50 เวลา 13.30-16.30 น. 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.30
58 000260 แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย อาคารโสตทัศนศึกษา วันที่ 10 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น.ลำดับที่ 1-15 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 16-37 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 38-52 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 37

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
59 000261 แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย อาคารโสตทัศนศึกษา วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 1-22 **วันที่ 12 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 23-37 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 38-52 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 22

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 23 - 51
09.00-17.00 น.
60 000262 แข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย หอประชุม วันที่ 10 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 1-15 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 16-37 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น.ลำดับที่ 38-52 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 37

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
61 000263 แข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย หอประชุม วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 1-22 **วันที่ 12 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น.ลำดับที่ 23-37 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 38-52 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 22

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 23 - 51
09.00-17.00
62 000264 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย ศูนย์กีฬาชั้น1 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 1-15 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 16-37 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 38-52 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 37

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
63 000265 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย ศูนย์กีฬาชั้น1 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 1-22 ** วันที่ 12 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 23-37 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 38-52 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 22

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 23 - 51
09.00-17.00
64 000266 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย ศูนย์กีฬา ชั้น 2 วันที่ 10 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 1-15 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 16-37 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 38-52 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 37

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 38 - 51
09.00-17.00
65 000267 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย ศูนย์กีฬา ชั้น 2 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 1-22 ** วันที่ 12 ธ.ค. 2555 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 23-37 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 38-52 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 22

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 23 - 51
09.00-17.00
66 000268 แข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย ศูนย์ Eric อาคาร 2 ห้อง 235 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 1-26 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 27-52 10 ธ.ค. 2555 09.00-17.00
67 000269 แข่งขันมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนมกุฎเมืองราชวิทยาลัย ศูนย์ Eric อาคาร 2 ห้อง 235 เวลา 09.00-12.00 น. ลำดับที่ 1-26 เวลา 13.00-17.00 น. ลำดับที่ 27-52 11 ธ.ค. 2555 09.00-17.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมท้องถิ่น

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000602 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น ล่าง 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
2 000039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น ล่าง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
3 000603 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น ล่าง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
4 000062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น ล่าง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
5 000056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณโดมหน้าศูนย์อาหาร 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
6 000604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณโดมหน้าศูนย์อาหาร 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
7 000605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณอาคารการงานอาชีพ ถึง บริเวณอาคาร อบจ. 12 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
8 000079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณอาคารการงานอาชีพ ถึง บริเวณอาคาร อบจ. 12 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
9 000606 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณอาคารการงานอาชีพ ถึง บริเวณอาคาร อบจ. 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
10 000084 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณอาคารการงานอาชีพ ถึง บริเวณอาคาร อบจ. 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
11 000607 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณอาคารการงานอาชีพ ถึง บริเวณอาคาร อบจ. 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
12 000100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณอาคารการงานอาชีพ ถึง บริเวณอาคาร อบจ. 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
13 000608 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณโดมหน้าศูนย์อาหาร 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
14 000108 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณโดมหน้าศูนย์อาหาร 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
15 000609 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทเส้น) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณโดมหน้าศูนย์อาหาร 12 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
16 000115 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทเส้น) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร บริเวณโดมหน้าศูนย์อาหาร 12 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
17 000610 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น ชั้นล่าง 12 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
18 000123 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 2 ชั้น ชั้นล่าง 12 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
19 000040 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT1, IT2 10 ธ.ค. 2555 09.00-14.00
20 000053 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT1, IT2 12 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
21 000063 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT3, IT4 10 ธ.ค. 2555 09.00-14.00
22 000064 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT5, IT6 10 ธ.ค. 2555 09.00-14.00
23 000080 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT7, IT8 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
24 000089 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT1, IT2 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
25 000104 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT4, IT6 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
26 000114 การสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร ห้อง คอม IT3, IT5 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
27 000121 การเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร ห้อง คอม IT3, IT4 12 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
28 000125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร1 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 52
09.00 เป็นต้นไป
29 000126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร2 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 52
09.00 เป็นต้นไป
30 000134 การตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT5, IT6 12 ธ.ค. 2555 09.00-14.00
31 000137 การค้นหาอัจฉริยะไอทีคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ห้อง คอม IT7, IT8 10 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
32 000142 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 1 ห้อง ใต้อาคาร 1 12 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
33 000143 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 1 ห้อง ใต้อาคาร 1 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
34 000163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 1 ห้อง ใต้อาคาร 1 12 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
35 000166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 1 ห้อง ใต้อาคาร 1 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
36 000169 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคาร 1 ชั้น ใต้อาคาร 1 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
37 000173 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ม.1-ม.3 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร อาคารนิคมอุตสาหกรรมานุสรณ์ ชั้น 5 ห้อง ลีลาวดี 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 52
09.00 เป็นต้นไป
38 000176 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ม.4-ม.6 โรงเรียนมาบตาพุดพันพิทยาคาร สนามฟุตซอล 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000312 Impromptu Speech ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง Multi Media 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
2 000313 Impromptu Speech ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง Mulit Media 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
3 000314 Spelling Bee ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 911,912,913 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
4 000315 Spelling Bee ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 914,915,916 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
5 000316 Story Telling ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 7207,7208,7210 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
6 000317 Story Telling ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 7 ชั้น 2 ห้อง 7207,7208,7210 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
7 000318 Multi Skills Competition ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 911,912,913 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
8 000319 Multi Skills Competition ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 1 ห้อง 914,915,916 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
9 000320 การพูดภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 2 ห้อง 921 และ 922 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
10 000321 ละครสั้นภาษาอังกฤษ ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 7 ชั้น 1 ห้องศิริมิตร วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-12 แข่งภาคเช้า ลำดับที่ 13-25 แข่งภาคบ่าย / **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 26-38 แข่งภาคเช้า ลำดับที่ 39-51 แข่งภาคบ่าย 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 25

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
11 000322 ละครสั้นภาษาอังกฤษ ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคารหอประชุมบุญศิริบำเพ็ญ วันที่ 10 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 1-12 แข่งภาคเช้า ลำดับที่ 13-25 แข่งภาคบ่าย / **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 ลำดับที่ 26-38 แข่งภาคเช้า ลำดับที่ 39-51 แข่งภาคบ่าย 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 25

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-16.00
12 000323 การพูดภาษาจีน ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 932,934 หัวข้อที่ใช้แข่งขัน ยึดหัวข้อตามการแข่งขันระดับชาติ 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
13 000324 การพูดภาษาจีน ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 932,934 หัวข้อที่ใช้แข่งขัน ยึดหัวข้อตามการแข่งขันระดับชาติ 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
14 000329 การพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 935,936 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
15 000601 การพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม อาคาร 9 ชั้น 3 ห้อง 935,936 10 ธ.ค. 2555 09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000191 การจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลวัดปากน้ำ สนามฟุตบอล วันที่ 10 ธ.ค. 2555 สพม.1-7 หรือลำดับที่ 1-26 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.8-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
2 000192 การสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 สนามกีฬา สวนศรีเมือง (ลานสนามเต้นแอโรบิกและบริเวณสะพานท่าน้ำ) วันที่ 10 ธ.ค. 55 สพม.1-7 หรือลำดับที่ 1-26 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.8-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
3 000198 สภานักเรียน ม.1-ม.3 เจดีย์กลางน้ำเทศบาลนครระยอง ห้องประชุม วันที่ 10 ธ.ค. 2555 สพม.1-7 หรือลำดับที่ 1-26 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.8-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
4 000199 สภานักเรียน ม.4-ม.6 เทศบาลนครระยอง ศาลาประชาคม วันที่ 10 ธ.ค. 2555 สพม.1-7 หรือลำดับที่ 1-26 **วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.8-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 27-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
5 000202 นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม ปากน้ำ อาคารเรียน 1 ชั้น 3 ห้อง 134 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.1-7 หรือลำดับที่ 1-26 **วันที่ 12 ธ.ค. 2555 สพม.8-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 27-51 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 น. เป็นต้นไป
6 000203 นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม ปากน้ำ อาคารเรียน 1 ชั้น 4 ห้อง 145 วันที่ 11 ธ.ค. 2555 สพม.1-7 หรือลำดับที่ 1-26 **วันที่ 12 ธ.ค. 2555 สพม.8-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 27-51 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 26

12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 27 - 51
09.00 น. เป็นต้นไป
7 000206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม ปากน้ำ ห้องโสตทัศนูปกรณ์ และห้องสมุด สพม.1-10, สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
8 000207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม ปากน้ำ ห้องโสตฯและสมุด สพม.1-10, สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
9 000330 Cross word ม.1-ม.3 เทศบาลนครระยอง ห้องสมุด สพม.1-10,17-18หรือลำดับที่ 1-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
10 000331 Cross word ม.4-ม.6 เทศบาลนครระยอง ห้องสมุด สพม.1-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 10 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
11 000332 A Math ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาลวัดปากน้ำ โรงยิม สพม.1-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
12 000333 A Math ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาลวัดปากน้ำ โรงยิม สพม.1-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 11 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
13 000334 คำคม ม.1-ม.3 โรงเรียนระยองวิทยาคม ปากน้ำ หอประชุม สพม.1-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
14 000335 คำคม ม.4-ม.6 โรงเรียนระยองวิทยาคม ปากน้ำ หอประชุม สพม.1-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น.เป็นต้นไป
15 000336 ซูโดกุ ม.1-ม.3 เทศบาลนครระยอง (สวนศรีเมือง) ห้องสมุด สพม.1-10,สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น. เป็นต้นไป
16 000337 ซูโดกุ ม.4-ม.6 เทศบาลนครระยอง (สวนศรีเมือง) ห้องสมุด สพม.1-10, สพม.17-18 หรือลำดับที่ 1-51 12 ธ.ค. 2555
ลำดับที่ 1 - 51
09.00 น. เป็นต้นไป

หมวดหมู่ : การศึกษาพิเศษ(โรงเรียนเรียนร่วม)

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000148 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
2 000152 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
3 000615 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
4 000154 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
5 000164 การประกวดเล่านิทาน ประเภท ออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
6 000165 การประกวดเล่านิทาน ประเภท ออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
7 000149 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
8 000616 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
9 000155 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
10 000151 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
11 000170 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
12 000177 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
13 000182 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท ออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
14 000179 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
15 000174 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
16 000186 การประกวดหนังสือ เล่มเล็ก ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
17 000187 การประกวดหนังสือ เล่มเล็ก ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
18 000231 การแข่งขันศาสตร์คณิต ประเภท ออทิสติก ในชีวิตประจำวัน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
19 000226 การแข่งขันศาสตร์คณิต ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ในชีวิตประจำวัน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
20 000229 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
21 000215 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
22 000218 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
23 000221 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
24 000216 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
25 000219 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
26 000222 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
27 000232 การแข่งขันศาสตร์คณิต ประเภท ออทิสติก ในชีวิตประจำวัน ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
28 000227 การแข่งขันศาสตร์คณิต ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ในชีวิตประจำวัน ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
29 000230 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-16.00
30 000133 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
31 000131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
32 000127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
33 000132 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
34 000130 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
35 000251 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
36 000256 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
37 000254 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
38 000248 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
39 000257 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท ออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
40 000255 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00 เป็นต้นไป
41 000147 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
42 000144 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
43 000617 การแข่งขันทำอาหาร ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
44 000146 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
45 000145 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
46 000162 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
47 000167 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
48 000172 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
49 000168 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
50 000189 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
51 000184 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
52 000190 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
53 000181 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
54 000185 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
55 000188 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
56 000194 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
57 000197 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้ออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
58 000195 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
59 000618 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทบกพร่องทางการมองเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
60 000193 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
61 000196 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
62 000204 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
63 000200 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
64 000205 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
65 000201 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
66 000213 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
67 000209 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
68 000214 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
69 000212 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
70 000208 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
71 000217 การแข่งขันสร้าง Webpage ด้วย โปรแกรม คอมพิวเตอร์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
72 000225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
73 000228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
74 000220 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
75 000223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
76 000224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 10 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
77 000234 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
78 000237 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
79 000235 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
80 000233 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
81 000236 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
82 000027 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
83 000238 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
84 000021 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
85 000029 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
86 000025 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
87 000030 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทออทิสติก ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
88 000026 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
89 000020 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
90 000028 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
91 000022 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
92 000038 การประกวดรำไทยประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
93 000041 การประกวดรำไทยประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
94 000037 การประกวดรำไทยประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
95 000042 การประกวดรำไทยประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
96 000051 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
97 000081 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
98 000059 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
99 000075 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
100 000078 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนวัดหวายกรอง 11 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
101 000092 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
102 000619 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 13.00-16.00
103 000090 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
104 000096 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 09.00-12.00
105 000102 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทออทิสติก ม.1-ม.6 โรงเรียนวัดหวายกรอง 12 ธ.ค. 2555 13.00-16.00

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทบุคลากรในสถานศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000701 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
2 000702 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
3 000703 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
4 000704 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
5 000705 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
6 000706 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
7 000707 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
8 000708 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
9 000709 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
10 000710 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
11 000711 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
12 000712 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
13 000713 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
14 000714 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
15 000715 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
16 000716 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
17 000717 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
18 000718 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
19 000719 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
20 000720 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
21 000721 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
22 000722 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
23 000723 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
24 000724 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
25 000725 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ บูรณาการ
-
26 000726 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ
-
27 000727 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ
-
28 000728 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ แนะแนว
-
29 000729 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ แนะแนว
-
30 000730 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว
-
31 000731 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
32 000732 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
33 000733 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
34 000734 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
35 000735 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
36 000736 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
37 000737 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
38 000738 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
39 000739 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย
-
40 000740 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
41 000741 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
42 000742 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
-
43 000743 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
44 000744 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
45 000745 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ
-
46 000746 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
47 000747 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
48 000748 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์
-
49 000749 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
50 000750 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
51 000751 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์
-
52 000752 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
53 000753 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
54 000754 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา
-
55 000755 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
56 000756 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
57 000757 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี
-
58 000758 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
59 000759 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
60 000760 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ
-
61 000761 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ บูรณาการ
-
62 000762 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ
-
63 000763 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ
-
64 000764 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ แนะแนว
-
65 000765 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ แนะแนว
-
66 000766 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว
-
67 000767 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
68 000768 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
69 000769 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
70 000770 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
71 000771 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
72 000772 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์
-
73 000773 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
74 000774 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
75 000775 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
76 000776 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
77 000777 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
78 000778 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
79 000779 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
80 000780 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
81 000781 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
82 000782 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
83 000783 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
84 000784 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดเล็ก
-
85 000785 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
86 000786 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
87 000787 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดกลาง
-
88 000788 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
89 000789 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
90 000790 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดใหญ่
-
91 000816 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สถานศึกษา โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทสถานศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000791 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
2 000792 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
3 000793 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดเล็ก โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
4 000794 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
5 000795 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
6 000796 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดกลาง โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
7 000797 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
8 000798 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
9 000799 สถานศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดใหญ่ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทบุคลากรในเขตพื้นที่การศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000800 ลูกจ้างยอดเยียมของเขตพื้นที่การศึกษา โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
2 000801 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
3 000802 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
4 000803 บุคลากรทางการศึกษามาตรา 38ค(2) ยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
5 000804 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
6 000805 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
7 000806 ผู้อำนวยการกลุ่ม/หัวหน้านิเทศก์/หัวหน้าตรวจสอบภายในยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
8 000807 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
9 000808 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
10 000809 ศึกษานิเทศก์ยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
11 000810 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
12 000811 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
13 000812 รองผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
14 000817 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
15 000818 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00
16 000819 ผู้อำนวยการเขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน โรงแรมสตาร์ ระยอง ตึกโรงแรมสตาร์ ห้อง สร้อยสุวรรณ 10 ธ.ค. 2555 08.00-17.00

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทเขตพื้นที่การศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 000813 เขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านวิชาการ
-
2 000814 เขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ
-
3 000815 เขตพื้นที่การศึกษายอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน
-

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]