การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดอนชัยวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 93 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่ลาววิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 95 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่จันวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 92 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ไม้ยาวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 93 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโครงงานเกษตร ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สามัคคีวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ
2 เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเชียงราย สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 83 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 จุฬาภรณราชวิทยาลัย เชียงราย สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 82 ทอง 4

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโครงงานเกษตร ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่ลาววิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 83 ทอง ชนะเลิศ
2 พานพิเศษพิทยา สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโครงงานเกษตร ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่จันวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 86 ทอง ชนะเลิศ
2 จันจว้าวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เชียงแสนวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 บ้านห้วยไร่สามัคคี สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง 4

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโครงงานเกษตร ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ไม้ยาวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 93 ทอง ชนะเลิศ
2 พญาเม็งราย สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 81 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 เวียงแก่นวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 แม่ต๋ำวิทยา สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ดำรงราษฏร์สงเคราะห์ สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 87 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่ลาววิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 82 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่จันวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 92 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เทิงวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 89 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เวียงแก่นวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ป่าแดดวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เวียงแก่นวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ไม้ยาวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงของวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 เวียงแก่นวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 88.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศึกษาสงเคราะห์แม่จัน สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ป่าแดดวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงของวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงของวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันสร้าง Webpage ด้วย โปรแกรม คอมพิวเตอร์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันสร้าง Webpage ด้วย โปรแกรม คอมพิวเตอร์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันสร้าง Webpage ด้วย โปรแกรม คอมพิวเตอร์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันสร้าง Webpage ด้วย โปรแกรม คอมพิวเตอร์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ป่าแดดวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 90 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เวียงแก่นวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เวียงแก่นวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงของวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงของวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 80 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงของวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 100 ทอง ชนะเลิศ
2 เวียงแก่นวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 93.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดหนังสือ เล่มเล็ก ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดหนังสือ เล่มเล็ก ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดหนังสือ เล่มเล็ก ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดหนังสือ เล่มเล็ก ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เชียงของวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 95.33 ทอง ชนะเลิศ
2 เวียงแก่นวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศึกษาสงเคราะห์แม่จัน สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เวียงแก่นวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ป่าแดดวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนด
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เม็งรายมหาราชวิทยาคม สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 1

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 2

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ศึกษาสงเคราะห์แม่จัน สพม.36 (เชียงราย,พะเยา) 85 ทอง ชนะเลิศ

การศึกษาพิเศษ(เรียนร่วม)
การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
กลุ่ม : กลุ่มย่อยที่ 4

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ