หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน
::sm-cri36

ผลการแข่งขัน
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับมัธยมศึกษา เขต 36 จังหวัดเชียงราย
ณ โรงเรียนดำรงราษฎร์สงเคราะห์ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงราย
ระหว่าง วันที่ 5-7 เดือน กันยายน พ.ศ. 2555

 

000001 ภาษาไทย

1. 000272 การอ่าน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
2. 000273 การอ่าน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
3. 000274 เรียงความและคัดลายมือ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
4. 000275 เรียงความและคัดลายมือ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
5. 000276 ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
6. 000277 ท่องอาขยานทำนองเสนาะ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
7. 000278 สุนทรพจน์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
8. 000279 สุนทรพจน์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
9. 000280 แต่งบทร้อยกรอง(กาพย์ยานี ๑๑ ) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
10. 000281 แต่งบทร้อยกรอง(อินทรวิเชียรฉันท์ ๑๑ ) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
11. 000413 โต้วาที ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
12. 000414 ขับร้องเพลงกล่อมเด็ก ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
13. 000415 ขับร้องเพลงกล่อมเด็ก ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
14. 000418 คัดลายมืออักษรล้านนา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
15. 000419 เขียนตามคำบอกอักษรล้านนา ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
16. 000420 เขียนตามคำบอก ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
17. 000421 เขียนตามคำบอก ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 

000002 คณิตศาสตร์

1. 000282 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
2. 000283 อัจฉริยภาพทางคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
3. 000284 โครงงานคณิตศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
4. 000285 โครงงานคณิตศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
5. 000286 สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
6. 000287 สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
7. 000288 คิดเลขเร็ว ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
8. 000289 คิดเลขเร็ว ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
9. 000379 แรลลี่สี่สหาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
10. 000380 แรลลี่สี่สหาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
11. 000381 คณิตคิดในใจ ม.1 ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 

000003 วิทยาศาสตร์

1. 000290 อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
2. 000291 อัจฉริยภาพทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
3. 000292 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
4. 000293 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภททดลอง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
5. 000294 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
6. 000295 โครงงานวิทยาศาสตร์ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
7. 000296 Science Show ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
8. 000297 Science Show ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
9. 000298 ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
10. 000299 ผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
11. 000325 เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยการติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
12. 000326 เครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
13. 000327 เครื่องบินเล็กบังคับด้วยวิทยุ ประเภท 4 ช่องสัญญาณ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
14. 000328 อากาศยานบังคับด้วยวิทยุประเภทความคิดสร้างสรรค์ (Fantasy Flying) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 

000004 สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

1. 000300 เพลงคุณธรรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
2. 000301 เพลงคุณธรรม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
3. 000302 โครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
4. 000303 โครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
5. 000304 ภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
6. 000305 ละครคุณธรรม ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
7. 000306 ละครประวัติศาสตร์ ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
8. 000307 เล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
9. 000308 เล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
10. 000309 มารยาทไทย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
11. 000310 มารยาทไทย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
12. 000311 สวดมนต์แปล ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
13. 000338 การตอบปัญหาสาระประวัติศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
14. 000339 การตอบปัญหาสาระประวัติศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
15. 000340 การตอบปัญหาสาระภูมิศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
16. 000342 การตอบปัญหาสาระภูมิศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
17. 000343 การแข่งขันโครงงานสังคม ระดับ ม. ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
18. 000348 การแข่งขันโครงงานสังคม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
19. 000344 การตอบปัญหาสาระหน้าที่พลเมือง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
20. 000345 การตอบปัญหาสาระหน้าที่พลเมือง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
21. 000346 การตอบปัญหาสาระเศรษฐศาสตร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
22. 000347 การตอบปัญหาสาระเศรษฐศาสตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
23. 000349 การตอบปัญหาสาระศาสนา ศีลธรรม และจริยธรรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
24. 000350 การตอบปัญหาสาระศาสนา ศีลธรรม และจริยธรรม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 

000005 สุขศึกษา และพลศึกษา

1. 000031 แอโรบิก ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
2. 000033 โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
3. 000034 โครงงานสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
4. 000035 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
5. 000036 ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
6. 000423 ทดสอบสมรรถภาพทางกายชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
7. 000424 ทดสอบสมรรถภาพทางกายหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
8. 000425 ทดสอบสมรรถภาพทางกายชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
9. 000426 ทดสอบสมรรถภาพทางกายหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 

000006 ศิลปะ

1. 000043 ศิลป์สร้างสรรค์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
2. 000044 ศิลป์สร้างสรรค์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
3. 000441 ออกแบบโปสเตอร์ประชาสัมพันธ์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
4. 000442 ออกแบบโปสเตอร์ประชาสัมพันธ์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
5. 000443 ออกแบบปกหนังสือ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
6. 000444 ออกแบบปกหนังสือ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
7. 000045 วาดภาพระบายสี ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
8. 000046 วาดภาพระบายสี ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
9. 000047 เขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
10. 000048 เขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
11. 000049 เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
12. 000050 เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
13. 000356 พหุรงค์ลายไทย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
14. 000357 พหุรงค์ลายไทย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
15. 000358 วาดภาพลายเส้นประเภทลายไทย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
16. 000359 วาดภาพลายเส้นประเภทลายไทย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
17. 000052 การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
18. 000366 โครงงานศิลปะ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
19. 000054 วาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
20. 000055 วาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
21. 000373 ประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
22. 000427 ประติมากรรมลอยตัว ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
23. 000428 ประติมากรรมนูนสูง สากล ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
24. 000435 ประติมากรรมนูนสูง สากล ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
25. 000436 ประติมากรรมนูนต่ำ สากล ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
26. 000437 ประติมากรรมนูนต่ำ สากล ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
27. 000430 ประติมากรรมลอยตัว ไทย ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
28. 000058 ประติมากรรมนูนสูงลายไทย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
29. 000438 ประติมากรรมนูนสูงลายไทย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
30. 000440 ประติมากรรมนูนต่ำลายไทย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
31. 000439 ประติมากรรมนูนต่ำลายไทย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
32. 000116 ขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
33. 000057 ขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
34. 000065 เดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3
35. 000066 เดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
36. 000067 เดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
37. 000068 เดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6
38. 000069 เดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
39. 000070 เดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6
40. 000071 เดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3
41. 000072 เดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6
42. 000087 เดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
43. 000088 เดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
44. 000094 เดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
45. 000095 เดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
46. 000098 เดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
47. 000099 เดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
48. 000105 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
49. 000106 เดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
50. 000109 เดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
51. 000110 เดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
52. 000120 วงดนตรีไทยวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
53. 000124 วงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดียว ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
54. 000128 วงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6
55. 000129 วงอังกะลุง ม.1-ม.6
56. 000354 การแข่งขันดนตรีพื้นเมืองประเภทเดี่ยวปี่ซอ ม.1-ม.6
57. 000457 การแข่งขันดนตรีพื้นเมืองประเภทขลุ่ยพื้นเมืองหรือขลุ่ยหลีบ ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
58. 000458 การแข่งขันดนตรีพื้นเมืองประเภทเดี่ยวสะล้อ ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
59. 000459 การแข่งขันดนตรีพื้นเมืองประเภทเดี่ยวซึง ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
60. 000460 การแข่งขันดนตรีพื้นเมืองประเภทเดี่ยวพิณเพี๊ยะ ม.1-ม.6
61. 000355 การแข่งขันดนตรีพื้นเมืองประเภทวง ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
62. 000135 วงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6
63. 000136 วงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
64. 000360 วงโฟล์คซอง ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
65. 000361 วงสตริง/สตริงคอมโบ ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
66. 000138 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
67. 000139 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
68. 000140 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
69. 000141 ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
70. 000156 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
71. 000157 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
72. 000158 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
73. 000159 ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
74. 000362 ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
75. 000363 ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
76. 000364 ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
77. 000365 ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
78. 000160 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
79. 000161 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
80. 000270 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
81. 000271 ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
82. 000258 ประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
83. 000259 ประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
84. 000260 แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
85. 000261 แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
86. 000262 แข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
87. 000263 แข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
88. 000264 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
89. 000265 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
90. 000266 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
91. 000267 แข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
92. 000268 แข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
93. 000269 แข่งขันมายากล ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 

000007 กิจกรรมท้องถิ่น


000008 การงานอาชีพและเทคโนโลยี

1. 000397 ทักษะวิชาการบัญชี ประเภทเดี่ยว ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
2. 000163 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
3. 000166 การแข่งขันหุ่นยนต์บังคับมือ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
4. 000142 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
5. 000143 การแข่งขันหุ่นยนต์อัตโนมัติ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
6. 000454 การแข่งขันหุ่นยนต์วิ่งเร็ว 4 ขา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
7. 000169 การแข่งขันหุ่นยนต์ผสม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
8. 000173 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ม.1-ม.3
9. 000176 การประกวดโครงงานหุ่นยนต์ ม.4-ม.6
10. 000402 เขียนแบบเทคนิค ประเภท บุคคล ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
11. 000403 เขียนแบบเทคนิค ประเภท บุคคล ระดับ ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
12. 000378 การประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
13. 000039 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
14. 000040 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
15. 000404 โครงงานอาชีพ ประเภท ทีม ระดับ ม.ต้น (ช่างอุตสาหกรรม) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
16. 000405 โครงงานอาชีพ ประเภท ทีม ระดับ ม.ปลาย (ช่างอุตสาหกรรม) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
17. 000382 การจักสานไม้ไผ่ ประเภท ทีม ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
18. 000062 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
19. 000398 การตอบปัญหาธุรกิจ ประเภท บุคคล ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
20. 000399 การตอบปัญหาธุรกิจ ประเภท บุคคล ระดับ ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
21. 000400 การพิมพ์ดีดภาษาไทย ประเภท บุคคล ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
22. 000401 การพิมพ์ดีดภาษาไทย ประเภท บุคคล ระดับ ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
23. 000406 เดินสายไฟบนแผงไม้ประเภท ทีม ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
24. 000407 เดินสายไฟบนแผงไม้ประเภท ทีม ระดับ ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
25. 000063 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
26. 000464 การแข่งขันโครงงานเกษตร ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
27. 000064 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
28. 000605 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
29. 000079 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
30. 000367 โครงงานการเกษตร ประเภทโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
31. 000409 ตอบปัญหาช่างอุตสาหกรรม ประเภท ทีม ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
32. 000410 ตอบปัญหาช่างอุตสาหกรรม ประเภท ทีม ระดับ ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
33. 000368 โครงงานการเกษตร ประเภทโครงงานสิ่งประดิษฐ์ ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
34. 000369 โครงงานเกษตร ประเภทโครงงานสิ่งประดิษฐ์ ประเภท ทีม ระดับ ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
35. 000080 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
36. 000370 ประดิษฐ์สวนถาด (แบบสวนชื้น) ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
37. 000084 ประดิษฐสวนถาด(แบบสวนชื้น) ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
38. 000411 การเชื่อมไฟฟ้า ประเภท ทีม ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
39. 000416 การเชื่อมไฟฟ้า ประเภท ทีม ระดับ ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
40. 000391 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
41. 000100 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
42. 000417 งานอิเล็กทรอนิกส์ ประเภท ทีม ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
43. 000422 งานอิเล็กทรอนิกส์ประเภท ทีม ระดับ ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
44. 000371 การจำแนกพืชกรรม ประเภท ทีม ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
45. 000372 การจำแนกพืชกรรม ประเภท ทีม ระดับ ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
46. 000392 การทำน้ำพริกผักสดเครื่องเคียง ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
47. 000108 การแข่งขันทำน้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
48. 000374 การตอบปัญหาเกษตร ประเภท ทีม ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
49. 000375 การตอบปัญหาเกษตร ประเภท ทีม ระดับ ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
50. 000104 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
51. 000089 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
52. 000114 การสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
53. 000393 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว(ประเภทเส้น)-หวานเพื่อสุขภาพ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
54. 000115 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทเส้น) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
55. 000376 การประดิษฐ์สวนแก้ว (แบบสวนแห้ง) ประเภท ทีม ระดับ ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
56. 000377 การประดิษฐ์สวนแก้ว (แบบสวนแห้ง) ประเภท ทีม ระดับ ม.ปลาย ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
57. 000394 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
58. 000123 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
59. 000395 กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพร ม.ต้น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
60. 000396 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
61. 000125 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
62. 000126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
63. 000134 การตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
64. 000137 การค้นหาอัจฉริยะไอทีคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
65. 000053 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
66. 000121 การเขียนโปรแกรมด้วยภาษาคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 

000009 ภาษาต่างประเทศ

1. 000312 Impromptu Speech ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
2. 000313 Impromptu Speech ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
3. 000314 Spelling Bee ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
4. 000315 Spelling Bee ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
5. 000316 Story Telling ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
6. 000317 Story Telling ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
7. 000318 Multi Skills Competition ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
8. 000319 Multi Skills Competition ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
9. 000320 การพูดภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
10. 000445 การแข่งขันการอ่านเพื่อความเข้าใจภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
11. 000446 การทดสอบการฟังภาษาฝรั่งเศส ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
12. 000321 ละครสั้นภาษาอังกฤษ Skit ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
13. 000322 ละครสั้นภาษาอังกฤษ Skit ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
14. 000323 การพูดภาษาจีน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
15. 000324 การพูดภาษาจีน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
16. 000329 การพูดภาษาญี่ปุ่น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
17. 000447 การพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 

000010 กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

1. 000191 การจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
2. 000192 การสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
3. 000198 สภานักเรียน ม.1-ม.3
4. 000199 สภานักเรียน ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
5. 000202 นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
6. 000203 นักเรียนเพื่อนที่ปรึกษา ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
7. 000206 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
8. 000207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
9. 000455 การประกวดยุวบรรณารักษ์ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
10. 000456 การประกวดยุวบรรณารักษ์ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
11. 000330 Cross word ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
12. 000331 Cross word ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
13. 000332 A Math ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
14. 000431 A Math ม.1-ม.3 เดี่ยว ม.1-ม.3
15. 000333 A Math ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
16. 000432 A Math ทีม ม.4-ม.6
17. 000334 คำคม ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
18. 000335 คำคม ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
19. 000433 ซูโดกุ ม.ต้น ม.1-ม.3
20. 000336 ซูโดกุ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
21. 000337 ซูโดกุ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
22. 000434 ซูโดกุ ทีม ม.4-ม.6

000011 การศึกษาพิเศษ(โรงเรียนเรียนร่วม)

1. 000154 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
2. 000164 การประกวดเล่านิทาน ประเภท ออทิสติก ม.1-ม.3
3. 000152 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
4. 000148 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
5. 000149 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
6. 000151 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
7. 000155 การประกวดเล่านิทาน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
8. 000165 การประกวดเล่านิทาน ประเภท ออทิสติก ม.4-ม.6
9. 000170 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
10. 000179 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
11. 000177 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
12. 000174 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
13. 000182 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท ออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
14. 000171 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
15. 000180 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
16. 000178 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
17. 000175 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
18. 000183 การแข่งขันนักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ ประเภท ออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
19. 000186 การประกวดหนังสือ เล่มเล็ก ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
20. 000187 การประกวดหนังสือ เล่มเล็ก ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
21. 000221 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
22. 000226 การแข่งขันศาสตร์คณิต ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ในชีวิตประจำวัน ม.1-ม.3
23. 000215 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
24. 000231 การแข่งขันศาสตร์คณิต ประเภท ออทิสติก ในชีวิตประจำวัน ม.1-ม.3
25. 000229 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
26. 000218 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
27. 000216 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6
28. 000232 การแข่งขันศาสตร์คณิต ประเภท ออทิสติก ในชีวิตประจำวัน ม.4-ม.6
29. 000230 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
30. 000219 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6
31. 000222 การแข่งขันศาสตร์คณิต ในชีวิตประจำวัน ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
32. 000227 การแข่งขันศาสตร์คณิต ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ในชีวิตประจำวัน ม.4-ม.6
33. 000132 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
34. 000130 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
35. 000133 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
36. 000131 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
37. 000127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทยประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
38. 000248 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
39. 000255 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
40. 000251 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
41. 000256 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
42. 000254 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
43. 000257 การแข่งขันเต้น แอโรบิค ประเภท ออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
44. 000145 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
45. 000146 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
46. 000147 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
47. 000144 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
48. 000462 การแข่งขันทำอาหารประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
49. 000172 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
50. 000167 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
51. 000168 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
52. 000162 การแข่งขันประดิษฐ์งานใบตอง ประเภทบายศรี ปากชามประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
53. 000190 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
54. 000181 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
55. 000188 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
56. 000184 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
57. 000189 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
58. 000185 การแข่งขันประดิษฐ์ ของใช้จากเศษวัสดุ เหลือใช้ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
59. 000197 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้ออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
60. 000195 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
61. 000193 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
62. 000196 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
63. 000194 การแข่งขันประดิษฐ์ ของเล่นจากเศษวัสดุ เหลือใช้บกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
64. 000201 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
65. 000204 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
66. 000200 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
67. 000205 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สดบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น
68. 000214 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
69. 000212 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
70. 000208 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
71. 000213 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
72. 000209 การแข่งขันวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ (โปรแกรม Paint)ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
73. 000217 การแข่งขันสร้าง Webpage ด้วย โปรแกรม คอมพิวเตอร์ ประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
74. 000223 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
75. 000228 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
76. 000224 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
77. 000220 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
78. 000225 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้นประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
79. 000237 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
80. 000235 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
81. 000233 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ไม่กำหนดช่วงชั้น
82. 000236 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
83. 000234 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น
84. 000246 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
85. 000029 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
86. 000244 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3
87. 000242 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
88. 000027 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
89. 000240 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
90. 000025 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3
91. 000238 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
92. 000021 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
93. 000028 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
94. 000026 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
95. 000239 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6
96. 000022 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
97. 000247 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทออทิสติก ม.4-ม.6
98. 000020 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6
99. 000245 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6
100. 000030 การแข่งขันวาดภาพระบายสีประเภทออทิสติก ม.4-ม.6
101. 000243 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.4-ม.6
102. 000241 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
103. 000253 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
104. 000041 การประกวดรำไทยประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6
105. 000249 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6
106. 000037 การประกวดรำไทยประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.6
107. 000252 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6
108. 000042 การประกวดรำไทยประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6
109. 000250 การประกวดรำไทย ประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6
110. 000038 การประกวดรำไทยประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.6
111. 000075 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น
112. 000081 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องออทิสติก ไม่กำหนดช่วงชั้น
113. 000051 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางการเห็น ไม่กำหนดช่วงชั้น
114. 000059 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
115. 000078 การประกวดขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น  รวมทั้งหมด  กลุ่มย่อยที่ 1  กลุ่มย่อยที่ 2  กลุ่มย่อยที่ 3  กลุ่มย่อยที่ 4 
116. 000102 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทออทิสติก ม.1-ม.3
117. 000096 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3
118. 000092 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3
119. 000090 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.1-ม.3
120. 000103 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทออทิสติก ม.4-ม.6
121. 000097 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางสติปัญญา ม.4-ม.6
122. 000093 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการได้ยิน ม.4-ม.6
123. 000091 การแข่งขันเต้นหางเครื่องประกอบเพลงประเภทบกพร่องทางการเห็น ม.4-ม.6

 

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]