ศิลปะ
ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชประชานุเคราะห์ 21 สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 89 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 87.3 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85.6 ทอง ชนะเลิศ
2 เฉลิมรัชวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 84 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

สุขศึกษา และพลศึกษา
ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 81 ทอง ชนะเลิศ
2 แม่ลาน้อยดรุณสิกข์ สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ราชประชานุเคราะห์ 21 สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 61 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 57 เข้าร่วม 4
5 เฉลิมรัชวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 47 เข้าร่วม 5

ศิลปะ
แข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 95 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 87.1 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 21 สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 84.1 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สังวาลย์วิทยา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 66.4 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ
ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 83.1 ทอง ชนะเลิศ
2 เฉลิมรัชวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 72.8 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
ขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 89.2 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80.1 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 21 สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 72.4 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
ขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80.8 ทอง ชนะเลิศ
2 เฉลิมรัชวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) - -

ศิลปะ
ขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 89 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 91.2 ทอง ชนะเลิศ
2 สังวาลย์วิทยา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80.8 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) - -

ภาษาต่างประเทศ
การพูดภาษาญี่ปุ่น ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เฉลิมรัชวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง ชนะเลิศ

ภาษาต่างประเทศ
การพูดภาษาจีน ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 แม่ลาน้อยดรุณสิกข์ สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ภาษาต่างประเทศ
การพูดภาษาจีน ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 86.8 ทอง ชนะเลิศ
2 สังวาลย์วิทยา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 สังวาลย์วิทยา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 60 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ
ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สังวาลย์วิทยา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 83.1 ทอง ชนะเลิศ

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 91.3 ทอง ชนะเลิศ
2 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 86.2 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สังวาลย์วิทยา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 95.3 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 21 สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90.7 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 87.7 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 86.3 ทอง 4
5 แม่ลาน้อยดรุณสิกข์ สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง 5
6 เฉลิมรัชวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 79 เงิน 6

ศิลปะ
ขับร้องเพลงไทยสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 เฉลิมรัชวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 80 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 92.4 ทอง ชนะเลิศ
2 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 88.5 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ราชประชานุเคราะห์ 21 สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 78.7 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒

ศิลปะ
วงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่ลาน้อยดรุณสิกข์ สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 83.3 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
เดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 89 ทอง ชนะเลิศ

ศิลปะ
วาดภาพลายเส้น ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่ลาน้อยดรุณสิกข์ สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 สังวาลย์วิทยา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 89 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 ราชประชานุเคราะห์ 21 สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) - -

การงานอาชีพและเทคโนโลยี
การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 ราชประชานุเคราะห์ 21 สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 86.75 ทอง ชนะเลิศ
2 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 84.75 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒
4 แม่ลาน้อยดรุณสิกข์ สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 76 เงิน 4
5 เฉลิมรัชวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 75.25 เงิน 5

ภาษาต่างประเทศ
ละครสั้นภาษาอังกฤษ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่สะเรียงบริพัตรศึกษา สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 96 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 21 สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 87 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่ลาน้อยดรุณสิกข์ สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 90 ทอง ชนะเลิศ
2 เฉลิมรัชวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 88 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑

ศิลปะ
การสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 สบเมยวิทยาคม สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 21 สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 86 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑
3 แม่ลาน้อยดรุณสิกข์ สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) - -

ศิลปะ
เขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6

ที่ สังกัด คะแนน ระดับ อันดับ
1 แม่ลาน้อยดรุณสิกข์ สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 88 ทอง ชนะเลิศ
2 ราชประชานุเคราะห์ 21 สพม.34 (เชียงใหม่,แม่ฮ่องสอน) 73 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑