หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

หมวดหมู่ : รางวัลทรงคุณค่า สพฐ. OBEC AWARDS ประเภทบุคลากรในสถานศึกษา

ลำดับ ID No. กิจกรรม บัตรรวม
1 000801 15.001 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านวิชาการ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
2 000802 15.002 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
3 000803 15.003 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับก่อนประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
4 000804 15.004 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
5 000805 15.005 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
6 000806 15.006 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
7 000807 15.007 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
8 000808 15.008 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
9 000809 15.009 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
10 000810 15.010 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
11 000811 15.011 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
12 000812 15.012 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
13 000813 15.013 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
14 000814 15.014 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
15 000815 15.015 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
16 000816 15.016 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
17 000817 15.017 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
18 000818 15.018 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
19 000819 15.019 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
20 000820 15.020 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
21 000821 15.021 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
22 000822 15.022 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
23 000823 15.023 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
24 000824 15.024 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
25 000825 15.025 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
26 000826 15.026 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
27 000827 15.027 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
28 000828 15.028 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ บูรณาการ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
29 000829 15.029 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
30 000830 15.030 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
31 000831 15.031 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ แนะแนว พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
32 000832 15.032 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ แนะแนว พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
33 000833 15.033 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
34 000834 15.034 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
35 000835 15.035 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
36 000836 15.036 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
37 000837 15.037 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
38 000838 15.038 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
39 000839 15.039 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับประถมศึกษา ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
40 000840 15.040 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
41 000841 15.041 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
42 000842 15.042 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
43 000843 15.043 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
44 000844 15.044 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
45 000845 15.045 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
46 000846 15.046 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
47 000847 15.047 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
48 000848 15.048 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
49 000849 15.049 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
50 000850 15.050 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
51 000851 15.051 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
52 000852 15.052 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
53 000853 15.053 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
54 000854 15.054 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
55 000855 15.055 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
56 000856 15.056 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
57 000857 15.057 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
58 000858 15.058 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
59 000859 15.059 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
60 000860 15.060 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
61 000861 15.061 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
62 000862 15.062 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
63 000863 15.063 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
64 000864 15.064 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ บูรณาการ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
65 000865 15.065 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
66 000866 15.066 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
67 000867 15.067 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ แนะแนว พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
68 000868 15.068 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ แนะแนว พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
69 000869 15.069 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
70 000870 15.070 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
71 000871 15.071 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
72 000872 15.072 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
73 000773 15.073 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
74 000873 15.073 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
75 000774 15.074 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
76 000874 15.074 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
77 000775 15.075 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดเล็ก พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
78 000875 15.075 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
79 000776 15.076 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
80 000876 15.076 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
81 000877 15.077 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
82 000777 15.077 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
83 000778 15.078 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดกลาง พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
84 000878 15.078 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาภาษาไทย พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
85 000879 15.079 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
86 000779 15.079 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
87 000880 15.080 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
88 000780 15.080 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
89 000881 15.081 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
90 000781 15.081 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดใหญ่ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
91 000782 15.082 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
92 000882 15.082 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
93 000883 15.083 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
94 000783 15.083 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดเล็ก พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
95 000884 15.084 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาต่างประเทศ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
96 000784 15.084 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดเล็ก พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
97 000785 15.085 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
98 000885 15.085 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
99 000886 15.086 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
100 000786 15.086 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดกลาง พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
101 000787 15.087 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดกลาง พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
102 000887 15.087 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาคณิตศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
103 000788 15.088 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
104 000888 15.088 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
105 000789 15.089 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ มัธยมศึกษาขนาดใหญ่ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
106 000889 15.089 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
107 000890 15.090 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาวิทยาศาสตร์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
108 000790 15.090 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน มัธยมศึกษาขนาดใหญ่ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
109 000616 15.091 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สถานศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
110 000891 15.091 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
111 000892 15.092 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
112 000893 15.093 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาสุขศึกษาและพลศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
113 000894 15.094 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
114 000895 15.095 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
115 000896 15.096 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาการงานอาชีพและเทคโนโลยี พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
116 000897 15.097 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
117 000898 15.098 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
118 000899 15.099 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กลุ่มสาระการเรียนรู้วิชาศิลปะ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
119 000900 15.100 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ บูรณาการ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
120 000901 15.101 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ บูรณาการ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
121 000902 15.102 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน บูรณาการ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
122 000903 15.103 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ แนะแนว พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
123 000904 15.104 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ แนะแนว พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
124 000905 15.105 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน แนะแนว พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
125 000906 15.106 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
126 000907 15.107 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
127 000908 15.108 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
128 000909 15.109 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านวิชาการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
129 000910 15.110 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านบริหารจัดการ กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
130 000911 15.111 ครูผู้สอนยอดเยี่ยม ระดับมัธยมศึกษาตอนปลาย ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน กิจกรรมเพื่อสังคมและสาธารณประโยชน์ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
131 000912 15.112 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
132 000913 15.113 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
133 000914 15.114 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
134 000915 15.115 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ขยายโอกาสทางการศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
135 000916 15.116 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ขยายโอกาสทางการศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
136 000917 15.117 รองผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ขยายโอกาสทางการศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
137 000918 15.118 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดเล็ก พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
138 000919 15.119 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดเล็ก พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
139 000920 15.120 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดเล็ก พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
140 000921 15.121 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดกลาง พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
141 000922 15.122 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดกลาง พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
142 000923 15.123 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดกลาง พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
143 000924 15.124 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ประถมศึกษา ขนาดใหญ่ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
144 000925 15.125 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ประถมศึกษา ขนาดใหญ่ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
145 000926 15.126 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ประถมศึกษา ขนาดใหญ่ พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
146 000927 15.127 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านวิชาการ ขยายโอกาสทางการศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
147 000928 15.128 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านบริหารจัดการ ขยายโอกาสทางการศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
148 000929 15.129 ผู้อำนวยการยอดเยี่ยม ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ขยายโอกาสทางการศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
149 000958 15.130 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สถานศึกษาประถมศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  
150 000959 15.131 ลูกจ้างยอดเยี่ยม สถานศึกษาขยายโอกาสทางการศึกษา พิมพ์บัตร/เกียรติบัตรกรรมการรายคน[0]  

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]